gramps - en to ta translation catalogue (7077 entries)

en: Bulgaria
ta: பல்கேரியா

en: Canada
ta: கனடா

en: Catalonia
ta: கட்டலோனியா

en: Chile
ta: சிலி

en: China
ta: சீனா

en: Croatia
ta: குரோவேசியா

en: Czech Republic
ta: செக் குடியரசு

en: England
ta: இங்கிலாந்து

en: Finland
ta: ஃபின்லாந்து

en: France
ta: ஃபிரான்ஸ்

en: Germany
ta: செர்மனி

en: Japan
ta: ஜப்பான்

en: Jewish Holidays
ta: யூத விடுமுறை நாட்கள்

en: Purim
ta: பூரிம்

en: Passover
ta: பாச்போர்ட்

en: 2 of Passover
ta: பச்கா 2

en: 3 of Passover
ta: பச்கா 3

en: 4 of Passover
ta: பச்கா 4

en: 5 of Passover
ta: பச்கா 5

en: 6 of Passover
ta: பச்கா 6

en: 7 of Passover
ta: பச்கா 7

en: Shavuot
ta: சாவோட்

en: Rosh Ha'Shana
ta: சினம்

en: Rosh Ha'Shana 2
ta: ப்யூரி நிறைய 2

en: Yom Kippur
ta: யோம் கிப்பூர்

en: Sukot
ta: கட்டணம்

en: 2 of Sukot
ta: காட்சி 2

en: 3 of Sukot
ta: காட்சி 3

en: 4 of Sukot
ta: உப்பு 4

en: 5 of Sukot
ta: 5 உணவு

en: 6 of Sukot
ta: காட்சி 6

en: 7 of Sukot
ta: காட்சி 7

en: Simhat Tora
ta: சிம்ஆட் டோரா

en: Hanuka
ta: அனுகா

en: 2 of Hanuka
ta: ஏர்காவின் 2

en: 3 of Hanuka
ta: அஉகாவின் 3

en: 4 of Hanuka
ta: அஉகாவின் 4

en: 5 of Hanuka
ta: ஏர்காவின் 5

en: 6 of Hanuka
ta: அஉகேவின் 6

en: 7 of Hanuka
ta: அஉகாவின் 7

en: 8 of Hanuka
ta: அஉகாவின் 8

en: Italy
ta: இத்தாலி

en: New Zealand
ta: நியூசிலாந்து

en: Russia
ta: รัสเซีย

en: Serbia
ta: செர்பியா

en: Serbia (Latin)
ta: செர்பியா (லத்தீன்)

en: Slovakia
ta: சுலோவேக்கியா

en: Sweden
ta: சுவீடன்

en: Turkey
ta: துருக்கி

en: Ukraine
ta: உக்ரெயின்

en: United States of America
ta: ஐக்கிய அமெரிக்க நாடுகள்

en: Gramps
ta: கிராம்ப்ச்

en: Genealogy System
ta: பரம்பரை அமைப்பு

en: Manage genealogical information, perform genealogical research and analysis
ta: பரம்பரை தகவல்களை நிர்வகிக்கவும், பரம்பரை ஆராய்ச்சி மற்றும் பகுப்பாய்வு செய்யவும்

en: Genealogy;Family History;Research;Family Tree;GEDCOM;
ta: பரம்பரை; குடும்ப வரலாறு; ஆராய்ச்சி; குடும்ப மரம்; கெட்காம்;

en: Gramps is a genealogy program that is both intuitive for hobbyists and feature-complete for professional genealogists.
ta: கிராம்ப்ச் என்பது ஒரு பரம்பரை திட்டமாகும், இது பொழுதுபோக்கு ஆர்வலர்களுக்கு உள்ளுணர்வு மற்றும் தொழில்முறை பரம்பரைவாதிகளுக்கு அம்சம்-முழுமையானது.

en: It gives you the ability to record the many details of the life of an individual as well as the complex relationships between various people, places and events.
ta: இது ஒரு தனிநபரின் வாழ்க்கையின் பல விவரங்களையும், பல்வேறு நபர்கள், இடங்கள் மற்றும் நிகழ்வுகளுக்கு இடையிலான சிக்கலான உறவுகளையும் பதிவுசெய்யும் திறனை உங்களுக்கு வழங்குகிறது.

en: All of your research is kept organized, searchable and as precise as you need it to be.
ta: உங்கள் ஆராய்ச்சி அனைத்தும் ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட, தேடக்கூடிய மற்றும் உங்களுக்கு தேவையான அளவுக்கு துல்லியமாக வைக்கப்படுகின்றன.

en: Gramps Development Team
ta: கிராம்ப்ச் மேம்பாட்டுக் குழு

en: Pedigree
ta: வம்சாவளி

en: Descendant Fan
ta: சந்ததியினர் சுவைஞர்

en: People
ta: மக்கள்

en: Relationships
ta: உறவுகள்

en: Person
ta: நபர்

en: Gramps database
ta: கிராம்ப்ச் தரவுத்தளம்

en: Gramps package
ta: கிராம்ப்ச் தொகுப்பு

en: Gramps XML database
ta: கிராம்ப்ச் எக்ச்எம்எல் தரவுத்தளம்

en: GeneWeb source file
ta: GeneWeb மூல கோப்பு

en: <b>Working with Dates</b><br/>A range of dates can be given by using the format "between January 4, 2000 and March 20, 2003". You can also indicate the level of confidence in a date and even choose between seven different calendars. Try the button next to the date field in the Events Editor.
ta: <b> தேதிகளுடன் பணிபுரிதல் </b> <br/> "சனவரி 4, 2000 மற்றும் மார்ச் 20, 2003 க்கு இடையில்" வடிவமைப்பைப் பயன்படுத்தி தேதிகளின் வரம்பை வழங்க முடியும். ஒரு தேதியில் நம்பிக்கையின் அளவையும் நீங்கள் குறிக்கலாம் மற்றும் ஏழு வெவ்வேறு காலெண்டர்களுக்கிடையில் கூட தேர்வு செய்யலாம். நிகழ்வுகள் எடிட்டரில் தேதி புலத்திற்கு அடுத்த பொத்தானை முயற்சிக்கவும்.

en: <b>Editing Objects</b><br/>In most cases double clicking on a name, source, place or media entry will bring up a window to allow you to edit the object. Note that the result can be dependent on context. For example, in the Family View clicking on a parent or child will bring up the Relationship Editor.
ta: <b> பொருள்களைத் திருத்துதல் </b> <br/> பெரும்பாலான சந்தர்ப்பங்களில் ஒரு பெயர், மூல, இடம் அல்லது மீடியா நுழைவு ஆகியவற்றில் இருமுறை சொடுக்கு செய்வது ஒரு சாளரத்தை கொண்டு வரும், பொருளைத் திருத்த உங்களை அனுமதிக்கும். இதன் விளைவாக சூழலைப் பொறுத்தது என்பதை நினைவில் கொள்க. எடுத்துக்காட்டாக, குடும்பக் காட்சியில் ஒரு பெற்றோர் அல்லது குழந்தையை சொடுக்கு செய்வது உறவு ஆசிரியரைக் கொண்டுவரும்.

en: <b>Adding Images</b><br/>An image can be added to any gallery or the Media View by dragging and dropping it from a file manager or a web browser. Actually you can add any type of file like this, useful for scans of documents and other digital sources.
ta: <b> படங்களைச் சேர்ப்பது </b> <br/> எந்த கேலரி அல்லது மீடியா காட்சியிலும் ஒரு கோப்பு மேலாளர் அல்லது வலை உலாவியில் இருந்து அதை இழுத்து விடுவதன் மூலம் ஒரு படத்தை சேர்க்கலாம். உண்மையில் நீங்கள் இது போன்ற எந்த வகையான கோப்பையும் சேர்க்கலாம், இது ஆவணங்கள் மற்றும் பிற டிசிட்டல் மூலங்களை ச்கேன் செய்ய பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

en: <b>Ordering Children in a Family</b><br/>The birth order of children in a family can be set by using drag and drop. This order is preserved even when they do not have birth dates.
ta: <b> ஒரு குடும்பத்தில் குழந்தைகளை ஆர்டர் செய்வது </b> <br/> ஒரு குடும்பத்தில் குழந்தைகளின் பிறப்பு வரிசையை இழுத்து வீழ்ச்சி பயன்படுத்துவதன் மூலம் அமைக்கலாம். பிறப்பு தேதிகள் இல்லாதபோது கூட இந்த கட்டளை பாதுகாக்கப்படுகிறது.

en: <b>Talk to Relatives Before It Is Too Late</b><br/>Your oldest relatives can be your most important source of information. They usually know things about the family that haven't been written down. They might tell you nuggets about people that may one day lead to a new avenue of research. At the very least, you will get to hear some great stories. Don't forget to record the conversations!
ta: <b> மிகவும் தாமதமாகிவிடும் முன் உறவினர்களுடன் பேசுங்கள் </b> <br/> உங்கள் மூத்த உறவினர்கள் உங்கள் மிக முக்கியமான செய்தி ஆதாரமாக இருக்கலாம். அவர்கள் பொதுவாக எழுதப்படாத குடும்பத்தைப் பற்றிய விசயங்களை அறிவார்கள். ஒரு நாள் ஒரு புதிய ஆராய்ச்சிக்கு வழிவகுக்கும் நபர்களைப் பற்றி அவர்கள் உங்களுக்குச் சொல்லக்கூடும். குறைந்தபட்சம், நீங்கள் சில சிறந்த கதைகளைக் கேட்பீர்கள். உரையாடல்களை பதிவு செய்ய மறக்காதீர்கள்!

en: <b>Filtering People</b><br/>In the People View, you can 'filter' individuals based on many criteria. To define a new filter go to "Edit > Person Filter Editor". There you can name your filter and add and combine rules using the many preset rules. For example, you can define a filter to find all adopted people in the family tree. People without a birth date mentioned can also be filtered. To get the results save your filter. Then select this filter in the Filter field on Sidebar, then click Find button. If the Sidebar is not visible, select View > Sidebar.
ta: <b> மக்களை வடிகட்டுதல் </b> <br/> மக்கள் பார்வையில், பல அளவுகோல்களின் அடிப்படையில் நபர்களை 'வடிகட்டலாம்'. புதிய வடிகட்டியை வரையறுக்க "திருத்து>நபர் வடிகட்டி எடிட்டர்" க்குச் செல்லவும். அங்கு நீங்கள் உங்கள் வடிகட்டியை பெயரிட்டு பல முன்னமைக்கப்பட்ட விதிகளைப் பயன்படுத்தி விதிகளைச் சேர்த்து இணைக்கலாம். எடுத்துக்காட்டாக, குடும்ப மரத்தில் தத்தெடுக்கப்பட்ட அனைவரையும் கண்டுபிடிக்க ஒரு வடிப்பானை நீங்கள் வரையறுக்கலாம். குறிப்பிடப்பட்ட பிறப்பு தேதி இல்லாதவர்களையும் வடிகட்டலாம். முடிவுகளைப் பெற உங்கள் வடிப்பானை சேமிக்க. பக்கப்பட்டியில் உள்ள வடிகட்டிப் புலத்தில் இந்த வடிப்பானைத் தேர்ந்தெடுத்து, கண்டுபிடி பொத்தானைக் சொடுக்கு செய்க. பக்கப்பட்டி தெரியவில்லை என்றால், பார்வை>பக்கப்பட்டி.

en: <b>Inverted Filtering</b><br/>Filters can easily be reversed by using the 'invert' option "Return values that do not match the filter rules". For instance, by inverting the 'People with children' filter you can select all people without children.
ta: <b> தலைகீழ் வடிகட்டுதல் </b> <br/> 'தலைகீழ்' விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தி "வடிகட்டி விதிகளுடன் பொருந்தாத மதிப்புகளைத் திரும்பப் பயன்படுத்துவதன் மூலம்" வடிப்பான்களை எளிதாக மாற்றலாம். உதாரணமாக, 'குழந்தைகளுடன் உள்ளவர்கள்' வடிப்பானை தலைகீழாக மாற்றுவதன் மூலம் நீங்கள் குழந்தைகள் இல்லாத அனைவரையும் தேர்ந்தெடுக்கலாம்.

en: <b>Locating People</b><br/>In the Grouped People View, each surname is listed only once. By clicking on the arrow to the left of a name, the list will expand to show all individuals with that last name. To locate any Family Name from a long list, select a Family Name (not a person) and start typing. The view will jump to the first Family Name matching the letters you enter.
ta: <b> மக்களைக் கண்டறிதல் </b> <br/> தொகுக்கப்பட்ட நபர்கள் பார்வையில், ஒவ்வொரு குடும்பப்பெயரும் ஒரு முறை மட்டுமே பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது. ஒரு பெயரின் இடதுபுறத்தில் அம்புக்குறியைக் சொடுக்கு செய்வதன் மூலம், அந்த கடைசி பெயருடன் அனைத்து நபர்களையும் காட்ட பட்டியல் விரிவடையும். நீண்ட பட்டியலிலிருந்து எந்தவொரு குடும்பப் பெயரையும் கண்டுபிடிக்க, ஒரு குடும்பப் பெயரைத் தேர்ந்தெடுத்து (ஒரு நபர் அல்ல) தட்டச்சு செய்யத் தொடங்குங்கள். நீங்கள் உள்ளிட்ட கடிதங்களுடன் பொருந்தக்கூடிய முதல் குடும்பப் பெயருக்கு இந்த பார்வை குதிக்கும்.

en: <b>The Family View</b><br/>The Family View is used to display a typical family unit as two parents and their children.
ta: <b> குடும்பக் காட்சி </b> <br/> இரண்டு பெற்றோர்களாகவும் அவர்களது குழந்தைகளாகவும் ஒரு பொதுவான குடும்ப அலகு காண்பிக்க குடும்ப பார்வை பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: <b>Changing the Active Person</b><br/>Changing the Active Person in views is easy. In the Relationship view just click on anyone. In the Pedigree View doubleclick on the person or right click to select any of their spouses, siblings, children or parents.
ta: <b> செயலில் உள்ள நபரை மாற்றுவது </b> <br/> செயலில் உள்ள நபரை பார்வைகளில் மாற்றுவது எளிதானது. உறவுக் காட்சியில் யாரையும் சொடுக்கு செய்க. வம்சாவளி பார்வையில், நபரின் டபுள் சொடுக்கு அல்லது அவர்களின் வாழ்க்கைத் துணைவர்கள், உடன்பிறப்புகள், குழந்தைகள் அல்லது பெற்றோர்கள் எவரையும் தேர்ந்தெடுக்க வலது சொடுக்கு செய்யவும்.

en: <b>Who Was Born When?</b><br/>Under "Tools > Analysis and exploration > Compare Individual Events..." you can compare the data of individuals in your database. This is useful, say, if you wish to list the birth dates of everyone in your database. You can use a custom filter to narrow the results.
ta: <b> எப்போது பிறந்தார்? </b> <br/> "கருவிகள்>பகுப்பாய்வு மற்றும் ஆய்வு>தனிப்பட்ட நிகழ்வுகளை ஒப்பிடுக" என்பதன் கீழ் உங்கள் தரவுத்தளத்தில் உள்ள நபர்களின் தரவை ஒப்பிடலாம். உங்கள் தரவுத்தளத்தில் உள்ள அனைவரின் பிறந்த தேதிகளையும் பட்டியலிட விரும்பினால் இது பயனுள்ளதாக இருக்கும். முடிவுகளைக் குறைக்க தனிப்பயன் வடிப்பானைப் பயன்படுத்தலாம்.

en: <b>Gramps Tools</b><br/>Gramps comes with a rich set of tools. These allow you to undertake operations such as checking the database for errors and consistency. There are research and analysis tools such as event comparison, finding duplicate people, interactive descendant browser, and many others. All tools can be accessed through the "Tools" menu.
ta: <b> கிராம்ப்ச் கருவிகள் </b> <br/> கிராம்ப்ச் ஒரு சிறந்த கருவிகளுடன் வருகிறது. பிழைகள் மற்றும் நிலைத்தன்மைக்காக தரவுத்தளத்தை சரிபார்ப்பது போன்ற செயல்பாடுகளை மேற்கொள்ள இவை உங்களை அனுமதிக்கின்றன. நிகழ்வு ஒப்பீடு, நகல் நபர்களைக் கண்டுபிடிப்பது, ஊடாடும் வழித்தோன்றல் உலாவி மற்றும் பல போன்ற ஆராய்ச்சி மற்றும் பகுப்பாய்வுக் கருவிகள் உள்ளன. அனைத்து கருவிகளையும் "கருவிகள்" பட்டியல் மூலம் அணுகலாம்.

en: <b>Calculating Relationships</b><br/>To check if two people in the database are related (by blood, not marriage) try the tool under "Tools > Utilities > Relationship Calculator...". The exact relationship as well as all common ancestors are reported.
ta: <b> உறவுகளைக் கணக்கிடுதல் </b> <br/> தரவுத்தளத்தில் இரண்டு பேர் தொடர்புடையவையா என்பதை சரிபார்க்க (இரத்தத்தால், திருமணம் அல்ல) "கருவிகள்>பயன்பாடுகள்>உறவு கால்குலேட்டர் ..." என்ற கருவியை முயற்சிக்கவும். சரியான உறவு மற்றும் அனைத்து பொதுவான மூதாதையர்களும் தெரிவிக்கப்படுகிறார்கள்.

en: <b>SoundEx can help with family research</b><br/>SoundEx solves a long standing problem in genealogy, how to handle spelling variations. The SoundEx Gramplet takes a surname and generates a simplified form that is equivalent for similar sounding names. Knowing the SoundEx Code for a surname is very helpful for researching Census Data files (microfiche) at a library or other research facility. To view the SoundEx codes for surnames in your database, add the SoundEx Gramplet.
ta: <b> சவுண்டெக்ச் குடும்ப ஆராய்ச்சிக்கு உதவ முடியும் </b> <br/> சவுண்டெக்ச் பரம்பரை, எழுத்துப்பிழை மாறுபாடுகளை எவ்வாறு கையாள்வது என்பதை தீர்க்கிறது. சவுண்டெக்ச் கிராம்ப் ஒரு குடும்பப்பெயரை எடுத்து, ஒத்த ஒலி பெயர்களுக்கு சமமான எளிமையான வடிவத்தை உருவாக்குகிறது. ஒரு குடும்பப் பெயருக்கான சவுண்டெக்ச் குறியீட்டை அறிவது ஒரு நூலகம் அல்லது பிற ஆராய்ச்சி வசதியில் மக்கள் தொகை கணக்கெடுப்பு தரவுக் கோப்புகளை (மைக்ரோஃபிச்) ஆராய்ச்சி செய்ய மிகவும் உதவியாக இருக்கும். உங்கள் தரவுத்தளத்தில் குடும்பப் பெயர்களுக்கான சவுண்டெக்ச் குறியீடுகளைக் காண, சவுண்டெக்ச் கிராம்ப் சேர்க்கவும்.

en: <b>Setting Your Preferences</b><br/>"Edit > Preferences..." lets you modify a number of settings, such as the path to your media files, and allows you to adjust many aspects of the Gramps presentation to your needs. Each separate view can also be configured under "View > Configure View...".
ta: <b> உங்கள் விருப்பங்களை அமைத்தல் </b> <br/> "திருத்து>விருப்பத்தேர்வுகள் ..." உங்கள் மீடியா கோப்புகளுக்கான பாதை போன்ற பல அமைப்புகளை மாற்ற அனுமதிக்கிறது, மேலும் கிராம்ப்களின் பல அம்சங்களைச் சரிசெய்ய உங்களை அனுமதிக்கிறது உங்கள் தேவைகளுக்கு வழங்கல். ஒவ்வொரு தனித்தனி பார்வையும் "பார்வை>உள்ளமைக்கவும் ..." என்ற கீழ் கட்டமைக்கப்படலாம்.

en: <b>Gramps Reports</b><br/>Gramps offers a wide variety of reports. The Graphical Reports and Graphs can present complex relationships easily and the Text Reports are particularly useful if you want to send the results of your family tree to members of the family via email. If you're ready to make a website for your family tree then there's a report for that as well.
ta: <b> கிராம்ப்ச் அறிக்கைகள் </b> <br/> கிராம்ப்ச் பலவிதமான அறிக்கைகளை வழங்குகிறது. வரைகலை அறிக்கைகள் மற்றும் வரைபடங்கள் சிக்கலான உறவுகளை எளிதில் முன்வைக்க முடியும் மற்றும் உங்கள் குடும்ப மரத்தின் முடிவுகளை குடும்ப உறுப்பினர்களுக்கு மின்னஞ்சல் வழியாக அனுப்ப விரும்பினால் உரை அறிக்கைகள் குறிப்பாக பயனுள்ளதாக இருக்கும். உங்கள் குடும்ப மரத்திற்கு ஒரு வலைத்தளத்தை உருவாக்க நீங்கள் தயாராக இருந்தால், அதற்கும் ஒரு அறிக்கை உள்ளது.

en: <b>Starting a New Family Tree</b><br/>A good way to start a new family tree is to enter all the members of the family into the database using the Person View (use "Edit > Add..." or click on the Add a new person button from the People View). Then go to the Relationship View and create relationships between people.
ta: <b> ஒரு புதிய குடும்ப மரத்தைத் தொடங்குதல் </b> <br/> ஒரு புதிய குடும்ப மரத்தைத் தொடங்குவதற்கான ஒரு சிறந்த வழி, குடும்பத்தின் அனைத்து உறுப்பினர்களையும் நபர் பார்வையைப் பயன்படுத்தி தரவுத்தளத்தில் நுழைவது (பயன்படுத்தவும் "திருத்து>சேர்…. "அல்லது மக்கள் பார்வையிலிருந்து புதிய நபரின் பொத்தானைச் சேர் என்பதைக் சொடுக்கு செய்க). பின்னர் உறவுக் காட்சிக்குச் சென்று மக்களிடையே உறவுகளை உருவாக்குங்கள்.

en: <b>What's That For?</b><br/>Unsure what a button does? Simply hold the mouse over a button and a tooltip will appear.
ta: <b> அது என்ன? </b> <br/> ஒரு பொத்தானை என்ன செய்கிறது என்று தெரியவில்லை? சுட்டியை ஒரு பொத்தானைக் பிடித்துக் கொள்ளுங்கள், ஒரு உதவிக்குறிப்பு தோன்றும்.

en: <b>Unsure of a Date?</b><br/>If you're unsure about the date an event occurred, Gramps allows you to enter a wide range of date formats based on a guess or an estimate. For instance, "about 1908" is a valid entry for a birth date in Gramps. Click the "Invoke date editor" button next to the date field. See the Gramps Manual to learn more.
ta: <b> ஒரு தேதியில் உறுதியாக தெரியாதா? </b> <br/> ஒரு நிகழ்வு நிகழ்ந்த தேதியைப் பற்றி உங்களுக்குத் தெரியாவிட்டால், ஒரு உய்த்துணர்தல் அல்லது மதிப்பீட்டின் அடிப்படையில் பரந்த அளவிலான தேதி வடிவங்களை உள்ளிட கிராம்ப்ச் உங்களை அனுமதிக்கிறது. உதாரணமாக, "சுமார் 1908" என்பது கிராம்ப்களில் பிறந்த தேதிக்கு சரியான நுழைவு. தேதி புலத்திற்கு அடுத்ததாக "இன்வோக் தேதி எடிட்டர்" பொத்தானைக் சொடுக்கு செய்க. மேலும் அறிய கிராம்ப்ச் கையேட்டைப் பார்க்கவும்.

en: <b>Duplicate Entries</b><br/>The tool "Tools > Family Tree Processing > Find Possible Duplicate People..." allows you to locate (and merge) entries of the same person entered more than once in the database.
ta: <b> நகல் உள்ளீடுகள் </b> <br/> கருவி "கருவிகள்>குடும்ப மரம் செயலாக்கம்>சாத்தியமான நகல் நபர்களைக் கண்டுபிடி ..." அதே நபரின் உள்ளீடுகளைக் கண்டுபிடிக்க (ஒன்றிணைக்க) உங்களை அனுமதிக்கிறது தரவுத்தளம்.

en: <b>Merging Entries</b><br/>The function "Edit > Merge..." allows you to combine separately listed people into one. Select the second entry by holding the Control key as you click. This is very useful for combining two databases with overlapping people, or combining erroneously entered differing names for one individual. Merging is available in all list views for all primary object types.
ta: <b> உள்ளீடுகளை ஒன்றிணைத்தல் </b> <br/> "திருத்து>ஒன்றிணைத்தல் ..." என்ற செயல்பாடு தனித்தனியாகப் பட்டியலிடப்பட்டவர்களை ஒன்றில் இணைக்க உங்களை அனுமதிக்கிறது. நீங்கள் சொடுக்கு செய்யும்போது கட்டுப்பாட்டு விசையை வைத்திருப்பதன் மூலம் இரண்டாவது நுழைவைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். இரண்டு தரவுத்தளங்களை ஒன்றுடன் ஒன்று நபர்களுடன் இணைப்பதற்கு இது மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும், அல்லது ஒரு நபருக்குத் தவறாக உள்ளிடப்பட்ட மாறுபட்ட பெயர்களைத் தவறாக உள்ளிடுகிறது. அனைத்து முதன்மை பொருள் வகைகளுக்கும் அனைத்து பட்டியல் காட்சிகளிலும் இணைத்தல் கிடைக்கிறது.

en: <b>Organising the Views</b><br/>Many of the views can present your data as either a hierarchical tree or as a simple list. Each view can also be configured to the way you like it. Have a look to the right of the top toolbar or under the "View" menu.
ta: <b> காட்சிகளை ஒழுங்கமைத்தல் </b> <br/> பல காட்சிகள் உங்கள் தரவை ஒரு படிநிலை மரமாக அல்லது எளிய பட்டியலாக முன்வைக்கலாம். ஒவ்வொரு பார்வையும் நீங்கள் விரும்பும் விதத்தில் கட்டமைக்கப்படலாம். மேல் கருவிப்பட்டியின் வலதுபுறம் அல்லது "காண்க" மெனுவின் கீழ் பாருங்கள்.

en: <b>Navigating Back and Forward</b><br/>Gramps maintains a list of previous active objects such as People and Events. You can move forward and backward through the list using "Go > Forward" and "Go > Back" or the arrow buttons.
ta: <b> பின் மற்றும் முன்னோக்கி செல்லவும் </b> <br/> கிராம்ப்ச் மக்கள் மற்றும் நிகழ்வுகள் போன்ற முந்தைய செயலில் உள்ள பொருட்களின் பட்டியலைப் பராமரிக்கிறது. "கோ>முன்னோக்கி" மற்றும் "கோ>பின்" அல்லது அம்பு பொத்தான்களைப் பயன்படுத்தி நீங்கள் பட்டியலில் முன்னும் பின்னோக்கி செல்லலாம்.

en: <b>Keyboard Shortcuts</b><br/>Tired of having to take your hand off the keyboard to use the mouse? Many functions in Gramps have keyboard shortcuts. If one exists for a function it is displayed on the right side of the menu.
ta: <b> விசைப்பலகை குறுக்குவழிகள் </b> <br/> சுட்டியைப் பயன்படுத்த விசைப்பலகையிலிருந்து உங்கள் கையை எடுக்க வேண்டியதில் சோர்வாக இருக்கிறதா? கிராம்ப்களில் பல செயல்பாடுகளில் விசைப்பலகை குறுக்குவழிகள் உள்ளன. ஒரு செயல்பாட்டிற்கு ஒன்று இருந்தால், அது மெனுவின் வலது பக்கத்தில் காட்டப்படும்.

en: <b>Read the Manual</b><br/>Don't forget to read the Gramps manual, "Help > User Manual". The developers have worked hard to make most operations intuitive but the manual is full of information that will make your time spent on genealogy more productive.
ta: <b> கையேட்டைப் படியுங்கள் </b> <br/> கிராம்ப்ச் கையேட்டைப் படிக்க மறக்காதீர்கள், "உதவி>பயனர் கையேடு". உருவாக்குபவர்கள் பெரும்பாலான செயல்பாடுகளை உள்ளுணர்வுடன் செய்யக் கடுமையாக உழைத்துள்ளனர், ஆனால் கையேடு தகவல்களால் நிரம்பியுள்ளது, இது உங்கள் நேரத்தை வஞ்சகத்திற்காகச் செலவழிக்கும் அதிக விளைவாக்கம் செய்யும்.

en: <b>Adding Children</b><br/>To add children in Gramps there are two options. You can find one of their parents in the Families View and open the family. Then choose to create a new person or add an existing person. You can also add children (or siblings) from inside the Family Editor.
ta: <b> குழந்தைகளைச் சேர்ப்பது </b> <br/> குழந்தைகளை கிராம்ப்களில் சேர்க்க இரண்டு வழிகள் உள்ளன. குடும்பங்களில் அவர்களின் பெற்றோரில் ஒருவரை நீங்கள் காணலாம். ஒரு புதிய நபரை உருவாக்க அல்லது ஏற்கனவே உள்ள நபரைச் சேர்க்கத் தேர்வுசெய்க. குடும்ப எடிட்டருக்குள் இருந்து குழந்தைகளையும் (அல்லது உடன்பிறப்புகளையும்) சேர்க்கலாம்.

en: <b>Editing the Parent-Child Relationship</b><br/> You can edit the relationship of a child to its parents by double clicking the child in the Family Editor. Relationships can be any of Adopted, Birth, Foster, None, Sponsored, Stepchild and Unknown.
ta: <b> பெற்றோர்-குழந்தை உறவைத் திருத்துதல் </b> <br/> குடும்ப எடிட்டரில் குழந்தையை இருமுறை சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் ஒரு குழந்தையின் பெற்றோருடன் உறவைத் திருத்தலாம். உறவுகள் தத்தெடுக்கப்பட்ட, பிறப்பு, வளர்ப்பு, எதுவுமில்லை, நிதியுதவி, வளர்ப்பு மற்றும் தெரியாதவை.

en: <b>Show All Checkbutton</b><br/>When adding an existing person as a spouse, the list of people shown is filtered to display only people who could realistically fit the role (based on dates in the database). In case Gramps is wrong in making this choice, you can override the filter by checking the Show All checkbutton.
ta: <b> அனைத்து செக் பாட் </b> <br/> ஒரு வாழ்க்கைத் துணையாக ஒரு நபரைச் சேர்க்கும்போது, அந்தப் பாத்திரத்தை யதார்த்தமாக பொருத்தக்கூடிய நபர்களை மட்டுமே காண்பிப்பதற்காக காட்டப்பட்ட நபர்களின் பட்டியல் வடிகட்டப்படுகிறது (தரவுத்தளத்தில் தேதிகளின் அடிப்படையில்). இந்த தேர்வை எடுப்பதில் கிராம்ப்ச் தவறு செய்தால், சோ ஆல் செக் பட்டூட்டனைச் சரிபார்த்து வடிகட்டியை மேலெழுதலாம்.

en: <b>Improving Gramps</b><br/>Users are encouraged to request enhancements to Gramps. Requesting an enhancement can be done either through the gramps-users or gramps-devel mailing lists, or by going to https://gramps-project.org/bugs/ and creating a Feature Request. Filing a Feature Request is preferred but it can be good to discuss your ideas on the email lists.
ta: <b> கிராம்ப்களை மேம்படுத்துதல் </b> <br/> பயனர்கள் கிராம்ப்களுக்கு மேம்பாடுகளைக் கோர ஊக்குவிக்கப்படுகிறார்கள். மேம்பாட்டைக் கோருவது கிராம்ப்ச்-பயனர்கள் அல்லது கிராம்ப்ச்-டெவெல் அஞ்சல் பட்டியல்கள் மூலமாகவோ அல்லது https://gramps-project.org/bugs/ க்குச் சென்று அம்சக் கோரிக்கையை உருவாக்குவதன் மூலமாகவோ செய்யலாம். அம்சக் கோரிக்கையைத் தாக்கல் செய்வது விரும்பப்படுகிறது, ஆனால் உங்கள் யோசனைகளை மின்னஞ்சல் பட்டியல்களில் விவாதிப்பது நல்லது.

en: <b>Gramps Mailing Lists</b><br/>Want answers to your questions about Gramps? Check out the gramps-users email list. Many helpful people are on the list, so you're likely to get an answer quickly. If you have questions related to the development of Gramps, try the gramps-devel list. You can see the lists by selecting "Help > Gramps Mailing Lists".
ta: <b> கிராம்ப்ச் அஞ்சல் பட்டியல்கள் </b> <br/> கிராம்ப்களைப் பற்றிய உங்கள் கேள்விகளுக்குப் பதில்கள் வேண்டுமா? கிராம்ப்ச்-பயனர்கள் மின்னஞ்சல் பட்டியலைப் பாருங்கள். பல உதவிகரமான நபர்கள் பட்டியலில் உள்ளனர், எனவே நீங்கள் விரைவாகப் பதிலைப் பெற வாய்ப்புள்ளது. கிராம்ப்களின் வளர்ச்சி தொடர்பான கேள்விகள் உங்களிடம் இருந்தால், கிராம்ப்ச்-டெவெல் பட்டியலை முயற்சிக்கவும். "உதவி>கிராம்ப்ச் அஞ்சல் பட்டியல்கள்" என்பதைத் தேர்ந்தெடுப்பதன் மூலம் பட்டியல்களைக் காணலாம்.

en: <b>Contributing to Gramps</b><br/>Want to help with Gramps but can't write programs? Not a problem! A project as large as Gramps requires people with a wide variety of skills. Contributions can be anything from writing documentation to testing development versions and helping with the web site. Start by subscribing to the Gramps developers mailing list, gramps-devel, and introducing yourself. Subscription information can be found at "Help > Gramps Mailing Lists".
ta: <b> கிராம்ப்களுக்கு பங்களிப்பு </b> <br/> கிராம்ப்களுக்கு உதவ விரும்புகிறீர்களா, ஆனால் நிரல்களை எழுத முடியவில்லையா? ஒரு சிக்கல் அல்ல! கிராம்ப்சைப் போன்ற பெரிய திட்டத்திற்கு பலவிதமான திறன்கள் உள்ளவர்கள் தேவை. பங்களிப்புகள் ஆவணங்களை எழுதுவதிலிருந்து மேம்பாட்டு பதிப்புகளைச் சோதிப்பது மற்றும் வலைத்தளத்துடன் உதவுவது வரை எதுவும் இருக்கலாம். கிராம்ப்ச் உருவாக்குபவர்கள் அஞ்சல் பட்டியல், கிராம்ப்ச்-டெவெல் மற்றும் உங்களை அறிமுகப்படுத்துவதன் மூலம் சந்தா செலுத்துவதன் மூலம் தொடங்கவும். சந்தா தகவல்களை "உதவி>கிராம்ப்ச் அஞ்சல் பட்டியல்கள்" இல் காணலாம்.

en: <b>So What's in a Name?</b><br/>The name Gramps was suggested to the original developer, Don Allingham, by his father. It stands for <i>Genealogical Research and Analysis Management Program System</i>. It is a full-featured genealogy program letting you store, edit, and research genealogical data. The Gramps database back end is so robust that some users are managing genealogies containing hundreds of thousands of people.
ta: <b> அப்படியானால் ஒரு பெயரில் என்ன இருக்கிறது? </b> <br/> அசல் டெவலப்பரான டான் அல்லிங்ஆமிற்கு கிராம்ப்ச் என்ற பெயர் அவரது தந்தையால் பரிந்துரைக்கப்பட்டது. இது <i> பரம்பரை ஆராய்ச்சி மற்றும் பகுப்பாய்வு மேலாண்மை திட்ட அமைப்பு </i> ஐ குறிக்கிறது. இது ஒரு முழு அம்சமான பரம்பரை நிரலாகும், இது மரபியல் தரவை சேமிக்க, திருத்த மற்றும் ஆராய்ச்சி செய்ய அனுமதிக்கிறது. கிராம்ப்ச் தரவுத்தள பின் இறுதியில் மிகவும் வலுவானது, சில பயனர்கள் நூறாயிரக்கணக்கான மக்களைக் கொண்ட பரம்பரை.

en: <b>Bookmarking Individuals</b><br/>The Bookmarks menu is a convenient place to store the names of frequently used individuals. Selecting a bookmark will make that person the Active Person. To bookmark someone make them the Active Person then go to "Bookmarks > Add Bookmark" or press Ctrl+D. You can also bookmark most of the other objects.
ta: <b> புக்மார்க்கிங் தனிநபர்கள் </b> <br/> அடிக்கடி பயன்படுத்தப்படும் நபர்களின் பெயர்களைச் சேமிக்க புக்மார்க்ச் பட்டியல் ஒரு வசதியான இடம். ஒரு புக்மார்க்கைத் தேர்ந்தெடுப்பது அந்த நபரைச் சுறுசுறுப்பான நபராக மாற்றும். யாரோ அவர்களைச் சுறுசுறுப்பான நபராக மாற்றப் புக்மார்க்கு செய்ய, பின்னர் "புக்மார்க்ச்>புக்மார்க்கைச் சேர்க்கவும்" அல்லது Ctrl+d ஐ அழுத்தவும். மற்ற பொருட்களின் பெரும்பகுதியையும் நீங்கள் புக்மார்க்கு செய்யலாம்.

en: <b>Incorrect Dates</b><br/>Everyone occasionally enters dates with an invalid format. Incorrect date formats will show up in Gramps with a either a reddish background or a red dot on the right edge of the field. You can fix the date using the Date Selection dialog which can be opened by clicking on the date button. The format of the date is set under "Edit > Preferences > Data".
ta: <b> தவறான தேதிகள் </b> <br/> எல்லோரும் எப்போதாவது தவறான வடிவத்துடன் தேதிகளில் நுழைகிறார்கள். தவறான தேதி வடிவங்கள் கிராம்ப்களில் ஒரு சிவப்பு பின்னணி அல்லது புலத்தின் வலது விளிம்பில் சிவப்பு புள்ளியுடன் காண்பிக்கப்படும். தேதி தேர்வு உரையாடலைப் பயன்படுத்தி தேதியைச் சரிசெய்யலாம், இது தேதி பொத்தானைக் சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் திறக்க முடியும். தேதியின் வடிவம் "திருத்து>விருப்பத்தேர்வுகள்>தரவு" என்ற கீழ் அமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: <b>Listing Events</b><br/>Events are added using the editor opened with "Person > Edit Person > Events". There is a long list of preset event types. You can add your own event types by typing in the text field, they will be added to the available events, but not translated.
ta: <b> நிகழ்வுகளைப் பட்டியலிடும் </b> <br/> "நபர்>திருத்து நபரைத் திருத்து>நிகழ்வுகள்" உடன் திறக்கப்பட்ட எடிட்டரைப் பயன்படுத்தி நிகழ்வுகள் சேர்க்கப்படுகின்றன. முன்னமைக்கப்பட்ட நிகழ்வு வகைகளின் நீண்ட பட்டியல் உள்ளது. உரை புலத்தில் தட்டச்சு செய்வதன் மூலம் உங்கள் சொந்த நிகழ்வு வகைகளை நீங்கள் சேர்க்கலாம், அவை கிடைக்கக்கூடிய நிகழ்வுகளில் சேர்க்கப்படும், ஆனால் மொழிபெயர்க்கப்படவில்லை.

en: <b>Managing Names</b><br/>It is easy to manage people with several names in Gramps. In the Person Editor select the Names tab. You can add names of different types and set the preferred name by dragging it to the Preferred Name section.
ta: <b> பெயர்களை நிர்வகித்தல் </b> <br/> கிராம்ப்களில் பல பெயர்களைக் கொண்ட மக்களை நிர்வகிப்பது எளிது. நபர் எடிட்டரில் பெயர்கள் தாவலைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். நீங்கள் வெவ்வேறு வகைகளின் பெயர்களைச் சேர்த்து, விருப்பமான பெயரை விருப்பமான பெயர் பிரிவுக்கு இழுப்பதன் மூலம் அதை அமைக்கலாம்.

en: <b>Pedigree View</b><br/>The Pedigree View displays a traditional pedigree chart. Hold the mouse over an individual to see more information about them or right click on an individual to access other family members and settings. Play with the settings to see the different options.
ta: <b> வம்சாவளி பார்வை </b> <br/> வம்சாவளி பார்வை ஒரு பாரம்பரிய வம்சாவளி விளக்கப்படத்தைக் காட்டுகிறது. அவர்களைப் பற்றிய கூடுதல் தகவல்களைக் காண ஒரு நபரின் மீது சுட்டியைப் பிடித்துக் கொள்ளுங்கள் அல்லது பிற குடும்ப உறுப்பினர்கள் மற்றும் அமைப்புகளை அணுக ஒரு நபரிடம் வலது சொடுக்கு செய்யவும். வெவ்வேறு விருப்பங்களைக் காண அமைப்புகளுடன் விளையாடுங்கள்.

en: <b>Managing Sources</b><br/>The Sources View shows a list of all sources in a single window. From here you can edit your sources, merge duplicates and see which individuals reference each source. You can use filters to group your sources.
ta: <b> நிர்வாக ஆதாரங்களை நிர்வகித்தல் </b> <br/> ஆதாரங்களின் பார்வை ஒரே சாளரத்தில் உள்ள அனைத்து ஆதாரங்களின் பட்டியலையும் காட்டுகிறது. இங்கிருந்து நீங்கள் உங்கள் ஆதாரங்களைத் திருத்தலாம், நகல்களை ஒன்றிணைக்கலாம் மற்றும் ஒவ்வொரு மூலத்தையும் எந்த நபர்கள் குறிப்பிடுகிறார்கள் என்பதைப் பார்க்கலாம். உங்கள் ஆதாரங்களை தொகுக்க வடிப்பான்களைப் பயன்படுத்தலாம்.

en: <b>Managing Places</b><br/>The Places View shows a list of all places in the database. The list can be sorted by a number of different criteria, such as City, County or State.
ta: <b> இடங்களை நிர்வகித்தல் </b> <br/> இடங்கள் காட்சி தரவுத்தளத்தில் உள்ள அனைத்து இடங்களின் பட்டியலையும் காட்டுகிறது. இந்த பட்டியலை நகரம், கவுண்டி அல்லது மாநிலம் போன்ற பல்வேறு அளவுகோல்களால் வரிசைப்படுத்தலாம்.

en: <b>Media View</b><br/>The Media View shows a list of all media entered in the database. These can be graphic images, videos, sound clips, spreadsheets, documents, and more.
ta: <b> மீடியா பார்வை </b> <br/> தரவுத்தளத்தில் உள்ளிட்ட அனைத்து ஊடகங்களின் பட்டியலையும் மீடியா பார்வை காட்டுகிறது. இவை கிராஃபிக் படங்கள், வீடியோக்கள், ஒலி கிளிப்புகள், விரிதாள்கள், ஆவணங்கள் மற்றும் பலவற்றாக இருக்கலாம்.

en: <b>Filters</b><br/>Filters allow you to limit the people seen in the People View. In addition to the many preset filters, Custom Filters can be created limited only by your imagination. Custom filters are created from "Edit > Person Filter Editor".
ta: <b> வடிப்பான்கள் </b> <br/> மக்கள் பார்க்கும் நபர்களைக் கட்டுப்படுத்த வடிப்பான்கள் உங்களை அனுமதிக்கின்றன. பல முன்னமைக்கப்பட்ட வடிப்பான்களுக்கு கூடுதலாக, தனிப்பயன் வடிப்பான்களை உங்கள் கற்பனையால் மட்டுமே வரையறுக்க முடியும். தனிப்பயன் வடிப்பான்கள் "திருத்து>நபர் வடிகட்டி எடிட்டர்" இலிருந்து உருவாக்கப்படுகின்றன.

en: <b>The GEDCOM File Format</b><br/>Gramps allows you to import from, and export to, the GEDCOM format. There is extensive support for the industry standard GEDCOM version 5.5, so you can exchange Gramps information to and from users of most other genealogy programs. Filters exist that make importing and exporting GEDCOM files trivial.
ta: <b> GEDCOM கோப்பு வடிவம் </b> <br/> GEDCOM வடிவமைப்பிலிருந்து இறக்குமதி செய்யவும் ஏற்றுமதி செய்யவும் கிராம்ப்ச் உங்களை அனுமதிக்கிறது. தொழில்துறை தரநிலை GEDCOM பதிப்பு 5.5 க்கு விரிவான உதவி உள்ளது, எனவே நீங்கள் பிற பரம்பரை திட்டங்களின் பயனர்களிடமிருந்தும் கிராம்ப்ச் தகவல்களை பரிமாறிக்கொள்ளலாம். GEDCOM கோப்புகளை இறக்குமதி செய்வதற்கும் ஏற்றுமதி செய்வதற்கும் அற்பமானதாக இருக்கும் வடிப்பான்கள் உள்ளன.

en: <b>The Gramps XML Package</b><br/>You can export your Family Tree as a Gramps XML Package. This is a compressed file containing your family tree data and all the media files connected to the database (images for example). This file is completely portable so is useful for backups or sharing with other Gramps users. This format has the key advantage over GEDCOM that no information is ever lost when exporting and importing.
ta: <b> கிராம்ப்ச் எக்ச்எம்எல் தொகுப்பு </b> <br/> உங்கள் குடும்ப மரத்தை கிராம்ப்ச் எக்ச்எம்எல் தொகுப்பாக ஏற்றுமதி செய்யலாம். இது உங்கள் குடும்ப மரத் தரவு மற்றும் தரவுத்தளத்துடன் இணைக்கப்பட்ட அனைத்து ஊடக கோப்புகளையும் கொண்ட சுருக்கப்பட்ட கோப்பு (எடுத்துக்காட்டாக படங்கள்). இந்த கோப்பு முற்றிலும் சிறியது, எனவே காப்புப்பிரதிகள் அல்லது பிற கிராம்ப்ச் பயனர்களுடன் பகிர்வதற்கு பயனுள்ளதாக இருக்கும். இந்த வடிவம் GEDCOM ஐ விட முக்கிய நன்மையைக் கொண்டுள்ளது, ஏற்றுமதி மற்றும் இறக்குமதி செய்யும் போது எந்த தகவலும் இழக்கப்படவில்லை.

en: <b>Web Family Tree Format</b><br/>Gramps can export data to the Web Family Tree (WFT) format. This format allows a family tree to be displayed online using a single file, instead of many html files.
ta: <b> வலை குடும்ப மர வடிவம் </b> <br/> கிராம்ப்கள் வலை குடும்ப மரம் (WFT) வடிவத்திற்கு தரவை ஏற்றுமதி செய்யலாம். இந்த வடிவம் பல உஉகுமொ கோப்புகளுக்கு பதிலாக ஒரு கோப்பைப் பயன்படுத்தி ஆன்லைனில் காட்ட அனுமதிக்கிறது.

en: <b>Making a Genealogy Website</b><br/>You can easily export your family tree to a web page. Select the entire database, family lines or selected individuals to a collection of web pages ready for upload to the World Wide Web.
ta: <b> ஒரு பரம்பரை வலைத்தளத்தை உருவாக்குதல் </b> <br/> உங்கள் குடும்ப மரத்தை ஒரு வலைப்பக்கத்திற்கு எளிதாக ஏற்றுமதி செய்யலாம். உலகளாவிய வலையில் பதிவேற்றத் தயாரான வலைப்பக்கங்களின் தொகுப்புக்கு முழு தரவுத்தளம், குடும்ப கோடுகள் அல்லது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நபர்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: <b>Reporting Bugs in Gramps</b><br/>The best way to report a bug in Gramps is to use the Gramps bug tracking system at https://gramps-project.org/bugs/.
ta: <b> கிராம்ப்சில் பிழைகள் புகாரளித்தல் </b> <br/> கிராம்ப்சில் ஒரு பிழையைப் புகாரளிப்பதற்கான சிறந்த வழி, கிராம்ப்ச் பிழை கண்காணிப்பு முறையைப் பயன்படுத்துவது https://gramps-project.org/bugs/.

en: <b>The Gramps Homepage</b><br/>The Gramps homepage is at https://gramps-project.org/.
ta: <b> கிராம்ப்ச் முகப்புப்பக்கம் </b> <br/> கிராம்ப்ச் முகப்புப்பக்கம் https://gramps-project.org/ இல் உள்ளது.

en: <b>Privacy in Gramps</b><br/>Gramps helps you to keep personal information secure by allowing you to mark information as private. Data marked as private can be excluded from reports and data exports. Look for the padlock which toggles records between private and public.
ta: <b> கிராம்ப்சில் தனியுரிமை </b> <br/> தகவல்களை தனிப்பட்டதாகக் குறிக்க உங்களை அனுமதிப்பதன் மூலம் தனிப்பட்ட தகவல்களை பாதுகாப்பாக வைத்திருக்க கிராம்ப்ச் உதவுகிறது. தனியார் என குறிக்கப்பட்ட தரவை அறிக்கைகள் மற்றும் தரவு ஏற்றுமதியிலிருந்து விலக்கலாம். தனியார் மற்றும் பொதுமக்களுக்கு இடையிலான பதிவுகளை மாற்றியமைக்கும் பேட்லாக் தேடுங்கள்.

en: <b>Keeping Good Records</b><br/>Be accurate when recording genealogical information. Don't make assumptions while recording primary information; write it exactly as you see it. Use bracketed comments to indicate your additions, deletions or comments. Use of the Latin 'sic' is recommended to confirm the accurate transcription of what appears to be an error in a source.
ta: <b> நல்ல பதிவுகளை வைத்திருத்தல் </b> <br/> பரம்பரை தகவல்களைப் பதிவுசெய்யும்போது துல்லியமாக இருங்கள். முதன்மை தகவல்களைப் பதிவுசெய்யும்போது அனுமானங்களைச் செய்ய வேண்டாம்; நீங்கள் அதைப் பார்க்கும்போது சரியாக எழுதுங்கள். உங்கள் சேர்த்தல், நீக்குதல்கள் அல்லது கருத்துகளைக் குறிக்க அடைப்புக்குறிப்பு கருத்துகளைப் பயன்படுத்தவும். லத்தீன் 'SIC' பயன்பாடு ஒரு மூலத்தில் பிழையாகத் தோன்றும் துல்லியமான படியெடுத்தலை உறுதிப்படுத்த பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.

en: <b>Extra Reports and Tools</b><br/>Extra reports and tools can be added to Gramps with the "Addon" system. See them under "Help > Extra Reports/Tools". This is the best way for advanced users to experiment and create new functionality.
ta: <b> கூடுதல் அறிக்கைகள் மற்றும் கருவிகள் </b> <br/> கூடுதல் அறிக்கைகள் மற்றும் கருவிகளை "கூடுதல்" அமைப்புடன் கிராம்ப்களில் சேர்க்கலாம். அவற்றை "உதவி>கூடுதல் அறிக்கைகள்/கருவிகள்" கீழ் காண்க. மேம்பட்ட பயனர்கள் புதிய செயல்பாட்டைப் பரிசோதிக்கவும் உருவாக்கவும் இது சிறந்த வழியாகும்.

en: <b>Book Reports</b><br/>The Book report under "Reports > Books..." allows you to collect a variety of reports into a single document. This single report is easier to distribute than multiple reports, especially when printed.
ta: <b> புத்தக அறிக்கைகள் </b> <br/> "அறிக்கைகள்>புத்தகங்கள் ..." இன் கீழ் உள்ள புத்தக அறிக்கை ஒரே ஆவணத்தில் பலவிதமான அறிக்கைகளைச் சேகரிக்க உங்களை அனுமதிக்கிறது. இந்த ஒற்றை அறிக்கை பல அறிக்கைகளைவிட விநியோகிக்க எளிதானது, குறிப்பாக அச்சிடப்படும்போது.

en: <b>Gramps Announcements</b><br/>Interested in getting notified when a new version of Gramps is released? Join the Gramps-announce mailing list at "Help > Gramps Mailing Lists".
ta: <b> கிராம்ப்ச் அறிவிப்புகள் </b> <br/> கிராம்ப்களின் புதிய பதிப்பு வெளியிடப்படும்போது அறிவிக்கப்படுவதில் ஆர்வமா? "உதவி>கிராம்ப்ச் அஞ்சல் பட்டியல்கள்" என்ற இடத்தில் கிராம்ப்ச்-அனவுன்ச் அஞ்சல் பட்டியலில் சேரவும்.

en: <b>Record Your Sources</b><br/>Information collected about your family is only as good as the source it came from. Take the time and trouble to record all the details of where the information came from. Whenever possible get a copy of original documents.
ta: <b> உங்கள் ஆதாரங்களை பதிவுசெய்க </b> <br/> உங்கள் குடும்பத்தைப் பற்றி சேகரிக்கப்பட்ட தகவல்கள் அது வந்த மூலத்தைப் போலவே நல்லது. தகவல்கள் எங்கிருந்து வந்தன என்பதற்கான அனைத்து விவரங்களையும் பதிவு செய்ய நேரத்தையும் சிக்கலையும் எடுத்துக் கொள்ளுங்கள். சாத்தியமான போதெல்லாம் அசல் ஆவணங்களின் நகலைப் பெறுங்கள்.

en: <b>Directing Your Research</b><br/>Go from what you know to what you do not. Always record everything that is known before making conjectures. Often the facts at hand suggest plenty of direction for more research. Don't waste time looking through thousands of records hoping for a trail when you have other unexplored leads.
ta: <b> உங்கள் ஆராய்ச்சியை இயக்குதல் </b> <br/> உங்களுக்குத் தெரிந்தவற்றிலிருந்து நீங்கள் செய்யாதவற்றுக்குச் செல்லுங்கள். அனுமானங்களை உருவாக்குவதற்கு முன்பு அறியப்பட்ட அனைத்தையும் எப்போதும் பதிவு செய்யுங்கள். பெரும்பாலும் கையில் உள்ள உண்மைகள் மேலும் ஆராய்ச்சிக்கு ஏராளமான திசைகளை பரிந்துரைக்கின்றன. உங்களிடம் ஆராயப்படாத பிற தடங்கள் இருக்கும்போது ஒரு தடத்தை எதிர்பார்க்கும் ஆயிரக்கணக்கான பதிவுகளைப் பார்க்கும் நேரத்தை வீணாக்காதீர்கள்.

en: <b>The 'How and Why' of Your Genealogy</b><br/> Genealogy isn't only about dates and names. It is about people. Be descriptive. Include why things happened, and how descendants might have been shaped by the events they went through. Narratives go a long way in making your family history come alive.
ta: <b> உங்கள் பரம்பரை </b> <br/> பரம்பரை என்பது தேதிகள் மற்றும் பெயர்களைப் பற்றியது அல்ல. இது மக்களைப் பற்றியது. விளக்கமாக இருங்கள். விசயங்கள் ஏன் நடந்தன, சந்ததியினர் அவர்கள் கடந்து வந்த நிகழ்வுகளால் எவ்வாறு வடிவமைக்கப்பட்டிருக்கலாம். உங்கள் குடும்ப வரலாற்றை உயிர்ப்பிக்க விவரிப்புகள் நீண்ட தூரம் செல்கின்றன.

en: <b>Don't speak English?</b><br/>Volunteers have translated Gramps into more than 40 languages. If Gramps supports your language and it is not being displayed, set the default language in your operating system and restart Gramps.
ta: <b> ஆங்கிலம் பேசவில்லையா? </b> <br/> தன்னார்வலர்கள் கிராம்ப்களை 40 க்கும் மேற்பட்ட மொழிகளில் மொழிபெயர்த்துள்ளனர். கிராம்ப்ச் உங்கள் மொழியை ஆதரிக்கிறது மற்றும் அது காட்டப்படாவிட்டால், இயல்புநிலை மொழியை உங்கள் இயக்க முறைமையில் அமைத்து கிராம்ப்களை மறுதொடக்கம் செய்யுங்கள்.

en: <b>Gramps Translators</b><br/>Gramps has been designed so that new translations can easily be added with little development effort. If you are interested in participating please email gramps-devel@lists.sf.net.
ta: <b> கிராம்ப்ச் மொழிபெயர்ப்பாளர்கள் </b> <br/> கிராம்ப்ச் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, இதனால் புதிய மொழிபெயர்ப்புகள் சிறிய வளர்ச்சி முயற்சியுடன் எளிதாக சேர்க்கப்படலாம். நீங்கள் பங்கேற்க ஆர்வமாக இருந்தால், தயவுசெய்து gramps-devel@lists.sf.net க்கு மின்னஞ்சல் செய்யவும்.

en: <b>Hello, привет or 喂</b><br/>Whatever script you use Gramps offers full Unicode support. Characters for all languages are properly displayed.
ta: <b> வணக்கம், привет அல்லது 喂 </b> <br/> நீங்கள் கிராம்ப் பயன்படுத்தும் ச்கிரிப்டை முழு யூனிகோட் ஆதரவை வழங்குகிறது. எல்லா மொழிகளுக்கான எழுத்துக்கள் சரியாகக் காட்டப்படுகின்றன.

en: <b>The Home Person</b><br/>Anyone can be chosen as the Home Person in Gramps. Use "Edit > Set Home Person" in the Person View. The home person is the person who is selected when the database is opened or when the home button is pressed.
ta: <b> வீட்டு நபர் </b> <br/> கிராம்ப்சில் வீட்டு நபராக யாரையும் தேர்வு செய்யலாம். நபர் பார்வையில் "திருத்து>வீட்டு நபரை அமைக்கவும்" பயன்படுத்தவும். தரவுத்தளம் திறக்கப்படும்போது அல்லது முகப்பு பொத்தானை அழுத்தும்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நபர் வீட்டு நபர்.

en: <b>The Gramps Code</b><br/>Gramps is written in a computer language called Python using the GTK and GNOME libraries for the graphical interface. Gramps is supported on any computer system where these programs have been ported. Gramps is known to be run on Linux, BSD, Solaris, Windows and Mac OS X.
ta: <b> கிராம்ப்ச் குறியீடு </b> <br/> கிராம்ப்ச் பைதான் எனப்படும் கணினி மொழியில் சி.டி.கே மற்றும் க்னோம் நூலகங்களைப் பயன்படுத்தி வரைகலை இடைமுகத்திற்கு எழுதப்பட்டுள்ளது. இந்த நிரல்கள் அனுப்பப்பட்ட எந்த கணினி அமைப்பிலும் கிராம்ப்ச் ஆதரிக்கப்படுகிறது. கிராம்ப்ச் லினக்ச், பி.எச்.டி, சோலாரிச், சாளரங்கள் மற்றும் மேக் ஓஎச் ஃச் ஆகியவற்றில் இயக்கப்படுவதாக அறியப்படுகிறது.

en: <b>Open Source Software</b><br/>The Free/Libre and Open Source Software (FLOSS) development model means Gramps can be extended by any programmer since all of the source code is freely available under its license. So it's not just about free beer, it's also about freedom to study and change the tool. For more about Open Source software lookup the Free Software Foundation and the Open Source Initiative.
ta: <b> திறந்த மூல மென்பொருள் </b> <br/> இலவச/லிப்ரே மற்றும் திறந்த மூல மென்பொருள் (FLOSS) மேம்பாட்டு மாதிரி என்பது எந்தவொரு புரோகிராமராலும் கிராம்ப்களை நீட்டிக்க முடியும், ஏனெனில் அனைத்து மூலக் குறியீடும் அதன் உரிமத்தின் கீழ் இலவசமாகக் கிடைக்கிறது. எனவே இது இலவச பீர் பற்றி மட்டுமல்ல, கருவியைப் படிப்பதற்கும் மாற்றுவதற்கும் சுதந்திரத்தைப் பற்றியது. திறந்த மூல மென்பொருள் தேடல் பற்றி மேலும் அறிய இலவச மென்பொருள் அறக்கட்டளை மற்றும் திறந்த மூல முன்முயற்சி.

en: <b>The Gramps Software License</b><br/>You are free to use and share Gramps with others. Gramps is freely distributable under the GNU General Public License, see https://www.gnu.org/licenses/licenses.html#GPL to read about the rights and restrictions of this license.
ta: <b> கிராம்ப்ச் மென்பொருள் உரிமம் </b> <br/> நீங்கள் மற்றவர்களுடன் கிராம்ப்களைப் பயன்படுத்தவும் பகிர்ந்து கொள்ளவும் இலவசம். இந்த உரிமத்தின் உரிமைகள் மற்றும் கட்டுப்பாடுகள்குறித்து படிக்க https://www.gnu.org/licenses/licenses.html#gpl ஐப் பார்க்கவும் கிராம்ப்ச் குனு பொது பொதுமக்கள் உரிமத்தின் கீழ் சுதந்திரமாக விநியோகிக்கப்படுகிறது.

en: <b>Gramps for Gnome or KDE?</b><br/>For Linux users Gramps works with whichever desktop environment you prefer. As long as the required GTK libraries are installed it will run fine.
ta: <b> க்னோம் அல்லது கே.டி.இ.க்கான கிராம்ப்ச்? </b> <br/> லினக்ச் பயனர்களுக்கு நீங்கள் விரும்பும் எந்த டெச்க்டாப் சூழலுடன் கிராம்ப்ச் செயல்படுகிறது. தேவையான சி.டி.கே நூலகங்கள் நிறுவப்படும் வரை அது நன்றாக இயங்கும்.

en: Error: Family Tree '%s' already exists.
    The '-C' option cannot be used.
ta: பிழை: குடும்ப மரம் '%s' ஏற்கனவே உள்ளன.
     '-C' விருப்பத்தைப் பயன்படுத்த முடியாது.

en: Error: Input Family Tree "%s" does not exist.
    If GEDCOM, Gramps-xml or grdb, use the -i option to import into a Family Tree instead.
ta: பிழை: உள்ளீட்டு குடும்ப மரம் "%s" இல்லை.
     GEDCOM, GRAMPS -XML அல்லது GRDB என்றால், அதற்கு பதிலாக ஒரு குடும்ப மரத்தில் இறக்குமதி செய்ய -i விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Error: Import file %s not found.
ta: பிழை: இறக்குமதி கோப்பு %s கிடைக்கவில்லை.

en: Error: Unrecognized type: "%(format)s" for import file: %(filename)s
ta: பிழை: அங்கீகரிக்கப்படாத வகை: இறக்குமதி கோப்பிற்கான "%(format)s": %(filename)s

en: WARNING: Output file already exists!
    WARNING: It will be overwritten:
       %s
ta: எச்சரிக்கை: வெளியீட்டு கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது!
     எச்சரிக்கை: இது மேலெழுதப்படும்:
     %s

en: OK to overwrite?
ta: மேலெழுத சரி?

en: yes
ta: ஆம்

en: no
ta: இல்லை

en: Will overwrite the existing file: %s
ta: தற்போதுள்ள கோப்பை மேலெழுதும்: %s

en: ERROR: Unrecognized format for export file %s
ta: பிழை: ஏற்றுமதி கோப்பு %s க்கான அங்கீகரிக்கப்படாத வடிவம்

en: Error: cannot open '%s'
ta: பிழை: '%s' திறக்க முடியாது

en: List of known Family Trees in your database path
ta: உங்கள் தரவுத்தள பாதையில் அறியப்பட்ட குடும்ப மரங்களின் பட்டியல்

en: %(full_DB_path)s with name "%(f_t_name)s"
ta: %(full_DB_path)s "%(f_t_name)s" என்ற பெயருடன் "

en: Gramps Family Trees:
ta: குடும்ப மரங்களை கிராம்ப்ச் செய்கிறது:

en: Family Tree
ta: குடும்ப மரம்

en: Performing action: %s.
ta: செயல்படும் செயல்: %s.

en: Using options string: %s
ta: விருப்பங்கள் சரம்: %s

en: Exporting: file %(filename)s, format %(format)s.
ta: ஏற்றுமதி: கோப்பு %(filename)s, வடிவம் %(format)s.

en: Cleaning up.
ta: தூய்மை.

en: Created empty Family Tree successfully
ta: வெற்று குடும்ப மரத்தை வெற்றிகரமாக உருவாக்கியது

en: Error opening the file.
ta: கோப்பைத் திறப்பதில் பிழை.

en: Exiting...
ta: வெளியேறுதல் ...

en: Importing: file %(filename)s, format %(format)s.
ta: இறக்குமதி: கோப்பு %(filename)s, வடிவம் %(format)s.

en: Opened successfully!
ta: வெற்றிகரமாக திறக்கப்பட்டது!

en:   Info: %s
ta:   தகவல்: %s

en: Database is locked, cannot open it!
ta: தரவுத்தளம் பூட்டப்பட்டுள்ளது, அதைத் திறக்க முடியாது!

en: Database needs recovery, cannot open it!
ta: தரவுத்தளத்தை மீட்டெடுக்க வேண்டும், அதைத் திறக்க முடியாது!

en: Database backend unavailable, cannot open it!
ta: தரவுத்தள பின்தளத்தில் கிடைக்கவில்லை, அதைத் திறக்க முடியாது!

en: Ignoring invalid options string.
ta: தவறான விருப்பங்கள் சரத்தை புறக்கணித்தல்.

en: Unknown report name.
ta: அறியப்படாத அறிக்கை பெயர்.

en: Report name not given. Please use one of %(donottranslate)s=reportname
ta: அறிக்கை பெயர் கொடுக்கப்படவில்லை. தயவுசெய்து %(donottranslate)s = reportName இல் ஒன்றைப் பயன்படுத்தவும்

en: %s
     Available names are:
ta: %s
     கிடைக்கக்கூடிய பெயர்கள்:

en: Unknown tool name.
ta: அறியப்படாத கருவி பெயர்.

en: Tool name not given. Please use one of %(donottranslate)s=toolname.
ta: கருவி பெயர் கொடுக்கப்படவில்லை. தயவுசெய்து %(donottranslate)s = கருவித்துப் பெயரில் ஒன்றைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Unknown book name.
ta: தெரியாத புத்தக பெயர்.

en: Book name not given. Please use one of %(donottranslate)s=bookname.
ta: புத்தக பெயர் கொடுக்கப்படவில்லை. தயவுசெய்து %(donottranslate)s = BookName இல் ஒன்றைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Unknown action: %s.
ta: தெரியாத செயல்: %s.

en: 
    Usage: gramps [OPTION...]
      --load-modules=MODULE1,MODULE2,...     Dynamic modules to load
    
    Help options
      -?, --help                             Show this help message
      --usage                                Display brief usage message
    
    Application options
      -O, --open=FAMILY_TREE                 Open Family Tree
      -U, --username=USERNAME                Database username
      -P, --password=PASSWORD                Database password
      -C, --create=FAMILY_TREE               Create on open if new Family Tree
      -i, --import=FILENAME                  Import file
      -e, --export=FILENAME                  Export file
      -r, --remove=FAMILY_TREE_PATTERN       Remove matching Family Tree(s) (use regular expressions)
      -f, --format=FORMAT                    Specify Family Tree format
      -a, --action=ACTION                    Specify action
      -p, --options=OPTIONS_STRING           Specify options
      -d, --debug=LOGGER_NAME                Enable debug logs
      -l [FAMILY_TREE_PATTERN...]            List Family Trees
      -L [FAMILY_TREE_PATTERN...]            List Family Trees in Detail
      -t [FAMILY_TREE_PATTERN...]            List Family Trees, tab delimited
      -u, --force-unlock                     Force unlock of Family Tree
      -s, --show                             Show config settings
      -c, --config=[config.setting[:value]]  Set config setting(s) and start Gramps
      -y, --yes                              Don't ask to confirm dangerous actions (non-GUI mode only)
      -q, --quiet                            Suppress progress indication output (non-GUI mode only)
      -v, --version                          Show versions
      -S, --safe                             Start Gramps in 'Safe mode'
                                              (temporarily use default settings)
      -D, --default=[APXFE]                  Reset settings to default;
                     A - addons are cleared
                     P - Preferences to default
                     X - Books are cleared, reports and tool settings to default
                     F - filters are cleared
                     E - Everything is set to default or cleared
ta: 
    பயன்பாடு: கிராம்ப்ச் [விருப்பம் ...]
     -சுமை-தொகுதி = தொகுதி 1, தொகுதி 2, ... ஏற்றுவதற்கு மாறும் தொகுதிகள்
    
     உதவி விருப்பங்கள்
     -?, -உதவி இந்த உதவி செய்தியைக் காட்டுங்கள்
     -சுருக்கமான பயன்பாட்டு செய்தியைக் காண்பி
    
     பயன்பாட்டு விருப்பங்கள்
     -O, -open = family_tree திறந்த குடும்ப மரம்
     -U, --username = பயனர்பெயர் தரவுத்தள பயனர்பெயர்
     -P, - -password = கடவுச்சொல் தரவுத்தள கடவுச்சொல்
     -C, --create = family_tree புதிய குடும்ப மரம் என்றால் திறந்த நிலையில் உருவாக்கு
     -i, --import = கோப்பு பெயர் இறக்குமதி கோப்பு
     -e, --export = கோப்பு பெயர் ஏற்றுமதி கோப்பு
     -r, -remove = family_tree_pattern பொருந்தக்கூடிய குடும்ப மரத்தை (களை) அகற்று (வழக்கமான வெளிப்பாடுகளைப் பயன்படுத்தவும்)
     -f, -வடிவ = வடிவம் குடும்ப மர வடிவமைப்பைக் குறிப்பிடவும்
     -a, --action = செயல் செயலைக் குறிப்பிடவும்
     -p, -options = விருப்பங்கள்_STRING விருப்பங்களைக் குறிப்பிடவும்
     -d, - -debug = logger_name பிழைத்திருத்த பதிவுகளை இயக்கவும்
     -எல் [குடும்பம்_ரீ_பேட்டர் ...] குடும்ப மரங்களை பட்டியலிடுங்கள்
     -எல் [குடும்பம்_ ட்ரீ_பேட்டர் ...] குடும்ப மரங்களை விரிவாக பட்டியலிடுங்கள்
     -t [faime_tree_pattern ...] குடும்ப மரங்களை பட்டியலிடுங்கள், தாவல் பிரிக்கப்பட்டது
     -u,-குடும்ப மரத்தைத் திறக்கும் ஆற்றல்
     -s, --show கட்டமைப்பு அமைப்புகளைக் காட்டு
     -c, - -config = [config.setting [: value]] கட்டமைப்பு அமைப்பை (களை) அமைத்து கிராம்ப்களைத் தொடங்கவும்
     -y, --aes ஆபத்தான செயல்களை உறுதிப்படுத்த கேட்க வேண்டாம் (GUI அல்லாத பயன்முறை மட்டும்)
     -Q, --quiet முன்னேற்றக் குறிப்பு வெளியீட்டை அடக்கவும் (GUI அல்லாத பயன்முறை மட்டும்)
     -v, -பதிப்பு காட்சி பதிப்புகள்
     -S, -பாதுகாப்பான தொடக்க கிராம்ப்களை 'பாதுகாப்பான பயன்முறையில்'
     (தற்காலிகமாக இயல்புநிலை அமைப்புகளைப் பயன்படுத்துங்கள்)
     -D, - -default = [apxfe] அமைப்புகளை இயல்புநிலைக்கு மீட்டமைக்கவும்;
     ஒரு - துணை நிரல்கள் அழிக்கப்படுகின்றன
     பி - இயல்புநிலைக்கான விருப்பத்தேர்வுகள்
     ஃச் - புத்தகங்கள் அழிக்கப்படுகின்றன, அறிக்கைகள் மற்றும் கருவி அமைப்புகள் இயல்புநிலைக்கு
     எஃப் - வடிப்பான்கள் அழிக்கப்படுகின்றன
     மின் - எல்லாம் இயல்புநிலையாக அமைக்கப்பட்டுள்ளது அல்லது அழிக்கப்படுகிறது

en: 
    Example of usage of Gramps command line interface
    
    1. To import four databases (whose formats can be determined from their names)
    and then check the resulting database for errors, one may type:
    gramps -i file1.ged -i file2.gpkg -i ~/db3.gramps -i file4.wft -a tool -p name=check.
    
    2. To explicitly specify the formats in the above example, append filenames with appropriate -f options:
    gramps -i file1.ged -f gedcom -i file2.gpkg -f gramps-pkg -i ~/db3.gramps -f gramps -i file4.wft -f wft -a tool -p name=check.
    
    3. To record the database resulting from all imports, supply -e flag
    (use -f if the filename does not allow Gramps to guess the format):
    gramps -i file1.ged -i file2.gpkg -e ~/new-package -f gramps-pkg
    
    4. To save any error messages of the above example into files outfile and errfile, run:
    gramps -i file1.ged -i file2.dpkg -e ~/new-package -f gramps-pkg >outfile 2>errfile
    
    5. To import three databases and start interactive Gramps session with the result:
    gramps -i file1.ged -i file2.gpkg -i ~/db3.gramps
    
    6. To open a database and, based on that data, generate timeline report in PDF format
    putting the output into the my_timeline.pdf file:
    gramps -O 'Family Tree 1' -a report -p name=timeline,off=pdf,of=my_timeline.pdf
    
    7. To generate a summary of a database:
    gramps -O 'Family Tree 1' -a report -p name=summary
    
    8. Listing report options
    Use the name=timeline,show=all to find out about all available options for the timeline report.
    To find out details of a particular option, use show=option_name , e.g. name=timeline,show=off string.
    To learn about available report names, use name=show string.
    
    9. To convert a Family Tree on the fly to a .gramps xml file:
    gramps -O 'Family Tree 1' -e output.gramps -f gramps
    
    10. To generate a web site into an other locale (in german):
    LANGUAGE=de_DE; LANG=de_DE.UTF-8 gramps -O 'Family Tree 1' -a report -p name=navwebpage,target=/../de
    
    11. Finally, to start normal interactive session type:
    gramps
    
    Note: These examples are for bash shell.
    Syntax may be different for other shells and for Windows.
ta: 
    கிராம்ப்ச் கட்டளை வரி இடைமுகத்தின் பயன்பாட்டின் எடுத்துக்காட்டு
    
     1. நான்கு தரவுத்தளங்களை இறக்குமதி செய்ய (அவற்றின் வடிவங்களை அவற்றின் பெயர்களிலிருந்து தீர்மானிக்க முடியும்)
     பின்னர் பிழைகளுக்கு இதன் விளைவாக வரும் தரவுத்தளத்தை சரிபார்க்கவும், ஒருவர் தட்டச்சு செய்யலாம்:
     gramps -i file1.ged -i file2.gpkg -i ~/db3.gramps -i file4.wft -a கருவி -p பெயர் = சரிபார்க்கவும்.
    
     2. மேலே உள்ள எடுத்துக்காட்டில் உள்ள வடிவங்களை வெளிப்படையாகக் குறிப்பிட, பொருத்தமான -f விருப்பங்களுடன் கோப்பு பெயர்களைச் சேர்க்கவும்:
     gramps -i file1.ged -f gedcom -i file2.gpkg -f gramps-bkg -i ~/db3.gramps -f gramps -i file4.wft -f wft -a கருவி -p பெயர் = சரிபார்க்கவும்.
    
     3. அனைத்து இறக்குமதிகளிலிருந்தும் ஏற்படும் தரவுத்தளத்தை பதிவு செய்ய, வழங்கல் -e கொடி
     (கோப்பு பெயர் வடிவத்தை யூகிக்க கிராம்ப்களை அனுமதிக்காவிட்டால் -f ஐப் பயன்படுத்தவும்):
     gramps -i file1.ged -i file2.gpkg -e ~/new -package -f gramps -pkg
    
     4. மேலே உள்ள எடுத்துக்காட்டின் எந்த பிழை செய்திகளையும் கோப்புகளை அவுட்பில் மற்றும் பிழையில் சேமிக்க, இயக்கவும்:
     gramps -i file1.ged -i file2.dpkg -e ~/new -package -f gramps -pkg> outfile 2> errfile
    
     5. மூன்று தரவுத்தளங்களை இறக்குமதி செய்து, இதன் விளைவாக ஊடாடும் கிராம்ப்ச் அமர்வைத் தொடங்க:
     gramps -i file1.ged -i file2.gpkg -i ~/db3.gramps
    
     6. ஒரு தரவுத்தளத்தைத் திறக்கவும், அந்தத் தரவின் அடிப்படையில், PDF வடிவத்தில் காலவரிசை அறிக்கையை உருவாக்கவும்
     வெளியீட்டை my_timeline.pdf கோப்பில் வைப்பது:
     gramps -o 'குடும்ப மரம் 1' -a அறிக்கை -p பெயர் = காலவரிசை, அணை = pdf, of = my_timeline.pdf
    
     7. ஒரு தரவுத்தளத்தின் சுருக்கத்தை உருவாக்க:
     gramps -o 'குடும்ப மரம் 1' -a அறிக்கை -p பெயர் = சுருக்கம்
    
     8. அறிக்கை விருப்பங்களை பட்டியலிடுதல்
     காலவரிசை அறிக்கைக்கான கிடைக்கக்கூடிய அனைத்து விருப்பங்களையும் அறிய = காலவரிசை, காட்டு = அனைத்தையும் பயன்படுத்தவும்.
     ஒரு குறிப்பிட்ட விருப்பத்தின் விவரங்களைக் கண்டறிய, காட்டு = option_name ஐப் பயன்படுத்தவும், எ.கா. பெயர் = காலவரிசை, காட்டு = அணை string.
     கிடைக்கக்கூடிய அறிக்கை பெயர்களைப் பற்றி அறிய, பெயர் = காட்சி சரம் பயன்படுத்தவும்.
    
     9. பறக்கும்போது ஒரு குடும்ப மரத்தை ஒரு. கிராம்ப்ச் எக்ச்எம்எல் கோப்பாக மாற்ற:
     கிராம்ப்ச் -ஓ 'குடும்ப மரம் 1' -e வெளியீடு. கிராம்ப்ச் -எஃப் கிராம்ப்ச்
    
     10. ஒரு வலைத்தளத்தை மற்ற இடமாக (செர்மன் மொழியில்) உருவாக்க:
     மொழி = DE_DE; Lang = de_de.utf -8 gramps -o 'குடும்ப மரம் 1' -a அறிக்கை -p பெயர் = navwebpage, target =/../de
    
     11. இறுதியாக, சாதாரண ஊடாடும் அமர்வு வகையைத் தொடங்க:
     கிராம்ப்ச்
    
     குறிப்பு: இந்த எடுத்துக்காட்டுகள் பாச் செல்லுக்கு.
     தொடரியல் மற்ற குண்டுகளுக்கும் சாளரங்களுக்கும் வித்தியாசமாக இருக்கலாம்.

en: Trying to open: %s ...
ta: திறக்க முயற்சிக்கிறது: %s ...

en: WARNING: %(strerr)s (errno=%(errno)s):
    WARNING: %(name)s
ta: எச்சரிக்கை: %(strerr)s (errno = %(errno)s):
     எச்சரிக்கை: %(name)s

en: Unknown action: %s. Ignoring.
ta: தெரியாத செயல்: %s. புறக்கணித்தல்.

en: setup debugging
ta: பிழைத்திருத்தத்தை அமைக்கவும்

en: Gramps config settings from %s:
ta: %s இலிருந்து கட்டமைப்பு அமைப்புகளை கிராம்ப்ச்:

en: Current Gramps config setting: %(name)s:%(value)s
ta: தற்போதைய கிராம்ப்ச் கட்டமைப்பு அமைப்பு: %(name)s: %(value)s

en: DEFAULT
ta: இயல்புநிலை

en:     New Gramps config setting: %(name)s:%(value)s
ta:     புதிய கிராம்ப்ச் கட்டமைப்பு அமைப்பு: %(name)s: %(value)s

en: Gramps: no such config setting: '%s'
ta: கிராம்ப்ச்: '%s' அத்தகைய கட்டமைப்பு அமைப்புகள் இல்லை

en: Error parsing the arguments
ta: வாதங்களை பாகுபடுத்துவதில் பிழை

en: Unavailable
ta: கிடைக்கவில்லை

en: ERROR: %(title)s 
           %(message)s
ta: பிழை: %(title)s
     %(message)s

en: Path
ta: பாதை

en: Database
ta: தரவுத்தளம்

en: Last accessed
ta: கடைசியாக அணுகப்பட்டது

en: Locked?
ta: பூட்டப்பட்டதா?

en: Family Tree "%s":
ta: குடும்ப மரம் "%s":

en: Starting Import, %s
ta: இறக்குமதி தொடங்குதல், %s

en: Import finished...
ta: இறக்குமதி முடிந்தது ...

en: Importing data...
ta: தரவை இறக்குமதி செய்தல் ...

en: Remove family tree warning
ta: குடும்ப மர எச்சரிக்கையை அகற்று

en: Are you sure you want to remove the family tree named
    "%s"?
ta: பெயரிடப்பட்ட குடும்ப மரத்தை அகற்ற விரும்புகிறீர்களா?
     "%s"?

en: Could not delete Family Tree
ta: குடும்ப மரத்தை நீக்க முடியவில்லை

en: Could not rename Family Tree
ta: குடும்ப மரத்தை மறுபெயரிட முடியவில்லை

en: 
    ERROR: Wrong database path in Edit Menu->Preferences.
    Open preferences and set correct database path.
    
    Details: Could not make database directory:
        %s
ta: 
    பிழை: திருத்து மெனு-> விருப்பங்களில் தவறான தரவுத்தள பாதை.
     விருப்பங்களைத் திறந்து சரியான தரவுத்தள பாதையை அமைக்கவும்.
    
     விவரங்கள்: தரவுத்தள கோப்பகத்தை உருவாக்க முடியவில்லை:
     %s

en: Never
ta: ஒருபோதும்

en: Locked by %s
ta: %s ஆல் பூட்டப்பட்டுள்ளது

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: WARNING: %s
ta: எச்சரிக்கை: %s

en: ERROR: %s
ta: பிழை: %s

en: Low level database corruption detected
ta: குறைந்த அளவிலான தரவுத்தள ஊழல் கண்டறியப்பட்டது

en: Gramps has detected a problem in the underlying database. This can sometimes be repaired from the Family Tree Manager. Select the database and click on the Repair button
ta: கிராம்ப்ச் அடிப்படை தரவுத்தளத்தில் ஒரு சிக்கலைக் கண்டறிந்துள்ளது. இதை சில நேரங்களில் குடும்ப மர மேலாளரிடமிருந்து சரிசெய்யலாம். தரவுத்தளத்தைத் தேர்ந்தெடுத்து பழுதுபார்க்கும் பொத்தானைக் சொடுக்கு செய்க

en: Read only database
ta: தரவுத்தளத்தை மட்டும் படியுங்கள்

en: You do not have write access to the selected file.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பிற்கு உங்களிடம் எழுத்து அணுகல் இல்லை.

en: Cannot open database
ta: தரவுத்தளத்தைத் திறக்க முடியாது

en: Could not open file: %s
ta: %s கோப்பை திறக்க முடியவில்லை

en: Could not load a recent Family Tree.
ta: அண்மைக் கால குடும்ப மரத்தை ஏற்ற முடியவில்லை.

en: Family Tree does not exist, as it has been deleted.
ta: குடும்ப மரம் இல்லை, ஏனெனில் அது நீக்கப்பட்டது.

en: The database is locked.
ta: தரவுத்தளம் பூட்டப்பட்டுள்ளது.

en: Use the --force-unlock option if you are sure that the database is not in use.
ta: தரவுத்தளம் பயன்பாட்டில் இல்லை என்று நீங்கள் உறுதியாக நம்பினால்--ஃபோர்ச்-அன் லாக் விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Error encountered: %s
ta: பிழை ஏற்பட்டது: %s

en:   Details: %s
ta:   விவரங்கள்: %s

en: Error encountered in argument parsing: %s
ta: உரையாடல் பாகுபடுத்தலில் ஏற்பட்ட பிழை: %s

en: ERROR: Please specify a person
ta: பிழை: தயவுசெய்து ஒரு நபரைக் குறிப்பிடவும்

en: ERROR: Please specify a family
ta: பிழை: தயவுசெய்து ஒரு குடும்பத்தைக் குறிப்பிடவும்

en: =filename
ta: = கோப்பு பெயர்

en: Output file name. MANDATORY
ta: வெளியீட்டு கோப்பு பெயர். கட்டாய

en: =format
ta: = வடிவம்

en: Output file format.
ta: வெளியீட்டு கோப்பு வடிவம்.

en: =name
ta: = பெயர்

en: Style name.
ta: பாணி பெயர்.

en: Paper size name.
ta: காகித அளவு பெயர்.

en: =number
ta: = எண்

en: Paper orientation number.
ta: காகித நோக்குநிலை எண்.

en: Left paper margin
ta: இடது காகித விளிம்பு

en: Size in cm
ta: செ.மீ அளவு

en: Right paper margin
ta: வலது காகித விளிம்பு

en: Top paper margin
ta: மேல் காகித விளிம்பு

en: Bottom paper margin
ta: கீழே காகித விளிம்பு

en: =css filename
ta: = சிஎச்எச் கோப்பு பெயர்

en: CSS filename to use, html format only
ta: பயன்படுத்த சிஎச்எச் கோப்பு பெயர், உஉகுமொ வடிவம் மட்டுமே

note: Translators: needed for French, Hebrew and Arabic
en: %(id)s:	%(father)s, %(mother)s
ta: %(id)s: %(father)s, %(mother)s

en: Unknown option: %s
ta: தெரியாத விருப்பம்: %s

en:    Valid options are:
ta:    செல்லுபடியாகும் விருப்பங்கள்:

note: Translators: needed for Arabic, ignore otherwise
en: ,
ta: அருவடிக்கு

en:    Use '%(donottranslate)s' to see description and acceptable values
ta:    விளக்கம் மற்றும் ஏற்றுக்கொள்ளக்கூடிய மதிப்புகளைக் காண '%(donottranslate)s' ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: Ignoring '%(notranslate1)s=%(notranslate2)s' and using '%(notranslate1)s=%(notranslate3)s'.
ta: '%(notranslate1)s=%(notranslate2)s'தவிர்த்து மற்றும்'%(notranslate1)s=%(notranslate3)s' ஐப் பயன்படுத்துதல்.

en: Use '%(notranslate)s' to see valid values.
ta: செல்லுபடியாகும் மதிப்புகளைக் காண '%(notranslate)s' ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: Ignoring unknown option: %s
ta: அறியப்படாத விருப்பத்தை புறக்கணித்தல்: %s

en:    Available options:
ta:    கிடைக்கும் விருப்பங்கள்:

en: (no help available)
ta: (உதவி எதுவும் கிடைக்கவில்லை)

en:    Available values are:
ta:    கிடைக்கும் மதிப்புகள்:

en: option '%(optionname)s' not valid. Use '%(donottranslate)s' to see all valid options.
ta: விருப்பம் '%(optionname)s' செல்லுபடியாகாது. அனைத்து செல்லுபடியாகும் விருப்பங்களையும் காண '%(donottranslate)s' ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: Failed to write report.
ta: அறிக்கை எழுதத் தவறிவிட்டது.

en: Failed to make '%s' report.
ta: '%s' அறிக்கையை உருவாக்கத் தவறிவிட்டது.

en: Error detected in database
ta: தரவுத்தளத்தில் பிழை கண்டறியப்பட்டது

en: Gramps has detected an error in the database. This can usually be resolved by running the "Check and Repair Database" tool.
    
    If this problem continues to exist after running this tool, please file a bug report at %(gramps_bugtracker_url)s
ta: கிராம்ப்ச் தரவுத்தளத்தில் ஒரு பிழையைக் கண்டறிந்துள்ளது. "காசோலை மற்றும் பழுதுபார்க்கும் தரவுத்தளத்தை" கருவியை இயக்குவதன் மூலம் இதை பொதுவாக தீர்க்க முடியும்.
    
     இந்த கருவியை இயக்கிய பின் இந்த சிக்கல் தொடர்ந்து இருந்தால், தயவுசெய்து ஒரு பிழை அறிக்கையை %(gramps_bugtracker_url)s இல் தாக்கல் செய்யுங்கள்

en: Imported %Y/%m/%d %H:%M:%S
ta: இறக்குமதி செய்யப்பட்ட%y/%m/%d%h:%m:%s

en: Missing Given Name
ta: கொடுக்கப்பட்ட பெயரைக் காணவில்லை

en: Missing Record
ta: பதிவு இல்லை

en: Missing Surname
ta: குடும்பப்பெயர் இல்லை

en: [Living]
ta: [வாழ்க்கை]

en: Private Record
ta: தனியார் பதிவு

[ctx: localized lexeme inflections]
note: Translators: see http://gramps-project.org/wiki/index.php?title=Translating_Gramps#Translating_dates to learn how to select proper inflection to be used in your localized DateDisplayer code!
en: January
ta: ஜனவரி

[ctx: surname]
en: none
ta: எதுவுமில்லை

[ctx: given-name]
en: none
ta: எதுவுமில்லை

en: Date parser for '%s' not available, using default
ta: இயல்புநிலையைப் பயன்படுத்தி, '%s' கிடைக்காத தேதி பாகுபடுத்தி

en: Date displayer for '%s' not available, using default
ta: இயல்புநிலையைப் பயன்படுத்தி, '%s' கிடைக்காத தேதி காட்சி

note: Translators: Numeric year, month, day
en: YYYY-MM-DD (ISO)
ta: Yyyyy-mm-dd (iso)

[ctx: date format]
note: Translators: You may translate this as "Numerical", "System preferred", or similar.
en: Numerical
ta: எண்

note: Translators: Full month name, day, year
en: Month Day, Year
ta: மாத நாள், ஆண்டு

note: Translators: Abbreviated month name, day, year
en: Mon Day, Year
ta: மோன் நாள், ஆண்டு

note: Translators: Day, full month name, year
en: Day Month Year
ta: நாள் மாத ஆண்டு

note: Translators: Day, abbreviated month name, year
en: Day Mon Year
ta: நாள் மோன் ஆண்டு

en: {date_quality}from {date_start} to {date_stop}{nonstd_calendar_and_ny}
ta: {date_quality} முதல் {date_start} {date_stop} வரை {nonstd_calendar_and_ny}

en: {date_quality}between {date_start} and {date_stop}{nonstd_calendar_and_ny}
ta: {date_start} மற்றும் {date_stop}{nonstd_calendar_and_ny}க்கு இடையில் {date_quality}

en: {date_quality}{noncompound_modifier}{date}{nonstd_calendar_and_ny}
ta: {date_quality} {noncompound_modifier} {date} {nonstd_calendar_and_ny}

en: today
ta: இன்று

[ctx: localized lexeme inflections]
en: February
ta: பிப்ரவரி

[ctx: localized lexeme inflections]
en: March
ta: மார்ச்

[ctx: localized lexeme inflections]
en: April
ta: ஏப்ரல்

[ctx: localized lexeme inflections]
en: May
ta: மே

[ctx: localized lexeme inflections]
en: June
ta: ஜூன்

[ctx: localized lexeme inflections]
en: July
ta: ஜூலை

[ctx: localized lexeme inflections]
en: August
ta: ஆகஸ்ட்

[ctx: localized lexeme inflections]
en: September
ta: செப்டம்பர்

[ctx: localized lexeme inflections]
en: October
ta: அக்டோபர்

[ctx: localized lexeme inflections]
en: November
ta: நவம்பர்

[ctx: localized lexeme inflections]
en: December
ta: டிசம்பர்

[ctx: localized lexeme inflections - short month form]
note: Translators: see http://gramps-project.org/wiki/index.php?title=Translating_Gramps#Translating_dates to learn how to select proper inflection to be used in your localized DateDisplayer code!
en: Jan
ta: ஜன

[ctx: localized lexeme inflections - short month form]
en: Feb
ta: பிப்

[ctx: localized lexeme inflections - short month form]
en: Mar
ta: மார்

[ctx: localized lexeme inflections - short month form]
en: Apr
ta: ஏப்

[ctx: localized lexeme inflections - short month form]
en: May
ta: மே

[ctx: localized lexeme inflections - short month form]
en: Jun
ta: ஜூன்

[ctx: localized lexeme inflections - short month form]
en: Jul
ta: ஜூலை

[ctx: localized lexeme inflections - short month form]
en: Aug
ta: ஆக

[ctx: localized lexeme inflections - short month form]
en: Sep
ta: செப்

[ctx: localized lexeme inflections - short month form]
en: Oct
ta: அக்

[ctx: localized lexeme inflections - short month form]
en: Nov
ta: நவ

[ctx: localized lexeme inflections - short month form]
en: Dec
ta: டிச

[ctx: calendar]
en: Gregorian
ta: கிரிகோரியன்

[ctx: calendar]
en: Julian
ta: சூலியன்

[ctx: calendar]
en: Hebrew
ta: எபிரேய

[ctx: calendar]
en: French Republican
ta: பிரஞ்சு குடியரசுக் கட்சி

[ctx: calendar]
en: Persian
ta: பெர்சியன்

[ctx: calendar]
en: Islamic
ta: இச்லாமிய

[ctx: calendar]
en: Swedish
ta: ச்வீடிச்

[ctx: Hebrew month lexeme]
note: Translators: see http://gramps-project.org/wiki/index.php?title=Translating_Gramps#Translating_dates to learn how to select proper inflection to be used in your localized DateDisplayer code!
en: Tishri
ta: டிச்ரீ

[ctx: Hebrew month lexeme]
en: Heshvan
ta: எசாவன்

[ctx: Hebrew month lexeme]
en: Kislev
ta: கிச்லேவ்

[ctx: Hebrew month lexeme]
en: Tevet
ta: டெவெட்

[ctx: Hebrew month lexeme]
en: Shevat
ta: சேவெட்

[ctx: Hebrew month lexeme]
en: AdarI
ta: முன்னணி

[ctx: Hebrew month lexeme]
en: AdarII
ta: விளம்பரங்கள்

[ctx: Hebrew month lexeme]
en: Nisan
ta: நிசான்

[ctx: Hebrew month lexeme]
en: Iyyar
ta: மோச்பர்

[ctx: Hebrew month lexeme]
en: Sivan
ta: சிவன்

[ctx: Hebrew month lexeme]
en: Tammuz
ta: டம்முச்

[ctx: Hebrew month lexeme]
en: Av
ta: Of

[ctx: Hebrew month lexeme]
en: Elul
ta: வாழ்க்கையில்

[ctx: French month lexeme]
note: Translators: see http://gramps-project.org/wiki/index.php?title=Translating_Gramps#Translating_dates to learn how to select proper inflection to be used in your localized DateDisplayer code!
en: Vendémiaire
ta: வெண்டமியேர்

[ctx: French month lexeme]
en: Brumaire
ta: ப்ரூமைர்

[ctx: French month lexeme]
en: Frimaire
ta: ஃப்ரைமேர்

[ctx: French month lexeme]
en: Nivôse
ta: நிவோசே

[ctx: French month lexeme]
en: Pluviôse
ta: புவிஓசே

[ctx: French month lexeme]
en: Ventôse
ta: காற்று

[ctx: French month lexeme]
en: Germinal
ta: செர்மினல்

[ctx: French month lexeme]
en: Floréal
ta: புளோரல்

[ctx: French month lexeme]
en: Prairial
ta: ப்ரைரியல்

[ctx: French month lexeme]
en: Messidor
ta: மெசிடர்

[ctx: French month lexeme]
en: Thermidor
ta: வெப்பநிலை

[ctx: French month lexeme]
en: Fructidor
ta: ஃருடிடோர்

[ctx: French month lexeme]
en: Extra
ta: கூடுதல்

[ctx: Islamic month lexeme]
note: Translators: see http://gramps-project.org/wiki/index.php?title=Translating_Gramps#Translating_dates to learn how to select proper inflection to be used in your localized DateDisplayer code!
en: Muharram
ta: முஅர்ரம்

[ctx: Islamic month lexeme]
en: Safar
ta: சஃபார்

[ctx: Islamic month lexeme]
en: Rabi`al-Awwal
ta: ரிப்பல்

[ctx: Islamic month lexeme]
en: Rabi`ath-Thani
ta: ரிபித்தின்

[ctx: Islamic month lexeme]
en: Jumada l-Ula
ta: சம்ப் எல்-ஓவர்

[ctx: Islamic month lexeme]
en: Jumada t-Tania
ta: சுமடா டி-டானியா

[ctx: Islamic month lexeme]
en: Rajab
ta: ராசாப்

[ctx: Islamic month lexeme]
en: Sha`ban
ta: ச்கைர்

[ctx: Islamic month lexeme]
en: Ramadan
ta: ரமலான்

[ctx: Islamic month lexeme]
en: Shawwal
ta: சாவால்

[ctx: Islamic month lexeme]
en: Dhu l-Qa`da
ta: துலகு `டா

[ctx: Islamic month lexeme]
en: Dhu l-Hijja
ta: உங்களுக்காக எல்-இச்சா

[ctx: Persian month lexeme]
note: Translators: see http://gramps-project.org/wiki/index.php?title=Translating_Gramps#Translating_dates to learn how to select proper inflection to be used in your localized DateDisplayer code!
en: Farvardin
ta: ஃபாரவார்டின்

[ctx: Persian month lexeme]
en: Ordibehesht
ta: ஆர்டிப்

[ctx: Persian month lexeme]
en: Khordad
ta: கோர்டாட்

[ctx: Persian month lexeme]
en: Tir
ta: டிர்

[ctx: Persian month lexeme]
en: Mordad
ta: மோர்டாட்

[ctx: Persian month lexeme]
en: Shahrivar
ta: சாஅரி

[ctx: Persian month lexeme]
en: Mehr
ta: மேலும்

[ctx: Persian month lexeme]
en: Aban
ta: அபான்

[ctx: Persian month lexeme]
en: Azar
ta: அசார்

[ctx: Persian month lexeme]
en: Dey
ta: டே

[ctx: Persian month lexeme]
en: Bahman
ta: பஅ்மான்

[ctx: Persian month lexeme]
en: Esfand
ta: ஏச்பேண்டு

[ctx: date modifier]
note: Translators: if the modifier is after the date put the space ahead of the word instead of after it
en: before
ta: முன்

[ctx: date modifier]
note: Translators: if the modifier is after the date put the space ahead of the word instead of after it
en: after
ta: பிறகு

[ctx: date modifier]
note: Translators: if the modifier is after the date put the space ahead of the word instead of after it
en: about
ta: பற்றி

[ctx: date modifier]
note: Translators: if the modifier is after the date put the space ahead of the word instead of after it
en: from
ta: இருந்து

[ctx: date modifier]
note: Translators: if the modifier is after the date put the space ahead of the word instead of after it
en: to
ta: பெறுநர்

[ctx: date quality]
en: estimated
ta: மதிப்பிடப்பட்டது

[ctx: date quality]
en: calculated
ta: கணக்கிடப்பட்டது

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Sun
ta: ஞா

en: Mon
ta: தி

en: Tue
ta: செ

en: Wed
ta: பு

en: Thu
ta: வி

en: Fri
ta: வெ

en: Sat
ta: ச

en: Add child to family
ta: குடும்பத்தில் குழந்தையைச் சேர்க்கவும்

en: Remove child from family
ta: குடும்பத்திலிருந்து குழந்தையை அகற்றவும்

en: Remove Family
ta: குடும்பத்தை அகற்று

en: Remove father from family
ta: தந்தையை குடும்பத்திலிருந்து அகற்றவும்

en: Remove mother from family
ta: குடும்பத்திலிருந்து தாயை அகற்றவும்

en: The schema version is not supported by this version of Gramps.
    
    This Family Tree is schema version %(tree_vers)s, and this version of Gramps supports versions %(min_vers)s to %(max_vers)s
    
    Please upgrade to the corresponding version or use XML for porting data between different schema versions.
ta: கிராம்ப்களின் இந்த பதிப்பால் ச்கீமா பதிப்பு ஆதரிக்கப்படவில்லை.
    
     இந்த குடும்ப மரம் ச்கீமா பதிப்பு %(tree_vers)s ஆகும், மேலும் கிராம்ப்களின் இந்த பதிப்பு %(min_vers)s முதல் %(max_vers)s பதிப்புகளை ஆதரிக்கிறது
    
     தயவுசெய்து தொடர்புடைய பதிப்பிற்கு மேம்படுத்தவும் அல்லது வெவ்வேறு ச்கீமா பதிப்புகளுக்கு இடையில் தரவை போர்ட்டிங் செய்ய எக்ச்எம்எல் பயன்படுத்தவும்.

en: The Python version is not supported by this version of Gramps.
    
    This Family Tree is Python version %(tree_vers)s, and this version of Gramps supports versions %(min_vers)s to %(max_vers)s
    
    Please upgrade to the corresponding version or use XML for porting data between different Python versions.
ta: கிராம்ப்களின் இந்த பதிப்பால் பைதான் பதிப்பு ஆதரிக்கப்படவில்லை.
    
     இந்த குடும்ப மரம் பைதான் பதிப்பு %(tree_vers)s ஆகும், மேலும் கிராம்ப்களின் இந்த பதிப்பு %(min_vers)s பெறுநர் %(max_vers)s பதிப்புகளை ஆதரிக்கிறது
    
     தயவுசெய்து தொடர்புடைய பதிப்பிற்கு மேம்படுத்தவும் அல்லது வெவ்வேறு பைதான் பதிப்புகளுக்கு இடையில் தரவை போர்ட்டிங் செய்ய எக்ச்எம்எல் பயன்படுத்தவும்.

en: The Family Tree you are trying to load is in the schema version %(oldschema)s format. This version of Gramps uses schema version %(newschema)s. Therefore you cannot load this Family Tree without upgrading the schema version of the Family Tree.
    
    If you upgrade then you won't be able to use the previous version of Gramps, even if you subsequently %(wiki_manual_backup_html_start)sbackup%(html_end)s or %(wiki_manual_export_html_start)sexport%(html_end)s your upgraded Family Tree.
    
    Upgrading is a difficult task which could irretrievably corrupt your Family Tree if it is interrupted or fails.
    
    If you have not already made a backup of your Family Tree, then you should start your %(bold_start)sold%(bold_end)s version of Gramps and %(wiki_backup_html_start)smake a backup%(html_end)s of your Family Tree.
ta: நீங்கள் ஏற்ற முயற்சிக்கும் குடும்ப மரம் கருத்தேற்ற முறைமை பதிப்பு %(oldschema)s வடிவத்தில் உள்ளது. கிராம்ப்சின் இந்தப் பதிப்பு கருத்தேற்ற முறைமை பதிப்பு %(newschema)s பயன்படுத்துகிறது. எனவே குடும்ப மரத்தின் கருத்தேற்ற முறைமை பதிப்பை மேம்படுத்தாமல் இந்தக் குடும்ப மரத்தை ஏற்ற முடியாது.
    
     நீங்கள் மேம்படுத்தினால், நீங்கள் பின்னர் %(wiki_manual_backup_html_start)sகாப்பு%(html_end)s அல்லது %(wiki_manual_export_html_start)sஏற்றுமதி%(html_end)s உங்கள் மேம்படுத்தப்பட்ட குடும்பம்.
    
     மேம்படுத்தல் என்பது ஒரு கடினமான பணியாகும், இது உங்கள் குடும்ப மரத்தைக் குறுக்கிட்டால் அல்லது தோல்வியுற்றால் அது மீளமுடியாமல் சிதைக்கக்கூடும்.
    
     உங்கள் குடும்ப மரத்தின் காப்புப்பிரதியை நீங்கள் ஏற்கனவே செய்யவில்லை என்றால், உங்கள் கிராம்ப்ச் மற்றும் %(bold_start)sபழைய%(bold_end)s பதிப்பைத் தொடங்க வேண்டும், உங்கள் குடும்ப மரத்தின் %(wiki_backup_html_start)sஒரு காப்புப்பிரதி %(html_end)s எடுக்க வேண்டும்.

en: Database connection failed.
    
    %(message)s
    Please check your connection settings file:
    %(settings_file)s
ta: தரவுத்தள இணைப்பு தோல்வியடைந்தது.
    
     %(message)s
     உங்கள் இணைப்பு அமைப்புகள் கோப்பை சரிபார்க்கவும்:
     %(settings_file)s

en: The Family Tree you are trying to load is in the %(dbtype)s database, which is no longer supported.
    Therefore you cannot load this Family Tree without upgrading.
    
    If you upgrade then you won't be able to use the previous version of Gramps, even if you subsequently %(wiki_manual_backup_html_start)sbackup%(html_end)s or %(wiki_manual_export_html_start)sexport%(html_end)s your upgraded Family Tree.
    
    You are strongly advised to backup your Family Tree.
    
    If you have not already made a backup of your Family Tree, then you should start your previous version of Gramps and %(wiki_backup_html_start)smake a backup%(html_end)s of your Family Tree.
ta: நீங்கள் ஏற்ற முயற்சிக்கும் குடும்ப மரம் %(dbtype)s தரவுத்தளத்தில் உள்ளது, இது இனி ஆதரிக்கப்படாது.
     எனவே இந்தக் குடும்ப மரத்தை மேம்படுத்தாமல் ஏற்ற முடியாது.
    
     நீங்கள் மேம்படுத்தினால், நீங்கள் பின்னர் %(wiki_manual_backup_html_start)s காப்பு %(html_end)sஅல்லது %(wiki_manual_export_html_start)s ஏற்றுமதி %(html_end)s உங்கள் மேம்படுத்தப்பட்ட குடும்பம்.
    
     உங்கள் குடும்ப மரத்தைக் காப்புப் பிரதி எடுக்க உங்களுக்குக் கடுமையாக அறிவுறுத்தப்படுகிறது.
    
     உங்கள் குடும்ப மரத்தின் காப்புப்பிரதியை நீங்கள் ஏற்கனவே உருவாக்கவில்லை என்றால், உங்கள் முந்தைய கிராம்ப்ச் மற்றும் %(wiki_backup_html_start)s உங்கள் குடும்ப மரத்தின் காப்புப்பிரதித்%(html_end)s தொடங்க வேண்டும்.

en: _Undo %s
ta: %s-யை செயல்நீக்குக (_U)

en: _Redo %s
ta: _ ரெடோ %s

en: Number of people
ta: மக்களின் எண்ணிக்கை

en: Number of families
ta: குடும்பங்களின் எண்ணிக்கை

en: Number of sources
ta: ஆதாரங்களின் எண்ணிக்கை

en: Number of citations
ta: மேற்கோள்களின் எண்ணிக்கை

en: Number of events
ta: நிகழ்வுகளின் எண்ணிக்கை

en: Number of media
ta: ஊடகங்களின் எண்ணிக்கை

en: Number of places
ta: இடங்களின் எண்ணிக்கை

en: Number of repositories
ta: களஞ்சியங்களின் எண்ணிக்கை

en: Number of notes
ta: குறிப்புகளின் எண்ணிக்கை

en: Number of tags
ta: குறிச்சொற்களின் எண்ணிக்கை

en: Schema version
ta: ச்கீமா பதிப்பு

en: %(n1)6d  People        upgraded with %(n2)6d citations in %(n3)6d secs
ta: %(n1)6d   நபர்கள்          %(n2)6d மேற்கோள்களுடன் %(n3)6d நொடிகளில் மேம்படுத்தப்பட்டனர்

en: %(n1)6d  Families      upgraded with %(n2)6d citations in %(n3)6d secs
ta: %(n1)6d குடும்பங்கள் %(n2)6d மேற்கோள்களுடன் %(n3)6d நொடிகளில் மேம்படுத்தப்படுகின்றன

en: %(n1)6d  Events        upgraded with %(n2)6d citations in %(n3)6d secs
ta: %(n1)6d நிகழ்வுகள் %(n2)6d மேற்கோள்களுடன் %(n3)6d நொடிகளில் மேம்படுத்தப்படுகின்றன

en: %(n1)6d  Media Objects upgraded with %(n2)6d citations in %(n3)6d secs
ta: %(n1)6d ஊடக பொருள்கள் %(n2)6d மேற்கோள்களுடன் %(n3)6d நொடிகளில் மேம்படுத்தப்படுகின்றன

en: %(n1)6d  Places        upgraded with %(n2)6d citations in %(n3)6d secs
ta: %(n1)6d இடங்கள் %(n2)6d மேற்கோள்களுடன் %(n3)6d நொடிகளில் மேம்படுத்தப்படுகின்றன

en: %(n1)6d  Repositories  upgraded with %(n2)6d citations in %(n3)6d secs
ta: %(n1)6d களஞ்சியங்கள் %(n2)6d மேற்கோள்களுடன் %(n3)6d நொடிகளில் மேம்படுத்தப்படுகின்றன

en: %(n1)6d  Sources       upgraded with %(n2)6d citations in %(n3)6d secs
ta: %(n1)6d மூலங்கள் %(n2)6d மேற்கோள்களுடன் %(n3)6d நொடிகளில் மேம்படுத்தப்படுகின்றன

en: Number of new objects upgraded:
ta: மேம்படுத்தப்பட்ட புதிய பொருட்களின் எண்ணிக்கை:

en: 
    
    You may want to run
    Tools -> Family Tree Processing -> Merge
    in order to merge citations that contain similar
    information
ta: 
    
    நீங்கள் இயக்க விரும்பலாம்
     கருவிகள் -> குடும்ப மரம் செயலாக்கம் -> ஒன்றிணைக்கவும்
     ஒத்த இடங்களைக் கொண்ட மேற்கோள்களை ஒன்றிணைக்கும் பொருட்டு
     செய்தி

en: Upgrade Statistics
ta: புள்ளிவிவரங்களை மேம்படுத்தவும்

en: Default format (defined by Gramps preferences)
ta: இயல்புநிலை வடிவம் (கிராம்ப்ச் விருப்பங்களால் வரையறுக்கப்படுகிறது)

en: Surname, Given Suffix
ta: குடும்பப்பெயர், கொடுக்கப்பட்ட பின்னொட்டு

en: Given
ta: கொடுக்கப்பட்ட

en: Given Surname Suffix
ta: கொடுக்கப்பட்ட குடும்பப்பெயர் பின்னொட்டு

en: Main Surnames, Given Patronymic Suffix Prefix
ta: முதன்மையான குடும்பப்பெயர்கள், கொடுக்கப்பட்ட புரவலன் பின்னொட்டு முன்னொட்டு

en: Patronymic, Given
ta: புரவலன், கொடுக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: Person]
en: title
ta: தலைப்பு

en: given
ta: கொடுக்கப்பட்ட

en: surname
ta: குடும்பப்பெயர்

en: suffix
ta: பின்னொட்டு

[ctx: Name]
en: call
ta: அழைப்பு

[ctx: Name]
en: common
ta: பொது

en: initials
ta: முதலெழுத்துகள்

[ctx: Name]
en: primary
ta: முதன்மை

en: primary[pre]
ta: முதன்மை [முன்]

en: primary[sur]
ta: முதன்மை [ஆன்]

en: primary[con]
ta: முதன்மை [கான்]

en: patronymic
ta: புரவலர்

en: patronymic[pre]
ta: புரவலர் [முன்]

en: patronymic[sur]
ta: குடும்பப்பெயர் [ஆன்]

en: patronymic[con]
ta: புரவலர் [கான்]

en: notpatronymic
ta: தந்தைவழிப் பெயர்அல்ல

[ctx: Remaining names]
en: rest
ta: ஓய்வு

en: prefix
ta: முன்னொட்டு

en: rawsurnames
ta: மூலப்பொருட்கள்

en: nickname
ta: புனைப்பெயர்

en: familynick
ta: Familnick

en: Wrong name format string %s
ta: தவறான பெயர் வடிவமைப்பு சரம் %s

en: ERROR, Edit Name format in Preferences
ta: பிழை, விருப்பங்களில் பெயர் வடிவமைப்பைத் திருத்து

en: Error in '%s' file: cannot load.
ta: '%s' கோப்பில் பிழை: ஏற்ற முடியாது.

en: Full
ta: முழு

en: WARNING: Too many arguments in filter '%s'!
    Trying to load with subset of arguments.
ta: எச்சரிக்கை: வடிகட்டி '%s' இல் பல வாதங்கள்!
     வாதங்களின் துணைக்குழுவுடன் ஏற்ற முயற்சிக்கிறது.

en: WARNING: Too few arguments in filter '%s'!
             Trying to load anyway in the hope this will be upgraded.
ta: எச்சரிக்கை: வடிகட்டியில் மிகக் குறைவான வாதங்கள் '%s'!
     இது மேம்படுத்தப்படும் என்ற நம்பிக்கையில் எப்படியும் ஏற்ற முயற்சிக்கிறது.

en: ERROR: filter %s could not be correctly loaded. Edit the filter!
ta: பிழை: வடிகட்டி %s சரியாக ஏற்ற முடியாது. வடிகட்டியைத் திருத்தவும்!

en: General filters
ta: பொது வடிப்பிகள்

en: Wrong format of date-time
ta: தேதி நேரத்தின் தவறான வடிவம்

en: Only date-times in the iso format of yyyy-mm-dd hh:mm:ss, where the time part is optional, are accepted. %s does not satisfy.
ta: YYYYY-MM-DD HH: MM: SS இன் ஐ.எச்.ஓ வடிவத்தில் தேதி நேரங்கள் மட்டுமே ஏற்றுக்கொள்ளப்படுகின்றன. %s நிறைவு அடையாது.

en: Confidence:
ta: நம்பிக்கை:

en: Date:
ta: தேதி:

en: Volume/Page:
ta: தொகுதி/பக்கம்:

en: Citations matching parameters
ta: மேற்கோள்கள் பொருந்தும் அளவுருக்கள்

en: Matches citations with particular parameters
ta: குறிப்பிட்ட அளவுருக்களுடன் மேற்கோள்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Citation/source filters
ta: மேற்கோள்/மூல வடிப்பான்கள்

en: Event filters
ta: நிகழ்வு வடிப்பிகள்

en: Number must be:
ta: எண் இருக்க வேண்டும்:

en: Number of instances:
ta: நிகழ்வுகளின் எண்ணிக்கை:

en: ID:
ta: அடையாளம்:

en: Text:
ta: உரை:

en: Substring:
ta: உட்சரம்:

en: Note type:
ta: குறிப்பு வகை:

en: Objects with notes with the particular type
ta: குறிப்பிட்ட வகையுடன் குறிப்புகளைக் கொண்ட பொருள்கள்

en: Matches notes with the particular type
ta: குறிப்பிட்ட வகையுடன் குறிப்புகளுடன் பொருந்துகிறது

en: Reference count must be:
ta: குறிப்பு எண்ணிக்கை இருக்க வேண்டும்:

en: Reference count:
ta: குறிப்பு எண்ணிக்கை:

en: Source ID:
ta: மூல அடையாள எண்:

en: Filter name:
ta: வடிப்பியின் பெயர்:

en: Can't find filter %s in the defined custom filters
ta: வரையறுக்கப்பட்ட தனிப்பயன் வடிப்பான்களில் வடிகட்டி %s ஐக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Source filter name:
ta: மூல வடிகட்டி பெயர்:

en: Miscellaneous filters
ta: பல்வகை வடிப்பிகள்

en: No description
ta: விவரிப்பு இல்லை

en: The filter definition contains a loop.
ta: வடிகட்டி வரையறையில் ஒரு லூப் உள்ளது.

en: One rule references another which eventually references the first.
ta: ஒரு விதி மற்றொன்று குறிப்பிடுகிறது, இது இறுதியில் முதலில் குறிப்பிடுகிறது.

en: Every citation
ta: ஒவ்வொரு மேற்கோளும்

en: Matches every citation in the database
ta: தரவுத்தளத்தில் உள்ள ஒவ்வொரு மேற்கோளுடன் பொருந்துகிறது

en: Changed after:
ta: பிறகு மாற்றப்பட்டது:

en: but before:
ta: ஆனால் முன்:

en: Citations changed after <date time>
ta: <தேதி நேரம்> க்குப் பிறகு மேற்கோள்கள் மாற்றப்பட்டன

en: Matches citation records changed after a specified date-time (yyyy-mm-dd hh:mm:ss) or in the range, if a second date-time is given.
ta: இரண்டாவது தேதி நேரம் வழங்கப்பட்டால், ஒரு குறிப்பிட்ட தேதி நேரத்திற்குப் பிறகு (YYYY-MM-DD HH: MM: SS) அல்லது வரம்பில் பொருந்துகிறது.

en: Citations marked private
ta: மேற்கோள்கள் தனிப்பட்டதாக குறிக்கப்பட்டன

en: Matches citations that are indicated as private
ta: தனிப்பட்டதாகக் குறிக்கப்பட்ட மேற்கோள்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Citation attribute:
ta: மேற்கோள் பண்புக்கூறு:

en: Value:
ta: மதிப்பு:

en: Citations with the attribute <attribute>
ta: பண்புக்கூறு <பண்புக்கூறு> உடன் மேற்கோள்கள்

en: Matches citations with the attribute of a particular value
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட மதிப்பின் பண்புடன் மேற்கோள்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Confidence level:
ta: நம்பிக்கை நிலை:

en: Citations with <count> media
ta: <count> மீடியாவுடன் மேற்கோள்கள்

en: Matches citations with a certain number of items in the gallery
ta: கேலரியில் ஒரு குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான பொருட்களுடன் மேற்கோள்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Citation with <Id>
ta: <id> உடன் மேற்கோள்

en: Matches a citation with a specified Gramps ID
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட கிராம்ப்ச் ஐடியுடன் மேற்கோளுடன் பொருந்துகிறது

en: Citations having <count> notes
ta: <count> குறிப்புகளைக் கொண்ட மேற்கோள்கள்

en: Matches citations having a certain number of notes
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான குறிப்புகளைக் கொண்ட மேற்கோள்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Citations having notes containing <substring>
ta: <அடி மூலக்கூறு> கொண்ட குறிப்புகளைக் கொண்ட மேற்கோள்கள்

en: Matches citations whose notes contain text matching a substring
ta: மேற்கோள்களுடன் பொருந்துகிறது, அதன் குறிப்புகள் ஒரு அடி மூலக்கூறுடன் பொருந்தக்கூடிய உரை

en: Citations having notes containing <text>
ta: <உரை> கொண்ட குறிப்புகளைக் கொண்ட மேற்கோள்கள்

en: Matches citations whose notes contain text matching a regular expression
ta: வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய உரைகளைக் கொண்ட மேற்கோள்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Citations with a note of type <type>
ta: வகை <வகை> குறிப்புடன் மேற்கோள்கள்

en: Matches citations with a note of the specified type
ta: குறிப்பிட்ட வகையின் குறிப்புடன் மேற்கோள்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Note filters
ta: குறிப்பு வடிப்பான்கள்

en: Citations with a reference count of <count>
ta: <tount> இன் குறிப்பு எண்ணிக்கையுடன் மேற்கோள்கள்

en: Matches citations with a certain reference count
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட குறிப்பு எண்ணிக்கையுடன் மேற்கோள்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Abbreviation:
ta: சுருக்கம்:

en: Author:
ta: ஆசிரியர்:

en: Publication:
ta: வெளியீடு:

en: Title:
ta: தலைப்பு:

en: Sources matching parameters
ta: அளவுருக்கள் பொருந்தும் ஆதாரங்கள்

en: Matches citations with a source of a particular value
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட மதிப்பின் மூலத்துடன் மேற்கோள்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Source filters
ta: மூல வடிப்பான்கள்

en: Citation with Source <Id>
ta: மூல <ஐடி> உடன் மேற்கோள்

en: Matches a citation with a source with a specified Gramps ID
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட கிராம்ப்ச் ஐடியுடன் ஒரு மூலத்துடன் ஒரு மேற்கோளுடன் பொருந்துகிறது

en: Citations having source notes containing <text>
ta: <உரை> கொண்ட மூல குறிப்புகளைக் கொண்ட மேற்கோள்கள்

en: Matches citations whose source notes contain a substring or match a regular expression
ta: அதன் மூல குறிப்புகள் ஒரு அடி மூலக்கூறு அல்லது வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய மேற்கோள்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Tag:
ta: குறிச்சொல்:

en: Citations with the <tag>
ta: <DAG> உடன் மேற்கோள்கள்

en: Matches citations with the particular tag
ta: குறிப்பிட்ட குறிச்சொல்லுடன் மேற்கோள்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Citations matching the <filter>
ta: <terant> உடன் பொருந்தக்கூடிய மேற்கோள்கள்

en: Matches citations matched by the specified filter name
ta: குறிப்பிட்ட வடிகட்டி பெயரால் பொருந்தக்கூடிய மேற்கோள்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Citations with Volume/Page containing <text>
ta: <உரை> கொண்ட தொகுதி/பக்கத்துடன் மேற்கோள்கள்

en: Matches citations whose Volume/Page contains a certain substring
ta: தொகுதி/பக்கம் ஒரு குறிப்பிட்ட அடி மூலக்கூறு கொண்ட மேற்கோள்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Repository filter name:
ta: களஞ்சிய வடிகட்டி பெயர்:

en: Citations with a source with a repository reference matching the <repository filter>
ta: <களஞ்சிய வடிகட்டி> பொருந்தக்கூடிய களஞ்சிய குறிப்பைக் கொண்ட மூலத்துடன் மேற்கோள்கள்

en: Matches citations with sources with a repository reference that match a certain repository filter
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட களஞ்சிய வடிப்பானுடன் பொருந்தக்கூடிய களஞ்சிய குறிப்பைக் கொண்ட ஆதாரங்களுடன் மேற்கோள்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Citations with source matching the <source filter>
ta: <மூல வடிகட்டி> பொருந்தக்கூடிய மூலத்துடன் மேற்கோள்கள்

en: Matches citations with sources that match the specified source filter name
ta: குறிப்பிட்ட மூல வடிகட்டி பெயருடன் பொருந்தக்கூடிய ஆதாரங்களுடன் மேற்கோள்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Citations with Id containing <text>
ta: <உரை> கொண்ட ஐடியுடன் மேற்கோள்கள்

en: Matches citations whose Gramps ID matches the regular expression
ta: கிராம்ப்ச் ஐடி வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய மேற்கோள்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Citations with Source Id containing <text>
ta: <உரை> கொண்ட மூல ஐடியுடன் மேற்கோள்கள்

en: Matches citations whose source has a Gramps ID that matches the regular expression
ta: வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய கிராம்ப்ச் ஐடியைக் கொண்ட மேற்கோள்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Every event
ta: ஒவ்வொரு நிகழ்வு

en: Matches every event in the database
ta: தரவுத்தளத்தில் உள்ள ஒவ்வொரு நிகழ்வையும் பொருத்துகிறது

en: Events changed after <date time>
ta: <தேதி நேரம்> க்குப் பிறகு நிகழ்வுகள் மாற்றப்பட்டன

en: Matches event records changed after a specified date/time (yyyy-mm-dd hh:mm:ss) or in the range, if a second date/time is given.
ta: இரண்டாவது தேதி/நேரம் வழங்கப்பட்டால், ஒரு குறிப்பிட்ட தேதி/நேரத்திற்குப் பிறகு (YYYY-MM-DD HH: MM: SS) அல்லது வரம்பில் பொருந்துகிறது.

en: Events marked private
ta: நிகழ்வுகள் தனிப்பட்டதாக குறிக்கப்பட்டன

en: Matches events that are indicated as private
ta: தனிப்பட்டதாக சுட்டிக்காட்டப்பட்ட நிகழ்வுகளுடன் பொருந்துகிறது

en: Event attribute:
ta: நிகழ்வு பண்புக்கூறு:

en: Events with the attribute <attribute>
ta: பண்புக்கூறு <பண்புக்கூறு> உடன் நிகழ்வுகள்

en: Matches events with the event attribute of a particular value
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட மதிப்பின் நிகழ்வு பண்புடன் நிகழ்வுகளுடன் பொருந்துகிறது

en: Events with the <citation>
ta: <மேற்கோள்> உடன் நிகழ்வுகள்

en: Matches events with a citation of a particular value
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட மதிப்பின் மேற்கோளுடன் நிகழ்வுகளுடன் பொருந்துகிறது

en: Description:
ta: விளக்கவுரை:

en: Event type:
ta: நிகழ்வு வகை:

en: Place:
ta: இடம்:

en: Events with <data>
ta: <தரவு> உடன் நிகழ்வுகள்

en: Matches events with data of a particular value
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட மதிப்பின் தரவுகளுடன் நிகழ்வுகளுடன் பொருந்துகிறது

en: Day of Week:
ta: வார நாள்:

en: Events occurring on a particular day of the week
ta: வாரத்தின் ஒரு குறிப்பிட்ட நாளில் நிகழும் நிகழ்வுகள்

en: Matches events occurring on a particular day of the week
ta: வாரத்தின் ஒரு குறிப்பிட்ட நாளில் நிகழும் நிகழ்வுகளுடன் பொருந்துகிறது

en: Main Participants:
ta: முக்கிய பங்கேற்பாளர்கள்:

en: Events matching parameters
ta: நிகழ்வுகள் பொருந்தும் அளவுருக்கள்

en: Matches events with particular parameters
ta: குறிப்பிட்ட அளவுருக்களுடன் நிகழ்வுகளுடன் பொருந்துகிறது

en: Events with <count> media
ta: <count> மீடியாவுடன் நிகழ்வுகள்

en: Matches events with a certain number of items in the gallery
ta: கேலரியில் ஒரு குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான பொருட்களுடன் நிகழ்வுகளுடன் பொருந்துகிறது

en: Event with <Id>
ta: <id> உடன் நிகழ்வு

en: Matches an event with a specified Gramps ID
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட கிராம்ப்ச் ஐடியுடன் ஒரு நிகழ்வுடன் பொருந்துகிறது

en: Events having <count> notes
ta: <count> குறிப்புகள் கொண்ட நிகழ்வுகள்

en: Matches events having a certain number of notes
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான குறிப்புகளைக் கொண்ட நிகழ்வுகளுடன் பொருந்துகிறது

en: Events having notes containing <substring>
ta: <அடி மூலக்கூறு> கொண்ட குறிப்புகளைக் கொண்ட நிகழ்வுகள்

en: Matches events whose notes contain text matching a substring
ta: ஒரு அடி மூலக்கூறுடன் பொருந்தக்கூடிய உரைகளைக் கொண்ட நிகழ்வுகளுடன் பொருந்துகிறது

en: Events having notes containing <text>
ta: <உரை> கொண்ட குறிப்புகளைக் கொண்ட நிகழ்வுகள்

en: Matches events whose notes contain text matching a regular expression
ta: வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய உரைகளைக் கொண்ட நிகழ்வுகளுடன் பொருந்துகிறது

en: Events with a note of type <type>
ta: வகை <வகை> குறிப்புடன் நிகழ்வுகள்

en: Matches events with a note of the specified type
ta: குறிப்பிட்ட வகையின் குறிப்புடன் நிகழ்வுகளுடன் பொருந்துகிறது

en: Events with a reference count of <count>
ta: <tount> இன் குறிப்பு எண்ணிக்கையுடன் நிகழ்வுகள்

en: Matches events with a certain reference count
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட குறிப்பு எண்ணிக்கையுடன் நிகழ்வுகளுடன் பொருந்துகிறது

en: Events with <count> sources
ta: <count> ஆதாரங்களுடன் நிகழ்வுகள்

en: Matches events with a certain number of sources connected to it
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான ஆதாரங்களுடன் தொடர்புடைய நிகழ்வுகளுடன் பொருந்துகிறது

en: Events with the <tag>
ta: <dag> உடன் நிகழ்வுகள்

en: Matches events with the particular tag
ta: குறிப்பிட்ட குறிச்சொல்லுடன் நிகழ்வுகளுடன் பொருந்துகிறது

en: Events with the particular type
ta: குறிப்பிட்ட வகையுடன் நிகழ்வுகள்

en: Matches events with the particular type
ta: குறிப்பிட்ட வகையுடன் நிகழ்வுகளுடன் பொருந்துகிறது

en: Events matching the <filter>
ta: <terignt> உடன் பொருந்தக்கூடிய நிகழ்வுகள்

en: Matches events matched by the specified filter name
ta: குறிப்பிட்ட வடிகட்டி பெயருடன் பொருந்தக்கூடிய நிகழ்வுகளுடன் பொருந்துகிறது

en: Include Family events:
ta: குடும்ப நிகழ்வுகளைச் சேர்க்கவும்:

en: Person filter name:
ta: நபர் வடிகட்டி பெயர்:

en: Events of persons matching the <person filter>
ta: <நபர் வடிகட்டி> பொருந்தக்கூடிய நபர்களின் நிகழ்வுகள்

en: Matches events of persons matched by the specified person filter name
ta: குறிப்பிட்ட நபர் வடிகட்டி பெயரால் பொருந்தக்கூடிய நபர்களின் நிகழ்வுகளுடன் பொருந்துகிறது

en: Place filter name:
ta: வடிகட்டி பெயரை வைக்கவும்:

en: Events of places matching the <place filter>
ta: <இடம் வடிகட்டி> பொருந்தக்கூடிய இடங்களின் நிகழ்வுகள்

en: Matches events that occurred at places that match the specified place filter name
ta: குறிப்பிட்ட இட வடிகட்டி பெயருடன் பொருந்தக்கூடிய இடங்களில் நிகழ்ந்த நிகழ்வுகளுடன் பொருந்துகிறது

en: Events with at least one direct source >= <confidence level>
ta: குறைந்தது ஒரு நேரடி மூலத்துடன் நிகழ்வுகள்> = <நம்பிக்கை நிலை>

en: Matches events with at least one direct source with confidence level(s)
ta: நம்பிக்கை நிலை (கள்) உடன் குறைந்தது ஒரு நேரடி மூலத்துடன் நிகழ்வுகளுடன் பொருந்துகிறது

en: Events with source matching the <source filter>
ta: <மூல வடிகட்டி> பொருந்தக்கூடிய மூலத்துடன் நிகழ்வுகள்

en: Matches events with sources that match the specified source filter name
ta: குறிப்பிட்ட மூல வடிகட்டி பெயருடன் பொருந்தக்கூடிய ஆதாரங்களுடன் நிகழ்வுகளுடன் பொருந்துகிறது

en: Events with Id containing <text>
ta: <உரை> கொண்ட ஐடியுடன் நிகழ்வுகள்

en: Matches events whose Gramps ID matches the regular expression
ta: கிராம்ப்ச் ஐடி வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய நிகழ்வுகளுடன் பொருந்துகிறது

en: Every family
ta: ஒவ்வொரு குடும்பமும்

en: Matches every family in the database
ta: தரவுத்தளத்தில் உள்ள ஒவ்வொரு குடும்பத்திற்கும் பொருந்துகிறது

en: Families changed after <date time>
ta: <தேதி நேரம்> க்குப் பிறகு குடும்பங்கள் மாறின

en: Matches family records changed after a specified date-time (yyyy-mm-dd hh:mm:ss) or in the range, if a second date-time is given.
ta: இரண்டாவது தேதி நேரம் வழங்கப்பட்டால், ஒரு குறிப்பிட்ட தேதி நேரத்திற்குப் பிறகு (YYYY-MM-DD HH: MM: SS) அல்லது வரம்பில் குடும்ப பதிவுகள் மாற்றப்பட்டன.

en: Person ID:
ta: நபர் ஐடி:

en: Families having child with Id containing <text>
ta: <உரை> கொண்ட ஐடி கொண்ட குழந்தைகளைக் கொண்ட குடும்பங்கள்

en: Matches families where child has a specified Gramps ID
ta: குழந்தைக்கு ஒரு குறிப்பிட்ட கிராம்ப்ச் ஐடி இருக்கும் குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Child filters
ta: குழந்தை வடிப்பான்கள்

en: Families with child with the <name>
ta: <பெயர்> உடன் குழந்தையுடன் குடும்பங்கள்

en: Matches families where child has a specified (partial) name
ta: குழந்தைக்கு ஒரு குறிப்பிட்ட (பகுதி) பெயரைக் கொண்ட குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Families marked private
ta: குடும்பங்கள் தனிப்பட்டதாக குறிக்கப்பட்டன

en: Matches families that are indicated as private
ta: தனிப்பட்டதாகக் குறிக்கப்படும் குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Families having father with Id containing <text>
ta: <உரை> கொண்ட ஐடி கொண்ட தந்தை கொண்ட குடும்பங்கள்

en: Matches families whose father has a specified Gramps ID
ta: தந்தை ஒரு குறிப்பிட்ட கிராம்ப்ச் ஐடி வைத்திருக்கும் குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Father filters
ta: தந்தை வடிப்பான்கள்

en: Families with father with the <name>
ta: <பெயர்> உடன் தந்தையுடன் குடும்பங்கள்

en: Matches families whose father has a specified (partial) name
ta: தந்தைக்கு ஒரு குறிப்பிட்ட (பகுதி) பெயரைக் கொண்ட குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Family attribute:
ta: குடும்பப் பண்பு:

en: Families with the family <attribute>
ta: குடும்பத்துடன் குடும்பங்கள் <பண்புக்கூறு>

en: Matches families with the family attribute of a particular value
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட மதிப்பின் குடும்ப பண்புடன் குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Families with the <citation>
ta: <மேற்கோள்> கொண்ட குடும்பங்கள்

en: Matches families with a citation of a particular value
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட மதிப்பின் மேற்கோளுடன் குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Family event:
ta: குடும்ப நிகழ்வு:

en: Main Participants
ta: முக்கிய பங்கேற்பாளர்கள்

en: Families with the <event>
ta: <நிகழ்வு> உடன் குடும்பங்கள்

en: Matches families with an event of a particular value
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட மதிப்பின் நிகழ்வைக் கொண்ட குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Families with <count> media
ta: <count> மீடியா கொண்ட குடும்பங்கள்

en: Matches families with a certain number of items in the gallery
ta: கேலரியில் ஒரு குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான பொருட்களுடன் குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Family with <Id>
ta: <id> உடன் குடும்பம்

en: Matches a family with a specified Gramps ID
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட கிராம்ப்ச் ஐடியுடன் ஒரு குடும்பத்துடன் பொருந்துகிறது

en: Families with <count> LDS events
ta: <count> LDS நிகழ்வுகளைக் கொண்ட குடும்பங்கள்

en: Matches families with a certain number of LDS events
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான எல்.டி.எச் நிகழ்வுகளுடன் குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Families having <count> notes
ta: <count> குறிப்புகள் கொண்ட குடும்பங்கள்

en: Matches families having a certain number notes
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட எண் குறிப்புகளைக் கொண்ட குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Families having notes containing <substring>
ta: <அடி மூலக்கூறு> கொண்ட குறிப்புகளைக் கொண்ட குடும்பங்கள்

en: Matches families whose notes contain text matching a substring
ta: ஒரு அடி மூலக்கூறுடன் பொருந்தக்கூடிய உரைகளைக் கொண்ட குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Families having notes containing <text>
ta: <உரை> கொண்ட குறிப்புகளைக் கொண்ட குடும்பங்கள்

en: Matches families whose notes contain text matching a regular expression
ta: வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய உரைகளைக் கொண்ட குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Families with a note of type <type>
ta: வகை <வகை> குறிப்பு கொண்ட குடும்பங்கள்

en: Matches families with a note of the specified type
ta: குறிப்பிட்ட வகையின் குறிப்புடன் குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Families with a reference count of <count>
ta: <tount> இன் குறிப்பு எண்ணிக்கையுடன் கூடிய குடும்பங்கள்

en: Matches family objects with a certain reference count
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட குறிப்பு எண்ணிக்கையுடன் குடும்ப பொருள்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Relationship type:
ta: உறவுமுறை வகை:

en: Families with the relationship type
ta: உறவு வகை கொண்ட குடும்பங்கள்

en: Matches families with the relationship type of a particular value
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட மதிப்பின் உறவு வகையுடன் குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Families with <count> sources
ta: <count> ஆதாரங்களைக் கொண்ட குடும்பங்கள்

en: Matches families with a certain number of sources connected to it
ta: அதனுடன் இணைக்கப்பட்ட ஒரு குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான ஆதாரங்களைக் கொண்ட குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Families with the <source>
ta: <source> உடன் குடும்பங்கள்

en: Matches families who have a particular source
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட மூலத்தைக் கொண்ட குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Families with the <tag>
ta: <ack> உடன் குடும்பங்கள்

en: Matches families with the particular tag
ta: குறிப்பிட்ட குறிச்சொல்லுடன் குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Families with twins
ta: இரட்டையர்கள் கொண்ட குடும்பங்கள்

en: Matches families with twins
ta: இரட்டையர்களுடன் குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Inclusive:
ta: உள்ளிட்ட:

en: Ancestor families of <family>
ta: <family> இன் மூதாதையர் குடும்பங்கள்

en: Matches ancestor families of the specified family
ta: குறிப்பிட்ட குடும்பத்தின் மூதாதையர் குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Bookmarked families
ta: புக்மார்க்கு குடும்பங்கள்

en: Matches the families on the bookmark list
ta: புக்மார்க்கு பட்டியலில் உள்ள குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Descendant families of <family>
ta: <குடும்பம்> இன் சந்ததியினர் குடும்பங்கள்

en: Matches descendant families of the specified family
ta: குறிப்பிட்ட குடும்பத்தின் வழித்தோன்றும் குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Families matching the <filter>
ta: <dirter> உடன் பொருந்தக்கூடிய குடும்பங்கள்

en: Matches families matched by the specified filter name
ta: குறிப்பிட்ட வடிகட்டி பெயரால் பொருந்தக்கூடிய குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Families with at least one direct source >= <confidence level>
ta: குறைந்தது ஒரு நேரடி மூலத்தைக் கொண்ட குடும்பங்கள்> = <நம்பிக்கை நிலை>

en: Matches families with at least one direct source with confidence level(s)
ta: நம்பிக்கை நிலை (கள்) கொண்ட குறைந்தது ஒரு நேரடி மூலத்துடன் குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Families having mother with Id containing <text>
ta: <உரை> கொண்ட ஐடி கொண்ட தாய் கொண்ட குடும்பங்கள்

en: Matches families whose mother has a specified Gramps ID
ta: தாய்க்கு ஒரு குறிப்பிட்ட கிராம்ப்ச் ஐடி வைத்திருக்கும் குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Mother filters
ta: தாய் வடிப்பான்கள்

en: Families with mother with the <name>
ta: <பெயர்> உடன் தாயுடன் குடும்பங்கள்

en: Matches families whose mother has a specified (partial) name
ta: தாய்க்கு ஒரு குறிப்பிட்ட (பகுதி) பெயரைக் கொண்ட குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Families with child matching the <regex_name>
ta: <Regex_name> உடன் பொருந்தக்கூடிய குழந்தைகளைக் கொண்ட குடும்பங்கள்

en: Matches families where some child has a name that matches a specified regular expression
ta: சில குழந்தைக்கு ஒரு குறிப்பிட்ட வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய பெயர்களைக் கொண்ட குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Families with father matching the <regex_name>
ta: <Regex_name> உடன் பொருந்தக்கூடிய தந்தையுடன் குடும்பங்கள்

en: Matches families whose father has a name matching a specified regular expression
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய தந்தைக்கு பெயர் உள்ள குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Families with Id containing <text>
ta: <உரை> கொண்ட ஐடி கொண்ட குடும்பங்கள்

en: Matches families whose Gramps ID matches the regular expression
ta: கிராம்ப்ச் ஐடி வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Families with mother matching the <regex_name>
ta: <Regex_name> உடன் பொருந்தக்கூடிய தாயைக் கொண்ட குடும்பங்கள்

en: Matches families whose mother has a name matching a specified regular expression
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய தாய்க்கு பெயர் வைத்திருக்கும் குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Families with any child matching the <name>
ta: <பெயர்> உடன் பொருந்தக்கூடிய எந்தவொரு குழந்தையும் கொண்ட குடும்பங்கள்

en: Matches families where any child has a specified (partial) name
ta: எந்தவொரு குழந்தைக்கும் ஒரு குறிப்பிட்ட (பகுதி) பெயர் உள்ள குடும்பங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Families with father matching the <name>
ta: <பெயர்> உடன் பொருந்தக்கூடிய தந்தை கொண்ட குடும்பங்கள்

en: Families with mother matching the <name>
ta: <பெயர்> உடன் பொருந்தக்கூடிய தாயைக் கொண்ட குடும்பங்கள்

en: Every media object
ta: ஒவ்வொரு ஊடக பொருளும்

en: Matches every media object in the database
ta: தரவுத்தளத்தில் உள்ள ஒவ்வொரு ஊடக பொருளையும் பொருத்துகிறது

en: Media objects changed after <date time>
ta: <தேதி நேரம்> க்குப் பிறகு ஊடக பொருள்கள் மாற்றப்பட்டன

en: Matches media objects changed after a specified date:time (yyyy-mm-dd hh:mm:ss) or in the range, if a second date:time is given.
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட தேதிக்குப் பிறகு மாற்றப்பட்ட மீடியா பொருள்கள் பொருந்துகின்றன: நேரம் (YYYY-MM-DD HH: MM: SS) அல்லது வரம்பில், இரண்டாவது தேதி: நேரம் வழங்கப்பட்டால்.

en: Media attribute:
ta: ஊடக பண்பு:

en: Media objects with the attribute <attribute>
ta: பண்புக்கூறு <பண்புக்கூறு> உடன் ஊடக பொருள்கள்

en: Matches media objects with the attribute of a particular value
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட மதிப்பின் பண்புடன் மீடியா பொருள்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Media with the <citation>
ta: <மேற்கோள்> உடன் மீடியா

en: Matches media with a citation of a particular value
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட மதிப்பின் மேற்கோளுடன் மீடியாவுடன் பொருந்துகிறது

en: Media object with <Id>
ta: <id> உடன் மீடியா பொருள்

en: Matches a media object with a specified Gramps ID
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட கிராம்ப்ச் ஐடியுடன் ஒரு ஊடக பொருளுடன் பொருந்துகிறது

en: Type:
ta: தட்டச்சு:

en: Path:
ta: பாதை:

en: Media objects matching parameters
ta: மீடியா பொருள்கள் அளவுருக்கள் பொருந்துகின்றன

en: Matches media objects with particular parameters
ta: குறிப்பிட்ட அளவுருக்களுடன் ஊடக பொருட்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Media objects having notes containing <substring>
ta: <அடி மூலக்கூறு> கொண்ட குறிப்புகளைக் கொண்ட மீடியா பொருள்கள்

en: Matches media objects whose notes contain text matching a substring
ta: ஒரு அடி மூலக்கூறுடன் பொருந்தக்கூடிய உரைகளைக் கொண்ட மீடியா பொருள்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Media objects having notes containing <text>
ta: <உரை> கொண்ட குறிப்புகளைக் கொண்ட மீடியா பொருள்கள்

en: Matches media objects whose notes contain text matching a regular expression
ta: வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய உரைகளைக் கொண்ட மீடியா பொருள்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Media objects with a reference count of <count>
ta: <tount> இன் குறிப்பு எண்ணிக்கையுடன் ஊடக பொருள்கள்

en: Matches media objects with a certain reference count
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட குறிப்பு எண்ணிக்கையுடன் ஊடக பொருள்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Media with <count> sources
ta: <count> ஆதாரங்களுடன் ஊடகங்கள்

en: Matches media with a certain number of sources connected to it
ta: அதனுடன் இணைக்கப்பட்ட ஒரு குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான ஆதாரங்களுடன் மீடியாவுடன் பொருந்துகிறது

en: Media with the <source>
ta: <uroum> உடன் மீடியா

en: Matches media who have a particular source
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட மூலத்தைக் கொண்ட ஊடகங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Media objects with the <tag>
ta: <DAG> உடன் மீடியா பொருள்கள்

en: Matches media objects with the particular tag
ta: மீடியா பொருள்களை குறிப்பிட்ட குறிச்சொல்லுடன் பொருத்துகிறது

en: Media objects matching the <filter>
ta: <tirnt> உடன் பொருந்தக்கூடிய மீடியா பொருள்கள்

en: Matches media objects matched by the specified filter name
ta: குறிப்பிட்ட வடிகட்டி பெயருடன் பொருந்தக்கூடிய மீடியா பொருள்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Media with a direct source >= <confidence level>
ta: நேரடி மூலத்துடன் மீடியா> = <நம்பிக்கை நிலை>

en: Matches media with at least one direct source with confidence level(s)
ta: நம்பிக்கை நிலை (கள்) உடன் குறைந்தது ஒரு நேரடி மூலத்துடன் மீடியாவுடன் பொருந்துகிறது

en: Media objects marked private
ta: ஊடக பொருள்கள் தனிப்பட்டதாக குறிக்கப்பட்டன

en: Matches Media objects that are indicated as private
ta: தனிப்பட்டதாக சுட்டிக்காட்டப்பட்ட ஊடக பொருட்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Media objects with Id containing <text>
ta: <உரை> கொண்ட ஐடி கொண்ட ஊடக பொருள்கள்

en: Matches media objects whose Gramps ID matches the regular expression
ta: கிராம்ப்ச் ஐடி வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய ஊடக பொருள்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Every note
ta: ஒவ்வொரு குறிப்பு

en: Matches every note in the database
ta: தரவுத்தளத்தில் உள்ள ஒவ்வொரு குறிப்பையும் பொருத்துகிறது

en: Notes changed after <date time>
ta: <தேதி நேரம்> க்குப் பிறகு குறிப்புகள் மாற்றப்பட்டன

en: Matches note records changed after a specified date-time (yyyy-mm-dd hh:mm:ss) or in the range, if a second date-time is given.
ta: இரண்டாவது தேதி நேரம் வழங்கப்பட்டால், ஒரு குறிப்பிட்ட தேதி நேரத்திற்குப் பிறகு (YYYY-MM-DD HH: MM: SS) அல்லது வரம்பில் பொருந்தும் குறிப்பு பதிவுகள் மாற்றப்பட்டன.

en: Note with <Id>
ta: <ஐடி> உடன் குறிப்பு

en: Matches a note with a specified Gramps ID
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட கிராம்ப்ச் ஐடியுடன் ஒரு குறிப்புடன் பொருந்துகிறது

en: Notes matching parameters
ta: குறிப்புகள் பொருந்தும் அளவுருக்கள்

en: Matches Notes with particular parameters
ta: குறிப்பிட்ட அளவுருக்களுடன் குறிப்புகளுடன் பொருந்துகிறது

en: Notes with a reference count of <count>
ta: <tount> இன் குறிப்பு எண்ணிக்கையுடன் குறிப்புகள்

en: Matches notes with a certain reference count
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட குறிப்பு எண்ணிக்கையுடன் குறிப்புகளை பொருத்துகிறது

en: Notes with the <tag>
ta: <dag> உடன் குறிப்புகள்

en: Matches notes with the particular tag
ta: குறிப்பிட்ட குறிச்சொல்லுடன் குறிப்புகளுடன் பொருந்துகிறது

en: Notes with the particular type
ta: குறிப்பிட்ட வகையுடன் குறிப்புகள்

en: Notes matching the <filter>
ta: <terignt> உடன் பொருந்தக்கூடிய குறிப்புகள்

en: Matches notes matched by the specified filter name
ta: குறிப்பிட்ட வடிகட்டி பெயரால் பொருந்தக்கூடிய குறிப்புகள்

en: Notes containing <text>
ta: <உரை> கொண்ட குறிப்புகள்

en: Matches notes that contain a substring or match a regular expression
ta: ஒரு அடி மூலக்கூறு கொண்ட அல்லது வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய குறிப்புகளுடன் பொருந்துகிறது

en: Notes containing <substring>
ta: <அடி மூலக்கூறு> கொண்ட குறிப்புகள்

en: Matches notes that contain text which matches a substring
ta: ஒரு அடி மூலக்கூறுடன் பொருந்தக்கூடிய உரையைக் கொண்ட குறிப்புகள் பொருந்துகின்றன

en: Notes marked private
ta: குறிப்புகள் தனிப்பட்டதாக குறிக்கப்பட்டன

en: Matches notes that are indicated as private
ta: தனிப்பட்டதாகக் குறிக்கப்பட்ட குறிப்புகள்

en: Notes with Id containing <text>
ta: <உரை> கொண்ட ஐடியுடன் குறிப்புகள்

en: Matches notes whose Gramps ID matches the regular expression
ta: அதன் கிராம்ப்ச் ஐடி வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்துகிறது

en: Persons changed after <date time>
ta: <தேதி நேரம்> க்குப் பிறகு நபர்கள் மாற்றப்பட்டனர்

en: Matches person records changed after a specified date-time (yyyy-mm-dd hh:mm:ss) or in the range, if a second date-time is given.
ta: இரண்டாவது தேதி நேரம் வழங்கப்பட்டால், ஒரு குறிப்பிட்ட தேதி நேரத்திற்குப் பிறகு (YYYY-MM-DD HH: MM: SS) அல்லது வரம்பில் பொருந்தக்கூடிய நபர் பதிவுகள் மாற்றப்பட்டன.

en: Relationship path between <person> and people matching <filter>
ta: <நபர்> மற்றும் பொருந்தக்கூடிய நபர்களுக்கு இடையிலான உறவு பாதை <tinder>

en: Relationship filters
ta: உறவுமுறை வடிப்பிகள்

en: Searches over the database starting from a specified person and returns everyone between that person and a set of target people specified with a filter.  This produces a set of relationship paths (including by marriage) between the specified person and the target people.  Each path is not necessarily the shortest path.
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட நபரிடமிருந்து தொடங்கி தரவுத்தளத்தில் தேடுகிறது மற்றும் அந்த நபருக்கும், வடிப்பானுடன் குறிப்பிடப்பட்ட இலக்கு நபர்களின் தொகுப்பிற்கும் இடையில் அனைவரையும் திருப்பித் தருகிறது. இது குறிப்பிட்ட நபருக்கும் இலக்கு மக்களுக்கும் இடையிலான உறவு பாதைகளின் தொகுப்பை (திருமணம் உட்பட) உருவாக்குகிறது. ஒவ்வொரு பாதையும் குறுகிய பாதை அல்ல.

en: Finding relationship paths
ta: உறவு பாதைகளைக் கண்டறிதல்

en: Retrieving all sub-filter matches
ta: அனைத்து துணை வடிகட்டி போட்டிகளையும் மீட்டெடுக்கிறது

en: Evaluating people
ta: மக்களை மதிப்பீடு செய்தல்

en: Disconnected people
ta: துண்டிக்கப்பட்ட மக்கள்

en: Matches people that have no family relationships to any other person in the database
ta: தரவுத்தளத்திலுள்ள வேறு எந்த நபருக்கும் குடும்ப உறவில்லாத மக்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Everyone
ta: அனைவரும்

en: Matches everyone in the database
ta: தரவுத்தளத்தில் உள்ள அனைவருக்கும் பொருந்துகிறது

en: Families with incomplete events
ta: முழுமையற்ற நிகழ்வுகளைக் கொண்ட குடும்பங்கள்

en: Matches people with missing date or place in an event of the family
ta: தேதி அல்லது இடம் குறிப்பிடப்படாத குடும்ப நிகழ்வுகளைக் கொண்ட மக்களுக்குப் பொருந்துகிறது

en: People with <count> addresses
ta: <count> முகவரிகள் உள்ளவர்கள்

en: Matches people with a certain number of personal addresses
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான தனிப்பட்ட முகவரிகளைக் கொண்டவர்களுடன் பொருந்துகிறது

en: People with an address containing <text>
ta: <உரை> கொண்ட முகவரி உள்ளவர்கள்

en: Matches people with a personal address containing the given text
ta: கொடுக்கப்பட்ட உரையைக் கொண்ட தனிப்பட்ட முகவரியுடன் நபர்களுடன் பொருந்துகிறது

en: People with an alternate name
ta: மாற்று பெயர் உள்ளவர்கள்

en: Matches people with an alternate name
ta: மாற்று பெயருடன் மக்களுடன் பொருந்துகிறது

en: People with <count> associations
ta: <count> சங்கங்கள் உள்ளவர்கள்

en: Matches people with a certain number of associations
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான சங்கங்களைக் கொண்டவர்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Personal attribute:
ta: தனிப்பட்ட பண்பு:

en: People with the personal <attribute>
ta: தனிப்பட்ட <பண்புக்கூறு> உள்ளவர்கள்

en: Matches people with the personal attribute of a particular value
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட மதிப்பின் தனிப்பட்ட பண்புடன் மக்களுடன் பொருந்துகிறது

en: People with the <birth data>
ta: <birth data> உடைய நபர்கள்

en: Matches people with birth data of a particular value
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட மதிப்பின் பிறப்பு தரவு உள்ளவர்களுடன் பொருந்துகிறது

en: People with the <citation>
ta: <மேற்கோள்> உள்ளவர்கள்

en: Matches people with a citation of a particular value
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட மதிப்பின் மேற்கோளுடன் மக்களுடன் பொருந்துகிறது

en: People with a common ancestor with <person>
ta: <sterm> உடன் பொதுவான மூதாதையர் உள்ளவர்கள்

en: Ancestral filters
ta: முன்னோர் வடிப்பிகள்

en: Matches people that have a common ancestor with a specified person
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட நபருடன் பொதுவான மூதாதையரைக் கொண்டவர்களுடன் பொருந்துகிறது

en: People with a common ancestor with <filter> match
ta: <dirter> பொருத்தத்துடன் பொதுவான மூதாதையரைக் கொண்டவர்கள்

en: Matches people that have a common ancestor with anybody matched by a filter
ta: ஒரு வடிகட்டியால் பொருந்தக்கூடிய எவருடனும் பொதுவான மூதாதையரைக் கொண்ட நபர்களுடன் பொருந்துகிறது

en: People with the <death data>
ta: <death data> உடைய மக்கள்

en: Matches people with death data of a particular value
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட மதிப்பின் இறப்பு தரவு கொண்டவர்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Personal event:
ta: தனிப்பட்ட நிகழ்வு:

en: Primary Role:
ta: முதன்மை பங்கு:

en: People with the personal <event>
ta: தனிப்பட்ட <event> கொண்ட மக்கள்

en: Matches people with a personal event of a particular value
ta: குறிப்பிட்ட தனிப்பட்ட நிகழ்வு கொண்ட மக்களுக்கு பொருந்துகிறது

en: People with the family <attribute>
ta: <attribute> குடும்பத்துடன் உள்ள நபர்கள்

en: Matches people with the family attribute of a particular value
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட மதிப்பின் குடும்ப பண்புடன் மக்களுடன் பொருந்துகிறது

en: People with the family <event>
ta: குடும்ப <event> கொண்ட மக்கள்

en: Matches people with a family event of a particular value
ta: குறிப்பிட்ட குடும்ப நிகழ்வு கொண்ட மக்களுக்கு பொருந்துகிறது

en: People with <count> media
ta: <count> மீடியா உள்ளவர்கள்

en: Matches people with a certain number of items in the gallery
ta: கேலரியில் ஒரு குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான பொருட்களைக் கொண்டவர்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Person with <Id>
ta: <id> உடன் நபர்

en: Matches person with a specified Gramps ID
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட கிராம்ப்ச் ஐடியுடன் நபருடன் பொருந்துகிறது

en: People with <count> LDS events
ta: <count> எல்.டி.எச் நிகழ்வுகள் உள்ளவர்கள்

en: Matches people with a certain number of LDS events
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான எல்.டி.எச் நிகழ்வுகளைக் கொண்டவர்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Given name:
ta: இயற்பெயர்:

en: Full Family name:
ta: முழு குடும்ப பெயர்:

[ctx: person]
en: Title:
ta: தலைப்பு:

en: Suffix:
ta: பின்னொட்டு:

en: Call Name:
ta: அழைப்பு பெயர்:

en: Nick Name:
ta: புனைப்பெயர்:

en: Prefix:
ta: முன்னொட்டு:

en: Single Surname:
ta: ஒற்றை குடும்பப்பெயர்:

en: Connector
ta: இணைப்பி

en: Patronymic:
ta: தந்தை சார்ந்த:

en: Family Nick Name:
ta: குடும்ப நிக் பெயர்:

en: People with the <name>
ta: <name> உடைய நபர்கள்

en: Matches people with a specified (partial) name
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட (பகுதி) பெயருடன் மக்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Surname origin type:
ta: குடும்பப்பெயர் தோற்றம்:

en: People with the <Surname origin type>
ta: <குடும்பப்பெயர் தோற்றம் கொண்டவர்கள்

en: Matches people with a surname origin
ta: ஒரு குடும்பப்பெயர் தோற்றம் கொண்டவர்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Name type:
ta: பெயர் வகை:

en: People with the <Name type>
ta: <பெயர் வகை> உள்ளவர்கள்

en: Matches people with a type of name
ta: ஒரு வகை பெயருடன் மக்களுடன் பொருந்துகிறது

en: People with a nickname
ta: புனைப்பெயர் உள்ளவர்கள்

en: Matches people with a nickname
ta: ஒரு புனைப்பெயருடன் மக்களுடன் பொருந்துகிறது

en: People having <count> notes
ta: <count> குறிப்புகள் கொண்டவர்கள்

en: Matches people having a certain number of notes
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான குறிப்புகளைக் கொண்ட நபர்களுடன் பொருந்துகிறது

en: People having notes containing <substring>
ta: <அடி மூலக்கூறு> கொண்ட குறிப்புகளைக் கொண்டவர்கள்

en: Matches people whose notes contain text matching a substring
ta: குறிப்புகள் ஒரு அடி மூலக்கூறுடன் பொருந்தக்கூடிய உரைகளைக் கொண்டிருக்கும் நபர்களுடன் பொருந்துகின்றன

en: People having notes containing <text>
ta: <உரை> கொண்ட குறிப்புகளைக் கொண்டவர்கள்

en: Matches people whose notes contain text matching a regular expression
ta: வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய உரைகளைக் கொண்ட நபர்களுடன் பொருந்துகிறது

en: People with a note of type <type>
ta: வகை <வகை> குறிப்பு கொண்டவர்கள்

en: Matches people with a note of the specified type
ta: குறிப்பிட்ட வகையின் குறிப்புடன் மக்களுடன் பொருந்துகிறது

en: People who are neither male nor female
ta: ஆணோ பெண்ணோ இல்லாதவர்கள்

en: Matches all people with other gender
ta: மற்ற பாலினத்துடன் அனைத்து மக்களுக்கும் பொருந்துகிறது

en: Number of relationships:
ta: உறவுமுறைகளின் எண்ணிக்கை:

en: Number of children:
ta: குழந்தைகளின் எண்ணிக்கை:

en: People with the <relationships>
ta: <relationships> கொண்ட மக்கள்

en: Matches people with a particular relationship
ta: குறிப்பிட்ட உறவுமுறை கொண்டுள்ள மக்களுக்கு பொருந்துகிறது

en: Family filters
ta: குடும்ப வடிப்பிகள்

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Soundex match of People with the <name>
ta: <பெயர்> உடன் நபர்களின் சவுண்டெக்ச் போட்டி

en: Soundex Match of people with a specified name. First name, Surname, Call name, and Nickname are searched in primary and alternate names.
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட பெயரைக் கொண்ட நபர்களின் சவுண்டெக்ச் போட்டி. முதல் பெயர், குடும்பப்பெயர், அழைப்பு பெயர் மற்றும் புனைப்பெயர் ஆகியவை முதன்மை மற்றும் மாற்று பெயர்களில் தேடப்படுகின்றன.

en: People with <count> sources
ta: <count> ஆதாரங்களைக் கொண்டவர்கள்

en: Matches people with a certain number of sources connected to it
ta: அதனுடன் இணைக்கப்பட்ட ஒரு குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான ஆதாரங்களைக் கொண்டவர்களுடன் பொருந்துகிறது

en: People with the <source>
ta: <source> கொண்ட நபர்கள்

en: Matches people who have a particular source
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட மூலத்தைக் கொண்டவர்களுடன் பொருந்துகிறது

en: People with the <tag>
ta: <குறிச்சொல்> உள்ளவர்கள்

en: Matches people with the particular tag
ta: குறிப்பிட்ட குறிச்சொல்லுடன் மக்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Case sensitive:
ta: வகையுணர்ச்சியுள்ள:

en: People with records containing <substring>
ta: <substring>உள்ள தரவுகளை கொண்ட நபர்கள்

en: Matches people whose records contain text matching a substring
ta: ஒரு அடி மூலக்கூறுடன் பொருந்தக்கூடிய உரையைக் கொண்டிருக்கும் நபர்களுடன் பொருந்துகிறது

en: People with unknown gender
ta: பாலினம் தெரியாத மக்கள்

en: Matches all people with unknown gender
ta: பாலினம் தெரியாத அனைத்து மக்களுக்கும் பொருந்துகிறது

en: Adopted people
ta: தத்தெடுப்பு மக்கள்

en: Matches people who were adopted
ta: தத்தெடுக்கப்பட்டவர்களுடன் பொருந்துகிறது

en: People with children
ta: குழந்தைகளுடைய மக்கள்

en: Matches people who have children
ta: குழந்தைகளுடைய மக்களுக்கு பொருந்துகிறது

en: People with incomplete names
ta: முழுமையான பெயரில்லாத மக்கள்

en: Matches people with firstname or lastname missing
ta: முதற்பெயர் அல்லது கடைப்பெயர் இல்லாத மக்களுக்கு பொருந்துகிறது

en: Ancestors of <person>
ta: <person> இன் முன்னோர்கள்

en: Matches people that are ancestors of a specified person
ta: குறிப்பிட்ட நபரின் முன்னோர்களுக்கு பொருந்துகிறது

en: Ancestors of <filter> match
ta: <filter> இன் முன்னோர்கள் பொருந்துகின்றனர்

en: Matches people that are ancestors of anybody matched by a filter
ta: வடிப்பானால் பொருந்தக்கூடிய எவரது மூதாதையர்களாக இருக்கும் நபர்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Bookmarked people
ta: நூல்குறியிடப்பட்ட மக்கள்

en: Matches the people on the bookmark list
ta: நூல்குறி பட்டியலிலுள்ள மக்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Children of <filter> match
ta: <filter> இன் குழந்தைகள் பொருந்துகின்றனர்

en: Matches children of anybody matched by a filter
ta: ஒரு வடிப்பிக்கு பொருந்தும் எந்த ஒரு நபரின் குழந்தைகளுக்கும் பொருந்துகிறது

en: Home Person
ta: இயல்பிருப்பு நபர்

en: Matches the Home Person
ta: இயல்பிருப்பு நபருடன் பொருந்துகிறது

en: Descendant family members of <person>
ta: <person> இன் குடும்ப சந்ததிகள்

en: Descendant filters
ta: சந்ததி வடிப்பிகள்

en: Matches people that are descendants or the spouse of a descendant of a specified person
ta: சந்ததியினர் அல்லது ஒரு குறிப்பிட்ட நபரின் சந்ததியினரின் வாழ்க்கைத் துணையுடன் பொருந்துகிறது

en: Descendant family members of <filter> match
ta: <deratter> போட்டியின் வம்சாவளியைச் சேர்ந்த குடும்ப உறுப்பினர்கள்

en: Matches people that are descendants or the spouse of anybody matched by a filter
ta: ஒரு வடிப்பானால் பொருந்தக்கூடிய யாருடைய வாழ்க்கைத் துணைவரும் பொருந்துகிறது

en: Descendants of <person>
ta: <person> இன் சந்ததிகள்

en: Matches all descendants for the specified person
ta: குறிப்பிட்ட நபரின் அனைத்து சந்ததிகளுக்கும் பொருந்துகிறது

en: Descendants of <filter> match
ta: <deration> பொருத்தத்தின் சந்ததியினர்

en: Matches people that are descendants of anybody matched by a filter
ta: வடிகட்டியால் பொருந்தக்கூடிய எவரது சந்ததியினராக இருப்பவர்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Duplicated ancestors of <person>
ta: <நபர்> இன் நகல் மூதாதையர்கள்

en: Matches people that are ancestors twice or more of a specified person
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட நபரின் இரண்டு அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட மூதாதையர்களாக இருக்கும் நபர்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Females
ta: பெண்கள்

en: Matches all females
ta: அனைத்து பெண்களுக்கும் பொருந்துகிறது

en: Number of generations:
ta: தலைமுறைகளின் எண்ணிக்கை:

en: Ancestors of <person> not more than <N> generations away
ta: <niver> இன் மூதாதையர்கள் <n> தலைமுறைகளுக்கு மேல் இல்லை

en: Matches people that are ancestors of a specified person not more than N generations away
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட நபரின் மூதாதையர்களாக இருக்கும் நபர்களை n தலைமுறைகளை விட அதிகமாக இல்லை

en: Ancestors of bookmarked people not more than <N> generations away
ta: புக்மார்க்கு செய்யப்பட்ட மக்களின் மூதாதையர்கள் <n> தலைமுறைகளை விட அதிகமாக இல்லை

en: Matches ancestors of the people on the bookmark list not more than N generations away
ta: புக்மார்க்கு பட்டியலில் உள்ள மக்களின் மூதாதையர்களை n தலைமுறைகளுக்கு மேல் இல்லை

en: Ancestors of the Home Person not more than <N> generations away
ta: வீட்டு நபரின் மூதாதையர்கள் <n> தலைமுறைகளை விட அதிகமாக இல்லை

en: Matches ancestors of the Home Person not more than N generations away
ta: N தலைமுறையினரை விட அதிகமாக இல்லாத வீட்டு நபரின் மூதாதையர்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Descendants of <person> not more than <N> generations away
ta: <N> தலைமுறைகளுக்கு கீழில்லாத <person> இன் வழித்தோன்றல்கள்

en: Matches people that are descendants of a specified person not more than N generations away
ta: குறிப்பிட்ட நபரின் N தலைமுறைகளுக்கு கீழில்லாத வழித்தோன்றல்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Males
ta: ஆண்கள்

en: Matches all males
ta: அனைத்து ஆண்களுக்கும் பொருந்துகிறது

en: Ancestors of <person> at least <N> generations away
ta: <ners> இன் மூதாதையர்கள் குறைந்தபட்சம் <n> தலைமுறையினர்

en: Matches people that are ancestors of a specified person at least N generations away
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட நபரின் மூதாதையர்களாக இருக்கும் நபர்களை குறைந்தபட்சம் n தலைமுறையினரால் பொருத்துகிறது

en: Descendants of <person> at least <N> generations away
ta: <sters> குறைந்தது <n> தலைமுறையினரின் சந்ததியினர்

en: Matches people that are descendants of a specified person at least N generations away
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட நபரின் சந்ததியினராக இருக்கும் நபர்களுடன் குறைந்தது n தலைமுறையினர்

en: Parents of <filter> match
ta: <filter> இன் பெற்றோர்கள் பொருந்துகின்றனர்

en: Matches parents of anybody matched by a filter
ta: வடிகட்டியால் பொருந்தக்கூடிய எவரது பெற்றோரின் பெற்றோருடன் பொருந்துகிறது

en: People related to <Person>
ta: <நபர்> தொடர்பான நபர்கள்

en: Matches people related to a specified person
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட நபருடன் தொடர்புடைய நபர்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Siblings of <filter> match
ta: <filter> இன் உடன் பிறந்தோர் பொருந்துகின்றனர்

en: Matches siblings of anybody matched by a filter
ta: வடிகட்டியால் பொருந்தக்கூடிய எவரது உடன்பிறப்புகளுடன் பொருந்துகிறது

en: Spouses of <filter> match
ta: <teright> பொருத்தத்தின் வாழ்க்கைத் துணைவர்கள்

en: Matches people married to anybody matching a filter
ta: வடிப்பானுடன் பொருந்தக்கூடிய எவருடனும் திருமணம் செய்து கொண்டவர்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Witnesses
ta: சான்றாளர்கள்

en: Matches people who are witnesses in any event
ta: ஏதாவது நிகழ்வின் சான்றாளர்களான மக்களுக்கு பொருந்துகிறது

en: Event filter name:
ta: நிகழ்வு வடிகட்டி பெயர்:

en: Persons with events matching the <event filter>
ta: <நிகழ்வு வடிகட்டி> பொருந்தக்கூடிய நிகழ்வுகளைக் கொண்ட நபர்கள்

en: Matches persons who have events that match a certain event filter
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட நிகழ்வு வடிப்பானுடன் பொருந்தக்கூடிய நிகழ்வுகளைக் கொண்ட நபர்களுடன் பொருந்துகிறது

en: People matching the <filter>
ta: <filter>க்கு பொருந்தும் நபர்கள்

en: Matches people matched by the specified filter name
ta: குறிப்பிட்ட வடிகட்டி பெயரால் பொருந்தக்கூடிய நபர்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Persons with at least one direct source >= <confidence level>
ta: குறைந்தது ஒரு நேரடி மூலத்தைக் கொண்ட நபர்கள்> = <நம்பிக்கை நிலை>

en: Matches persons with at least one direct source with confidence level(s)
ta: நம்பிக்கை நிலை (கள்) உடன் குறைந்தது ஒரு நேரடி மூலத்துடன் நபர்களுடன் பொருந்துகிறது

en: People missing parents
ta: பெற்றோரைக் காணவில்லை

en: Matches people that are children in a family with less than two parents or are not children in any family.
ta: இரண்டு பெற்றோர்களுக்கும் குறைவான குடும்பத்தில் குழந்தைகளாக இருக்கும் அல்லது எந்த குடும்பத்திலும் குழந்தைகள் இல்லாத நபர்களுடன் பொருந்துகிறது.

en: People with multiple marriage records
ta: பல திருமண பதிவுகள் கொண்ட மக்கள்

en: Matches people who have more than one spouse
ta: ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட வாழ்கைத் துனை கொண்ட மக்களுக்கு பொருந்துகிறது

en: People with no marriage records
ta: திருமண பதிவுகள் இல்லாத மக்கள்

en: Matches people who have no spouse
ta: வாழ்கைத் துனையில்லாத மக்களுக்கு பொருந்துகிறது

en: People without a known birth date
ta: பிறந்த தேதியில்லாதவர்கள்

en: Matches people without a known birthdate
ta: பிறந்த தேதி இல்லாத மக்களுக்கு பொருந்துகிறது

en: People without a known death date
ta: அறியப்பட்ட இறப்பு தேதி இல்லாதவர்கள்

en: Matches people without a known deathdate
ta: அறியப்பட்ட இறப்பு தேதி இல்லாமல் மக்களை பொருத்துங்கள்

en: People marked private
ta: அந்தரங்கமென குறிப்பிடப்பட்டுள்ள மக்கள்

en: Matches people that are indicated as private
ta: அந்தரங்கமென குறிப்பிடப்பட்டுள்ள மக்களுக்குப் பொருந்துகிறது

en: People not marked private
ta: மக்கள் தனிப்பட்டதாக குறிக்கப்படவில்லை

en: Matches people that are not indicated as private
ta: தனிப்பட்டதாக குறிக்கப்படாத நபர்களுடன் பொருந்துகிறது

en: People with incomplete events
ta: முழுமையற்ற நிகழ்வுகள் கொண்ட மக்கள்

en: Matches people with missing date or place in an event
ta: தேதி அல்லது இடம் குறிப்பிடப்படாத நிகழ்வுகளைக் கொண்ட மக்களுக்குப் பொருந்துகிறது

en: On date:
ta: தேதி:

en: People probably alive
ta: உயிரோடிருக்கக் கூடிய மக்கள்

en: Matches people without indications of death that are not too old
ta: மிகவும் பழையதாக இல்லாத மரணத்தின் அறிகுறிகள் இல்லாமல் மக்களுடன் பொருந்துகிறது

en: People with Id containing <text>
ta: <உரை> கொண்ட ஐடி உள்ளவர்கள்

en: Matches people whose Gramps ID matches the regular expression
ta: கிராம்ப்ச் ஐடி வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய நபர்களுடன் பொருந்துகிறது

en: People with a name matching <text>
ta: <உரை> பொருந்தக்கூடிய பெயர் உள்ளவர்கள்

en: Matches people's names containing a substring or matching a regular expression
ta: ஒரு அடி மூலக்கூறு கொண்ட அல்லது வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய மக்களின் பெயர்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Relationship path between <persons>
ta: <persons> க்கு இடைப்பட்ட உறவுமுறைப் பாதை

en: Matches the ancestors of two persons back to a common ancestor, producing the relationship path between two persons.
ta: இரண்டு நபர்களின் மூதாதையர்களை ஒரு பொதுவான மூதாதையரிடம் பொருத்துகிறது, இரண்டு நபர்களிடையே உறவு பாதையை உருவாக்குகிறது.

en: Relationship path between bookmarked persons
ta: புக்மார்க்கு செய்யப்பட்ட நபர்களிடையே உறவு பாதை

en: Matches the ancestors of bookmarked individuals back to common ancestors, producing the relationship path(s) between bookmarked persons.
ta: புக்மார்க்கு செய்யப்பட்ட நபர்களின் மூதாதையர்களை பொதுவான மூதாதையர்களிடம் பொருத்துகிறது, புக்மார்க்கு செய்யப்பட்ட நபர்களிடையே உறவு பாதை (களை) உருவாக்குகிறது.

en: People matching the <name>
ta: <name>க்கு பொருந்தும் நபர்கள்

en: Every place
ta: ஒவ்வொரு இடமும்

en: Matches every place in the database
ta: தரவுத்தளத்தில் உள்ள ஒவ்வொரு இடத்திற்கும் பொருந்துகிறது

en: Places changed after <date time>
ta: <தேதி நேரம்> க்குப் பிறகு இடங்கள் மாற்றப்பட்டன

en: Matches place records changed after a specified date-time (yyyy-mm-dd hh:mm:ss) or in the range, if a second date-time is given.
ta: இரண்டாம் தேதி நேரம் வழங்கப்பட்டால், ஒரு குறிப்பிட்ட தேதி நேரத்திற்குப் பிறகு (YYYY-MM-DD HH: MM: SS) அல்லது வரம்பில் போட்டிகள் இடங்கள் மாற்றப்பட்டன.

en: Place with the <citation>
ta: <மேற்கோள்> உடன் வைக்கவும்

en: Matches places with a citation of a particular value
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட மதிப்பின் மேற்கோளுடன் இடங்களுடன் பொருந்துகிறது

[ctx: place]
en: Name:
ta: பெயர்:

en: Place type:
ta: இடம் வகை:

en: Code:
ta: குறியீடு:

en: Places matching parameters
ta: பொருந்தக்கூடிய அளவுருக்கள்

en: Matches places with particular parameters
ta: குறிப்பிட்ட அளவுருக்கள் கொண்ட இடங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Places with <count> media
ta: <count> மீடியா கொண்ட இடங்கள்

en: Matches places with a certain number of items in the gallery
ta: கேலரியில் ஒரு குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான பொருட்களுடன் இடங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Place with <Id>
ta: <id> உடன் இடம்

en: Matches a place with a specified Gramps ID
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட கிராம்ப்ச் ஐடியுடன் ஒரு இடத்துடன் பொருந்துகிறது

en: Places with no latitude or longitude given
ta: அட்சரேகை அல்லது தீர்க்கரேகை இல்லாத இடங்கள்

en: Matches places with empty latitude or longitude
ta: வெற்று அட்சரேகை அல்லது தீர்க்கரேகை கொண்ட இடங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Position filters
ta: நிலை வடிப்பான்கள்

en: Places having <count> notes
ta: <count> குறிப்புகள் கொண்ட இடங்கள்

en: Matches places having a certain number of notes
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான குறிப்புகளைக் கொண்ட இடங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Places having notes containing <substring>
ta: <அடி மூலக்கூறு> கொண்ட குறிப்புகளைக் கொண்ட இடங்கள்

en: Matches places whose notes contain text matching a substring
ta: குறிப்புகள் அதன் குறிப்புகள் ஒரு அடி மூலக்கூறுடன் பொருந்தக்கூடிய இடங்களைக் கொண்டுள்ளன

en: Places having notes containing <text>
ta: <உரை> கொண்ட குறிப்புகளைக் கொண்ட இடங்கள்

en: Matches places whose notes contain text matching a regular expression
ta: வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய உரைகளைக் கொண்ட இடங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Places with a note of type <type>
ta: வகை <Type> இன் குறிப்பு கொண்ட இடங்கள்

en: Matches places with a note of the specified type
ta: குறிப்பிட்ட வகையின் குறிப்புடன் இடங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Street:
ta: தெரு:

en: Locality:
ta: இடம்:

en: City:
ta: நகரம்:

en: County:
ta: மாவட்டம்:

en: State:
ta: மாநிலம்:

en: Country:
ta: நாடு:

en: ZIP/Postal Code:
ta: சிப்/அஞ்சல் குறியீடு:

en: Church Parish:
ta: சர்ச் பாரிச்:

en: Places with a reference count of <count>
ta: <tount> இன் குறிப்பு எண்ணிக்கையுடன் இடங்கள்

en: Matches places with a certain reference count
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட குறிப்பு எண்ணிக்கையுடன் இடங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Place with <count> sources
ta: <count> ஆதாரங்களுடன் வைக்கவும்

en: Matches places with a certain number of sources connected to it
ta: அதனுடன் இணைக்கப்பட்ட ஒரு குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான ஆதாரங்களுடன் இடங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Places with the <source>
ta: <source> உடன் இடங்கள்

en: Matches places who have a particular source
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட மூலத்தைக் கொண்ட இடங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Places with the <tag>
ta: <dag> உடன் இடங்கள்

en: Matches places with the particular tag
ta: குறிப்பிட்ட குறிச்சொல்லுடன் இடங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Places matching a title
ta: தலைப்புடன் பொருந்தக்கூடிய இடங்கள்

en: Matches places with a particular title
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட தலைப்புடன் இடங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Latitude:
ta: அட்சரேகை:

en: Longitude:
ta: தீர்க்கரேகை:

en: Rectangle height:
ta: செவ்வகம் உயரம்:

en: Rectangle width:
ta: செவ்வக அகலம்:

en: Places in neighborhood of given position
ta: கொடுக்கப்பட்ட பதவியின் அருகிலுள்ள இடங்கள்

en: Matches places with latitude or longitude positioned in a rectangle of given height and width (in degrees), and with middlepoint the given latitude and longitude.
ta: கொடுக்கப்பட்ட உயரம் மற்றும் அகலத்தின் செவ்வகத்தில் (டிகிரிகளில்) நிலைநிறுத்தப்பட்ட அட்சரேகை அல்லது தீர்க்கரேகை கொண்ட இடங்களுடன் பொருந்துகிறது, மேலும் மிடில் பாயிண்டுடன் கொடுக்கப்பட்ட அட்சரேகை மற்றும் தீர்க்கரேகை.

en: Places enclosed by another place
ta: மற்றொரு இடத்தால் சூழப்பட்ட இடங்கள்

en: Matches a place enclosed by a particular place
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட இடத்தால் சூழப்பட்ட இடத்துடன் பொருந்துகிறது

en: Places of events matching the <event filter>
ta: <நிகழ்வு வடிகட்டி> பொருந்தக்கூடிய நிகழ்வுகளின் இடங்கள்

en: Matches places where events happened that match the specified event filter name
ta: குறிப்பிட்ட நிகழ்வு வடிகட்டி பெயருடன் பொருந்தக்கூடிய நிகழ்வுகள் நிகழ்ந்த இடங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Places matching the <filter>
ta: <dirtion> உடன் பொருந்தக்கூடிய இடங்கள்

en: Matches places matched by the specified filter name
ta: குறிப்பிட்ட வடிகட்டி பெயரால் பொருந்தக்கூடிய இடங்கள்

en: Place with a direct source >= <confidence level>
ta: நேரடி மூலத்துடன் வைக்கவும்> = <நம்பிக்கை நிலை>

en: Matches places with at least one direct source with confidence level(s)
ta: நம்பிக்கை நிலை (கள்) கொண்ட குறைந்தது ஒரு நேரடி மூலத்துடன் இடங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Places marked private
ta: தனியார் குறிக்கப்பட்ட இடங்கள்

en: Matches places that are indicated as private
ta: தனிப்பட்டதாகக் குறிக்கப்பட்ட இடங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Places with Id containing <text>
ta: <உரை> கொண்ட ஐடி கொண்ட இடங்கள்

en: Matches places whose Gramps ID matches the regular expression
ta: கிராம்ப்ச் ஐடி வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய இடங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Units:
ta: அலகுகள்:

en: Places within an area
ta: ஒரு பகுதிக்குள் இடங்கள்

en: Matches places within a given distance of another place
ta: மற்றொரு இடத்தின் ஒரு குறிப்பிட்ட தூரத்திற்குள் இடங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Cannot use the filter 'within area'
ta: 'பகுதிக்குள்' வடிகட்டியைப் பயன்படுத்த முடியாது

en: The place you selected contains bad coordinates. Please, run the tool 'clean input data'
ta: நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த இடத்தில் மோசமான ஆயத்தொகுதிகள் உள்ளன. தயவுசெய்து, 'தூய்மையான உள்ளீட்டு தரவு' கருவியை இயக்கவும்

en: Every repository
ta: ஒவ்வொரு களஞ்சியமும்

en: Matches every repository in the database
ta: தரவுத்தளத்தில் உள்ள ஒவ்வொரு களஞ்சியத்தையும் பொருத்துகிறது

en: Repositories changed after <date time>
ta: <தேதி நேரம்> க்குப் பிறகு களஞ்சியங்கள் மாற்றப்பட்டன

en: Matches repository records changed after a specified date/time (yyyy-mm-dd hh:mm:ss) or in the range, if a second date/time is given.
ta: இரண்டாவது தேதி/நேரம் வழங்கப்பட்டால், ஒரு குறிப்பிட்ட தேதி/நேரத்திற்குப் பிறகு (YYYY-MM-DD HH: MM: SS) அல்லது வரம்பில் மாற்றப்பட்ட களஞ்சிய பதிவுகள் மாற்றப்பட்டன.

en: Repository attribute:
ta: களஞ்சிய பண்புக்கூறு:

en: Repositories with the attribute <attribute>
ta: பண்புக்கூறு <பண்புக்கூறு> உடன் களஞ்சியங்கள்

en: Matches repositories with the attribute of a particular value
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட மதிப்பின் பண்புடன் களஞ்சியங்களை பொருத்துகிறது

en: Repository with <Id>
ta: <id> உடன் களஞ்சியம்

en: Matches a repository with a specified Gramps ID
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட கிராம்ப்ச் ஐடியுடன் களஞ்சியத்துடன் பொருந்துகிறது

en: Repositories having notes containing <substring>
ta: <strandring> கொண்ட குறிப்புகளைக் கொண்ட களஞ்சியங்கள்

en: Matches repositories whose notes contain text matching a substring
ta: ஒரு அடி மூலக்கூறுடன் பொருந்தக்கூடிய உரைகளைக் கொண்ட களஞ்சியங்களைக் கொண்ட களஞ்சியங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Repositories having notes containing <text>
ta: <text> கொண்ட குறிப்புகளைக் கொண்ட களஞ்சியங்கள்

en: Matches repositories whose notes contain text matching a regular expression
ta: வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய உரைகளைக் கொண்ட களஞ்சியங்களைக் கொண்ட களஞ்சியங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Repositories with a reference count of <count>
ta: <count> இன் குறிப்பு எண்ணிக்கையுடன் களஞ்சியங்கள்

en: Matches repositories with a certain reference count
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட குறிப்பு எண்ணிக்கையுடன் களஞ்சியங்களை பொருத்துகிறது

[ctx: repo]
en: Name:
ta: பெயர்:

en: Address:
ta: முகவரி:

en: Repositories matching parameters
ta: களஞ்சியங்களுடன் பொருந்தக்கூடிய களஞ்சியங்கள்

en: Matches Repositories with particular parameters
ta: குறிப்பிட்ட அளவுருக்களுடன் களஞ்சியங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Repositories with the <tag>
ta: <ack> உடன் களஞ்சியங்கள்

en: Matches repositories with the particular tag
ta: குறிப்பிட்ட குறிச்சொல்லுடன் களஞ்சியங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Repositories matching the <filter>
ta: <dirtel> உடன் பொருந்தக்கூடிய களஞ்சியங்கள்

en: Matches repositories matched by the specified filter name
ta: குறிப்பிட்ட வடிகட்டி பெயரால் பொருந்தக்கூடிய களஞ்சியங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Repositories with name containing <text>
ta: <உரை> கொண்ட பெயரைக் கொண்ட களஞ்சியங்கள்

en: Matches repositories whose name contains a certain substring
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட அடி மூலக்கூறு உள்ளது

en: Repositories with Id containing <text>
ta: <உரை> கொண்ட ஐடி கொண்ட களஞ்சியங்கள்

en: Matches repositories whose Gramps ID matches the regular expression
ta: கிராம்ப்ச் ஐடி வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய களஞ்சியங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Repositories marked private
ta: களஞ்சியங்கள் தனிப்பட்டதாக குறிக்கப்பட்டன

en: Matches repositories that are indicated as private
ta: தனிப்பட்டதாகக் குறிக்கப்பட்ட களஞ்சியங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Every source
ta: ஒவ்வொரு மூலமும்

en: Matches every source in the database
ta: தரவுத்தளத்தில் உள்ள ஒவ்வொரு மூலத்தையும் பொருத்துகிறது

en: Sources changed after <date time>
ta: <தேதி நேரம்> க்குப் பிறகு ஆதாரங்கள் மாற்றப்பட்டன

en: Matches source records changed after a specified date-time (yyyy-mm-dd hh:mm:ss) or in the range, if a second date-time is given.
ta: இரண்டாவது தேதி நேரம் வழங்கப்பட்டால், ஒரு குறிப்பிட்ட தேதி நேரத்திற்குப் பிறகு (YYYY-MM-DD HH: MM: SS) அல்லது வரம்பில் மாற்றப்பட்ட மூல பதிவுகள் மாற்றப்பட்டன.

en: Source attribute:
ta: மூல பண்புக்கூறு:

en: Sources with the attribute <attribute>
ta: பண்புக்கூறு <பண்புக்கூறு> உடன் ஆதாரங்கள்

en: Matches sources with the attribute of a particular value
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட மதிப்பின் பண்புடன் ஆதாரங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Sources with <count> media
ta: <count> மீடியாவுடன் ஆதாரங்கள்

en: Matches sources with a certain number of items in the gallery
ta: கேலரியில் ஒரு குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான பொருட்களுடன் ஆதாரங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Source with <Id>
ta: <id> உடன் மூல

en: Matches a source with a specified Gramps ID
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட கிராம்ப்ச் ஐடியுடன் ஒரு மூலத்துடன் பொருந்துகிறது

en: Sources having <count> notes
ta: <count> குறிப்புகளைக் கொண்ட ஆதாரங்கள்

en: Matches sources having a certain number of notes
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான குறிப்புகளைக் கொண்ட ஆதாரங்கள்

en: Sources having notes containing <substring>
ta: <அடி மூலக்கூறு> கொண்ட குறிப்புகளைக் கொண்ட ஆதாரங்கள்

en: Matches sources whose notes contain text matching a substring
ta: குறிப்புகள் அதன் குறிப்புகளில் ஒரு அடி மூலக்கூறுடன் பொருந்தக்கூடிய உரை உள்ளது

en: Sources having notes containing <text>
ta: <உரை> கொண்ட குறிப்புகளைக் கொண்ட ஆதாரங்கள்

en: Matches sources whose notes contain text matching a regular expression
ta: வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய உரைகளைக் கொண்டிருக்கும் ஆதாரங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Sources with a note of type <type>
ta: வகை <வகை> குறிப்புடன் ஆதாரங்கள்

en: Matches sources with a note of the specified type
ta: குறிப்பிட்ட வகையின் குறிப்புடன் ஆதாரங்களை பொருத்துகிறது

en: Sources with a reference count of <count>
ta: <tount> இன் குறிப்பு எண்ணிக்கையுடன் ஆதாரங்கள்

en: Matches sources with a certain reference count
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட குறிப்பு எண்ணிக்கையுடன் ஆதாரங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Sources with <count> Repository references
ta: <count> களஞ்சிய குறிப்புகளுடன் ஆதாரங்கள்

en: Matches sources with a certain number of repository references
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான களஞ்சிய குறிப்புகளுடன் ஆதாரங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Sources with repository reference containing <text> in "Call Number"
ta: "அழைப்பு எண்" இல் <உரை> கொண்ட களஞ்சிய குறிப்பு கொண்ட ஆதாரங்கள்

en: Matches sources with a repository reference
    containing a substring in "Call Number"
ta: களஞ்சியக் குறிப்புடன் ஆதாரங்களுடன் பொருந்துகிறது
     "அழைப்பு எண்" இல் ஒரு அடி மூலக்கூறு உள்ளது

en: Matches sources with particular parameters
ta: குறிப்பிட்ட அளவுருக்கள் கொண்ட ஆதாரங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Sources with the <tag>
ta: <dag> உடன் ஆதாரங்கள்

en: Matches sources with the particular tag
ta: குறிப்பிட்ட குறிச்சொல்லுடன் ஆதாரங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Sources matching the <filter>
ta: <dirter> உடன் பொருந்தக்கூடிய ஆதாரங்கள்

en: Matches sources matched by the specified filter name
ta: குறிப்பிட்ட வடிகட்டி பெயரால் பொருந்தக்கூடிய ஆதாரங்கள்

en: Sources with repository reference matching the <repository filter>
ta: <களஞ்சிய வடிகட்டி> உடன் பொருந்தக்கூடிய களஞ்சிய குறிப்பு கொண்ட ஆதாரங்கள்

en: Matches sources with a repository reference that match a certain
    repository filter
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட பொருந்தக்கூடிய களஞ்சிய குறிப்புடன் ஆதாரங்களுடன் பொருந்துகிறது
     களஞ்சிய வடிகட்டி

en: Sources with title containing <text>
ta: <உரை> கொண்ட தலைப்பு கொண்ட ஆதாரங்கள்

en: Matches sources whose title contains a certain substring
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட அடி மூலக்கூறைக் கொண்டிருக்கும் ஆதாரங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Sources with Id containing <text>
ta: <உரை> கொண்ட ஐடி கொண்ட ஆதாரங்கள்

en: Matches sources whose Gramps ID matches the regular expression
ta: கிராம்ப்ச் ஐடி வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய ஆதாரங்களுடன் பொருந்துகிறது

en: Sources marked private
ta: தனியார் குறிக்கப்பட்ட ஆதாரங்கள்

en: Matches sources that are indicated as private
ta: தனிப்பட்டதாக சுட்டிக்காட்டப்படும் ஆதாரங்கள்

en: Address
ta: முகவரி

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: Citations
ta: மேற்கோள்கள்

en: Notes
ta: குறிப்புகள்

en: Street
ta: தெரு

en: Locality
ta: இடம்

en: City
ta: மாநகர்

en: County
ta: மாவட்டம்

en: State
ta: மாநிலம்

en: Country
ta: நாடு

en: Postal Code
ta: அஞ்சல் குறியீடு

en: Phone
ta: தொலைபேசி

en: Attribute
ta: பண்பு

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Caste
ta: குலம்

en: Description
ta: விளக்கம்

en: Identification Number
ta: அடையாள எண்

en: National Origin
ta: தேசிய தோற்றம்

en: Number of Children
ta: குழந்தைகளின் எண்ணிக்கை

en: Social Security Number
ta: சமூக பாதுகாப்பு எண்

en: Nickname
ta: புனைப்பெயர்

en: Cause
ta: காரணம்

en: Agency
ta: ஏசென்சி

en: Age
ta: அகவை

en: Father's Age
ta: தந்தையின் அகவை

en: Mother's Age
ta: தாயின் அகவை

en: Witness
ta: சான்றாளர்

en: Time
ta: நேரம்

en: Occupation
ta: தொழில்

en: Child Reference
ta: குழந்தை குறிப்பு

en: Handle
ta: கைப்பிடி

en: None
ta: எதுவுமில்லை

[ctx: relationship]
en: Birth
ta: பிறப்பு

[ctx: relationship]
en: Adopted
ta: ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்டது

en: Stepchild
ta: வளர்ப்பு

en: Sponsored
ta: நிதியுதவி

en: Foster
ta: வளர்ப்பு

en: Citation
ta: மேற்கோள்

en: Gramps ID
ta: கிராம்ப்ச் ஐடி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Confidence
ta: நம்பிக்கை

en: Source
ta: மூலம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Source Attributes
ta: மூல பண்புகள்

en: Last changed
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: unknown
ta: தெரியாதது

en: greater than {number_of} year | greater than {number_of} years
ta[0]: {number_of}ஆண்டு பெரியது
ta[1]: {number_of} ஆண்டுகள் பெரியது

en: more than
ta: விட

en: less than
ta: குறைவாக

[ctx: age]
en: about
ta: பற்றி

en: between
ta: இடையில்

en: and
ta: மற்றும்

en: less than about
ta: சுமார் குறைவாக

en: more than about
ta: பற்றி அதிகம்

en: {number_of} year | {number_of} years
ta[0]: {number_of} ஆண்டு
ta[1]: {number_of} ஆண்டுகள்

en: {number_of} month | {number_of} months
ta[0]: {number_of} மாதம்
ta[1]: {number_of} மாதங்கள்

en: {number_of} day | {number_of} days
ta[0]: {number_of} நாள்
ta[1]: {number_of} நாட்கள்

en: 0 days
ta: 0 நாட்கள்

en: Date
ta: தேதி

en: Calendar
ta: நாட்காட்டி

en: Modifier
ta: மாற்றியமைப்பாளர்

en: Quality
ta: தகுதி

en: Values
ta: மதிப்புகள்

en: Text
ta: உரை

en: Sort value
ta: மதிப்பை வரிசைப்படுத்துங்கள்

en: New year begins
ta: புதிய ஆண்டு தொடங்குகிறது

[ctx: date-quality]
en: none
ta: எதுவுமில்லை

en: estimated
ta: மதிப்பிடப்பட்டது

en: calculated
ta: கணக்கிடப்பட்டது

[ctx: date-modifier]
en: none
ta: எதுவுமில்லை

en: before
ta: முன்

en: after
ta: பிறகு

en: about
ta: பற்றி

en: range
ta: வீச்சு

en: from
ta: இருந்து

en: to
ta: பெறுநர்

en: span
ta: இடைவெளி

en: textonly
ta: டெக்ச்டச்ட்லி

en: Event
ta: நிகழ்வு

en: Place
ta: இடம்

en: Attributes
ta: பண்புக்கூறுகள்

en: Event reference
ta: நிகழ்வு குறிப்பு

[ctx: Role]
en: Primary
ta: முதன்மை

en: Clergy
ta: மதகுருமார்கள்

en: Celebrant
ta: கொண்டாட்டம்

en: Aide
ta: உதவியாளர்

en: Bride
ta: மணமகள்

en: Groom
ta: மணமகன்

[ctx: Role]
en: Family
ta: குடும்பம்

en: Informant
ta: தகவலர்/தகவலாள்

en: Godparent
ta: கடவுளின்

en: Father
ta: தந்தை

en: Mother
ta: தாய்

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Child
ta: சேய்

en: Multiple birth
ta: பல பிறப்பு

en: Friend
ta: நண்பர்

en: Neighbor
ta: அயலவர்

en: Officiator
ta: அலுவலர்

en: Life Events
ta: வாழ்க்கை நிகழ்வுகள்

en: Family
ta: குடும்பம்

en: Religious
ta: மத

en: Vocational
ta: தொழில்

en: Academic
ta: கல்வி

en: Travel
ta: பயணம்

en: Legal
ta: சட்டரீதியான

en: Residence
ta: இருப்பிடம்

en: Other
ta: பிற

en: Adopted
ta: தத்தெடுக்கப்பட்ட

en: Birth
ta: பிறப்பு

en: Death
ta: இறப்பு

en: Adult Christening
ta: வயதுவந்த கிறிச்டிங்

en: Baptism
ta: ஞானச்நானம்

en: Bar Mitzvah
ta: பார் மிட்ச்வா

en: Bat Mitzvah
ta: பேட் மிட்ச்வா

en: Blessing
ta: வாழ்த்து

en: Burial
ta: அடக்கம்

en: Cause Of Death
ta: இறப்புக்கான காரணம்

en: Census
ta: கணக்கெடுப்பு

en: Christening
ta: கிறிச்டனிங்

en: Confirmation
ta: உறுதிப்படுத்தல்

en: Cremation
ta: தகனம்

en: Degree
ta: பட்டம்

en: Education
ta: கல்வி

en: Elected
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டவர்

en: Emigration
ta: குடியேறல்

en: First Communion
ta: முதல் ஒற்றுமை

en: Immigration
ta: குடிநுழைவு

en: Graduation
ta: பட்டப்படிப்பு

en: Medical Information
ta: மருத்துவ தகவல்

en: Military Service
ta: இராணுவ சேவை

en: Naturalization
ta: இயற்கைமயமாக்கல்

en: Nobility Title
ta: பிரபுக்கள் தலைப்பு

en: Number of Marriages
ta: திருமணங்களின் எண்ணிக்கை

en: Ordination
ta: நியமனம்

en: Probate
ta: ஆய்வு

en: Property
ta: சொத்து

en: Religion
ta: மதம்

en: Retirement
ta: ஓய்வு

en: Will
ta: உயில்

en: Marriage
ta: திருமணம்

en: Marriage Settlement
ta: திருமண தீர்வு

en: Marriage License
ta: மண உரிமம்

en: Marriage Contract
ta: திருமண ஒப்பந்தம்

en: Marriage Banns
ta: திருமண பதாக்கள்

en: Engagement
ta: நிச்சயதாம்பூலம்

en: Divorce
ta: மணவிலக்கு

en: Divorce Filing
ta: மணமுறிவு தாக்கல்

en: Annulment
ta: ரத்து

en: Alternate Marriage
ta: மாற்று திருமணம்

en: Stillbirth
ta: மகப்பேறு

[ctx: marriage abbreviation]
en: m.
ta: மீ.

[ctx: Unknown abbreviation]
en: unkn.
ta: Unnkn.

[ctx: Custom abbreviation]
en: cust.
ta: காவல்.

[ctx: Adopted abbreviation]
en: adop.
ta: ஏற்றுக்கொள்.

[ctx: Adult Christening abbreviation]
en: a.chr.
ta: A.chr.

[ctx: Baptism abbreviation]
en: bap.
ta: பாப்.

[ctx: Bar Mitzvah abbreviation]
en: bar.
ta: பட்டி.

[ctx: Bat Mitzvah abbreviation]
en: bat.
ta: பேட்.

[ctx: Blessing abbreviation]
en: bles.
ta: பிளேச்.

[ctx: Burial abbreviation]
en: bur.
ta: பர்.

[ctx: Census abbreviation]
en: cens.
ta: மக்கள் தொகை கணக்கெடுப்பு.

[ctx: Christening abbreviation]
en: chr.
ta: சி.ஆர்.

[ctx: Confirmation abbreviation]
en: conf.
ta: உறுதி.

[ctx: Cremation abbreviation]
en: crem.
ta: கிரீம்.

[ctx: Degree abbreviation]
en: deg.
ta: டிகிரி.

[ctx: Education abbreviation]
en: edu.
ta: EDU.

[ctx: Elected abbreviation]
en: elec.
ta: எலெக்.

[ctx: Emigration abbreviation]
en: em.
ta: எம்.

[ctx: First Communion abbreviation]
en: f.comm.
ta: f.com.

[ctx: Graduation abbreviation]
en: grad.
ta: கிரேடு.

[ctx: Medical Information abbreviation]
en: medinf.
ta: மெடின்ஃப்.

[ctx: Military Service abbreviation]
en: milser.
ta: மில்சர்.

[ctx: Naturalization abbreviation]
en: nat.
ta: நாட்.

[ctx: Nobility Title abbreviation]
en: nob.
ta: உன்னத.

[ctx: Number of Marriages abbreviation]
en: n.o.mar.
ta: N.O.MAR.

[ctx: Occupation abbreviation]
en: occ.
ta: அக்.

[ctx: Ordination abbreviation]
en: ord.
ta: ஆர்டர்.

[ctx: Probate abbreviation]
en: prob.
ta: ஆய்வு.

[ctx: Property abbreviation]
en: prop.
ta: முட்டு.

[ctx: Religion abbreviation]
en: rel.
ta: மத.

[ctx: Residence abbreviation]
en: res.
ta: ரெச்.

[ctx: Retirement abbreviation]
en: ret.
ta: ஓய்வு.

[ctx: Will abbreviation]
en: will.
ta: விருப்பம்.

[ctx: Marriage Settlement abbreviation]
en: m.set.
ta: எம். செட்.

[ctx: Marriage License abbreviation]
en: m.lic.
ta: எம்.லிக்.

[ctx: Marriage Contract abbreviation]
en: m.con.
ta: M.Con.

[ctx: Marriage Banns abbreviation]
en: m.ban.
ta: M.BAN.

[ctx: Engagement abbreviation]
en: engd.
ta: Engd.

[ctx: Divorce abbreviation]
en: div.
ta: மணமுறிவு.

[ctx: Divorce Filing abbreviation]
en: div.f.
ta: டிவி.எஃப்.

[ctx: Annulment abbreviation]
en: annul.
ta: Annul.

[ctx: Stillbirth abbreviation]
en: still.
ta: இன்னும்.

en: Children
ta: குழந்தைகள்

en: Events
ta: நிகழ்வுகள்

en: LDS ordinances
ta: எல்.டி.எச் கட்டளைகள்

en: Married
ta: மணமான

en: Unmarried
ta: மணமாகாத

en: Civil Union
ta: குடிமை தொழிற்சங்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Custom type
ta: தனிப்பயன் வகை

en: Type code
ta: குறியீட்டைத் தட்டச்சு செய்க

en: Endowment
ta: எண்டோவ்மென்ட்

en: Sealed to Parents
ta: பெற்றோருக்கு சீல்

en: Sealed to Spouse
ta: துணைக்கு சீல்

en: <No Status>
ta: <நிலை இல்லை>

en: Born in Covenant
ta: உடன்படிக்கையில் பிறந்தார்

en: Canceled
ta: விடப்பட்டது

en: Cleared
ta: துடைக்கப்பட்டது

en: Completed
ta: முடிந்தது

en: Do not seal
ta: முத்திரையிட வேண்டாம்

en: Infant
ta: மழலை

en: Pre-1970
ta: 1970க்கு முன்

en: Qualified
ta: தகுதியானவர்

en: Do not seal/Cancel
ta: சீல் செய்ய வேண்டாம்/ரத்து செய்ய வேண்டாம்

en: Stillborn
ta: பிறக்கவில்லை

en: Submitted
ta: சமர்பிக்கப்பட்டது

en: Uncleared
ta: தெளிவற்றது

en: LDS Ordinance
ta: எல்.டி.எச் கட்டளை

en: Temple
ta: கோயில்

en: Status
ta: நிலை

en: Location
ta: இடம்

en: Parish
ta: பாரிச்

en: Complete
ta: முழுமையானது

en: ToDo
ta: அனைத்தும்

en: MIME
ta: மைம்

en: Checksum
ta: செக்சம்

en: Media ref
ta: மீடியா குறிப்பு

en: Region
ta: பகுதி

en: Name
ta: பெயர்

en: Given name
ta: கொடுக்கப்பட்ட பெயர்

en: Surnames
ta: குடும்பப்பெயர்கள்

en: Suffix
ta: பின்னொட்டு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Group as
ta: குழு என

en: Sort as
ta: வரிசைப்படுத்தவும்

en: Display as
ta: எனக் காண்பி

en: Call name
ta: அழைப்பு பெயர்

en: Nick name
ta: நிக் பெயர்

en: Family nick name
ta: குடும்ப நிக் பெயர்

[ctx: Surname]
en: Inherited
ta: மரபு

[ctx: Surname]
en: Given
ta: கொடுக்கப்பட்ட

[ctx: Surname]
en: Taken
ta: எடுக்கப்பட்டது

en: Patronymic
ta: புரவலர்

en: Matronymic
ta: மாட்ரோனிமிக்

[ctx: Surname]
en: Feudal
ta: நிலப்பிரபுத்துவ

en: Pseudonym
ta: புனைப்பெயர்

en: Patrilineal
ta: ஆணாதிக்கம்

en: Matrilineal
ta: திருமண

[ctx: Surname]
en: Occupation
ta: தொழில்

[ctx: Surname]
en: Location
ta: இடம்

en: Also Known As
ta: எனவும் அறியப்படுகிறார்

en: Birth Name
ta: இயற் பெயர்

en: Married Name
ta: மணப் பெயர்

en: Note
ta: குறிப்பு

en: Format
ta: வடிவம்

en: General
ta: பொது

en: Research
ta: ஆராய்ச்சி

en: Analysis
ta: பகுப்பாய்வு

en: Transcript
ta: படியெடுத்தல்

en: Source text
ta: மூல உரை

en: Report
ta: அறிக்கை

en: Html code
ta: உஉகுமொ குறியீடு

[ctx: notetype]
en: To Do
ta: செய்ய

[ctx: notetype]
en: Link
ta: இணைப்பு

en: Person Note
ta: நபர் குறிப்பு

en: Name Note
ta: பெயர் குறிப்பு

en: Attribute Note
ta: பண்புக்கூறு குறிப்பு

en: Address Note
ta: முகவரி குறிப்பு

en: Association Note
ta: சங்க குறிப்பு

en: LDS Note
ta: எல்.டி.எச் குறிப்பு

en: Family Note
ta: குடும்ப குறிப்பு

en: Event Note
ta: நிகழ்வு குறிப்பு

en: Event Reference Note
ta: நிகழ்வுக் குறிப்புக் குறிப்பு

en: Source Note
ta: மூல குறிப்பு

en: Source Reference Note
ta: மூல குறிப்புக் குறிப்பு

en: Place Note
ta: இடக் குறிப்பு

en: Repository Note
ta: களஞ்சிய குறிப்பு

en: Repository Reference Note
ta: களஞ்சிய குறிப்புக் குறிப்பு

en: Media Note
ta: ஊடக குறிப்பு

en: Media Reference Note
ta: ஊடக குறிப்புக் குறிப்பு

en: Child Reference Note
ta: குழந்தை குறிப்புக் குறிப்பு

en: Gender
ta: பாலினம்

en: Alternate names
ta: மாற்று பெயர்கள்

en: Death reference index
ta: மரண குறிப்பு அட்டவணை

en: Birth reference index
ta: பிறப்பு குறிப்பு அட்டவணை

en: Event references
ta: நிகழ்வு குறிப்புகள்

en: Families
ta: குடும்பங்கள்

en: Parent families
ta: பெற்றோர் குடும்பங்கள்

en: Addresses
ta: முகவரிகள்

en: Urls
ta: முகவரி கள்

en: Person references
ta: நபர் குறிப்புகள்

en: Merged Gramps ID
ta: இணைக்கப்பட்ட கிராம்ப்ச் ஐடி

en: Person ref
ta: நபர் குறிப்பு

en: Association
ta: தொடர்பு

en: Longitude
ta: நெட்டாங்கு

en: Latitude
ta: அகலாங்கு

en: Places
ta: இடங்கள்

en: Alternate Names
ta: மாற்றுப் பெயர்கள்

en: Code
ta: குறியீடு

en: Alternate Locations
ta: மாற்று இடங்கள்

en: URLs
ta: முகவரி கள்

en: Place Name
ta: இடப் பெயர்

en: Language
ta: மொழி

en: Place ref
ta: இடம் ref

en: Province
ta: மாகாணம்

en: Department
ta: துறை

en: Neighborhood
ta: அக்கம்

en: District
ta: மாவட்டம்

en: Borough
ta: போரோ

en: Municipality
ta: நகராட்சி

en: Town
ta: நகரம்

en: Village
ta: சிற்றூர்

en: Hamlet
ta: குக்கிராமம்

en: Farm
ta: பண்ணை

en: Building
ta: கட்டிடம்

en: Number
ta: எண்

en: Repository
ta: களஞ்சியம்

en: Repository ref
ta: களஞ்சிய குறிப்பு

en: Call Number
ta: அழைப்பு எண்

en: Library
ta: நூலகம்

en: Cemetery
ta: கல்லறை

en: Church
ta: தேவாலயம்

en: Archive
ta: காப்பகம்

en: Album
ta: ஆல்பம்

en: Web site
ta: வலைத்தளம்

en: Bookstore
ta: புத்தகக் கடை

en: Collection
ta: சேகரிப்பு

en: Safe
ta: பாதுகாப்பானது

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Publication info
ta: வெளியீட்டு செய்தி

en: Abbreviation
ta: சுருக்கம்

en: Repositories
ta: களஞ்சியங்கள்

en: Audio
ta: ஆடியோ

en: Book
ta: நூல்

en: Card
ta: அட்டை

en: Electronic
ta: மின்னணு

en: Fiche
ta: வடிவம்

en: Film
ta: படம்

en: Magazine
ta: செய்தித் தாள்

en: Manuscript
ta: கையெழுத்துப் பிரதி

en: Map
ta: வரைபடம்

en: Newspaper
ta: செய்தித்தாள்

en: Photo
ta: புகைப்படம்

en: Tombstone
ta: கல்லறை

en: Video
ta: ஒளிதோற்றம்

en: Styled Text
ta: பாணியிலான உரை

en: Styled Text Tags
ta: பாணியிலான உரை குறிச்சொற்கள்

en: Tag
ta: குறிச்சொல்

en: Ranges
ta: வரம்புகள்

en: Bold
ta: தடிமான

en: Italic
ta: சாய்வு

en: Underline
ta: அடிக்கோடிட்டு

en: Fontface
ta: எழுத்துரு

en: Fontsize
ta: எழுத்துரு

en: Fontcolor
ta: FONTCOLOR

en: Highlight
ta: சிறப்பம்சமாக

en: Superscript
ta: சூப்பர்ச்கிரிப்ட்

en: Link
ta: இணைப்பு

en: Strikethrough
ta: ச்ட்ரைகெத்ரோ

en: Subscript
ta: சந்தா

en: Surname
ta: குடும்பப்பெயர்

en: Prefix
ta: முன்னொட்டு

en: Primary
ta: முதன்மை

en: Color
ta: நிறம்

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Url
ta: முகவரி

en: E-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Web Home
ta: வலை வீடு

en: Web Search
ta: வலை தேடல்

en: FTP
ta: Ftp

en: Family Tree Differences
ta: குடும்ப மர வேறுபாடுகள்

en: Searching...
ta: தேடுகிறது...

en: Merge Citation
ta: மேற்கோள் ஒன்றிணைக்கவும்

en: Merge Event Objects
ta: நிகழ்வு பொருள்களை ஒன்றிணைக்கவும்

en: A parent should be a father or mother.
ta: ஒரு பெற்றோர் ஒரு தந்தை அல்லது தாயாக இருக்க வேண்டும்.

en: A parent and child cannot be merged. To merge these people, you must first break the relationship between them.
ta: பெற்றவரையும் குழந்தையையும் ஒன்றாக்க இயலாது. இவர்களை ஒன்றாக்க இவர்களிடையே உள்ள உறவுமுறையை முதலில் உடைக்க வேண்டும்.

en: Merge Family
ta: குடும்பத்தை ஒன்றிணைக்கவும்

en: Merge Media Objects
ta: மீடியா பொருள்களை ஒன்றிணைக்கவும்

en: Merge Notes
ta: குறிப்புகளை ஒன்றிணைக்கவும்

en: Spouses cannot be merged. To merge these people, you must first break the relationship between them.
ta: வாழ்கைத்துனைகளை ஒன்றாக்க இயலாது. இவர்களை ஒன்றாக்க இவர்களிடையே உள்ள உறவுமுறையை முதலில் உடைக்க வேண்டும்.

en: Merge Person
ta: நபரை ஒன்றிணைக்கவும்

en: Merge Places
ta: இடங்களை ஒன்று சேர்

en: Merge Repositories
ta: களஞ்சியங்களை ஒன்றிணைக்கவும்

en: Merge Source
ta: மூலத்தை ஒன்றிணைக்கவும்

en: Gramplet %s caused an error
ta: கிராம்பெட் %s பிழையை ஏற்படுத்தின

en: No description was provided
ta: எந்த குறிப்பும் அளிக்கப்படவில்லை

en: Option '%(opt_name)s' is present in %(file)s
      but is not known to the module.  Ignoring...
ta: விருப்பம் ' %(opt_name)s' %(file)s உள்ளன
     ஆனால் தொகுதிக்குத் தெரியவில்லை. புறக்கணித்தல் ...

en: Unstable
ta: நிலையற்றது

en: Experimental
ta: சோதனை

en: Beta
ta: பீட்டா

en: Stable
ta: நிலையான

en: Developer
ta: உருவாக்குநர்

en: Expert
ta: வல்லுநர்

en: Quick view
ta: விரைவான பார்வை

en: Tool
ta: கருவி

en: Importer
ta: இறக்குமதியாளர்

en: Exporter
ta: ஏற்றுமதியாளர்

en: Document creator
ta: ஆவணத்தை உருவாக்கியவர்

en: Plugin library
ta: சொருகி நூலகம்

en: Map service
ta: வரைபட பணி

en: View
ta: காட்சி

en: Relationship calculator
ta: உறவு கால்குலேட்டர்

en: Gramplet
ta: கிராம்பெட்

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Rule
ta: விதி

en: Thumbnailer
ta: சிறுபடம்

en: Citation formatter
ta: மேற்கோள் வடிவம்

en: Miscellaneous
ta: மற்றவை

en: ERROR: Failed reading plugin registration %(filename)s
ta: பிழை: செருகுநிரல் பதிவு %(filename)s தோல்வியுற்றது

en: WARNING: Plugin %(plugin_name)s has no translation for any of your configured languages, using US English instead
ta: எச்சரிக்கை: சொருகி %(plugin_name)s உங்கள் கட்டமைக்கப்பட்ட எந்த மொழிகளுக்கும் மொழிபெயர்ப்பைக் கொண்டிருக்கவில்லை, அதற்கு பதிலாக அமெரிக்க ஆங்கிலத்தைப் பயன்படுத்துகின்றன

[ctx: gramps_version]
en: ERROR: Plugin file %(filename)s has a version of "%(gramps_target_version)s" which is invalid for Gramps "%(gramps_version)s".
ta: பிழை: சொருகி கோப்பு "%(filename)s" "%(gramps_target_version)s "இன் பதிப்பைக் கொண்டுள்ளன, இது கிராம்ப்களுக்கு செல்லாது "%(gramps_version)s".

en: ERROR: Wrong python file %(filename)s in register file %(regfile)s
ta: பிழை: தவறான பைதான் கோப்பு %(filename)s பதிவுக் கோப்பில் %(regfile)s

en: ERROR: Python file %(filename)s in register file %(regfile)s does not exist
ta: பிழை: பைதான் கோப்பு %(filename)s பதிவுக் கோப்பு %(regfile)s இல்லை

en: Close file first
ta: முதலில் கோப்பை மூடு

en: No filename given
ta: கோப்பு பெயர் கொடுக்கப்படவில்லை

en: File %s already open, close it first.
ta: கோப்பு %s ஏற்கனவே திறந்திருக்கும், முதலில் அதை மூடு.

en: Could not create %s
ta: %sஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: Default
ta: இயல்பிருப்பு

en: PostScript / Helvetica
ta: போச்ட்ச்கிரிப்ட் / எல்வெடிகா

en: TrueType / FreeSans
ta: ட்ரூய்டைப் / ஃப்ரீசான்ச்

en: Vertical (↓)
ta: செங்குத்து (

en: Vertical (↑)
ta: செங்குத்து (.)

en: Horizontal (→)
ta: கிடைமட்ட (→)

en: Horizontal (←)
ta: கிடைமட்ட (←)

en: Bottom, left
ta: கீழே, இடது

en: Bottom, right
ta: கீழே, வலது

en: Top, left
ta: மேல், இடது

en: Top, Right
ta: மேல், வலது

en: Right, bottom
ta: வலது, கீழே

en: Right, top
ta: வலது, மேல்

en: Left, bottom
ta: இடது, கீழே

en: Left, top
ta: இடது, மேல்

en: Compress to minimal size
ta: குறைந்தபட்ச அளவிற்கு சுருக்கவும்

en: Fill the given area
ta: கொடுக்கப்பட்ட பகுதியை நிரப்பவும்

en: Expand uniformly
ta: ஒரே மாதிரியாக விரிவாக்குங்கள்

en: Bottom
ta: கீழே

en: Top
ta: மேலே

en: Straight
ta: நேராக

en: Curved
ta: வளைந்த

en: Orthogonal
ta: செங்கோண, செங்குத்து

en: Graphviz Layout
ta: வரைபட தளவமைப்பு

en: Font family
ta: எழுத்துரு குடும்பம்

en: Choose the font family. If international characters don't show, use FreeSans font. FreeSans is available from: http://www.nongnu.org/freefont/
ta: எழுத்துரு குடும்பத்தைத் தேர்வுசெய்க. பன்னாட்டு எழுத்துக்கள் காட்டவில்லை என்றால், ஃப்ரீசான்ச் எழுத்துருவைப் பயன்படுத்துங்கள். ஃப்ரீசான்ச் இதிலிருந்து கிடைக்கிறது: http://www.nongnu.org/freefont/

en: Font size
ta: எழுத்துரு அளவு

en: The font size, in points.
ta: எழுத்துரு அளவு, புள்ளிகளில்.

en: Graph Direction
ta: வரைபட திசை

en: Whether graph goes from top to bottom or left to right.
ta: வரைபடம் மேலிருந்து கீழாக அல்லது இடமிருந்து வலமாக செல்கிறதா.

en: Number of Horizontal Pages
ta: கிடைமட்ட பக்கங்களின் எண்ணிக்கை

en: Graphviz can create very large graphs by spreading the graph across a rectangular array of pages. This controls the number pages in the array horizontally. Only valid for dot and pdf via Ghostscript.
ta: செவ்வக பக்கங்களின் குறுக்கே வரைபடத்தை பரப்புவதன் மூலம் கிராப்விச் மிகப் பெரிய வரைபடங்களை உருவாக்க முடியும். இது வரிசையில் உள்ள எண் பக்கங்களை கிடைமட்டமாக கட்டுப்படுத்துகிறது. கோச்ட்ச்கிரிப்ட் வழியாக டாட் மற்றும் பி.டி.எஃப் மட்டுமே செல்லுபடியாகும்.

en: Number of Vertical Pages
ta: செங்குத்து பக்கங்களின் எண்ணிக்கை

en: Graphviz can create very large graphs by spreading the graph across a rectangular array of pages. This controls the number pages in the array vertically. Only valid for dot and pdf via Ghostscript.
ta: செவ்வக பக்கங்களின் குறுக்கே வரைபடத்தை பரப்புவதன் மூலம் கிராப்விச் மிகப் பெரிய வரைபடங்களை உருவாக்க முடியும். இது வரிசையில் உள்ள எண் பக்கங்களை செங்குத்தாக கட்டுப்படுத்துகிறது. கோச்ட்ச்கிரிப்ட் வழியாக டாட் மற்றும் பி.டி.எஃப் மட்டுமே செல்லுபடியாகும்.

en: Paging Direction
ta: பேசிங் திசை

en: The order in which the graph pages are output. This option only applies if the horizontal pages or vertical pages are greater than 1.
ta: வரைபட பக்கங்கள் வெளியீடு என்ற வரிசை. கிடைமட்ட பக்கங்கள் அல்லது செங்குத்து பக்கங்கள் 1 ஐ விட அதிகமாக இருந்தால் மட்டுமே இந்த விருப்பம் பொருந்தும்.

en: Connecting lines
ta: இணைப்புகளை இணைக்கிறது

en: How the lines between objects will be drawn.
ta: பொருள்களுக்கு இடையிலான கோடுகள் எவ்வாறு வரையப்படும்.

en: Alternate line attachment
ta: மாற்று வரி இணைப்பு

en: Whether lines attach to nodes differently
ta: கோடுகள் முனைகளுடன் வித்தியாசமாக இணைகின்றனவா

en: Graphviz Options
ta: கிராப்விச் விருப்பங்கள்

en: Aspect ratio
ta: அம்ச விகிதம்

en: Affects node spacing and scaling of the graph.
    If the graph is smaller than the print area:
      Compress will not change the node spacing. 
      Fill will increase the node spacing to fit the print area in both width and height.
      Expand will increase the node spacing uniformly to preserve the aspect ratio.
    If the graph is larger than the print area:
      Compress will shrink the graph to achieve tight packing at the expense of symmetry.
      Fill will shrink the graph to fit the print area after first increasing the node spacing.
      Expand will shrink the graph uniformly to fit the print area.
ta: வரைபடத்தின் முனை இடைவெளி மற்றும் அளவிடுதல் ஆகியவற்றை பாதிக்கிறது.
     வரைபடம் அச்சு பகுதியை விட சிறியதாக இருந்தால்:
     சுருக்க முனை இடைவெளியை மாற்றாது.
     அகலம் மற்றும் உயரம் இரண்டிலும் அச்சு பகுதிக்கு ஏற்றவாறு நிரப்பு முனை இடைவெளியை அதிகரிக்கும்.
     விரிவாக்க விகிதத்தை பாதுகாக்க முனை இடைவெளியை ஒரே மாதிரியாக அதிகரிக்கும்.
     அச்சுப் பகுதியை விட வரைபடம் பெரியதாக இருந்தால்:
     சமச்சீரின் இழப்பில் இறுக்கமான பொதியை அடைய சுருக்கம் வரைபடத்தை சுருக்கிவிடும்.
     முதலில் முனை இடைவெளியை அதிகரித்த பிறகு அச்சு பகுதிக்கு ஏற்றவாறு வரைபடத்தை சுருக்கவும்.
     அச்சு பகுதிக்கு ஏற்றவாறு வரைபடத்தை ஒரே மாதிரியாக சுருக்கவும்.

en: DPI
ta: டிபிஐ

en: Dots per inch.  When creating images such as .gif or .png files for the web, try numbers such as 100 or 300 DPI.  PostScript and PDF files always use 72 DPI.
ta: ஒரு அங்குலத்திற்கு புள்ளிகள். வலையில் .gif அல்லது .png கோப்புகள் போன்ற படங்களை உருவாக்கும்போது, 100 அல்லது 300 dpi போன்ற எண்களை முயற்சிக்கவும். போச்ட்ச்கிரிப்ட் மற்றும் பி.டி.எஃப் கோப்புகள் எப்போதும் 72 டிபிஐ பயன்படுத்துகின்றன.

en: Node spacing
ta: முனை இடைவெளி

en: The minimum amount of free space, in inches, between individual nodes.  For vertical graphs, this corresponds to spacing between columns.  For horizontal graphs, this corresponds to spacing between rows.
ta: தனிப்பட்ட முனைகளுக்கு இடையில், அங்குலங்களில், இலவச இடத்தின் குறைந்தபட்ச அளவு. செங்குத்து வரைபடங்களுக்கு, இது நெடுவரிசைகளுக்கு இடையிலான இடைவெளிக்கு ஒத்திருக்கிறது. கிடைமட்ட வரைபடங்களுக்கு, இது வரிசைகளுக்கு இடையிலான இடைவெளிக்கு ஒத்திருக்கிறது.

en: Rank spacing
ta: தரவரிசை இடைவெளி

en: The minimum amount of free space, in inches, between ranks.  For vertical graphs, this corresponds to spacing between rows.  For horizontal graphs, this corresponds to spacing between columns.
ta: இலவச இடத்தின் குறைந்தபட்ச அளவு, அங்குலங்களில், அணிகளுக்கு இடையில். செங்குத்து வரைபடங்களுக்கு, இது வரிசைகளுக்கு இடையிலான இடைவெளிக்கு ஒத்திருக்கிறது. கிடைமட்ட வரைபடங்களுக்கு, இது நெடுவரிசைகளுக்கு இடையிலான இடைவெளிக்கு ஒத்திருக்கிறது.

en: Note to add to the graph
ta: வரைபடத்தில் சேர்க்க குறிப்பு

en: This text will be added to the graph.
ta: இந்த உரை வரைபடத்தில் சேர்க்கப்படும்.

en: Note location
ta: குறிப்பு இடம்

en: Whether note will appear on top or bottom of the page.
ta: குறிப்பு பக்கத்தின் மேல் அல்லது கீழ் தோன்றுமா.

en: Note size
ta: குறிப்பு அளவு

en: The size of note text, in points.
ta: குறிப்பு உரையின் அளவு, புள்ளிகளில்.

en: PDF (Ghostscript)
ta: PDF (கோச்ட்ச்கிரிப்ட்)

en: PDF (Graphviz)
ta: பி.டி.எஃப் (கிராப்விச்)

en: PostScript
ta: போச்ட்ச்கிரிப்ட்

en: Structured Vector Graphics (SVG)
ta: கட்டமைக்கப்பட்ட திசையன் கிராபிக்ச் (எச்.வி.சி)

en: Compressed Structured Vector Graphs (SVGZ)
ta: சுருக்கப்பட்ட கட்டமைக்கப்பட்ட திசையன் வரைபடங்கள் (எச்.வி.சி.இசட்)

en: JPEG image
ta: JPEG படம்

en: GIF image
ta: Gif படம்

en: PNG image
ta: பி.என்.சி படம்

en: Graphviz File
ta: கிராப்விச் கோப்பு

[ctx: paper size]
en: Letter
ta: கடிதம்

[ctx: paper size]
en: Legal
ta: சட்டரீதியான

en: Custom Size
ta: தனிப்பயன் அளவு

en: Medium
ta: சராசரி

en: Short
ta: குறுக்கு

en: Given Nickname Surname
ta: கொடுக்கப்பட்ட புனைப்பெயர் குடும்பப்பெயர்

en: Surname Given Nickname
ta: குடும்பப்பெயர் கொடுக்கப்பட்ட புனைப்பெயர்

en: Surname, Given Nickname
ta: குடும்பப்பெயர், கொடுக்கப்பட்ட புனைப்பெயர்

en: GivenNicknameSurname
ta: Givenricknamesurame

en: Auto
ta: தானி

en: Call Name Only
ta: பெயரை மட்டும் அழைக்கவும்

en: Whole Given Name
ta: கொடுக்கப்பட்ட பெயர்

en: Above
ta: மேலே

en: Below
ta: கீழே

en: Not shown
ta: காட்டப்படவில்லை

en: Preferences
ta: விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Down (↓)
ta: கீழே (

en: Up (↑)
ta: மேலே (.)

en: Right (→)
ta: சரி (→)

en: Left (←)
ta: இடது (←)

en: Perpendicular
ta: செங்குத்து, செங்குத்தான

en: Rounded
ta: வட்டமான

en: Swing
ta: ச்விங்

en: Mesh
ta: மெச்

en: Tiny
ta: சிறிய

en: Script
ta: ச்கிரிப்ட்

en: Footnote
ta: அடிக்குறிப்பு

en: Small
ta: சிறிய

en: Normal
ta: இயல்பான

en: Large
ta: பெரிய

en: Very large
ta: மிகப் பெரியது

en: Extra large
ta: கூடுதல் பெரிய

en: Huge
ta: பெரிய

en: Extra huge
ta: கூடுதல் பெரிய

en: Node Options
ta: முனை விருப்பங்கள்

en: Node detail
ta: முனை விவரம்

en: Detail of information to be shown in a node.
ta: தகவல்களின் விவரம் ஒரு முனையில் காட்டப்பட வேண்டும்.

en: Name Format
ta: பெயர் வடிவம்

en: Select the format to display names
ta: பெயர்களைக் காண்பிக்க வடிவமைப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Preferred Name
ta: விருப்பமான பெயர்

en: Select the portion of the given name to be marked as preferred. Auto sets the call name if one exists, otherwise the whole given name.
ta: கொடுக்கப்பட்ட பெயரின் பகுதியை விருப்பமாக குறிக்கவும் என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். ஒன்று இருந்தால் ஆட்டோ அழைப்பு பெயரை அமைக்கிறது, இல்லையெனில் கொடுக்கப்பட்ட முழு பெயரும்.

en: Position of marriage information.
ta: திருமண தகவல்களின் நிலை.

en: Node size
ta: முனை அளவு

en: One dimension of a node, in mm. If the timeflow is up or down then this is the width, otherwise it is the height.
ta: ஒரு முனையின் ஒரு பரிமாணம், மிமீ. நேரம் முடிந்தால் அல்லது கீழே இருந்தால் இது அகலம், இல்லையெனில் அது உயரம்.

en: Level size
ta: நிலை அளவு

en: One dimension of a node, in mm. If the timeflow is up or down then this is the height, otherwise it is the width.
ta: ஒரு முனையின் ஒரு பரிமாணம், மிமீ. நேரம் முடிந்தால் அல்லது கீழே இருந்தால் இது உயரம், இல்லையெனில் அது அகலம்.

en: Node color.
ta: முனை நிறம்.

en: Tree Options
ta: மர விருப்பங்கள்

en: Timeflow
ta: நேரம் ஓட்டம்

en: Direction that the graph will grow over time.
ta: காலப்போக்கில் வரைபடம் வளரும் திசை.

en: Edge style
ta: எட்ச் பாணி

en: Style of the edges between nodes.
ta: முனைகளுக்கு இடையில் விளிம்புகளின் நடை.

en: Level distance
ta: நிலை தூரம்

en: The minimum amount of free space, in mm, between levels.  For vertical graphs, this corresponds to spacing between rows.  For horizontal graphs, this corresponds to spacing between columns.
ta: நிலைகளுக்கு இடையில், மிமீ, இலவச இடத்தின் குறைந்தபட்ச அளவு. செங்குத்து வரைபடங்களுக்கு, இது வரிசைகளுக்கு இடையிலான இடைவெளிக்கு ஒத்திருக்கிறது. கிடைமட்ட வரைபடங்களுக்கு, இது நெடுவரிசைகளுக்கு இடையிலான இடைவெளிக்கு ஒத்திருக்கிறது.

en: Note to add to the tree
ta: மரத்தில் சேர்க்க குறிப்பு

en: This text will be added to the tree.
ta: இந்த உரை மரத்தில் சேர்க்கப்படும்.

en: The size of note text.
ta: குறிப்பு உரையின் அளவு.

en: Empty report
ta: வெற்று அறிக்கை

en: PDF
ta: பி.டி.எஃப்

en: Graph File for genealogytree
ta: செனலோகிட்ரீக்கு வரைபட கோப்பு

en: LaTeX File
ta: லேடெக்ச் கோப்பு

en: Value '%(val)s' not found for option '%(opt)s'
ta: மதிப்பு '%(val)s' விருப்பத்திற்கு கிடைக்கவில்லை '%(opt)s'

en: Valid values:
ta: செல்லுபடியாகும் மதிப்புகள்:

en: Unsupported
ta: ஆதரிக்கப்படாதது

en: Text Reports
ta: உரை அறிக்கைகள்

en: Graphical Reports
ta: வரைகலை அறிக்கைகள்

en: Code Generators
ta: நிரல் இயற்றி

en: Web Pages
ta: வலைப்பக்கங்கள்

en: Books
ta: நூல்கள்

en: Graphs
ta: வரைபடங்கள்

en: Trees
ta: மரங்கள்

en: Graphics
ta: வரைகலை

en: The style used for the generation header.
ta: தலைமுறை தலைப்புக்கு பயன்படுத்தப்படும் பாணி.

en: The basic style used for the endnotes source display.
ta: எண்ட் நோட்ச் மூல காட்சிக்கு பயன்படுத்தப்படும் அடிப்படை பாணி.

en: The basic style used for the endnotes notes display.
ta: எண்ட் நோட்ச் குறிப்புகள் காட்சிக்கு பயன்படுத்தப்படும் அடிப்படை பாணி.

en: The basic style used for the endnotes reference display.
ta: எண்ட் நோட்ச் குறிப்பு காட்சிக்கு பயன்படுத்தப்படும் அடிப்படை பாணி.

en: The basic style used for the endnotes reference notes display.
ta: எண்ட் நோட்ச் குறிப்பு குறிப்புகள் காட்சிக்கு பயன்படுத்தப்படும் அடிப்படை பாணி.

en: Endnotes
ta: இறுதி குறிப்புகள்

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: The translation to be used for the report.
ta: அறிக்கைக்கு பயன்படுத்தப்பட வேண்டிய மொழிபெயர்ப்பு.

en: The additional translation to be used for the report.
ta: அறிக்கைக்கு பயன்படுத்தப்பட வேண்டிய கூடுதல் மொழிபெயர்ப்பு.

en: Name format
ta: பெயர் வடிவம்

en: Include data marked private
ta: தனிப்பட்டதாக குறிக்கப்பட்ட தரவைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to include private data
ta: தனியார் தரவைச் சேர்க்க வேண்டுமா

en: Living People
ta: வாழும் மக்கள்

[ctx: 'living people']
en: Included, and all data
ta: சேர்க்கப்பட்டுள்ளது, மற்றும் எல்லா தரவுகளும்

[ctx: 'living people']
en: Full names, but data removed
ta: முழு பெயர்கள், ஆனால் தரவு அகற்றப்பட்டது

[ctx: 'living people']
en: Given names replaced, and data removed
ta: கொடுக்கப்பட்ட பெயர்கள் மாற்றப்பட்டு, தரவு அகற்றப்பட்டது

[ctx: 'living people']
en: Complete names replaced, and data removed
ta: முழுமையான பெயர்கள் மாற்றப்பட்டு, தரவு அகற்றப்பட்டது

[ctx: 'living people']
en: Not included
ta: சேர்க்கப்படவில்லை

en: How to handle living people
ta: உயிருள்ள மக்களை எவ்வாறு கையாள்வது

en: Years from death to consider living
ta: மரணத்திலிருந்து பல ஆண்டுகள் வாழ்வதைக் கருத்தில் கொள்ள

en: Whether to restrict data on recently-dead people
ta: அண்மைக் காலத்தில் இறந்தவர்களின் தரவைக் கட்டுப்படுத்தலாமா

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: The format and language for dates, with examples
ta: தேதிகளுக்கான வடிவம் மற்றும் மொழி, எடுத்துக்காட்டுகளுடன்

en: Do not include
ta: சேர்க்க வேண்டாம்

en: Include
ta: அடங்கும்

en: Whether to include tags
ta: குறிச்சொற்களைச் சேர்க்க வேண்டுமா

en: Share an existing line
ta: ஏற்கனவே உள்ள வரியைப் பகிரவும்

en: On a line of its own
ta: அதன் சொந்த ஒரு வரிசையில்

en: Whether (and where) to include Gramps IDs
ta: கிராம்ப்ச் ஐடிகளைச் சேர்க்க (மற்றும் எங்கே)

en: Whether to include Gramps IDs
ta: கிராம்ப்ச் ஐடிகளை சேர்க்க வேண்டுமா

en: Place format
ta: வடிவமைப்பு வடிவத்தை வைக்கவும்

en: Select the format to display places
ta: இடங்களைக் காண்பிக்க வடிவமைப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Coordinates format
ta: வடிவத்தை ஒருங்கிணைக்கிறது

en: Select the format to display coordinates
ta: ஒருங்கிணைப்புகளைக் காண்பிக்க வடிவமைப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: File does not exist
ta: கோப்பு இல்லை

en: Could not add photo to page
ta: பக்கத்தில் புகைப்படத்தை சேர்க்க முடியவில்லை

en: PERSON
ta: ஆள்

en: Entire Database
ta: முழு தரவுத்தளம்

en: Descendants of %s
ta: %sஇன் வழித்தோன்றல்கள்

en: Descendant Families of %s
ta: %s சந்ததியினர் குடும்பங்கள்

en: Ancestors of %s
ta: %sஇன் முன்னோர்கள்

en: People with common ancestor with %s
ta: %sஉடன் பொதுவான முன்னோர்களைக் கொண்ட நபர்கள்

en: unknown father
ta: தெரியாத தந்தை

en: unknown mother
ta: தெரியாத தாய்

en: %(father_name)s and %(mother_name)s (%(family_id)s)
ta: %(father_name)s மற்றும் %(mother_name)s ( %(family_id)s)

en: FAMILY
ta: குடும்பம்

en: Ancestor Families of %s
ta: %s மூதாதையர் குடும்பங்கள்

en: Updated
ta: புதுப்பிக்கப்பட்டது

[ctx: updates]
en: New
ta: புதிய

en: Unable to open '%s'
ta: '%s' திறக்க முடியவில்லை

en: Error in reading '%s'
ta: '%s' வாசிப்பதில் பிழை

en: Error: unknown file type: '%s'
ta: பிழை: அறியப்படாத கோப்பு வகை: '%s'

en: Examining '%s'...
ta: '%s' ஐ ஆராய்கிறது ...

en: '%s' is for this version of Gramps.
ta: கிராம்ப்களின் இந்த பதிப்பிற்கான '%s'.

en: '%s' is NOT for this version of Gramps.
ta: கிராம்ப்களின் இந்த பதிப்பிற்கு '%s' அல்ல.

en: It is for version %(v1)d.%(v2)d
ta: இது பதிப்பு %(v1)d.%(v2)d

en: Error: missing gramps_target_version in '%s'...
ta: பிழை: '%s' இல் கிராம்ப்ச்_டார்செட்_்வெர்சனை காணவில்லை ...

en: Installing '%s'...
ta: '%s' ஐ நிறுவுதல் ...

en: Registered '%s'
ta: பதிவுசெய்யப்பட்ட '%s'

en: Unable to save list of recent DBs file {fname}: {error}
ta: அண்மைக் கால டிபிஎச் கோப்பின் பட்டியலை சேமிக்க முடியவில்லை {fname}: {error}

en: Unable to open list of recent DBs file {fname}: {error}
ta: அண்மைக் கால டிபிஎச் கோப்பின் பட்டியலைத் திறக்க முடியவில்லை {fname}: {error}

en: Error parsing list of recent DBs from file {fname}: {error}.
    This might indicate a damage to your files.
    If you're sure there is no problem with other files, delete it, and restart Gramps.
ta: {fname}: {error} இலிருந்து அண்மைக் கால டிபிஎச்சின் பாகுபடுத்தும் பட்டியல் பிழை.
     இது உங்கள் கோப்புகளுக்கு சேதம் விளைவிக்கும்.
     மற்ற கோப்புகளில் எந்த பிரச்சனையும் இல்லை என்பது உங்களுக்குத் தெரிந்தால், அதை நீக்கி, கிராம்ப்களை மறுதொடக்கம் செய்யுங்கள்.

en: Relationship loop detected
ta: உறவு வளையம் கண்டறியப்பட்டது

en: Family Tree reaches back more than the maximum %d generations searched.
    It is possible that relationships have been missed
ta: குடும்ப மரம் தேடிய அதிகபட்ச %d தலைமுறைகளை விட அதிகமாக அடைகிறது.
     உறவுகள் தவறவிட்டிருக்கலாம்

en: Relationship loop detected:
ta: உறவு வளையம் கண்டறியப்பட்டது:

en: Person %(person)s connects to himself via %(relation)s
ta: நபர் %(person)s தன்னுடன் இணைகிறது %(relation)s வழியாக

en: undefined
ta: வரையறுக்கப்படவில்லை

en: husband
ta: கனவன்

en: wife
ta: மனைவி

[ctx: gender unknown]
en: spouse
ta: மனைவி

en: ex-husband
ta: முன்னாள் கணவர்

en: ex-wife
ta: முன்னாள் மனைவி

[ctx: gender unknown]
en: ex-spouse
ta: முன்னாள் மனைவி

[ctx: male,unmarried]
en: partner
ta: பங்குதாரர்

[ctx: female,unmarried]
en: partner
ta: பங்குதாரர்

[ctx: gender unknown,unmarried]
en: partner
ta: பங்குதாரர்

[ctx: male,unmarried]
en: ex-partner
ta: முன்னாள் பங்குதாரர்

[ctx: female,unmarried]
en: ex-partner
ta: முன்னாள் பங்குதாரர்

[ctx: gender unknown,unmarried]
en: ex-partner
ta: முன்னாள் பங்குதாரர்

[ctx: male,civil union]
en: partner
ta: பங்குதாரர்

[ctx: female,civil union]
en: partner
ta: பங்குதாரர்

[ctx: gender unknown,civil union]
en: partner
ta: பங்குதாரர்

[ctx: male,civil union]
en: former partner
ta: முன்னாள் கூட்டாளர்

[ctx: female,civil union]
en: former partner
ta: முன்னாள் கூட்டாளர்

[ctx: gender unknown,civil union]
en: former partner
ta: முன்னாள் கூட்டாளர்

[ctx: male,unknown relation]
en: partner
ta: பங்குதாரர்

[ctx: female,unknown relation]
en: partner
ta: பங்குதாரர்

[ctx: gender unknown,unknown relation]
en: partner
ta: பங்குதாரர்

[ctx: male,unknown relation]
en: former partner
ta: முன்னாள் கூட்டாளர்

[ctx: female,unknown relation]
en: former partner
ta: முன்னாள் கூட்டாளர்

[ctx: gender unknown,unknown relation]
en: former partner
ta: முன்னாள் கூட்டாளர்

en: Family relationship translator not available for language '%s'. Using 'english' instead.
ta: குடும்ப உறவு மொழிபெயர்ப்பாளர் மொழிக்கு கிடைக்கவில்லை '%s'. அதற்கு பதிலாக 'ஆங்கிலம்' பயன்படுத்துதல்.

en: date
ta: திகதி

en: date fallback
ta: தேதி குறைவானது

en: Direct evidence for this person - birth: {birth_min_src}, death: {death_src}
ta: இந்த நபருக்கான நேரடி சான்றுகள் - பிறப்பு: {birth_min_src}, மரணம்: {death_src}

en: mother's age
ta: தாயின் அகவை

en: father's age
ta: தந்தையின் அகவை

en: from death date
ta: இறப்பு தேதியிலிருந்து

en: mother's death
ta: தாயின் இறப்பு

en: father's death
ta: தந்தையின் இறப்பு

en: person's death
ta: நபரின் இறப்பு

en: oldest sibling's age
ta: பழமையான உடன்பிறப்பின் அகவை

en: youngest sibling's age
ta: இளைய உடன்பிறப்பின் அகவை

en: birth date and known to be dead
ta: பிறந்த தேதி மற்றும் இறந்துவிட்டதாக அறியப்படுகிறது

en: offset from birth date
ta: பிறந்த தேதியிலிருந்து ஈடுசெய்யவும்

en: inferred from parents and siblings - birth: {birth_min_src}, death: {death_src}
ta: பெற்றோர் மற்றும் உடன்பிறப்புகளிடமிருந்து ஊகிக்கப்படுகிறது - பிறப்பு: {birth_min_src}, மரணம்: {death_src}

en: inferred from parents and siblings - birth: {birth_min_src} (earliest) to {birth_max_src} (latest), death: {death_src}
ta: பெற்றோர் மற்றும் உடன்பிறப்புகளிடமிருந்து ஊகிக்கப்படுகிறது - பிறப்பு: {birth_min_src} (ஆரம்பம்) {birth_max_src} (சமீபத்திய), மரணம்: {death_src}

en: a spouse's birth-related date,
ta: ஒரு மனைவியின் பிறப்பு தொடர்பான தேதி,

en: a spouse's death-related date,
ta: ஒரு மனைவியின் இறப்பு தொடர்பான தேதி,

en: event with spouse
ta: மனைவியுடன் நிகழ்வு

en: descendant birth: {number_of} generation  | descendant birth: {number_of} generations
ta[0]: வழித்தோன்றல் பிறப்பு: {number_of} தலைமுறை
ta[1]: வழித்தோன்றல் பிறப்பு: {number_of} தலைமுறைகள்

en: descendant death: {number_of} generation  | descendant death: {number_of} generations
ta[0]: வழித்தோன்றல் மரணம்: {number_of} தலைமுறை
ta[1]: வழித்தோன்றல் மரணம்: {number_of} தலைமுறைகள்

en: Database error: loop in descendants of %s.
ta: தரவுத்தள பிழை: %s இன் சந்ததியினரில் சுழல்.

en: mother birth
ta: தாய் பிறப்பு

en: father birth
ta: தந்தை பிறப்பு

en: ancestor
ta: முன்னோர்

en: mother death
ta: தாய் மரணம்

en: father death
ta: தந்தை மரணம்

en: Database error: loop in ancestors of %s.
ta: தரவுத்தள பிழை: %s இன் மூதாதையர்களில் சுழல்.

en: no evidence
ta: எந்த ஆதாரமும் இல்லை

en: True
ta: உண்மை

en: true
ta: உண்மை

en: WARNING: could not parse file:
    %(file)s
    because %(error)s -- recreating it
ta: எச்சரிக்கை: கோப்பை அலச முடியவில்லை:
     %(file)s
     ஏனெனில் %(error)s - அதை மீண்டும் உருவாக்குதல்

en: %(father)s and %(mother)s
ta: %(father)s மற்றும் %(mother)s

en: the person
ta: நபர்

en: the family
ta: குடும்பம்

en: the place
ta: அந்த இடம்

en: the event
ta: நிகழ்வு

en: the repository
ta: களஞ்சியம்

en: the note
ta: குறிப்பு

en: the media
ta: ஊடகங்கள்

en: the source
ta: சான்று

en: the filter
ta: வடிகட்டி

en: the citation
ta: மேற்கோள்

en: See details
ta: விவரங்களைக் காண்க

en: WARNING: PIL module not loaded.  Image cropping in report files will be impaired.
ta: எச்சரிக்கை: PIL தொகுதி ஏற்றப்படவில்லை. அறிக்கை கோப்புகளில் பட பயிர் பலவீனமடையும்.

[ctx: Person]
en: TITLE
ta: தலைப்பு

[ctx: Person]
en: Title
ta: தலைப்பு

en: GIVEN
ta: கொடுக்கப்பட்ட

en: SURNAME
ta: குடும்பப்பெயர்

[ctx: Name]
en: CALL
ta: அழைப்பு

[ctx: Name]
en: Call
ta: அழைப்பு

[ctx: Name]
en: COMMON
ta: பொது

[ctx: Name]
en: Common
ta: பொது

en: INITIALS
ta: முதலெழுத்துகள்

en: Initials
ta: முதலெழுத்துகள்

en: SUFFIX
ta: பின்னொட்டு

en: PRIMARY
ta: முதன்மை

[ctx: Name]
en: Primary
ta: முதன்மை

en: PRIMARY[PRE]
ta: முதன்மை [முன்]

en: Primary[pre]
ta: முதன்மை [முன்]

en: PRIMARY[SUR]
ta: முதன்மை [ஆன்]

en: Primary[sur]
ta: முதன்மை [ஆன்]

en: PRIMARY[CON]
ta: முதன்மை [கான்]

en: Primary[con]
ta: முதன்மை [கான்]

en: PATRONYMIC
ta: புரவலர்

en: PATRONYMIC[PRE]
ta: புரவலர் [முன்]

en: Patronymic[pre]
ta: புரவலர் [முன்]

en: PATRONYMIC[SUR]
ta: குடும்பப்பெயர் [ஆன்]

en: Patronymic[sur]
ta: குடும்பப்பெயர் [ஆன்]

en: PATRONYMIC[CON]
ta: புரவலர் [கான்]

en: Patronymic[con]
ta: புரவலர் [கான்]

en: RAWSURNAMES
ta: மூலப்பொருட்கள்

en: Rawsurnames
ta: மூலப்பொருட்கள்

en: NOTPATRONYMIC
ta: Notpatronymic

en: Notpatronymic
ta: தந்தைவழிப் பெயர்அல்ல

en: PREFIX
ta: முன்னொட்டு

en: NICKNAME
ta: புனைப்பெயர்

en: FAMILYNICK
ta: Familnick

en: Familynick
ta: Familnick

en: %(north_latitude)s N
ta: %(north_latitude)s வடக்கு

en: %(south_latitude)s S
ta: %(south_latitude)s

en: %(east_longitude)s E
ta: %(east_longitude)s கிழக்கு

en: %(west_longitude)s W
ta: %(west_longitude)s டபிள்யூ

en: DEG
ta: டெக்

en: DEG-:
ta: டிகிரி::

en: Degree, minutes, seconds notation
ta: பட்டம், நிமிடங்கள், விநாடிகள் குறியீடு

en: Degree, minutes, seconds notation with :
ta: பட்டம், நிமிடங்கள், விநாடிகள் குறியீடு:

en: Degree notation, 4 decimals
ta: பட்டம் குறியீடு, 4 தசமங்கள்

en: Degree notation, 8 decimals (precision like ISO-DMS)
ta: பட்டம் குறியீடு, 8 தசமங்கள் (ஐஎச்ஓ-டிஎம்எச் போன்ற துல்லியம்)

en: Output format for the Swedish coordinate system RT90
ta: ச்வீடிச் ஒருங்கிணைப்பு அமைப்பு RT90 க்கான வெளியீட்டு வடிவம்

en: Python modules
ta: பைதான் தொகுதிகள்

en: GObject introspection modules
ta: Gobject உள்நோக்க தொகுதிகள்

en: Executables
ta: இயங்கக்கூடியவை

en: male
ta: ஆண்

en: female
ta: பெண்

[ctx: gender]
en: unknown
ta: தெரியவில்லை

[ctx: gender]
en: other
ta: மற்றொன்று

en: Invalid
ta: செல்லுபடியாகாத

en: Very High
ta: மிக உயர்ந்த

en: High
ta: உயர்ந்த

en: Low
ta: தாழ்ந்த

en: Very Low
ta: மிகத் தாழ்ந்த

en: A legal or common-law relationship between a husband and wife
ta: கணவன்-மனைவி இடையே ஒரு சட்ட அல்லது பொதுவான சட்ட உறவு

en: No legal or common-law relationship between man and woman
ta: ஆணுக்கும் பெண்ணுக்கும் இடையில் சட்ட அல்லது பொதுவான சட்ட உறவு இல்லை

en: An established relationship between members of the same sex
ta: ஒரே பாலின உறுப்பினர்களிடையே ஒரு நிறுவப்பட்ட உறவு

en: Unknown relationship between a man and woman
ta: ஒரு ஆணுக்கும் பெண்ணுக்கும் இடையே அறியாத உறவு

en: An unspecified relationship between a man and woman
ta: ஒரு ஆணுக்கும் பெண்ணுக்கும் இடையே குறிப்பிடப்படாத உறவு

en: The data can only be recovered by Undo operation or by quitting with abandoning changes.
ta: செயல்பாட்டை செயல்தவிர்க்குவதன் மூலமோ அல்லது மாற்றங்களை கைவிடுவதன் மூலமோ மட்டுமே தரவை மீட்டெடுக்க முடியும்.

en: Female
ta: பெண்

en: Male
ta: ஆண்

en: Asexuality, sexless, genderless
ta: ஓரினச்சேர்க்கை, பாலியல் இல்லாதது, பாலினமற்றது

en: Transgender, hermaphrodite (in entomology)
ta: திருநங்கைகள், எர்மாஃப்ரோடைட் (பூச்சியியல் துறையில்)

en: Lesbianism
ta: லெச்பியன்

en: Male homosexuality
ta: ஆண் ஓரினச்சேர்க்கை

en: Heterosexuality
ta: பாலின பாலினத்தன்மை

en: Transgender
ta: திருநங்கைகள்

en: Neuter
ta: நடுநிலை

en: Illegitimate
ta: சட்டவிரோதமான

en: Baptism/Christening
ta: ஞானச்நானம்/கிறிச்டனிங்

en: Engaged
ta: மண உறுதி

en: Unmarried partnership
ta: திருமணமாகாத கூட்டு

en: Buried
ta: புதைக்கப்பட்டது

en: Cremated/Funeral urn
ta: தகனம்/இறுதி சடங்கு

en: Killed in action
ta: செயலில் கொல்லப்பட்டார்

en: Extinct
ta: அழிந்துவிட்டது

en: Nothing
ta: எதுவும்

en: Skull and crossbones
ta: மண்டை ஓடு மற்றும் குறுக்கு எலும்புகள்

en: Ankh
ta: அன்க்

en: Orthodox cross
ta: ஆர்த்தடாக்ச் குறுக்கு

en: Chi rho
ta: யார் ரோ

en: Cross of Lorraine
ta: லோரெய்னின் குறுக்கு

en: Cross of Jerusalem
ta: எருசலேமின் குறுக்கு

en: Star and crescent
ta: விண்மீன் மற்றும் பிறை

en: West Syriac cross
ta: மேற்கு சிரியாக் கிராச்

en: East Syriac cross
ta: கிழக்கு சிரியாக் கிராச்

en: Heavy Greek cross
ta: கனமான கிரேக்க குறுக்கு

en: Latin cross
ta: லத்தீன் குறுக்கு

en: Shadowed White Latin cross
ta: நிழல் வெள்ளை லத்தீன் சிலுவை

en: Maltese cross
ta: மால்டிச் குறுக்கு

en: Star of David
ta: டேவிட் விண்மீன்

en: Dead
ta: இறந்துவிட்டார்

en: Unknown, created to replace a missing note object.
ta: தெரியாதது, காணாமல் போன குறிப்பு பொருளை மாற்றுவதற்காக உருவாக்கப்பட்டது.

en: Unknown, was missing %(time)s (%(count)d)
ta: தெரியவில்லை, %(time)s ( %(count)d) காணவில்லை

en: Objects referenced by this note were missing in a file imported on %s.
ta: இந்த குறிப்பால் குறிப்பிடப்பட்ட பொருள்கள் %s இல் இறக்குமதி செய்யப்பட்ட கோப்பில் காணவில்லை.

en: Arabic
ta: அராபிக்

en: Bulgarian
ta: பல்கேரியன்

en: Breton
ta: பிரெட்டன்

en: Catalan
ta: கடலான்

en: Czech
ta: செக்

en: Danish
ta: டேனிஷ்

en: German
ta: ஜெர்மன்

en: German (Austria)
ta: செர்மன் (ஆச்திரியா)

en: Greek
ta: கிரேக்கம்

en: English (USA)
ta: ஆங்கிலம் (அமெரிக்கா)

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: Esperanto
ta: எஸ்பரேன்டோ

en: Spanish
ta: ச்பானிச்

en: Farsi
ta: ஃபார்சி

en: Finnish
ta: ஃபின்னிஷ்

en: French
ta: பிரெஞ்சு

en: Gaelic
ta: கேலிக்

en: Galician
ta: காலிசியன்

en: Hebrew
ta: எப்ரியூ

en: Croatian
ta: குரோஷியன்

en: Hungarian
ta: ஹங்கேரியன்

en: Indonesian
ta: இந்தோனேசிய

en: Icelandic
ta: ஐஸ்லான்டிக்

en: Italian
ta: இத்தாலிய

en: Japanese
ta: ஜப்பானிய

en: Korean
ta: கொரியன்

en: Lithuanian
ta: லிதுவேனியன்

en: Macedonian
ta: மெசிடோனியன்

en: Norwegian Bokmal
ta: நோர்வே போக்மால்

en: Dutch
ta: டச்சு

en: Norwegian Nynorsk
ta: நார்வேசியன் நியூநார்ச்க்

en: Polish
ta: போலிஷ்

en: Portuguese (Brazil)
ta: போர்த்துகீசியம் (பிரேசில்)

en: Portuguese (Portugal)
ta: போர்த்துகீசியம் (போர்ச்சுகல்)

en: Romanian
ta: ரோமானியன்

en: Russian
ta: ரச்ய

en: Slovak
ta: ச்லோவாக்

en: Slovenian
ta: ச்லோவேனியன்

en: Albanian
ta: அல்பேனிய

en: Serbian
ta: செர்பிய

en: Swedish
ta: ச்வீடிச்

en: Tamil
ta: தமிழ்

en: Turkish
ta: துருக்கிய

en: Ukrainian
ta: உக்கிரேனியன்

en: Vietnamese
ta: வியட்நாமிய

en: Chinese (Simplified)
ta: சீன (எளிமைப்படுத்தப்பட்ட)

en: Chinese (Hong Kong)
ta: சீன (ஆங்காங்)

en: Chinese (Traditional)
ta: சீன (பாரம்பரிய)

en: Your Python version does not meet the requirements. At least Python %(v1)d.%(v2)d.%(v3)d is needed to start Gramps.
    
    Gramps will terminate now.
ta: உங்கள் பைதான் பதிப்புத் தேவைகளை நிறைவு செய்யவில்லை. கிராம்ப்களைத் தொடங்க குறைந்தபட்சம் பைதான்%(v1)d.%(v2)d.%(v3)d தேவை.
    
     கிராம்ப்ச் இப்போது முடிவடையும்.

en: The orjson package is needed to start Gramps.
    
    Gramps will terminate now.
ta: கிராம்ப்களைத் தொடங்க ஆர்ச்சன் தொகுப்பு தேவை. 
    
    கிராம்ப்ச் இப்போது முடிவடையும்.

en: not found
ta: கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: not found because exiv2 is not installed
ta: EXIV2 நிறுவப்படாததால் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: Installed but does not supply version
ta: நிறுவப்பட்டது ஆனால் பதிப்பை வழங்காது

en: installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Configuration error:
ta: உள்ளமைவு பிழை:

en: Could not read configuration
ta: உள்ளமைவைப் படிக்க முடியவில்லை

en: A definition for the media type %s could not be found 
    
     Possibly the installation of Gramps was incomplete. Make sure something to handle the media types of Gramps is installed.
ta: மீடியா வகை %s க்கான வரையறையை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை
    
     கிராம்ப்களை நிறுவுவது முழுமையடையாது. ஊடக வகை கிராம்ப்களைக் கையாள ஏதாவது நிறுவப்பட்டுள்ளதா என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

en: Much of Gramps' artwork is either from
    the Tango Project or derived from the Tango
    Project. This artwork is released under the
    Creative Commons Attribution-ShareAlike 2.5
    license.
ta: கிராம்ப்சின் கலைப்படைப்புகளில் பெரும்பாலானவை
     டேங்கோ திட்டம் அல்லது டேங்கோவிலிருந்து பெறப்பட்டது
     திட்டம். இந்த கலைப்படைப்பு கீழ் வெளியிடப்படுகிறது
     கிரியேட்டிவ் காமன்ச் பண்புக்கூறு-சேர்அலைக் 2.5
     உரிமம்.

en: Gramps Homepage
ta: முகப்புப்பக்கத்தை கிராம்ப்ச் செய்கிறது

en: Contributions by
ta: வழங்கிய பங்களிப்புகள்

en: Distribution: %s
ta: விநியோகம்: %s

en: OS: %s
ta: முஇ: %s

[ctx: manual]
en: Using_the_Clipboard
ta: இடைநிலைப்_பலகையைப்_பயன்படுத்துகிறது

en: Family Event
ta: குடும்ப நிகழ்வு

en: Family Attribute
ta: குடும்ப பண்புக்கூறு

[ctx: not available]
en: NA
ta: நா

en: Volume/Page: %(pag)s -- %(sourcetext)s
ta: தொகுதி/பக்கம்: %(pag)s - %(sourcetext)s

en: Event ref
ta: நிகழ்வு குறிப்பு

en: Child ref
ta: குழந்தை குறிப்பு

en: Clipboard
ta: இடைநிலைப் பலகை

en: Any changes are saved immediately
ta: எந்த மாற்றங்களும் உடனடியாக சேமிக்கப்படுகின்றன

[ctx: the object]
en: See %s details
ta: %s விவரங்களைக் காண்க

[ctx: the object]
en: Make %s active
ta: %s செயலில் உருவாக்குங்கள்

[ctx: the object]
en: Create Filter from %s selected...
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட %s இலிருந்து வடிகட்டியை உருவாக்கவும் ...

en: Tree View: first column "%s" cannot be changed
ta: மரக் காட்சி: முதல் நெடுவரிசை "%s" மாற்ற முடியாது

en: Drag and drop the columns to change the order
ta: வரிசையை மாற்ற நெடுவரிசைகளை இழுத்து விடுங்கள்

en: _Apply
ta: செயல்படுத்து

en: Display
ta: காண்பி

en: Column Name
ta: நிரல் பெயர்

en: Father's surname
ta: தந்தையின் குடும்பப் பெயர்

en: Combination of mother's and father's surname
ta: தாய் மற்றும் தந்தையின் மரபுப்பெயர்களின் கூட்டு

en: Icelandic style
ta: ஐச்லாந்திய பாணி

en: Display Name Editor
ta: காட்சி பெயர் எடிட்டர்

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: The following keywords are replaced with the appropriate name parts:<tt>
      <b>Given</b>   - given name (first name)     <b>Surname</b>  - surnames (with prefix and connectors)
      <b>Title</b>   - title (Dr., Mrs.)           <b>Suffix</b>   - suffix (Jr., Sr.)
      <b>Call</b>    - call name                   <b>Nickname</b> - nick name
      <b>Initials</b>- first letters of given      <b>Common</b>   - nick name, call, or first of given
      <b>Prefix</b>  - all prefixes (von, de)
    Surnames:
      <b>Rest</b>      - non primary surnames    <b>Notpatronymic</b>- all surnames, except pa/matronymic &amp; primary
      <b>Familynick</b>- family nick name        <b>Rawsurnames</b>  - surnames (no prefixes and connectors)
      <b>Primary, Primary[pre] or [sur] or [con]</b>- full primary surname, prefix, surname only, connector
      <b>Patronymic, or [pre] or [sur] or [con]</b> - full pa/matronymic surname, prefix, surname only, connector
    </tt>
    UPPERCASE keyword forces uppercase. Extra parentheses, commas are removed. Other text appears literally.
    
    <b>Example</b>: Dr. Edwin Jose von der Smith and Weston Wilson Sr ("Ed") - Underhills
         <i>Edwin Jose</i>: Given, <i>von der</i>: Prefix, <i>Smith</i> and <i>Weston</i>: Primary, <i>and</i>: [con], <i>Wilson</i>: Patronymic,
         <i>Dr.</i>: Title, <i>Sr</i>: Suffix, <i>Ed</i>: Nickname, <i>Underhills</i>: Familynick, <i>Jose</i>: Call.
ta: பின்வரும் முக்கிய வார்த்தைகள் பொருத்தமான பெயர் பகுதிகளுடன் மாற்றப்படுகின்றன: <Tt>
     <b> கொடுக்கப்பட்ட </b> - கொடுக்கப்பட்ட பெயர் (முதல் பெயர்) <b> குடும்பப்பெயர் </b> - குடும்பப்பெயர்கள் (முன்னொட்டு மற்றும் இணைப்பிகளுடன்)
     <b> தலைப்பு </b> - தலைப்பு (டாக்டர், திருமதி) <b> பின்னொட்டு </b> - பின்னொட்டு (சூனியர், சீனியர்.)
     <b> அழைப்பு </b> - அழைப்புப் பெயர் <b> புனைப்பெயர் </b> - நிக் பெயர்
     <b> முதலெழுத்துகள் </b> - கொடுக்கப்பட்ட <b> பொதுவான </b> இன் முதல் எழுத்துக்கள்
     <b> முன்னொட்டு </b> - அனைத்து முன்னொட்டுகளும் (வான், டி)
     குடும்பப்பெயர்கள்:
     <b> ஓய்வு </b> - முதன்மை குடும்பப்பெயர்கள் அல்லாத <b> notpatronymic </b> - PA/Matronymic & amp; முதன்மை
     <b> ஃபேமிலிக் </b> - குடும்ப நிக் பெயர் <b> ராவ்சர்ன்மேம்ச் </b> - குடும்பப்பெயர்கள் (முன்னொட்டுகள் மற்றும் இணைப்பிகள் இல்லை)
     <b> முதன்மை, முதன்மை [முன்] அல்லது [சுர்] அல்லது [கான்] </b>- முழு முதன்மை குடும்பப்பெயர், முன்னொட்டு, குடும்பப்பெயர் மட்டும், இணைப்பு
     இப்போது
     </tt>
     பெரிய முக்கிய சொற்கள் பெரிய எழுத்துக்களைக் கட்டாயப்படுத்துகின்றன. கூடுதல் அடைப்புக்குறிப்புகள், காற்புள்ளிகள் அகற்றப்படுகின்றன. மற்ற உரை உண்மையில் தோன்றும்.
    
     <b> எடுத்துக்காட்டு </b>: டாக்டர் எட்வின் சோச் வான் டெர் ச்மித் மற்றும் வெச்டன் வில்சன் எச்.ஆர் ("எட்") - அண்டர்இல்ச்
     <i> எட்வின் சோச் </i>: கொடுக்கப்பட்ட, <i> வான் டெர் </i>: முன்னொட்டு, <i> ச்மித் </i> மற்றும் <i> வெச்டன் </i>: முதன்மை, <i> மற்றும் </ i>: [con], <i> வில்சன் </i>: புரவலன்,
     <i> டாக்டர் /i>: அழைப்பு.

en:  Name Editor
ta:  பெயர் ஆசிரியர்

en: Invalid or incomplete format definition.
ta: தவறான அல்லது முழுமையற்ற வடிவமைப்பு வரையறை.

en: _Help
ta: உதவி (_H)

en: Researcher
ta: ஆராய்ச்சியாளர்

en: State/County
ta: மாநிலம்/கவுண்டி

en: ZIP/Postal Code
ta: சிப்/அஞ்சல் குறியீடு

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Enter information about yourself so people can contact you when you distribute your Family Tree.
ta: உங்களைப் பற்றிய தகவல்களை உள்ளிடவும், எனவே உங்கள் குடும்ப மரத்தை விநியோகிக்கும்போது மக்கள் உங்களை தொடர்பு கொள்ளலாம்.

en: ID Formats
ta: ஐடி வடிவங்கள்

en: Media Object
ta: ஊடகப் பொருள்

en: Default Gramps ID formats containing a letter prefix followed by a numerical string. "I%04d" creates IDs from I0000 to I9999. Large databases may need larger IDs. "I%06d" creates IDs from I000000 to I999999.
ta: இயல்புநிலை கிராம்ப்ச் ஐடி வடிவங்கள் ஒரு கடிதம் முன்னொட்டு கொண்ட ஒரு எண் சரம். "I%04d" I0000 முதல் I9999 வரை ஐடிகளை உருவாக்குகிறது. பெரிய தரவுத்தளங்களுக்குப் பெரிய ஐடிகள் தேவைப்படலாம். "I%06d" I000000 முதல் I999999 வரை ஐடிகளை உருவாக்குகிறது.

en: Colors used for boxes in the graphical views
ta: வரைகலை காட்சிகளில் பெட்டிகளுக்கு பயன்படுத்தப்படும் வண்ணங்கள்

en: Dark colors
ta: இருண்ட வண்ணங்கள்

en: Light colors
ta: ஒளி வண்ணங்கள்

en: Color scheme
ta: வண்ணத் திட்டம்

en: Restore to defaults
ta: இயல்புநிலைக்கு மீட்டமைக்கவும்

en: Restore colors for current theme to default.
ta: தற்போதைய கருப்பொருளுக்கான வண்ணங்களை இயல்புநிலைக்கு மீட்டமைக்கவும்.

en: Colors for Male persons
ta: ஆண் நபர்களுக்கு வண்ணங்கள்

en: Colors for Female persons
ta: பெண் நபர்களுக்கு வண்ணங்கள்

en: Colors for people who are neither male nor female
ta: ஆணோ பெண்ணோ இல்லாதவர்களுக்கு வண்ணங்கள்

en: Colors for Unknown persons
ta: அறியப்படாத நபர்களுக்கு வண்ணங்கள்

en: Colors for Family nodes
ta: குடும்ப முனைகளுக்கான வண்ணங்கள்

en: Other colors
ta: மற்ற வண்ணங்கள்

en: Background for Alive
ta: உயிருடன் பின்னணி

en: Background for Dead
ta: இறந்த பின்னணி

en: Border for Alive
ta: உயிருக்கு எல்லை

en: Border for Dead
ta: இறந்ததற்கான எல்லை

en: Default background
ta: இயல்புநிலை பின்னணி

en: Background for Married
ta: திருமணமான பின்னணி

en: Background for Unmarried
ta: திருமணமாகாதவருக்கான பின்னணி

en: Background for Civil union
ta: குடிமை யூனியனுக்கான பின்னணி

en: Background for Unknown
ta: தெரியாத பின்னணி

en: Background for Divorced
ta: மணமுறிவு செய்யப்பட்ட பின்னணி

en: Default border
ta: இயல்புநிலை எல்லை

en: Border for Divorced
ta: மணமுறிவு செய்யப்பட்ட எல்லை

en: Background for Home Person
ta: வீட்டு நபருக்கான பின்னணி

en: <b>%s</b>
ta: <b>%s </b>

en: Colors
ta: நிறங்கள்

en: Warnings and Error dialogs
ta: எச்சரிக்கைகள் மற்றும் பிழை உரையாடல்கள்

en: Suppress warning when adding parents to a child
ta: ஒரு குழந்தைக்கு பெற்றோரைச் சேர்க்கும்போது எச்சரிக்கையை அடக்கவும்

en: Suppress warning when canceling with changed data
ta: மாற்றப்பட்ட தரவை ரத்து செய்யும் போது எச்சரிக்கையை அடக்கவும்

en: Suppress warning about missing researcher when exporting to GEDCOM
ta: GEDCOM க்கு ஏற்றுமதி செய்யும் போது ஆராய்ச்சியாளரைக் காணவில்லை என்ற எச்சரிக்கையை அடக்கவும்

en: Suppress tooltip warnings about data being saved immediately
ta: தரவு உடனடியாக சேமிக்கப்படுவது குறித்த உதவிக்குறிப்பு எச்சரிக்கைகளை அடக்கவும்

en: Show plugin status dialog on plugin load error
ta: சொருகி சுமை பிழையில் சொருகி நிலை உரையாடலைக் காட்டு

en: Warnings
ta: எச்சரிக்கைகள்

en: Call
ta: அழைப்பு

en: NotPatronymic
ta: Notpatronymic

en: Enter to save, Esc to cancel editing
ta: சேமிக்க, திருத்துதல் ரத்து செய்ய தப்பி ஐ உள்ளிடவும்

en: This format exists already.
ta: இந்த வடிவம் ஏற்கனவே உள்ளது.

en: Example
ta: எடுத்துக்காட்டு

en: _Add
ta: _ADD

en: _Edit
ta: திருத்து(_E)

en: _Remove
ta: _ அகற்று

en: Display Options
ta: காட்சி விருப்பங்கள்

en: Edit
ta: திருத்து

en: Automate Place format
ta: இட வடிவமைப்பை தானியக்கமாக்குங்கள்

en: Enables automatic place title generation using specified format.
ta: குறிப்பிட்ட வடிவமைப்பைப் பயன்படுத்தி தானியங்கி இடம் தலைப்பு உருவாக்கத்தை இயக்குகிறது.

en: Custom name display options are unique to each family tree.
ta: தனிப்பயன் பெயர் காட்சி விருப்பங்கள் ஒவ்வொரு குடும்ப மரத்திற்கும் தனித்துவமானது.

en: Consider single pa/matronymic as surname
ta: ஒற்றை PA/Matronymic ஐ குடும்பப்பெயராக கருதுங்கள்

en: Date format *
ta: தேதி வடிவம் *

en: Years
ta: ஆண்டுகள்

en: Years, Months
ta: ஆண்டுகள், மாதங்கள்

en: Years, Months, Days
ta: ஆண்டுகள், மாதங்கள், நாட்கள்

en: Age display precision *
ta: அகவை காட்சி துல்லியம் *

en: Round the year
ta: ஆண்டு சுற்றி

en: Display ages for events after death *
ta: மரணத்திற்குப் பிறகு நிகழ்வுகளுக்கான வயதைக் காண்பி *

en: Calendar on reports
ta: அறிக்கைகளில் காலண்டர்

en: Calendar on input
ta: உள்ளீட்டில் காலண்டர்

en: On the previous day
ta: முந்தைய நாள்

en: On the next day
ta: அடுத்த நாள்

en: Only on leap years
ta: பாய்ச்சல் ஆண்டுகளில் மட்டுமே

en: For non leap years, anniversaries are displayed on either February 28, March 1 or not at all in Gregorian calendars
ta: பாய்ச்சல் அல்லாத ஆண்டுகளுக்கு, ஆண்டுவிழாக்கள் பிப்ரவரி 28, மார்ச் 1 அன்று காட்டப்படுகின்றன அல்லது கிரிகோரியன் காலெண்டர்களில் இல்லை

en: Show leap day anniversaries
ta: லீப் நாள் ஆண்டுவிழாவுகளைக் காட்டு

en: Active person's name and ID
ta: செயலில் உள்ள நபரின் பெயர் மற்றும் ஐடி

en: Relationship to home person
ta: வீட்டு நபருடனான உறவு

en: Status bar
ta: நிலை பட்டி

en: 
    Input Options
ta: 
    உள்ளீட்டு விருப்பங்கள்

en: Surname guessing
ta: யூகிக்கும் குடும்பப்பெயர்

en: Default family relationship
ta: இயல்புநிலை குடும்ப உறவு

en: Hide LDS tab in person and family editors
ta: எல்.டி.எச் தாவலை நேரில் மற்றும் குடும்ப ஆசிரியர்களில் மறைக்கவும்

en: * Requires Restart
ta: * மறுதொடக்கம் தேவை

en: Data
ta: தகவல்கள்

en: Conditional Text Replacements
ta: நிபந்தனை உரை மாற்றீடுகள்

en: Missing surname
ta: குடும்பப்பெயர் இல்லை

en: Missing given name
ta: கொடுக்கப்பட்ட பெயரைக் காணவில்லை

en: Missing record
ta: பதிவு இல்லை

en: Private surname
ta: தனியார் குடும்பப்பெயர்

en: Private given name
ta: தனிப்பட்ட கொடுக்கப்பட்ட பெயர்

en: Private record
ta: தனியார் பதிவு

en: Change is not immediate
ta: மாற்றம் உடனடியாக இல்லை

en: Changing the date format will not take effect until the next time Gramps is started.
ta: அடுத்த முறை கிராம்ப்ச் தொடங்கப்படும் வரை தேதி வடிவமைப்பை மாற்றுவது நடைமுறைக்கு வராது.

en: Calculation limits
ta: கணக்கீட்டு வரம்புகள்

en: Date 'about' year range: (date ± #)
ta: தேதி 'பற்றி' ஆண்டு வரம்பு: (தேதி ± #)

en: Date 'after' year range:  (date + #)
ta: தேதி 'க்குப் பிறகு' ஆண்டு வரம்பு: (தேதி + #)

en: Date 'before' year range: (date - #)
ta: தேதி 'முன்' ஆண்டு வரம்பு: (தேதி - #)

en: Maximum age probably alive
ta: அதிகபட்ச அகவை உயிருடன் இருக்கலாம்

en: Maximum sibling age difference
ta: அதிகபட்ச உடன்பிறப்பு அகவை வேறுபாடு

en: Minimum years between generations
ta: தலைமுறைகளுக்கு இடையில் குறைந்தபட்ச ஆண்டுகள்

en: Average years between generations
ta: தலைமுறைகளுக்கு இடையில் சராசரி ஆண்டுகள்

en: Max generations for relationships
ta: உறவுகளுக்கு அதிகபட்ச தலைமுறை

en: Limits
ta: வரம்புகள்

en: Environment Settings
ta: சுற்றுச்சூழல் அமைப்புகள்

en: Display Tip of the Day
ta: அன்றைய உதவிக்குறிப்பைக் காண்பி

en: Show useful information about using Gramps on startup.
ta: தொடக்கத்தில் கிராம்ப்களைப் பயன்படுத்துவது பற்றிய பயனுள்ள தகவல்களைக் காட்டுங்கள்.

en: Remember last Family Tree
ta: கடைசி குடும்ப மரத்தை நினைவில் கொள்க

en: Don't open dialog to choose family tree to load on startup, just load last used.
ta: தொடக்கத்தில் ஏற்ற குடும்ப மரத்தைத் தேர்வுசெய்ய உரையாடலைத் திறக்க வேண்டாம், கடைசியாக பயன்படுத்தப்பட்டதை ஏற்றவும்.

en: Remember last view displayed
ta: காட்டப்பட்ட கடைசி பார்வையை நினைவில் கொள்க

en: Remember last view displayed and open it next time.
ta: கடைசி காட்சியைக் காட்டி அடுத்த முறை திறக்கவும்.

en: Enable spell checker
ta: எழுத்துப்பிழை சரிபார்ப்பை இயக்கவும்

en: Enable the spelling checker for notes.
ta: குறிப்புகளுக்கு எழுத்துப்பிழை சரிபார்ப்பை இயக்கவும்.

en: Gspell not loaded. Spell checking will not be available.
    To build it for Gramps see %(gramps_wiki_build_spell_url)s
ta: சிச்பெல் ஏற்றப்படவில்லை. எழுத்துப்பிழை சோதனை கிடைக்காது.
     கிராம்ப்களுக்காக இதை உருவாக்க %(gramps_wiki_build_spell_url)s பார்க்கவும்

en: Show text label beside Navigator buttons *
ta: நேவிகேட்டர் பொத்தான்களுக்கு அருகில் உரை லேபிளைக் காட்டு *

en: Show or hide text beside Navigator buttons (People, Families, Events...).
    Requires Gramps restart to apply.
ta: நேவிகேட்டர் பொத்தான்கள் (மக்கள், குடும்பங்கள், நிகழ்வுகள் ...) அருகே உரையைக் காட்டவும் அல்லது மறைக்கவும்.
     விண்ணப்பிக்க கிராம்ப்ச் மறுதொடக்கம் தேவை.

en: Show Clipboard icon on toolbar
ta: கருவிப்பட்டியில் இடைநிலைப்பலகை ஐகானைக் காட்டு

en: Show or hide the Clipboard icon on the toolbar.
ta: கருவிப்பட்டியில் இடைநிலைப்பலகை ஐகானைக் காட்டவும் அல்லது மறைக்கவும்.

en: Show Reports icon on toolbar
ta: கருவிப்பட்டியில் அறிக்கைகள் ஐகானைக் காட்டு

en: Show or hide the Reports icon on the toolbar.
ta: கருவிப்பட்டியில் அறிக்கைகள் ஐகானைக் காட்டவும் அல்லது மறைக்கவும்.

en: Show Tools icon on toolbar
ta: கருவிப்பட்டியில் கருவிகள் ஐகானைக் காட்டு

en: Show or hide the Tools icon on the toolbar.
ta: கருவிப்பட்டியில் கருவிகள் ஐகானைக் காட்டவும் அல்லது மறைக்கவும்.

en: Show Addons icon on toolbar
ta: கருவிப்பட்டியில் துணை ஐகானைக் காட்டு

en: Show or hide the Addons icon on the toolbar.
ta: கருவிப்பட்டியில் துணை ஐகானைக் காட்டவும் அல்லது மறைக்கவும்.

en: Show Preferences icon on toolbar
ta: கருவிப்பட்டியில் விருப்பத்தேர்வுகள் ஐகானைக் காட்டு

en: Show or hide the Preferences icon on the toolbar.
ta: கருவிப்பட்டியில் விருப்பத்தேர்வுகள் ஐகானைக் காட்டவும் அல்லது மறைக்கவும்.

en: Both text and icons
ta: உரை மற்றும் சின்னங்கள் இரண்டும்

en: Text only
ta: உரை மட்டும்

en: Icons only
ta: சின்னங்கள் மட்டுமே

en: Display text, icons or both on the toolbar buttons.
ta: கருவிப்பட்டி பொத்தான்களில் உரை, சின்னங்கள் அல்லது இரண்டையும் காண்பி.

en: Toolbar Style
ta: கருவிப்பட்டி நடை

en: Show close button in gramplet bar tabs
ta: கிராம்பட் பார் தாவல்களில் மூடு பொத்தானைக் காட்டு

en: Show close button to simplify removing gramplets from bars.
ta: பட்டிகளிலிருந்து கிராம்ப்ட்களை அகற்றுவதை எளிதாக்க மூடு பொத்தானைக் காட்டுங்கள்.

en: Markup for invalid date format
ta: தவறான தேதி வடிவமைப்பிற்கான மார்க்அப்

en: Convenience markups are:
    <b>&lt;b&gt;Bold&lt;/b&gt;</b>
    <big>&lt;big&gt;Makes font relatively larger&lt;/big&gt;</big>
    <i>&lt;i&gt;Italic&lt;/i&gt;</i>
    <s>&lt;s&gt;Strikethrough&lt;/s&gt;</s>
    <sub>&lt;sub&gt;Subscript&lt;/sub&gt;</sub>
    <sup>&lt;sup&gt;Superscript&lt;/sup&gt;</sup>
    <small>&lt;small&gt;Makes font relatively smaller&lt;/small&gt;</small>
    <tt>&lt;tt&gt;Monospace font&lt;/tt&gt;</tt>
    <u>&lt;u&gt;Underline&lt;/u&gt;</u>
    
    For example: &lt;u&gt;&lt;b&gt;%s&lt;/b&gt;&lt;/u&gt;
    will display <u><b>Underlined bold date</b></u>.
ta: வசதியான மார்க்அப்கள்:
     <b> & lt; b & gt; தைரியமான & lt;/b & gt; </b>
     <big> & lt; பெரிய & gt; எழுத்துருவை ஒப்பீட்டளவில் பெரியதாக ஆக்குகிறது & lt;/பெரிய & gt; </big>
     <i> & lt; i & gt; சாய்வு & lt;/i & gt; </i>
     <s> & lt; s & gt; strikethrough & lt;/s & gt; </s>
     <sub> & lt; துணை & gt; சந்தா & lt;/துணை & gt; </sub>
     <sup> & lt; sup & gt; superscript & lt;/sup & gt; </sup>
     <mall> & lt; சிறிய & gt; எழுத்துருவை ஒப்பீட்டளவில் சிறியதாக ஆக்குகிறது & lt;/சிறிய & gt; </small>
     <tt> & lt; tt & gt; மோனோச்பேச் எழுத்துரு & lt;/tt & gt; </tt>
     இப்போது
    
     எடுத்துக்காட்டாக: & lt; உ & gt; & lt; b & gt;%s & lt;/b & gt; & lt;/u & gt;
     <u> <b> அடிக்கோடிட்ட தைரியமான தேதி </b> </u> ஐக் காண்பிக்கும்.

en: Multiple surname box height
ta: பல குடும்பப்பெயர் பெட்டி உயரம்

en: Enter height in pixels. When multiple surnames are entered, these names display in a box. This setting sets the size of this box.
ta: பிக்சல்களில் உயரத்தை உள்ளிடவும். பல குடும்பப்பெயர்கள் உள்ளிடப்படும்போது, இந்த பெயர்கள் ஒரு பெட்டியில் காண்பிக்கப்படும். இந்த அமைப்பு இந்த பெட்டியின் அளவை அமைக்கிறது.

en: Database Setting
ta: தரவுத்தள அமைப்பு

en: Database backend
ta: தரவுத்தள பின்தளத்தில்

en: 
    Database Location
ta: 
    தரவுத்தள இடம்

en: Host
ta: விருந்தோம்பி

en: Port
ta: துறைமுகம்

en: Database path
ta: தரவுத்தள பாதை

en: 
    Backup Management
ta: 
    காப்பு மேலாண்மை

en: Backup path
ta: காப்பு பாதை

en: Backup on exit
ta: வெளியேறும்போது காப்புப்பிரதி

en: Backup Your family tree on exit to Backup path specified above.
ta: மேலே குறிப்பிடப்பட்ட காப்பு பாதைக்கு வெளியேறும்போது உங்கள் குடும்ப மரத்தை காப்புப் பிரதி எடுக்கவும்.

en: Every 15 minutes
ta: ஒவ்வொரு 15 நிமிடங்களுக்கும்

en: Every 30 minutes
ta: ஒவ்வொரு 30 நிமிடங்களுக்கும்

en: Every hour
ta: ஒவ்வொரு மணி நேரமும்

en: Every 12 hours
ta: ஒவ்வொரு 12 மணி நேரமும்

en: Every day
ta: தினமும்

en: Autobackup
ta: ஆட்டோபேக்கப்

en: 
    Family Tree's Media path
ta: 
    குடும்ப மரத்தின் ஊடக பாதை

en: Base media path
ta: அடிப்படை ஊடக பாதை

en: The base relative media path is specific to the active family tree. It is not a global setting. Each family tree is able to have a unique relative media path that is stored with the database.
ta: அடிப்படை உறவினர் ஊடக பாதை செயலில் உள்ள குடும்ப மரத்திற்கு குறிப்பிட்டது. இது உலகளாவிய அமைப்பு அல்ல. ஒவ்வொரு குடும்ப மரமும் தரவுத்தளத்துடன் சேமிக்கப்படும் ஒரு தனித்துவமான உறவினர் ஊடக பாதையைக் கொண்டிருக்க முடியும்.

en: Tag Records
ta: குறிச்சொல் பதிவுகள்

en: Add tag on import
ta: இறக்குமதியில் குறிச்சொல்லைச் சேர்க்கவும்

en: Specified tag will be added to all records on import.
    Clear to set default value.
ta: இறக்குமதி குறித்த அனைத்து பதிவுகளிலும் குறிப்பிட்ட குறிச்சொல் சேர்க்கப்படும்.
     இயல்புநிலை மதிப்பை அமைக்க அழிக்கவும்.

en: 
    Source GEDCOM import
ta: 
    மூல GEDCOM இறக்குமதி

en: Add default source on GEDCOM import
ta: GEDCOM இறக்குமதியில் இயல்புநிலை மூலத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Select media directory
ta: மீடியா கோப்பகத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: _Cancel
ta: _CANCEL

en: Select database directory
ta: தரவுத்தள கோப்பகத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select backup directory
ta: காப்பு கோப்பகத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: If checked, use the standard genealogic symbols (death symbol is user selectable).
    If not checked, you can use the lower panel to customize the symbols yourself.
ta: சரிபார்க்கப்பட்டால், நிலையான மரபணு சின்னங்களைப் பயன்படுத்தவும் (இறப்பு அடையாளம் பயனர் தேர்ந்தெடுக்கக்கூடியது).
     சரிபார்க்கப்படாவிட்டால், சின்னங்களை நீங்களே தனிப்பயனாக்க கீழ் பேனலைப் பயன்படுத்தலாம்.

en: This can be useful if you want to add phonetic in a note to show how to pronounce a name or if you mix multiple languages like greek and russian.
ta: ஒரு பெயரை எவ்வாறு உச்சரிப்பது என்பதைக் காண்பிக்க ஒரு குறிப்பில் ஒலியைச் சேர்க்க விரும்பினால் அல்லது கிரேக்க மற்றும் ரச்ய போன்ற பல மொழிகளை கலந்தால் இது பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

en: Use symbols
ta: சின்னங்களைப் பயன்படுத்துங்கள்

en: Select default death symbol
ta: இயல்புநிலை இறப்பு சின்னத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Genealogical Symbols
ta: பரம்பரை சின்னங்கள்

en: Death:
ta: மரணம்:

en: Partner
ta: பங்குதாரர்

en: Killed
ta: கொல்லப்பட்டார்

en: Default genealogy symbols replacement
ta: இயல்புநிலை பரம்பரை சின்னங்கள் மாற்றீடு

en: You can set any text you want for this field.
    You can drag and drop a symbol from the symbol list above.
    It will be visible only if your font contains this glyph.
ta: இந்த புலத்திற்கு நீங்கள் விரும்பும் எந்த உரையையும் அமைக்கலாம்.
     மேலே உள்ள குறியீட்டு பட்டியலிலிருந்து ஒரு சின்னத்தை இழுத்து விடலாம்.
     உங்கள் எழுத்துருவில் இந்த கிளிஃப் இருந்தால் மட்டுமே அது தெரியும்.

[ctx: character]
en: Tab
ta: தாவல்

en: Choose your dialect
ta: உங்கள் பேச்சுவழக்கைத் தேர்வுசெய்க

en: Changes are immediate.
    This is used when exporting views in CSV format.
ta: மாற்றங்கள் உடனடியாக.
     காபிம வடிவத்தில் காட்சிகளை ஏற்றுமதி செய்யும் போது இது பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: Delimiter:
ta: டிலிமிட்டர்:

en: Undo history warning
ta: வரலாற்று எச்சரிக்கையை செயல்தவிர்க்கவும்

en: Proceeding with import will erase the undo history for this session. In particular, you will not be able to revert the import or any changes made prior to it.
    
    If you think you may want to revert the import, please stop here and backup your database.
ta: இறக்குமதியுடன் தொடர்வது இந்த அமர்வுக்கான செயல்தவிர் வரலாற்றை அழிக்கும். குறிப்பாக, இறக்குமதி அல்லது அதற்கு முன்னர் செய்யப்பட்ட எந்த மாற்றங்களையும் நீங்கள் மாற்ற முடியாது.
    
     இறக்குமதியை மாற்ற விரும்பலாம் என்று நீங்கள் நினைத்தால், தயவுசெய்து இங்கே நிறுத்தி உங்கள் தரவுத்தளத்தை காப்புப் பிரதி எடுக்கவும்.

en: _Proceed with import
ta: _ இறக்குமதியுடன் முன்னேறவும்

en: _Stop
ta: _ச்டாப்

en: Are you sure you want to upgrade this Family Tree?
ta: இந்த குடும்ப மரத்தை மேம்படுத்த விரும்புகிறீர்களா?

en: I have made a backup,
    please upgrade my Family Tree
ta: நான் ஒரு காப்புப்பிரதி செய்துள்ளேன்,
     தயவுசெய்து எனது குடும்ப மரத்தை மேம்படுத்தவும்

en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

en: All files
ta: எல்லா கோப்புகளும்

en: Automatically detected
ta: தானாக கண்டிபிடிக்கப்பட்டது

en: Select file _type:
ta: கோப்பு வகையைத் தேர்ந்தெடு:

en: Login
ta: புகுபதிவு

en: Username:
ta: பயனர்பெயர்:

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Import Family Tree
ta: குடும்ப மரத்தை இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: All supported files
ta: அனைத்து ஆதரிக்கப்பட்ட கோப்புகளும்

en: File type "%s" is unknown to Gramps.
    
    Valid types are: Gramps database, Gramps XML, Gramps package, GEDCOM, and others.
ta: கோப்பு வகை "%s" கிராம்ப்களுக்கு தெரியவில்லை.
    
     செல்லுபடியாகும் வகைகள்: கிராம்ப்ச் தரவுத்தளம், கிராம்ப்ச் எக்ச்எம்எல், கிராம்ப்ச் தொகுப்பு, கெட்காம் மற்றும் பிற.

en: Cannot open file
ta: கோப்பைத் திறக்க முடியாது

en: The selected file is a directory, not a file.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பு ஒரு கோப்பகம், ஒரு கோப்பு அல்ல.

en: You do not have read access to the selected file.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பிற்கான அணுகலை நீங்கள் படிக்கவில்லை.

en: Cannot create file
ta: கோப்பை உருவாக்க முடியாது

en: Could not import file: %s
ta: கோப்பை இறக்குமதி செய்ய முடியவில்லை: %s

en: This file incorrectly identifies its character set, so it cannot be accurately imported. Please fix the encoding, and import again
ta: இந்த கோப்பு அதன் எழுத்து தொகுப்பை தவறாக அடையாளம் காட்டுகிறது, எனவே அதை துல்லியமாக இறக்குமதி செய்ய முடியாது. குறியாக்கத்தை சரிசெய்து, மீண்டும் இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: %s_-_Manage_Family_Trees
ta: %s _ -_ நிர்வகி_பேமிலி_ரீச்

en: Family_Trees_manager_window
ta: Famial_trees_manager_window

en: _Archive
ta: _ஆர்கிவ்

en: _Extract
ta: _ எக்ச்ட்ராக்ட்

en: Database Information
ta: தரவுத்தள செய்தி

en: _OK
ta: _Ok

en: Setting
ta: அமைத்தல்

en: Family Trees
ta: குடும்ப மரங்கள்

en: Family Tree name
ta: குடும்ப மரத்தின் பெயர்

en: Database Type
ta: தரவுத்தள வகை

en: Break the lock on the '%s' database?
ta: '%s' தரவுத்தளத்தில் பூட்டை உடைக்கவா?

en: Gramps believes that someone else is actively editing this database. You cannot edit this database while it is locked. If no one is editing the database you may safely break the lock. However, if someone else is editing the database and you break the lock, you may corrupt the database.
ta: இந்த தரவுத்தளத்தை வேறொருவர் தீவிரமாக திருத்துகிறார் என்று கிராம்ப்ச் நம்புகிறார். இந்த தரவுத்தளத்தை பூட்டும்போது அதைத் திருத்த முடியாது. தரவுத்தளத்தை யாரும் திருத்தவில்லை என்றால் நீங்கள் பாதுகாப்பாக பூட்டை உடைக்கலாம். இருப்பினும், வேறு யாராவது தரவுத்தளத்தைத் திருத்தி, பூட்டை உடைத்தால், நீங்கள் தரவுத்தளத்தை சிதைக்கலாம்.

en: Break lock
ta: லாக் பிரேக்

en: Rename failed
ta: மறுபெயரிடப்பட்டது தோல்வியுற்றது

en: An attempt to rename a version failed with the following message:
    
    %s
ta: ஒரு பதிப்பை மறுபெயரிடுவதற்கான முயற்சி பின்வரும் செய்தியுடன் தோல்வியடைந்தது:
    
     %s

en: Could not rename the Family Tree.
ta: குடும்ப மரத்தை மறுபெயரிட முடியவில்லை.

en: Family Tree already exists, choose a unique name.
ta: குடும்ப மரம் ஏற்கனவே உள்ளது, ஒரு தனித்துவமான பெயரைத் தேர்வுசெய்க.

en: Extracting archive...
ta: காப்பகத்தைப் பிரித்தெடுக்கிறது ...

en: Importing archive...
ta: காப்பகத்தை இறக்குமதி செய்தல் ...

en: Remove the '%s' Family Tree?
ta: '%s' குடும்ப மரத்தை அகற்றவா?

en: Removing this Family Tree will permanently destroy the data.
ta: இந்த குடும்ப மரத்தை அகற்றுவது தரவை நிரந்தரமாக அழிக்கும்.

en: Remove Family Tree
ta: குடும்ப மரத்தை அகற்றவும்

en: Remove the '%(revision)s' version of '%(database)s'
ta: '%(revision)s' பதிப்பை '%(database)s' அகற்று

en: Removing this version will prevent you from extracting it in the future.
ta: இந்த பதிப்பை அகற்றுவது எதிர்காலத்தில் அதைப் பிரித்தெடுப்பதைத் தடுக்கும்.

en: Remove version
ta: பதிப்பை அகற்று

en: Deletion failed
ta: நீக்குதல் தோல்வியடைந்தது

en: An attempt to delete a version failed with the following message:
    
    %s
ta: ஒரு பதிப்பை நீக்குவதற்கான முயற்சி பின்வரும் செய்தியுடன் தோல்வியடைந்தது:
    
     %s

en: Convert the '%s' database?
ta: '%s' தரவுத்தளத்தை மாற்றவா?

en: Do you wish to convert this family tree into a %(database_type)s database?
ta: இந்தக் குடும்ப மரத்தை ஒரு %(database_type)s தரவுத்தளமாக மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Convert
ta: மாற்றவும்

en: Opening the '%s' database
ta: '%s' தரவுத்தளத்தைத் திறக்கிறது

en: An attempt to convert the database failed. Perhaps it needs updating.
ta: தரவுத்தளத்தை மாற்றுவதற்கான முயற்சி தோல்வியடைந்தது. ஒருவேளை அதைப் புதுப்பிக்க வேண்டும்.

en: Converting the '%s' database
ta: '%s' தரவுத்தளத்தை மாற்றுகிறது

en: An attempt to export the database failed.
ta: தரவுத்தளத்தை ஏற்றுமதி செய்வதற்கான முயற்சி தோல்வியடைந்தது.

en: Converting data...
ta: தரவை மாற்ற ...

en: (Converted #%d)
ta: (மாற்றப்பட்டது #%d)

en: An attempt to import into the database failed.
ta: தரவுத்தளத்தில் இறக்குமதி செய்வதற்கான முயற்சி தோல்வியடைந்தது.

en: Repair Family Tree?
ta: குடும்ப மரத்தை சரிசெய்யவா?

en: If you click %(bold_start)sProceed%(bold_end)s, Gramps will attempt to recover your Family Tree from the last good backup. There are several ways this can cause unwanted effects, so %(bold_start)sbackup%(bold_end)s the Family Tree first.
    The Family Tree you have selected is stored in %(dirname)s.
    
    Before doing a repair, verify that the Family Tree can really no longer be opened, as the database back-end can recover from some errors automatically.
    
    %(bold_start)sDetails:%(bold_end)s Repairing a Family Tree actually uses the last backup of the Family Tree, which Gramps stored on last use. If you have worked for several hours/days without closing Gramps, then all this information will be lost! If the repair fails, then the original Family Tree will be lost forever, hence a backup is needed. If the repair fails, or too much information is lost, you can fix the original Family Tree manually. For details, see the webpage
    %(gramps_wiki_recover_url)s
    Before doing a repair, try to open the Family Tree in the normal manner. Several errors that trigger the repair button can be fixed automatically. If this is the case, you can disable the repair button by removing the file %(recover_file)s in the Family Tree directory.
ta: நீங்கள் %(bold_start)sதொடர் %(bold_end)s ஐக் சொடுக்கு செய்தால், கிராம்ப்ச் உங்கள் குடும்ப மரத்தைக் கடைசி நல்ல காப்புப்பிரதியிலிருந்து மீட்டெடுக்க முயற்சிக்கும். இது தேவையற்ற விளைவுகளை ஏற்படுத்தப் பல வழிகள் உள்ளன, எனவே குடும்ப மரத்தை முதலில் %(bold_start)sகாப்பு %(bold_end)s.
     நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த குடும்ப மரம் %(dirname)s இங்குச் சேமிக்கப்படுகிறது.
    
     பழுதுபார்க்கும் முன், குடும்ப மரத்தை இனி திறக்க முடியாது என்பதை சரிபார்க்கவும், ஏனெனில் தரவுத்தள பின்-இறுதி சில பிழைகளிலிருந்து தானாகவே மீட்க முடியும்.
    
    %(bold_start)sவிவரங்கள்:%(bold_end)s ஒரு குடும்ப மரத்தைச் சரிசெய்வது உண்மையில் குடும்ப மரத்தின் கடைசி காப்புப்பிரதியைப் பயன்படுத்துகிறது, இது கடைசி பயன்பாட்டில் சேமிக்கப்பட்ட கிராம்ப்கள். கிராம்ப்களை மூடாமல் நீங்கள் பல மணிநேரம்/நாட்கள் வேலை செய்திருந்தால், இந்தத் தகவல்கள் அனைத்தும் இழக்கப்படும்! பழுது தோல்வியுற்றால், அசல் குடும்ப மரம் என்றென்றும் இழக்கப்படும், எனவே காப்புப்பிரதி தேவைப்படுகிறது. பழுதுபார்ப்பு தோல்வியுற்றால், அல்லது அதிகமான தகவல்கள் இழந்தால், அசல் குடும்ப மரத்தைக் கைமுறையாகச் சரிசெய்யலாம். விவரங்களுக்கு, வலைப்பக்கத்தைப் பார்க்கவும்
    %(gramps_wiki_recover_url)s
     பழுதுபார்ப்பதற்கு முன், குடும்ப மரத்தைச் சாதாரண முறையில் திறக்க முயற்சிக்கவும். பழுதுபார்க்கும் பொத்தானைத் தூண்டும் பல பிழைகள் தானாகச் சரிசெய்யப்படலாம். இதுபோன்றால், குடும்ப மர கோப்பகத்தில் %(recover_file)s கோப்பை அகற்றுவதன் மூலம் பழுதுபார்க்கும் பொத்தானை முடக்கலாம்.

en: Proceed, I have taken a backup
ta: தொடரவும், நான் ஒரு காப்புப்பிரதியை எடுத்துள்ளேன்

en: Stop
ta: நிறுத்து

en: Rebuilding database from backup files
ta: காப்பு கோப்புகளிலிருந்து தரவுத்தளத்தை மீண்டும் உருவாக்குதல்

en: Error restoring backup data
ta: காப்புப்பிரதி தரவை மீட்டெடுப்பதில் பிழை

en: Could not create Family Tree
ta: குடும்ப மரத்தை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Retrieve failed
ta: மீட்டெடுப்பு தோல்வியுற்றது

en: An attempt to retrieve the data failed with the following message:
    
    %s
ta: தரவை மீட்டெடுப்பதற்கான முயற்சி பின்வரும் செய்தியுடன் தோல்வியடைந்தது:
    
     %s

en: Archiving failed
ta: காப்பகமானது தோல்வியடைந்தது

en: An attempt to create the archive failed with the following message:
    
    %s
ta: காப்பகத்தை உருவாக்கும் முயற்சி பின்வரும் செய்தியுடன் தோல்வியடைந்தது:
    
     %s

en: Creating data to be archived...
ta: காப்பகப்படுத்த வேண்டிய தரவை உருவாக்குதல் ...

en: Saving archive...
ta: காப்பகத்தை சேமிக்கிறது ...

en: An attempt to archive the data failed with the following message:
    
    %s
ta: பின்வரும் செய்தியுடன் தரவை காப்பகப்படுத்தும் முயற்சி தோல்வியடைந்தது:
    
     %s

en: Attempt to force closing the dialog
ta: உரையாடலை மூடுவதற்கு முயற்சி

en: Please do not force closing this important dialog.
    Instead select one of the available options
ta: தயவுசெய்து இந்த முக்கியமான உரையாடலை மூடுவதற்கு கட்டாயப்படுத்த வேண்டாம்.
     அதற்கு பதிலாக கிடைக்கக்கூடிய விருப்பங்களில் ஒன்றைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Cannot load database
ta: தரவுத்தளத்தை ஏற்ற முடியாது

en: Open the Clipboard dialog
ta: இடைநிலைப்பலகை உரையாடலைத் திறக்கவும்

en: Clip_board
ta: கிளிப்_போர்டு

en: Open the reports dialog
ta: அறிக்கைகள் உரையாடலைத் திறக்கவும்

en: Reports
ta: அறிக்கைகள்

en: Open the tools dialog
ta: கருவிகள் உரையாடலைத் திறக்கவும்

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Open Addon Manager
ta: ஆட்ரான் மேலாளர் திறந்த

en: Addons
ta: கூடுதல்

en: Open Preferences
ta: திறந்த விருப்பத்தேர்வுகள்

en: No active person
ta: செயலில் நபர் இல்லை

en: No active family
ta: செயலில் குடும்பம் இல்லை

en: No active event
ta: செயலில் நிகழ்வு இல்லை

en: No active place
ta: செயலில் இடம் இல்லை

en: No active source
ta: செயலில் மூலமில்லை

en: No active citation
ta: செயலில் மேற்கோள் இல்லை

en: No active repository
ta: செயலில் களஞ்சியம் இல்லை

en: No active media
ta: செயலில் ஊடகங்கள் இல்லை

en: No active note
ta: செயலில் குறிப்பு இல்லை

en: No active object
ta: செயலில் பொருள் இல்லை

en: Danger: This is unstable code!
ta: ஆபத்து: இது நிலையற்ற குறியீடு!

en: This Gramps ('%s') is a development release.
ta: இந்த கிராம்ப்ச் ('%s') ஒரு வளர்ச்சி வெளியீடு.

en: This version is not meant for normal usage. Use at your own risk.
    
    This version may:
    1) Work differently than you expect.
    2) Fail to run at all.
    3) Crash often.
    4) Corrupt your data.
    5) Save data in a format that is incompatible with the official release.
    
    %(bold_start)sBACKUP%(bold_end)s your existing databases before opening them with this version, and make sure to export your data to XML every now and then.
ta: இந்த பதிப்பு சாதாரண பயன்பாட்டிற்காக அல்ல. உங்கள் சொந்த ஆபத்தில் பயன்படுத்தவும்.
    
     இந்த பதிப்பு இருக்கலாம்:
     1) நீங்கள் எதிர்பார்ப்பதை விட வித்தியாசமாக வேலை செய்யுங்கள்.
     2) ஓடத் தவறியது.
     3) அடிக்கடி செயலிழக்கச் செய்யுங்கள்.
     4) உங்கள் தரவை சிதைக்கவும்.
     5) அதிகாரப்பூர்வ வெளியீட்டுடன் பொருந்தாத வடிவத்தில் தரவைச் சேமிக்கவும்.
    
     இந்த பதிப்பில் திறப்பதற்கு முன்பு உங்கள் இருக்கும் தரவுத்தளங்களை%(bold_start)sBACKUP%(bold_end)s, மேலும் உங்கள் தரவை எக்ச்எம்எல்லுக்கு ஏற்றுமதி செய்வதை உறுதிசெய்க.

[ctx: manual]
en: Select_a_media_selector
ta: Select_A_MEDIA_SELECTOR

en: Select a media object
ta: ஒரு ஊடகப் பொருளை தேர்தெடு

en: Select media object
ta: மீடியா பொருளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Import failed
ta: இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது

en: The filename supplied could not be found.
ta: கொடுக்கப்பட்ட கோப்புப் பெயரை கண்டெடுக்க முடியவில்லை.

en: Cannot import %s
ta: %s ஐ இறக்க முடியாது

en: Directory specified in preferences: Base path for relative media paths: %s does not exist. Change preferences or do not use relative path when importing
ta: முன்னுரிமைகளில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள அடைவு: உறவினர் ஊடக பாதைகளுக்கான அடிப்படை பாதை: %s இல்லை. விருப்பங்களை மாற்றவும் அல்லது இறக்குமதி செய்யும் போது உறவினர் பாதையைப் பயன்படுத்த வேண்டாம்

en: Cannot display %s
ta: %s ஐ காட்ட முடியவில்லை

en: Gramps is not able to display the image file. This may be caused by a corrupt file.
ta: கிராம்ப்ச் படக் கோப்பைக் காட்ட முடியாது. இது ஒரு ஊழல் கோப்பால் ஏற்படலாம்.

en: Create and add a new address
ta: புதிய முகவரியை உருவாக்கி சேர்க்கவும்

en: Remove the existing address
ta: இருக்கும் முகவரியை அகற்றவும்

en: Edit the selected address
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட முகவரியைத் திருத்தவும்

en: Move the selected address upwards
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட முகவரியை மேல்நோக்கி நகர்த்தவும்

en: Move the selected address downwards
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட முகவரியை கீழ்நோக்கி நகர்த்தவும்

en: Postal
ta: தபால்

en: _Addresses
ta: _ADDERSES

en: Create and add a new attribute
ta: புதிய பண்புகளை உருவாக்கி சேர்க்கவும்

en: Remove the existing attribute
ta: இருக்கும் பண்புகளை அகற்று

en: Edit the selected attribute
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பண்புக்கூறு திருத்தவும்

en: Move the selected attribute upwards
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பண்புகளை மேல்நோக்கி நகர்த்தவும்

en: Move the selected attribute downwards
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பண்புகளை கீழ்நோக்கி நகர்த்தவும்

en: _Attributes
ta: _பண்புகள்

en: ID
ta: அடையாளம்

en: _References
ta: _ குறிப்புகள்

en: Edit reference
ta: குறிப்பைத் திருத்து

en: Add
ta: கூட்டு

en: Remove
ta: அகற்று

en: Share
ta: பங்கு

en: Jump To
ta: குதிக்கவும்

en: Move Up
ta: மேலே செல்லுங்கள்

en: Move Down
ta: கீழே செல்லுங்கள்

en: Move Left
ta: இடதுபுறம் நகர்த்தவும்

en: Move right
ta: வலதுபுறம் நகர்த்தவும்

en: Create and add a new citation and new source
ta: புதிய மேற்கோள் மற்றும் புதிய மூலத்தை உருவாக்கி சேர்க்கவும்

en: Remove the existing citation
ta: இருக்கும் மேற்கோளை அகற்று

en: Edit the selected citation
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மேற்கோளைத் திருத்தவும்

en: Add an existing citation or source
ta: ஏற்கனவே உள்ள மேற்கோள் அல்லது மூலத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Move the selected citation upwards
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மேற்கோளை மேல்நோக்கி நகர்த்தவும்

en: Move the selected citation downwards
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மேற்கோளை கீழ்நோக்கி நகர்த்தவும்

en: Publisher
ta: வெளியீட்டாளர்

en: Sorted date
ta: வரிசைப்படுத்தப்பட்ட தேதி

en: Sorted confidence
ta: வரிசைப்படுத்தப்பட்ட நம்பிக்கை

en: _Source Citations
ta: _ சோர்ச் மேற்கோள்கள்

en: Cannot share this reference
ta: இந்த குறிப்பைப் பகிர முடியாது

en: This citation cannot be created at this time. Either the associated Source object is already being edited, or another citation associated with the same source is being edited.
    
    To edit this citation, you need to close the object.
ta: இந்த நேரத்தில் இந்த மேற்கோளை உருவாக்க முடியாது. தொடர்புடைய மூல பொருள் ஏற்கனவே திருத்தப்பட்டு வருகிறது, அல்லது அதே மூலத்துடன் தொடர்புடைய மற்றொரு மேற்கோள் திருத்தப்படுகிறது.
    
     இந்த மேற்கோளைத் திருத்த, நீங்கள் பொருளை மூட வேண்டும்.

en: Add a new family event
ta: ஒரு புதிய குடும்ப நிகழ்வைச் சேர்க்கவும்

en: Remove the selected family event
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குடும்ப நிகழ்வை அகற்றவும்

en: Edit the selected family event or edit person
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குடும்ப நிகழ்வைத் திருத்தவும் அல்லது நபரைத் திருத்தவும்

en: Share an existing event
ta: ஏற்கனவே உள்ள நிகழ்வைப் பகிரவும்

en: Move the selected event upwards
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நிகழ்வை மேல்நோக்கி நகர்த்தவும்

en: Move the selected event downwards
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நிகழ்வை கீழ்நோக்கி நகர்த்தவும்

en: Role
ta: பங்கு

en: _Events
ta: _Vents

en: This event reference cannot be edited at this time. Either the associated event is already being edited or another event reference that is associated with the same event is being edited.
    
    To edit this event reference, you need to close the event.
ta: இந்த நிகழ்வு குறிப்பை இந்த நேரத்தில் திருத்த முடியாது. தொடர்புடைய நிகழ்வு ஏற்கனவே திருத்தப்பட்டு வருகிறது அல்லது அதே நிகழ்வோடு தொடர்புடைய மற்றொரு நிகழ்வு குறிப்பு திருத்தப்படுகிறது.
    
     இந்த நிகழ்வு குறிப்பைத் திருத்த, நீங்கள் நிகழ்வை மூட வேண்டும்.

en: Cannot edit this reference
ta: இந்த குறிப்பைத் திருத்த முடியாது

en: Cannot change Person
ta: நபரை மாற்ற முடியாது

en: You cannot change Person events in the Family Editor
ta: குடும்ப எடிட்டரில் நபர் நிகழ்வுகளை நீங்கள் மாற்ற முடியாது

en: _Gallery
ta: _காலரி

[ctx: verb:look at this]
note: Translators: _View means "to look at this"
en: _View
ta: காட்சி (_V)

en: Open Containing _Folder
ta: _ ஃபோல்டர் கொண்ட திறப்பு

en: _Make Active Media
ta: _ செயலில் உள்ள ஊடகத்தை உருவாக்கவும்

en: Non existing media found in the Gallery
ta: கேலரியில் தற்போது இல்லாத ஊடகங்கள் காணப்படுகின்றன

en: This media reference cannot be edited at this time. Either the associated media object is already being edited or another media reference that is associated with the same media object is being edited.
    
    To edit this media reference, you need to close the media object.
ta: இந்த நேரத்தில் இந்த ஊடக குறிப்பைத் திருத்த முடியாது. தொடர்புடைய ஊடக பொருள் ஏற்கனவே திருத்தப்பட்டிருக்கிறது அல்லது அதே ஊடக பொருளுடன் தொடர்புடைய மற்றொரு ஊடக குறிப்பு திருத்தப்படுகிறது.
    
     இந்த ஊடக குறிப்பைத் திருத்த, நீங்கள் ஊடக பொருளை மூட வேண்டும்.

en: Drag Media Object
ta: ஊடகப் பொருளை இழு

en: Create and add a new LDS ordinance
ta: புதிய எல்.டி.எச் கட்டளை உருவாக்கி சேர்க்கவும்

en: Remove the existing LDS ordinance
ta: தற்போதுள்ள எல்.டி.எச் கட்டளை அகற்றவும்

en: Edit the selected LDS ordinance
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட எல்.டி.எச் கட்டளைத் திருத்தவும்

en: Move the selected LDS ordinance upwards
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட எல்.டி.எச் கட்டளை மேல்நோக்கி நகர்த்தவும்

en: Move the selected LDS ordinance downwards
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட எல்.டி.எச் கட்டளை கீழ்நோக்கி நகர்த்தவும்

en: _LDS
ta: _Lds

en: Alternate _Locations
ta: மாற்று _ லோகேசன்ச்

en: Create and add a new name
ta: புதிய பெயரை உருவாக்கி சேர்க்கவும்

en: Remove the existing name
ta: இருக்கும் பெயரை அகற்று

en: Edit the selected name
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பெயரைத் திருத்தவும்

en: Move the selected name upwards
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பெயரை மேல்நோக்கி நகர்த்தவும்

en: Move the selected name downwards
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பெயரை கீழ்நோக்கி நகர்த்தவும்

en: Group As
ta: குழு என

en: Notes Preview
ta: குறிப்புகள் முன்னோட்டம்

en: _Names
ta: _ பெயர்கள்

en: Set as Preferred name
ta: விருப்பமான பெயராக அமைக்கவும்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Preferred name
ta: விருப்பமான பெயர்

en: Alternative names
ta: மாற்று பெயர்கள்

en: Create and add a new note
ta: புதிய குறிப்பை உருவாக்கி சேர்க்கவும்

en: Remove the existing note
ta: இருக்கும் குறிப்பை அகற்று

en: Edit the selected note
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குறிப்பைத் திருத்தவும்

en: Add an existing note
ta: ஏற்கனவே உள்ள குறிப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Move the selected note upwards
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குறிப்பை மேல்நோக்கி நகர்த்தவும்

en: Move the selected note downwards
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குறிப்பை கீழ்நோக்கி நகர்த்தவும்

en: Preview
ta: முன்னோட்டம்

en: _Notes
ta: _ குறிப்புகள்

en: Personal
ta: தனிப்பட்ட

en: <Unknown>
ta: <அறியப்படாத>

en: Add a new personal event
ta: புதிய தனிப்பட்ட நிகழ்வைச் சேர்க்கவும்

en: Remove the selected personal event
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தனிப்பட்ட நிகழ்வை அகற்று

en: Edit the selected personal event or edit family
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தனிப்பட்ட நிகழ்வைத் திருத்தவும் அல்லது குடும்பத்தைத் திருத்தவும்

en: Move the selected event upwards or change family order
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நிகழ்வை மேல்நோக்கி நகர்த்தவும் அல்லது குடும்ப ஒழுங்கை மாற்றவும்

en: Move the selected event downwards or change family order
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நிகழ்வை கீழ்நோக்கி நகர்த்தவும் அல்லது குடும்ப ஒழுங்கை மாற்றவும்

en: Cannot change Family
ta: குடும்பத்தை மாற்ற முடியாது

en: You cannot change Family events in the Person Editor
ta: நபர் எடிட்டரில் குடும்ப நிகழ்வுகளை நீங்கள் மாற்ற முடியாது

en: Create and add a new association
ta: புதிய சங்கத்தை உருவாக்கி சேர்க்கவும்

en: Remove the existing association
ta: தற்போதுள்ள சங்கத்தை அகற்று

en: Edit the selected association
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சங்கத்தைத் திருத்தவும்

en: Move the selected association upwards
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சங்கத்தை மேல்நோக்கி நகர்த்தவும்

en: Move the selected association downwards
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சங்கத்தை கீழ்நோக்கி நகர்த்தவும்

en: _Associations
ta: _ அசோசியேசன்ச்

en: Godfather
ta: காட்பாதர்

en: Create and add a new place name
ta: புதிய இடத்தின் பெயரை உருவாக்கி சேர்க்கவும்

en: Remove the existing place name
ta: இருக்கும் இடத்தின் பெயரை அகற்று

en: Edit the selected place name
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட இடத்தின் பெயரைத் திருத்தவும்

en: Move the selected place name upwards
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட இடத்தின் பெயரை மேல்நோக்கி நகர்த்தவும்

en: Move the selected place name downwards
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட இடத்தின் பெயரை கீழ்நோக்கி நகர்த்தவும்

en: Alternative Names
ta: மாற்று பெயர்கள்

en: Enclosed By
ta: மூலம் சூழப்பட்டுள்ளது

en: Place cycle detected
ta: இடம் சுழற்சி கண்டறியப்பட்டது

en: The place you are adding is already enclosed by this place
ta: நீங்கள் சேர்க்கும் இடம் ஏற்கனவே இந்த இடத்தால் இணைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Create and add a new repository
ta: புதிய களஞ்சியத்தை உருவாக்கி சேர்க்கவும்

en: Remove the existing repository
ta: தற்போதுள்ள களஞ்சியத்தை அகற்றவும்

en: Edit the selected repository
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட களஞ்சியத்தைத் திருத்தவும்

en: Add an existing repository
ta: ஏற்கனவே உள்ள களஞ்சியத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Move the selected repository upwards
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட களஞ்சியத்தை மேல்நோக்கி நகர்த்தவும்

en: Move the selected repository downwards
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட களஞ்சியத்தை கீழ்நோக்கி நகர்த்தவும்

en: _Repositories
ta: _ ரெபோசிட்டரிகள்

en: This repository reference cannot be edited at this time. Either the associated repository is already being edited or another repository reference that is associated with the same repository is being edited.
    
    To edit this repository reference, you need to close the repository.
ta: இந்த நேரத்தில் இந்த களஞ்சிய குறிப்பை திருத்த முடியாது. தொடர்புடைய களஞ்சியம் ஏற்கனவே திருத்தப்பட்டு வருகிறது அல்லது அதே களஞ்சியத்துடன் தொடர்புடைய மற்றொரு களஞ்சிய குறிப்பு திருத்தப்படுகிறது.
    
     இந்த களஞ்சிய குறிப்பைத் திருத்த, நீங்கள் களஞ்சியத்தை மூட வேண்டும்.

en: Create and add a new surname
ta: புதிய குடும்பப்பெயரை உருவாக்கி சேர்க்கவும்

en: Remove the selected surname
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குடும்பப்பெயரை அகற்று

en: Edit the selected surname
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குடும்பப்பெயரைத் திருத்தவும்

en: Move the selected surname upwards
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குடும்பப்பெயரை மேல்நோக்கி நகர்த்தவும்

en: Move the selected surname downwards
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குடும்பப்பெயரை கீழ்நோக்கி நகர்த்தவும்

en: Origin
ta: தோற்றம்

en: Multiple Surnames
ta: பல குடும்பப்பெயர்கள்

en: Family Surnames
ta: குடும்ப குடும்பப்பெயர்கள்

en: Create and add a new web address
ta: புதிய வலை முகவரியை உருவாக்கி சேர்க்கவும்

en: Remove the existing web address
ta: இருக்கும் வலை முகவரியை அகற்று

en: Edit the selected web address
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வலை முகவரியைத் திருத்தவும்

en: Move the selected web address upwards
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வலை முகவரியை மேல்நோக்கி நகர்த்தவும்

en: Move the selected web address downwards
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வலை முகவரியை கீழ்நோக்கி நகர்த்தவும்

en: Jump to the selected web address
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வலை முகவரிக்கு செல்லவும்

en: _Jump to
ta: _ சம்ப்

[ctx: manual]
en: Address_Editor_dialog
ta: முகவரி_டிட்டர்_டியாலாக்

en: Address Editor
ta: முகவரி திருத்தி

[ctx: manual]
en: Attribute_Editor_dialog
ta: பண்புக்கூறு_திருத்தி_உரையாடல்

en: Attribute Editor
ta: பண்புத் திருத்தி

en: New Attribute
ta: புதிய பண்பு

en: Cannot save attribute
ta: பண்புக்கூறு சேமிக்க முடியாது

en: The attribute type cannot be empty
ta: பண்புக்கூறு வகை காலியாக இருக்க முடியாது

[ctx: manual]
en: Child_Reference_Editor
ta: குழந்தை_ரென்ச்_டிட்டர்

en: Child Reference Editor
ta: குழந்தை குறிப்பு ஆசிரியர்

[ctx: manual]
en: New_Citation_dialog
ta: New_citation_dialog

en: New Citation
ta: புதிய மேற்கோள்

en: Edit Citation
ta: மேற்கோளைத் திருத்தவும்

en: No source selected
ta: எந்த மூலமும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: A source is anything (personal testimony, video recording, photograph, newspaper column, gravestone...) from which information can be derived. To create a citation, first select the required source, and then record the location of the information referenced within the source in the 'Volume/Page' field.
ta: ஒரு சான்று என்பது எதுவும் (தனிப்பட்ட சாட்சியம், வீடியோ பதிவு, புகைப்படம், செய்தித்தாள் நெடுவரிசை, கல்லறை ...), அதில் இருந்து தகவல்களைப் பெற முடியும். ஒரு மேற்கோளை உருவாக்க, முதலில் தேவையான மூலத்தைத் தேர்ந்தெடுத்து, மூலத்திற்குள் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தகவல்களின் இருப்பிடத்தை 'தொகுதி/பக்கம்' புலத்தில் பதிவுசெய்க.

en: Cannot save citation. ID already exists.
ta: மேற்கோளைச் சேமிக்க முடியாது. ஐடி ஏற்கனவே உள்ளது.

en: You have attempted to use the existing Gramps ID with value %(id)s. This value is already used by '%(prim_object)s'. Please enter a different ID or leave blank to get the next available ID value.
ta: தற்போதுள்ள கிராம்ப்ச் ஐடியை மதிப்பு %(id)s மூலம் பயன்படுத்த முயற்சித்தீர்கள். இந்த மதிப்பு ஏற்கனவே '%(prim_object)s' ஆல் பயன்படுத்தப்படுகிறது. தயவுசெய்து வேறு ஐடியை உள்ளிடவும் அல்லது அடுத்த கிடைக்கக்கூடிய ஐடி மதிப்பைப் பெற காலியாக விடவும்.

en: Add Citation (%s)
ta: மேற்கோளைச் சேர்க்கவும் (%s)

en: Edit Citation (%s)
ta: மேற்கோளைத் திருத்து (%s)

en: Regular
ta: வழக்கமான

en: Before
ta: முன்பு

en: After
ta: பின்பு

en: About
ta: பற்றி

en: Range
ta: தொடர்ச்சி

en: From
ta: இருந்து

en: To
ta: பெறுநர்

en: Span
ta: வீச்சு

en: Estimated
ta: மதிப்பிடப்பட்ட

en: Calculated
ta: கணிக்கப்பட்ட

[ctx: manual]
en: Editing_dates
ta: எடிட்டிங்_டேட்ச்

en: Date selection
ta: தேதியை தேர்ந்தெடுத்தல்

en: Correct the date or switch from `{cur_mode}' to `{text_mode}'
ta: தேதியை சரிசெய்யவும் அல்லது {cur_mode} 'இலிருந்து `{text_mode}' க்கு மாறவும்

[ctx: manual]
en: New_Event_dialog
ta: New_event_dialog

en: Event: %s
ta: நிகழ்வு: %s

en: New Event
ta: புதிய நிகழ்வு

en: Edit Event
ta: நிகழ்வைத் திருத்து

en: Cannot save event
ta: நிகழ்வைச் சேமிக்க முடியாது

en: No data exists for this event. Please enter data or cancel the edit.
ta: இந்த நிகழ்வுக்கு தரவு எதுவும் இல்லை. தயவுசெய்து தரவை உள்ளிடவும் அல்லது திருத்தத்தை ரத்து செய்யவும்.

en: Cannot save event. ID already exists.
ta: நிகழ்வைச் சேமிக்க முடியாது. ஐடி ஏற்கனவே உள்ளது.

en: The event type cannot be empty
ta: நிகழ்வு வகை காலியாக இருக்க முடியாது

en: Add Event (%s)
ta: நிகழ்வைச் சேர்க்கவும் (%s)

en: Edit Event (%s)
ta: (%s) நிகழ்வைத் திருத்து

[ctx: manual]
en: Event_Reference_Editor_dialog
ta: Event_Reference_editor_dialog

en: Event Reference Editor
ta: நிகழ்வு குறிப்பு ஆசிரியர்

en: _General
ta: _ பொது

en: Modify Event
ta: நிகழ்வை மாற்றவும்

en: Add Event
ta: நிகழ்வைச் சேர்க்கவும்

[ctx: manual]
en: Family_Editor_dialog
ta: Famial_editor_dialog

en: Create a new person and add the child to the family
ta: ஒரு புதிய நபரை உருவாக்கி, குழந்தையை குடும்பத்தில் சேர்க்கவும்

en: Remove the child from the family
ta: குழந்தையை குடும்பத்திலிருந்து அகற்றவும்

en: Edit the child reference
ta: குழந்தை குறிப்பைத் திருத்தவும்

en: Add an existing person as a child of the family
ta: ஏற்கனவே உள்ள ஒரு நபரை குடும்பத்தின் குழந்தையாக சேர்க்கவும்

en: Move the child up in the children list
ta: குழந்தைகள் பட்டியலில் குழந்தையை நகர்த்தவும்

en: Move the child down in the children list
ta: குழந்தைகள் பட்டியலில் குழந்தையை நகர்த்தவும்

en: Paternal
ta: தந்தைவழி

en: Maternal
ta: தாய்வழி

en: Birth Date
ta: பிறந்த தேதி

en: Death Date
ta: இறந்த தேதி

en: Birth Place
ta: பிறப்பிடம்

en: Death Place
ta: இறப்பிடம்

en: Chil_dren
ta: சில்_டென்

en: Edit child
ta: குழந்தையைத் திருத்தவும்

en: Add an existing child
ta: ஏற்கனவே இருக்கும் குழந்தையைச் சேர்க்கவும்

en: Edit relationship
ta: உறவுமுறையைத் திருத்து

en: Select Child
ta: குழந்தையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Adding parents to a person
ta: ஒரு நபருக்கு பெற்றோரைச் சேர்ப்பது

en: It is possible to accidentally create multiple families with the same parents. To help avoid this problem, only the buttons to select parents are available when you create a new family. The remaining fields will become available after you attempt to select a parent.
ta: ஒரே பெற்றோருடன் தற்செயலாக பல குடும்பங்களை உருவாக்க முடியும். இந்த சிக்கலைத் தவிர்க்க உதவ, நீங்கள் ஒரு புதிய குடும்பத்தை உருவாக்கும்போது பெற்றோர்களைத் தேர்ந்தெடுப்பதற்கான பொத்தான்கள் மட்டுமே கிடைக்கும். நீங்கள் ஒரு பெற்றோரைத் தேர்ந்தெடுக்க முயற்சித்த பிறகு மீதமுள்ள புலங்கள் கிடைக்கும்.

en: Family has changed
ta: குடும்பம் மாறிவிட்டது

en: The %(object)s you are editing has changed outside this editor. This can be due to a change in one of the main views, for example a source used here is deleted in the source view.
    To make sure the information shown is still correct, the data shown has been updated. Some edits you have made may have been lost.
ta: நீங்கள் திருத்தும் %(object)sந்த எடிட்டருக்கு வெளியே மாறிவிட்டது. இது ஒரு முக்கிய பார்வையில் ஏற்பட்ட மாற்றத்தின் காரணமாக இருக்கலாம், எடுத்துக்காட்டாக இங்கே பயன்படுத்தப்படும் ஒரு சான்று மூல பார்வையில் நீக்கப்படுகிறது.
     காட்டப்பட்டுள்ள தகவல்கள் இன்னும் சரியானவை என்பதை உறுதிப்படுத்த, காட்டப்பட்ட தரவு புதுப்பிக்கப்பட்டுள்ளது. நீங்கள் செய்த சில திருத்தங்கள் இழந்திருக்கலாம்.

en: family
ta: குடும்பம்

en: New Family
ta: புதிய குடும்பம்

en: Edit Family
ta: குடும்பத்தைத் திருத்து

en: Select a person as the mother
ta: ஒரு நபரை தாயாகத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Add a new person as the mother
ta: ஒரு புதிய நபரை தாயாக சேர்க்கவும்

en: Remove the person as the mother
ta: அந்த நபரை தாயாக அகற்றவும்

en: Select a person as the father
ta: ஒரு நபரை தந்தையாகத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Add a new person as the father
ta: ஒரு புதிய நபரை தந்தையாக சேர்க்கவும்

en: Remove the person as the father
ta: அந்த நபரை தந்தையாக அகற்றவும்

en: Select Mother
ta: அம்மாவைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Father
ta: தந்தையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Duplicate Family
ta: நகல் குடும்பம்

en: A family with these parents already exists in the database. If you save, you will create a duplicate family. It is recommended that you cancel the editing of this window, and select the existing family
ta: இந்த பெற்றோருடன் ஒரு குடும்பம் ஏற்கனவே தரவுத்தளத்தில் உள்ளது. நீங்கள் சேமித்தால், நீங்கள் ஒரு நகல் குடும்பத்தை உருவாக்குவீர்கள். இந்த சாளரத்தின் திருத்துதல் ரத்து செய்ய பரிந்துரைக்கப்படுகிறது, மேலும் இருக்கும் குடும்பத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Edit %s
ta: திருத்து %s

en: A father cannot be his own child
ta: ஒரு தந்தை தனது சொந்த குழந்தையாக இருக்க முடியாது

en: %s is listed as both the father and child of the family.
ta: %s குடும்பத்தின் தந்தை மற்றும் குழந்தை என பட்டியலிடப்பட்டுள்ளன.

en: A mother cannot be her own child
ta: ஒரு தாய் தனது சொந்த குழந்தையாக இருக்க முடியாது

en: %s is listed as both the mother and child of the family.
ta: %s குடும்பத்தின் தாய் மற்றும் குழந்தை என பட்டியலிடப்பட்டுள்ளன.

en: Cannot save family
ta: குடும்பத்தை காப்பாற்ற முடியாது

en: No data exists for this family. Please enter data or cancel the edit.
ta: இந்த குடும்பத்திற்கு தரவு எதுவும் இல்லை. தயவுசெய்து தரவை உள்ளிடவும் அல்லது திருத்தத்தை ரத்து செய்யவும்.

en: Cannot save family. ID already exists.
ta: குடும்பத்தை காப்பாற்ற முடியாது. ஐடி ஏற்கனவே உள்ளது.

en: You have attempted to use the existing Gramps ID with value %(id)s. This value is already used. Please enter a different ID or leave blank to get the next available ID value.
ta: தற்போதுள்ள கிராம்ப்ச் ஐடியை மதிப்பு %(id)s மூலம் பயன்படுத்த முயற்சித்தீர்கள். இந்த மதிப்பு ஏற்கனவே பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளது. தயவுசெய்து வேறு ஐடியை உள்ளிடவும் அல்லது அடுத்த கிடைக்கக்கூடிய ஐடி மதிப்பைப் பெற காலியாக விடவும்.

en: Add Family
ta: குடும்பத்தைச் சேர்க்கவும்

[ctx: manual]
en: LDS_Ordinance_Editor
ta: Lds_ordinance_editor

en: LDS Ordinance Editor
ta: எல்.டி.எச் கட்டளை ஆசிரியர்

en: %(father)s and %(mother)s [%(gramps_id)s]
ta: %(father)s மற்றும் %(mother)s [ %(gramps_id)s]

[ctx: manual]
en: Link_Editor
ta: இணைப்பு_டிட்டர்

en: Link Editor
ta: இணைப்பு ஆசிரியர்

en: Internet Address
ta: இணைய முகவரி

en: Location Editor
ta: இருப்பிடத் திருத்தி

[ctx: manual]
en: New_Media_dialog
ta: புதிய_ஊடக_உரையாடல்

en: Media: %s
ta: மீடியா: %s

en: New Media
ta: புதிய ஊடகங்கள்

en: Edit Media Object
ta: ஊடகப் பொருளை திருத்து

en: Cannot save media object
ta: மீடியா பொருளை சேமிக்க முடியாது

en: No data exists for this media object. Please enter data or cancel the edit.
ta: இந்த ஊடக பொருளுக்கு தரவு எதுவும் இல்லை. தயவுசெய்து தரவை உள்ளிடவும் அல்லது திருத்தத்தை ரத்து செய்யவும்.

en: Cannot save media object. ID already exists.
ta: மீடியா பொருளை சேமிக்க முடியாது. ஐடி ஏற்கனவே உள்ளது.

en: There is no media matching the current path value!
ta: தற்போதைய பாதை மதிப்புடன் பொருந்தக்கூடிய ஊடகங்கள் எதுவும் இல்லை!

en: You have attempted to use the path with value '%(path)s'. This path does not exist! Please enter a different path
ta: நீங்கள் பாதையை '%(path)s' மதிப்புடன் பயன்படுத்த முயற்சித்தீர்கள். இந்த பாதை இல்லை! தயவுசெய்து வேறு பாதையில் உள்ளிடவும்

en: Add Media Object (%s)
ta: மீடியா பொருளை (%s) சேர்க்கவும்

en: Edit Media Object (%s)
ta: மீடியா பொருளைத் திருத்தவும் (%s)

[ctx: manual]
en: Media_Reference_Editor_dialog
ta: Media_reference_editor_dialog

en: Media Reference Editor
ta: ஊடகச் சுட்டு திருத்தி

[ctx: Y coordinate]
en: Y
ta: ஒய்

en: Name Editor
ta: பெயர் திருத்தி

[ctx: manual]
en: Name_Editor
ta: Name_editor

en: Call name must be the given name that is normally used.
ta: அழைப்பு பெயர் பொதுவாக பயன்படுத்தப்பட்ட பெயராக இருக்க வேண்டும்.

en: New Name
ta: புதிய பெயர்

en: Break global name grouping?
ta: உலகளாவிய பெயர் குழுவை உடைக்கவா?

en: All people with the name of %(surname)s will no longer be grouped with the name of %(group_name)s.
ta: %(surname)s என்ற பெயரில் உள்ள அனைத்து நபர்களும் இனி %(group_name)s என்ற பெயருடன் தொகுக்கப்பட மாட்டார்கள்.

en: Continue
ta: தொடரவும்

en: Return to Name Editor
ta: பெயர் எடிட்டருக்குத் திரும்பு

en: Group all people with the same name?
ta: ஒரே பெயர் கொண்ட அனைவரையும் தொகுக்க வேண்டுமா?

en: You have the choice of grouping all people with the name of %(surname)s with the name of %(group_name)s, or just mapping this particular name.
ta: %(surname)s என்ற பெயருடன் %(group_name)s என்ற பெயருடன் அல்லது இந்த குறிப்பிட்ட பெயரை மேப்பிங் செய்வதற்கான தேர்வு உங்களுக்கு உள்ளது.

en: Group all
ta: அனைத்து குழு

en: Group this name only
ta: இந்த பெயரை மட்டும் தொகுக்கவும்

[ctx: manual]
en: Editing_information_about_notes
ta: EDITING_INFORMATION_ABOUT_NOTES

en: Note: %(id)s - %(context)s
ta: குறிப்பு: %(id)s - %(context)s

en: Note: %s
ta: குறிப்பு: %s

en: New Note - %(context)s
ta: புதிய குறிப்பு - %(context)s

en: New Note
ta: புதிய குறிப்பு

en: _Note
ta: _ குறிப்பு

en: Edit Note
ta: குறிப்பைத் திருத்து

en: Cannot save note
ta: குறிப்பைச் சேமிக்க முடியாது

en: No data exists for this note. Please enter data or cancel the edit.
ta: இந்த குறிப்புக்கு தரவு எதுவும் இல்லை. தயவுசெய்து தரவை உள்ளிடவும் அல்லது திருத்தத்தை ரத்து செய்யவும்.

en: Cannot save note. ID already exists.
ta: குறிப்பைச் சேமிக்க முடியாது. ஐடி ஏற்கனவே உள்ளது.

en: Add Note
ta: குறிப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Person: %(name)s
ta: நபர்: %(name)s

en: New Person: %(name)s
ta: புதிய நபர்: %(name)s

en: New Person
ta: புதிய நபர்

[ctx: manual]
en: Editing_information_about_people
ta: EDITING_INFORMATION_ABOUT_PEOPLES

en: Edit Person
ta: நபரை திருத்து

en: Edit Object Properties
ta: உருப்படியின் பன்புகளை திருத்து

en: Make Active Person
ta: செயலில் நபரை உருவாக்குங்கள்

en: Make Home Person
ta: வீட்டு நபரை உருவாக்குங்கள்

en: Problem changing the gender
ta: பாலினத்தை மாற்றுவதில் சிக்கல்

en: Changing the gender caused problems with marriage information.
    Please check the person's marriages.
ta: பாலினத்தின் மாற்றம் திருமண தகவல்களுடன் பொருந்தாமல் சிக்கல்களை ஏற்படுத்தியுல்ளது.
    நபரின் திருமணங்களைச் சரிபார்க்கவும்.

en: Cannot save person
ta: நபரை காப்பாற்ற முடியாது

en: No data exists for this person. Please enter data or cancel the edit.
ta: இந்த நபருக்கு தரவு எதுவும் இல்லை. தயவுசெய்து தரவை உள்ளிடவும் அல்லது திருத்தத்தை ரத்து செய்யவும்.

en: Cannot save person. ID already exists.
ta: நபரை காப்பாற்ற முடியாது. ஐடி ஏற்கனவே உள்ளது.

en: Add Person (%s)
ta: நபரைச் சேர்க்கவும் (%s)

en: Edit Person (%s)
ta: (%s) என்ற நபரை திருத்து

en: Unknown gender specified
ta: தெரியாத பாலினம் குறிப்பிடப்பட்டது

en: The gender of the person is currently unknown. Usually, this is a mistake. Please specify the gender.
ta: நபரின் பாலினம் தற்போது தெரியவில்லை. வழக்கமாக, இது ஒரு தவறு. பாலினத்தைக் குறிப்பிடவும்.

en: _Male
ta: _மேல்

en: _Female
ta: _FEMALE

en: _Other
ta: _ மற்ற

en: _Unknown
ta: _தெரியாத

[ctx: manual]
en: Person_Reference_Editor
ta: Person_reference_editor

en: Person Reference Editor
ta: நபர் குறிப்பு ஆசிரியர்

en: Person Reference
ta: நபர் குறிப்பு

en: No person selected
ta: எந்த நபரும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: You must either select a person or Cancel the edit
ta: நீங்கள் ஒரு நபரைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும் அல்லது திருத்தத்தை ரத்து செய்ய வேண்டும்

[ctx: manual]
en: Place_Editor_dialog
ta: Place_editor_dialog

en: Place: %s
ta: இடம்: %s

en: New Place
ta: புதிய இடம்

en: Invalid latitude
    (syntax: 18°9'48.21"S, -18.2412 or -18:9:48.21)
ta: தவறான அட்சரேகை
    (தொடரியல்: 18°9'48.21"தெ, -18.2412 or -18:9:48.21)

en: Invalid longitude
    (syntax: 18°9'48.21"E, -18.2412 or -18:9:48.21)
ta: தவறான தீர்க்கரேகை
    (தொடரியல்: 18°9'48.21"E, -18.2412 or -18:9:48.21)

en: Edit Place
ta: இடத்தைத் திருத்து

en: Cannot save place. Name not entered.
ta: இடத்தை சேமிக்க முடியாது. பெயர் உள்ளிடப்படவில்லை.

en: You must enter a name before saving.
ta: சேமிப்பதற்கு முன் நீங்கள் ஒரு பெயரை உள்ளிட வேண்டும்.

en: Cannot save place. ID already exists.
ta: இடத்தை சேமிக்க முடியாது. ஐடி ஏற்கனவே உள்ளது.

en: Add Place (%s)
ta: (%s) என்ற இடத்தைச் சேர்

en: Edit Place (%s)
ta: (%s) என்ற இடத்தை திருத்து

en: Place Format Editor
ta: இடம் வடிவமைப்பு எடிட்டர்

en: New
ta: புதிய

[ctx: manual]
en: Place_Name_Editor_dialog
ta: இடம்_நாம்_டிட்டர்_டியாலாக்

en: Place Name Editor
ta: இடம் பெயர் ஆசிரியர்

en: Invalid ISO code
ta: தவறான ஐஎச்ஓ குறியீடு

en: Cannot save place name
ta: இட பெயரை சேமிக்க முடியாது

en: The place name cannot be empty
ta: இடத்தின் பெயர் காலியாக இருக்க முடியாது

en: Place Reference Editor
ta: இடம் குறிப்பு எடிட்டர்

en: Modify Place
ta: இடத்தை மாற்றவும்

en: Add Place
ta: இடம் சேர்க்கவும்

en: Save Changes?
ta: மாற்றங்களை சேமிக்கலாமா?

en: If you close without saving, the changes you have made will be lost
ta: சேமிக்காமல் மூடினால், நீங்கள் செய்த மாற்றங்கள் தொலைந்து விடும்

en: Cannot save repository. ID already exists.
ta: களஞ்சியத்தை சேமிக்க முடியாது. ஐடி ஏற்கனவே உள்ளது.

en: Cannot save item. ID already exists.
ta: உருப்படியைச் சேமிக்க முடியாது. ஐடி ஏற்கனவே உள்ளது.

en: Repository Reference Editor
ta: களஞ்சிய குறிப்பு எடிட்டர்

en: Repository: %s
ta: களஞ்சியம்: %s

en: New Repository
ta: புதிய களஞ்சியம்

en: Repo Reference Editor
ta: ரெப்போ குறிப்பு எடிட்டர்

en: Modify Repository
ta: களஞ்சியத்தை மாற்றவும்

en: Add Repository
ta: களஞ்சியத்தைச் சேர்க்கவும்

[ctx: manual]
en: New_Repository_dialog
ta: New_repository_dialog

en: Edit Repository
ta: களஞ்சியத்தைத் திருத்தவும்

en: Cannot save repository
ta: களஞ்சியத்தை சேமிக்க முடியாது

en: No data exists for this repository. Please enter data or cancel the edit.
ta: இந்த களஞ்சியத்திற்கு தரவு எதுவும் இல்லை. தயவுசெய்து தரவை உள்ளிடவும் அல்லது திருத்தத்தை ரத்து செய்யவும்.

en: Add Repository (%s)
ta: களஞ்சியத்தைச் சேர்க்கவும் (%s)

en: Edit Repository (%s)
ta: களஞ்சியத்தைத் திருத்தவும் (%s)

[ctx: manual]
en: New_Source_dialog
ta: New_source_dialog

en: New Source
ta: புதிய மூலம்

en: Edit Source
ta: மூலத்தைத் திருத்து

en: Cannot save source
ta: மூலத்தை சேமிக்க முடியாது

en: No data exists for this source. Please enter data or cancel the edit.
ta: இந்த மூலத்திற்கு தரவு எதுவும் இல்லை. தயவுசெய்து தரவை உள்ளிடவும் அல்லது திருத்தத்தை ரத்து செய்யவும்.

en: Cannot save source. ID already exists.
ta: மூலத்தை சேமிக்க முடியாது. ஐடி ஏற்கனவே உள்ளது.

en: Add Source (%s)
ta: மூலத்தைச் சேர்க்கவும் (%s)

en: Edit Source (%s)
ta: (%s) மூலத்தை திருத்து

[ctx: manual]
en: Tag_selection_dialog
ta: TAG_SELECTION_DIALOG

en: Tag selection
ta: குறிச்சொல் தேர்வு

[ctx: manual]
en: Internet_Address_Editor
ta: இன்டர்நெட்_ஆட்ரெச்_டிட்டர்

en: Internet Address Editor
ta: இணைய முகவரி திருத்தி

[ctx: manual]
en: Add_Rule_dialog
ta: Add_rule_dialog

[ctx: manual]
en: Define_Filter_dialog
ta: வரையறுக்க_பில்டர்_டியாலாக்

en: Person Filters
ta: நபர் வடிப்பான்கள்

en: Family Filters
ta: குடும்ப வடிப்பான்கள்

en: Event Filters
ta: நிகழ்வு வடிப்பான்கள்

en: Place Filters
ta: வடிப்பான்களை வைக்கவும்

en: Source Filters
ta: மூல வடிப்பான்கள்

en: Media Filters
ta: ஊடக வடிப்பான்கள்

en: Repository Filters
ta: களஞ்சிய வடிப்பான்கள்

en: Note Filters
ta: குறிப்பு வடிப்பான்கள்

en: Citation Filters
ta: மேற்கோள் வடிப்பான்கள்

en: equal to
ta: சமமான

en: greater than
ta: விட பெரியது

en: Not a valid ID
ta: செல்லுபடியாகும் ஐடி அல்ல

en: Select...
ta: தேர்ந்தெடுக்கவும் ...

en: Select %s from a list
ta: ஒரு பட்டியலிலிருந்து %s ஐத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Give or select a source ID, leave empty to find objects with no source.
ta: ஒரு மூல ஐடியைக் கொடுங்கள் அல்லது தேர்ந்தெடுக்கவும், எந்த மூலமும் இல்லாத பொருள்களைக் கண்டுபிடிக்க காலியாக விடவும்.

en: Family filter name:
ta: குடும்ப வடிகட்டி பெயர்:

en: Include selected Gramps ID
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கிராம்ப்ச் ஐடியை சேர்க்கவும்

en: Use exact case of letters
ta: கடிதங்களின் சரியான வழக்கைப் பயன்படுத்தவும்

en: Regular-Expression matching:
ta: வழக்கமான-வெளிப்பாடு பொருத்தம்:

en: Use regular expression
ta: வழக்கமான வெளிப்பாட்டைப் பயன்படுத்தவும்

en: Also family events where person is spouse
ta: நபர் வாழ்க்கைத் துணையாக இருக்கும் குடும்ப நிகழ்வுகளும்

en: Only include primary participants
ta: முதன்மை பங்கேற்பாளர்களை மட்டுமே சேர்க்கவும்

en: degrees
ta: டிகிரி

en: kilometers
ta: கிலோமீட்டர்

en: miles
ta: மைல்கள்

en: Use regular expressions
ta: வழக்கமான வெளிப்பாடுகளைப் பயன்படுத்துங்கள்

en: Interpret the contents of string fields as regular expressions:
    .	A decimal point will match any character.
    ?	A question mark will match zero or one occurences of the previous character or group.
    *	An asterisk will match zero or more occurences.
    +	A plus sign will match one or more occurences.
    ()	Use parentheses to group expressions.
    |	Specify alternatives using a vertical bar.
    ^	A caret will match the start of a line.
    $	A dollar sign will match the end of a line.
ta: சரம் புலங்களின் உள்ளடக்கங்களை வழக்கமான வெளிப்பாடுகளாக விளக்குங்கள்:
     . ஒரு தசம புள்ளி எந்த கதாபாத்திரத்திற்கும் பொருந்தும்.
     ? ஒரு கேள்விக்குறி பூச்சியம் அல்லது முந்தைய கதாபாத்திரம் அல்லது குழுவின் ஒரு நிகழ்வுகளுடன் பொருந்தும்.
     * ஒரு விண்மீன் சுழிய அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட நிகழ்வுகளுடன் பொருந்தும்.
     + ஒரு பிளச் அடையாளம் ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட நிகழ்வுகளுடன் பொருந்தும்.
     () குழு வெளிப்பாடுகளுக்கு அடைப்புக்குறிகளைப் பயன்படுத்துங்கள்.
     | செங்குத்து பட்டியைப் பயன்படுத்தி மாற்று வழிகளைக் குறிப்பிடவும்.
     Care ஒரு பராமரிப்பு ஒரு வரியின் தொடக்கத்துடன் பொருந்தும்.
     $ ஒரு டாலர் அடையாளம் ஒரு வரியின் முடிவுடன் பொருந்தும்.

en: Case sensitive
ta: வழக்கு உணர்திறன்

en: Rule Name
ta: விதி பெயர்

en: No rule selected
ta: எந்த விதியும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: Define filter
ta: வடிகட்டியை வரையறுக்கவும்

en: Add Rule
ta: விதியைச் சேர்க்கவும்

en: Edit Rule
ta: விதியைத் திருத்து

en: Filter Test
ta: வடிகட்டி சோதனை

en: Comment
ta: கருத்து

en: Filter
ta: வடிப்பான்

en: Custom Filter Editor
ta: தனிப்பயன் வடிகட்டி எடிட்டர்

en: Delete Filter?
ta: வடிகட்டியை நீக்கவா?

en: This filter is currently being used as the base for other filters. Deleting this filter will result in removing all other filters that depend on it.
ta: இந்த வடிகட்டி தற்போது மற்ற வடிப்பான்களுக்கான தளமாக பயன்படுத்தப்படுகிறது. இந்த வடிப்பானை நீக்குவதால் அதைச் சார்ந்து இருக்கும் மற்ற அனைத்து வடிப்பான்களையும் அகற்றும்.

en: Delete Filter
ta: வடிகட்டியை நீக்கு

en: To select a person, use drag-and-drop or use the buttons
ta: ஒரு நபரைத் தேர்ந்தெடுக்க, இழுத்தல் மற்றும் துளி பயன்படுத்தவும் அல்லது பொத்தான்களைப் பயன்படுத்தவும்

en: No person given, click button to select one
ta: ஒன்றைத் தேர்ந்தெடுக்க எந்த நபரும் கொடுக்கப்படவில்லை, பொத்தானைக் சொடுக்கு செய்க

en: Edit person
ta: நபரைத் திருத்து

en: Select an existing person
ta: ஏற்கனவே உள்ள ஒரு நபரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Add a new person
ta: ஒரு புதிய நபரைச் சேர்க்கவும்

en: Remove person
ta: நபரை அகற்று

en: To select a place, use drag-and-drop or use the buttons
ta: ஒரு இடத்தைத் தேர்ந்தெடுக்க, இழுத்தல் மற்றும் துளி பயன்படுத்தவும் அல்லது பொத்தான்களைப் பயன்படுத்தவும்

en: No place given, click button to select one
ta: கொடுக்கப்பட்ட இடம் இல்லை, ஒன்றைத் தேர்ந்தெடுக்க பொத்தானைக் சொடுக்கு செய்க

en: Edit place
ta: இடத்தைத் திருத்து

en: Select an existing place
ta: ஏற்கனவே உள்ள இடத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Add a new place
ta: புதிய இடத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Remove place
ta: இடத்தை அகற்று

en: To select a source, use drag-and-drop or use the buttons
ta: ஒரு மூலத்தைத் தேர்ந்தெடுக்க, இழுத்தல் மற்றும் துளி பயன்படுத்தவும் அல்லது பொத்தான்களைப் பயன்படுத்தவும்

en: First add a source using the button
ta: முதலில் பொத்தானைப் பயன்படுத்தி ஒரு மூலத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Edit source
ta: மூலத்தைத் திருத்து

en: Select an existing source
ta: ஏற்கனவே உள்ள மூலத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Add a new source
ta: புதிய மூலத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Remove source
ta: மூலத்தை அகற்று

en: To select a media object, use drag-and-drop or use the buttons
ta: மீடியா பொருளைத் தேர்ந்தெடுக்க, இழுத்தல் மற்றும் துளி பயன்படுத்தவும் அல்லது பொத்தான்களைப் பயன்படுத்தவும்

en: No image given, click button to select one
ta: படம் எதுவும் கொடுக்கப்படவில்லை, ஒன்றைத் தேர்ந்தெடுக்க பொத்தானைக் சொடுக்கு செய்க

en: Edit media object
ta: மீடியா பொருளைத் திருத்தவும்

en: Select an existing media object
ta: ஏற்கனவே உள்ள மீடியா பொருளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Add a new media object
ta: புதிய ஊடக பொருளைச் சேர்க்கவும்

en: Remove media object
ta: ஊடக பொருளை அகற்று

en: To select a note, use drag-and-drop or use the buttons
ta: ஒரு குறிப்பைத் தேர்ந்தெடுக்க, இழுத்தல் மற்றும் துளி பயன்படுத்தவும் அல்லது பொத்தான்களைப் பயன்படுத்தவும்

en: No note given, click button to select one
ta: குறிப்பு எதுவும் கொடுக்கப்படவில்லை, ஒன்றைத் தேர்ந்தெடுக்க பொத்தானைக் சொடுக்கு செய்க

en: Select an existing note
ta: ஏற்கனவே உள்ள குறிப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Add a new note
ta: புதிய குறிப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Remove note
ta: குறிப்பை அகற்று

en: _Find
ta: _ ஃபைண்ட்

en: _Clear
ta: _ கிளையர்

en: %s is
ta: %s

en: %s contains
ta: %s உள்ளன

en: %s is not
ta: %s இல்லை

en: %s does not contain
ta: %s இல்லை

en: Updating display...
ta: காட்சி புதுப்பிக்கப்படுகிறது...

en: Source:
ta: ஆதாரம்:

en: Publication
ta: வெளியீடு

en: Citation:
ta: மேற்கோள்:

en: Volume/Page
ta: தொகுதி/பக்கம்

[ctx: Citation: Minimum Confidence]
en: Min. Conf.
ta: மணித்துளி. Conf.

en: Custom filter
ta: தனிப்பயன் வடிகட்டி

en: Participants
ta: பங்கேற்பாளர்கள்

en: Relationship
ta: உறவு

en: any
ta: ஏதேனும்

en: Birth date
ta: பிறந்த தேதி

en: example: "%(msg1)s" or "%(msg2)s"
ta: எடுத்துக்காட்டு: "%(msg1)s" அல்லது "%(msg2)s

en: Birth place
ta: பிறந்த இடம்

en: Death date
ta: இறப்பு தேதி

en: Death place
ta: மரண இடம்

en: Within
ta: உள்ளே

en: URL
ta: முகவரி

en: This updates the view with the current filter parameters.
ta: இது தற்போதைய வடிகட்டி அளவுருக்கள் மூலம் காட்சியைப் புதுப்பிக்கிறது.

en: This resets the filter parameters to empty state.  The 'Find' button should be used to actually update the view to its defaults.
ta: இது வடிகட்டி அளவுருக்களை வெற்று நிலைக்கு மீட்டமைக்கிறது. பார்வையை அதன் இயல்புநிலைக்கு புதுப்பிக்க 'கண்டுபிடி' பொத்தானைப் பயன்படுத்த வேண்டும்.

en: This opens a dialog to add a new custom filter based on the values given.
ta: கொடுக்கப்பட்ட மதிப்புகளின் அடிப்படையில் புதிய தனிப்பயன் வடிகட்டியைச் சேர்க்க இது ஒரு உரையாடலைத் திறக்கிறது.

en: Reset
ta: மீட்டமை

en: Elapsed time: %.2fs
ta: கடந்த நேரம்: %.2fs

en: You should select a place when using the 'Within' rule
ta: 'உள்ளே' விதியைப் பயன்படுத்தும் போது நீங்கள் ஒரு இடத்தைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்

en: Supply at least one value
ta: குறைந்தது ஒரு மதிப்பை வழங்கவும்

en: Created by Filter gramplet on {today}
ta: {today} இல் வடிகட்டி கிராம்ப் மூலம் உருவாக்கப்பட்டது

en: Image
ta: படம்

en: _Title:
ta: _TITLE:

en: Convert to a relative path
ta: உறவினர் பாதைக்கு மாற்றவும்

en: Show all
ta: அனைத்தையும் காட்டு

en: Loading items...
ta: உருப்படிகளை ஏற்றுகிறது ...

en: _Delete
ta: அழி (_D)

en: Book _name:
ta: நூல் _ பெயர்:

en: Clear the book
ta: நூலைத் துடை

en: Save current set of configured selections
ta: கட்டமைக்கப்பட்ட தேர்வுகளின் தற்போதைய தொகுப்பை சேமிக்கவும்

en: Open previously created book
ta: முன்னர் உருவாக்கப்பட்ட புத்தகத்தைத் திறக்கிறது

en: Manage previously created books
ta: முன்பு உருவாக்கிய புத்தகங்களை நிர்வகிக்கவும்

en: Add an item to the book
ta: புத்தகத்தில் ஒரு உருப்படியைச் சேர்க்கவும்

en: Remove currently selected item from the book
ta: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உருப்படியை புத்தகத்திலிருந்து அகற்று

en: Move current selection one step up in the book
ta: தற்போதைய தேர்வை புத்தகத்தில் ஒரு படி மேலே நகர்த்தவும்

en: Move current selection one step down in the book
ta: தற்போதைய தேர்வை புத்தகத்தில் ஒரு படி கீழே நகர்த்தவும்

en: Configure currently selected item
ta: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உருப்படியை உள்ளமைக்கவும்

en: Clear _All
ta: அனைத்தையும் துடை (_A)

en: Format _name:
ta: வடிவம் _ பெயர்:

en: Format _definition:
ta: வடிவம் _ விதிமுறை:

en: The following conventions are used:
    <tt>  <b>%f</b> - Given Name       <b>%F</b> - GIVEN NAME
      <b>%l</b> - Surname          <b>%L</b> - SURNAME
      <b>%t</b> - Title            <b>%T</b> - TITLE
      <b>%p</b> - Prefix           <b>%P</b> - PREFIX
      <b>%s</b> - Suffix           <b>%S</b> - SUFFIX
      <b>%c</b> - Call name        <b>%C</b> - CALL NAME
      <b>%y</b> - Patronymic       <b>%Y</b> - PATRONYMIC</tt>
ta: பின்வரும் மரபுகள் பயன்படுத்தப்படுகின்றன:
     <tt> <b>%f </b> - கொடுக்கப்பட்ட பெயர் <b>%f </b> - கொடுக்கப்பட்ட பெயர்
     <b>%எல் </b> - குடும்பப்பெயர் <b>%எல் </b> - குடும்பப்பெயர்
     <b>%டி </b> - தலைப்பு <b>%டி </b> - தலைப்பு
     <b>%ப </b> - முன்னொட்டு <b>%ப </b> - முன்னொட்டு
     <b>%s </b> - பின்னொட்டு <b>%s </b> - பின்னொட்டு
     <b>%சி </b> - அழைப்பு பெயர் <b>%சி </b> - அழைப்பு பெயர்
     <b>%y </b> - புரவலன் <b>%y </b> - புரவலன் </tt>

en: Format definition details
ta: வடிவமைப்பு வரையறை விவரங்கள்

en: Example:
ta: எடுத்துக்காட்டு:

en: Revision comment - Gramps
ta: திருத்த கருத்து - கிராம்ப்ச்

en: Version description
ta: பதிப்பு விளக்கம்

en: Family Trees - Gramps
ta: குடும்ப மரங்கள் - கிராம்ப்ச்

en: _Close Window
ta: _ க்ளோச் சாளரம்

en: _Load Family Tree
ta: _ குடும்ப மரத்தை ஏற்றவும்

en: _New
ta: புதிய(_N)

en: _Rename
ta: _Renremame

en: Close
ta: மூடு

en: Con_vert
ta: Convert

en: Re_pair
ta: மறு_இணை

en: Do not show this dialog again
ta: இந்த உரையாடலை மீண்டும் காட்ட வேண்டாம்

en: _Remove Object
ta: பொருளை அகற்று

en: Remove object and all references to it from the database
ta: தரவுத்தளத்திலிருந்து பொருள் மற்றும் அதற்கான அனைத்து குறிப்புகளையும் அகற்று

en: _Keep Reference
ta: _ கீப் குறிப்பு

en: Keep reference to the missing file
ta: காணாமல் போன கோப்பைக் குறிப்பதை வைத்திருங்கள்

en: _Select File
ta: _ கோப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select replacement for the missing file
ta: காணாமல் போன கோப்பிற்கான மாற்றீட்டைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: _Use this selection for all missing media files
ta: காணாமல் போன அனைத்து மீடியா கோப்புகளுக்கும் இந்த தேர்வைப் பயன்படுத்தவும்

en: If you check this button, all the missing media files will be automatically treated according to the currently selected option. No further dialogs will be presented for any missing media files.
ta: இந்த பொத்தானை நீங்கள் சரிபார்த்தால், காணாமல் போன அனைத்து மீடியா கோப்புகளும் தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட விருப்பத்தின்படி தானாகவே சிகிச்சையளிக்கப்படும். காணாமல் போன மீடியா கோப்புகளுக்கு மேலும் உரையாடல்கள் வழங்கப்படாது.

en: Cancel the rest of the operations
ta: மீதமுள்ள செயல்பாடுகளை ரத்துசெய்

en: _No
ta: _ இல்லை

en: Do not apply the operation to this item
ta: இந்த உருப்படிக்கு செயல்பாட்டைப் பயன்படுத்த வேண்டாம்

en: _Yes
ta: _ஆம்

en: Apply the operation to this item
ta: இந்த உருப்படிக்கு செயல்பாட்டைப் பயன்படுத்துங்கள்

en: _Use this answer for the rest of the items
ta: மீதமுள்ள உருப்படிகளுக்கு இந்த பதிலைப் பயன்படுத்தவும்

en: If you check this button, your next answer will apply to the rest of the selected items
ta: இந்த பொத்தானை நீங்கள் சரிபார்த்தால், உங்கள் அடுத்த பதில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மீதமுள்ள உருப்படிகளுக்கு பொருந்தும்

en: label
ta: சிட்டை

en: Close _without saving
ta: சேமிக்காமல் மூடு

en: _Save
ta: _சேவ்

en: Do not ask again
ta: மீண்டும் கேட்க வேண்டாம்

en: Gramps Warnings
ta: கிராம்ப்ச் எச்சரிக்கைகள்

en: Accept changes and close window
ta: மாற்றங்களை ஏற்றுக்கொண்டு சாளரத்தை மூடு

en: _Date:
ta: தேதி:

en: St_reet:
ta: தெரு:

en: C_ity:
ta: C_it:

en: The town or city of the address
ta: முகவரியின் நகரம் அல்லது நகரம்

en: _State/County:
ta: _ ச்டேட்/கவுண்டி:

en: _ZIP/Postal code:
ta: சிப்/அஞ்சல் குறியீடு:

en: Postal code
ta: அஞ்சல் குறியீடு

en: Cou_ntry:
ta: Cou_nntry:

en: Phon_e:
ta: தொலைபேசி:

en: Phone number linked to the address.
ta: முகவரியுடன் இணைக்கப்பட்ட தொலைபேசி எண்.

en: The state or county of the address in case a mail address must contain this.
ta: ஒரு அஞ்சல் முகவரியில் இது இருக்க வேண்டும் என்றால் முகவரியின் மாநிலம் அல்லது மாவட்டம்.

en: Country of the address
ta: முகவரியின் நாடு

en: Mail address. 
    
    Note: Use Residence Event for genealogical address data.
ta: அஞ்சல் முகவரி.
    
     குறிப்பு: பரம்பரை முகவரி தரவுகளுக்கு குடியிருப்பு நிகழ்வைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Privacy
ta: தனியுரிமை

en: Invoke date editor
ta: தேதி எடிட்டரை அழைக்கவும்

en: Date at which the address is valid.
ta: முகவரி செல்லுபடியாகும் தேதி.

en: _Locality:
ta: _ லோகாலிட்டி:

en: The locality of the address
ta: முகவரியின் இடம்

en: _Value:
ta: _ மதிப்பு:

en: The value of the attribute. Eg. 1.8, Sunny, or Blue eyes.
ta: பண்புக்கூறின் மதிப்பு. எ.கா. 1.8, சன்னி அல்லது நீல கண்கள்.

en: The name of an attribute you want to use. For example: Height (for a person), Weather on this Day (for an event), ... 
    Use this to store snippets of information you collect and want to correctly link to sources. Attributes can be used for people, families, events and media.
     
    Note: several predefined attributes refer to values present in the GEDCOM standard.
ta: நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்பும் பண்புக்கூறு பெயர். எடுத்துக்காட்டாக: உயரம் (ஒரு நபருக்கு), இந்த நாளில் வானிலை (ஒரு நிகழ்வுக்கு), ...
     நீங்கள் சேகரிக்கும் தகவல்களின் துணுக்குகளை சேமிக்க இதைப் பயன்படுத்தவும், மூலங்களுடன் சரியாக இணைக்க விரும்புகிறது. மக்கள், குடும்பங்கள், நிகழ்வுகள் மற்றும் ஊடகங்களுக்கு பண்புகளை பயன்படுத்தலாம்.
    
     குறிப்பு: பல முன் வரையறுக்கப்பட்ட பண்புக்கூறுகள் GEDCOM தரத்தில் இருக்கும் மதிப்புகளைக் குறிக்கின்றன.

en: Relationship to _Mother:
ta: _Mother க்கான உறவு:

en: Relationship to _Father:
ta: _ தந்தைக்கான உறவு:

en: Name Child:
ta: பெயர் குழந்தை:

en: Open person editor of this child
ta: இந்த குழந்தையின் திறந்த நபர் ஆசிரியர்

en: Edition
ta: பதிப்பு

en: Specific location within the information referenced. For a published work, this could include the volume of a multi-volume work and the page number(s). For a periodical, it could include volume, issue, and page numbers. For a newspaper, it could include a column number and page number. For an unpublished source, this could be a sheet number, page number, frame number, etc. A census record might have a line number or dwelling and family numbers in addition to the page number.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட தகவல்களுக்குள் குறிப்பிட்ட இடம். வெளியிடப்பட்ட படைப்புக்கு, இதில் பல தொகுதி வேலையின் அளவு மற்றும் பக்க எண் (கள்) ஆகியவை அடங்கும். ஒரு குறிப்பிட்ட காலத்திற்கு, அதில் தொகுதி, சிக்கல் மற்றும் பக்க எண்கள் இருக்கலாம். ஒரு செய்தித்தாளைப் பொறுத்தவரை, அதில் ஒரு நெடுவரிசை எண் மற்றும் பக்க எண் இருக்கலாம். வெளியிடப்படாத மூலத்திற்கு, இது ஒரு தாள் எண், பக்க எண், பிரேம் எண் போன்றவற்றாக இருக்கலாம். மக்கள் தொகை கணக்கெடுப்பு பதிவில் பக்க எண்ணுக்கு கூடுதலாக ஒரு வரி எண் அல்லது குடியிருப்பு மற்றும் குடும்ப எண்கள் இருக்கலாம்.

en: _Volume/Page:
ta: _VOLUME/PAGE:

en: Con_fidence:
ta: With_fissive:

en: The date of the entry in the source you are referencing, e.g. the date a house was visited during a census, or the date an entry was made in a birth log/registry.
ta: நீங்கள் குறிப்பிடும் மூலத்தில் நுழைந்த தேதி, எ.கா. மக்கள் தொகை கணக்கெடுப்பின் போது ஒரு வீடு பார்வையிடப்பட்ட தேதி அல்லது பிறப்பு பதிவு/பதிவேட்டில் நுழைந்த தேதி.

en: Conveys the submitter's quantitative evaluation of the credibility of a piece of information, based upon its supporting evidence. It is not intended to eliminate the receiver's need to evaluate the evidence for themselves.
    -Very Low =Unreliable evidence or estimated data.
    -Low =Questionable reliability of evidence (interviews, census, oral genealogies, or potential for bias for example, an autobiography).
    -High =Secondary evidence, data officially recorded sometime after event.
    -Very High =Direct and primary evidence used, or by dominance of the evidence.
ta: சமர்ப்பிப்பவரின் தகவல்களின் நம்பகத்தன்மையின் அளவு மதிப்பீட்டை அதன் துணை ஆதாரங்களின் அடிப்படையில் தெரிவிக்கிறது. தங்களுக்கான ஆதாரங்களை மதிப்பிடுவதற்கான பெறுநரின் தேவையை அகற்றும் நோக்கம் கொண்டதல்ல.
     -இந்த குறைந்த = நம்பமுடியாத சான்றுகள் அல்லது மதிப்பிடப்பட்ட தரவு.
     -Low = கேள்விக்குரிய ஆதாரங்களின் நம்பகத்தன்மை (நேர்காணல்கள், மக்கள் தொகை கணக்கெடுப்பு, வாய்வழி பரம்பரை அல்லது சார்புக்கான சாத்தியம், எடுத்துக்காட்டாக, சுயசரிதை).
     -ஐ = இரண்டாம் நிலை சான்றுகள், நிகழ்வுக்குப் பிறகு தரவு அதிகாரப்பூர்வமாக பதிவு செய்யப்பட்டது.
     -இந்த உயர் = நேரடி மற்றும் முதன்மை சான்றுகள் பயன்படுத்தப்படுகின்றன, அல்லது ஆதாரங்களின் ஆதிக்கத்தால்.

en: A unique ID to identify the citation
ta: மேற்கோளை அடையாளம் காண ஒரு தனித்துவமான ஐடி

en: Tags:
ta: குறிச்சொற்கள்:

en: Calenda_r:
ta: காலெண்டா_ஆர்:

en: Dua_l dated
ta: DUA_L தேதியிட்டது

en: Old Style/New Style
ta: பழைய நடை/புதிய பாணி

en: Ne_w year begins:
ta: ARK_WUR அவர்கள் தொடங்கினர்:

en: Month-Day of first day of new year (e.g., "1-1", "3-1", "3-25")
ta: புத்தாண்டின் முதல் நாளின் மாத நாள் (எ.கா., "1-1", "3-1", "3-25")

en: Q_uality
ta: தரம்

en: _Type
ta: _ வகை

en: _Day
ta: _ நாள்

en: _Month
ta: _ மாத

en: _Year
ta: _ ஆண்டு

en: Second date
ta: இரண்டாவது தேதி

en: Mo_nth
ta: திங்கள்

en: Y_ear
ta: ஆண்டு

en: Te_xt comment:
ta: Te_xt எப்படி:

en: Close window without changes
ta: மாற்றங்கள் இல்லாமல் சாளரத்தை மூடு

en: _Event type:
ta: _Event வகை:

en: Show Date Editor
ta: தேதி எடிட்டியைக் காட்டு

en: De_scription:
ta: விளக்கம்:

en: Description of the event. Leave empty if you want to autogenerate this with the tool 'Extract Event Description'.
ta: நிகழ்வின் விளக்கம். 'பிரித்தெடுத்தல் நிகழ்வு விளக்கம்' என்ற கருவியுடன் இதை தன்னியக்கமாக்க விரும்பினால் காலியாக விடவும்.

en: _Place:
ta: _ இடம்:

en: Selector
ta: தேர்வாளர்

en: What type of event this is. Eg 'Burial', 'Graduation', ... .
ta: இது என்ன வகையான நிகழ்வு. எ.கா. 'அடக்கம்', 'பட்டப்படிப்பு', ...

en: Date of the event. This can be an exact date, a range (from ... to, between, ...), or an inexact date (about, ...).
ta: நிகழ்வின் தேதி. இது ஒரு சரியான தேதி, ஒரு வரம்பு (முதல் ... முதல், இடையில், ...) அல்லது ஒரு துல்லியமான தேதி (பற்றி ...).

en: A unique ID to identify the event
ta: நிகழ்வை அடையாளம் காண ஒரு தனித்துவமான ஐடி

en: Reference information
ta: குறிப்பு செய்தி

en: _Role:
ta: _ரோல்:

en: <b>Note:</b> Any changes in the shared event information will be reflected in the event itself, for all participants in the event.
ta: <b> குறிப்பு: </b> பகிரப்பட்ட நிகழ்வு தகவல்களில் ஏதேனும் மாற்றங்கள் நிகழ்வில் பங்கேற்பாளர்கள் அனைவருக்கும் நிகழ்வில் பிரதிபலிக்கும்.

en: Shared information
ta: பகிரப்பட்ட செய்தி

en: Abandon changes and close window
ta: மாற்றங்களை கைவிட்டு சாளரத்தை மூடு

en: Birth:
ta: பிறப்பு:

en: Father/partner1
ta: தந்தை/கூட்டாளர் 1

en: Mother/partner2
ta: தாய்/கூட்டாளர் 2

en: Indicates if the record is private
ta: பதிவு தனிப்பட்டதா என்பதைக் குறிக்கிறது

en: Relationship Information
ta: உறவு செய்தி

en: A unique ID for the family
ta: குடும்பத்திற்கு ஒரு தனித்துவமான ஐடி

en: _Type:
ta: _ வகை:

en: The relationship type, eg 'Married' or 'Unmarried'. Use Events for more details.
ta: உறவு வகை, எ.கா. 'திருமணமானவர்' அல்லது 'திருமணமாகாதது'. மேலும் விவரங்களுக்கு நிகழ்வுகளைப் பயன்படுத்தவும்.

en: _Tags:
ta: _TAGS:

en: Edit the tag list
ta: குறிச்சொல் பட்டியலைத் திருத்தவும்

en: Ordinance:
ta: கட்டளை:

en: LDS _Temple:
ta: Lds _temple:

en: _Family:
ta: _ குடும்பம்:

en: Select Family
ta: குடும்பத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: _Status:
ta: _ நிலை:

en: Gramps item:
ta: கிராம்ப்ச் உருப்படி:

en: Internet Address:
ta: இணைய முகவரி:

en: _Link Type:
ta: _ லிங்க் வகை:

en: The town or city where the place is.
ta: அந்த இடம் இருக்கும் நகரம் அல்லது நகரம்.

en: S_treet:
ta: S_TREET:

en: Ch_urch parish:
ta: Charch parish:

en: Lowest clergical division of this place. Typically used for church sources that only mention the parish.
ta: இந்த இடத்தின் மிகக் குறைந்த மதகுரு பிரிவு. பொதுவாக திருச்சபையை மட்டுமே குறிப்பிடும் தேவாலய ஆதாரங்களுக்கு பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: Co_unty:
ta: மாநிலம்:

en: Third level of place division. Eg., in the USA a county.
ta: இடப் பிரிவின் மூன்றாம் நிலை. எ.கா., அமெரிக்காவில் ஒரு கவுண்டி.

en: _State:
ta: _ ச்டேட்:

en: Second level of place division, eg., in the USA a state, in Germany a Bundesland.
ta: இடப் பிரிவின் இரண்டாம் நிலை, எ.கா., அமெரிக்காவில் ஒரு மாநிலம், செர்மனியில் ஒரு பன்டெச்லேண்ட்.

en: The country where the place is.
ta: இடம் இருக்கும் நாடு.

en: Lowest level of a place division: eg the street name.
ta: ஒரு இடப் பிரிவின் மிகக் குறைந்த நிலை: எ.கா. தெரு பெயர்.

en: A district within, or a settlement near to, a town or city.
ta: ஒரு நகரத்திற்குள் ஒரு மாவட்டம், அல்லது ஒரு நகரம் அல்லது நகரம்.

en: _Path:
ta: _ பாத்:

en: Image preview
ta: பட முன்னோட்டம்

en: Path of the media object on your computer.
    Gramps does not store the media internally, it only stores the path! Set the 'Relative Path' in the Preferences to avoid retyping the common base directory where all your media is stored. The 'Media Manager' tool can help managing paths of a collection of media objects.
ta: உங்கள் கணினியில் மீடியா பொருளின் பாதை.
     கிராம்ப்ச் ஊடகங்களை உள்நாட்டில் சேமிக்காது, அது பாதையை மட்டுமே சேமிக்கிறது! உங்கள் ஊடகங்கள் அனைத்தும் சேமிக்கப்படும் பொதுவான அடிப்படை கோப்பகத்தை மீண்டும் தட்டச்சு செய்வதைத் தவிர்ப்பதற்கு 'உறவினர் பாதையை' விருப்பங்களில் அமைக்கவும். 'மீடியா மேலாளர்' கருவி ஊடக பொருட்களின் தொகுப்பின் பாதைகளை நிர்வகிக்க உதவும்.

en: Descriptive title for this media object.
ta: இந்த ஊடக பொருளுக்கான விளக்க தலைப்பு.

en: Open File Browser to select a media file on your computer.
ta: உங்கள் கணினியில் மீடியா கோப்பைத் தேர்ந்தெடுக்க கோப்பு உலாவியைத் திறக்கவும்.

en: Folder
ta: கோப்புறை

en: A unique ID to identify the Media object.
ta: ஊடக பொருளை அடையாளம் காண ஒரு தனித்துவமான ஐடி.

en: A date associated with the media, eg., for a picture the date it is taken.
ta: ஊடகங்களுடன் தொடர்புடைய தேதி, எ.கா., ஒரு படத்திற்கு அது எடுக்கப்பட்ட தேதி.

en: _Corner 2:  X
ta: _CORNER 2: ஃச்

en: If media is an image, select the specific part of the image you want to reference.
    You can use the mouse on the picture to select a region, or use these spinbuttons to set the top left, and bottom right corner of the referenced region. Point (0,0) is the top left corner of the picture, and (100,100) the bottom right corner.
ta: மீடியா ஒரு படம் என்றால், நீங்கள் குறிப்பிட விரும்பும் படத்தின் குறிப்பிட்ட பகுதியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.
     ஒரு பிராந்தியத்தைத் தேர்ந்தெடுக்க நீங்கள் படத்தில் சுட்டியைப் பயன்படுத்தலாம், அல்லது குறிப்பிடப்பட்ட பிராந்தியத்தின் மேல் இடது மற்றும் கீழ் வலது மூலையை அமைக்க இந்த ச்பின்ன்பட்டன்களைப் பயன்படுத்தலாம். புள்ளி (0,0) என்பது படத்தின் மேல் இடது மூலையாகும், மற்றும் (100,100) கீழ் வலது மூலையில்.

en: Referenced region of the image media object.
    Select a region with clicking and holding the mouse button on the top left corner of the region you want, dragging the mouse to the bottom right corner of the region, and then releasing the mouse button.
ta: பட மீடியா பொருளின் குறிப்பிடப்பட்ட பகுதி.
     நீங்கள் விரும்பும் பிராந்தியத்தின் மேல் இடது மூலையில் சுட்டி பொத்தானைக் சொடுக்கு செய்து வைத்திருக்கும் ஒரு பகுதியைத் தேர்ந்தெடுத்து, பிராந்தியத்தின் கீழ் வலது மூலையில் சுட்டியை இழுத்து, பின்னர் சுட்டி பொத்தானை வெளியிடுங்கள்.

en: _Corner 1:  X
ta: _CORNER 1: ஃச்

en: If media is an image, select the specific part of the image you want to reference.
    You can use the mouse on the picture to select a region, or use these spinbuttons to set the top left, and bottom right corner of the referenced region. Point (0,0) is the top left corner of the picture, and (100,100) the bottom right corner.
ta: மீடியா ஒரு படம் என்றால், நீங்கள் குறிப்பிட விரும்பும் படத்தின் குறிப்பிட்ட பகுதியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.
     ஒரு பகுதியைத் தேர்ந்தெடுக்க நீங்கள் படத்தில் சுட்டியைப் பயன்படுத்தலாம், அல்லது குறிப்பிடப்பட்ட பிராந்தியத்தின் மேல் இடது மற்றும் கீழ் வலது மூலையை அமைக்க இந்த ச்பின் பட்டன்களைப் பயன்படுத்தலாம். புள்ளி (0,0) என்பது படத்தின் மேல் இடது மூலையாகும், மற்றும் (100,100) கீழ் வலது மூலையில்.

en: <b>Note:</b> Any changes in the shared media object information will be reflected in the media object itself.
ta: <b> குறிப்பு: </b> பகிரப்பட்ட ஊடக பொருள் தகவல்களில் ஏதேனும் மாற்றங்கள் ஊடக பொருளில் பிரதிபலிக்கும்.

en: Double click image to view in an external viewer
ta: வெளிப்புற பார்வையாளரில் காண படத்தை இருமுறை சொடுக்கு செய்க

en: Type of media object as indicated by the computer, eg Image, Video, ...
ta: கணினியால் சுட்டிக்காட்டப்பட்டபடி ஊடக பொருளின் வகை, எ.கா. படம், வீடியோ, ...

en: Select a file
ta: ஒரு கோப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Shared Information
ta: பகிரப்பட்ட செய்தி

en: An identification of what type of Name this is, eg. Birth Name, Married Name.
ta: இது எந்த வகையான பெயர் என்பதை அடையாளம் காணுதல், எ.கா. பிறப்பு பெயர், திருமணமான பெயர்.

en: _Given:
ta: _சிவன்:

en: T_itle:
ta: தலைப்பு:

en: Suffi_x:
ta: Seali_x:

en: C_all Name:
ta: C_all பெயர்:

en: The person's given names
ta: நபரின் பெயர்கள்

en: _Nick Name:
ta: _ நிக் பெயர்:

en: Part of the Given name that is the normally used name. If background is red, call name is not part of Given name and will not be printed underlined in some reports.
ta: பொதுவாகப் பயன்படுத்தப்படும் பெயரான கொடுக்கப்பட்ட பெயரின் ஒரு பகுதி. பின்னணி சிவப்பு என்றால், அழைப்பு பெயர் கொடுக்கப்பட்ட பெயரின் ஒரு பகுதியாக இல்லை, மேலும் சில அறிக்கைகளில் அடிக்கோடிட்டுக் காட்டப்படாது.

en: A title used to refer to the person, such as 'Dr.' or 'Rev.'
ta: 'டாக்டர்' போன்ற நபரைக் குறிக்கப் பயன்படுத்தப்படும் தலைப்பு அல்லது 'ரெவ்.'

en: An optional suffix to the name, such as "Jr." or "III"
ta: "சூனியர்" போன்ற பெயருக்கு விருப்பமான பின்னொட்டு அல்லது "III"

en: A descriptive name given in place of or in addition to the official given name.
ta: அதிகாரப்பூர்வ கொடுக்கப்பட்ட பெயருக்கு பதிலாக அல்லது கூடுதலாக கொடுக்கப்பட்ட ஒரு விளக்க பெயர்.

en: Given Name(s)
ta: கொடுக்கப்பட்ட பெயர் (கள்)

en: _Family Nick Name:
ta: குடும்ப புனைப்பெயர்:

en: A non official name given to a family to distinguish them of people with the same family name. Often referred to as eg. Farm name.
ta: ஒரே குடும்பப் பெயரைக் கொண்டவர்களை வேறுபடுத்துவதற்கு ஒரு குடும்பத்திற்கு அதிகாரப்பூர்வமற்ற பெயர். பெரும்பாலும் எ.கா. என குறிப்பிடப்படுகிறது. பண்ணை பெயர்.

en: Family Names
ta: குடும்ப பெயர்கள்

en: G_roup as:
ta: G_roup:

en: _Sort as:
ta: _SORT:

en: _Display as:
ta: _ டிச்ப்ளே:

en: People are displayed according to the name format given in the Preferences (the default).
    Here you can make sure this person is displayed according to a custom name format (extra formats can be set in the Preferences).
ta: விருப்பங்களில் (இயல்புநிலை) கொடுக்கப்பட்ட பெயர் வடிவமைப்பின் படி மக்கள் காட்டப்படுகிறார்கள்.
     தனிப்பயன் பெயர் வடிவமைப்பின் படி இந்த நபர் காட்டப்படுவதை இங்கே உறுதிப்படுத்தலாம் (கூடுதல் வடிவங்களை விருப்பங்களில் அமைக்கலாம்).

en: Dat_e:
ta: அந்த_இ:

en: People are sorted according to the name format given in the Preferences (the default).
    Here you can make sure this person is sorted according to a custom name format (extra formats can be set in the Preferences).
ta: விருப்பத்தேர்வுகளில் (இயல்புநிலை) கொடுக்கப்பட்ட பெயர் வடிவமைப்பின் படி மக்கள் வரிசைப்படுத்தப்படுகிறார்கள்.
     தனிப்பயன் பெயர் வடிவமைப்பின் படி இந்த நபர் வரிசைப்படுத்தப்படுவதை இங்கே உறுதிப்படுத்தலாம் (கூடுதல் வடிவங்களை விருப்பங்களில் அமைக்கலாம்).

en: The Person Tree view groups people under the primary surname. You can override this by setting here a group value. 
    You will be asked if you want to group this person only, or all people with this specific primary surname.
ta: நபர் மரக் காட்சி முதன்மை குடும்பப்பெயரின் கீழ் உள்ளவர்களைக் குழுக்கள். குழு மதிப்பை இங்கே அமைப்பதன் மூலம் இதை நீங்கள் மேலெழுதலாம்.
     இந்த நபரை மட்டும் தொகுக்க விரும்புகிறீர்களா, அல்லது இந்த குறிப்பிட்ட முதன்மை குடும்பப்பெயருடன் உள்ள அனைத்து நபர்களையும் நீங்கள் கேட்கப்படுகிறீர்களா என்று கேட்கப்படும்.

en: O_verride
ta: மேலெழுது

en: A Date associated with this name. Eg. for a Married Name, date the name is first used or marriage date.
ta: இந்த பெயருடன் தொடர்புடைய தேதி. எ.கா. திருமணமான பெயருக்கு, பெயர் முதலில் பயன்படுத்தப்படுகிறது அல்லது திருமண தேதி.

en: Styled Text Editor
ta: பாணியிலான உரை எடிட்டர்

en: A type to classify the note.
ta: குறிப்பை வகைப்படுத்த ஒரு வகை.

en: A unique ID to identify the note.
ta: குறிப்பை அடையாளம் காண ஒரு தனித்துவமான ஐடி.

en: _Preformatted
ta: _PREFORMATTED

en: When active the whitespace in your note will be respected in reports. Use this to add formatting layout with spaces, eg a table. 
    When not checked, notes are automatically cleaned in the reports, which will improve the report layout.
    Use monospace font to keep preformatting.
ta: செயலில் இருக்கும்போது உங்கள் குறிப்பில் உள்ள இடைவெளி அறிக்கைகளில் மதிக்கப்படும். இடைவெளிகளுடன் வடிவமைப்பு தளவமைப்பைச் சேர்க்க இதைப் பயன்படுத்தவும், எ.கா. ஒரு அட்டவணை.
     சரிபார்க்கப்படாதபோது, குறிப்புகள் தானாகவே அறிக்கைகளில் தூய்மை செய்யப்படுகின்றன, இது அறிக்கை தளவமைப்பை மேம்படுத்தும்.
     முன்னுரிமையைத் தொடர மோனோச்பேச் எழுத்துருவைப் பயன்படுத்தவும்.

en: C_all:
ta: அழை:

en: _Nick:
ta: _நிக்:

en: Click on a table cell to edit.
ta: திருத்த ஒரு அட்டவணை கலத்தைக் சொடுக்கு செய்க.

en: Use Multiple Surnames
    Indicate that the surname consists of different parts. Every surname has its own prefix and a possible connector to the next surname. Eg., the surname Ramón y Cajal can be stored as Ramón, which is inherited from the father, the connector y, and Cajal, which is inherited from the mother.
ta: பல குடும்பப் பெயர்களைப் பயன்படுத்துங்கள்
     குடும்பப்பெயர் வெவ்வேறு பகுதிகளைக் கொண்டுள்ளது என்பதைக் குறிக்கவும். ஒவ்வொரு குடும்பப்பெயருக்கும் அதன் சொந்த முன்னொட்டு மற்றும் அடுத்த குடும்பப்பெயருக்கு சாத்தியமான இணைப்பு உள்ளது. எ.கா.

en: Set person as private data
ta: நபரை தனிப்பட்ட தரவுகளாக அமைக்கவும்

en: _Surname:
ta: _சர்ன் பெயர்:

en: An optional prefix for the family that is not used in sorting, such as "de" or "van".
ta: "டி" அல்லது "வேன்" போன்ற வரிசையாக்கத்தில் பயன்படுத்தப்படாத குடும்பத்திற்கான விருப்ப முன்னொட்டு.

en: Part of a person's name indicating the family to which the person belongs
ta: ஒரு நபரின் பெயரின் ஒரு பகுதி நபர் எந்த குடும்பத்தை குறிக்கிறது

en: Go to Name Editor to add more information about this name
ta: இந்த பெயரைப் பற்றிய கூடுதல் தகவல்களைச் சேர்க்க பெயர் எடிட்டருக்குச் செல்லவும்

en: O_rigin:
ta: O_ rigin:

en: The origin of this family name for this family, eg 'Inherited' or 'Patronymic'.
ta: இந்த குடும்பத்தின் இந்த குடும்ப பெயரின் தோற்றம், எ.கா. 'மரபுரிமை' அல்லது 'புரவலர்'.

en: G_ender:
ta: இனம்:

en: A unique ID for the person.
ta: நபருக்கு ஒரு தனித்துவமான ஐடி.

en: _Person:
ta: _பர்சன்:

en: _Association:
ta: _சோசியேசன்:

en: Description of the association, eg. Godfather, Friend, ...
    
    Note: Use Events instead for relations connected to specific time frames or occasions. Events can be shared between people, each indicating their role in the event.
ta: சங்கத்தின் விளக்கம், எ.கா. காட்பாதர், நண்பர், ...
    
     குறிப்பு: குறிப்பிட்ட நேர பிரேம்கள் அல்லது சந்தர்ப்பங்களுடன் இணைக்கப்பட்ட உறவுகளுக்கு பதிலாக நிகழ்வுகளைப் பயன்படுத்தவும். நிகழ்வுகளை மக்களிடையே பகிரலாம், ஒவ்வொன்றும் நிகழ்வில் அவற்றின் பங்கைக் குறிக்கிறது.

en: Use the select button to choose a person that has an association to the edited person.
ta: திருத்தப்பட்ட நபருடன் தொடர்பு கொண்ட ஒரு நபரைத் தேர்வுசெய்ய தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பொத்தானைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Select a person that has an association to the edited person.
ta: திருத்தப்பட்ட நபருடன் தொடர்பு கொண்ட ஒரு நபரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Either use the two fields below to enter coordinates (latitude and longitude),
ta: ஆயத்தொகுப்புகளை (அட்சரேகை மற்றும் தீர்க்கரேகை) நுழைய கீழே உள்ள இரண்டு புலங்களைப் பயன்படுத்தவும்,

en: L_atitude:
ta: அட்சரேகை:

en: Full title of this place.
ta: இந்த இடத்தின் முழு தலைப்பு.

en: Latitude (position above the Equator) of the place in decimal or degree notation.
    Eg, valid values are 12.0154, 50°52′21.92″N, N50°52′21.92″ or 50:52:21.92
    You can set these values via the Geography View by searching the place, or via a map service in the place view.
ta: இடத்தின் அட்சரேகை (பூமத்திய ரேகைக்கு மேலே) தசம அல்லது பட்டம் குறியீட்டில்.
     எ.கா., செல்லுபடியாகும் மதிப்புகள் 12.0154, 50 ° 52′21.92 ″ N, N50 ° 52′21.92 ″ அல்லது 50: 52: 21.92
     இடத்தைத் தேடுவதன் மூலம் புவியியல் பார்வை வழியாக அல்லது இடக் காட்சியில் வரைபட பணி வழியாக இந்த மதிப்புகளை அமைக்கலாம்.

en: Longitude (position relative to the Prime, or Greenwich, Meridian) of the place in decimal or degree notation.
    Eg, valid values are -124.3647, 124°52′21.92″E, E124°52′21.92″ or 124:52:21.92
    You can set these values via the Geography View by searching the place, or via a map service in the place view.
ta: தசம அல்லது பட்டம் குறியீட்டில் அந்த இடத்தின் தீர்க்கரேகை (நிலை, அல்லது கிரீன்விச், மெரிடியனுடன் தொடர்புடையது.
     எ.கா., செல்லுபடியாகும் மதிப்புகள் -124.3647, 124 ° 52′21.92 ″ E, E124 ° 52′21.92 ″ அல்லது 124: 52: 21.92
     இடத்தைத் தேடுவதன் மூலம் புவியியல் பார்வை வழியாக அல்லது இடக் காட்சியில் வரைபட பணி வழியாக இந்த மதிப்புகளை அமைக்கலாம்.

en: or use copy/paste from your favorite map provider (format : latitude,longitude) in the following field:
ta: அல்லது பின்வரும் துறையில் உங்களுக்கு பிடித்த வரைபட வழங்குநரிடமிருந்து (வடிவம்: அட்சரேகை, தீர்க்கரேகை) நகல்/பேச்டைப் பயன்படுத்தவும்:

en: Field used to paste info from a web page like Google, OpenStreetMap...
ta: கூகிள், ஓபன்ச்ட்ரீட்மேப் போன்ற வலைப்பக்கத்திலிருந்து தகவலை ஒட்டப்படும் புலம் ...

en: A unique ID to identify the place
ta: இடத்தை அடையாளம் காண ஒரு தனித்துவமான ஐடி

en: Code associated with this place. Eg Country Code or Postal Code.
ta: இந்த இடத்துடன் தொடர்புடைய குறியீடு. எ.கா. நாட்டு குறியீடு அல்லது அஞ்சல் குறியீடு.

en: What type of place this is. Eg 'Country', 'City', ...
ta: இது என்ன வகையான இடம். எ.கா. 'நாடு', 'நகரம்', ...

en: The name of this place.
ta: இந்த இடத்தின் பெயர்.

en: Invoke place name editor.
ta: இடத்தின் பெயர் எடிட்டரை அழைக்கவும்.

en: Levels:
ta: நிலைகள்:

en: Street format:
ta: தெரு வடிவம்:

en: Language:
ta: மொழி:

en: Reverse display order
ta: காட்சி வரிசை தலைகீழ்

en: Number Street
ta: எண் தெரு

en: Street Number
ta: தெரு எண்

en: Date range in which the name is valid.
ta: பெயர் செல்லுபடியாகும் தேதி வரம்பு.

en: The name of the place.
ta: இடத்தின் பெயர்.

en: Language in which the name is written. Valid values are two character ISO codes. For example:  en, fr, de, nl ...
ta: பெயர் எழுதப்பட்ட மொழி. செல்லுபடியாகும் மதிப்புகள் இரண்டு எழுத்து ஐஎச்ஓ குறியீடுகள். உதாரணமாக: en, fr, de, nl ...

en: <b>Note:</b> Any changes in the enclosing place information will be reflected in the place itself, for places that it encloses.
ta: <b> குறிப்பு: </b> இணைக்கும் இடத் தகவல்களில் ஏதேனும் மாற்றங்கள் அந்த இடத்திலேயே பிரதிபலிக்கும், அது உள்ளடக்கிய இடங்களுக்கு.

en: _Media Type:
ta: _மீடியா வகை:

en: Call n_umber:
ta: அழைப்பு எண்:

en: On what type of media this source is available in the repository.
ta: களஞ்சியத்தில் இந்த சான்று எந்த வகையான ஊடகங்களில் கிடைக்கிறது.

en: Id number of the source in the repository.
ta: களஞ்சியத்தில் மூலத்தின் அடையாள எண்.

en: _Name:
ta: பெயர்:

en: Name of the repository (where sources are stored).
ta: களஞ்சியத்தின் பெயர் (ஆதாரங்கள் சேமிக்கப்படும் இடத்தில்).

en: <b>Note:</b> Any changes in the shared repository information will be reflected in the repository itself, for all items that reference the repository.
ta: <b> குறிப்பு: </b> பகிரப்பட்ட களஞ்சிய தகவல்களில் ஏதேனும் மாற்றங்கள் களஞ்சியத்தில் பிரதிபலிக்கும், களஞ்சியத்தைக் குறிக்கும் அனைத்து பொருட்களுக்கும்.

en: A unique ID to identify the repository.
ta: களஞ்சியத்தை அடையாளம் காண ஒரு தனித்துவமான ஐடி.

en: Type of repository, eg., 'Library', 'Album', ...
ta: களஞ்சியத்தின் வகை, எ.கா., 'நூலகம்', 'ஆல்பம்', ...

en: Title of the source.
ta: மூலத்தின் தலைப்பு.

en: Authors of the source.
ta: மூலத்தின் ஆசிரியர்கள்.

en: _Pub. info.:
ta: _Pub. செய்தி .:

en: Publication Information, such as city and year of publication, name of publisher, ...
ta: நகரம் மற்றும் வெளியீட்டு ஆண்டு, வெளியீட்டாளரின் பெயர், ...

en: Provide a short title used for sorting, filing, and retrieving source records.
ta: மூல பதிவுகளை வரிசைப்படுத்துதல், தாக்கல் செய்தல் மற்றும் மீட்டெடுப்பதற்கு பயன்படுத்தப்படும் ஒரு குறுகிய தலைப்பை வழங்கவும்.

en: A_bbreviation:
ta: சுருக்கம்:

en: A unique ID to identify the source
ta: மூலத்தை அடையாளம் காண ஒரு தனித்துவமான ஐடி

en: _Web address:
ta: _WEB முகவரி:

en: _Description:
ta: விளக்கம்:

en: Type of internet address, eg. E-mail, Web Page, ...
ta: இணைய முகவரி வகை, எ.கா. மின்னஞ்சல், வலைப்பக்கம், ...

en: The internet address as needed to navigate to it, eg. http://gramps-project.org
ta: அதற்கு செல்ல தேவையான இணைய முகவரி, எ.கா. http://gramps-project.org

en: Open the web address in the default browser.
ta: இயல்புநிலை உலாவியில் வலை முகவரியைத் திறக்கவும்.

en: A descriptive caption of the Internet location you are storing.
ta: நீங்கள் சேமிக்கும் இணைய இருப்பிடத்தின் விளக்கமான தலைப்பு.

en: Drag to move; click to detach
ta: நகர்த்த இழுக்கவும்; பிரிக்க சொடுக்கு செய்க

en: Config
ta: கட்டமைப்பு

en: Detach
ta: விவரங்கள்

en: Click to expand/collapse
ta: விரிவாக்க/சரிவதற்கு சொடுக்கு செய்க

en: Click to delete gramplet from view
ta: கிராம்பெட்டை பார்வையில் இருந்து நீக்க சொடுக்கு செய்க

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Select the citation that will provide the
    primary data for the merged citation.
ta: வழங்கும் மேற்கோளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்
     இணைக்கப்பட்ட மேற்கோளுக்கான முதன்மை தரவு.

en: Source 1
ta: மூல 1

en: Source 2
ta: மூல 2

en: Gramps ID:
ta: கிராம்ப்ச் ஐடி:

en: Notes, media objects and data-items of both citations will be combined.
ta: இரண்டு மேற்கோள்களின் குறிப்புகள், ஊடக பொருள்கள் மற்றும் தரவு-உருப்படிகள் இணைக்கப்படும்.

en: Detailed Selection
ta: விரிவான தேர்வு

en: Merge and _edit
ta: ஒன்றிணைத்து தொகு (_E)

en: _Merge and close
ta: _ மிரிட் மற்றும் மூடு

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Select the person that will provide the primary data for the merged person.
ta: இணைக்கப்பட்ட நபருக்கான முதன்மை தரவை வழங்கும் நபரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Title selection
ta: தலைப்பு தேர்வு

en: Place 1
ta: இடம் 1

en: Place 2
ta: இடம் 2

en: Select the event that will provide the
    primary data for the merged event.
ta: வழங்கும் நிகழ்வைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்
     இணைக்கப்பட்ட நிகழ்விற்கான முதன்மை தரவு.

en: Event 1
ta: நிகழ்வு 1

en: Event 2
ta: நிகழ்வு 2

en: Attributes, notes, sources and media objects of both events will be combined.
ta: இரண்டு நிகழ்வுகளின் பண்புக்கூறுகள், குறிப்புகள், ஆதாரங்கள் மற்றும் ஊடக பொருள்கள் இணைக்கப்படும்.

en: Select the family that will provide the
    primary data for the merged family.
ta: வழங்கும் குடும்பத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்
     இணைக்கப்பட்ட குடும்பத்திற்கான முதன்மை தரவு.

en: Father:
ta: தந்தை:

en: Mother:
ta: தாய்:

en: Relationship:
ta: உறவு:

en: Family 1
ta: குடும்பம் 1

en: Family 2
ta: குடும்பம் 2

en: Events, lds_ord, media objects, attributes, notes, sources and tags of both families will be combined.
ta: நிகழ்வுகள், LDS_ORD, ஊடக பொருள்கள், பண்புக்கூறுகள், குறிப்புகள், ஆதாரங்கள் மற்றும் இரு குடும்பங்களின் குறிச்சொற்கள் இணைக்கப்படும்.

en: Select the object that will provide the
    primary data for the merged object.
ta: வழங்கும் பொருளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்
     இணைக்கப்பட்ட பொருளுக்கான முதன்மை தரவு.

en: Object 1
ta: பொருள் 1

en: Object 2
ta: பொருள் 2

en: Attributes, sources, notes and tags of both objects will be combined.
ta: இரண்டு பொருள்களின் பண்புக்கூறுகள், ஆதாரங்கள், குறிப்புகள் மற்றும் குறிச்சொற்கள் இணைக்கப்படும்.

en: Select the note that will provide the
    primary data for the merged note.
ta: வழங்கும் குறிப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்
     இணைக்கப்பட்ட குறிப்புக்கான முதன்மை தரவு.

en: Note 1
ta: குறிப்பு 1

en: Note 2
ta: குறிப்பு 2

en: Format:
ta: வடிவம்:

en: Select the person that will provide the
    primary data for the merged person.
ta: வழங்கும் நபரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்
     இணைக்கப்பட்ட நபருக்கான முதன்மை தரவு.

en: Person 1
ta: நபர் 1

en: Person 2
ta: நபர் 2

en: Gender:
ta: பாலினம்:

en: Events, media objects, addresses, attributes, urls, notes, sources and tags of both persons will be combined.
ta: நிகழ்வுகள், ஊடக பொருள்கள், முகவரிகள், பண்புக்கூறுகள், முகவரி கள், குறிப்புகள், ஆதாரங்கள் மற்றும் குறிச்சொற்கள் இணைக்கப்படும்.

en: Context Information
ta: சூழல் செய்தி

en: Select the place that will provide the
    primary data for the merged place.
ta: வழங்கும் இடத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்
     இணைக்கப்பட்ட இடத்திற்கான முதன்மை தரவு.

en: Alternative names, sources, urls, media objects and notes of both places will be combined.
ta: மாற்று பெயர்கள், ஆதாரங்கள், முகவரி கள், ஊடக பொருள்கள் மற்றும் இரு இடங்களின் குறிப்புகள் இணைக்கப்படும்.

en: Select the repository that will provide the
    primary data for the merged repository.
ta: வழங்கும் களஞ்சியத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்
     இணைக்கப்பட்ட களஞ்சியத்திற்கான முதன்மை தரவு.

en: Repository 1
ta: களஞ்சியம் 1

en: Repository 2
ta: களஞ்சியம் 2

en: Addresses, urls and notes of both repositories will be combined.
ta: இரண்டு களஞ்சியங்களின் முகவரிகள், முகவரி கள் மற்றும் குறிப்புகள் இணைக்கப்படும்.

en: Select the source that will provide the
    primary data for the merged source.
ta: வழங்கும் மூலத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்
     இணைக்கப்பட்ட மூலத்திற்கான முதன்மை தரவு.

en: Notes, media objects, data-items and repository references of both sources will be combined.
ta: குறிப்புகள், ஊடக பொருள்கள், தரவு-உருப்படிகள் மற்றும் இரு மூலங்களின் களஞ்சிய குறிப்புகள் இணைக்கப்படும்.

en: Paper Settings
ta: காகித அமைப்புகள்

en: Paper format
ta: காகித வடிவம்

en: Size:
ta: அளவு:

en: _Width:
ta: அகலம்:

en: _Height:
ta: உயரம்:

en: Orientation:
ta: நோக்குநிலை:

en: cm
ta: செ.மீ.

en: Margins
ta: விளிம்புகள்

en: _Left:
ta: _LEFT:

en: _Right:
ta: _ ரைட்:

en: _Top:
ta: _TOP:

en: _Bottom:
ta: _ பாட்டம்:

en: Metric
ta: மெட்ரிக்

en: _Wiki
ta: _ விக்கி

en: Perform selected action
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட செயலைச் செய்யுங்கள்

en: Run
ta: ஓடு

en: Select a report from those available on the left.
ta: இடதுபுறமுள்ள அறிக்கைகளிலிருந்து ஒன்றைத் தேர்ந்தெடு.

en: Status:
ta: நிலை:

en: Author's email:
ta: ஆசிரியரின் மின்னஞ்சல்:

en: Parent relationships
ta: பெற்றோர் உறவுகள்

en: Arrow top
ta: அம்பு மேல்

en: Move parent up
ta: பெற்றோரை நகர்த்தவும்

en: Arrow bottom
ta: அம்பு கீழே

en: Move parent down
ta: பெற்றோரை கீழே நகர்த்தவும்

en: Family relationships
ta: குடும்ப உறவுகள்

en: Move family up
ta: குடும்பத்தை நகர்த்தவும்

en: Move family down
ta: குடும்பத்தை கீழே நகர்த்தவும்

en: Add a new filter
ta: புதிய வடிப்பியை சேர்

en: Edit the selected filter
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வடிப்பியை திருத்து

en: Clone the selected filter
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வடிப்பானை நகலி செய்யுங்கள்

en: Test the selected filter
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வடிப்பியை சோதி

en: Delete the selected filter
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வடிப்பியை அழிக்கவும்

en: Note: changes take effect only after this window is closed
ta: குறிப்பு: இந்த சாளரம் மூடப்பட்ட பின்னரே மாற்றங்கள் நடைமுறைக்கு வரும்

en: All rules must apply
ta: அனைத்து விதிகளும் பொருந்த வேண்டும்

en: At least one rule must apply
ta: குறைந்தது ஒரு விதி பொருந்த வேண்டும்

en: Exactly one rule must apply
ta: சரியாக ஒரு விதி பொருந்த வேண்டும்

en: Add another rule to the filter
ta: வடிப்பியில் இன்னொரு விதியைச் சேர்

en: Edit the selected rule
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட விதியைத் திருத்து

en: Delete the selected rule
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட விதியை அழி

en: Options
ta: விருப்பங்கள்

en: Rule list
ta: விதி பட்டியல்

en: Definition
ta: வரையறை

en: Co_mment:
ta: கருத்து (_m):

en: Return values that do no_t match the filter rules
ta: வடிப்பி விதிகளுடன் பொருந்தாத மதிப்புகளையும் கொண்டுவா

en: Selected Rule
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட விதி

en: Style sheet n_ame:
ta: பாணி தாள் n_ame:

en: Style name
ta: பாணி பெயர்

en: Type face
ta: முகத்தைத் தட்டச்சு செய்க

en: _Roman (Times, serif)
ta: ரோமன் (டைம்ச், செரிஃப்)

en: _Swiss (Arial, Helvetica, sans-serif)
ta: _ ச்விச் (ஏரியல், எல்வெடிகா, சான்ச்-செரிஃப்)

en: Size
ta: அளவு

[ctx: point size]
en: pt
ta: பக்

en: _Bold
ta: _போல்ட்

en: _Italic
ta: _ியாலிக்

en: _Underline
ta: அடிகோடு

en: Font options
ta: எழுத்துரு விருப்பங்கள்

en: Alignment
ta: இருப்புவழி

en: Background color
ta: பின்னணி நிறம்

en: First li_ne:
ta: முதல் li_ne:

en: R_ight:
ta: வலது:

en: L_eft:
ta: L_ett:

en: Spacing
ta: இடைவெளி

en: Abo_ve:
ta: மேல்:

en: Belo_w:
ta: கீழ்:

en: Borders
ta: எல்லைகள்

en: _Padding:
ta: _PADDING:

en: Indentation
ta: உள்தள்ளல்

en: _Left
ta: _LEFT

en: _Right
ta: _ ரைட்

en: J_ustify
ta: J_ustife

en: Righ_t
ta: வலது

en: _Top
ta: _ டாப்

en: _Bottom
ta: _ பாட்டம்

en: Paragraph options
ta: பத்தி விருப்பங்கள்

en: Width
ta: அகலம்

en: Column widths
ta: நெடுவரிசை அகலங்கள்

en: Table options
ta: அட்டவணை விருப்பங்கள்

en: Padding:
ta: திணிப்பு:

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Cell options
ta: செல் விருப்பங்கள்

en: Line
ta: வரி

en: Style:
ta: ச்டைல்:

en: Width:
ta: அகலம்:

en: Line:
ta: வரி:

en: Fill:
ta: நிரப்பு:

en: Shadow
ta: நிழல்

en: pt
ta: பக்

en: Spacing:
ta: இடைவெளி:

en: Draw shadow
ta: நிழலை வரையவும்

en: Draw options
ta: விருப்பங்களை வரையவும்

en: Add a new style
ta: புதிய பாணியைச் சேர்க்கவும்

en: Edit the selected style
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பாணியைத் திருத்தவும்

en: Delete the selected style
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பாணியை நீக்கு

en: _Display on startup
ta: தொடக்கத்தில் _ டைச்ப்ளே

en: _Forward
ta: _ FORWARD

en: Install Selected _Addons
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட _addons ஐ நிறுவவும்

en: Available Gramps Updates for Addons
ta: துணை நிரல்களுக்கான கிராம்ப்ச் புதுப்பிப்புகள்

en: Gramps comes with a core set of plugins which provide all of the necessary features. However, you can extend this functionality with additional Addons. These addons provide reports, listings, views, gramplets, and more. Here you can select among the available extra addons, they will be retrieved from the internet off of the Gramps website, and installed locally on your computer. If you close this dialog now, you can install addons later from the menu under Edit -> Addon Manager.
ta: கிராம்ப்ச் ஒரு முக்கிய செருகுநிரல்களுடன் வருகிறது, இது தேவையான அனைத்து அம்சங்களையும் வழங்குகிறது. இருப்பினும், இந்த செயல்பாட்டை கூடுதல் துணை நிரல்களுடன் நீட்டிக்கலாம். இந்த துணை நிரல்கள் அறிக்கைகள், பட்டியல்கள், காட்சிகள், கிராம்ப்ச் மற்றும் பலவற்றை வழங்குகின்றன. கிடைக்கக்கூடிய கூடுதல் துணை நிரல்களில் இங்கே நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கலாம், அவை கிராம்ப்ச் வலைத்தளத்தின் இணையத்திலிருந்து மீட்டெடுக்கப்பட்டு, உங்கள் கணினியில் உள்நாட்டில் நிறுவப்படும். இந்த உரையாடலை நீங்கள் இப்போது மூடினால், திருத்து -> addon மேலாளரின் கீழ் உள்ள மெனுவிலிருந்து துணை நிரல்களை நிறுவலாம்.

en: _Select All
ta: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select _None
ta: _ இல்லை என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Books...
ta: புத்தகங்கள் ...

en: Configure the active view
ta: செயலில் உள்ள பார்வையை உள்ளமைக்கவும்

en: Connect to a recent database
ta: அண்மைக் கால தரவுத்தளத்துடன் இணைக்கவும்

en: F_ull Screen
ta: முழுத் திரை

en: Gramps _Home Page
ta: கிராம்ப்ச் _ஓம் பக்கம்

en: Gramps _Mailing Lists
ta: கிராம்ப்ச் _மெயிலிங் பட்டியல்கள்

en: Make Backup...
ta: காப்புப்பிரதி செய்யுங்கள் ...

en: Manage databases
ta: தரவுத்தளங்களை நிர்வகிக்கவும்

en: Open _Recent
ta: அண்மையவற்றை திற(_R)

en: Tip of the Day
ta: அன்றைய உதவிக்குறிப்பு

en: Undo History
ta: வரலாற்றை செயல்தவிர்க்கவும்

en: _Abandon Changes and Quit
ta: _அபாண்டன் மாற்றங்கள் மற்றும் வெளியேறுதல்

en: _About
ta: பற்றி

en: _Addon Manager...
ta: _ அடான் மேலாளர் ...

en: _Bookmarks
ta: புத்தககுறி

en: _Configure...
ta: _ CONFIGURE ...

en: _Export...
ta: _ எக்ச்போர்ட் ...

en: _Extra Reports/Tools
ta: _Extra அறிக்கைகள்/கருவிகள்

en: _Family Trees
ta: _ குடும்ப மரங்கள்

en: _Go
ta: _ கோ

en: _Import...
ta: இறக்கு...

en: _Key Bindings
ta: முக்கிய பிணைப்புகள்

en: _Manage Family Trees...
ta: _ குடும்ப மரங்களை நிர்வகிக்கவும் ...

en: _Navigator
ta: _நவிகேட்டர்

en: _Plugin Manager
ta: செருகுநிரல் மேலாளர் (_P)

en: _Preferences...
ta: _ முனைகள் ...

en: _Quit
ta: வெளியேறு(_Q)

en: _Report a Bug
ta: ஒரு பிழையைப் புகாரளிக்கவும்

en: _Reports
ta: _ அறிக்கை

en: _Toolbar
ta: கருவிப்பட்டை

en: _Tools
ta: கருவிகள் (_T)

en: _User Manual
ta: _ பயன் கையேடு

en: _View
ta: காட்சி (_V)

en: _Windows
ta: _ சாளரங்கள்

en: Your version of gi (gnome-introspection) seems to be too old. You need a version which has the function 'require_version' to start Gramps
ta: உங்கள் சி.ஐ. கிராம்ப்களைத் தொடங்க 'தேவைக்கான' செயல்பாட்டைக் கொண்ட ஒரு பதிப்பு உங்களுக்குத் தேவை

en: Your pygobject version does not meet the requirements.
    At least pygobject %(major)d.%(feature)d.%(minor)d is needed to start Gramps with a GUI.
    
    Gramps will terminate now.
ta: உங்கள் பைகோப்செக்ட் பதிப்பு தேவைகளை நிறைவு செய்யாது.
     குறைந்த பட்சம் பைகோப்செக்ட்%(major)d.%(feature)d.%(minor)d ஒரு GUI உடன் கிராம்ப்களைத் தொடங்க வேண்டும்.
    
     கிராம்ப்ச் இப்போது முடிவடையும்.

en: Gdk, Gtk, Pango or PangoCairo typelib not installed.
    Install Gnome Introspection, and pygobject version 3.12 or later.
    Then install introspection data for Gdk, Gtk, Pango and PangoCairo
    
    Gramps will terminate now.
ta: சிடீகே, சிடிகே, பாங்கோ அல்லது பாங்கோகைரோ தட்டச்சு நிறுவப்படவில்லை.
    க்னோம் உள்நோக்கத்தை நிறுவவும், மற்றும் பைசிபொருள் பதிப்பு 3.12 அல்லது அதற்குப் பிறகு.
    பின்னர் சிடீகே, சிடிகே, பாங்கோ மற்றும் பங்கோகைரோவுக்கு தரவை நிறுவியது
    
     கிராம்ப்ச் இப்போது முடிவடையும்.

en: Your Gtk version does not meet the requirements.
    At least %(major)d.%(minor)d is needed to start Gramps with a GUI.
    
    Gramps will terminate now.
ta: உங்கள் சி.டி.கே பதிப்பு தேவைகளை நிறைவு செய்யவில்லை.
     GUI உடன் கிராம்ப்களைத் தொடங்க குறைந்தது %(major)d. %(minor)d தேவை.
    
     கிராம்ப்ச் இப்போது முடிவடையும்.

en: 
    cairo python support not installed. Install cairo for your version of python
    
    Gramps will terminate now.
ta: 
    கெய்ரோ பைதான் உதவி நிறுவப்படவில்லை. உங்கள் பைத்தானின் பதிப்பிற்கு கெய்ரோவை நிறுவவும்
    
     கிராம்ப்ச் இப்போது முடிவடையும்.

en: Gramps detected an incomplete GTK installation
ta: கிராம்ப்ச் முழுமையற்ற சி.டி.கே நிறுவலைக் கண்டறிந்தது

en: GTK translations for the current language (%(language)s) are missing.
    %(bold_start)sGramps%(bold_end)s will proceed nevertheless.
    The GUI will likely be broken as a result, especially for RTL languages!
    
    See the Gramps README documentation for installation prerequisites,
    typically located in /usr/share/doc/gramps.
ta: தற்போதைய மொழிக்கான சி.டி.கே மொழிபெயர்ப்புகள் (%(language)s) காணவில்லை.
     %(bold_start)sGRAMPS%(bold_end)s தொடரும்.
     இதன் விளைவாக GUI உடைக்கப்படும், குறிப்பாக ஆர்டிஎல் மொழிகளுக்கு!
    
     நிறுவல் முன்நிபந்தனைகளுக்கான கிராம்ப்ச் ரீட்மே ஆவணங்களைப் பார்க்கவும்,
     பொதுவாக/usr/share/doc/gramps இல் அமைந்துள்ளது.

en: Error parsing arguments
ta: பாகுபடுத்தும் வாதங்கள்

en: Gramps terminated because of no DISPLAY
ta: காட்சி இல்லாததால் கிராம்ப்ச் நிறுத்தப்பட்டது

en: 
    Gramps failed to start. Please report a bug about this.
    This could be because of an error in a (third party) View on startup.
    To use another view, don't load a Family Tree, change view, and then load your Family Tree.
    You can also change manually the startup view in the gramps.ini file 
    by changing the last-view parameter.
ta: 
    கிராம்ப்ச் தொடங்கத் தவறிவிட்டது. இதைப் பற்றி ஒரு பிழையைப் புகாரளிக்கவும்.
     தொடக்கத்தில் (மூன்றாம் தரப்பு) பார்வையில் பிழை காரணமாக இருக்கலாம்.
     மற்றொரு பார்வையைப் பயன்படுத்த, ஒரு குடும்ப மரத்தை ஏற்ற வேண்டாம், காட்சியை மாற்ற வேண்டாம், பின்னர் உங்கள் குடும்ப மரத்தை ஏற்றவும்.
     Gramps.ini கோப்பில் தொடக்கக் காட்சியை நீங்கள் கைமுறையாக மாற்றலாம்
     கடைசி பார்வை அளவுருவை மாற்றுவதன் மூலம்.

en: Error Report Assistant
ta: பிழை அறிக்கை உதவியாளர்

en: Report a bug
ta: ஒரு பிழையைப் புகாரளிக்கவும்

en: This is the Bug Reporting Assistant. It will help you to make a bug report to the Gramps developers that will be as detailed as possible.
    
    The assistant will ask you a few questions and will gather some information about the error that has occurred and the operating environment. At the end of the assistant you will be asked to file a bug report on the Gramps bug tracking system. The assistant will place the bug report on the clip board so that you can paste it into the form on the bug tracking website and review exactly what information you want to include.
ta: இது பிழை அறிக்கையிடல் உதவியாளர். கிராம்ப்ச் டெவலப்பர்களுக்கு ஒரு பிழை அறிக்கையை உருவாக்க இது உங்களுக்கு உதவும்.
    
     உதவியாளர் உங்களிடம் சில கேள்விகளைக் கேட்பார், மேலும் ஏற்பட்ட பிழை மற்றும் இயக்க சூழல் பற்றிய சில தகவல்களை சேகரிப்பார். உதவியாளரின் முடிவில், கிராம்ப்ச் பிழை கண்காணிப்பு முறைமையில் பிழை அறிக்கையை தாக்கல் செய்யும்படி கேட்கப்படுவீர்கள். உதவியாளர் பிழை அறிக்கையை கிளிப் போர்டில் வைப்பார், இதன் மூலம் நீங்கள் அதை பிழை கண்காணிப்பு இணையதளத்தில் படிவத்தில் ஒட்டலாம் மற்றும் நீங்கள் என்ன தகவல்களைச் சேர்க்க விரும்புகிறீர்கள் என்பதை மதிப்பாய்வு செய்யலாம்.

en: If you can see that there is any personal information included in the error please remove it.
ta: பிழையில் ஏதேனும் தனிப்பட்ட தகவல்கள் சேர்க்கப்பட்டிருப்பதை நீங்கள் காண முடிந்தால், அதை அகற்றவும்.

en: Error Details
ta: பிழை விவரங்கள்

en: This is the detailed Gramps error information, don't worry if you do not understand it. You will have the opportunity to add further detail about the error in the following pages of the assistant.
ta: இது விரிவான கிராம்ப்ச் பிழை செய்தி, உங்களுக்கு புரியவில்லை என்றால் கவலைப்பட வேண்டாம். உதவியாளரின் பின்வரும் பக்கங்களில் பிழை குறித்து மேலும் விவரங்களைச் சேர்க்க உங்களுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கும்.

en: Please check the information below and correct anything that you know to be wrong or remove anything that you would rather not have included in the bug report.
ta: தயவுசெய்து கீழே உள்ள தகவல்களைச் சரிபார்த்து, தவறு என்று உங்களுக்குத் தெரிந்த எதையும் சரிசெய்யவும் அல்லது பிழை அறிக்கையில் நீங்கள் சேர்க்காத எதையும் அகற்றவும்.

en: System Information
ta: கணினி செய்தி

en: This is the information about your system that will help the developers to fix the bug.
ta: உங்கள் கணினி பற்றிய செய்தி இது டெவலப்பர்களுக்கு பிழையை சரிசெய்ய உதவும்.

en: Please provide as much information as you can about what you were doing when the error occurred.
ta: பிழை ஏற்பட்டபோது நீங்கள் என்ன செய்து கொண்டிருந்தீர்கள் என்பது பற்றி உங்களால் முடிந்தவரை தகவல்களை வழங்கவும்.

en: Further Information
ta: மேலும் செய்தி

en: This is your opportunity to describe what you were doing when the error occurred.
ta: பிழை ஏற்பட்டபோது நீங்கள் என்ன செய்து கொண்டிருந்தீர்கள் என்பதை விவரிக்க இது உங்களுக்கு வாய்ப்பு.

en: Please check that the information is correct, do not worry if you don't understand the detail of the error information. Just make sure that it does not contain anything that you do not want to be sent to the developers.
ta: செய்தி சரியானதா என்பதைச் சரிபார்க்கவும், பிழை தகவலின் விவரம் உங்களுக்கு புரியவில்லை என்றால் கவலைப்பட வேண்டாம். டெவலப்பர்களுக்கு நீங்கள் அனுப்ப விரும்பாத எதையும் அதில் இல்லை என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

en: Bug Report Summary
ta: பிழை அறிக்கை சுருக்கம்

en: This is the completed bug report. The next page of the assistant will help you to file a bug on the Gramps bug tracking system website.
ta: இது நிறைவு செய்யப்பட்ட பிழை அறிக்கை. உதவியாளரின் அடுத்த பக்கம் கிராம்ப்ச் பிழை கண்காணிப்பு கணினி இணையதளத்தில் பிழை தாக்கல் செய்ய உதவும்.

en: Use the two buttons below to first copy the bug report to the clipboard and then open a webbrowser to file a bug report at
ta: பிழை அறிக்கையை இடைநிலைப்பலகைக்கு முதலில் நகலெடுக்க கீழே உள்ள இரண்டு பொத்தான்களைப் பயன்படுத்தவும், பின்னர் பிழை அறிக்கையை தாக்கல் செய்ய வெப் ப்ரோசரைத் திறக்கவும்

en: Use this button to start a web browser and file a bug report on the Gramps bug tracking system.
ta: வலை உலாவியைத் தொடங்க இந்த பொத்தானைப் பயன்படுத்தவும் மற்றும் கிராம்ப்ச் பிழை கண்காணிப்பு அமைப்பில் பிழை அறிக்கையை தாக்கல் செய்யுங்கள்.

en: Use this button to copy the bug report onto the clipboard. Then go to the bug tracking website by using the button below, paste the report and click submit report
ta: பிழை அறிக்கையை கிளிப்போர்டில் நகலெடுக்க இந்த பொத்தானைப் பயன்படுத்தவும். கீழே உள்ள பொத்தானைப் பயன்படுத்தி பிழை கண்காணிப்பு வலைத்தளத்திற்குச் சென்று, அறிக்கையை ஒட்டவும், அறிக்கையை சமர்ப்பிக்கவும் என்பதைக் சொடுக்கு செய்யவும்

en: Send Bug Report
ta: பிழை அறிக்கையை அனுப்பு

en: This is the final step. Use the buttons on this page to start a web browser and file a bug report on the Gramps bug tracking system.
ta: இது இறுதி படி. வலை உலாவியைத் தொடங்க இந்தப் பக்கத்தில் உள்ள பொத்தான்களைப் பயன்படுத்தவும், கிராம்ப்ச் பிழை கண்காணிப்பு அமைப்பில் பிழை அறிக்கையை தாக்கல் செய்யவும்.

en: Gramps is an Open Source project. Its success depends on its users. User feedback is important. Thank you for taking the time to submit a bug report.
ta: கிராம்ப்ச் ஒரு திறந்த மூல திட்டம். அதன் செய் அதன் பயனர்களைப் பொறுத்தது. பயனர் கருத்து முக்கியமானது. பிழை அறிக்கையை சமர்ப்பிக்க நேரம் ஒதுக்கியதற்கு நன்றி.

[ctx: manual]
en: Error_Report
ta: Error_report

en: Error Report
ta: பிழை அறிக்கை

en: Gramps has experienced an unexpected error
ta: கிராம்ப்ச் எதிர்பாராத பிழையை சந்தித்துள்ளது

en: Your data will be safe but it would be advisable to restart Gramps immediately. If you would like to report the problem to the Gramps team please click Report and the Error Reporting Wizard will help you to make a bug report.
ta: உங்கள் தரவு பாதுகாப்பாக இருக்கும், ஆனால் உடனடியாக கிராம்ப்களை மறுதொடக்கம் செய்வது நல்லது. கிராம்ப்ச் குழுவில் சிக்கலை நீங்கள் புகாரளிக்க விரும்பினால், அறிக்கையைக் சொடுக்கு செய்து, பிழை அறிக்கையிடும் பிழை அறிக்கையை உருவாக்க உங்களுக்கு உதவும்.

en: Error Detail
ta: பிழை விவரம்

en: Filter %s from Clipboard
ta: கிளிப்போர்டில் இருந்து %s ஐ வடிகட்டவும்

en: Created on %(year)4d/%(month)02d/%(day)02d
ta: %(year)4d/%(month)02d/%(day)02d இல் உருவாக்கப்பட்டது

[ctx: manual]
en: Merge_Citations
ta: Merge_citations

en: Merge Citations
ta: மேற்கோள்களை ஒன்றிணைக்கவும்

[ctx: manual]
en: Merge_Events
ta: Merge_events

en: Merge Events
ta: நிகழ்வுகளை ஒன்றிணைக்கவும்

[ctx: manual]
en: Merge_Families
ta: Merge_familes

en: Merge Families
ta: குடும்பங்களை ஒன்றிணைக்கவும்

en: Cannot merge people
ta: நபர்களை ஒன்றாக்க முடியவில்லை

[ctx: manual]
en: Merge_Media_Objects
ta: Merge_media_objects

[ctx: manual]
en: Merge_Notes
ta: Merge_notes

en: flowed
ta: பாய்ந்தது

en: preformatted
ta: முன் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: manual]
en: Merge_People
ta: Merge_people

note: Translators: needed for French, ignore otherwise
en: %(key)s:	%(value)s
ta: %(key)s: %(value)s

en: other
ta: மற்றொன்று

en: Merge People
ta: நபர்களை ஒன்றாக்கு

en: Parents
ta: பெற்றோர்

en: Family ID
ta: குடும்ப அடையாள எண்

en: No parents found
ta: பெற்றோர் காணப்படவில்லை

en: Spouses
ta: வாழ்கைத் துனைகள்

en: Spouse
ta: வாழ்கைத் துனை

en: No spouses or children found
ta: வாழ்க்கைத் துனைகளோ சேய்களோ காணப்படவில்லை

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: The persons have been merged.
    However, the families for this merge were too complex to automatically handle.  We recommend that you go to Relationships view and see if additional manual merging of families is necessary.
ta: நபர்கள் ஒன்றிணைக்கப்பட்டுள்ளனர்.
     இருப்பினும், இந்த ஒன்றிணைப்புக்கான குடும்பங்கள் தானாகவே கையாள மிகவும் சிக்கலானவை. நீங்கள் உறவுகளுக்குச் சென்று குடும்பங்களை கூடுதல் கையேடு ஒன்றிணைப்பது அவசியமா என்று பார்க்க பரிந்துரைக்கிறோம்.

[ctx: manual]
en: Merge_Places
ta: Merge_places

[ctx: manual]
en: Merge_Repositories
ta: Merge_repositories

[ctx: manual]
en: Merge_Sources
ta: Merge_sources

en: Merge Sources
ta: மூலங்களை ஒன்றாக்கு

en: Report Selection
ta: அறிக்கை தேர்வு

en: _Generate
ta: _ உருவகப்படுத்துங்கள்

en: Generate selected report
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அறிக்கையை உருவாக்கு

en: Tool Selection
ta: கருவி தேர்வு

en: Select a tool from those available on the left.
ta: இடதுபுறமுள்ள கருவிகளிலிருந்து ஒன்றைத் தேர்ந்தெடு.

en: _Run
ta: ஓட்டு

en: Run selected tool
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கருவியை ஓட்டு

en: Select surname
ta: குடும்பப்பெயரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Count
ta: எண்ணுங்கள்

en: Finding Surnames
ta: குடும்பப்பெயர்களைக் கண்டறிதல்

en: Finding surnames
ta: குடும்பப்பெயர்களைக் கண்டறிதல்

en: Select a different person
ta: வேறு நபரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Active, bookmarked or home people
ta: செயலில், புக்மார்க்கு அல்லது வீட்டு மக்கள்

en: Select a person for the report
ta: அறிக்கைக்கு ஒரு நபரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select a different family
ta: வேறு குடும்பத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Active or bookmarked families
ta: செயலில் அல்லது புக்மார்க்கு செய்யப்பட்ட குடும்பங்கள்

en: Also include %s?
ta: %s சேர்க்கவும்?

en: Select Person
ta: நபரைத் தேர்ந்தெடு

en: Select color for %s
ta: %s க்கு வண்ணத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Save As
ta: இப்படி சேமி

en: _Open
ta: _OPEN

en: Style Editor
ta: பாணி ஆசிரியர்

en: Project
ta: திட்டம்

en: Audience
ta: பார்வையாளர்கள்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Installed version
ta: நிறுவப்பட்ட பதிப்பு

en: Install
ta: நிறுவவும்

en: Wiki
ta: விக்கி

en: Requires
ta: தேவை

en: Update
ta: புதுப்பிப்பு

en: Module installation failed
ta: தொகுதி நிறுவல் தோல்வியடைந்தது

en: Gramps was unable to install the required modules
ta: தேவையான தொகுதிகளை கிராம்ப்ச் நிறுவ முடியவில்லை

en: Requirements
ta: தேவைகள்

en: Addon Manager
ta: துணை மேலாளர்

en: Refresh
ta: புதுப்பிப்பு

en: Filters
ta: வடிப்பான்கள்

en: All addons
ta: அனைத்து துணை நிரல்களும்

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Updates
ta: புதுப்பிப்புகள்

en: All types
ta: அனைத்து வகைகளும்

en: All audiences
ta: அனைத்து பார்வையாளர்களும்

en: All statuses
ta: அனைத்து நிலைகளும்

en: Reset addon filters to defaults
ta: கூட்டு வடிப்பான்களை இயல்புநிலைக்கு மீட்டமைக்கவும்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Projects
ta: திட்டங்கள்

en: All projects
ta: அனைத்து திட்டங்களும்

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது...

en: Addon Registration Failed
ta: துணை பதிவு தோல்வியடைந்தது

en: The addon will be unavailable in your current configuration.
ta: உங்கள் தற்போதைய உள்ளமைவில் துணை நிரல் கிடைக்காது.

en: No matching addons found.
ta: பொருந்தக்கூடிய துணை நிரல்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை.

en: Insert a project
ta: ஒரு திட்டத்தை செருகவும்

en: Remove the selected project
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட திட்டத்தை அகற்று

en: Move project upwards in the list
ta: பட்டியலில் திட்டத்தை மேல்நோக்கி நகர்த்தவும்

en: Move project downwards in the list
ta: பட்டியலில் திட்டத்தை கீழ்நோக்கி நகர்த்தவும்

en: Revert to the project defaults
ta: திட்ட இயல்புநிலைகளுக்கு திரும்பவும்

en: Allow Gramps to install required Python modules
ta: தேவையான பைதான் தொகுதிகளை நிறுவ கிராம்ப்களை அனுமதிக்கவும்

en: Where possible, try to install any missing prerequisite Python modules
ta: சாத்தியமான இடங்களில், காணாமல் போன முன்நிபந்தனை பைதான் தொகுதிகள் நிறுவ முயற்சிக்கவும்

en: Scheduled update checks
ta: திட்டமிடப்பட்ட புதுப்பிப்பு காசோலைகள்

en: Once a month
ta: ஒரு மாதத்திற்கு ஒரு முறை

en: Once a week
ta: வாரத்திற்கு ஒரு முறை

en: Once a day
ta: ஒரு நாளைக்கு ஒரு முறை

en: Always
ta: எப்போதும்

en: Check for addon updates
ta: துணை புதுப்பிப்புகளைச் சரிபார்க்கவும்

en: Updated addons only
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட துணை நிரல்கள் மட்டுமே

en: New addons only
ta: புதிய துணை நிரல்கள் மட்டுமே

en: New and updated addons
ta: புதிய மற்றும் புதுப்பிக்கப்பட்ட துணை நிரல்கள்

en: What to check
ta: என்ன சரிபார்க்க வேண்டும்

en: Do not ask about previously notified addons
ta: முன்னர் அறிவிக்கப்பட்ட துணை நிரல்கள் பற்றி கேட்க வேண்டாம்

en: Check for updated addons now
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட துணை நிரல்களை இப்போது சரிபார்க்கவும்

en: New Project
ta: புதிய திட்டம்

en: Edit Project
ta: திட்டத்தைத் திருத்து

en: Project name
ta: திட்ட பெயர்

en: Restore project defaults
ta: திட்ட இயல்புநிலைகளை மீட்டெடுங்கள்

en: Are you sure?
ta: நீங்கள் உறுதியாக இருக்கிறீர்களா?

en: Checking Addons Failed
ta: துணை நிரல்கள் தோல்வியடைந்தன

en: The addon repository appears to be unavailable. Please try again later.
ta: துணை களஞ்சியம் கிடைக்கவில்லை என்று தோன்றுகிறது. தயவுசெய்து பின்னர் மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: There are no available addons of this type
ta: இந்த வகை துணை நிரல்கள் எதுவும் இல்லை

en: ' and '
ta: 'மற்றும்

en: Checked for '%s'
ta: '%s' க்கு சரிபார்க்கப்பட்டது

en: new
ta: புதிய

en: update
ta: புதுப்பிப்பு

en: Hidden
ta: மறைக்கப்பட்ட

en: Visible
ta: தெரியும்

en: Plugin Manager
ta: சொருகி மேலாளர்

en: Info
ta: தகவல்

en: Hide/Unhide
ta: ஐட்/அன்ஐடு

en: Load
ta: சுமை

en: Registered Plugins
ta: பதிவு செய்யப்பட்ட செருகுநிரல்கள்

en: Loaded
ta: ஏற்றப்பட்டது

en: File
ta: கோப்பு

en: Message
ta: செய்தி

en: Loaded Plugins
ta: ஏற்றப்பட்ட செருகுநிரல்கள்

en: Addon Name
ta: Addon பெயர்

en: Path to Addon:
ta: அடிமைக்கு பாதை:

en: Install Addon
ta: Addon ஐ நிறுவவும்

en: Install All Addons
ta: அனைத்து துணை நிரல்களையும் நிறுவவும்

en: Refresh Addon List
ta: துணை பட்டியலைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Reload
ta: ஏற்றவும்

en: Refreshing Addon List
ta: புத்துணர்ச்சியூட்டும் துணை பட்டியல்

en: Reading gramps-project.org...
ta: கிராம்ப்ச்-project.org ஐப் படித்தல் ...

en: Checking addon...
ta: Addon ஐ சரிபார்க்கிறது ...

en: Unknown Help URL
ta: தெரியாத உதவி முகவரி

en: Unknown URL
ta: தெரியாத முகவரி

en: Install all Addons
ta: அனைத்து துணை நிரல்களையும் நிறுவவும்

en: Installing...
ta: நிறுவுதல் ...

en: Installing Addon
ta: Addon ஐ நிறுவுதல்

en: Load Addon
ta: Addon ஐ ஏற்றவும்

en: Fail
ta: தோல்வி

en: OK
ta: சரி

en: Plugin name
ta: சொருகி பெயர்

en: Authors
ta: ஆசிரியர்கள்

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Detailed Info
ta: விரிவான செய்தி

en: Plugin Error
ta: சொருகி பிழை

en: _Execute
ta: செயல்படுத்த (_E)

en: Main window
ta: முதன்மை சாளரம்

en: Downloading and installing selected addons...
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட துணை நிரல்களை பதிவிறக்கம் செய்து நிறுவுதல் ...

en: Installation Errors
ta: நிறுவல் பிழைகள்

en: The following addons had errors:
ta: பின்வரும் துணை நிரல்களுக்கு பிழைகள் இருந்தன:

en: Done downloading and installing addons
ta: கூடுதல் பதிவிறக்கம் மற்றும் நிறுவுதல் முடிந்தது

en: {number_of} addon was installed. | {number_of} addons were installed.
ta[0]: {number_of} addon நிறுவப்பட்டது.
ta[1]: {number_of} கூட்டு ons நிறுவப்பட்டுள்ளது.

en: If you have installed a 'View', you will need to restart Gramps.
ta: நீங்கள் ஒரு 'பார்வை' நிறுவியிருந்தால், நீங்கள் கிராம்ப்களை மறுதொடக்கம் செய்ய வேண்டும்.

en: No addons were installed.
ta: துணை நிரல்கள் எதுவும் நிறுவப்படவில்லை.

en: Export Assistant
ta: ஏற்றுமதி உதவியாளர்

en: Saving your data
ta: உங்கள் தரவு சேமிக்கப்படுகின்றது

en: Choose the output format
ta: வெளியீட்டு வடிவமைப்பைத் தேர்வுசெய்க

en: Export options
ta: ஏற்றுமதி விருப்பங்கள்

en: Select save file
ta: சேமி கோப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Final confirmation
ta: இறுதி உறுதிப்படுத்தல்

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: The data will be exported as follows:
    
    Format:	%s
ta: தரவு பின்வருமாறு ஏற்றுமதி செய்யப்படும்:
    
     வடிவம்: %s

en: Press Cancel to abort, Back to revisit your options, or Apply to proceed
ta: கருக்கலைப்பு செய்ய ரத்துசெய், உங்கள் விருப்பங்களை மறுபரிசீலனை செய்ய திரும்பவும் அல்லது தொடர விண்ணப்பிக்கவும்

en: The data will be saved as follows:
    
    Format:	%(format)s
    Name:	%(name)s
    Folder:	%(folder)s
ta: தரவு பின்வருமாறு சேமிக்கப்படும்:
    
     வடிவம்: %(format)s
     பெயர்: %(name)s
     கோப்புறை: %(folder)s

[ctx: name]
en: format
ta: வடிவம்

en: The selected file and folder to save cannot be created or found.
    
    Press Back to return and select a valid filename.
ta: சேமிக்க தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பு மற்றும் கோப்புறை உருவாக்கவோ கண்டுபிடிக்கவோ முடியாது.
    
     திரும்புவதற்கு மீண்டும் அழுத்தி, செல்லுபடியாகும் கோப்பு பெயரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Your data has been saved
ta: உங்கள் தரவு சேமிக்கப்பட்டது

en: The copy of your data has been successfully saved. You may press Close button now to continue.
    
    Note: the database currently opened in your Gramps window is NOT the file you have just saved. Future editing of the currently opened database will not alter the copy you have just made.
ta: உங்கள் தரவின் நகல் வெற்றிகரமாக சேமிக்கப்பட்டுள்ளது. தொடர இப்போது மூடு பொத்தானை அழுத்தலாம்.
    
     குறிப்பு: தற்போது உங்கள் கிராம்ப்ச் சாளரத்தில் திறக்கப்பட்டுள்ள தரவுத்தளம் நீங்கள் சேமித்த கோப்பு அல்ல. தற்போது திறக்கப்பட்ட தரவுத்தளத்தின் எதிர்கால திருத்துதல் நீங்கள் இப்போது உருவாக்கிய நகலை மாற்றாது.

en: Filename: %s
ta: கோப்பு பெயர்: %s

en: Saving failed
ta: சேமித்தல் தோல்வியுற்றது

en: There was an error while saving your data. You may try starting the export again.
    
    Note: your currently opened database is safe. It was only a copy of your data that failed to save.
ta: உங்கள் தரவைச் சேமிக்கும்போது பிழை ஏற்பட்டது. நீங்கள் மீண்டும் ஏற்றுமதியைத் தொடங்க முயற்சி செய்யலாம்.
    
     குறிப்பு: நீங்கள் தற்போது திறக்கப்பட்ட தரவுத்தளம் பாதுகாப்பானது. உங்கள் தரவின் நகல் மட்டுமே சேமிக்கத் தவறியது.

en: Under normal circumstances, Gramps does not require you to directly save your changes. All changes you make are immediately saved to the database.
    
    This process will help you save a copy of your data in any of the several formats supported by Gramps. This can be used to make a copy of your data, backup your data, or convert it to a format that will allow you to transfer it to a different program.
    
    If you change your mind during this process, you can safely press the Cancel button at any time and your present database will still be intact.
ta: சாதாரண சூழ்நிலைகளில், உங்கள் மாற்றங்களை நேரடியாக சேமிக்க கிராம்ப்ச் தேவையில்லை. நீங்கள் செய்யும் அனைத்து மாற்றங்களும் உடனடியாக தரவுத்தளத்தில் சேமிக்கப்படும்.
    
     கிராம்ப் ஆதரிக்கும் பல வடிவங்களில் ஏதேனும் உங்கள் தரவின் நகலை சேமிக்க இந்த செயல்முறை உதவும். உங்கள் தரவின் நகலை உருவாக்க, உங்கள் தரவை காப்புப் பிரதி எடுக்க அல்லது அதை வேறு நிரலுக்கு மாற்ற அனுமதிக்கும் வடிவமாக மாற்ற இதைப் பயன்படுத்தலாம்.
    
     இந்த செயல்பாட்டின் போது நீங்கள் உங்கள் எண்ணத்தை மாற்றினால், எந்த நேரத்திலும் ரத்துசெய் பொத்தானை பாதுகாப்பாக அழுத்தலாம், மேலும் உங்கள் தற்போதைய தரவுத்தளம் இன்னும் அப்படியே இருக்கும்.

en: Error exporting your Family Tree
ta: உங்கள் குடும்ப மரத்தை ஏற்றுமதி செய்வதில் பிழை

en: Please wait while your data is selected and exported
ta: உங்கள் தரவு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டு ஏற்றுமதி செய்யப்படும்போது காத்திருங்கள்

en: Selecting Preview Data
ta: முன்னோட்ட தரவைத் தேர்ந்தெடுப்பது

en: Selecting...
ta: தேர்ந்தெடுப்பது ...

en: Unfiltered Family Tree:
ta: வடிகட்டப்படாத குடும்ப மரம்:

en: {number_of} Person | {number_of} People
ta[0]: {number_of} நபர்
ta[1]: {number_of} மக்கள்

en: Click to see preview of unfiltered data
ta: வடிகட்டப்படாத தரவின் முன்னோட்டத்தைக் காண சொடுக்கு செய்க

en: _Do not include records marked private
ta: _ செய்யவில்லை தனிப்பட்டதாக குறிக்கப்பட்ட பதிவுகள் இல்லை

en: Change order
ta: வரிசையை மாற்றவும்

en: Calculate Previews
ta: முன்னோட்டங்களைக் கணக்கிடுங்கள்

en: _Person Filter
ta: _பர்சன் வடிகட்டி

en: Click to see preview after person filter
ta: நபர் வடிகட்டிய பின் முன்னோட்டத்தைக் காண சொடுக்கு செய்க

en: _Note Filter
ta: _ குறிப்பு வடிகட்டி

en: Click to see preview after note filter
ta: குறிப்பு வடிகட்டிக்குப் பிறகு முன்னோட்டத்தைக் காண சொடுக்கு செய்க

en: Privacy Filter
ta: தனியுரிமை வடிகட்டி

en: Click to see preview after privacy filter
ta: தனியுரிமை வடிப்பானுக்குப் பிறகு முன்னோட்டத்தைக் காண சொடுக்கு செய்க

en: Living Filter
ta: வாழ்க்கை வடிகட்டி

en: Click to see preview after living filter
ta: வாழ்க்கை வடிகட்டிக்குப் பிறகு முன்னோட்டத்தைக் காண சொடுக்கு செய்க

en: Reference Filter
ta: குறிப்பு வடிகட்டி

en: Click to see preview after reference filter
ta: குறிப்பு வடிப்பானுக்குப் பிறகு முன்னோட்டத்தைக் காண சொடுக்கு செய்க

en: Hide order
ta: ஒழுங்கை மறைக்க

en: Filtering private data
ta: தனிப்பட்ட தரவை வடிகட்டுதல்

en: Filtering living persons
ta: உயிருள்ள நபர்களை வடிகட்டுதல்

en: Applying selected person filter
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நபர் வடிகட்டியைப் பயன்படுத்துதல்

en: Applying selected note filter
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குறிப்பு வடிப்பானைப் பயன்படுத்துதல்

en: Filtering referenced records
ta: குறிப்பிடப்பட்ட பதிவுகளை வடிகட்டுதல்

en: Cannot edit a system filter
ta: கணினி வடிகட்டியைத் திருத்த முடியாது

en: Please select a different filter to edit
ta: திருத்த வேறு வடிப்பானைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Include all selected people
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அனைவரையும் சேர்க்கவும்

en: Include all selected notes
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அனைத்து குறிப்புகளையும் சேர்க்கவும்

en: Replace given names of living people
ta: உயிருள்ளவர்களின் பெயர்களை மாற்றவும்

en: Replace complete name of living people
ta: உயிருள்ளவர்களின் முழுமையான பெயரை மாற்றவும்

en: Do not include living people
ta: உயிருள்ளவர்களை சேர்க்க வேண்டாம்

en: Include all selected records
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அனைத்து பதிவுகளையும் சேர்க்கவும்

en: Do not include records not linked to a selected person
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நபருடன் இணைக்கப்படாத பதிவுகளை சேர்க்க வேண்டாம்

en: Use Compression
ta: சுருக்கத்தைப் பயன்படுத்துங்கள்

en: Web Connection
ta: வலை இணைப்பு

en: Quick View
ta: விரைவான பார்வை

en: Copy all
ta: அனைத்தையும் நகலெடுக்கவும்

en: See data not in Filter
ta: வடிப்பானில் இல்லாத தரவைக் காண்க

en: Generate_Book_dialog
ta: உருவாக்கு_புக்_டியாலாக்

en: Available Books
ta: கிடைக்கும் புத்தகங்கள்

en: Discard Unsaved Changes
ta: நேர்மையற்ற மாற்றங்களை நிராகரிக்கவும்

en: You have made changes which have not been saved.
ta: சேமிக்கப்படாத மாற்றங்களை நீங்கள் செய்துள்ளீர்கள்.

en: Proceed
ta: தொடரவும்

en: Name of the book. MANDATORY
ta: புத்தகத்தின் பெயர். கட்டாய

en: Manage Books
ta: புத்தகங்களை நிர்வகிக்கவும்

en: New Book
ta: புதிய நூல்

en: _Available items
ta: _ கிடைக்கக்கூடிய உருப்படிகள்

en: Current _book
ta: தற்போதைய _ நூல்

en: Item name
ta: உருப்படி பெயர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Book selection list
ta: புத்தக தேர்வு பட்டியல்

en: Different database
ta: வெவ்வேறு தரவுத்தளம்

en: This book was created with the references to database %s.
    
     This makes references to the central person saved in the book invalid.
    
    Therefore, the central person for each item is being set to the active person of the currently opened database.
ta: தரவுத்தள %s பற்றிய குறிப்புகளுடன் இந்த நூல் உருவாக்கப்பட்டது.
    
     இது புத்தகத்தில் சேமிக்கப்பட்ட நடு நபரைப் பற்றிய குறிப்புகளை செல்லாது.
    
     எனவே, ஒவ்வொரு பொருளின் மைய நபர் தற்போது திறக்கப்பட்ட தரவுத்தளத்தின் செயலில் உள்ள நபருக்கு அமைக்கப்படுகிறார்.

en: No selected book item
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தக உருப்படி இல்லை

en: Please select a book item to configure.
ta: உள்ளமைக்க புத்தக உருப்படியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: _Down
ta: _ பேரூர்

en: Setup
ta: அமைவு

en: No items
ta: உருப்படிகள் இல்லை

en: This book has no items.
ta: இந்த புத்தகத்தில் எந்த உருப்படிகளும் இல்லை.

en: No book name
ta: புத்தக பெயர் இல்லை

en: You are about to save away a book with no name.
    
    Please give it a name before saving it away.
ta: பெயர் இல்லாத புத்தகத்தை நீங்கள் சேமிக்க உள்ளீர்கள்.
    
     சேமிப்பதற்கு முன் தயவுசெய்து ஒரு பெயரைக் கொடுங்கள்.

en: Book name already exists
ta: புத்தக பெயர் ஏற்கனவே உள்ளது

en: You are about to save away a book with a name which already exists.
ta: ஏற்கனவே இருக்கும் பெயருடன் ஒரு புத்தகத்தை நீங்கள் சேமிக்க உள்ளீர்கள்.

en: Generate Book
ta: புத்தகத்தை உருவாக்குங்கள்

en: Gramps Book
ta: கிராம்ப்ச் நூல்

en: Paper Options
ta: தாள் தேர்வுகள்

en: HTML Options
ta: எச்.டி.எம்.எல். தேர்வுகள்

en: Output Format
ta: வெளியீட்டு வடிவம்

en: Open with default viewer
ta: இயல்புநிலை பார்வையாளருடன் திறக்கவும்

en: CSS file
ta: சிஎச்எச் கோப்பு

en: Portrait
ta: நெடுவாக்கு

en: Landscape
ta: கிடைவாக்கு

[ctx: inch]
en: in.
ta: இல்.

en: Configuration
ta: உள்ளமைவு

en: Style
ta: சூல் தண்டு

en: Report Options
ta: அறிக்கை தேர்வுகள்

en: Document Options
ta: ஆவணத் தேர்வுகள்

en: Permission problem
ta: இசைவு சிக்கல்

en: You do not have permission to write under the directory %s
    
    Please select another directory or correct the permissions.
ta: %s கோப்பகத்தின் கீழ் எழுத உங்களுக்கு இசைவு இல்லை
    
     தயவுசெய்து மற்றொரு கோப்பகத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் அல்லது அனுமதிகளை சரிசெய்யவும்.

en: File already exists
ta: கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது

en: You can choose to either overwrite the file, or change the selected filename.
ta: கோப்பை மேலெழுத நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம் அல்லது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பு பெயரை மாற்றலாம்.

en: _Overwrite
ta: மேலெழுது (_O)

en: _Change filename
ta: _சேஞ்ச் கோப்பு பெயர்

en: You do not have permission to create %s
    
    Please select another path or correct the permissions.
ta: %s ஐ உருவாக்க உங்களுக்கு இசைவு இல்லை
    
     தயவுசெய்து மற்றொரு பாதையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் அல்லது அனுமதிகளை சரிசெய்யவும்.

en: No directory
ta: அடைவு இல்லை

en: There is no directory %s.
    
    Please select another directory or create it.
ta: அடைவு %s இல்லை.
    
     தயவுசெய்து மற்றொரு கோப்பகத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் அல்லது உருவாக்கவும்.

en: Active person has not been set
ta: செயலில் உள்ள நபர் அமைக்கப்படவில்லை

en: You must select an active person for this report to work properly.
ta: இந்த அறிக்கை சரியாக வேலை செய்ய நீங்கள் செயலில் உள்ள நபரைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்.

en: Report could not be created
ta: அறிக்கையை உருவாக்க முடியவில்லை

en: default
ta: இயல்புநிலை

en: Document Styles
ta: ஆவண பாணிகள்

[ctx: manual]
en: Document_Styles_dialog
ta: Document_styles_dialog

en: New Style
ta: புதிய நடை

en: Error saving stylesheet
ta: ச்டைல்சீட்டை சேமிப்பதில் பிழை

en: Missing information
ta: செய்தி இல்லை

en: Select a style
ta: ஒரு பாணியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Style editor
ta: பாணி ஆசிரியர்

en: No description available
ta: குறிப்பெதுவும் இல்லை

en: (Embedded style '%s' must be edited separately)
ta: (உட்பொதிக்கப்பட்ட பாணி '%s' தனித்தனியாக திருத்தப்பட வேண்டும்)

en: Column %d:
ta: நெடுவரிசை %d:

en: Debug
ta: பிழைத்திருத்தம்

en: Analysis and Exploration
ta: பகுப்பாய்வு மற்றும் ஆய்வு

en: Family Tree Processing
ta: குடும்ப மர செயலாக்கம்

en: Family Tree Repair
ta: குடும்ப மரம் பழுது

en: Revision Control
ta: திருத்த கட்டுப்பாடு

en: Utilities
ta: பயன்பாடுகள்

en: Proceeding with this tool will erase the undo history for this session. In particular, you will not be able to revert the changes made by this tool or any changes made prior to it.
    
    If you think you may want to revert running this tool, please stop here and backup your database.
ta: இந்த கருவியுடன் தொடர்வது இந்த அமர்வுக்கான செயல்தவிர் வரலாற்றை அழிக்கும். குறிப்பாக, இந்த கருவியால் செய்யப்பட்ட மாற்றங்கள் அல்லது அதற்கு முன்னர் செய்யப்பட்ட எந்த மாற்றங்களையும் நீங்கள் மாற்ற முடியாது.
    
     இந்த கருவியை இயக்குவதை நீங்கள் மாற்ற விரும்பினால், தயவுசெய்து இங்கே நிறுத்தி உங்கள் தரவுத்தளத்தை காப்புப் பிரதி எடுக்கவும்.

en: _Proceed with the tool
ta: கருவியுடன் தொடரவும்

en: You must select an active person for this tool to work properly.
ta: இந்த கருவி சரியாக வேலை செய்ய நீங்கள் செயலில் உள்ள நபரைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்.

en: Select Source or Citation
ta: மூல அல்லது மேற்கோளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Source: Title or Citation: Volume/Page
ta: ஆதாரம்: தலைப்பு அல்லது மேற்கோள்: தொகுதி/பக்கம்

en: Last Change
ta: கடைசி திருத்தம்

[ctx: manual]
en: Select_Source_or_Citation_selector
ta: Select_Source_or_citation_selector

en: Select Event
ta: நிகழ்வைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

[ctx: manual]
en: Select_Event_selector
ta: Select_event_selector

[ctx: manual]
en: Select_Family_selector
ta: Select_family_Selector

en: Select Note
ta: குறிப்பு தேர்ந்தெடுக்கவும்

[ctx: manual]
en: Select_Note_selector
ta: Select_Note_Selector

en: Select Media Object
ta: மீடியா பொருளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

[ctx: manual]
en: Select_Media_Object_selector
ta: Select_media_object_selector

[ctx: manual]
en: Select_Father_selector
ta: Select_Father_Selector

[ctx: manual]
en: Select_Mother_selector
ta: Select_MOTHER_SELECTOR

[ctx: manual]
en: Select_Child_selector
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட_சில்ட்_செலெக்டர்

[ctx: manual]
en: Select_Person_selector
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட_பர்சன்_செலெக்டர்

en: Select Place
ta: இடத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

[ctx: manual]
en: Select_Place_selector
ta: Select_place_selector

en: Select Repository
ta: களஞ்சியத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

[ctx: manual]
en: Select_Repository_selector
ta: Select_Repository_Selector

en: Select Source
ta: மூலத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

[ctx: manual]
en: Select_Source_selector
ta: Select_Source_Selector

en: You have no installed dictionaries.
ta: உங்களிடம் நிறுவப்பட்ட அகராதிகள் எதுவும் இல்லை.

en: Off
ta: அணை

en: On
ta: ஆன்

en: Failed to display tip of the day
ta: அன்றைய உதவிக்குறிப்பைக் காண்பிப்பதில் தோல்வி

en: Unable to read the tips from external file.
    
    %s
ta: வெளிப்புற கோப்பிலிருந்து உதவிக்குறிப்புகளைப் படிக்க முடியவில்லை.
    
     %s

en: _Undo
ta: செயல்தவிர்

en: _Redo
ta: _ ரெடோ

en: Original time
ta: அசல் நேரம்

en: Action
ta: செயல்

en: Delete confirmation
ta: உறுதிப்படுத்தலை நீக்கு

en: Are you sure you want to clear the Undo history?
ta: செயல்தவிர் வரலாற்றை அழிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Clear
ta: தெளிவான

en: Database opened
ta: தரவுத்தளம் திறக்கப்பட்டது

en: History cleared
ta: வரலாறு அழிக்கப்பட்டது

en: Canceling...
ta: ரத்துசெய்தல் ...

en: Please do not force closing this important dialog.
ta: தயவுசெய்து இந்த முக்கியமான உரையாடலை மூடுவதற்கு கட்டாயப்படுத்த வேண்டாம்.

en: The external program failed to launch or experienced an error
ta: வெளிப்புற நிரல் தொடங்கத் தவறிவிட்டது அல்லது பிழையை அனுபவித்தது

en: Error from external program
ta: வெளிப்புற நிரலிலிருந்து பிழை

en: File %s does not exist
ta: கோப்பு %s இல்லை

en: Cannot open new citation editor at this time. Either the citation is already being edited, or the associated source is already being edited, and opening a citation editor (which also allows the source to be edited), would create ambiguity by opening two editors on the same source. 
    
    To edit the citation, close the source editor and open an editor for the citation alone
ta: இந்த நேரத்தில் புதிய மேற்கோள் எடிட்டரைத் திறக்க முடியாது. மேற்கோள் ஏற்கனவே திருத்தப்பட்டு வருகிறது, அல்லது அதனுடன் தொடர்புடைய மூலமானது ஏற்கனவே திருத்தப்பட்டு வருகிறது, மேலும் ஒரு மேற்கோள் எடிட்டரைத் திறப்பது (இது மூலத்தைத் திருத்த அனுமதிக்கிறது), ஒரே மூலத்தில் இரண்டு ஆசிரியர்களைத் திறப்பதன் மூலம் தெளிவற்ற தன்மையை உருவாக்கும்.
    
     மேற்கோளைத் திருத்த, மூல எடிட்டரை மூடி, மேற்கோளுக்கு மட்டும் ஒரு எடிட்டரைத் திறக்கவும்

en: Cannot open new citation editor
ta: புதிய மேற்கோள் எடிட்டரைத் திறக்க முடியாது

en: No Family Tree
ta: குடும்ப மரம் இல்லை

en: Registering plugins...
ta: செருகுநிரல்களை பதிவு செய்தல் ...

en: Ready
ta: ஆயத்தம்

en: Abort changes?
ta: மாற்றங்களை கருக்கலைப்பு செய்யவா?

en: Aborting changes will return the database to the state it was before you started this editing session.
ta: மாற்றங்களை கருக்கலைப்பது தரவுத்தளத்தை நீங்கள் இந்த திருத்துதல் அமர்வை தொடங்குவதற்கு முன்பு இருந்த நிலைக்கு திருப்பித் தரும்.

en: Abort changes
ta: மாற்றங்களை நிறுத்துங்கள்

en: Cannot abandon session's changes
ta: அமர்வின் மாற்றங்களை கைவிட முடியாது

en: Changes cannot be completely abandoned because the number of changes made in the session exceeded the limit.
ta: மாற்றங்களை முற்றிலுமாக கைவிட முடியாது, ஏனெனில் அமர்வில் செய்யப்பட்ட மாற்றங்களின் எண்ணிக்கை வரம்பை மீறியது.

en: View failed to load. Check error output.
ta: பார்வை ஏற்றுவதில் தோல்வியுற்றது. பிழை வெளியீட்டை சரிபார்க்கவும்.

en: Import Statistics
ta: இறக்குமதி புள்ளிவிவரங்கள்

en: Read Only
ta: படிக்கவும்

en: Gramps had a problem the last time it was run.
ta: கடைசியாக இயங்கும் போது கிராம்ப்சுக்கு ஒரு சிக்கல் இருந்தது.

en: Would you like to run the Check and Repair tool?
ta: காசோலை மற்றும் பழுதுபார்க்கும் கருவியை இயக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Please wait for backup to complete.
ta: காப்புப்பிரதி முடிவடையும் வரை காத்திருங்கள்.

en: Autobackup...
ta: ஆட்டோபேக்கப் ...

en: Error saving backup data
ta: காப்புப்பிரதி தரவைச் சேமிப்பது பிழை

en: Failed Loading View
ta: ஏற்றுதல் பார்வை தோல்வியுற்றது

en: The view %(name)s did not load and reported an error.
    
    %(error_msg)s
    
    If you are unable to fix the fault yourself then you can submit a bug at %(gramps_bugtracker_url)s or contact the view author (%(firstauthoremail)s).
    
    If you do not want Gramps to try and load this view again, you can hide it by using the Plugin Manager on the Help menu.
ta: பார்வை %(name)s ஏற்றப்படவில்லை மற்றும் பிழையைப் புகாரளித்தன.
    
     %(error_msg)s
    
     பிழையை நீங்களே சரிசெய்ய முடியாவிட்டால், நீங்கள் ஒரு பிழையை %(gramps_bugtracker_url)s இல் சமர்ப்பிக்கலாம் அல்லது பார்வை ஆசிரியரை (%(firstauthoremail)s) தொடர்பு கொள்ளலாம்.
    
     கிராம்ப்ச் இந்தப் பார்வையை மீண்டும் ஏற்ற விரும்பவில்லை என்றால், உதவி பட்டியலில் சொருகி மேலாளரைப் பயன்படுத்தி அதை மறைக்கலாம்.

en: Failed Loading Plugin
ta: ஏற்றி சொருகி தோல்வியுற்றது

en: The plugin %(name)s did not load and reported an error.
    
    %(error_msg)s
    
    If you are unable to fix the fault yourself then you can submit a bug at %(gramps_bugtracker_url)s or contact the plugin author (%(firstauthoremail)s).
    
    If you do not want Gramps to try and load this plugin again, you can hide it by using the Plugin Manager on the Help menu.
ta: சொருகி %(name)s ஏற்றப்படவில்லை மற்றும் பிழையைப் புகாரளித்தன.
    
     %(error_msg)s
    
     பிழையை நீங்களே சரிசெய்ய முடியாவிட்டால், நீங்கள் ஒரு பிழையை %(gramps_bugtracker_url)s இல் சமர்ப்பிக்கலாம் அல்லது சொருகி ஆசிரியரை (%(firstauthoremail)s) தொடர்பு கொள்ளலாம்.
    
     கிராம்ப்ச் இந்தச் சொருகி மீண்டும் முயற்சித்து ஏற்றுவதை நீங்கள் விரும்பவில்லை என்றால், உதவி பட்டியலில் சொருகி மேலாளரைப் பயன்படுத்தி அதை மறைக்கலாம்.

en: Gramps XML Backup
ta: கிராம்ப்ச் எக்ச்எம்எல் காப்புப்பிரதி

en: File:
ta: கோப்பு:

en: Media:
ta: ஊடகங்கள்:

[ctx: Megabyte]
en: MB
ta: எம்பி

en: Exclude
ta: விலக்கு

en: Backup file already exists! Overwrite?
ta: காப்புப்பிரதி கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது! மேலெழுதவா?

en: The file '%s' exists.
ta: '%s' கோப்பு உள்ளது.

en: Proceed and overwrite
ta: தொடரவும் மேலெழுதவும்

en: Cancel the backup
ta: காப்புப்பிரதியை ரத்துசெய்

en: Making backup...
ta: காப்புப்பிரதி செய்கிறது ...

en: Backup saved to '%s'
ta: காப்புப்பிரதி '%s' க்கு சேமிக்கப்பட்டது

en: Backup aborted
ta: காப்புப்பிரதி கைவிடப்பட்டது

[ctx: manual]
en: Bookmarks
ta: புக்மார்க்குகள்

en: Organize Bookmarks
ta: புக்மார்க்குகளை ஒழுங்கமைக்கவும்

en: Cannot bookmark this reference
ta: இந்த குறிப்பை புக்மார்க்கு செய்ய முடியாது

en: Active object not visible
ta: செயலில் உள்ள பொருள் தெரியவில்லை

en: Could Not Set a Bookmark
ta: ஒரு புத்தகக்குறியை அமைக்க முடியவில்லை

en: A bookmark could not be set because nothing was selected.
ta: எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படாததால் ஒரு புத்தகக்குறியை அமைக்க முடியவில்லை.

en: Delete {type} [{gid}]?
ta: {type} [{gid}] ஐ நீக்கு?

en: Deleting item will remove it from the database.
ta: உருப்படியை நீக்குவது தரவுத்தளத்திலிருந்து அதை அகற்றும்.

en: Processing...
ta: செயலாக்கம் ...

en: Multiple Selection Delete
ta: பல தேர்வு நீக்கு

en: This item is currently being used. Deleting it will remove it from the database and from all other items that reference it.
ta: இந்த உருப்படி தற்போது பயன்படுத்தப்படுகிறது. அதை நீக்குவது தரவுத்தளத்திலிருந்தும் அதைக் குறிக்கும் மற்ற எல்லா பொருட்களிலிருந்தும் அகற்றும்.

en: Delete %s?
ta: %s ஐ அழிக்க வேண்டுமா?

en: Column clicked, sorting...
ta: நெடுவரிசை சொடுக்கு செய்யப்பட்டது, வரிசைப்படுத்துதல் ...

en: Export View as Spreadsheet
ta: விரிதாளாக ஏற்றுமதி பார்வை

en: CSV
ta: சிஎச்வி

en: OpenDocument Spreadsheet
ta: திறந்தஆவணம் விரிதாள்

en: Columns
ta: நெடுவரிசைகள்

en: CSV Dialect
ta: சி.எச்.வி பேச்சுவழக்கு

en: %s has been bookmarked
ta: %s புக்மார்க்கு செய்யப்பட்டுள்ளன

en: A bookmark could not be set because no one was selected.
ta: யாரும் தேர்ந்தெடுக்கப்படாததால் ஒரு புத்தகக்குறியை அமைக்க முடியவில்லை.

en: No Home Person
ta: வீட்டு நபர் இல்லை

en: You need to set a 'Home Person' to go to. Select the People View, select the person you want as 'Home Person', then confirm your choice via the menu Edit -> Set Home Person.
ta: நீங்கள் செல்ல ஒரு 'வீட்டு நபரை' அமைக்க வேண்டும். மக்கள் பார்வையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும், நீங்கள் விரும்பும் நபரை 'வீட்டு நபர்' என்பதைத் தேர்ந்தெடுத்து, பட்டியல் திருத்து -> வீட்டு நபரை அமைக்கவும் உங்கள் விருப்பத்தை உறுதிப்படுத்தவும்.

en: Jump to by Gramps ID
ta: கிராம்ப்ச் ஐடியால் செல்லவும்

en: Error: %s is not a valid Gramps ID
ta: பிழை: %s செல்லுபடியாகும் கிராம்ப்ச் ஐடி அல்ல

en: _Bottombar
ta: _ பாட்டோம்பர்

en: _Sidebar
ta: _Spetbar

en: Configure %(cat)s - %(view)s
ta: %(cat)s - %(view)s உள்ளமைக்கவும்

en: Configure %s View
ta: %s பார்வையை உள்ளமைக்கவும்

en: View %(name)s: %(msg)s
ta: %(name)s: %(msg)s காண்க

en: Tag selected rows
ta: குறிச்சொல் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வரிசைகள்

en: New Tag...
ta: புதிய குறிச்சொல் ...

en: Organize Tags...
ta: குறிச்சொற்களை ஒழுங்கமைக்கவும் ...

[ctx: manual]
en: Organize_Tags_Window
ta: Arganize_tags_window

[ctx: manual]
en: New_Tag_dialog
ta: New_tag_dialog

en: Add tag '%s'
ta: குறிச்சொல்லைச் சேர்க்கவும் '%s'

en: Remove tag '%s'
ta: '%s' என்ற குறிச்சொல்லை அகற்று

en: Adding Tags
ta: குறிச்சொற்களைச் சேர்ப்பது

en: Tag Selection (%s)
ta: குறிச்சொல் தேர்வு (%s)

en: Removing Tags
ta: குறிச்சொற்களை நீக்குதல்

en: Organize Tags
ta: குறிச்சொற்களை ஒழுங்கமைக்கவும்

en: Change Tag Priority
ta: குறிச்சொல் முன்னுரிமையை மாற்றவும்

en: Remove tag '%s'?
ta: குறிச்சொல்லை '%s' அகற்றவா?

en: The tag definition will be removed.  The tag will be also removed from all objects in the database.
ta: குறிச்சொல் வரையறை அகற்றப்படும். தரவுத்தளத்தில் உள்ள அனைத்து பொருட்களிலிருந்தும் குறிச்சொல் அகற்றப்படும்.

en: Delete Tag (%s)
ta: குறிச்சொல்லை நீக்கு (%s)

en: Tag: %s
ta: குறிச்சொல்: %s

en: New Tag
ta: புதிய குறிச்சொல்

en: Cannot save tag
ta: குறிச்சொல்லைச் சேமிக்க முடியாது

en: The tag name cannot be empty
ta: குறிச்சொல் பெயர் காலியாக இருக்க முடியாது

en: Add Tag (%s)
ta: குறிச்சொல்லைச் சேர்க்கவும் (%s)

en: Edit Tag (%s)
ta: குறிச்சொல்லைத் திருத்து (%s)

en: Tag Name:
ta: குறிச்சொல் பெயர்:

en: %(title)s - Gramps
ta: %(title)s - கிராம்ப்ச்

en: Pick a Color
ta: ஒரு வண்ணத்தைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Error in format
ta: வடிவத்தில் பிழை

en: Record is private
ta: பதிவு தனிப்பட்டது

en: Record is public
ta: பதிவு பொது

en: Expand this section
ta: இந்த பகுதியை விரிவாக்குங்கள்

en: Collapse this section
ta: இந்த பகுதியை சரிவு

en: Edit family
ta: குடும்பத்தைத் திருத்து

en: Reorder families
ta: குடும்பங்களை மறுதொடக்கம் செய்யுங்கள்

en: _Copy
ta: _ கோபி

en: Siblings
ta: உடன்பிறந்தோர்கள்

en: Related
ta: தொடர்புடைய

en: Add partner to person
ta: நபருக்கு கூட்டாளரைச் சேர்க்கவும்

en: Add a person
ta: ஒரு நபரைச் சேர்க்கவும்

en: Add Child to Family
ta: குடும்பத்தில் குழந்தையைச் சேர்

en: Gramplet Bar Menu
ta: கிராம்பட் பார் பட்டியல்

en: Unnamed Gramplet
ta: பெயரிடப்படாத கிராம்ப்

en: Gramplet Bar
ta: கிராம்பட் பார்

en: Select the down arrow on the right corner for adding, removing or restoring gramplets.
ta: கிராம்ப்ட்களைச் சேர்ப்பது, அகற்ற அல்லது மீட்டெடுப்பதற்கு வலது மூலையில் உள்ள கீழ் அம்புக்குறியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Add a gramplet
ta: ஒரு கிராம்ப் சேர்க்கவும்

en: Remove a gramplet
ta: ஒரு கிராம்ப் அகற்றவும்

en: Restore default gramplets
ta: இயல்புநிலை கிராம்ப்ட்களை மீட்டெடுக்கவும்

en: Gramplet Bar Help
ta: கிராம்பட் பார் உதவி

en: About Gramplets
ta: கிராம்ப்ச் பற்றி

en: Restore to defaults?
ta: இயல்புநிலைக்கு மீட்டமைக்கவா?

en: The gramplet bar will be restored to contain its default gramplets.  This action cannot be undone.
ta: கிராம்பட் பட்டியை அதன் இயல்புநிலை கிராம்ப்ட்களைக் கொண்டிருக்க மீட்டெடுக்கப்படும். இந்த செயலை செயல்தவிர்க்க முடியாது.

en: Drag Properties Button to move and click it for setup
ta: நகர்த்துவதற்கு பண்புகள் பொத்தானை இழுத்து அமைக்க அதை சொடுக்கு செய்க

en: Right click to add gramplets
ta: கிராம்பெட்டுகளைச் சேர்க்க வலது சொடுக்கு செய்யவும்

en: Untitled Gramplet
ta: பெயரிடப்படாத கிராம்ப்

en: Restore a gramplet
ta: ஒரு கிராம்ப் மீட்டமைக்கவும்

en: Number of Columns
ta: நெடுவரிசைகளின் எண்ணிக்கை

en: Gramplet Layout
ta: கிராம்பட் தளவமைப்பு

en: Use maximum height available
ta: கிடைக்கும் அதிகபட்ச உயரத்தைப் பயன்படுத்தவும்

en: Height if not maximized
ta: அதிகபட்சமாக இல்லாவிட்டால் உயரம்

en: Click to make this person active
    Right click to display the edit menu
    Click Edit icon (enable in configuration dialog) to edit
ta: இந்த நபரை சுறுசுறுப்பாக்க சொடுக்கு செய்க
     திருத்து மெனுவைக் காண்பிக்க வலது சொடுக்கு செய்யவும்
     திருத்த ஐகானைத் திருத்து (உள்ளமைவு உரையாடலில் இயக்கு) என்பதைக் சொடுக்கு செய்க

en: Bad Date
ta: மோசமான தேதி

en: Date more than one year in the future
ta: எதிர்காலத்தில் ஒரு வருடத்திற்கும் மேலாக தேதி

en: Double-click on the picture to view it in the default image viewer application.
ta: இயல்புநிலை பட பார்வையாளர் பயன்பாட்டில் பார்க்க படத்தில் இருமுறை சொடுக்கு செய்யவும்.

en: Make Active Media
ta: செயலில் ஊடகத்தை உருவாக்குங்கள்

en: Matches places within a given distance of the active place. You have no active place.
ta: செயலில் உள்ள இடத்தின் ஒரு குறிப்பிட்ட தூரத்திற்குள் இடங்களுடன் பொருந்துகிறது. உங்களுக்கு செயலில் இடம் இல்லை.

en: Progress Information
ta: முன்னேற்ற செய்தி

[ctx: manual]
en: Reorder_Relationships_dialog
ta: Reorder_relationships_dialog

en: Reorder Relationships
ta: உறவுகளை மறுதொடக்கம் செய்யுங்கள்

en: Reorder Relationships: %s
ta: உறவுகளை மறுவரிசைப்படுத்த: %s

en: Background Color
ta: பின்னணி நிறம்

en: Clear Markup
ta: தெளிவான மார்க்அப்

en: Font Color
ta: எழுத்துரு நிறம்

en: Redo
ta: மீண்டும்செய்

en: Undo
ta: செயல்தவிர்

en: 
    Command-Click to follow link
ta: 
    இணைப்பைப் பின்தொடர கட்டளை சொடுக்கு செய்யவும்

en: 
    Ctrl-Click to follow link
ta: 
    இணைப்பைப் பின்தொடர Ctrl- சொடுக்கு செய்யவும்

en: Spellcheck
ta: எழுத்துப்பிழை

en: Search selection on web
ta: வலையில் தேர்வு

en: _Send Mail To...
ta: _ க்கு அஞ்சல் ...

en: Copy _E-mail Address
ta: _E-அஞ்சல் முகவரியை நகலெடுக்கவும்

en: _Open Link
ta: _ திறந்த இணைப்பு

en: Copy _Link Address
ta: _ லிங்க் முகவரியை நகலெடுக்கவும்

en: _Edit Link
ta: தொகு (_E) இணைப்பு

en: Select font color
ta: எழுத்துரு வண்ணத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select background color
ta: பின்னணி நிறத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: '%s' is not a valid value for this field
ta: '%s' இந்த புலத்திற்கு சரியான மதிப்பு அல்ல

en: This field is mandatory
ta: இந்த புலம் கட்டாயமாகும்

en: '%s' is not a valid date value
ta: '%s' சரியான தேதி மதிப்பு அல்ல

en: Legacy
ta: மரபு

en: Legacy citation formatter
ta: மரபு மேற்கோள் வடிவம்

en: _BSDDB Database
ta: _BSDDB தரவுத்தளம்

en: Berkeley Software Distribution Database Backend
ta: பெர்க்லி மென்பொருள் விநியோக தரவுத்தள பின்தளத்தில்

en: SQLite
ta: Sqlite

en: _SQLite Database
ta: _SQLite தரவுத்தளம்

en: SQLite Database
ta: SQLite தரவுத்தளம்

en: Database version
ta: தரவுத்தள பதிப்பு

en: Database module location
ta: தரவுத்தள தொகுதி இடம்

en: Characters per line
ta: ஒரு வரிக்கு எழுத்துக்கள்

en: The number of characters per line
ta: ஒரு வரிக்கு எழுத்துகளின் எண்ணிக்கை

en: Plain Text
ta: சாதாரண எழுத்து

en: Generates documents in plain text format (.txt).
ta: எளிய உரை வடிவத்தில் (.txt) ஆவணங்களை உருவாக்குகிறது.

en: Print...
ta: அச்சிடுக ...

en: Generates documents and prints them directly.
ta: ஆவணங்களை உருவாக்கி அவற்றை நேரடியாக அச்சிடுகிறது.

en: HTML
ta: உஉகுமொ

en: Generates documents in HTML format.
ta: உஉகுமொ வடிவத்தில் ஆவணங்களை உருவாக்குகிறது.

en: LaTeX
ta: லாடெக்சு

en: Generates documents in LaTeX format.
ta: லேடெக்ச் வடிவத்தில் ஆவணங்களை உருவாக்குகிறது.

en: OpenDocument Text
ta: திறந்த ஆவண உரை

en: Generates documents in OpenDocument Text format (.odt).
ta: Opendocument உரை வடிவத்தில் (.odt) ஆவணங்களை உருவாக்குகிறது.

en: PDF document
ta: PDF ஆவணம்

en: Generates documents in PDF format (.pdf).
ta: PDF வடிவத்தில் (.pdf) ஆவணங்களை உருவாக்குகிறது.

en: Generates documents in PostScript format (.ps).
ta: போச்ட்ச்கிரிப்ட் வடிவத்தில் (.ps) ஆவணங்களை உருவாக்குகிறது.

en: RTF document
ta: RTF ஆவணம்

en: Generates documents in Rich Text format (.rtf).
ta: பணக்கார உரை வடிவத்தில் (.rtf) ஆவணங்களை உருவாக்குகிறது.

en: SVG document
ta: எச்.வி.சி ஆவணம்

en: Generates documents in Scalable Vector Graphics format (.svg).
ta: அளவிடக்கூடிய திசையன் கிராபிக்ச் வடிவத்தில் (.svg) ஆவணங்களை உருவாக்குகிறது.

en: Print Preview
ta: முன்னோட்டம் அச்சு

en: Closes print preview window
ta: அச்சு முன்னோட்ட சாளரத்தை மூடுகிறது

en: Prints the current file
ta: தற்போதைய கோப்பை அச்சிடுகிறது

en: _First
ta: _ முதல்

en: Shows the first page
ta: முதல் பக்கத்தைக் காட்டுகிறது

en: _Back
ta: _ பேக்

en: Shows previous page
ta: முந்தைய பக்கத்தைக் காட்டுகிறது

en: Shows the next page
ta: அடுத்த பக்கத்தைக் காட்டுகிறது

en: _Last
ta: _ லாச்ட்

en: Shows the last page
ta: கடைசி பக்கத்தைக் காட்டுகிறது

en: Zooms to fit the page width
ta: பக்க அகலத்திற்கு ஏற்ற பெரிதாக்கு

en: Zooms to fit the whole page
ta: முழு பக்கத்தையும் பொருத்த பெரிதாக்கவும்

en: Zooms the page in
ta: பக்கத்தை பெரிதாக்குகிறது

en: Zooms the page out
ta: பக்கத்தை பெரிதாக்குகிறது

en: Possible destination error
ta: சாத்தியமான இலக்கு பிழை

en: You appear to have set your target directory to a directory used for data storage. This could create problems with file management. It is recommended that you consider using a different directory to store your generated web pages.
ta: உங்கள் இலக்கு கோப்பகத்தை தரவு சேமிப்பகத்திற்கு பயன்படுத்தப்படும் கோப்பகத்திற்கு அமைத்ததாகத் தெரிகிறது. இது கோப்பு நிர்வாகத்தில் சிக்கல்களை உருவாக்கக்கூடும். நீங்கள் உருவாக்கிய வலைப்பக்கங்களை சேமிக்க வேறு கோப்பகத்தைப் பயன்படுத்துவதைக் கருத்தில் கொள்ள பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.

en: Could not create jpeg version of image %(name)s
ta: படத்தின் JPEG பதிப்பை உருவாக்க முடியவில்லை %(name)s

en: PIL (Python Imaging Library) not loaded.
ta: பில் (பைதான் இமேசிங் நூலகம்) ஏற்றப்படவில்லை.

en: Production of jpg images from non-jpg images in LaTeX documents will not be available. Use your package manager to install python-imaging or python-pillow or python3-pillow
ta: லேடெக்ச் ஆவணங்களில் JPG அல்லாத படங்களிலிருந்து JPG படங்களின் விளைவாக்கம் கிடைக்காது. பைதான்-இமேசிங் அல்லது பைதான்-பில்லோ அல்லது பைதான் 3-பில்லோவை நிறுவ உங்கள் தொகுப்பு மேலாளரைப் பயன்படுத்தவும்

en: Could not open %s
ta: %s திறக்க முடியவில்லை

en: SVG background color
ta: எச்.வி.சி பின்னணி நிறம்

en: transparent background
ta: வெளிப்படையான பின்னணி

en: white
ta: வெள்ளை

en: black
ta: கருப்பு

en: red
ta: சிவப்பு

en: green
ta: பச்சை

en: blue
ta: நீலம்

en: cyan
ta: சியான்

en: magenta
ta: மெசந்தா

en: yellow
ta: மஞ்சள்

en: The color, if any, of the SVG background
ta: எச்.வி.சி பின்னணியின் நிறம்

en: Ancestor Graph
ta: மூதாதையர் வரைபடம்

en: Ancestor Graph for %s
ta: %s க்கான மூதாதையர் வரைபடம்

en: Person %s is not in the Database
ta: நபர் %s தரவுத்தளத்தில் இல்லை

en: Ancestor Tree
ta: மூதாதையர் மரம்

en: Making the Tree...
ta: மரத்தை உருவாக்குதல் ...

en: Printing the Tree...
ta: மரத்தை அச்சிடுதல் ...

en: Center Person
ta: நடுவில் உள்ள நபர்

en: The center person for the tree
ta: மரத்திற்கான மைய நபர்

en: Include siblings of the center person
ta: மைய நபரின் உடன்பிறப்புகளைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to only display the center person or all of his/her siblings too
ta: நடு நபரை அல்லது அவரது/அவள் உடன்பிறப்புகள் அனைத்தையும் மட்டுமே காண்பிக்கலாமா

en: Generations
ta: தலைமுறைகள்

en: The number of generations to include in the tree
ta: மரத்தில் சேர்க்க வேண்டிய தலைமுறைகளின் எண்ணிக்கை

en: Display unknown
    generations
ta: தெரியாததைக் காண்பி
     தலைமுறைகள்

en: The number of generations of empty boxes that will be displayed
ta: காண்பிக்கப்படும் வெற்று பெட்டிகளின் தலைமுறைகளின் எண்ணிக்கை

en: Compress tree
ta: மரத்தை சுருக்கவும்

en: Whether to remove any extra blank spaces set aside for people that are unknown
ta: தெரியாதவர்களுக்கு ஒதுக்கப்பட்ட கூடுதல் வெற்று இடங்களை அகற்றலாமா

en: Show Index
ta: குறியீட்டைக் காட்டு

en: Display index of each person
ta: ஒவ்வொரு நபரின் காட்சியைக் காண்பி

en: Start Index
ta: தொடக்க அட்டவணை

en: The start index
ta: தொடக்க அட்டவணை

en: Report Title
ta: அறிக்கை தலைப்பு

en: Do not include a title
ta: ஒரு தலைப்பைச் சேர்க்க வேண்டாம்

en: Include Report Title
ta: அறிக்கை தலைப்பு சேர்க்கவும்

en: Choose a title for the report
ta: அறிக்கைக்கு ஒரு தலைப்பைத் தேர்வுசெய்க

en: Include a border
ta: ஒரு எல்லையைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to make a border around the report.
ta: அறிக்கையைச் சுற்றி ஒரு எல்லையை உருவாக்க வேண்டுமா.

en: Include Page Numbers
ta: பக்க எண்களைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to print page numbers on each page.
ta: ஒவ்வொரு பக்கத்திலும் பக்க எண்களை அச்சிட வேண்டுமா.

en: Scale tree to fit
ta: பொருந்தக்கூடிய மரத்தை அளவிடவும்

en: Do not scale tree
ta: மரத்தை அளவிட வேண்டாம்

en: Scale tree to fit page width only
ta: பக்க அகலத்திற்கு மட்டுமே பொருந்தும் வகையில் மரத்தை அளவிடவும்

en: Scale tree to fit the size of the page
ta: பக்கத்தின் அளவிற்கு ஏற்றவாறு மரத்தை அளவிடவும்

en: Whether to scale the tree to fit a specific paper size
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட காகித அளவிற்கு ஏற்றவாறு மரத்தை அளவிடலாமா

en: Resize Page to Fit Tree size
    
    Note: Overrides options in the 'Paper Option' tab
ta: மரத்தின் அளவிற்கு ஏற்றவாறு பக்கத்தை மறுஅளவிடுங்கள்
    
     குறிப்பு: 'காகித விருப்பம்' தாவலில் விருப்பங்களை மீறுகிறது

en: Whether to resize the page to fit the size 
    of the tree.  Note:  the page will have a 
    non standard size.
    
    With this option selected, the following will happen:
    
    With the 'Do not scale tree' option the page
      is resized to the height/width of the tree
    
    With 'Scale tree to fit page width only' the height of
      the page is resized to the height of the tree
    
    With 'Scale tree to fit the size of the page' the page
      is resized to remove any gap in either height or width
ta: அளவிற்கு ஏற்றவாறு பக்கத்தை மறுஅளவிட வேண்டுமா
     மரத்தின். குறிப்பு: பக்கத்தில் a
     நிலையான அளவு.
    
     இந்த விருப்பம் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டவுடன், பின்வருபவை நடக்கும்:
    
     'மரத்தை அளவிட வேண்டாம்' விருப்பத்துடன் பக்கம்
     மரத்தின் உயரம்/அகலத்திற்கு மறுஅளவிடப்படுகிறது
    
     'பக்க அகலத்திற்கு மட்டும் பொருந்தக்கூடிய' அளவிலான மரம் '
     பக்கம் மரத்தின் உயரத்திற்கு மறுஅளவிடப்பட்டுள்ளது
    
     பக்கத்தின் 'பக்கத்தின் அளவிற்கு ஏற்ற அளவிலான மரம்' மூலம் பக்கம்
     உயரம் அல்லது அகலத்தில் எந்த இடைவெளியையும் அகற்ற மறுஅளவிடப்பட்டுள்ளது

en: Include Blank Pages
ta: வெற்று பக்கங்களைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to include pages that are blank.
ta: காலியாக இருக்கும் பக்கங்களை சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Report Options (2)
ta: அறிக்கை விருப்பங்கள் (2)

en: Father
    Display Format
ta: தந்தை
     காட்சி வடிவம்

en: Display format for the fathers box.
ta: தந்தையர் பெட்டிக்கான வடிவமைப்பு வடிவத்தை.

en: Mother
    Display Format
ta: அம்மா
     காட்சி வடிவம்

en: Display format for the mothers box.
ta: தாய்மார்கள் பெட்டிக்கான காட்சி வடிவத்தைக் காண்பி.

en: Center person uses
    which format
ta: மைய நபர் பயன்படுத்துகிறார்
     எந்த வடிவம்

en: Use Fathers Display format
ta: தந்தையர் காட்சி வடிவமைப்பைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use Mothers display format
ta: தாய்மார்களின் காட்சி வடிவமைப்பைப் பயன்படுத்தவும்

en: The display format for the center person
ta: மைய நபருக்கான காட்சி வடிவம்

en: Include Marriage box
ta: திருமண பெட்டி அடங்கும்

en: Whether to include a separate marital box in the report
ta: அறிக்கையில் ஒரு தனி திருமண பெட்டியைச் சேர்க்கலாமா

en: Marriage
    Display Format
ta: திருமணம்
     காட்சி வடிவம்

en: Display format for the marital box.
ta: திருமண பெட்டிக்கான காட்சி வடிவத்தைக் காண்பி.

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Replace Display Format:
    'Replace this'/' with this'
ta: காட்சி வடிவமைப்பை மாற்றவும்:
     '/' இதை 'மாற்றவும்'

en: i.e.
    United States of America/U.S.A.
ta: அதாவது.
     ஒன்றுபட்டது ச்டேட்ச் ஆஃப் அமெரிக்கா/யு.எச்.ஏ.

en: Include a note
ta: ஒரு குறிப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to include a note on the report.
ta: அறிக்கையில் ஒரு குறிப்பைச் சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Add a note
    
    $T inserts today's date
ta: ஒரு குறிப்பைச் சேர்க்கவும்
    
     இன்றைய தேதியை செருகும்

en: Note Location
ta: குறிப்பு இடம்

en: Where to place the note.
ta: குறிப்பை எங்கே வைக்க வேண்டும்.

en: inter-box scale factor
ta: இன்டர்-பாக்ச் அளவிலான காரணி

en: Make the inter-box spacing bigger or smaller
ta: இடை-பெட்டி இடைவெளியை பெரியதாகவோ அல்லது சிறியதாகவோ ஆக்குங்கள்

en: box shadow scale factor
ta: பெட்டி நிழல் அளவிலான காரணி

en: Make the box shadow bigger or smaller
ta: பெட்டி நிழலை பெரியதாகவோ அல்லது சிறியதாகவோ ஆக்குங்கள்

en: No generations of empty boxes for unknown ancestors
ta: அறியப்படாத மூதாதையர்களுக்கு வெற்று பெட்டிகளின் தலைமுறைகள் இல்லை

en: One Generation of empty boxes for unknown ancestors
ta: அறியப்படாத மூதாதையர்களுக்கு ஒரு தலைமுறை வெற்று பெட்டிகள்

en:  Generations of empty boxes for unknown ancestors
ta:  அறியப்படாத மூதாதையர்களுக்கான வெற்று பெட்டிகளின் தலைமுறைகள்

en: The basic style used for the text display.
ta: உரை காட்சிக்கு பயன்படுத்தப்படும் அடிப்படை பாணி.

en: The basic style used for the note display.
ta: குறிப்பு காட்சிக்கு பயன்படுத்தப்படும் அடிப்படை பாணி.

en: The style used for the title.
ta: தலைப்புக்கு பயன்படுத்தப்படும் பாணி.

en: My Calendar
ta: எனது காலெண்டர்

en: Produced with Gramps
ta: கிராம்ப்களுடன் தயாரிக்கப்படுகிறது

en: Calendar Report
ta: காலண்டர் அறிக்கை

en: Formatting months...
ta: வடிவங்கள் மாதங்கள் ...

en: Reading database...
ta: தரவுத்தளத்தைப் படித்தல் ...

en: %(person)s, birth
ta: %(person)s, பிறப்பு

en: %(wife)s and
     %(person)s, wedding
ta: %(wife)s மற்றும்
     %(person)s, திருமண

en: {wife} and
     {person}, {nyears} | {wife} and
     {person}, {nyears}
ta[0]: {wife} மற்றும்
     {person}, {nyears}
ta[1]: {wife} மற்றும்
     {person}, {nyears}

en: Select filter to restrict people that appear on calendar
ta: காலெண்டரில் தோன்றும் நபர்களைக் கட்டுப்படுத்த வடிகட்டியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: The center person for the report
ta: அறிக்கைக்கான மைய நபர்

en: Text Area 1
ta: உரை பகுதி 1

en: First line of text at bottom of calendar
ta: காலெண்டரின் கீழே உரையின் முதல் வரி

en: Text Area 2
ta: உரை பகுதி 2

en: Second line of text at bottom of calendar
ta: காலெண்டரின் கீழே உரையின் இரண்டாவது வரி

en: Text Area 3
ta: உரை பகுதி 3

en: Third line of text at bottom of calendar
ta: காலெண்டரின் கீழே உரையின் மூன்றாவது வரி

en: Include only living people
ta: உயிருள்ளவர்களை மட்டுமே சேர்க்கவும்

en: Include only living people in the calendar
ta: காலெண்டரில் வாழும் மக்களை மட்டுமே சேர்க்கவும்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Year of calendar
ta: காலண்டர் ஆண்டு

en: Country for holidays
ta: விடுமுறை நாட்களுக்கான நாடு

en: Select the country to see associated holidays
ta: தொடர்புடைய விடுமுறை நாட்களைக் காண நாட்டைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: First day of week
ta: வாரத்தின் முதல் நாள்

en: Select the first day of the week for the calendar
ta: காலெண்டருக்கு வாரத்தின் முதல் நாளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Birthday surname
ta: பிறந்தநாள் குடும்பப்பெயர்

en: Wives use husband's surname (from first family listed)
ta: மனைவிகள் கணவரின் குடும்பப்பெயரைப் பயன்படுத்துகிறார்கள் (முதல் குடும்பத்திலிருந்து பட்டியலிடப்பட்டதிலிருந்து)

en: Wives use husband's surname (from last family listed)
ta: மனைவிகள் கணவரின் குடும்பப்பெயரைப் பயன்படுத்துகிறார்கள் (கடைசி குடும்பத்திலிருந்து பட்டியலிடப்பட்டதிலிருந்து)

en: Wives use their own surname
ta: மனைவிகள் தங்கள் சொந்த குடும்பப்பெயரைப் பயன்படுத்துகிறார்கள்

en: Select married women's displayed surname
ta: திருமணமான பெண்களின் காட்சிப்படுத்தப்பட்ட குடும்பப்பெயரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Include birthdays
ta: பிறந்த நாள் சேர்க்கவும்

en: Whether to include birthdays
ta: பிறந்த நாள் சேர்க்க வேண்டுமா

en: Include anniversaries
ta: ஆண்டுவிழாக்கள் அடங்கும்

en: Whether to include anniversaries
ta: ஆண்டுவிழாக்களைச் சேர்க்க வேண்டுமா

en: Include death dates
ta: இறப்பு தேதிகளைச் சேர்க்கவும்

en: Include death anniversaries in the calendar
ta: காலெண்டரில் இறப்பு ஆண்டுவிழாக்களைச் சேர்க்கவும்

en: Title text and background color
ta: தலைப்பு உரை மற்றும் பின்னணி நிறம்

en: Calendar day numbers
ta: காலண்டர் நாள் எண்கள்

en: Daily text display
ta: நாள்தோறும் உரை காட்சி

en: Holiday text display
ta: விடுமுறை உரை காட்சி

en: Days of the week text
ta: வார உரை நாட்கள்

en: Text at bottom, line 1
ta: கீழே உரை, வரி 1

en: Text at bottom, line 2
ta: கீழே உரை, வரி 2

en: Text at bottom, line 3
ta: கீழே உரை, வரி 3

en: Descendant Chart for %(person)s and %(father1)s, %(mother1)s
ta: %(person)s மற்றும் %(father1)s, %(mother1)s இவர்களுக்கான வம்சாவளி விளக்கப்படம்

en: Descendant Chart for %(person)s, %(father1)s and %(mother1)s
ta: %(person)s, %(father1)s மற்றும் %(mother1)s சந்ததியினர் விளக்கப்படம்

en: Descendant Chart for %(father1)s, %(father2)s and %(mother1)s, %(mother2)s
ta: %(father1)s, %(father2)s மற்றும் %(mother1)s, %(mother2)s சந்ததியினர் விளக்கப்படம்

en: Descendant Chart for %(person)s
ta: %(person)s சந்ததியினர் விளக்கப்படம்

en: Descendant Chart for %(father)s and %(mother)s
ta: %(father)s மற்றும் %(mother)s சந்ததியினர் விளக்கப்படம்

en: Descendant Graph
ta: வழித்தோன்றல் வரைபடம்

en: Family Chart for %(person)s
ta: %(person)s குடும்ப விளக்கப்படம்

en: Family Chart for %(father1)s and %(mother1)s
ta: %(father1)sமற்றும் %(mother1)s குடும்ப விளக்கப்படம்

en: Cousin Chart for %(names)s
ta: %(names)s உறவினர் விளக்கப்படம்

en: Family %s is not in the Database
ta: குடும்ப %s தரவுத்தளத்தில் இல்லை

en: Report for
ta: என்பதற்கான அறிக்கை

en: The main person for the report
ta: அறிக்கையின் முக்கிய நபர்

en: The main family for the report
ta: அறிக்கைக்கான முக்கிய குடும்பம்

en: Level of Spouses
ta: வாழ்க்கைத் துணைவர்களின் நிலை

en: 0=no Spouses, 1=include Spouses, 2=include Spouses of the spouse, etc
ta: 0 = வாழ்க்கைத் துணைவர்கள் இல்லை, 1 = வாழ்க்கைத் துணைகளைச் சேர்க்கவும், 2 = மனைவியின் வாழ்க்கைத் துணைவர்கள், முதலியன

en: Start with the parent(s) of the selected first
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட முதலில் பெற்றோர் (கள்) உடன் தொடங்கவும்

en: Will show the parents, brother and sisters of the selected person.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நபரின் பெற்றோர், சகோதரர் மற்றும் சகோதரிகளைக் காண்பிப்பார்.

en: Whether to move people up, where possible, resulting in a smaller tree
ta: மக்களை நகர்த்தலாமா, சாத்தியமான இடங்களில், ஒரு சிறிய மரத்தின் விளைவாக

en: Bold direct descendants
ta: தைரியமான நேரடி சந்ததியினர்

en: Whether to bold those people that are direct (not step or half) descendants.
ta: நேரடி (படி அல்லது பாதி அல்ல) சந்ததியினரை தைரியப்படுத்த வேண்டுமா.

en: Indent Spouses
ta: துணைத் துணைவர்கள்

en: Whether to indent the spouses in the tree.
ta: மரத்தில் வாழ்க்கைத் துணையை உள்தள்ள வேண்டுமா.

en: Descendant Chart for [selected person(s)]
ta: [தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நபர் (கள்)] க்கான வழித்தோன்றல் விளக்கப்படம்

en: Family Chart for [names of chosen family]
ta: [தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குடும்பத்தின் பெயர்கள்] க்கான குடும்ப விளக்கப்படம்

en: Cousin Chart for [names of children]
ta: [குழந்தைகளின் பெயர்கள்] க்கான உறவினர் விளக்கப்படம்

en: Whether to include page numbers on each page.
ta: ஒவ்வொரு பக்கத்திலும் பக்க எண்களைச் சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Descendant
    Display Format
ta: வம்சாவளி
     காட்சி வடிவம்

en: Display format for a descendant.
ta: ஒரு வழித்தோன்றலுக்கான காட்சி வடிவம்.

en: Spousal
    Display Format
ta: Spousal
     காட்சி வடிவம்

en: Display format for a spouse.
ta: ஒரு மனைவிக்கு வடிவமைப்பைக் காண்பி.

en: inter-box Y scale factor
ta: இன்டர்-பாக்ச் ஒய் அளவிலான காரணி

en: Make the inter-box Y bigger or smaller
ta: இடை-பெட்டி ஒய் ஐ பெரியதாகவோ அல்லது சிறியதாகவோ செய்யுங்கள்

en: The bold style used for the text display.
ta: உரை காட்சிக்கு பயன்படுத்தப்படும் தைரியமான பாணி.

en: The style for the marriage box.
ta: திருமண பெட்டிக்கான நடை.

en: The style for the spouse box.
ta: துணை பெட்டிக்கான நடை.

en: The style for the direct descendant box.
ta: நேரடி வம்சாவளி பெட்டிக்கான நடை.

en: The style for the note box.
ta: குறிப்பு பெட்டிக்கான நடை.

en: The style for the connection lines and report border.
ta: இணைப்பு கோடுகள் மற்றும் அறிக்கை எல்லைக்கான நடை.

en: Ancestor Chart
ta: மூதாதையர் விளக்கப்படம்

en: Produces a graphical ancestral chart
ta: ஒரு வரைகலை மூதாதையர் விளக்கப்படத்தை உருவாக்குகிறது

en: Produces a graphical ancestral tree
ta: ஒரு வரைகலை மூதாதையர் மரத்தை உருவாக்குகிறது

en: Produces a graphical calendar
ta: ஒரு வரைகலை காலெண்டரை உருவாக்குகிறது

en: Descendant Chart
ta: வழித்தோன்ற விளக்கப்படம்

en: Produces a graphical descendant chart
ta: ஒரு வரைகலை வழித்தோன்ற விளக்கப்படத்தை உருவாக்குகிறது

en: Descendant Tree
ta: வழித்தோன்ற மரம்

en: Produces a graphical descendant tree
ta: ஒரு வரைகலை வம்சாவளியை உருவாக்குகிறது

en: Family Descendant Chart
ta: குடும்ப வழித்தோன்றல் விளக்கப்படம்

en: Produces a graphical descendant chart around a family
ta: ஒரு குடும்பத்தைச் சுற்றி ஒரு வரைகலை வழித்தோன்ற விளக்கப்படத்தை உருவாக்குகிறது

en: Family Descendant Tree
ta: குடும்ப வழித்தோன்றல் மரம்

en: Produces a graphical descendant tree around a family
ta: ஒரு குடும்பத்தைச் சுற்றி ஒரு வரைகலை வம்சாவளியை உருவாக்குகிறது

en: Fan Chart
ta: சுவைஞர் விளக்கப்படம்

en: Produces fan charts
ta: சுவைஞர் விளக்கப்படங்களை உருவாக்குகிறது

en: Statistics Charts
ta: புள்ளிவிவர விளக்கப்படங்கள்

en: Produces statistical bar and pie charts of the people in the database
ta: தரவுத்தளத்தில் உள்ளவர்களின் புள்ளிவிவரப் பட்டி மற்றும் பை விளக்கப்படங்களை உருவாக்குகிறது

en: Timeline Chart
ta: காலவரிசை விளக்கப்படம்

en: Produces a timeline chart.
ta: காலவரிசை விளக்கப்படத்தை உருவாக்குகிறது.

en: %(generations)d Generation Fan Chart for %(person)s
ta: %(generations)d தலைமுறை விசிறி விளக்கப்படம் %(person)s

en: %(generations)d Generation Fan Chart for
    %(person)s
ta: %(generations)d தலைமுறை விசிறி விளக்கப்படம்
     %(person)s

en: The number of generations to include in the report
ta: அறிக்கையில் சேர்க்க வேண்டிய தலைமுறைகளின் எண்ணிக்கை

en: Type of graph
ta: வரைபட வகை

en: full circle
ta: முழு வட்டம்

en: half circle
ta: அரை வட்டம்

en: overhang
ta: ஓவர்ஆங்

en: quarter circle
ta: கால் வட்டம்

en: The form of the graph: full circle, half circle, half circle with overhang or quarter circle.
ta: வரைபடத்தின் வடிவம்: முழு வட்டம், அரை வட்டம், ஓவர்ஆங் அல்லது காலாண்டு வட்டம் கொண்ட அரை வட்டம்.

en: generation dependent
ta: தலைமுறை சார்ந்தது

en: Background color is either white or generation dependent
ta: பின்னணி நிறம் வெள்ளை அல்லது தலைமுறை சார்ந்தது

en: Orientation of radial texts
ta: ரேடியல் நூல்களின் நோக்குநிலை

en: upright
ta: நிமிர்ந்து

en: roundabout
ta: ரவுண்டானா

en: Print radial texts upright or roundabout
ta: ரேடியல் நூல்களை நிமிர்ந்து அல்லது ரவுண்டானா அச்சிடுக

en: Draw empty boxes
ta: வெற்று பெட்டிகளை வரையவும்

en: Draw the background although there is no information
ta: செய்தி இல்லை என்றாலும் பின்னணியை வரையவும்

en: Use one font style for all generations
ta: எல்லா தலைமுறையினருக்கும் ஒரு எழுத்துரு பாணியைப் பயன்படுத்தவும்

en: You can customize font and color for each generation in the style editor
ta: பாணி எடிட்டரில் ஒவ்வொரு தலைமுறையினருக்கும் எழுத்துரு மற்றும் வண்ணத்தைத் தனிப்பயனாக்கலாம்

en: Flip names that are on the bottom half of the fan
ta: விசிறியின் கீழ் பாதியில் இருக்கும் பெயர்களை புரட்டவும்

en: Flip names for generations 2, 3 and 4 i.e. those found in circles
ta: 2, 3 மற்றும் 4 தலைமுறைகளுக்கு பெயர்களைப் புரட்டவும், அதாவது வட்டங்களில் காணப்படும்

en: Exclude the title of the chart
ta: விளக்கப்படத்தின் தலைப்பை விலக்கவும்

en: Exclude the title to make more room for the chart
ta: விளக்கப்படத்திற்கு அதிக இடமளிக்க தலைப்பை விலக்கவும்

en: The style used for the text display of generation "%d"
ta: தலைமுறை "%d" இன் உரை காட்சிக்கு பயன்படுத்தப்படும் பாணி

en: Item count
ta: உருப்படி எண்ணிக்கை

en: All
ta: அனைத்தும்

en: Men
ta: ஆண்கள்

en: Women
ta: பெண்கள்

[ctx: person]
en: Title
ta: தலைப்பு

en: Forename
ta: முன்னறிவிப்பு

en: Birth year
ta: பிறந்த ஆண்டு

en: Death year
ta: இறப்பு ஆண்டு

en: Birth month
ta: பிறந்த மாதம்

en: Death month
ta: மரண மாதம்

en: Marriage place
ta: திருமண இடம்

en: Number of relationships
ta: உறவுகளின் எண்ணிக்கை

en: Age when first child born
ta: முதல் குழந்தை பிறந்த அகவை

en: Age when last child born
ta: கடைசி குழந்தை பிறந்த அகவை

en: Number of children
ta: குழந்தைகளின் எண்ணிக்கை

en: Age at marriage
ta: திருமணத்தில் அகவை

en: Age at death
ta: மரணத்தில் அகவை

en: Event type
ta: நிகழ்வு வகை

en: (Preferred) title missing
ta: (விருப்பமான) தலைப்பு இல்லை

en: (Preferred) forename missing
ta: (விருப்பமான) முன்னறிவிப்பு காணவில்லை

en: (Preferred) surname missing
ta: (விருப்பமான) குடும்பப்பெயர் காணவில்லை

en: Gender unknown
ta: பாலினம் தெரியவில்லை

en: Date(s) missing
ta: தேதி (கள்) காணவில்லை

en: Place missing
ta: இடம் காணப்படவில்லை

en: Already dead
ta: ஏற்கனவே இறந்துவிட்டார்

en: Still alive
ta: இன்னும் உயிருடன் இருக்கிறார்

en: Events missing
ta: நிகழ்வுகள் இல்லை

en: Children missing
ta: குழந்தைகள் காணவில்லை

en: Birth missing
ta: பிறப்பு இல்லை

en: Personal information missing
ta: தனிப்பட்ட செய்தி இல்லை

en: (Living people: %(option_name)s)
ta: (வாழும் மக்கள்: %(option_name)s)

en: %s born
ta: %s பிறப்பு

en: Persons born
ta: பிறக்கும் நபர்கள்

en: Collecting data...
ta: தரவு சேகரித்தல் ...

en: Sorting data...
ta: தரவை வரிசைப்படுத்துதல் ...

en: Saving charts...
ta: விளக்கப்படங்களை சேமிக்கிறது ...

en: %s (persons):
ta: %s (நபர்கள்):

en: Determines what people are included in the report.
ta: அறிக்கையில் மக்கள் என்ன சேர்க்கப்பட்டுள்ளனர் என்பதை தீர்மானிக்கிறது.

en: Filter Person
ta: நபர் வடிகட்டி

en: The center person for the filter.
ta: வடிகட்டிக்கான மைய நபர்.

en: Sort chart items by
ta: விளக்கப்பட உருப்படிகளை வரிசைப்படுத்துங்கள்

en: Select how the statistical data is sorted.
ta: புள்ளிவிவர தரவு எவ்வாறு வரிசைப்படுத்தப்படுகிறது என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Sort in reverse order
ta: தலைகீழ் வரிசையில் வரிசைப்படுத்தவும்

en: Check to reverse the sorting order.
ta: வரிசையாக்க வரிசையை மாற்றியமைக்க சரிபார்க்கவும்.

en: People Born After
ta: பின்னர் பிறந்தவர்கள்

en: Birth year from which to include people.
ta: பிறப்பு ஆண்டு மக்களைச் சேர்க்க வேண்டும்.

en: People Born Before
ta: முன்பு பிறந்தவர்கள்

en: Birth year until which to include people
ta: மக்களைச் சேர்க்கும் வரை பிறந்த ஆண்டு

en: Include people without known birth years
ta: அறியப்பட்ட பிறப்பு ஆண்டுகள் இல்லாதவர்களைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to include people without known birth years.
ta: அறியப்பட்ட பிறப்பு ஆண்டுகள் இல்லாமல் மக்களைச் சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Genders included
ta: பாலினங்கள் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன

en: Select which genders are included into statistics.
ta: எந்த பாலினங்கள் புள்ளிவிவரங்களில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Max. items for a pie
ta: அதிகபட்சம். ஒரு பை உருப்படிகள்

en: With fewer items pie chart and legend will be used instead of a bar chart.
ta: குறைவான உருப்படிகளுடன் பை விளக்கப்படம் மற்றும் புராணக்கதை ஒரு பார் விளக்கப்படத்திற்கு பதிலாக பயன்படுத்தப்படும்.

en: Include counts of missing information
ta: காணாமல் போன தகவல்களின் எண்ணிக்கையைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to include counts of the number of people who lack the given information.
ta: கொடுக்கப்பட்ட தகவல்கள் இல்லாத நபர்களின் எண்ணிக்கையை சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Charts 3
ta: விளக்கப்படங்கள் 3

en: Charts 2
ta: விளக்கப்படங்கள் 2

en: Charts 1
ta: விளக்கப்படங்கள் 1

en: Include charts with indicated data.
ta: சுட்டிக்காட்டப்பட்ட தரவுகளுடன் விளக்கப்படங்களைச் சேர்க்கவும்.

en: The style used for the items and values.
ta: உருப்படிகள் மற்றும் மதிப்புகளுக்கு பயன்படுத்தப்படும் பாணி.

[ctx: sorted by]
en: Birth Date
ta: பிறந்த தேதி

[ctx: sorted by]
en: Name
ta: பெயர்

en: Sorting dates...
ta: வரிசையாக்க தேதிகள் ...

en: Timeline
ta: காலவரிசை

en: Calculating timeline...
ta: காலவரிசை கணக்கிடுதல் ...

en: Sorted by %s
ta: %s ஆல் வரிசைப்படுத்தப்படுகிறது

en: No Date Information
ta: தேதி செய்தி இல்லை

en: Finding date range...
ta: தேதி வரம்பைக் கண்டறிதல் ...

en: Determines what people are included in the report
ta: அறிக்கையில் மக்கள் என்ன சேர்க்கப்பட்டுள்ளனர் என்பதை தீர்மானிக்கிறது

en: The center person for the filter
ta: வடிகட்டிக்கான மைய நபர்

en: Sort by
ta: வரிசைப்படுத்தவும்

en: Sorting method to use
ta: பயன்படுத்த வரிசைப்படுத்துதல் முறை

en: The style used for the section headers.
ta: பிரிவு தலைப்புகளுக்கு பயன்படுத்தப்படும் பாணி.

en: Comma Separated Values Spreadsheet (CSV)
ta: கமா பிரிக்கப்பட்ட மதிப்புகள் விரிதாள் (சி.எச்.வி)

en: Comma _Separated Values Spreadsheet (CSV)
ta: கமா பிரிக்கப்பட்ட மதிப்புகள் விரிதாள் (சி.எச்.வி)

en: CSV is a common spreadsheet format.
    You can change this behavior in the 'Configure active view' of any list-based view
ta: சி.எச்.வி ஒரு பொதுவான விரிதாள் வடிவம்.
     எந்தவொரு பட்டியல் அடிப்படையிலான பார்வையின் 'செயலில் உள்ள பார்வையில்' இந்த நடத்தையை நீங்கள் மாற்றலாம்

en: CSV spreadsheet options
ta: காபிம விரிதாள் விருப்பங்கள்

en: Web Family Tree
ta: வலை குடும்ப மரம்

en: _Web Family Tree
ta: _Web குடும்ப மரம்

en: Web Family Tree format
ta: வலை குடும்ப மர வடிவம்

en: Web Family Tree export options
ta: வலை குடும்ப மரம் ஏற்றுமதி விருப்பங்கள்

en: GEDCOM
ta: கெட்காம்

en: GE_DCOM
ta: கெட்காம்(_D)

en: GEDCOM is used to transfer data between genealogy programs. Most genealogy software will accept a GEDCOM file as input.
ta: பரம்பரை நிரல்களுக்கு இடையில் தரவை மாற்ற GEDCOM பயன்படுத்தப்படுகிறது. பெரும்பாலான பரம்பரை மென்பொருள்கள் ஒரு GEDCOM கோப்பை உள்ளீடாக ஏற்றுக் கொள்ளும்.

en: GEDCOM export options
ta: GEDCOM ஏற்றுமதி விருப்பங்கள்

en: GeneWeb
ta: Geneweb

en: _GeneWeb
ta: _Geneweb

en: GeneWeb is a web based genealogy program.
ta: செனீவெப் ஒரு வலை அடிப்படையிலான பரம்பரை நிரல்.

en: GeneWeb export options
ta: செனீவெப் ஏற்றுமதி விருப்பங்கள்

en: Gramps XML Package (family tree and media)
ta: கிராம்ப்ச் எக்ச்எம்எல் தொகுப்பு (குடும்ப மரம் மற்றும் ஊடகங்கள்)

en: Gra_mps XML Package (family tree and media)
ta: GRA_MPS எக்ச்எம்எல் தொகுப்பு (குடும்ப மரம் மற்றும் மீடியா)

en: Gramps package is an archived XML family tree together with the media object files.
ta: கிராம்ப்ச் தொகுப்பு என்பது மீடியா பொருள் கோப்புகளுடன் காப்பகப்படுத்தப்பட்ட எக்ச்எம்எல் குடும்ப மரமாகும்.

en: Gramps package export options
ta: கிராம்ப்ச் தொகுப்பு ஏற்றுமதி விருப்பங்கள்

en: Gramps XML (family tree)
ta: கிராம்ப்ச் எக்ச்எம்எல் (குடும்ப மரம்)

en: Gramps _XML (family tree)
ta: கிராம்ப்ச் _xml (குடும்ப மரம்)

en: Gramps XML export is a complete archived XML backup of a Gramps family tree without the media object files. Suitable for backup purposes.
ta: கிராம்ப்ச் எக்ச்எம்எல் ஏற்றுமதி என்பது மீடியா பொருள் கோப்புகள் இல்லாமல் கிராம்ப்ச் குடும்ப மரத்தின் முழுமையான காப்பகப்படுத்தப்பட்ட எக்ச்எம்எல் காப்புப்பிரதியாகும். காப்பு நோக்கங்களுக்காக ஏற்றது.

en: Gramps XML export options
ta: கிராம்ப்ச் எக்ச்எம்எல் ஏற்றுமதி விருப்பங்கள்

en: vCalendar
ta: vcalendar

en: vC_alendar
ta: vc_alendar

en: vCalendar is used in many calendaring and PIM applications.
ta: பல காலெண்டரிங் மற்றும் பிஐஎம் பயன்பாடுகளில் VCalendar பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: vCalendar export options
ta: vcalendar ஏற்றுமதி விருப்பங்கள்

en: vCard
ta: vcard

en: _vCard
ta: _VCARD

en: vCard is used in many addressbook and pim applications.
ta: VCARD பல முகவரி நூல் மற்றும் PIM பயன்பாடுகளில் பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: vCard export options
ta: VCARD ஏற்றுமதி விருப்பங்கள்

en: Include people
ta: மக்களைச் சேர்க்கவும்

en: Include marriages
ta: திருமணங்களைச் சேர்க்கவும்

en: Include children
ta: குழந்தைகளைச் சேர்க்கவும்

en: Include places
ta: இடங்களைச் சேர்க்கவும்

en: Translate headers
ta: தலைப்புகளை மொழிபெயர்க்கவும்

en: Enclosed_by
ta: Conclosed_by

en: CSV export doesn't support non-primary surnames, {count} dropped
ta: சி.எச்.வி ஏற்றுமதி முதன்மை அல்லாத குடும்பப்பெயர்களை ஆதரிக்காது, {count} கைவிடப்பட்டது

en: Birth source
ta: பிறப்பு மூல

en: Baptism date
ta: ஞானச்நான தேதி

en: Baptism place
ta: ஞானச்நான இடம்

en: Baptism source
ta: ஞானச்நான சான்று

en: Death source
ta: மரண சான்று

en: Burial date
ta: அடக்கம் தேதி

en: Burial place
ta: அடக்கம் செய்யும் இடம்

en: Burial source
ta: அடக்கம் மூல

en: Husband
ta: கணவர்

en: Wife
ta: மனைவி

en: Writing individuals
ta: தனிநபர்கள் எழுதுகிறார்கள்

en: FAX
ta: தொலைநகல்

en: Writing families
ta: குடும்பங்கள் எழுதுதல்

en: Writing sources
ta: ஆதாரங்களை எழுதுதல்

en: Writing notes
ta: குறிப்புகள் எழுதுதல்

en: Writing repositories
ta: களஞ்சியங்களை எழுதுதல்

en: EMAIL
ta: மின்னஞ்சல்

en: WWW
ta: Www

en: Writing media
ta: மீடியா எழுதுதல்

en: GEDCOM Export failed
ta: GEDCOM ஏற்றுமதி தோல்வியடைந்தது

en: No families matched by selected filter
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வடிகட்டியால் பொருந்தாத குடும்பங்கள் எதுவும் இல்லை

en: Failure writing %s
ta: %sஐ எழுதுவதில் தோல்வி

en: The database cannot be saved because you do not have permission to write to the directory. Please make sure you have write access to the directory and try again.
ta: கோப்பகத்திற்கு எழுத உங்களுக்கு இசைவு இல்லாததால் தரவுத்தளத்தை சேமிக்க முடியாது. கோப்பகத்திற்கு நீங்கள் எழுதும் அணுகல் இருப்பதை உறுதிசெய்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: The database cannot be saved because you do not have permission to write to the file. Please make sure you have write access to the file and try again.
ta: கோப்பில் எழுத உங்களுக்கு இசைவு இல்லாததால் தரவுத்தளத்தை சேமிக்க முடியாது. தயவுசெய்து கோப்பிற்கு எழுத்து அணுகல் இருப்பதை உறுதிசெய்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Enter a date, click Run
ta: ஒரு தேதியை உள்ளிடவும், ரன் என்பதைக் சொடுக்கு செய்யவும்

en: Enter a valid date (like YYYY-MM-DD) in the entry text box and click Run. This will compute the ages for everyone in your Family Tree on that date. You can then sort by the age column, and double-click the row to view or edit.
ta: உரை உள்ளீட்டில் செல்லுபடியாகும் தேதியை (YYYY-MM-DD போன்றவை) உள்ளிட்டு ரன் என்பதைக் சொடுக்கு செய்க. அந்தத் தேதியில் உங்கள் குடும்ப மரத்தில் உள்ள அனைவருக்கும் இது வயதைக் கணக்கிடும். நீங்கள் அகவை நெடுவரிசையால் வரிசைப்படுத்தலாம், மேலும் பார்க்க அல்லது திருத்த வரிசையை இருமுறை சொடுக்கு செய்யவும்.

en: Max age
ta: அதிகபட்ச அகவை

en: Max age of Mother at birth
ta: பிறக்கும்போது தாயின் அதிகபட்ச அகவை

en: Max age of Father at birth
ta: பிறக்கும்போதே தந்தையின் அதிகபட்ச அகவை

en: Lifespan Age Distribution
ta: ஆயுட்காலம் அகவை வழங்கல்

en: Father - Child Age Diff Distribution
ta: தந்தை - குழந்தை அகவை வேறுபாடு வழங்கல்

en: Diff
ta: வேறுபாடு

en: Mother - Child Age Diff Distribution
ta: தாய் - குழந்தை அகவை வேறுபாடு வழங்கல்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிவரங்கள்

en: Total
ta: மொத்தம்

en: Minimum
ta: சிறுமம்

en: Average
ta: சராசரி

en: Median
ta: இடைநடு

en: Maximum
ta: பெருமம்

en: Double-click to see %d people
ta: %d நபர்களைக் காண இருமுறை சொடுக்கு செய்யவும்

en: Double-click on a row to view a quick report showing all people with the selected attribute.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பண்புக்கூறுடன் அனைத்து நபர்களையும் காட்டும் விரைவான அறிக்கையைக் காண வரிசையில் இருமுறை சொடுக்கு செய்யவும்.

en: Key
ta: திறவுகோல்

en: _Make Active %s
ta: செயல் ஆக்கவும் %s

en: Double-click a day for details
ta: விவரங்களுக்கு ஒரு நாளைக்கு இருமுறை சொடுக்கு செய்யவும்

en: Double-click on a row to edit the selected child.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குழந்தையைத் திருத்த ஒரு வரிசையில் இருமுறை சொடுக்கு செய்யவும்.

en: Double-click on a row to edit the selected source/citation.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மூல/மேற்கோளைத் திருத்த ஒரு வரிசையில் இருமுறை சொடுக்கு செய்யவும்.

en: Source/Date
ta: மூல/தேதி

en: Confidence Level
ta: நம்பிக்கை நிலை

en: <No Volume/Page>
ta: <தொகுதி/பக்கம்> இல்லை

en: Right-click on a row to edit the selected event or the related place.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நிகழ்வு அல்லது தொடர்புடைய இடத்தைத் திருத்த ஒரு வரிசையில் வலது சொடுக்கு செய்யவும்.

en: Id
ta: ஐடி

en: Edit the event
ta: நிகழ்வைத் திருத்தவும்

en: Edit the place
ta: இடத்தைத் திருத்தவும்

en: Evaluation
ta: மதிப்பீடு

en: Output
ta: வெளியீடு

en: Error
ta: பிழை

en: Apply
ta: இடு

en: Double-click on a row to edit the selected event.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நிகழ்வைத் திருத்த ஒரு வரிசையில் இருமுறை சொடுக்கு செய்யவும்.

en: Click to expand/contract person
    Right-click for options
    Click and drag in open area to rotate
ta: நபரை விரிவாக்க/ஒப்பந்தத்தைக் சொடுக்கு செய்க
     விருப்பங்களுக்கு வலது சொடுக்கு செய்யவும்
     சுழற்ற திறந்த பகுதியில் சொடுக்கு செய்து இழுக்கவும்

en: %(bold_start)s%(gramps_FAQ_html_start)s%(html_middle)sFrequently Asked Questions%(html_end)s%(bold_end)s
    (needs a connection to the internet)
ta: %(bold_start)s%(gramps_FAQ_html_start)s%(html_middle)sஅடிகடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்%(html_end)s%(bold_end)s
    (இணையத்துடன் இணைப்புத் தேவை)

en: Editing Spouses
ta: வாழ்க்கைத் துணையைத் திருத்துதல்

en:   1. %(gramps_FAQ_html_start)s%(faq_section)sHow do I change the order of spouses?%(html_end)s
ta:   1.%(gramps_FAQ_html_start)s%(faq_section)sாட்டு நான் வாழ்க்கைத் துணைகளின் வரிசையை மாற்றுகிறேனா?%(html_end)s

en:   2. %(gramps_FAQ_html_start)s%(faq_section)sHow do I add an additional spouse?%(html_end)s
ta:   2. %(gramps_FAQ_html_start)s%(faq_section)sகூடுதல் வாழ்க்கைத் துணையை எவ்வாறு சேர்ப்பது?%(html_end)s

en:   3. %(gramps_FAQ_html_start)s%(faq_section)sHow do I remove a spouse?%(html_end)s
ta:   3. %(gramps_FAQ_html_start)s%(faq_section)sஒரு துணையை எப்படி நீக்குவது?%(html_end)s

en: Backups and Updates
ta: காப்புப்பிரதிகள் மற்றும் புதுப்பிப்புகள்

en:   4. %(gramps_FAQ_html_start)s%(faq_section)sHow do I make backups safely?%(html_end)s
ta:   4. %(gramps_FAQ_html_start)s%(faq_section)sகாப்புப்பிரதிகளை எவ்வாறு பாதுகாப்பாக உருவாக்குவது?%(html_end)s

en: Data Entry
ta: தரவு உள்ளீடு

en: Media Files
ta: மீடியா கோப்புகள்

en:   8. %(gramps_FAQ_html_start)s%(faq_section)sHow do you add a photo of a person/source/event?%(html_end)s
ta:   8.%(gramps_FAQ_html_start)s%(faq_section)sாட்டு நீங்கள் ஒரு நபர்/மூல/நிகழ்வின் புகைப்படத்தை சேர்க்கிறீர்களா?%(html_end)s

en:   9. %(gramps_FAQ_html_start)s%(faq_section)sHow do you find unused media objects?%(html_end)s
ta:   9. %(gramps_FAQ_html_start)s%(faq_section)sHow do you கண்டுபிடி unused ஊடகம் objects?%(html_end)s

en:  11. %(web_html_start)sHow do I record one's occupation?%(html_end)s
ta:  11. %(web_html_start)sாட்டு ஒருவரின் ஆக்கிரமிப்பை நான் பதிவு செய்கிறேனா? %(html_end)s

en: Double-click given name for details
ta: விவரங்களுக்கு கொடுக்கப்பட்ட பெயரை இருமுறை சொடுக்கு செய்யவும்

en: No Family Tree loaded.
ta: குடும்ப மரம் ஏற்றப்படவில்லை.

en: Total unique given names
ta: மொத்த தனித்துவமான பெயர்கள்

en: Total given names showing
ta: கொடுக்கப்பட்ட மொத்த பெயர்கள்

en: Total people
ta: மொத்த மக்கள்

en: Gramps_6.0_Wiki_Manual_-_Gramplets#Gramplet_List
ta: Gramps_6.0_wiki_manual _ -_ கிராம்பிள்கள்#கிராம்ப்_லிச்ட்

en: Gramps_6.0_Wiki_Manual_-_Tools#Debug
ta: Gramps_6.0_wiki_manual _ -_ கருவிகள்#பிழைத்திருத்தம்

en: Age on Date
ta: தேதி அகவை

en: Gramplet showing ages of living people on a specific date
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட தேதியில் உயிருள்ளவர்களின் பல ஆண்டுகளாக காட்டும் கிராம்ப்

en: Age Stats
ta: அகவை புள்ளிவிவரங்கள்

en: Gramplet showing graphs of various ages
ta: பல்வேறு வயதினரின் வரைபடங்களைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Gramplet showing calendar and events on specific dates in history
ta: வரலாற்றில் குறிப்பிட்ட தேதிகளில் காலெண்டர் மற்றும் நிகழ்வுகளைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Descendants
ta: சந்ததியினர்

en: Gramplet showing active person's descendants
ta: செயலில் உள்ள நபரின் சந்ததியினரைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Ancestors
ta: மூதாதையர்கள்

en: Gramplet showing active person's ancestors
ta: செயலில் உள்ள நபரின் மூதாதையர்களைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Gramplet showing active person's direct ancestors as a fanchart
ta: செயலில் உள்ள நபரின் நேரடி மூதாதையர்களை ஒரு ஃபான்சார்ட் எனக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Descendant Fan Chart
ta: சந்ததியினர் சுவைஞர் விளக்கப்படம்

en: Gramplet showing active person's direct descendants as a fanchart
ta: செயலில் உள்ள நபரின் நேரடி சந்ததியினரை ஒரு ஃபான்சார்ட் எனக் காட்டும் கிராம்ப்

en: 2-Way Fan Chart
ta: 2-வழி சுவைஞர் விளக்கப்படம்

en: Gramplet showing active person's direct ancestors and descendants as a fanchart
ta: செயலில் உள்ள நபரின் நேரடி மூதாதையர்கள் மற்றும் சந்ததியினரை ஒரு ஃபான்சார்ட் எனக் காட்டும் கிராம்ப்

en: 2-Way Fan
ta: 2-வழி விசிறி

en: FAQ
ta: கேள்விகள்

en: Gramplet showing frequently asked questions
ta: அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகளைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Given Name Cloud
ta: கொடுக்கப்பட்ட பெயர் முகில்

en: Gramplet showing all given names as a text cloud
ta: கொடுக்கப்பட்ட அனைத்து பெயர்களையும் உரை மேகமாகக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Gramplet showing an active item Quick View
ta: செயலில் உள்ள உருப்படியை விரைவான பார்வையைக் காட்டும் கிராம்பட்

en: Relatives
ta: உறவினர்கள்

en: Gramplet showing active person's relatives
ta: செயலில் உள்ள நபரின் உறவினர்களைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Session Log
ta: அமர்வு பதிவு

en: Gramplet showing all activity for this session
ta: இந்த அமர்வுக்கான அனைத்து செயல்பாடுகளையும் காட்டும் கிராம்ப்

en: Gramplet showing summary data of the Family Tree
ta: குடும்ப மரத்தின் சுருக்கமான தரவைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Surname Cloud
ta: குடும்பப்பெயர் முகில்

en: Gramplet showing all surnames as a text cloud
ta: அனைத்து குடும்பப்பெயர்களையும் உரை மேகமாகக் காட்டும் கிராம்ப்

[ctx: gramplet]
en: To Do
ta: செய்ய

en: Gramplet for displaying a To Do list
ta: செய்ய வேண்டிய பட்டியலைக் காண்பிப்பதற்கான கிராம்ப்

en: Top Surnames
ta: சிறந்த குடும்பப்பெயர்கள்

en: Gramplet showing most frequent surnames in this tree
ta: இந்த மரத்தில் அடிக்கடி வரும் குடும்பப் பெயர்களைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Welcome
ta: வரவேற்கிறோம்

en: Gramplet showing a welcome message
ta: வரவேற்பு செய்தியைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Welcome to Gramps!
ta: கிராம்ப்களுக்கு வருக!

en: What's Next
ta: அடுத்து என்ன

en: Gramplet suggesting items to research
ta: கிராம்ப் ஆராய்ச்சிக்கு உருப்படிகளை பரிந்துரைக்கிறது

en: What's Next?
ta: அடுத்து என்ன?

en: Person Details
ta: நபர் விவரங்கள்

en: Gramplet showing details of a person
ta: ஒரு நபரின் விவரங்களைக் காட்டும் கிராம்பட்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Repository Details
ta: களஞ்சிய விவரங்கள்

en: Gramplet showing details of a repository
ta: ஒரு களஞ்சியத்தின் விவரங்களைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Place Details
ta: விவரங்களை வைக்கவும்

en: Gramplet showing details of a place
ta: ஒரு இடத்தின் விவரங்களைக் காட்டும் கிராம்பட்

en: Media Preview
ta: மீடியா முன்னோட்டம்

en: Gramplet showing a preview of a media object
ta: ஒரு ஊடக பொருளின் முன்னோட்டத்தைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Image Metadata
ta: பட மேனிலை தரவு

en: Gramplet showing metadata for a media object
ta: ஒரு ஊடக பொருளுக்கு மெட்டாடேட்டாவைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: GExiv2 module not loaded.
ta: GEXIV2 தொகுதி ஏற்றப்படவில்லை.

en: Image metadata functionality will not be available.
    To build it for Gramps see %(gramps_wiki_build_gexiv2_url)s
ta: பட மேனிலை தரவுச் செயல்பாடு கிடைக்காது.
     கிராம்ப்களுக்காக இதை உருவாக்க %(gramps_wiki_build_gexiv2_url)s பார்க்கவும்

en: Person Residence
ta: நபர் குடியிருப்பு

en: Gramplet showing residence events for a person
ta: ஒரு நபருக்கான குடியிருப்பு நிகழ்வுகளைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Person Events
ta: நபர் நிகழ்வுகள்

en: Gramplet showing the events for a person
ta: ஒரு நபருக்கான நிகழ்வுகளைக் காட்டும் கிராம்பட்

en: Family Events
ta: குடும்ப நிகழ்வுகள்

en: Gramplet showing the events for a family
ta: ஒரு குடும்பத்திற்கான நிகழ்வுகளைக் காட்டும் கிராம்பட்

en: Person Gallery
ta: நபர் கேலரி

en: Gramplet showing media objects for a person
ta: ஒரு நபருக்கான ஊடக பொருள்களைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Gallery
ta: கேலரி

en: Family Gallery
ta: குடும்ப கேலரி

en: Gramplet showing media objects for a family
ta: ஒரு குடும்பத்திற்கான ஊடக பொருட்களைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Event Gallery
ta: நிகழ்வு கேலரி

en: Gramplet showing media objects for an event
ta: ஒரு நிகழ்விற்கான ஊடக பொருட்களைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Place Gallery
ta: கேலரி வைக்கவும்

en: Gramplet showing media objects for a place
ta: ஒரு இடத்திற்கான ஊடக பொருட்களைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Source Gallery
ta: மூல கேலரி

en: Gramplet showing media objects for a source
ta: ஒரு மூலத்திற்கான ஊடக பொருட்களைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Citation Gallery
ta: மேற்கோள் கேலரி

en: Gramplet showing media objects for a citation
ta: ஒரு மேற்கோளுக்கு ஊடக பொருட்களைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Person Attributes
ta: நபர் பண்புக்கூறுகள்

en: Gramplet showing the attributes of a person
ta: ஒரு நபரின் பண்புகளைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Event Attributes
ta: நிகழ்வு பண்புக்கூறுகள்

en: Gramplet showing the attributes of an event
ta: ஒரு நிகழ்வின் பண்புகளைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Family Attributes
ta: குடும்ப பண்புக்கூறுகள்

en: Gramplet showing the attributes of a family
ta: ஒரு குடும்பத்தின் பண்புகளைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Media Attributes
ta: ஊடக பண்புக்கூறுகள்

en: Gramplet showing the attributes of a media object
ta: ஒரு ஊடக பொருளின் பண்புகளைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Gramplet showing the attributes of a source object
ta: ஒரு மூல பொருளின் பண்புகளைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Citation Attributes
ta: மேற்கோள் பண்புக்கூறுகள்

en: Gramplet showing the attributes of a citation object
ta: ஒரு மேற்கோள் பொருளின் பண்புகளைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Person Notes
ta: நபர் குறிப்புகள்

en: Gramplet showing the notes for a person
ta: ஒரு நபருக்கான குறிப்புகளைக் காட்டும் கிராம்பட்

en: Event Notes
ta: நிகழ்வு குறிப்புகள்

en: Gramplet showing the notes for an event
ta: ஒரு நிகழ்விற்கான குறிப்புகளைக் காட்டும் கிராம்பட்

en: Family Notes
ta: குடும்ப குறிப்புகள்

en: Gramplet showing the notes for a family
ta: ஒரு குடும்பத்திற்கான குறிப்புகளைக் காட்டும் கிராம்பட்

en: Place Notes
ta: குறிப்புகளை வைக்கவும்

en: Gramplet showing the notes for a place
ta: ஒரு இடத்திற்கான குறிப்புகளைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Source Notes
ta: மூல குறிப்புகள்

en: Gramplet showing the notes for a source
ta: ஒரு மூலத்திற்கான குறிப்புகளைக் காட்டும் கிராம்பட்

en: Citation Notes
ta: மேற்கோள் குறிப்புகள்

en: Gramplet showing the notes for a citation
ta: ஒரு மேற்கோளுக்கான குறிப்புகளைக் காட்டும் கிராம்பட்

en: Repository Notes
ta: களஞ்சிய குறிப்புகள்

en: Gramplet showing the notes for a repository
ta: ஒரு களஞ்சியத்திற்கான குறிப்புகளைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Media Notes
ta: ஊடக குறிப்புகள்

en: Gramplet showing the notes for a media object
ta: ஒரு ஊடக பொருளுக்கான குறிப்புகளைக் காட்டும் கிராம்பட்

en: Gramplet showing the selected note
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குறிப்பைக் காட்டும் கிராம்பட்

en: Person Citations
ta: நபர் மேற்கோள்கள்

en: Gramplet showing the citations for a person
ta: ஒரு நபருக்கான மேற்கோள்களைக் காட்டும் கிராம்பட்

en: Event Citations
ta: நிகழ்வு மேற்கோள்கள்

en: Gramplet showing the citations for an event
ta: ஒரு நிகழ்விற்கான மேற்கோள்களைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Family Citations
ta: குடும்ப மேற்கோள்கள்

en: Gramplet showing the citations for a family
ta: ஒரு குடும்பத்திற்கான மேற்கோள்களைக் காட்டும் கிராம்பட்

en: Place Citations
ta: மேற்கோள்களை வைக்கவும்

en: Gramplet showing the citations for a place
ta: ஒரு இடத்திற்கான மேற்கோள்களைக் காட்டும் கிராம்பட்

en: Media Citations
ta: ஊடக மேற்கோள்கள்

en: Gramplet showing the citations for a media object
ta: ஒரு ஊடக பொருளுக்கான மேற்கோள்களைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Person Children
ta: நபர் குழந்தைகள்

en: Gramplet showing the children of a person
ta: ஒரு நபரின் குழந்தைகளைக் காட்டும் கிராம்பட்

en: Family Children
ta: குடும்ப குழந்தைகள்

en: Gramplet showing the children of a family
ta: ஒரு குடும்பத்தின் குழந்தைகளைக் காட்டும் கிராம்பட்

en: Person References
ta: நபர் குறிப்புகள்

en: Gramplet showing the backlink references for a person
ta: ஒரு நபருக்கான பின்னிணைப்பு குறிப்புகளைக் காட்டும் கிராம்பட்

en: References
ta: குறிப்புகள்

en: Event References
ta: நிகழ்வு குறிப்புகள்

en: Gramplet showing the backlink references for an event
ta: ஒரு நிகழ்விற்கான பின்னிணைப்பு குறிப்புகளைக் காட்டும் கிராம்பட்

en: Family References
ta: குடும்ப குறிப்புகள்

en: Gramplet showing the backlink references for a family
ta: ஒரு குடும்பத்திற்கான பின்னிணைப்பு குறிப்புகளைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Place References
ta: குறிப்புகளை வைக்கவும்

en: Gramplet showing the backlink references for a place
ta: ஒரு இடத்திற்கான பின்னிணைப்பு குறிப்புகளைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Source References
ta: மூல குறிப்புகள்

en: Gramplet showing the backlink references for a source
ta: ஒரு மூலத்திற்கான பின்னிணைப்பு குறிப்புகளைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Citation References
ta: மேற்கோள் குறிப்புகள்

en: Gramplet showing the backlink references for a citation
ta: ஒரு மேற்கோளுக்கான பின்னிணைப்பு குறிப்புகளைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Repository References
ta: களஞ்சிய குறிப்புகள்

en: Gramplet showing the backlink references for a repository
ta: ஒரு களஞ்சியத்திற்கான பின்னிணைப்பு குறிப்புகளைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Media References
ta: ஊடக குறிப்புகள்

en: Gramplet showing the backlink references for a media object
ta: ஒரு ஊடக பொருளுக்கான பின்னிணைப்பு குறிப்புகளைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Note References
ta: குறிப்புக் குறிப்புகள்

en: Gramplet showing the backlink references for a note
ta: ஒரு குறிப்பிற்கான பின்னிணைப்பு குறிப்புகளைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Person Filter
ta: நபர் வடிகட்டி

en: Gramplet providing a person filter
ta: ஒரு நபர் வடிகட்டியை வழங்கும் கிராம்ப்

en: Family Filter
ta: குடும்ப வடிகட்டி

en: Gramplet providing a family filter
ta: குடும்ப வடிப்பானை வழங்கும் கிராம்பட்

en: Event Filter
ta: நிகழ்வு வடிகட்டி

en: Gramplet providing an event filter
ta: நிகழ்வு வடிப்பானை வழங்கும் கிராம்பட்

en: Source Filter
ta: மூல வடிகட்டி

en: Gramplet providing a source filter
ta: மூல வடிப்பானை வழங்கும் கிராம்ப்

en: Citation Filter
ta: மேற்கோள் வடிகட்டி

en: Gramplet providing a citation filter
ta: மேற்கோள் வடிப்பானை வழங்கும் கிராம்ப்

en: Place Filter
ta: வடிகட்டி வைக்கவும்

en: Gramplet providing a place filter
ta: ஒரு இட வடிப்பானை வழங்கும் கிராம்பட்

en: Media Filter
ta: மீடியா வடிகட்டி

en: Gramplet providing a media filter
ta: மீடியா வடிப்பானை வழங்கும் கிராம்பட்

en: Repository Filter
ta: களஞ்சிய வடிகட்டி

en: Gramplet providing a repository filter
ta: களஞ்சிய வடிகட்டியை வழங்கும் கிராம்பட்

en: Note Filter
ta: குறிப்பு வடிகட்டி

en: Gramplet providing a note filter
ta: குறிப்பு வடிப்பானை வழங்கும் கிராம்ப்

en: Records
ta: பதிவுகள்

en: Shows some interesting records about people and families
ta: மக்கள் மற்றும் குடும்பங்களைப் பற்றிய சில சுவையான பதிவுகளைக் காட்டுகிறது

en: Person To Do
ta: செய்ய வேண்டிய நபர்

en: Gramplet showing the To Do notes for a person
ta: ஒரு நபருக்கான குறிப்புகளைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Event To Do
ta: செய்ய வேண்டிய நிகழ்வு

en: Gramplet showing the To Do notes for an event
ta: ஒரு நிகழ்விற்கான குறிப்புகளைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Family To Do
ta: செய்ய வேண்டிய குடும்பம்

en: Gramplet showing the To Do notes for a family
ta: ஒரு குடும்பத்திற்கான குறிப்புகளைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Place To Do
ta: செய்ய வேண்டிய இடம்

en: Gramplet showing the To Do notes for a place
ta: ஒரு இடத்திற்கான குறிப்புகளைச் செய்வதைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Source To Do
ta: செய்ய சான்று

en: Gramplet showing the To Do notes for a source
ta: ஒரு மூலத்திற்கான குறிப்புகளைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Citation To Do
ta: செய்ய மேற்கோள்

en: Gramplet showing the To Do notes for a citation
ta: ஒரு மேற்கோளுக்கான குறிப்புகளைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Repository To Do
ta: செய்ய களஞ்சியம்

en: Gramplet showing the To Do notes for a repository
ta: ஒரு களஞ்சியத்திற்கான குறிப்புகளைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Media To Do
ta: செய்ய ஊடகங்கள்

en: Gramplet showing the To Do notes for a media object
ta: ஒரு ஊடக பொருளுக்கான குறிப்புகளைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: SoundEx
ta: சவுண்டெக்ச்

en: Gramplet to generate SoundEx codes
ta: சவுண்டெக்ச் குறியீடுகளை உருவாக்க கிராம்ப்

en: Place Enclosed By
ta: அடைக்கப்பட்ட இடம்

en: Gramplet showing the places enclosed by the active place
ta: செயலில் உள்ள இடத்தால் சூழப்பட்ட இடங்களைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Place Encloses
ta: இடம்

en: Gramplet showing the places that the active place encloses
ta: செயலில் உள்ள இடம் இணைக்கும் இடங்களைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Encloses
ta: உட்புறங்கள்

en: Geography coordinates for Person Events
ta: நபர் நிகழ்வுகளுக்கான புவியியல் ஒருங்கிணைப்புகள்

en: Events Coordinates
ta: நிகழ்வுகள் ஆயத்தொகை

en: Geography coordinates for Family Events
ta: குடும்ப நிகழ்வுகளுக்கான புவியியல் ஒருங்கிணைப்புகள்

en: Gramplet showing the events for all the family
ta: அனைத்து குடும்பத்தினருக்கும் நிகழ்வுகளைக் காட்டும் கிராம்ப்

en: Referrer
ta: பரிந்துரைப்பவர்

en: Uncollected object
ta: கணக்கிடப்படாத பொருள்

en: Press Refresh to see initial results
ta: ஆரம்ப முடிவுகளைக் காண புதுப்பிப்பை அழுத்தவும்

en: Referrers of %d
ta: %d

en: %d refers to
ta: %d குறிக்கிறது

en: Uncollected Objects: %s
ta: கணக்கிடப்படாத பொருள்கள்: %s

en: Reference Error
ta: குறிப்பு பிழை

en: Double-click on a row to edit the selected place.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட இடத்தைத் திருத்த ஒரு வரிசையில் இருமுறை சொடுக்கு செய்யவும்.

en: %(current)d of %(total)d
ta: %(current)d %(total)d

en: Move mouse over links for options
ta: விருப்பங்களுக்கான இணைப்புகள் மீது சுட்டியை நகர்த்தவும்

en: Max generations
ta: அதிகபட்ச தலைமுறை

en: Show dates
ta: தேதிகளைக் காட்டு

en: Line type
ta: வரி வகை

en: Click to make active
ta: செயலில் செய்ய சொடுக்கு செய்க

en: Right-click to edit
ta: திருத்த வலது சொடுக்கு செய்யவும்

en: (b. %(birthdate)s, d. %(deathdate)s)
ta: (பி. %(birthdate)s, டி. %(deathdate)s)

en: (b. %s)
ta: (பி. %s)

en: 
    Breakdown by generation:
ta: 
    தலைமுறை முறிவு:

en: Generation 1
ta: தலைமுறை 1

en: Double-click to see people in generation
ta: தலைமுறையில் உள்ளவர்களைப் பார்க்க இருமுறை சொடுக்கு செய்யவும்

en:  has 1 of 1 individual (%(percent)s complete)
ta:  1 தனிநபரில் 1 (%(percent)s முழுமையானது)

en: Generation %d
ta: தலைமுறை %d

en: Double-click to see people in generation %d
ta: தலைமுறை %d ஐக் காண இருமுறை சொடுக்கு செய்யவும்

en:  has {count_person} of {max_count_person} individuals ({percent} complete)
     |  has {count_person} of {max_count_person} individuals ({percent} complete)
ta[0]:  {max_count_person} தனிநபர்களின் {count_person} உள்ளது ({percent} முழுமையானது)
ta[1]:  {max_count_person} தனிநபர்களின் {count_person} உள்ளது ({percent} முழுமையானது)

en: All generations
ta: அனைத்து தலைமுறையினரும்

en: Double-click to see all generations
ta: எல்லா தலைமுறையினரையும் காண இருமுறை சொடுக்கு செய்யவும்

en:  have {number_of} individual
     |  have {number_of} individuals
ta[0]:  {number_of} தனிப்பட்ட
ta[1]:  {number_of} தனிநபர்கள் உள்ளனர்

en: View Type
ta: பார்வை வகை

en: Quick Views
ta: விரைவான காட்சிகள்

en: Double-click name for details
ta: விவரங்களுக்கு பெயரை இருமுறை சொடுக்கு செய்யவும்

en: Click name to make person active
ta: நபரை செயலில் மாற்ற பெயரைக் சொடுக்கு செய்க

en: Right-click name to edit person
ta: நபரைத் திருத்த பெயரை வலது சொடுக்கு செய்யவும்

en: Active person: %s
ta: செயலில் உள்ள நபர்: %s

en: %d. Partner: Not known
ta: %d. கூட்டாளர்: தெரியவில்லை

en: Parents:
ta: பெற்றோர்:

en:    %d.a Mother:
ta:    %d.a தாய்:

en:    %d.b Father:
ta:    %d.b தந்தை:

en: Click name to change active
    Double-click name to edit
ta: செயலில் மாற்ற பெயரைக் சொடுக்கு செய்க
     திருத்த பெயரை இருமுறை சொடுக்கு செய்யவும்

en: Log for this Session
ta: இந்த அமர்வுக்கு உள்நுழைக

en: Opened data base -----------
ta: தரவுத்தளத்தைத் திறக்கவும் ------------

en: Added
ta: சேர்க்கப்பட்டது

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Edited
ta: திருத்தப்பட்டது

en: Selected
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது

en: SoundEx code:
ta: சவுண்டெக்ச் குறியீடு:

en: Double-click item to see matches
ta: போட்டிகளைக் காண உருப்படியை இருமுறை சொடுக்கு செய்யவும்

en: less than 1
ta: 1 க்கும் குறைவாக

en: Individuals
ta: தனிநபர்கள்

en: Number of individuals
ta: தனிநபர்களின் எண்ணிக்கை

en: Individuals with other gender
ta: மற்ற பாலினத்துடன் தனிநபர்கள்

en: Individuals with unknown gender
ta: அறியப்படாத பாலினம் கொண்ட நபர்கள்

en: Incomplete names
ta: முழுமையற்ற பெயர்கள்

en: Individuals missing birth dates
ta: பிறப்பு தேதிகளைக் காணவில்லை

en: Disconnected individuals
ta: துண்டிக்கப்பட்ட நபர்கள்

en: Family Information
ta: குடும்ப தகவல்

en: Unique surnames
ta: தனித்துவமான குடும்பப்பெயர்கள்

en: Media Objects
ta: ஊடக பொருள்கள்

en: Individuals with media objects
ta: ஊடக பொருள்கள் கொண்ட நபர்கள்

en: Total number of media object references
ta: மீடியா பொருள் குறிப்புகளின் மொத்த எண்ணிக்கை

en: Number of unique media objects
ta: தனித்துவமான ஊடக பொருட்களின் எண்ணிக்கை

en: Total size of media objects
ta: ஊடக பொருட்களின் மொத்த அளவு

en: Missing Media Objects
ta: காணப்படாத ஊடகப் பொருள்கள்

en: Double-click surname for details
ta: விவரங்களுக்கு குடும்பப்பெயரை இருமுறை சொடுக்கு செய்யவும்

en: Number of surnames
ta: குடும்பப் பெயர்களின் எண்ணிக்கை

en: Min font size
ta: மணித்துளி எழுத்துரு அளவு

en: Max font size
ta: அதிகபட்ச எழுத்துரு அளவு

en: Total unique surnames
ta: மொத்த தனித்துவமான குடும்பப்பெயர்கள்

en: Total surnames showing
ta: மொத்த குடும்பப்பெயர்கள் காட்டுகின்றன

en: Previous To Do note
ta: குறிப்பு செய்ய முந்தையது

en: Next To Do note
ta: குறிப்பு செய்ய அடுத்து

en: Edit the selected To Do note
ta: குறிப்புக்கு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டதைத் திருத்தவும்

en: Add a new To Do note
ta: குறிப்பு செய்ய புதியதைச் சேர்க்கவும்

en: First select the object to which you want to attach a note
ta: முதலில் நீங்கள் ஒரு குறிப்பை இணைக்க விரும்பும் பொருளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Unattached
ta: இணைக்கப்படாதது

en: Number of Surnames to display
ta: காண்பிக்க பின்பெயர்களின் எண்ணிக்கை

en: Intro
ta: அறிமுகம்

en: Gramps is a software package designed for genealogical research. Although similar to other genealogical programs, Gramps offers some unique and powerful features.
ta: கிராம்ப்ச் என்பது பரம்பரை ஆராய்ச்சிக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு மென்பொருள் தொகுப்பு ஆகும். பிற பரம்பரை திட்டங்களைப் போலவே இருந்தாலும், கிராம்ப்ச் சில தனித்துவமான மற்றும் சக்திவாய்ந்த அம்சங்களை வழங்குகிறது.

en: Home Page
ta: முகப்பு பக்கம்

en: Who makes Gramps?
ta: கிராம்ப்களை உருவாக்குவது யார்?

en: Gramps is created by genealogists for genealogists, organized in the Gramps Project. Gramps is an Open Source Software package, which means you are free to make copies and distribute it to anyone you like. It's developed and maintained by a worldwide team of volunteers whose goal is to make Gramps powerful, yet easy to use.
ta: கிராம்ப்ச் திட்டத்தில் ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட மரபியலாளர்களுக்கான மரபியலாளர்களால் கிராம்ப்ச் உருவாக்கப்படுகிறது. கிராம்ப்ச் ஒரு திறந்த மூல மென்பொருள் தொகுப்பு ஆகும், அதாவது நீங்கள் நகல்களை உருவாக்கி நீங்கள் விரும்பும் எவருக்கும் விநியோகிக்க இலவசம். இது உலகளாவிய தன்னார்வக் குழுவினரால் உருவாக்கப்பட்டு பராமரிக்கப்படுகிறது, இதன் குறிக்கோள் கிராம்ப்களை சக்திவாய்ந்ததாக மாற்றுவதாகும், ஆனால் பயன்படுத்த எளிதானது.

en: There is an active community of users available on the mailing lists and Discourse forum to share ideas and techniques.
ta: சிந்தனைகள் மற்றும் நுட்பங்களைப் பகிர்ந்து கொள்ள அஞ்சல் பட்டியல்கள் மற்றும் சொற்பொழிவு மன்றத்தில் பயனர்களின் செயலில் உள்ள சமூகம் உள்ளது.

en: Gramps online manual
ta: நிகழ்நிலை கையேடு கிராம்ப்ச்

en: Ask questions on gramps-users mailing list
ta: கிராம்ப்ச்-பயனர்கள் அஞ்சல் பட்டியலில் கேள்விகளைக் கேளுங்கள்

en: Gramps Discourse Forum
ta: கிராம்ப்ச் சொற்பொழிவு மன்றம்

en: Getting Started
ta: துவங்குவது

en: The first time Gramps is started all of the Views are blank. There are very few menu options. A Family Tree is needed for any activity to happen.
    
    To create a new Family Tree (sometimes called 'database') select "Family Trees" from the menu, pick "Manage Family Trees", press "New" and name your Family Tree. "Load Family Tree" to make the tree active and ready to accept data by entering your first family, or importing a family tree. For more details, please read the information at the links below.
ta: முதல் முறையாக கிராம்ப்ச் தொடங்கப்படும் காட்சிகள் அனைத்தும் காலியாக உள்ளன. பட்டியல் விருப்பங்கள் மிகக் குறைவு. எந்தவொரு செயலும் நடக்க ஒரு குடும்ப மரம் தேவை.
    
     ஒரு புதிய குடும்ப மரத்தை உருவாக்க (சில நேரங்களில் 'தரவுத்தளம்' என்று அழைக்கப்படுகிறது) மெனுவிலிருந்து "குடும்ப மரங்கள்" என்பதைத் தேர்ந்தெடுத்து, "குடும்ப மரங்களை நிர்வகி" என்பதைத் தேர்ந்தெடுத்து, "புதியது" ஐ அழுத்தி உங்கள் குடும்ப மரத்திற்கு பெயரிடுங்கள். உங்கள் முதல் குடும்பத்தில் நுழைவதன் மூலம் அல்லது குடும்ப மரத்தை இறக்குமதி செய்வதன் மூலம் மரத்தை சுறுசுறுப்பாகவும், தரவை ஏற்றுக்கொள்ளவும் "குடும்ப மரத்தை ஏற்றவும்". மேலும் விவரங்களுக்கு, கீழேயுள்ள இணைப்புகளில் உள்ள தகவல்களைப் படியுங்கள்.

en: Start with Genealogy and Gramps
ta: பரம்பரை மற்றும் கிராம்ப்சுடன் தொடங்கவும்

en: Enter your first Family
ta: உங்கள் முதல் குடும்பத்தை உள்ளிடவும்

en: You will now want to start entering your first Family and that starts with the first Person.
    
    Switch to the "People" view and from the menu clicking "Add" and then clicking "Person" (or using the [+] icon) will bring up the window to enter a person. Entering the basic information and saving the record gives you a starting point. Select this Person's record and now switch to the "Relationships" view.
    
    With this first person, all of the menu options and icon functions have become available. Spend some time moving your mouse over the icons. As your cursor passes over an icon, a message will appear telling you the icon's function. The same is true for any of the edit windows. Moving the mouse cursor over an item will tell you what it will do.
    
    You can now create families by adding parents, a spouse and children. Once started, you will be able to add Events to People and Families. You can provide Sources and Citations to provide documentation for your entries.
    
    As you start using Gramps, you will find that information can be entered from all the various Views. There are multiple ways of doing most activities in Gramps. The flexibility allows you to choose which fits your work style.
ta: நீங்கள் இப்போது உங்கள் முதல் குடும்பத்தில் நுழையத் தொடங்க விரும்புவீர்கள், அது முதல் நபருடன் தொடங்குகிறது.
    
     "மக்கள்" பார்வைக்கு மாறி, மெனுவிலிருந்து "சேர்" என்பதைக் சொடுக்கு செய்து, பின்னர் "நபரை" என்பதைக் சொடுக்கு செய்தால் (அல்லது [+] ஐகானைப் பயன்படுத்துதல்) ஒரு நபருக்குள் நுழைய சாளரத்தை கொண்டு வரும். அடிப்படை தகவல்களை உள்ளிட்டு பதிவைச் சேமிப்பது உங்களுக்கு ஒரு தொடக்க புள்ளியைத் தருகிறது. இந்த நபரின் பதிவைத் தேர்ந்தெடுத்து இப்போது "உறவுகள்" பார்வைக்கு மாறவும்.
    
     இந்த முதல் நபருடன், பட்டியல் விருப்பங்கள் மற்றும் படவுரு செயல்பாடுகள் அனைத்தும் கிடைத்துள்ளன. உங்கள் சுட்டியை ஐகான்களுக்கு மேல் நகர்த்த சிறிது நேரம் செலவிடுங்கள். உங்கள் கர்சர் ஒரு ஐகானைக் கடந்து செல்லும்போது, ஐகானின் செயல்பாட்டைச் சொல்லும் செய்தி தோன்றும். எந்தவொரு திருத்த சாளரங்களுக்கும் இதே நிலைதான். ஒரு பொருளின் மீது மவுச் கர்சரை நகர்த்துவது அது என்ன செய்யும் என்று உங்களுக்குத் தெரிவிக்கும்.
    
     பெற்றோர், ஒரு துணை மற்றும் குழந்தைகளைச் சேர்ப்பதன் மூலம் நீங்கள் இப்போது குடும்பங்களை உருவாக்கலாம். தொடங்கியதும், நீங்கள் நபர்களுக்கும் குடும்பங்களுக்கும் நிகழ்வுகளைச் சேர்க்க முடியும். உங்கள் உள்ளீடுகளுக்கான ஆவணங்களை வழங்க ஆதாரங்கள் மற்றும் மேற்கோள்களை வழங்கலாம்.
    
     நீங்கள் கிராம்ப்களைப் பயன்படுத்தத் தொடங்கும்போது, அனைத்து பல்வேறு பார்வைகளிலிருந்தும் தகவல்களை உள்ளிடலாம் என்பதை நீங்கள் காண்பீர்கள். கிராம்ப்களில் பெரும்பாலான செயல்பாடுகளைச் செய்ய பல வழிகள் உள்ளன. உங்கள் பணி பாணிக்கு எது பொருந்துகிறது என்பதைத் தேர்வுசெய்ய நெகிழ்வுத்தன்மை உங்களை அனுமதிக்கிறது.

en: Entering and editing data (brief)
ta: தரவை உள்ளிட்டு திருத்துதல் (சுருக்கமாக)

en: Importing a Family Tree
ta: ஒரு குடும்ப மரத்தை இறக்குமதி செய்தல்

en: To import a Family Tree from another program first create a GEDCOM (or other data) file from the previous program.
    
    Once you have created a new Gramps database file, use the "Import" option under the "Family Trees" menu to import the GEDCOM data.
ta: மற்றொரு நிரலிலிருந்து ஒரு குடும்ப மரத்தை இறக்குமதி செய்ய முதலில் முந்தைய நிரலிலிருந்து ஒரு GEDCOM (அல்லது பிற தரவு) கோப்பை உருவாக்கவும்.
    
     நீங்கள் ஒரு புதிய கிராம்ப்ச் தரவுத்தள கோப்பை உருவாக்கியதும், GEDCOM தரவை இறக்குமதி செய்ய "குடும்ப மரங்கள்" மெனுவின் கீழ் உள்ள "இறக்குமதி" விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Import from another genealogy program
ta: மற்றொரு பரம்பரை திட்டத்திலிருந்து இறக்குமதி

en: Dashboard View
ta: டாச்போர்டு பார்வை

en: You are currently reading from the "Dashboard" view, where you can add your own gramplets. You can also add gramplets to any view by adding a sidebar and/or bottombar, and right-clicking to the right of the tab.
    
    You can click the configuration icon in the toolbar to add additional columns, while right-click on the background allows to add gramplets. You can also drag the Properties button to reposition the gramplet on this page, and detach the gramplet to float above Gramps.
ta: நீங்கள் தற்போது "டாச்போர்டு" பார்வையில் இருந்து படிக்கிறீர்கள், அங்கு உங்கள் சொந்த கிராம்ப்ட்களைச் சேர்க்கலாம். ஒரு பக்கப்பட்டி மற்றும்/அல்லது பாட்டோம்பார் சேர்ப்பதன் மூலமும், தாவலின் வலதுபுறத்தில் வலது சொடுக்கு செய்வதன் மூலமும் நீங்கள் எந்த பார்வையிலும் கிராம்பெட்டுகளைச் சேர்க்கலாம்.
    
     கூடுதல் நெடுவரிசைகளைச் சேர்க்க கருவிப்பட்டியில் உள்ள உள்ளமைவு ஐகானைக் சொடுக்கு செய்யலாம், அதே நேரத்தில் பின்னணியில் வலது சொடுக்கு செய்யவும் கிராம்பெட்டுகளைச் சேர்க்க அனுமதிக்கிறது. இந்தப் பக்கத்தில் கிராம்பெட்டை மாற்றியமைக்க நீங்கள் பண்புகள் பொத்தானை இழுக்கலாம், மேலும் கிராம்ப்டை கிராம்ப்களுக்கு மேலே மிதக்க பிரிக்கலாம்.

en: Gramps View Categories
ta: கிராம்ப்ச் காணும் வகைகளைக் காண்க

en: Addons and "Gramplets"
ta: துணை நிரல்கள் மற்றும் "கிராம்ப்ச்"

en: There are many Addons or "Gramplets" that are available to assist you in data entry and visualizing your family tree. Many of these tools are already available to you. Many more are available to download and install.
ta: தரவு உள்ளீடு மற்றும் உங்கள் குடும்ப மரத்தைக் காட்சிப்படுத்த உங்களுக்கு உதவ பல துணை நிரல்கள் அல்லது "கிராம்பிள்கள்" உள்ளன. இந்த கருவிகள் பல ஏற்கனவே உங்களுக்கு கிடைக்கின்றன. பதிவிறக்கம் செய்து நிறுவ இன்னும் பல உள்ளன.

en: Example Database
ta: எடுத்துக்காட்டு தரவுத்தளம்

en: Want to see Gramps in use. Create and Import the Example database.
    
    Create a new Family Tree as described above. Suggest that you name the Family Tree “EXAMPLE”.
    
    Import the Gramps file example.gramps.
    
    Follow the instructions for the location of the file stored with the Gramps program.
ta: பயன்பாட்டில் கிராம்ப்களைக் காண விரும்புகிறேன். எடுத்துக்காட்டு தரவுத்தளத்தை உருவாக்கி இறக்குமதி செய்க.
    
     மேலே விவரிக்கப்பட்டுள்ளபடி புதிய குடும்ப மரத்தை உருவாக்கவும். குடும்ப மரத்திற்கு “எடுத்துக்காட்டு” என்று பெயரிடுமாறு பரிந்துரைக்கவும்.
    
     கிராம்ப்ச் கோப்பு எடுத்துக்காட்டு. கிராம்ப்ச்.
    
     கிராம்ப்ச் நிரலுடன் சேமிக்கப்பட்ட கோப்பின் இருப்பிடத்திற்கான வழிமுறைகளைப் பின்பற்றவும்.

en: Minimum number of items to display
ta: காண்பிக்க குறைந்தபட்ச உருப்படிகளின் எண்ணிக்கை

en: Descendant generations per ancestor generation
ta: ஒரு மூதாதையர் தலைமுறைக்கு சந்ததியினர் தலைமுறைகள்

en: Delay before descendants of an ancestor is processed
ta: ஒரு மூதாதையரின் சந்ததியினர் செயலாக்கப்படுவதற்கு முன் நேரந்தவறுகை

en: Tag to indicate that a person is complete
ta: ஒரு நபர் முழுமையானது என்பதைக் குறிக்க குறிச்சொல்

en: Tag to indicate that a family is complete
ta: ஒரு குடும்பம் முழுமையானது என்பதைக் குறிக்க குறிச்சொல்

en: Tag to indicate that a person or family should be ignored
ta: ஒரு நபர் அல்லது குடும்பத்தை புறக்கணிக்க வேண்டும் என்பதைக் குறிக்க குறிச்சொல்

en: No Home Person set.
ta: வீட்டு நபர் இல்லை.

en: first name unknown
ta: முதல் பெயர் தெரியவில்லை

en: surname unknown
ta: குடும்பப்பெயர் தெரியவில்லை

en: (person with unknown name)
ta: (அறியப்படாத பெயர் கொண்ட நபர்)

en: birth event missing
ta: பிறப்பு நிகழ்வு காணவில்லை

en: person not complete
ta: நபர் முழுமையடையாதவர்

en: (unknown person)
ta: (தெரியாத நபர்)

en: %(name1)s and %(name2)s
ta: %(name1)s மற்றும் %(name2)s

en: marriage event missing
ta: திருமண நிகழ்வு இல்லை

en: relation type unknown
ta: உறவு வகை தெரியவில்லை

en: family not complete
ta: குடும்பம் முழுமையடையவில்லை

en: date unknown
ta: தேதி தெரியவில்லை

en: date incomplete
ta: தேதி முழுமையடையாது

en: place unknown
ta: தெரியாத இடம்

en: spouse missing
ta: மனைவி காணவில்லை

en: father missing
ta: தந்தை காணவில்லை

en: mother missing
ta: அம்மா காணவில்லை

en: parents missing
ta: பெற்றோர் காணவில்லை

en: Family Lines Graph
ta: குடும்ப கோடுகள் வரைபடம்

en: Produces family line graphs using Graphviz.
ta: கிராப்விசைப் பயன்படுத்தி குடும்ப வரி வரைபடங்களை உருவாக்குகிறது.

en: Hourglass Graph
ta: மணிநேர கிளாச் வரைபடம்

en: Produces an hourglass graph using Graphviz.
ta: கிராப்விசைப் பயன்படுத்தி ஒரு மணிநேர கிளாச் வரைபடத்தை உருவாக்குகிறது.

en: Relationship Graph
ta: உறவு வரைபடம்

en: Produces relationship graphs using Graphviz.
ta: கிராப்விசைப் பயன்படுத்தி உறவு வரைபடங்களை உருவாக்குகிறது.

en: B&W outline
ta: பி & டபிள்யூ அவுட்லைன்

en: Colored outline
ta: வண்ண அவுட்லைன்

en: Color fill
ta: வண்ண நிரப்புதல்

en: Descendants <- Ancestors
ta: சந்ததியினர் <- மூதாதையர்கள்

en: Descendants -> Ancestors
ta: சந்ததியினர் -> மூதாதையர்கள்

en: Descendants <-> Ancestors
ta: சந்ததியினர் <-> மூதாதையர்கள்

en: Descendants - Ancestors
ta: சந்ததியினர் - மூதாதையர்கள்

en: Both
ta: இரண்டும்

en: Follow parents to determine "family lines"
ta: "குடும்ப வரிகளை" தீர்மானிக்க பெற்றோரைப் பின்தொடரவும்

en: Parents and their ancestors will be considered when determining "family lines".
ta: "குடும்ப வரிகளை" தீர்மானிக்கும் போது பெற்றோர்களும் அவர்களது மூதாதையர்களும் பரிசீலிக்கப்படுவார்கள்.

en: Follow children to determine "family lines"
ta: "குடும்ப வரிகளை" தீர்மானிக்க குழந்தைகளைப் பின்தொடரவும்

en: Children will be considered when determining "family lines".
ta: "குடும்ப வரிகளை" தீர்மானிக்கும் போது குழந்தைகள் பரிசீலிக்கப்படுவார்கள்.

en: Try to remove extra people and families
ta: கூடுதல் நபர்களையும் குடும்பங்களையும் அகற்ற முயற்சிக்கவும்

en: People and families not directly related to people of interest will be removed when determining "family lines".
ta: "குடும்ப வரிகளை" தீர்மானிக்கும்போது ஆர்வமுள்ளவர்களுடன் நேரடியாக தொடர்புடைய நபர்களும் குடும்பங்களும் அகற்றப்படும்.

en: Arrowhead direction
ta: அம்பு திசை

en: Choose the direction that the arrows point.
ta: அம்புகள் சுட்டிக்காட்டும் திசையைத் தேர்வுசெய்க.

en: Graph coloring
ta: வரைபட வண்ணம்

en: Males will be shown with blue, females with red, unless otherwise set above for filled. If the sex of an individual is unknown it will be shown with gray.
ta: ஆண்கள் நீல நிறத்துடன் காண்பிக்கப்படுவார்கள், சிவப்பு நிறமுள்ள பெண்கள், இல்லையெனில் நிரப்பப்பட்டதாக இல்லாவிட்டால். ஒரு நபரின் பாலினம் தெரியவில்லை என்றால் அது சாம்பல் நிறத்துடன் காண்பிக்கப்படும்.

en: Rounded corners
ta: வட்டமான மூலைகள்

en: Use rounded corners e.g. to differentiate between women and men.
ta: வட்டமான மூலைகளைப் பயன்படுத்துங்கள் எ.கா. பெண்கள் மற்றும் ஆண்களுக்கு இடையில் வேறுபடுவதற்கு.

en: Use subgraphs
ta: துணைப்பிரிவுகளைப் பயன்படுத்துங்கள்

en: Subgraphs can help Graphviz position spouses together, but with non-trivial graphs will result in longer lines and larger graphs.
ta: துணைப்பிரிவுகள் கிராப்விச் நிலை வாழ்க்கைத் துணைவர்களை ஒன்றாக இணைக்க உதவும், ஆனால் அற்பமற்ற வரைபடங்களுடன் நீண்ட கோடுகள் மற்றும் பெரிய வரைபடங்கள் ஏற்படும்.

en: People of Interest
ta: ஆர்வமுள்ளவர்கள்

en: People of interest
ta: ஆர்வமுள்ளவர்கள்

en: People of interest are used as a starting point when determining "family lines".
ta: "குடும்ப வரிகளை" தீர்மானிக்கும்போது ஆர்வமுள்ளவர்கள் ஒரு தொடக்க புள்ளியாகப் பயன்படுத்தப்படுகிறார்கள்.

en: Limit the number of ancestors
ta: மூதாதையர்களின் எண்ணிக்கையை கட்டுப்படுத்துங்கள்

en: Whether to limit the number of ancestors.
ta: மூதாதையர்களின் எண்ணிக்கையை மட்டுப்படுத்த வேண்டுமா.

en: The maximum number of ancestors to include.
ta: சேர்க்க வேண்டிய மூதாதையர்களின் அதிகபட்ச எண்ணிக்கை.

en: Limit the number of descendants
ta: சந்ததியினரின் எண்ணிக்கையை கட்டுப்படுத்துங்கள்

en: Whether to limit the number of descendants.
ta: சந்ததியினரின் எண்ணிக்கையை மட்டுப்படுத்த வேண்டுமா.

en: The maximum number of descendants to include.
ta: சேர்க்க வேண்டிய அதிகபட்ச சந்ததியினரின் எண்ணிக்கை.

en: Include dates
ta: தேதிகளைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to include dates for people and families.
ta: மக்கள் மற்றும் குடும்பங்களுக்கான தேதிகளைச் சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Limit dates to years only
ta: தேதிகளை பல ஆண்டுகளாக மட்டுமே கட்டுப்படுத்துங்கள்

en: Prints just dates' year, neither month or day nor date approximation or interval are shown.
ta: அச்சிட்டு தேதிகளின் ஆண்டு, மாதம் அல்லது நாள் அல்லது தேதி தோராயமாக அல்லது இடைவெளி காட்டப்படவில்லை.

en: Whether to include placenames for people and families.
ta: மக்கள் மற்றும் குடும்பங்களுக்கான பிளேச் பெயர்களைச் சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Include the number of children
ta: குழந்தைகளின் எண்ணிக்கையைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to include the number of children for families with more than 1 child.
ta: 1 க்கும் மேற்பட்ட குழந்தைகளைக் கொண்ட குடும்பங்களுக்கான குழந்தைகளின் எண்ணிக்கையை சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Include thumbnail images of people
ta: மக்களின் சிறு படங்களைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to include thumbnail images of people.
ta: மக்களின் சிறு படங்களை சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Thumbnail location
ta: சிறு இடம்

en: Above the name
ta: பெயருக்கு மேலே

en: Beside the name
ta: பெயருக்கு அருகில்

en: Where the thumbnail image should appear relative to the name
ta: சிறு படம் பெயருடன் ஒப்பிடும்போது தோன்ற வேண்டும்

en: Thumbnail size
ta: சிறு அளவு

en: Size of the thumbnail image
ta: சிறு படத்தின் அளவு

en: Family Colors
ta: குடும்ப வண்ணங்கள்

en: Family colors
ta: குடும்ப வண்ணங்கள்

en: Colors to use for various family lines.
ta: பல்வேறு குடும்ப வரிகளுக்கு பயன்படுத்த வண்ணங்கள்.

en: The color to use to display men.
ta: ஆண்களைக் காண்பிக்க பயன்படுத்த வேண்டிய வண்ணம்.

en: The color to use to display women.
ta: பெண்களைக் காண்பிக்க பயன்படுத்த வேண்டிய வண்ணம்.

en: The color to use to display people who are neither men nor women.
ta: ஆண்களோ பெண்களோ இல்லாதவர்களைக் காண்பிக்கப் பயன்படுத்த வேண்டிய நிறம்.

en: The color to use when the gender is unknown.
ta: பாலினம் தெரியாதபோது பயன்படுத்த வேண்டிய நிறம்.

en: The color to use to display families.
ta: குடும்பங்களைக் காண்பிக்க பயன்படுத்த வேண்டிய வண்ணம்.

en: You did not specify anybody
ta: நீங்கள் யாரையும் குறிப்பிடவில்லை

en: Number of people in database:
ta: தரவுத்தளத்தில் உள்ளவர்களின் எண்ணிக்கை:

en: Number of people of interest:
ta: ஆர்வமுள்ளவர்களின் எண்ணிக்கை:

en: Number of families in database:
ta: தரவுத்தளத்தில் உள்ள குடும்பங்களின் எண்ணிக்கை:

en: Number of families of interest:
ta: ஆர்வமுள்ள குடும்பங்களின் எண்ணிக்கை:

en: Additional people removed:
ta: கூடுதல் நபர்கள் அகற்றப்பட்டனர்:

en: Additional families removed:
ta: கூடுதல் குடும்பங்கள் அகற்றப்பட்டன:

en: Initial list of people of interest:
ta: ஆர்வமுள்ளவர்களின் ஆரம்ப பட்டியல்:

en: {number_of} child | {number_of} children
ta[0]: {number_of} குழந்தை
ta[1]: {number_of} குழந்தைகள்

en: father: %s
ta: தந்தை: %s

en: mother: %s
ta: தாய்: %s

en: child: %s
ta: குழந்தை: %s

en: Center -> Others
ta: நடுவண் -> மற்றவர்கள்

en: Center <- Others
ta: நடுவண் <- மற்றவை

en: Center <-> Other
ta: நடுவண் <-> மற்றவை

en: Center - Other
ta: நடுவண் - மற்றவை

en: The Center person for the graph
ta: வரைபடத்திற்கான மைய நபர்

en: Max Descendant Generations
ta: அதிகபட்ச சந்ததியினர் தலைமுறைகள்

en: The number of generations of descendants to include in the graph
ta: வரைபடத்தில் சேர்க்க சந்ததியினரின் தலைமுறைகளின் எண்ணிக்கை

en: Max Ancestor Generations
ta: அதிகபட்ச மூதாதையர் தலைமுறைகள்

en: The number of generations of ancestors to include in the graph
ta: வரைபடத்தில் சேர்க்க மூதாதையர்களின் தலைமுறைகளின் எண்ணிக்கை

en: Males will be shown with blue, females with red.  If the sex of an individual is unknown it will be shown with gray.
ta: ஆண்கள் நீல நிறத்துடன், சிவப்பு நிறத்துடன் காட்டப்படுவார்கள். ஒரு நபரின் பாலினம் தெரியவில்லை என்றால் அது சாம்பல் நிறத்துடன் காண்பிக்கப்படும்.

en: Use rounded corners
ta: வட்டமான மூலைகளைப் பயன்படுத்துங்கள்

en: Use rounded corners to differentiate between women and men.
ta: பெண்கள் மற்றும் ஆண்களுக்கு இடையில் வேறுபடுவதற்கு வட்டமான மூலைகளைப் பயன்படுத்துங்கள்.

en: Graph Style
ta: வரைபட நடை

en: Force Ahnentafel order
ta: வம்சாவளி ஆர்டரை கட்டாயப்படுத்துங்கள்

en: Force Sosa / Sosa-Stradonitz / Ahnentafel layout order for all ancestors, so that fathers are always on the left branch and mothers are on the right branch.
ta: அனைத்து மூதாதையர்களுக்கும் சோசா / சோசா-ச்ட்ராடோனிட்ச் / அஅ்னென்டாஃபெல் தளவமைப்பு வரிசையை கட்டாயப்படுத்துங்கள், இதனால் தந்தைகள் எப்போதும் இடது கிளையில் இருப்பார்கள், தாய்மார்கள் வலது கிளையில் இருக்கிறார்கள்.

en: Ahnentafel number visible
ta: முந்தைய அட்டவணை எண் தெரியும்

en: Show Sosa / Sosa-Stradonitz / Ahnentafel number.
ta: சோசா / சோசா-ச்ட்ராடோனிட்ச் / பட அட்டவணை எண்ணைக் காட்டு.

en: Show symbols for events
ta: நிகழ்வுகளுக்கான சின்னங்களைக் காட்டு

en: Show genealogical symbols for birth, marriage and death events.
ta: பிறப்பு, திருமணம் மற்றும் இறப்பு நிகழ்வுகளுக்கான பரம்பரை சின்னங்களைக் காட்டு.

en: Generating report
ta: அறிக்கையை உருவாக்குதல்

en: Determines what people are included in the graph
ta: வரைபடத்தில் மக்கள் என்ன சேர்க்கப்படுகிறார்கள் என்பதை தீர்மானிக்கிறது

en: Use hexagons
ta: அறுகோணங்களைப் பயன்படுத்துங்கள்

en: Use hexagons to differentiate those of unknown gender.
ta: அறியப்படாத பாலினத்தை வேறுபடுத்தி அறுகோணங்களைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Dates and/or Places
ta: தேதிகள் மற்றும்/அல்லது இடங்கள்

en: Do not include any dates or places
ta: எந்த தேதிகளையும் இடங்களையும் சேர்க்க வேண்டாம்

en: Include (birth, marriage, death) dates, but no places
ta: (பிறப்பு, திருமணம், இறப்பு) தேதிகள், ஆனால் இடங்கள் இல்லை

en: Include (birth, marriage, death) dates, and places
ta: (பிறப்பு, திருமணம், இறப்பு) தேதிகள் மற்றும் இடங்கள் அடங்கும்

en: Include (birth, marriage, death) dates, and places if no dates
ta: தேதிகள் இல்லாவிட்டால் (பிறப்பு, திருமணம், இறப்பு) தேதிகள் மற்றும் இடங்கள் அடங்கும்

en: Include (birth, marriage, death) years, but no places
ta: (பிறப்பு, திருமணம், இறப்பு) ஆண்டுகள் அடங்கும், ஆனால் இடங்கள் இல்லை

en: Include (birth, marriage, death) years, and places
ta: (பிறப்பு, திருமணம், இறப்பு) ஆண்டுகள் மற்றும் இடங்கள் அடங்கும்

en: Include (birth, marriage, death) places, but no dates
ta: (பிறப்பு, திருமணம், இறப்பு) இடங்கள் அடங்கும், ஆனால் தேதிகள் இல்லை

en: Include (birth, marriage, death) dates and places on same line
ta: (பிறப்பு, திருமணம், இறப்பு) தேதிகள் மற்றும் இடங்கள் ஒரே வரிசையில் அடங்கும்

en: Whether to include dates and/or places
ta: தேதிகள் மற்றும்/அல்லது இடங்களைச் சேர்க்க வேண்டுமா

en: Show all family nodes
ta: அனைத்து குடும்ப முனைகளையும் காட்டு

en: Show family nodes even if the output contains only one member of the family.
ta: வெளியீட்டில் குடும்பத்தின் ஒரு உறுப்பினர் மட்டுமே இருந்தாலும் குடும்ப முனைகளைக் காட்டுங்கள்.

en: Include URLs
ta: முகவரி களைச் சேர்க்கவும்

en: Include a URL in each graph node so that PDF and imagemap files can be generated that contain active links to the files generated by the 'Narrated Web Site' report.
ta: ஒவ்வொரு வரைபட முனையிலும் ஒரு முகவரி ஐச் சேர்க்கவும், இதனால் 'விவரிக்கப்பட்ட வலைத்தளம்' அறிக்கையால் உருவாக்கப்பட்ட கோப்புகளுக்கு செயலில் உள்ள இணைப்புகளைக் கொண்ட PDF மற்றும் இமேச்மேப் கோப்புகளை உருவாக்க முடியும்.

en: Include relationship to center person
ta: மைய நபருடனான உறவைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to show every person's relationship to the center person
ta: ஒவ்வொரு நபரின் உறவையும் நடு நபரிடம் காட்ட வேண்டுமா

en: Whether to include thumbnails of people.
ta: மக்களின் சிறு உருவங்களை சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Thumbnail Location
ta: சிறு இடம்

en: Include occupation
ta: வன்கவர்வு சேர்க்கவும்

en: Do not include any occupation
ta: எந்த தொழிலையும் சேர்க்க வேண்டாம்

en: Include description of most recent occupation
ta: மிக அண்மைக் கால ஆக்கிரமிப்பின் விளக்கத்தை சேர்க்கவும்

en: Include date, description and place of all occupations
ta: அனைத்து தொழில்களின் தேதி, விளக்கம் மற்றும் இடம் ஆகியவற்றைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to include the last occupation
ta: கடைசி தொழிலைச் சேர்க்க வேண்டுமா

en: Include relationship debugging numbers also
ta: உறவு பிழைத்திருத்த எண்களையும் சேர்க்கவும்

en: Whether to include 'Ga' and 'Gb' also, to debug the relationship calculator
ta: உறவு கால்குலேட்டரை பிழைத்திருத்த 'கா' மற்றும் 'சிபி' ஆகியவற்றைச் சேர்க்க வேண்டுமா

en: Indicate non-birth relationships with dotted lines
ta: புள்ளியிடப்பட்ட கோடுகளுடன் பிறப்பு அல்லாத உறவுகளைக் குறிக்கவும்

en: Non-birth relationships will show up as dotted lines in the graph.
ta: பிறப்பு அல்லாத உறவுகள் வரைபடத்தில் புள்ளியிடப்பட்ட கோடுகளாகக் காண்பிக்கப்படும்.

en: Show family nodes
ta: குடும்ப முனைகளைக் காட்டு

en: Families will show up as ellipses, linked to parents and children.
ta: பெற்றோர் மற்றும் குழந்தைகளுடன் இணைக்கப்பட்ட நீள்வட்டங்களாக குடும்பங்கள் காண்பிக்கப்படும்.

en: Parent grouping
ta: பெற்றோர் குழு

en: Parents together
ta: பெற்றோர் ஒன்றாக

en: Parents offset
ta: பெற்றோர் ஈடுசெய்யும்

en: In the 'Normal' setting parents will be located to keep most lines short.
    The 'Parents together' setting can help position spouses next to each other, but with non-trivial graphs will result in longer lines and larger graphs.
    The Parents offset setting will also try to put spouses near each other, however they will be offset from each other.  This will tend to make graphs with many people in a generation more square.
ta: 'இயல்பான' அமைப்பில் பெற்றோர்கள் பெரும்பாலான வரிகளை குறுகியதாக வைத்திருக்க அமைந்திருப்பார்கள்.
     'பெற்றோர் ஒன்றாக' அமைப்பு ஒருவருக்கொருவர் அடுத்தபடியாக வாழ்க்கைத் துணையை நிலைநிறுத்த உதவும், ஆனால் அற்பமற்ற வரைபடங்களுடன் நீண்ட கோடுகள் மற்றும் பெரிய வரைபடங்கள் ஏற்படும்.
     பெற்றோர் ஆஃப்செட் அமைப்பும் வாழ்க்கைத் துணையை ஒருவருக்கொருவர் அருகில் வைக்க முயற்சிக்கும், இருப்பினும் அவர்கள் ஒருவருக்கொருவர் ஈடுசெய்யப்படுவார்கள். இது ஒரு தலைமுறையில் பல நபர்களுடன் அதிக சதுரத்தில் வரைபடங்களை உருவாக்கும்.

en: Import data from CSV files
ta: காபிம கோப்புகளிலிருந்து தரவை இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: Import data from GeneWeb files
ta: செனீவெப் கோப்புகளிலிருந்து தரவை இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: Gramps package (portable XML)
ta: கிராம்ப்ச் தொகுப்பு (சிறிய எக்ச்எம்எல்)

en: Import data from a Gramps package (an archived XML Family Tree together with the media object files).
ta: கிராம்ப்ச் தொகுப்பிலிருந்து தரவை இறக்குமதி செய்யுங்கள் (ஒரு காப்பகப்படுத்தப்பட்ட எக்ச்எம்எல் குடும்ப மரம் மீடியா பொருள் கோப்புகளுடன்).

en: Gramps XML Family Tree
ta: கிராம்ப்ச் எக்ச்எம்எல் குடும்ப மரம்

en: The Gramps XML format is a text version of a Family Tree. It is read-write compatible with the present Gramps database format.
ta: கிராம்ப்ச் எக்ச்எம்எல் வடிவம் ஒரு குடும்ப மரத்தின் உரை பதிப்பாகும். இது தற்போதைய கிராம்ப்ச் தரவுத்தள வடிவமைப்போடு இணக்கமாக வாசிக்க-எழுதுகிறது.

en: Gramps 2.x database
ta: கிராம்ப்ச் 2.x தரவுத்தளம்

en: Import data from Gramps 2.x database files
ta: கிராம்ப்ச் 2.x தரவுத்தள கோப்புகளிலிருந்து தரவை இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: Pro-Gen
ta: புரோ-சென்

en: Import data from Pro-Gen files
ta: புரோ-சென் கோப்புகளிலிருந்து தரவை இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: Import data from vCard files
ta: VCARD கோப்புகளிலிருந்து தரவை இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: Bad references
ta: மோசமான குறிப்புகள்

en: %s could not be opened
ta: %s ஐ திறக்க முடியவில்லை

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: done
ta: முடிந்தது

en: given name
ta: கொடுக்கப்பட்ட பெயர்

en: call
ta: அழைப்பு

en: nick
ta: நிக்

en: Nick
ta: நிக்

en: nick_name
ta: நிக்_பேம்

en: tag
ta: குறிச்சொல்

en: title
ta: தலைப்பு

[ctx: Person or Place]
en: title
ta: தலைப்பு

en: gender
ta: பாலினம்

en: source
ta: மூலம்

en: note
ta: குறிப்பு

en: birth place
ta: பிறந்த இடம்

en: birth place id
ta: பிறந்த இடம் ஐடி

en: birth date
ta: பிறந்த தேதி

en: birth source
ta: பிறப்பு மூல

en: baptism place
ta: ஞானச்நான இடம்

en: baptism place id
ta: ஞானச்நானம் இடம் ஐடி

en: baptism date
ta: ஞானச்நான தேதி

en: baptism source
ta: ஞானச்நான சான்று

en: burial place
ta: அடக்கம் செய்யும் இடம்

en: burial place id
ta: அடக்கம் இட ஐடி

en: burial date
ta: அடக்கம் தேதி

en: burial source
ta: அடக்கம் மூல

en: death place
ta: மரண இடம்

en: death place id
ta: டெத் பிளேச் ஐடி

en: death date
ta: இறப்பு தேதி

en: death source
ta: மரண சான்று

en: death cause
ta: மரண காரணம்

en: person
ta: ஆள்

en: occupationdescr
ta: வன்கவர்வு டிச்க்ர்

en: Occupation description
ta: தொழில் விளக்கம்

en: occupationdate
ta: வன்கவர்வு தேதி

en: Occupation date
ta: தொழில் தேதி

en: occupationplace
ta: தொழில்

en: Occupation place
ta: தொழில் இடம்

en: occupationplace_id
ta: தொழில்முறை_ஐடி

en: Occupation place id
ta: தொழில் இடம் ஐடி

en: occupationsource
ta: ஆக்கிரமிப்புகள்

en: Occupation source
ta: தொழில் மூல

en: residence date
ta: குடியிருப்பு தேதி

en: residencedate
ta: வதிவிட

en: residenceplace
ta: குடியிருப்பு இடம்

en: residence place
ta: குடியிருப்பு இடம்

en: residenceplace_id
ta: vitementplace_id

en: residence place id
ta: குடியிருப்பு இடம் ஐடி

en: residencesource
ta: குடியிருப்புகள்

en: residence source
ta: குடியிருப்பு சான்று

en: attribute type
ta: பண்புக்கூறு வகை

en: attributetype
ta: பண்புக்கூறு

en: attributevalue
ta: பண்புக்கூறு மதிப்பு

en: attribute value
ta: பண்புக்கூறு மதிப்பு

en: attributesource
ta: பண்புக்கூறுகள்

en: attribute source
ta: பண்புக்கூறு மூல

en: child
ta: குழந்தை

en: mother
ta: அம்மா

en: parent2
ta: பெற்றோர் 2

en: father
ta: தந்தை

en: parent1
ta: பெற்றோர் 1

en: marriage
ta: திருமணம்

en: place
ta: இடம்

en: place id
ta: ஐடி இடம்

en: name
ta: பெயர்

en: type
ta: வகை

en: latitude
ta: அகலாங்கு

en: longitude
ta: நெட்டாங்கு

en: code
ta: குறியீடு

en: enclosed by
ta: மூலம் சூழப்பட்டுள்ளது

en: enclosed_by
ta: conclosed_by

en: format error: line %(line)d: %(zero)s
ta: வடிவமைப்பு பிழை: வரி %(line)d: %(zero)s

en: CSV Import
ta: சி.எச்.வி இறக்குமதி

en: Reading data...
ta: தரவைப் படித்தல் ...

en: CSV import
ta: சி.எச்.வி இறக்குமதி

en: Import Complete: {number_of} second | Import Complete: {number_of} seconds
ta[0]: இறக்குமதி முழுமையானது: {number_of} இரண்டாவது
ta[1]: இறக்குமதி முழுமையானது: {number_of} விநாடிகள்

en: The following IDs were referenced but not found:
ta: பின்வரும் ஐடிகள் குறிப்பிடப்பட்டன, ஆனால் காணப்படவில்லை:

en: ANSEL
ta: அன்செல்

en: ANSI (ISO-8859-1)
ta: ANI (ISO-8859-1)

en: Gramps - GEDCOM Encoding
ta: கிராம்ப்ச் - GEDCOM குறியாக்கம்

en: GEDCOM Encoding
ta: Gedcom குறியாக்கம்

en: This GEDCOM file has identified itself as using ANSEL encoding. Sometimes, this is in error. If the imported data contains unusual characters, undo the import, and override the character set by selecting a different encoding below.
ta: இந்த GEDCOM கோப்பு தன்னை அன்செல் குறியாக்கத்தைப் பயன்படுத்துவதாக அடையாளம் கண்டுள்ளது. சில நேரங்களில், இது பிழையாக உள்ளது. இறக்குமதி செய்யப்பட்ட தரவுகளில் அசாதாரண எழுத்துக்கள் இருந்தால், இறக்குமதியை செயல்தவிர்க்கவும், கீழே உள்ள வேறுபட்ட குறியாக்கத்தைத் தேர்ந்தெடுப்பதன் மூலம் அமைக்கப்பட்ட எழுத்தை மேலெழுதவும்.

en: Encoding:
ta: குறியாக்கம்:

en: Invalid GEDCOM file
ta: தவறான GEDCOM கோப்பு

en: %s could not be imported
ta: %s இறக்குமதி செய்ய முடியவில்லை

en: Error reading GEDCOM file
ta: GEDCOM கோப்பைப் படிப்பது பிழை

en: Accomplishment
ta: சாதனை

en: Acquisition
ta: கையகப்படுத்தல்

en: Adhesion
ta: ஒட்டுமை

en: Award
ta: பட்டம்

en: Change Name
ta: பெயரை மாற்றவும்

en: Circumcision
ta: விருத்தசேதனம்

en: Military Demobilisation
ta: இராணுவ வார்ப்புரு

en: Dotation
ta: எண்டோவ்மென்ட்

en: Excommunication
ta: வெளியேற்றம்

en: LDS Family Link
ta: எல்.டி.எச் குடும்ப இணைப்பு

en: Funeral
ta: இறுதி சடங்கு

en: Hospitalisation
ta: மருத்துவமனையில் சேருதல்

en: Illness
ta: உடல் நலமின்மை

en: List Passenger
ta: பயணிகளை பட்டியல்

en: Military Distinction
ta: இராணுவ வேறுபாடு

en: Militaty Mobilisation
ta: இராணுவ அணிதிரட்டல்

en: Military Promotion
ta: இராணுவ ஊக்குவிப்பு

en: LDS Seal to child
ta: குழந்தைக்கு எல்.டி.எச் முத்திரை

en: Sold property
ta: விற்கப்பட்ட சொத்து

en: No mention
ta: குறிப்பிடப்படவில்லை

en: Separated
ta: பிரிக்கப்பட்ட

en: GeneWeb import
ta: செனீவெப் இறக்குமதி

en: Invalid date {date} in {gw_snippet}, preserving date as text.
ta: {gw_snippet} இல் தவறான தேதி {date}, தேதியை உரையாகப் பாதுகாத்தல்.

en: Could not create media directory %s
ta: மீடியா டைரக்டரி %s உருவாக்க முடியவில்லை

en: Media directory %s is not writable
ta: மீடியா டைரக்டரி %s எழுத முடியாதவை அல்ல

en: Media directory %s exists. Delete it first, then restart the import process
ta: மீடியா டைரக்டரி %s உள்ளன. முதலில் அதை நீக்கவும், பின்னர் இறக்குமதி செயல்முறையை மறுதொடக்கம் செய்யவும்

en: Error extracting into %s
ta: %s ஆக பிரித்தெடுப்பதில் பிழை

en: Base path for relative media set
ta: உறவினர் ஊடக தொகுப்பிற்கான அடிப்படை பாதை

en: The base media path of this Family Tree has been set to %s. Consider taking a simpler path. You can change this in the Preferences, while moving your media files to the new position, and using the media manager tool, option 'Replace substring in the path' to set correct paths in your media objects.
ta: இந்த குடும்ப மரத்தின் அடிப்படை ஊடக பாதை %s க்கு அமைக்கப்பட்டுள்ளது. எளிமையான பாதையை எடுப்பதைக் கவனியுங்கள். உங்கள் மீடியா கோப்புகளை புதிய நிலைக்கு நகர்த்தும்போது, மீடியா மேலாளர் கருவியைப் பயன்படுத்தி, உங்கள் மீடியா பொருள்களில் சரியான பாதைகளை அமைக்க 'பாதையில் அடி மூலக்கூறுகளை மாற்றவும்' என்ற விருப்பங்களைப் பயன்படுத்தும்போது இதை விருப்பங்களில் மாற்றலாம்.

en: Cannot set base media path
ta: அடிப்படை ஊடக பாதையை அமைக்க முடியாது

en: The Family Tree you imported into already has a base media path: %(orig_path)s. The imported media objects however are relative from the path %(path)s. You can change the media path in the Preferences or you can convert the imported files to the existing base media path. You can do that by moving your media files to the new position, and using the media manager tool, option 'Replace substring in the path' to set correct paths in your media objects.
ta: நீங்கள் ஏற்கனவே இறக்குமதி செய்த குடும்ப மரத்தில் ஒரு அடிப்படை ஊடக பாதை உள்ளது: %(orig_path)s. இருப்பினும் இறக்குமதி செய்யப்பட்ட ஊடக பொருள்கள் %(path)s பாதையிலிருந்து தொடர்புடையவை. விருப்பங்களில் நீங்கள் ஊடக பாதையை மாற்றலாம் அல்லது இறக்குமதி செய்யப்பட்ட கோப்புகளை ஏற்கனவே உள்ள அடிப்படை ஊடக பாதைக்கு மாற்றலாம். உங்கள் மீடியா கோப்புகளை புதிய நிலைக்கு நகர்த்துவதன் மூலமும், மீடியா மேலாளர் கருவியைப் பயன்படுத்தி, உங்கள் ஊடக பொருள்களில் சரியான பாதைகளை அமைக்க 'பாதையில் அடி மூலக்கூறுகளை மாற்றவும்' என்ற விருப்பம்.

en: %s could not be opened
ta: %s ஐ திறக்க முடியவில்லை

en: The Database version is not supported by this version of Gramps.You should use an old copy of Gramps at version 3.0.x and import your database into that version. You should then export a copy of your data to Gramps XML (Family Tree). Then you should upgrade to the latest version of Gramps (for example this version), create a new empty database and import the Gramps XML into that version. Please refer to:%(gramps_wiki_migrate_two_to_three_url)s
ta: தரவுத்தள பதிப்பு கிராம்பின் இந்த பதிப்பால் ஆதரிக்கப்படவில்லை. நீங்கள் பதிப்பு 3.0.x இல் கிராம்ப்களின் பழைய நகலைப் பயன்படுத்த வேண்டும் மற்றும் உங்கள் தரவுத்தளத்தை அந்த பதிப்பில் இறக்குமதி செய்ய வேண்டும். உங்கள் தரவின் நகலை கிராம்ப்ச் எக்ச்எம்எல் (குடும்ப மரம்) க்கு ஏற்றுமதி செய்ய வேண்டும். நீங்கள் கிராம்ப்களின் அண்மைக் கால பதிப்பிற்கு மேம்படுத்த வேண்டும் (எடுத்துக்காட்டாக இந்த பதிப்பு), புதிய வெற்று தரவுத்தளத்தை உருவாக்கி, கிராம்ப்ச் எக்ச்எம்எல் அந்த பதிப்பில் இறக்குமதி செய்ய வேண்டும். தயவுசெய்து பார்க்கவும்:%(gramps_wiki_migrate_two_to_three_url)s

en: _Ok
ta: _OK

en: Source reference
    (out of Settings)
ta: மூல குறிப்பு
     (அமைப்புகளுக்கு வெளியே)

en: Source reference text
    (Text & import Filename).
ta: மூல குறிப்பு உரை
     (உரை & இறக்குமதி கோப்புப் பெயர்).

en: Source attribute text
    (Text, import Filename & (System-)Date).
ta: மூல பண்புக்கூறு உரை
     (உரை, இறக்குமதி கோப்பு பெயர் & (கணினி-) தேதி).

en: Citation reference.
ta: மேற்கோள் குறிப்பு.

en: Citation confidence level
    (Very low - very high).
ta: மேற்கோள் நம்பிக்கை நிலை
     (மிகக் குறைவு - மிக உயர்ந்தது).

en: Citation volume/page text
    (Text & (System-)Date).
ta: மேற்கோள் தொகுதி/பக்க உரை
     (உரை & (கணினி-) தேதி).

en: Citation attribute text
    (Text, import Filename & (System-)Date).
ta: மேற்கோள் பண்புக்கூறு உரை
     (உரை, இறக்குமதி கோப்பு பெயர் & (கணினி-) தேதி).

en: Import Text
ta: உரை இறக்குமதி

en: Default Tagtext
    (out of Settings).
ta: இயல்புநிலை குறிச்சொல்
     (அமைப்புகளுக்கு வெளியே).

en: Import Filename.
ta: இறக்குமதி கோப்பு பெயர்.

en: Default (System-)Date.
ta: இயல்புநிலை (கணினி-) தேதி.

en: Combined default text + filename + date.
ta: ஒருங்கிணைந்த இயல்புநிலை உரை + கோப்பு பெயர் + தேதி.

en: Copy Default Text
    to all Tag Text'.
ta: இயல்புநிலை உரையை நகலெடுக்கவும்
     எல்லா குறிச்சொல் உரையிலும் '.

en: Copy Default Filename
    to all sensitive Tag Text'.
ta: இயல்புநிலை கோப்பு பெயரை நகலெடுக்கவும்
     அனைத்து உணர்திறன் குறிச்சொல் உரைக்கு '.

en: Copy Default Date
    to all sensitive Tag Text'.
ta: இயல்புநிலை தேதியை நகலெடுக்கவும்
     அனைத்து உணர்திறன் குறிச்சொல் உரைக்கு '.

en:   Objects
ta:   பொருள்கள்

en: Enable/Disable
    all object tags.
ta: இயக்கு/முடக்கு
     அனைத்து பொருள் குறிச்சொற்களும்.

en: Tag Text
ta: குறிச்சொல் உரை

en: Import Objects
ta: பொருள்களை இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: Enable/Disable
    Person import.
ta: இயக்கு/முடக்கு
     நபர் இறக்குமதி.

en: Enable/Disable
    Family import.
ta: இயக்கு/முடக்கு
     குடும்ப இறக்குமதி.

en: Enable/Disable
    Child import.
ta: இயக்கு/முடக்கு
     குழந்தை இறக்குமதி.

en: Use original Person
    Identifier as Gramps ID.
ta: அசல் நபரைப் பயன்படுத்துங்கள்
     கிராம்ப்ச் ஐடி என அடையாளங்காட்டி.

en: Use original Family
    Identifier as Gramps ID.
ta: அசல் குடும்பத்தைப் பயன்படுத்துங்கள்
     கிராம்ப்ச் ஐடி என அடையாளங்காட்டி.

en: Identifier
ta: அடையாளங்காட்டி

en: Name change
ta: பெயர் மாற்றம்

en: Event date
ta: நிகழ்வு தேதி

en: Store birth date in
    event description.
ta: பிறந்த தேதியை சேமிக்கவும்
     நிகழ்வு விளக்கம்.

en: Store death date in
    event description.
ta: இறப்பு தேதியை சேமிக்கவும்
     நிகழ்வு விளக்கம்.

en: Diverse
ta: மாறுபட்ட

en: REFN
ta: குறிஃ

en: Store REFN number
    in event description.
ta: REFN எண்ணை சேமிக்கவும்
     நிகழ்வு விளக்கத்தில்.

en: Use death information
    as cause of death event.
ta: மரண தகவலைப் பயன்படுத்துங்கள்
     மரண நிகழ்வுக்கு காரணம்.

en: (-cause)
ta: (-ஒரு காரணமாக)

en: Male surname
ta: ஆண் குடும்பப்பெயர்

en: Change name of male
    to e.g. wifes name.
ta: ஆணின் பெயரை மாற்றவும்
     எ.கா. மனைவியின் பெயர்.

en: Female surname
ta: பெண் குடும்பப்பெயர்

en: Change name of female
    to e.g. husbands name.
ta: பெண்ணின் பெயரை மாற்றவும்
     எ.கா. கணவர்களின் பெயர்.

en: Option
ta: சூதம்

[ctx: manual]
en: Import_from_another_genealogy_program
ta: இறக்குமதி_பிராம்_ஆனோதர்_செனியல்_பிராக்ட்ரோகிராம்

en: Import from Pro-Gen (%s)
ta: புரோ-சென் (%s) இலிருந்து இறக்குமதி

en: Pro-Gen data error
ta: புரோ-சென் தரவு பிழை

en: Import Pro-Gen
ta: புரோ-சென் இறக்குமதி

en: Line %(line)5d: %(prob)s
ta: வரி %(line)5d: %(prob)s

en: vCard import
ta: vcard இறக்குமதி

en: vCard import report: No errors detected
ta: VCARD இறக்குமதி அறிக்கை: பிழைகள் எதுவும் கண்டறியப்படவில்லை

en: vCard import report: %s errors detected
ta: VCARD இறக்குமதி அறிக்கை: %s பிழைகள் கண்டறியப்பட்டன

en: Token >%(token)s< unknown. line skipped: %(line)s
ta: டோக்கன்>%(token)s <தெரியவில்லை. வரி தவிர்க்கப்பட்டது: %(line)s

en: BEGIN property not properly closed by END property, Gramps can't cope with nested vCards.
ta: இறுதி சொத்துக்களால் சரியாக மூடப்படாத சொத்தை தொடங்குங்கள், கிராம்ப்ச் உள்ளமைக்கப்பட்ட VCARDS ஐ சமாளிக்க முடியாது.

en: Import of vCards version %s is not supported by Gramps.
ta: VCARDS பதிப்பு %s இன் இறக்குமதி கிராம்ப்களால் ஆதரிக்கப்படவில்லை.

en: The vCard is malformed. It is missing the compulsory N property, so there is no name; skip it.
ta: VCARD தவறாக உள்ளது. இது கட்டாய N சொத்தை காணவில்லை, எனவே பெயர் இல்லை; அதைத் தவிர்க்கவும்.

en: The vCard is malformed. It is missing the compulsory FN property, get name from N alone.
ta: VCARD தவறாக உள்ளது. இது கட்டாய எஃப்என் சொத்தை காணவில்லை, n இலிருந்து பெயரைப் பெறுங்கள்.

en: The vCard is malformed. Wrong number of name components.
ta: VCARD தவறாக உள்ளது. பெயர் கூறுகளின் தவறான எண்ணிக்கை.

en: Invalid date in BDAY {vcard_snippet}, preserving date as text.
ta: Bday {vcard_snippet} இல் தவறான தேதி, தேதியை உரையாகப் பாதுகாத்தல்.

en: Date {vcard_snippet} not in appropriate format yyyy-mm-dd, preserving date as text.
ta: தேதி {vcard_snippet} பொருத்தமான வடிவத்தில் இல்லை yyyy-mm-dd, தேதியை உரையாக பாதுகாக்கும்.

en: %(event_name)s of %(family)s
ta: %(event_name)s %(family)s

en: %(event_name)s of %(person)s
ta: %(event_name)s %(person)s

en: Error reading %s
ta: %s ஐ படிப்பதில் பிழை

en: The file is probably either corrupt or not a valid Gramps database.
ta: கோப்பு அநேகமாக ஊழல் நிறைந்ததாக இருக்கலாம் அல்லது செல்லுபடியாகும் கிராம்ப்ச் தரவுத்தளமாக இல்லை.

en:   {id1} - {text} with {id2}
ta:   {id2} உடன் {id1} - {text}

en:   {obj} {id1} with {id2}
ta:   {id2} உடன் {obj} {id1}

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: Number of new objects imported:
ta: இறக்குமதி செய்யப்பட்ட புதிய பொருட்களின் எண்ணிக்கை:

en: 
    The imported file was not self-contained.
    To correct for that, %(new)d objects were created and
    their typifying attribute was set to 'Unknown'.
    The breakdown per category is depicted by the
    number in parentheses. Where possible these
    'Unknown' objects are referenced by note %(unknown)s.
ta: 
    இறக்குமதி செய்யப்பட்ட கோப்பு தன்னிறைவானதாக இல்லை.
     அதை சரிசெய்ய, %(new)d பொருள்கள் உருவாக்கப்பட்டன
     அவற்றின் வகைப்படுத்தும் பண்புக்கூறு 'அறியப்படாத' என அமைக்கப்பட்டது.
     ஒரு வகைக்கு முறிவு சித்தரிக்கப்படுகிறது
     அடைப்புக்குறிக்குள் எண். சாத்தியமான இடங்களில் இவை
     'அறியப்படாத' பொருள்கள் குறிப்பு %(unknown)s மூலம் குறிப்பிடப்படுகின்றன.

en: 
    Media objects with relative paths have been
    imported. These paths are considered relative to
    the media directory you can set in the preferences,
    or, if not set, relative to the user's directory.
ta: 
    உறவினர் பாதைகளைக் கொண்ட ஊடக பொருள்கள் உள்ளன
     இறக்குமதி செய்யப்பட்டது. இந்த பாதைகள் தொடர்புடையதாகக் கருதப்படுகின்றன
     நீங்கள் விருப்பத்தேர்வுகளில் அமைக்கக்கூடிய ஊடக அடைவு,
     அல்லது, அமைக்கப்படாவிட்டால், பயனரின் கோப்பகத்துடன் தொடர்புடையது.

en: 
    Objects that are candidates to be merged:
ta: 
    இணைக்கப்பட வேண்டிய வேட்பாளர்களாக இருக்கும் பொருள்கள்:

en: The Gramps Xml you are trying to import is malformed.
ta: நீங்கள் இறக்குமதி செய்ய முயற்சிக்கும் கிராம்ப்ச் எக்ச்எம்எல் தவறாக உள்ளது.

en: Attributes that link the data together are missing.
ta: தரவை ஒன்றாக இணைக்கும் பண்புக்கூறுகள் இல்லை.

en: Gramps XML import
ta: கிராம்ப்ச் எக்ச்எம்எல் இறக்குமதி

en: Could not change media path
ta: ஊடக பாதையை மாற்ற முடியவில்லை

en: The opened file has media path %s, which conflicts with the media path of the Family Tree you import into. The original media path has been retained. Copy the files to a correct directory or change the media path in the Preferences.
ta: திறந்த கோப்பில் மீடியா பாதை %s உள்ளது, இது நீங்கள் இறக்குமதி செய்யும் குடும்ப மரத்தின் ஊடக பாதையுடன் முரண்படுகிறது. அசல் ஊடக பாதை தக்கவைக்கப்பட்டுள்ளது. கோப்புகளை சரியான கோப்பகத்திற்கு நகலெடுக்கவும் அல்லது விருப்பங்களில் ஊடக பாதையை மாற்றவும்.

en: The .gramps file you are importing does not contain information about the version of Gramps with, which it was produced.
    
    The file will not be imported.
ta: நீங்கள் இறக்குமதி செய்யும். கிராம்ப்ச் கோப்பில் கிராம்ப்களின் பதிப்பு பற்றிய தகவல்கள் இல்லை, அது தயாரிக்கப்பட்டது.
    
     கோப்பு இறக்குமதி செய்யப்படாது.

en: Import file misses Gramps version
ta: இறக்குமதி கோப்பு கிராம்ப்ச் பதிப்பை தவறவிட்டது

en: The .gramps file you are importing was made by version %(newer)s of Gramps, while you are running an older version %(older)s. The file will not be imported. Please upgrade to the latest version of Gramps and try again.
ta: நீங்கள் இறக்குமதி செய்யும். கிராம்ப்ச் கோப்பு பதிப்பு %(newer)sராம்ப்களால் செய்யப்பட்டது, நீங்கள் பழைய பதிப்பு %(older)s இயக்குகிறீர்கள். கோப்பு இறக்குமதி செய்யப்படாது. கிராம்ப்களின் அண்மைக் கால பதிப்பிற்கு மேம்படுத்தி மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: The .gramps file you are importing was made by version %(oldgramps)s of Gramps, while you are running a more recent version %(newgramps)s.
    
    The file will not be imported. Please use an older version of Gramps that supports version %(xmlversion)s of the xml.
    See
      %(gramps_wiki_xml_url)s
     for more info.
ta: நீங்கள் இறக்குமதி செய்யும். கிராம்ப்ச் கோப்புப் பதிப்பு %(oldgramps)s கிராம்ப்களால் செய்யப்பட்டது, அதே நேரத்தில் நீங்கள் அண்மைக் கால பதிப்பு %(newgramps)s இயக்குகிறீர்கள்.
    
     கோப்பு இறக்குமதி செய்யப்படாது. எக்ச்எம்எல்லின் பதிப்பு %(xmlversion)sஆதரிக்கும் கிராம்ப்களின் பழைய பதிப்பைப் பயன்படுத்தவும்.
     பார்க்க
     %(gramps_wiki_xml_url)s
     மேலும் தகவலுக்கு.

en: The file will not be imported
ta: கோப்பு இறக்குமதி செய்யப்படாது

en: The .gramps file you are importing was made by version %(oldgramps)s of Gramps, while you are running a much more recent version %(newgramps)s.
    
    Ensure after import everything is imported correctly. In the event of problems, please submit a bug and use an older version of Gramps in the meantime to import this file, which is version %(xmlversion)s of the xml.
    See
      %(gramps_wiki_xml_url)s
    for more info.
ta: நீங்கள் இறக்குமதி செய்யும். கிராம்ப்ச் கோப்புப் பதிப்பு %(oldgramps)s கிராம்ப் மூலம் செய்யப்பட்டது, அதே நேரத்தில் நீங்கள் மிகச் அண்மைக் கால பதிப்பு %(newgramps)s இயக்குகிறீர்கள்.
    
     இறக்குமதி செய்தபிறகு எல்லாம் சரியாக இறக்குமதி செய்யப்படுவதை உறுதிசெய்க. சிக்கல்கள் ஏற்பட்டால், தயவுசெய்து ஒரு பிழையைச் சமர்ப்பிக்கவும், இந்தக் கோப்பை இறக்குமதி செய்ய இதற்கிடையில் கிராம்ப்களின் பழைய பதிப்பைப் பயன்படுத்தவும், இது எக்ச்எம்எல்லின் பதிப்பு %(xmlversion)s ஆகும்.
     பார்க்க
    %(gramps_wiki_xml_url)s
     மேலும் தகவலுக்கு.

en: Old xml file
ta: பழைய எக்ச்எம்எல் கோப்பு

en: Witness name: %s
ta: சான்று பெயர்: %s

en: Any event reference must have a 'hlink' attribute.
ta: எந்தவொரு நிகழ்வு குறிப்பிலும் 'அ்லிங்க்' பண்புக்கூறு இருக்க வேண்டும்.

en: Any person reference must have a 'hlink' attribute.
ta: எந்தவொரு நபரின் குறிப்பிலும் 'அ்லிங்க்' பண்புக்கூறு இருக்க வேண்டும்.

en: Your Family Tree groups name "%(key)s" together with "%(parent)s", did not change this grouping to "%(value)s".
ta: உங்கள் குடும்ப மரக் குழுக்கள் "%(key)s" என்ற பெயரை "%(parent)s" உடன் சேர்ந்து, இந்த குழுவை "%(value)s" ஆக மாற்றவில்லை.

en: Gramps ignored a name grouping
ta: கிராம்ப்ச் ஒரு பெயர் குழுமத்தை புறக்கணித்தது

en: Unknown when imported
ta: இறக்குமதி செய்யும்போது தெரியவில்லை

en: Any note reference must have a 'hlink' attribute.
ta: எந்தவொரு குறிப்பு குறிப்பிலும் 'அ்லிங்க்' பண்புக்கூறு இருக்க வேண்டும்.

en: Invalid date {date} in XML {xml}, preserving XML as text
ta: எக்ச்எம்எல் {date} இல் தவறான தேதி {xml}, எக்ச்எம்எல்லை உரையாக பாதுகாத்தல்

en: Witness comment: %s
ta: சான்றுக் கருத்துகள்: %s

[ctx: father]
en: Error: family '%(family)s' father '%(father)s' does not refer back to the family. Reference added.
ta: பிழை: குடும்பம் '%(family)s' தந்தை '%(father)s' குடும்பத்தை மீண்டும் குறிக்கவில்லை. குறிப்பு சேர்க்கப்பட்டது.

[ctx: mother]
en: Error: family '%(family)s' mother '%(mother)s' does not refer back to the family. Reference added.
ta: பிழை: குடும்பம் '%(family)s' தாய் '%(mother)s' குடும்பத்தை மீண்டும் குறிக்கவில்லை. குறிப்பு சேர்க்கப்பட்டது.

[ctx: child]
en: Error: family '%(family)s' child '%(child)s' does not refer back to the family. Reference added.
ta: பிழை: குடும்பம் '%(family)s' குழந்தை '%(child)s' குடும்பத்தை மீண்டும் குறிக்கவில்லை. குறிப்பு சேர்க்கப்பட்டது.

en: Mismatch between selected extension %(ext)s and actual format.
     Writing to %(filename)s in format %(impliedext)s.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நீட்டிப்பு %(ext)s மற்றும் உண்மையான வடிவத்திற்கு இடையில் பொருந்தவில்லை.
     %(filename)s இல் %(impliedext)s எழுதுதல்.

en: Common Law Marriage
ta: பொதுவான சட்ட திருமணம்

en: Destination
ta: இலக்கு

en: DNA
ta: டி.என்.ஏ

en: Cause of Death
ta: இறப்பிற்கான காரணம்

en: Employment
ta: வேலை

en: Eye Color
ta: கண் நிறம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Initiatory (LDS)
ta: தொடக்க (எல்.டி.எச்)

en: Military ID
ta: இராணுவ ஐடி

en: Mission (LDS)
ta: மிசன் (எல்.டி.எச்)

en: Namesake
ta: பெயர்

en: Ordinance
ta: கட்டளை

en: Separation
ta: பிரித்தல்

en: Weight
ta: எடை

en: Line ignored
ta: வரி புறக்கணிக்கப்பட்டது

en: Illegal character%s
ta: சட்டவிரோத எழுத்து%s

en: Your GEDCOM file is corrupted. It appears to have been truncated.
ta: உங்கள் GEDCOM கோப்பு சிதைந்துள்ளது. இது துண்டிக்கப்பட்டதாகத் தெரிகிறது.

en: Import from GEDCOM (%s)
ta: GEDCOM (%s) இலிருந்து இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: GEDCOM import
ta: GEDCOM இறக்குமதி

en: GEDCOM import report: No errors detected
ta: GEDCOM இறக்குமதி அறிக்கை: பிழைகள் எதுவும் கண்டறியப்படவில்லை

en: GEDCOM import report: %s errors detected
ta: GEDCOM இறக்குமதி அறிக்கை: %s பிழைகள் கண்டறியப்பட்டன

en: Line ignored as not understood
ta: புரிந்து கொள்ளப்படாதபடி வரி புறக்கணிக்கப்படுகிறது

en: Tag recognized but not supported
ta: குறிச்சொல் அங்கீகரிக்கப்பட்டது ஆனால் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: Skipped subordinate line
ta: அடிபணியப்பட்ட துணை கோடு

en: Records not imported into
ta: பதிவுகள் இறக்குமதி செய்யப்படவில்லை

en: Error: %(msg)s  '%(gramps_id)s' (input as @%(xref)s@) not in input GEDCOM. Record synthesised
ta: பிழை:%(msg)s '%(gramps_id)s' (உள்ளீடு @%(xref)s @) உள்ளீட்டு GEDCOM இல் இல்லை. பதிவு ஒருங்கிணைக்கப்பட்டது

en: Error: %(msg)s '%(gramps_id)s' (input as @%(xref)s@) not in input GEDCOM. Record with typifying attribute 'Unknown' created
ta: பிழை:%(msg)s '%(gramps_id)s' (உள்ளீடு @%(xref)s @) உள்ளீட்டு GEDCOM இல் இல்லை. 'தெரியாத' பண்புக்கூறு வகைப்படுத்தப்பட்ட பதிவு

en: Error: family '%(family)s' (input as @%(orig_family)s@) person %(person)s (input as %(orig_person)s) is not a member of the referenced family. Family reference removed from person
ta: பிழை: குடும்பம் ' %(family)s' (உள்ளீடு @ %(orig_family)s @) நபர் %(person)s (உள்ளீடு %(orig_person)s) குறிப்பிடப்பட்ட குடும்பத்தில் உறுப்பினராக இல்லை. குடும்பக் குறிப்பு நபரிடமிருந்து அகற்றப்பட்டது

en: 
    The imported file was not self-contained.
    To correct for that, %(new)d objects were created and
    their typifying attribute was set to 'Unknown'.
    Where possible these 'Unknown' objects are 
    referenced by note %(unknown)s.
ta: 
    இறக்குமதி செய்யப்பட்ட கோப்பு தன்னிறைவானதாக இல்லை.
     அதை சரிசெய்ய, %(new)d பொருள்கள் உருவாக்கப்பட்டன
     அவற்றின் வகைப்படுத்தும் பண்புக்கூறு 'அறியப்படாத' என அமைக்கப்பட்டது.
     இந்த 'அறியப்படாத' பொருள்கள் சாத்தியமான இடங்களில்
     குறிப்பு %(unknown)s மூலம் குறிப்பிடப்படுகின்றன.

en: ADDR element ignored '%s'
ta: Addr உறுப்பு '%s' ஐ புறக்கணித்தது

en: TRLR (trailer)
ta: டி.ஆர்.எல்.ஆர் (டிரெய்லர்)

en: (Submitter):
ta: (சமர்ப்பிப்பவர்):

en: GEDCOM data
ta: GEDCOM தரவு

en: Unknown tag
ta: தெரியாத குறிச்சொல்

en: Top Level
ta: உயர் நிலை

en: INDI (individual) Gramps ID %s
ta: இந்தி (தனிநபர்) கிராம்ப்ச் ஐடி %s

en: Empty Alias <NAME PERSONAL> ignored
ta: வெற்று மாற்றுப்பெயர் <பெயர் தனிப்பட்ட> புறக்கணிக்கப்பட்டது

en: FAM (family) Gramps ID %s
ta: ஃபாம் (குடும்பம்) கிராம்ப்ச் ஐடி %s

en: Filename omitted
ta: கோப்பு பெயர் தவிர்க்கப்பட்டது

en: Could not import %s
ta: %sஐ இறக்குமதி செய்ய முடியவில்லை

en: Media-Type
ta: மீடியா வகை

en: Multiple FILE in a single OBJE ignored
ta: ஒற்றை OBJE இல் பல கோப்பு புறக்கணிக்கப்பட்டது

en: A second PLAC ignored
ta: இரண்டாவது இடம் புறக்கணிக்கப்பட்டது

en: Detail
ta: விவரம்

en: Location already populated; ADDR ignored
ta: ஏற்கனவே மக்கள் தொகை கொண்ட இடம்; ஏ.டி.டி.ஆர் புறக்கணிக்கப்பட்டது

en: Warn: ADDR overwritten
ta: எச்சரிக்கை: ஏ.டி.டி.ஆர் மேலெழுதப்பட்டது

en: Citation Justification
ta: மேற்கோள் நியாயப்படுத்துதல்

en: REFN ignored
ta: Refn புறக்கணிக்கப்பட்டது

en: No title - ID %s
ta: தலைப்பு இல்லை - ஐடி %s

en: SOUR (source) Gramps ID %s
ta: புளிப்பு (மூல) கிராம்ப்ச் ஐடி %s

en: OBJE (multi-media object) Gramps ID %s
ta: பொருள் (பல்-ஊடக பொருள்) கிராம்ப்ச் %s

en: REPO (repository) Gramps ID %s
ta: ரெப்போ (களஞ்சியம்) கிராம்ப்ச் ஐடி %s

en: Only one phone number supported
ta: ஒரு தொலைபேசி எண் மட்டுமே ஆதரிக்கப்படுகிறது

en: HEAD (header)
ta: தலை (தலைப்பு)

en: Approved system identification
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட கணினி அடையாளம்

en: Generated By
ta: மூலம் உருவாக்கப்பட்டது

en: Name of software product
ta: மென்பொருள் தயாரிப்பின் பெயர்

en: Version number of software product
ta: மென்பொருள் தயாரிப்பின் பதிப்பு எண்

en: Business that produced the product: %s
ta: தயாரிப்பை தயாரித்த வணிகம்: %s

en: Name of source data
ta: மூல தரவுகளின் பெயர்

en: Copyright of source data
ta: மூல தரவுகளின் பதிப்புரிமை

en: Publication date of source data
ta: மூல தரவுகளின் வெளியீட்டு தேதி

en: Import from %s
ta: %s இல் இருந்து இறக்கு

en: Submission record identifier
ta: சமர்ப்பிக்கும் பதிவு அடையாளங்காட்டி

en: Language of GEDCOM text
ta: GEDCOM உரையின் மொழி

en: Import of GEDCOM file %(filename)s with DEST=%(by)s, could cause errors in the resulting database!
ta: Gedcom கோப்பு %(filename)s ஐ dest = %(by)s உடன் இறக்குமதி செய்யுங்கள், இதன் விளைவாக வரும் தரவுத்தளத்தில் பிழைகள் ஏற்படக்கூடும்!

en: Look for nameless events.
ta: பெயரிடப்படாத நிகழ்வுகளைத் தேடுங்கள்.

en: Character set
ta: எழுத்து தொகுப்பு

en: Character set and version
ta: எழுத்து தொகுப்பு மற்றும் பதிப்பு

en: GEDCOM version not supported
ta: GEDCOM பதிப்பு ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: GEDCOM version
ta: GEDCOM பதிப்பு

en: GEDCOM FORM should be in uppercase
ta: GEDCOM படிவம் பெரிய எழுத்தில் இருக்க வேண்டும்

en: GEDCOM FORM not supported
ta: GEDCOM படிவம் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: GEDCOM form
ta: GEDCOM படிவம்

en: Creation date of GEDCOM
ta: GEDCOM இன் உருவாக்கும் தேதி

en: Creation date and time of GEDCOM
ta: GEDCOM இன் உருவாக்கம் தேதி மற்றும் நேரம்

en: Empty note ignored
ta: வெற்று குறிப்பு புறக்கணிக்கப்பட்டது

en: NOTE Gramps ID %s
ta: குறிப்பு கிராம்ப்ச் ஐடி %s

en: Submission: Submitter
ta: சமர்ப்பிப்பு: சமர்ப்பிப்பவர்

en: Submission: Family file
ta: சமர்ப்பிப்பு: குடும்ப கோப்பு

en: Submission: Temple code
ta: சமர்ப்பிப்பு: கோயில் குறியீடு

en: Submission: Generations of ancestors
ta: சமர்ப்பிப்பு: மூதாதையர்களின் தலைமுறைகள்

en: Submission: Generations of descendants
ta: சமர்ப்பிப்பு: சந்ததியினரின் தலைமுறைகள்

en: Submission: Ordinance process flag
ta: சமர்ப்பிப்பு: கட்டளை செயல்முறை கொடி

en: Invalid temple code
ta: தவறான கோயில் குறியீடு

en: Your GEDCOM file is corrupted. The file appears to be encoded using the UTF16 character set, but is missing the BOM marker.
ta: உங்கள் GEDCOM கோப்பு சிதைந்துள்ளது. கோப்பு UTF16 எழுத்து தொகுப்பைப் பயன்படுத்தி குறியாக்கம் செய்யப்பட்டதாகத் தோன்றுகிறது, ஆனால் BOM மார்க்கரைக் காணவில்லை.

en: Your GEDCOM file is empty.
ta: உங்கள் GEDCOM கோப்பு காலியாக உள்ளது.

en: Unicode UTF-8 (recommended)
ta: யூனிகோட் யுடிஎஃப் -8 (பரிந்துரைக்கப்படுகிறது)

en: Standard copyright
ta: நிலையான பதிப்புரிமை

en: Creative Commons - By attribution
ta: கிரியேட்டிவ் காமன்ச் - பண்புக்கூறு மூலம்

en: Creative Commons - By attribution, No derivations
ta: கிரியேட்டிவ் காமன்ச் - பண்புக்கூறு மூலம், வழித்தோன்றல்கள் இல்லை

en: Creative Commons - By attribution, Share-alike
ta: கிரியேட்டிவ் காமன்ச் - பண்புக்கூறு மூலம், பங்கு -ஒரே மாதிரியானது

en: Creative Commons - By attribution, Non-commercial
ta: கிரியேட்டிவ் காமன்ச் - பண்புக்கூறு மூலம், வணிகரீதியானது

en: Creative Commons - By attribution, Non-commercial, No derivations
ta: கிரியேட்டிவ் காமன்ச் - பண்புக்கூறு, வணிகரீதியான, வழித்தோன்றல்கள் இல்லை

en: Creative Commons - By attribution, Non-commercial, Share-alike
ta: கிரியேட்டிவ் காமன்ச்-பண்புக்கூறு, வணிகரீதியான, பங்கு-ஒரே மாதிரியான

en: No copyright notice
ta: பதிப்புரிமை அறிவிப்பு இல்லை

en: Invalid format
ta: தவறான வடிவம்

en: Descriptive Tags
ta: விளக்கக் குறிச்சொற்கள்

en: Date and Time Tags
ta: தேதி மற்றும் நேர குறிச்சொற்கள்

en: People Tags
ta: மக்கள் குறிச்சொற்கள்

en: Event Tags
ta: நிகழ்வு குறிச்சொற்கள்

en: Image Tags
ta: பட குறிச்சொற்கள்

en: Camera Information
ta: கேமரா செய்தி

en: Location Tags
ta: இருப்பிட குறிச்சொற்கள்

en: Advanced Tags
ta: மேம்பட்ட குறிச்சொற்கள்

en: Rights Tags
ta: உரிமைகள் குறிச்சொற்கள்

en: Keyword Tags
ta: முக்கிய குறிச்சொற்கள்

en: Namespace
ta: பெயர்வெளி

en: Label
ta: சிட்டை

en: %(unknown_gender_name)s was born on %(birth_date)s in %(birth_place)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(birth_date)s அன்று %(birth_place)s இல் பிறந்தன.

en: %(male_name)s was born on %(birth_date)s in %(birth_place)s.
ta: %(male_name)s %(birth_date)s அன்று %(birth_place)s இல் பிறந்தன.

en: %(female_name)s was born on %(birth_date)s in %(birth_place)s.
ta: %(female_name)s %(birth_date)s அன்று %(birth_place)sஇல் பிறந்தன.

en: This person was born on %(birth_date)s in %(birth_place)s.
ta: இந்த நபர் %(birth_date)s அன்று %(birth_place)s இல் பிறந்தார்.

en: He was born on %(birth_date)s in %(birth_place)s.
ta: அவர் %(birth_date)s அன்று %(birth_place)s இல் பிறந்தார்.

en: She was born on %(birth_date)s in %(birth_place)s.
ta: அவள் %(birth_date)sஅன்று %(birth_place)sஇல் பிறந்தாள்.

en: Born %(birth_date)s in %(birth_place)s.
ta: %(birth_date)s அன்று %(birth_place)sஇல் பிறப்பு.

en: %(unknown_gender_name)s was born %(modified_date)s in %(birth_place)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(modified_date)s அன்று %(birth_place)sஇல் பிறந்தார்.

en: %(male_name)s was born %(modified_date)s in %(birth_place)s.
ta: %(male_name)s %(modified_date)s %(birth_place)s பிறந்தன.

en: %(female_name)s was born %(modified_date)s in %(birth_place)s.
ta: %(female_name)s %(modified_date)s %(birth_place)s பிறந்தன.

en: This person was born %(modified_date)s in %(birth_place)s.
ta: இந்த நபர் %(modified_date)s %(birth_place)s பிறந்தார்.

en: He was born %(modified_date)s in %(birth_place)s.
ta: அவர் %(modified_date)s அன்று %(birth_place)sஇல் பிறந்தார்.

en: She was born %(modified_date)s in %(birth_place)s.
ta: அவள் %(modified_date)s அன்று %(birth_place)sஇல் பிறந்தார்.

en: Born %(modified_date)s in %(birth_place)s.
ta: %(modified_date)s அன்று %(birth_place)sஇல் பிறப்பு.

en: %(unknown_gender_name)s was born on %(birth_date)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(birth_date)s அன்று பிறந்தது.

en: %(male_name)s was born on %(birth_date)s.
ta: %(male_name)s %(birth_date)s அன்று பிறந்தான்.

en: %(female_name)s was born on %(birth_date)s.
ta: %(female_name)s %(birth_date)s அன்று பிறந்தாள்.

en: This person was born on %(birth_date)s.
ta: இந்த நபர் %(birth_date)s அன்று பிறந்தார்.

en: He was born on %(birth_date)s.
ta: அவன் %(birth_date)s அன்று பிறந்தான்.

en: She was born on %(birth_date)s.
ta: அவள் %(birth_date)s பிறந்தாள்.

en: Born %(birth_date)s.
ta: %(birth_date)s பிறப்பு.

en: %(unknown_gender_name)s was born %(modified_date)s.
ta: %(unknown_gender_name)s பிறந்தது %(modified_date)s.

en: %(male_name)s was born %(modified_date)s.
ta: %(male_name)s பிறந்தன %(modified_date)s.

en: %(female_name)s was born %(modified_date)s.
ta: %(female_name)s %(modified_date)s பிறந்தன.

en: This person was born %(modified_date)s.
ta: இந்த நபர் %(modified_date)s பிறந்தார்.

en: He was born %(modified_date)s.
ta: அவர் %(modified_date)s பிறந்தார்.

en: She was born %(modified_date)s.
ta: அவள் %(modified_date)s பிறந்தாள்.

en: Born %(modified_date)s.
ta: பிறப்பு %(modified_date)s.

en: %(unknown_gender_name)s was born in %(month_year)s in %(birth_place)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(month_year)s அன்று %(birth_place)sஇல் பிறந்தது.

en: %(male_name)s was born in %(month_year)s in %(birth_place)s.
ta: %(male_name)s %(month_year)s இல் %(birth_place)s பிறந்தன.

en: %(female_name)s was born in %(month_year)s in %(birth_place)s.
ta: %(female_name)s %(month_year)s அன்று %(birth_place)sஇல் பிறந்தாள்.

en: This person was born in %(month_year)s in %(birth_place)s.
ta: இந்த நபர் %(month_year)s இல் %(birth_place)s பிறந்தார்.

en: He was born in %(month_year)s in %(birth_place)s.
ta: அவர் %(month_year)s இல் %(birth_place)s பிறந்தார்.

en: She was born in %(month_year)s in %(birth_place)s.
ta: அவர் %(month_year)s இல் %(birth_place)s பிறந்தார்.

en: Born %(month_year)s in %(birth_place)s.
ta: பிறப்பு %(month_year)s %(birth_place)s.

en: %(unknown_gender_name)s was born in %(month_year)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(month_year)s பிறந்தன.

en: %(male_name)s was born in %(month_year)s.
ta: %(male_name)s %(month_year)s பிறந்தன.

en: %(female_name)s was born in %(month_year)s.
ta: %(female_name)s %(month_year)s பிறந்தன.

en: This person was born in %(month_year)s.
ta: இந்த நபர் %(month_year)s பிறந்தார்.

en: He was born in %(month_year)s.
ta: அவர் %(month_year)s பிறந்தார்.

en: She was born in %(month_year)s.
ta: அவர் %(month_year)s பிறந்தார்.

en: Born %(month_year)s.
ta: பிறப்பு %(month_year)s.

en: %(unknown_gender_name)s was born in %(birth_place)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(birth_place)s பிறந்தன.

en: %(male_name)s was born in %(birth_place)s.
ta: %(male_name)s %(birth_place)s பிறந்தன.

en: %(female_name)s was born in %(birth_place)s.
ta: %(female_name)s %(birth_place)s இல் பிறந்தாள்.

en: This person was born in %(birth_place)s.
ta: இந்த நபர் %(birth_place)s இல் பிறந்தார்.

en: He was born in %(birth_place)s.
ta: அவன் %(birth_place)sஇல் பிறந்தான்.

en: She was born in %(birth_place)s.
ta: அவள் %(birth_place)s பிறந்தாள்.

en: Born in %(birth_place)s.
ta: %(birth_place)s இல் பிறப்பு.

en: %(unknown_gender_name)s died on %(death_date)s in %(death_place)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(death_date)s அன்று %(death_place)s இல் இறந்தார்.

en: %(unknown_gender_name)s died on %(death_date)s in %(death_place)s at the age of %(age)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(death_date)s அன்று %(death_place)sஇல் %(age)sவயதில் இறந்தார்.

en: %(male_name)s died on %(death_date)s in %(death_place)s.
ta: %(male_name)s %(death_date)sஅன்று %(death_place)sஇல் இறந்தான்.

en: %(male_name)s died on %(death_date)s in %(death_place)s at the age of %(age)s.
ta: %(male_name)s %(death_date)s அன்று %(death_place)sஇல் %(age)s வயதில் இறந்தான்.

en: %(female_name)s died on %(death_date)s in %(death_place)s.
ta: %(female_name)s %(death_date)s அன்று %(death_place)s இல் இறந்தாள்.

en: %(female_name)s died on %(death_date)s in %(death_place)s at the age of %(age)s.
ta: %(female_name)s %(death_date)s அன்று %(death_place)s இல் %(age)sவயதில் இறந்துவிட்டாள்.

en: This person died on %(death_date)s in %(death_place)s.
ta: இந்த நபர் %(death_date)s அன்று %(death_place)sஇல் இறந்தார்.

en: This person died on %(death_date)s in %(death_place)s at the age of %(age)s.
ta: இந்த நபர் %(death_date)s அன்று %(death_place)s இல் %(age)s வயதில் இறந்தார்.

en: He died on %(death_date)s in %(death_place)s.
ta: அவர் %(death_date)s இல் %(death_place)s இறந்தார்.

en: He died on %(death_date)s in %(death_place)s at the age of %(age)s.
ta: அவர் %(death_date)sஅன்று %(death_place)sஇல் %(age)sவயதில் இறந்தார்.

en: She died on %(death_date)s in %(death_place)s.
ta: அவள் %(death_date)s அன்று %(death_place)sஇல் இறந்தாள்.

en: She died on %(death_date)s in %(death_place)s at the age of %(age)s.
ta: அவள் %(death_date)s அன்று %(death_place)sஇல் %(age)s வயதில் இறந்தாள்.

en: Died %(death_date)s in %(death_place)s.
ta: %(death_date)s அன்று %(death_place)s இல் இறந்தார்.

en: Died %(death_date)s in %(death_place)s (%(age)s).
ta: %(death_date)s அன்று %(death_place)s இல் %(age)sவயதில் இறந்தார்.

en: %(unknown_gender_name)s died %(death_date)s in %(death_place)s.
ta: %(unknown_gender_name)s இறந்தார் %(death_date)s அன்று %(death_place)sஇல்.

en: %(unknown_gender_name)s died %(death_date)s in %(death_place)s at the age of %(age)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(death_date)s அன்று %(death_place)sஇல் %(age)s வயதில் இறந்தார்.

en: %(male_name)s died %(death_date)s in %(death_place)s.
ta: %(male_name)s %(death_date)s இல் %(death_place)s.

en: %(male_name)s died %(death_date)s in %(death_place)s at the age of %(age)s.
ta: %(male_name)s %(death_date)s அன்று %(death_place)sஇல் %(age)s வயதில் இறந்தான்.

en: %(female_name)s died %(death_date)s in %(death_place)s.
ta: %(female_name)s %(death_date)s அன்று %(death_place)sஇல் இறந்தாள்.

en: %(female_name)s died %(death_date)s in %(death_place)s at the age of %(age)s.
ta: %(female_name)s %(death_date)s அன்று %(death_place)sஇல் %(age)s வயதில் இறந்தாள்.

en: This person died %(death_date)s in %(death_place)s.
ta: இந்த நபர் %(death_date)s அன்று %(death_place)sஇல் இறந்தார்.

en: This person died %(death_date)s in %(death_place)s at the age of %(age)s.
ta: இந்த நபர் %(death_date)s அன்று %(death_place)sஇல் %(age)s வயதில் இறந்தார்.

en: He died %(death_date)s in %(death_place)s.
ta: அவன் %(death_date)s அன்று %(death_place)sஇல் இறந்தார்.

en: He died %(death_date)s in %(death_place)s at the age of %(age)s.
ta: அவன் %(death_date)s அன்று %(death_place)sஇல் %(age)s வயதில் இறந்தான்.

en: She died %(death_date)s in %(death_place)s.
ta: அவள் %(death_date)s அன்று %(death_place)sஇல் இறந்தாள்.

en: She died %(death_date)s in %(death_place)s at the age of %(age)s.
ta: அவள் %(death_date)s அன்று %(death_place)sஇல் %(age)s வயதில் இறந்தாள்.

en: %(unknown_gender_name)s died on %(death_date)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(death_date)s இறந்தன.

en: %(unknown_gender_name)s died on %(death_date)s at the age of %(age)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(death_date)s அன்று %(age)s வயதில் இறந்தது.

en: %(male_name)s died on %(death_date)s.
ta: %(male_name)s %(death_date)s இறந்தன.

en: %(male_name)s died on %(death_date)s at the age of %(age)s.
ta: %(male_name)s %(age)s வயதில் %(death_date)s அன்று இறந்தார்.

en: %(female_name)s died on %(death_date)s.
ta: %(female_name)s %(death_date)s மீது இறந்தன.

en: %(female_name)s died on %(death_date)s at the age of %(age)s.
ta: %(female_name)s %(death_date)s அன்று %(age)s வயதில் இறந்தாள்.

en: This person died on %(death_date)s.
ta: இந்த நபர் %(death_date)s இறந்தார்.

en: This person died on %(death_date)s at the age of %(age)s.
ta: இந்த நபர் %(age)s வயதில் %(death_date)s அன்று இறந்தார்.

en: He died on %(death_date)s.
ta: அவர் %(death_date)s இறந்தார்.

en: He died on %(death_date)s at the age of %(age)s.
ta: அவர் %(death_date)s அன்று %(age)s வயதில் இறந்தார்.

en: She died on %(death_date)s.
ta: அவர் %(death_date)s இல் இறந்தார்.

en: She died on %(death_date)s at the age of %(age)s.
ta: அவர் %(death_date)s அன்று %(age)s வயதில் இறந்தாள்.

en: Died %(death_date)s.
ta: இறந்தார் %(death_date)s.

en: Died %(death_date)s (%(age)s).
ta: இறந்தார் %(death_date)s ( %(age)s).

en: %(unknown_gender_name)s died %(death_date)s.
ta: %(unknown_gender_name)s இறந்தார் %(death_date)s.

en: %(unknown_gender_name)s died %(death_date)s at the age of %(age)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(death_date)s அன்று %(age)s வயதில் இறந்தது.

en: %(male_name)s died %(death_date)s.
ta: %(male_name)s இறந்துவிட்டன %(death_date)s.

en: %(male_name)s died %(death_date)s at the age of %(age)s.
ta: %(male_name)s %(death_date)s அன்று %(age)s வயதில் இறந்தான்.

en: %(female_name)s died %(death_date)s.
ta: %(female_name)s இறந்தார் %(death_date)s.

en: %(female_name)s died %(death_date)s at the age of %(age)s.
ta: %(female_name)s %(death_date)s அன்று %(age)s வயதில் இறந்தாள்.

en: This person died %(death_date)s.
ta: இந்த நபர் இறந்தார் %(death_date)s.

en: This person died %(death_date)s at the age of %(age)s.
ta: இந்த நபர் %(death_date)s அன்று %(age)s வயதில் இறந்தார்.

en: He died %(death_date)s.
ta: அவர் இறந்தார் %(death_date)s.

en: He died %(death_date)s at the age of %(age)s.
ta: அவன் %(death_date)s அன்று %(age)s வயதில் இறந்தான்.

en: She died %(death_date)s.
ta: அவள் இறந்துவிட்டாள் %(death_date)s.

en: She died %(death_date)s at the age of %(age)s.
ta: அவள் %(death_date)s அன்று %(age)s வயதில் இறந்தாள்.

en: %(unknown_gender_name)s died in %(month_year)s in %(death_place)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(month_year)s %(death_place)s இறந்தது.

en: %(unknown_gender_name)s died in %(month_year)s in %(death_place)s at the age of %(age)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(month_year)s அன்று %(death_place)sஇல் %(age)s வயதில் இறந்தது.

en: %(male_name)s died in %(month_year)s in %(death_place)s.
ta: %(male_name)s %(month_year)s அன்று %(death_place)s இல் இறந்தான்.

en: %(male_name)s died in %(month_year)s in %(death_place)s at the age of %(age)s.
ta: %(male_name)s %(month_year)s அன்று %(death_place)s இல் %(age)s வயதில் இறந்தான்.

en: %(female_name)s died in %(month_year)s in %(death_place)s.
ta: %(female_name)s %(month_year)s அன்று %(death_place)s இல் இறந்தாள்.

en: %(female_name)s died in %(month_year)s in %(death_place)s at the age of %(age)s.
ta: %(female_name)s %(month_year)s அன்று %(death_place)s இல் %(age)s வயதில் இறந்தாள்.

en: This person died in %(month_year)s in %(death_place)s.
ta: இந்த நபர் %(month_year)s %(death_place)s இறந்தார்.

en: This person died in %(month_year)s in %(death_place)s at the age of %(age)s.
ta: இந்த நபர் %(month_year)s அன்று %(death_place)s இல் %(age)s வயதில் இறந்தார்.

en: He died in %(month_year)s in %(death_place)s.
ta: அவர் %(month_year)s இல் %(death_place)s இறந்தார்.

en: He died in %(month_year)s in %(death_place)s at the age of %(age)s.
ta: அவர் %(month_year)s அன்று %(death_place)s இல் %(age)s வயதில் இறந்தார்.

en: She died in %(month_year)s in %(death_place)s.
ta: அவர் %(month_year)s இல் %(death_place)s இல் இறந்தார்.

en: She died in %(month_year)s in %(death_place)s at the age of %(age)s.
ta: அவள் %(month_year)s அன்று %(death_place)s இல் %(age)s வயதில் இறந்தாள்.

en: Died %(month_year)s in %(death_place)s.
ta: %(month_year)sஅன்று %(death_place)sஇல் இறப்பு.

en: Died %(month_year)s in %(death_place)s (%(age)s).
ta: %(month_year)s அன்று %(death_place)sஇல் %(age)sஇறப்பு.

en: %(unknown_gender_name)s died in %(month_year)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(month_year)s இறந்தன.

en: %(unknown_gender_name)s died in %(month_year)s at the age of %(age)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(month_year)s அன்று %(age)s வயதில் இறந்தது.

en: %(male_name)s died in %(month_year)s.
ta: %(male_name)s %(month_year)s இறந்தன.

en: %(male_name)s died in %(month_year)s at the age of %(age)s.
ta: %(male_name)s %(month_year)sஅன்று %(age)s வயதில் இறந்தான்.

en: %(female_name)s died in %(month_year)s.
ta: %(female_name)s %(month_year)s இறந்தன.

en: %(female_name)s died in %(month_year)s at the age of %(age)s.
ta: %(female_name)s %(month_year)s அன்று %(age)s வயதில் இறந்தாள்.

en: This person died in %(month_year)s.
ta: இந்த நபர் %(month_year)s இறந்தார்.

en: This person died in %(month_year)s at the age of %(age)s.
ta: இந்த நபர் %(month_year)s அன்று %(age)s வயதில் இறந்தார்.

en: He died in %(month_year)s.
ta: அவர் %(month_year)s இறந்தார்.

en: He died in %(month_year)s at the age of %(age)s.
ta: அவன் %(age)s வயதில் %(month_year)s இறந்தான்.

en: She died in %(month_year)s.
ta: அவர் %(month_year)s இறந்தார்.

en: She died in %(month_year)s at the age of %(age)s.
ta: அவள் %(month_year)s அன்று %(age)s வயதில் இறந்தாள்.

en: Died %(month_year)s.
ta: இறந்தார் %(month_year)s.

en: Died %(month_year)s (%(age)s).
ta: இறந்தார் %(month_year)s ( %(age)s).

en: %(unknown_gender_name)s died in %(death_place)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(death_place)s இறந்தன.

en: %(unknown_gender_name)s died in %(death_place)s at the age of %(age)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(death_place)s இல் %(age)s வயதில் இறந்தார்.

en: %(male_name)s died in %(death_place)s.
ta: %(male_name)s %(death_place)s இறந்தன.

en: %(male_name)s died in %(death_place)s at the age of %(age)s.
ta: %(male_name)s %(death_place)s இல் %(age)s வயதில் இறந்தான்.

en: %(female_name)s died in %(death_place)s.
ta: %(female_name)s %(death_place)s இறந்தன.

en: %(female_name)s died in %(death_place)s at the age of %(age)s.
ta: %(female_name)s %(death_place)s இல் %(age)s வயதில் இறந்தாள்.

en: This person died in %(death_place)s.
ta: இந்த நபர் %(death_place)s இறந்தார்.

en: This person died in %(death_place)s at the age of %(age)s.
ta: இந்த நபர் %(death_place)sஇல் %(age)s வயதில் இறந்தார்.

en: He died in %(death_place)s.
ta: அவர் %(death_place)s இறந்தார்.

en: He died in %(death_place)s at the age of %(age)s.
ta: அவன் %(death_place)s இல் %(age)s வயதில் இறந்தான்.

en: She died in %(death_place)s.
ta: அவர் %(death_place)s இறந்தார்.

en: She died in %(death_place)s at the age of %(age)s.
ta: அவள் %(death_place)s இல் %(age)s வயதில் இறந்தாள்.

en: Died in %(death_place)s.
ta: %(death_place)s இறந்தன.

en: Died in %(death_place)s (%(age)s).
ta: %(death_place)s ( %(age)s) இல் இறந்தார்.

en: %(unknown_gender_name)s died at the age of %(age)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(age)s வயதில் இறந்தது.

en: %(male_name)s died at the age of %(age)s.
ta: %(male_name)s %(age)s வயதில் இறந்தார்.

en: %(female_name)s died at the age of %(age)s.
ta: %(female_name)s %(age)s வயதில் இறந்தாள்.

en: This person died at the age of %(age)s.
ta: இந்த நபர் %(age)s வயதில் இறந்தார்.

en: He died at the age of %(age)s.
ta: அவன் %(age)s வயதில் இறந்தான்.

en: She died at the age of %(age)s.
ta: அவள் %(age)s வயதில் இறந்தாள்.

en: Died (%(age)s).
ta: இறந்தார் (%(age)s).

en: %(male_name)s was buried on %(burial_date)s in %(burial_place)s%(endnotes)s.
ta: %(male_name)s %(burial_date)s மீது %(burial_place)s %(endnotes)sஇல் புதைக்கப்பட்டன.

en: He was buried on %(burial_date)s in %(burial_place)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(burial_date)s %(burial_place)s %(endnotes)s அடக்கம் செய்யப்பட்டார்.

en: %(female_name)s was buried on %(burial_date)s in %(burial_place)s%(endnotes)s.
ta: %(female_name)s %(burial_date)s மீது %(burial_place)s %(endnotes)sஇல் புதைக்கப்பட்டன.

en: She was buried on %(burial_date)s in %(burial_place)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(burial_date)s %(burial_place)s %(endnotes)sஇல் அடக்கம் செய்யப்பட்டார்.

en: %(unknown_gender_name)s was buried on %(burial_date)s in %(burial_place)s%(endnotes)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(burial_date)s %(burial_place)s %(endnotes)sஇல் புதைக்கப்பட்டன.

en: This person was buried on %(burial_date)s in %(burial_place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(burial_date)s%(burial_place)s%(endnotes)sஇல் அடக்கம் செய்யப்பட்டார்.

en: Buried %(burial_date)s in %(burial_place)s%(endnotes)s.
ta: புதைக்கப்பட்ட %(burial_date)s %(burial_place)s %(endnotes)s.

en: %(male_name)s was buried on %(burial_date)s%(endnotes)s.
ta: %(male_name)s %(burial_date)s %(endnotes)s மீது புதைக்கப்பட்டன.

en: He was buried on %(burial_date)s%(endnotes)s.
ta: அவன் %(burial_date)s %(endnotes)s மீது அடக்கம் செய்யப்பட்டான்.

en: %(female_name)s was buried on %(burial_date)s%(endnotes)s.
ta: %(female_name)s %(burial_date)s%(endnotes)s மீது புதைக்கப்பட்டாள்.

en: She was buried on %(burial_date)s%(endnotes)s.
ta: அவள் %(burial_date)s %(endnotes)s மீது அடக்கம் செய்யப்பட்டாள்.

en: %(unknown_gender_name)s was buried on %(burial_date)s%(endnotes)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(burial_date)s %(endnotes)s மீது புதைக்கப்பட்டது.

en: This person was buried on %(burial_date)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(burial_date)s %(endnotes)sஇல் அடக்கம் செய்யப்பட்டார்.

en: Buried %(burial_date)s%(endnotes)s.
ta: புதைக்கப்பட்டது %(burial_date)s %(endnotes)s.

en: %(male_name)s was buried in %(month_year)s in %(burial_place)s%(endnotes)s.
ta: %(male_name)s %(month_year)s %(burial_place)s %(endnotes)sஇல் அடக்கம் செய்யப்பட்டான்.

en: He was buried in %(month_year)s in %(burial_place)s%(endnotes)s.
ta: அவன் %(month_year)s %(burial_place)s%(endnotes)sஇல் அடக்கம் செய்யப்பட்டான்.

en: %(female_name)s was buried in %(month_year)s in %(burial_place)s%(endnotes)s.
ta: %(female_name)s %(month_year)s %(burial_place)s%(endnotes)sஇல் அடக்கம் செய்யப்பட்டாள்.

en: She was buried in %(month_year)s in %(burial_place)s%(endnotes)s.
ta: அவள் %(month_year)s %(burial_place)s%(endnotes)sஇல் அடக்கம் செய்யப்பட்டாள்.

en: %(unknown_gender_name)s was buried in %(month_year)s in %(burial_place)s%(endnotes)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(month_year)s %(burial_place)s %(endnotes)s புதைக்கப்பட்டன.

en: This person was buried in %(month_year)s in %(burial_place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(month_year)s %(burial_place)s %(endnotes)s அடக்கம் செய்யப்பட்டார்.

en: Buried %(month_year)s in %(burial_place)s%(endnotes)s.
ta: புதைக்கப்பட்ட %(month_year)s %(burial_place)s %(endnotes)s.

en: %(male_name)s was buried in %(month_year)s%(endnotes)s.
ta: %(male_name)s %(month_year)s)%(endnotes)s இல் புதைக்கப்பட்டான்.

en: He was buried in %(month_year)s%(endnotes)s.
ta: அவன் %(month_year)s%(endnotes)sஇல் அடக்கம் செய்யப்பட்டான்.

en: %(female_name)s was buried in %(month_year)s%(endnotes)s.
ta: %(female_name)s %(month_year)s%(endnotes)s இல் புதைக்கப்பட்டாள்.

en: She was buried in %(month_year)s%(endnotes)s.
ta: அவள் %(month_year)s%(endnotes)sஇல் அடக்கம் செய்யப்பட்டாள்.

en: %(unknown_gender_name)s was buried in %(month_year)s%(endnotes)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(month_year)s %(endnotes)s இல் புதைக்கப்பட்டன.

en: This person was buried in %(month_year)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(month_year)s%(endnotes)s) இல் அடக்கம் செய்யப்பட்டார்.

en: Buried %(month_year)s%(endnotes)s.
ta: புதைக்கப்பட்டது %(month_year)s%(endnotes)s.

en: %(male_name)s was buried %(modified_date)s in %(burial_place)s%(endnotes)s.
ta: %(male_name)s %(modified_date)s %(burial_place)s இல் %(endnotes)s புதைக்கப்பட்டன.

en: He was buried %(modified_date)s in %(burial_place)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(modified_date)s %(burial_place)s%(endnotes)s அடக்கம் செய்யப்பட்டார்.

en: %(female_name)s was buried %(modified_date)s in %(burial_place)s%(endnotes)s.
ta: %(female_name)s %(modified_date)s %(burial_place)s %(endnotes)s.

en: She was buried %(modified_date)s in %(burial_place)s%(endnotes)s.
ta: %(modified_date)s %(burial_place)s%(endnotes)s அடக்கம் செய்யப்பட்டாள்.

en: %(unknown_gender_name)s was buried %(modified_date)s in %(burial_place)s%(endnotes)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(modified_date)s அன்று %(burial_place)s%(endnotes)s புதைக்கப்பட்டது.

en: This person was buried %(modified_date)s in %(burial_place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(modified_date)s %(burial_place)s %(endnotes)s இல் அடக்கம் செய்யப்பட்டார்.

en: Buried %(modified_date)s in %(burial_place)s%(endnotes)s.
ta: புதைக்கப்பட்ட %(modified_date)s %(burial_place)s %(endnotes)s.

en: %(male_name)s was buried %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: %(male_name)s புதைக்கப்பட்டன %(modified_date)s %(endnotes)s.

en: He was buried %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(modified_date)s %(endnotes)s அடக்கம் செய்யப்பட்டார்.

en: %(female_name)s was buried %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: %(female_name)s புதைக்கப்பட்டது %(modified_date)s%(endnotes)s.

en: She was buried %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: அவள் %(modified_date)s %(endnotes)s அடக்கம் செய்யப்பட்டாள்.

en: %(unknown_gender_name)s was buried %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(modified_date)s%(endnotes)s புதைக்கப்பட்டார்.

en: This person was buried %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(modified_date)s %(endnotes)s அடக்கம் செய்யப்பட்டார்.

en: Buried %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: புதைக்கப்பட்ட %(modified_date)s %(endnotes)s.

en: %(male_name)s was buried in %(burial_place)s%(endnotes)s.
ta: %(male_name)s %(burial_place)s %(endnotes)s இல் புதைக்கப்பட்டன.

en: He was buried in %(burial_place)s%(endnotes)s.
ta: அவள் %(burial_place)s%(endnotes)s இல் அடக்கம் செய்யப்பட்டான்.

en: %(female_name)s was buried in %(burial_place)s%(endnotes)s.
ta: %(female_name)s %(burial_place)s %(endnotes)s ஆகியவற்றில் புதைக்கப்பட்டன.

en: She was buried in %(burial_place)s%(endnotes)s.
ta: அவள் %(burial_place)s%(endnotes)s இல் அடக்கம் செய்யப்பட்டாள்.

en: %(unknown_gender_name)s was buried in %(burial_place)s%(endnotes)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(burial_place)s %(endnotes)s ஆகியவற்றில் புதைக்கப்பட்டன.

en: This person was buried in %(burial_place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(burial_place)s%(endnotes)s இல் அடக்கம் செய்யப்பட்டார்.

en: Buried in %(burial_place)s%(endnotes)s.
ta: %(burial_place)s%(endnotes)s இல் புதைக்கப்பட்டது.

en: %(male_name)s was buried%(endnotes)s.
ta: %(male_name)s புதைக்கப்பட்டான் %(endnotes)s.

en: He was buried%(endnotes)s.
ta: அவன் %(endnotes)s அடக்கம் செய்யப்பட்டான்.

en: %(female_name)s was buried%(endnotes)s.
ta: %(female_name)s புதைக்கப்பட்டாள் %(endnotes)s.

en: She was buried%(endnotes)s.
ta: அவள் அடக்கம் செய்யப்பட்டாள்%(endnotes)s.

en: %(unknown_gender_name)s was buried%(endnotes)s.
ta: %(unknown_gender_name)s புதைக்கப்பட்டன%(endnotes)s.

en: This person was buried%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் அடக்கம் செய்யப்பட்டார்%(endnotes)s.

en: Buried%(endnotes)s.
ta: புதைக்கப்பட்டது %(endnotes)s.

en: %(male_name)s was baptized on %(baptism_date)s in %(baptism_place)s%(endnotes)s.
ta: %(male_name)s அவர் %(baptism_date)s அன்று %(baptism_place)s%(endnotes)s இல் ஞானச்நானம் பெற்றான்.

en: He was baptized on %(baptism_date)s in %(baptism_place)s%(endnotes)s.
ta: அவன் %(baptism_date)s அன்று %(baptism_place)s%(endnotes)s இல் ஞானச்நானம் பெற்றான்.

en: %(female_name)s was baptized on %(baptism_date)s in %(baptism_place)s%(endnotes)s.
ta: %(female_name)s %(baptism_date)s இல் %(baptism_place)s%(endnotes)s மீது ஞானச்நானம் பெற்றாள்.

en: She was baptized on %(baptism_date)s in %(baptism_place)s%(endnotes)s.
ta: அவள் %(baptism_date)sஅன்று %(baptism_place)s%(endnotes)s இல் முழுக்காட்டுதல் பெற்றாள்.

en: %(unknown_gender_name)s was baptized on %(baptism_date)s in %(baptism_place)s%(endnotes)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(baptism_date)s அன்று %(baptism_place)s%(endnotes)s இல் ஞானச்நானம் பெற்றார்.

en: This person was baptized on %(baptism_date)s in %(baptism_place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(baptism_date)s அன்று %(baptism_place)s%(endnotes)s இல் ஞானச்நானம் பெற்றார்.

en: Baptized %(baptism_date)s in %(baptism_place)s%(endnotes)s.
ta: %(baptism_date)s அன்று %(baptism_place)s%(endnotes)s ஞானச்நானம் பெற்றார்.

en: %(male_name)s was baptized on %(baptism_date)s%(endnotes)s.
ta: %(male_name)s %(baptism_date)s%(endnotes)s அன்று ஞானச்நானம் பெற்றான்.

en: He was baptized on %(baptism_date)s%(endnotes)s.
ta: அவன் %(baptism_date)s%(endnotes)s அன்று முழுக்காட்டுதல் பெற்றான்.

en: %(female_name)s was baptized on %(baptism_date)s%(endnotes)s.
ta: %(female_name)s %(baptism_date)s%(endnotes)s இல் முழுக்காட்டுதல் பெற்றாள்.

en: She was baptized on %(baptism_date)s%(endnotes)s.
ta: அவள் %(baptism_date)s%(endnotes)s முழுக்காட்டுதல் பெற்றாள்.

en: %(unknown_gender_name)s was baptized on %(baptism_date)s%(endnotes)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(baptism_date)s %(endnotes)s அன்று ஞானச்நானம் பெற்றார்.

en: This person was baptized on %(baptism_date)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(baptism_date)s%(endnotes)s அன்று முழுக்காட்டுதல் பெற்றார்.

en: Baptized %(baptism_date)s%(endnotes)s.
ta: முழுக்காட்டுதல் %(baptism_date)s %(endnotes)s.

en: %(male_name)s was baptized in %(month_year)s in %(baptism_place)s%(endnotes)s.
ta: %(male_name)s %(month_year)s அன்று %(baptism_place)s%(endnotes)s இல் ஞானச்நானம் பெற்றான்.

en: He was baptized in %(month_year)s in %(baptism_place)s%(endnotes)s.
ta: அவன் %(month_year)s அன்று %(baptism_place)s%(endnotes)s இல் முழுக்காட்டுதல் பெற்றான்.

en: %(female_name)s was baptized in %(month_year)s in %(baptism_place)s%(endnotes)s.
ta: %(female_name)s %(month_year)s அன்று %(baptism_place)s%(endnotes)s இல் ஞானச்நானம் பெற்றாள்.

en: She was baptized in %(month_year)s in %(baptism_place)s%(endnotes)s.
ta: அவள் %(month_year)s அன்று %(baptism_place)s %(endnotes)sஇல் முழுக்காட்டுதல் பெற்றாள்.

en: %(unknown_gender_name)s was baptized in %(month_year)s in %(baptism_place)s%(endnotes)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(month_year)s அன்று %(baptism_place)s%(endnotes)sஇல் முழுக்காட்டுதல் பெற்றது.

en: This person was baptized in %(month_year)s in %(baptism_place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(month_year)sஅன்று %(baptism_place)s%(endnotes)s இல் ஞானச்நானம் பெற்றார்.

en: Baptized %(month_year)s in %(baptism_place)s%(endnotes)s.
ta: %(month_year)s அன்று %(baptism_place)s%(endnotes)s ஞானச்நானம் பெற்றார்.

en: %(male_name)s was baptized in %(month_year)s%(endnotes)s.
ta: %(male_name)s %(month_year)s%(endnotes)s முழுக்காட்டுதல் பெற்றான்.

en: He was baptized in %(month_year)s%(endnotes)s.
ta: அவன் %(month_year)s%(endnotes)s இல் ஞானச்நானம் பெற்றான்.

en: %(female_name)s was baptized in %(month_year)s%(endnotes)s.
ta: %(female_name)s %(month_year)s%(endnotes)s அன்று முழுக்காட்டுதல் பெற்றாள்.

en: She was baptized in %(month_year)s%(endnotes)s.
ta: அவள் %(month_year)s%(endnotes)s அன்று ஞானச்நானம் பெற்றாள்.

en: %(unknown_gender_name)s was baptized in %(month_year)s%(endnotes)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(month_year)s%(endnotes)sஇல் முழுக்காட்டுதல் பெற்றது.

en: This person was baptized in %(month_year)s%(endnotes)s.
ta: அவள் %(month_year)s%(endnotes)s அன்று ஞானச்நானம் பெற்றாள்.

en: Baptized %(month_year)s%(endnotes)s.
ta: ஞானச்நானம் %(month_year)s%(endnotes)s.

en: %(male_name)s was baptized %(modified_date)s in %(baptism_place)s%(endnotes)s.
ta: %(male_name)s ஞானச்நானம் பெற்றது %(modified_date)s %(baptism_place)s%(endnotes)s.

en: He was baptized %(modified_date)s in %(baptism_place)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(modified_date)s அன்று %(baptism_place)s%(endnotes)s இல் ஞானச்நானம் பெற்றான்.

en: %(female_name)s was baptized %(modified_date)s in %(baptism_place)s%(endnotes)s.
ta: %(female_name)s ஞானச்நானம் பெற்றது %(modified_date)s அன்று %(baptism_place)s%(endnotes)s இல்.

en: She was baptized %(modified_date)s in %(baptism_place)s%(endnotes)s.
ta: அவள் %(modified_date)s அன்று %(baptism_place)s%(endnotes)sஇல் ஞானச்நானம் பெற்றாள்.

en: %(unknown_gender_name)s was baptized %(modified_date)s in %(baptism_place)s%(endnotes)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(modified_date)s அன்று முழுக்காட்டுதல் பெற்றது %(baptism_place)s%(endnotes)sஇல்.

en: This person was baptized %(modified_date)s in %(baptism_place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(modified_date)s அன்று %(baptism_place)s%(endnotes)s இல் ஞானச்நானம் பெற்றார்.

en: Baptized %(modified_date)s in %(baptism_place)s%(endnotes)s.
ta: ஞானச்நானம் பெற்றது %(modified_date)s அன்று %(baptism_place)s%(endnotes)s இல்.

en: %(male_name)s was baptized %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: %(male_name)s ஞானச்நானம் பெற்ற %(modified_date)s %(endnotes)s.

en: He was baptized %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: அவன் ஞானச்நானம் பெற்றது %(modified_date)s%(endnotes)s.

en: %(female_name)s was baptized %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: %(female_name)s ஞானச்நானம் பெற்றது %(modified_date)s%(endnotes)s.

en: She was baptized %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: அவள் ஞானச்நானம் பெற்றது %(modified_date)s%(endnotes)s.

en: %(unknown_gender_name)s was baptized %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: %(unknown_gender_name)s ஞானச்நானம் பெற்றது %(modified_date)s%(endnotes)s.

en: This person was baptized %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் ஞானச்நானம் பெற்றது %(modified_date)s%(endnotes)s.

en: Baptized %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: முழுக்காட்டுதல் %(modified_date)s %(endnotes)s.

en: %(male_name)s was baptized in %(baptism_place)s%(endnotes)s.
ta: %(male_name)s %(baptism_place)s %(endnotes)s இல் ஞானச்நானம் பெற்றன.

en: He was baptized in %(baptism_place)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(baptism_place)s%(endnotes)s இல் ஞானச்நானம் பெற்றார்.

en: %(female_name)s was baptized in %(baptism_place)s%(endnotes)s.
ta: %(female_name)s %(baptism_place)s%(endnotes)s இல் முழுக்காட்டுதல் பெற்றாள்.

en: She was baptized in %(baptism_place)s%(endnotes)s.
ta: அவள் %(baptism_place)s%(endnotes)s இல் ஞானச்நானம் பெற்றாள்.

en: %(unknown_gender_name)s was baptized in %(baptism_place)s%(endnotes)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(baptism_place)s%(endnotes)s இல் ஞானச்நானம் பெற்றன.

en: This person was baptized in %(baptism_place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(baptism_place)s%(endnotes)s இல் ஞானச்நானம் பெற்றார்.

en: Baptized in %(baptism_place)s%(endnotes)s.
ta: ஞானச்நானம் %(baptism_place)s%(endnotes)s.

en: %(male_name)s was baptized%(endnotes)s.
ta: %(male_name)s ஞானச்நானம் பெற்றான்%(endnotes)s.

en: He was baptized%(endnotes)s.
ta: அவன் ஞானச்நானம் பெற்றான்%(endnotes)s.

en: %(female_name)s was baptized%(endnotes)s.
ta: %(female_name)s முழுக்காட்டுதல் பெற்றாள்%(endnotes)s.

en: She was baptized%(endnotes)s.
ta: அவள் ஞானச்நானம் பெற்றாள்%(endnotes)s.

en: %(unknown_gender_name)s was baptized%(endnotes)s.
ta: %(unknown_gender_name)s ஞானச்நானம் பெற்றார்%(endnotes)s.

en: This person was baptized%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் ஞானச்நானம் பெற்றார்%(endnotes)s.

en: Baptized%(endnotes)s.
ta: ஞானச்நானம்%(endnotes)s.

en: %(male_name)s was christened on %(christening_date)s in %(christening_place)s%(endnotes)s.
ta: %(male_name)s %(christening_date)s அன்று %(christening_place)s%(endnotes)sஇல் பெயரிடப்பட்டன.

en: He was christened on %(christening_date)s in %(christening_place)s%(endnotes)s.
ta: அவன் %(christening_date)s அன்று %(christening_place)s%(endnotes)s இல் பெயரிடப்பட்டார்.

en: %(female_name)s was christened on %(christening_date)s in %(christening_place)s%(endnotes)s.
ta: %(female_name)s %(christening_date)s அன்று %(christening_place)s%(endnotes)sஇல் பெயரிடப்பட்டாள்.

en: She was christened on %(christening_date)s in %(christening_place)s%(endnotes)s.
ta: %(christening_date)s அன்று %(christening_place)s%(endnotes)s இல் அவள் பெயரிடப்பட்டாள்.

en: %(unknown_gender_name)s was christened on %(christening_date)s in %(christening_place)s%(endnotes)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(christening_date)s %(christening_place)s %(endnotes)s பெயரிடப்பட்டன.

en: This person was christened on %(christening_date)s in %(christening_place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(christening_date)s %(christening_place)s%(endnotes)s இல் பெயரிடப்பட்டது.

en: Christened %(christening_date)s in %(christening_place)s%(endnotes)s.
ta: %(christening_date)s %(christening_place)s %(endnotes)s.

en: %(male_name)s was christened on %(christening_date)s%(endnotes)s.
ta: %(male_name)s %(christening_date)s %(endnotes)s என்று பெயரிடப்பட்டது.

en: He was christened on %(christening_date)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(christening_date)s %(endnotes)s என்று பெயரிடப்பட்டார்.

en: %(female_name)s was christened on %(christening_date)s%(endnotes)s.
ta: %(female_name)s %(christening_date)s %(endnotes)s என்று பெயரிடப்பட்டது.

en: She was christened on %(christening_date)s%(endnotes)s.
ta: அவள் %(christening_date)s %(endnotes)s என்று பெயரிடப்பட்டாள்.

en: %(unknown_gender_name)s was christened on %(christening_date)s%(endnotes)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(christening_date)s %(endnotes)s என்று பெயரிடப்பட்டது.

en: This person was christened on %(christening_date)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(christening_date)s %(endnotes)s என்று பெயர் சூட்டப்பட்டார்.

en: Christened %(christening_date)s%(endnotes)s.
ta: கிறிச்டென்ட் %(christening_date)s %(endnotes)s.

en: %(male_name)s was christened in %(month_year)s in %(christening_place)s%(endnotes)s.
ta: %(male_name)s %(month_year)s இல் %(christening_place)s %(endnotes)s என்று பெயரிடப்பட்டது.

en: He was christened in %(month_year)s in %(christening_place)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(month_year)s %(christening_place)s%(endnotes)s இல் பெயரிடப்பட்டார்.

en: %(female_name)s was christened in %(month_year)s in %(christening_place)s%(endnotes)s.
ta: %(female_name)s %(month_year)s %(christening_place)s%(endnotes)s இல் பெயரிடப்பட்டன.

en: She was christened in %(month_year)s in %(christening_place)s%(endnotes)s.
ta: %(month_year)s %(christening_place)s %(endnotes)s ஆகியவற்றில் அவள் பெயரிடப்பட்டாள்.

en: %(unknown_gender_name)s was christened in %(month_year)s in %(christening_place)s%(endnotes)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(month_year)s %(christening_place)s%(endnotes)s களில் பெயரிடப்பட்டது.

en: This person was christened in %(month_year)s in %(christening_place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(month_year)s %(christening_place)s%(endnotes)s இல் பெயரிடப்பட்டது.

en: Christened %(month_year)s in %(christening_place)s%(endnotes)s.
ta: %(month_year)s %(christening_place)s%(endnotes)s என்று பெயர்.

en: %(male_name)s was christened in %(month_year)s%(endnotes)s.
ta: %(male_name)s %(month_year)s %(endnotes)s என்று பெயரிடப்பட்டன.

en: He was christened in %(month_year)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(month_year)s %(endnotes)s என்று பெயரிடப்பட்டார்.

en: %(female_name)s was christened in %(month_year)s%(endnotes)s.
ta: %(female_name)s %(month_year)s%(endnotes)s இல் பெயரிடப்பட்டார்.

en: She was christened in %(month_year)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(month_year)s %(endnotes)s என்று பெயரிடப்பட்டார்.

en: %(unknown_gender_name)s was christened in %(month_year)s%(endnotes)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(month_year)s %(endnotes)s என பெயரிடப்பட்டன.

en: This person was christened in %(month_year)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(month_year)s %(endnotes)s என்று பெயர் சூட்டப்பட்டார்.

en: Christened %(month_year)s%(endnotes)s.
ta: %(month_year)s %(endnotes)s.

en: %(male_name)s was christened %(modified_date)s in %(christening_place)s%(endnotes)s.
ta: %(male_name)s %(modified_date)s %(endnotes)s இல் %(christening_place)s என்று பெயரிடப்பட்டது.

en: He was christened %(modified_date)s in %(christening_place)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(modified_date)s அன்று %(christening_place)s %(endnotes)s இல் பெயரிடப்பட்டார்.

en: %(female_name)s was christened %(modified_date)s in %(christening_place)s%(endnotes)s.
ta: %(female_name)s %(modified_date)s %(endnotes)s இல் %(christening_place)s என்று பெயரிடப்பட்டது.

en: She was christened %(modified_date)s in %(christening_place)s%(endnotes)s.
ta: அவள் %(modified_date)s அன்று %(christening_place)s %(endnotes)s இல் பெயரிடப்பட்டது.

en: %(unknown_gender_name)s was christened %(modified_date)s in %(christening_place)s%(endnotes)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(modified_date)s %(christening_place)s ஆகியவற்றில் %(endnotes)s என்று பெயரிடப்பட்டது.

en: This person was christened %(modified_date)s in %(christening_place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(modified_date)s %(endnotes)s என்று பெயரிடப்பட்ட %(christening_place)s.

en: Christened %(modified_date)s in %(christening_place)s%(endnotes)s.
ta: %(modified_date)s %(endnotes)s இல் கிறிச்டென்ட் %(christening_place)s.

en: %(male_name)s was christened %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: %(male_name)s பெயரிடப்பட்ட %(modified_date)s %(endnotes)s.

en: He was christened %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(modified_date)s %(endnotes)s என்று பெயரிடப்பட்டார்.

en: %(female_name)s was christened %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: %(female_name)s பெயரிடப்பட்ட %(modified_date)s %(endnotes)s.

en: She was christened %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: அவள் %(modified_date)s %(endnotes)s என்று பெயரிடப்பட்டாள்.

en: This person was christened %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(modified_date)s %(endnotes)s என்று பெயரிடப்பட்டது.

en: Christened %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: கிறிச்டென்ட் %(modified_date)s %(endnotes)s.

en: %(male_name)s was christened in %(christening_place)s%(endnotes)s.
ta: %(male_name)s %(christening_place)s %(endnotes)s என்று பெயர் சூட்டப்பட்டன.

en: He was christened in %(christening_place)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(christening_place)s %(endnotes)s என்று பெயரிடப்பட்டார்.

en: %(female_name)s was christened in %(christening_place)s%(endnotes)s.
ta: %(female_name)s %(christening_place)s %(endnotes)s என்று பெயர் சூட்டப்பட்டன.

en: She was christened in %(christening_place)s%(endnotes)s.
ta: அவள் %(christening_place)s %(endnotes)s என்று பெயரிடப்பட்டாள்.

en: %(unknown_gender_name)s was christened in %(christening_place)s%(endnotes)s.
ta: %(unknown_gender_name)s %(christening_place)s %(endnotes)s என்று பெயரிடப்பட்டது.

en: This person was christened in %(christening_place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(christening_place)s %(endnotes)s என்று பெயர் சூட்டப்பட்டார்.

en: Christened in %(christening_place)s%(endnotes)s.
ta: %(christening_place)s %(endnotes)s.

en: %(male_name)s was christened%(endnotes)s.
ta: %(male_name)s%(endnotes)s என்று பெயரிடப்பட்டன.

en: He was christened%(endnotes)s.
ta: அவர் என்று பெயரிடப்பட்ட%(endnotes)s கள்.

en: %(female_name)s was christened%(endnotes)s.
ta: %(female_name)s பெயரிடப்பட்ட%(endnotes)s.

en: She was christened%(endnotes)s.
ta: அவள்%(endnotes)s என்று பெயரிடப்பட்டாள்.

en: This person was christened%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர்%(endnotes)s என்று பெயரிடப்பட்டார்.

en: Christened%(endnotes)s.
ta: கிறிச்டென்ட்%(endnotes)s.

en: %(male_name)s is the child of %(father)s and %(mother)s.
ta: %(male_name)s %(father)s மற்றும் %(mother)s குழந்தை.

en: %(male_name)s was the child of %(father)s and %(mother)s.
ta: %(male_name)s %(father)sஇன் மற்றும் %(mother)sஇன் குழந்தை.

en: This person is the child of %(father)s and %(mother)s.
ta: இந்த நபர் %(father)s மற்றும் %(mother)s அவர்களின் குழந்தை.

en: This person was the child of %(father)s and %(mother)s.
ta: இந்த நபர் %(mother)s மற்றும் %(father)s குழந்தையாக இருந்தார்.

en: Child of %(father)s and %(mother)s.
ta: %(father)s மற்றும் %(mother)s குழந்தை.

en: %(male_name)s is the son of %(father)s and %(mother)s.
ta: %(male_name)s %(mother)s மற்றும் %(father)s மகன்.

en: %(male_name)s was the son of %(father)s and %(mother)s.
ta: %(male_name)s %(father)sஇன் மற்றும் %(mother)sஇன் மகன்.

en: He is the son of %(father)s and %(mother)s.
ta: அவர் %(mother)s மற்றும் %(father)s மகன்.

en: He was the son of %(father)s and %(mother)s.
ta: அவன் %(father)sஇன் மற்றும் %(mother)sஇன் மகன்.

en: Son of %(father)s and %(mother)s.
ta: %(mother)s மற்றும் %(father)s மகன்.

en: %(female_name)s is the daughter of %(father)s and %(mother)s.
ta: %(female_name)s %(mother)s மற்றும் %(father)s மகள்.

en: %(female_name)s was the daughter of %(father)s and %(mother)s.
ta: %(female_name)s %(mother)s மற்றும் %(father)s மகள்.

en: She is the daughter of %(father)s and %(mother)s.
ta: அவர் %(mother)s மற்றும் %(father)s மகள்.

en: She was the daughter of %(father)s and %(mother)s.
ta: அவர் %(mother)s மற்றும் %(father)s மகள்.

en: Daughter of %(father)s and %(mother)s.
ta: %(father)s மற்றும் %(mother)s மகள்.

en: %(male_name)s is the child of %(father)s.
ta: %(male_name)s %(father)s குழந்தை.

en: %(male_name)s was the child of %(father)s.
ta: %(male_name)s %(father)s குழந்தை.

en: This person is the child of %(father)s.
ta: இந்த நபர் %(father)s குழந்தை.

en: This person was the child of %(father)s.
ta: இந்த நபர் %(father)sுழந்தைகளின் குழந்தை.

en: Child of %(father)s.
ta: %(father)s குழந்தை.

en: %(male_name)s is the son of %(father)s.
ta: %(male_name)s %(father)s மகன்.

en: %(male_name)s was the son of %(father)s.
ta: %(male_name)s %(father)s மகன்.

en: He is the son of %(father)s.
ta: அவர் %(father)s மகன்.

en: He was the son of %(father)s.
ta: அவர் %(father)s மகன்.

en: Son of %(father)s.
ta: %(father)s மகன்.

en: %(female_name)s is the daughter of %(father)s.
ta: %(female_name)s %(father)s மகள்.

en: %(female_name)s was the daughter of %(father)s.
ta: %(female_name)s %(father)s மகள்.

en: She is the daughter of %(father)s.
ta: அவர் %(father)s மகள்.

en: She was the daughter of %(father)s.
ta: அவர் %(father)s மகள்.

en: Daughter of %(father)s.
ta: %(father)sஇன் மகள்.

en: %(male_name)s is the child of %(mother)s.
ta: %(male_name)s %(mother)s குழந்தை.

en: %(male_name)s was the child of %(mother)s.
ta: %(male_name)s %(mother)s குழந்தை.

en: This person is the child of %(mother)s.
ta: இந்த நபர் %(mother)s குழந்தை.

en: This person was the child of %(mother)s.
ta: இந்த நபர் %(mother)sுழந்தைகளின் குழந்தை.

en: Child of %(mother)s.
ta: %(mother)s குழந்தை.

en: %(male_name)s is the son of %(mother)s.
ta: %(male_name)s %(mother)s மகன்.

en: %(male_name)s was the son of %(mother)s.
ta: %(male_name)s %(mother)s மகன்.

en: He is the son of %(mother)s.
ta: அவர் %(mother)s மகன்.

en: He was the son of %(mother)s.
ta: அவர் %(mother)s மகன்.

en: Son of %(mother)s.
ta: %(mother)sஇன் மகன்.

en: %(female_name)s is the daughter of %(mother)s.
ta: %(female_name)s %(mother)s மகள்.

en: %(female_name)s was the daughter of %(mother)s.
ta: %(female_name)s %(mother)s மகள்.

en: She is the daughter of %(mother)s.
ta: அவர் %(mother)s மகள்.

en: She was the daughter of %(mother)s.
ta: அவர் %(mother)s மகள்.

en: Daughter of %(mother)s.
ta: %(mother)sஇன் மகள்.

en: This person married %(spouse)s in %(partial_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(spouse)s %(partial_date)s %(place)s %(endnotes)s மணந்தார்.

en: This person married %(spouse)s on %(full_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(spouse)s %(full_date)s%(endnotes)s இல் %(place)s மணந்தார்.

en: This person married %(spouse)s %(modified_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(spouse)s %(modified_date)s %(place)s%(endnotes)s இல் திருமணம் செய்து கொண்டார்.

en: He married %(spouse)s in %(partial_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(partial_date)s இல் %(place)s மணந்தார்.

en: He married %(spouse)s on %(full_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s %(full_date)s %(endnotes)s மீது %(place)s மணந்தார்.

en: He married %(spouse)s %(modified_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(place)s%(endnotes)s இல் %(spouse)s%(modified_date)s மணந்தார்.

en: She married %(spouse)s in %(partial_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(partial_date)s இல் %(place)s மணந்தார்.

en: She married %(spouse)s on %(full_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: அவள் %(place)s%(endnotes)s இல் %(full_date)s அன்று %(spouse)sஐ மணந்தாள்.

en: She married %(spouse)s %(modified_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: அவள் %(spouse)sஐ மணந்தாள் %(modified_date)s அன்று %(place)s%(endnotes)sஇல்.

en: Married %(spouse)s %(partial_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: திருமணமான %(spouse)s %(partial_date)s %(place)s %(endnotes)s.

en: Married %(spouse)s %(full_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: திருமணமான %(spouse)s %(full_date)s %(place)s %(endnotes)s.

en: Married %(spouse)s %(modified_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: திருமணமான %(spouse)s %(modified_date)s %(place)s %(endnotes)s.

en: This person also married %(spouse)s in %(partial_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(spouse)s %(partial_date)s %(place)s இல் %(endnotes)s திருமணம் செய்து கொண்டார்.

en: This person also married %(spouse)s on %(full_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(spouse)s %(full_date)s%(endnotes)s இல் %(place)s.

en: This person also married %(spouse)s %(modified_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(spouse)s %(modified_date)s இல் %(place)s %(endnotes)s மணந்தார்.

en: He also married %(spouse)s in %(partial_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(partial_date)s இல் %(place)s மணந்தார்.

en: He also married %(spouse)s on %(full_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(full_date)s மீது %(place)s மணந்தார்.

en: He also married %(spouse)s %(modified_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s %(modified_date)s %(place)s %(endnotes)s மணந்தார்.

en: She also married %(spouse)s in %(partial_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(partial_date)s இல் %(place)s மணந்தார்.

en: She also married %(spouse)s on %(full_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(full_date)s மீது %(place)s மணந்தார்.

en: She also married %(spouse)s %(modified_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(modified_date)s %(place)s அவர் திருமணம் செய்து கொண்டார்.

en: Also married %(spouse)s %(partial_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(endnotes)s ஆகியவற்றில் திருமணமான %(partial_date)s %(place)s.

en: Also married %(spouse)s %(full_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: மேலும் திருமணமான %(spouse)s %(full_date)s %(place)s %(endnotes)s.

en: Also married %(spouse)s %(modified_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: திருமணமான %(spouse)s %(modified_date)s %(place)s %(endnotes)s.

en: This person married %(spouse)s in %(partial_date)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(spouse)s %(partial_date)s %(endnotes)s திருமணம் செய்து கொண்டார்.

en: This person married %(spouse)s on %(full_date)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(spouse)s %(full_date)s %(endnotes)s.

en: This person married %(spouse)s %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(spouse)s %(modified_date)s %(endnotes)s.

en: He married %(spouse)s in %(partial_date)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s %(partial_date)s %(endnotes)s திருமணம் செய்து கொண்டார்.

en: He married %(spouse)s on %(full_date)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s %(full_date)s %(endnotes)s திருமணம் செய்து கொண்டார்.

en: He married %(spouse)s %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s %(modified_date)s%(endnotes)sமணந்தார்.

en: She married %(spouse)s in %(partial_date)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s %(partial_date)s %(endnotes)s திருமணம் செய்து கொண்டார்.

en: She married %(spouse)s on %(full_date)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s %(full_date)s%(endnotes)sமணந்தார்.

en: She married %(spouse)s %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s %(modified_date)s%(endnotes)sமணந்தார்.

en: Married %(spouse)s %(partial_date)s%(endnotes)s.
ta: திருமணமான %(spouse)s %(partial_date)s %(endnotes)s.

en: Married %(spouse)s %(full_date)s%(endnotes)s.
ta: திருமணமான %(spouse)s %(full_date)s %(endnotes)s.

en: Married %(spouse)s %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: திருமணமான %(spouse)s %(modified_date)s %(endnotes)s.

en: This person also married %(spouse)s in %(partial_date)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(spouse)s %(partial_date)s%(endnotes)s இல் திருமணம் செய்து கொண்டார்.

en: This person also married %(spouse)s on %(full_date)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(spouse)s %(full_date)s%(endnotes)sமணந்தார்.

en: This person also married %(spouse)s %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(spouse)s %(modified_date)s%(endnotes)sமணந்தார்.

en: He also married %(spouse)s in %(partial_date)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s %(partial_date)s %(endnotes)s இல் திருமணம் செய்து கொண்டார்.

en: He also married %(spouse)s on %(full_date)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s %(full_date)s %(endnotes)s திருமணம் செய்து கொண்டார்.

en: He also married %(spouse)s %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s %(modified_date)s%(endnotes)sமணந்தார்.

en: She also married %(spouse)s in %(partial_date)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s %(partial_date)s %(endnotes)s திருமணம் செய்து கொண்டார்.

en: She also married %(spouse)s on %(full_date)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(endnotes)s மீது %(full_date)s மணந்தார்.

en: She also married %(spouse)s %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s %(modified_date)s%(endnotes)sமணந்தார்.

en: Also married %(spouse)s %(partial_date)s%(endnotes)s.
ta: திருமணமான %(spouse)s %(partial_date)s %(endnotes)s.

en: Also married %(spouse)s %(full_date)s%(endnotes)s.
ta: திருமணமான %(spouse)s %(full_date)s %(endnotes)s.

en: Also married %(spouse)s %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: திருமணமான %(spouse)s %(modified_date)s %(endnotes)s.

en: This person married %(spouse)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(place)s மணந்தார்.

en: He married %(spouse)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)sஐ %(place)s%(endnotes)s இல் திருமணம் செய்து கொண்டார்.

en: She married %(spouse)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)sஐ %(place)s%(endnotes)s மணந்தார்.

en: Married %(spouse)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: திருமணமான %(spouse)s %(place)s %(endnotes)s.

en: This person also married %(spouse)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(place)s மணந்தார்.

en: He also married %(spouse)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(place)s மணந்தார்.

en: She also married %(spouse)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(endnotes)s இல் %(place)s மணந்தார்.

en: Also married %(spouse)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(endnotes)s திருமணமான %(place)s.

en: This person married %(spouse)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(spouse)s%(endnotes)sமணந்தார்.

en: He married %(spouse)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s %(endnotes)s மணந்தார்.

en: She married %(spouse)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s%(endnotes)sமணந்தார்.

en: Married %(spouse)s%(endnotes)s.
ta: திருமணமான %(spouse)s %(endnotes)s.

en: This person also married %(spouse)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(spouse)s%(endnotes)sமணந்தார்.

en: He also married %(spouse)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s%(endnotes)sமணந்தார்.

en: She also married %(spouse)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s%(endnotes)sமணந்தார்.

en: Also married %(spouse)s%(endnotes)s.
ta: திருமணமான %(spouse)s %(endnotes)s.

en: This person had an unmarried relationship with %(spouse)s in %(partial_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(place)s எச் %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(partial_date)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: This person had an unmarried relationship with %(spouse)s on %(full_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபருக்கு %(spouse)s %(full_date)s%(endnotes)s இல் %(place)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: This person had an unmarried relationship with %(spouse)s %(modified_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(modified_date)s %(place)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: He had an unmarried relationship with %(spouse)s in %(partial_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(partial_date)s உடன் %(place)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: He had an unmarried relationship with %(spouse)s on %(full_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(full_date)s மீது %(place)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: He had an unmarried relationship with %(spouse)s %(modified_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(modified_date)s %(place)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: She had an unmarried relationship with %(spouse)s in %(partial_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(partial_date)s உடன் %(place)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: She had an unmarried relationship with %(spouse)s on %(full_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(full_date)s மீது %(place)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: She had an unmarried relationship with %(spouse)s %(modified_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(modified_date)s %(place)s உடன் அவர் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: Unmarried relationship with %(spouse)s %(partial_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(partial_date)s உடன் திருமணமாகாத உறவு %(place)s %(endnotes)s.

en: Unmarried relationship with %(spouse)s %(full_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(full_date)s உடன் திருமணமாகாத உறவு %(place)s %(endnotes)s.

en: Unmarried relationship with %(spouse)s %(modified_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(modified_date)s உடன் திருமணமாகாத உறவு %(place)s %(endnotes)s.

en: This person also had an unmarried relationship with %(spouse)s in %(partial_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(partial_date)s இல் %(place)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: This person also had an unmarried relationship with %(spouse)s on %(full_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(full_date)s மீது %(place)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: This person also had an unmarried relationship with %(spouse)s %(modified_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(modified_date)s %(place)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: He also had an unmarried relationship with %(spouse)s in %(partial_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(partial_date)s உடன் %(place)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: He also had an unmarried relationship with %(spouse)s on %(full_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(full_date)s மீது %(place)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: He also had an unmarried relationship with %(spouse)s %(modified_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(modified_date)s %(place)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: She also had an unmarried relationship with %(spouse)s in %(partial_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(partial_date)s இல் %(place)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: She also had an unmarried relationship with %(spouse)s on %(full_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(full_date)s மீது %(place)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: She also had an unmarried relationship with %(spouse)s %(modified_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(modified_date)s %(place)s உடன் திருமணமாகாத உறவையும் கொண்டிருந்தார்.

en: This person had an unmarried relationship with %(spouse)s in %(partial_date)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(partial_date)s எச்%(endnotes)s இல் %(spouse)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: This person had an unmarried relationship with %(spouse)s on %(full_date)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(full_date)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: This person had an unmarried relationship with %(spouse)s %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(spouse)s %(modified_date)s %(endnotes)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: He had an unmarried relationship with %(spouse)s in %(partial_date)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(partial_date)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: He had an unmarried relationship with %(spouse)s on %(full_date)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(endnotes)s மீது %(full_date)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: He had an unmarried relationship with %(spouse)s %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s %(modified_date)s %(endnotes)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: She had an unmarried relationship with %(spouse)s in %(partial_date)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(partial_date)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: She had an unmarried relationship with %(spouse)s on %(full_date)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(endnotes)s மீது %(full_date)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: She had an unmarried relationship with %(spouse)s %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s %(modified_date)s %(endnotes)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: Unmarried relationship with %(spouse)s %(partial_date)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(partial_date)s %(endnotes)s உடன் திருமணமாகாத உறவு.

en: Unmarried relationship with %(spouse)s %(full_date)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(full_date)s %(endnotes)s உடன் திருமணமாகாத உறவு.

en: Unmarried relationship with %(spouse)s %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(modified_date)s %(endnotes)s உடன் திருமணமாகாத உறவு.

en: This person also had an unmarried relationship with %(spouse)s in %(partial_date)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(partial_date)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: This person also had an unmarried relationship with %(spouse)s on %(full_date)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(full_date)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: This person also had an unmarried relationship with %(spouse)s %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(spouse)s %(modified_date)s %(endnotes)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: He also had an unmarried relationship with %(spouse)s in %(partial_date)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(partial_date)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: He also had an unmarried relationship with %(spouse)s on %(full_date)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(endnotes)s மீது %(full_date)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: He also had an unmarried relationship with %(spouse)s %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s %(modified_date)s %(endnotes)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: She also had an unmarried relationship with %(spouse)s in %(partial_date)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(partial_date)s உடன் திருமணமாகாத உறவையும் கொண்டிருந்தார்.

en: She also had an unmarried relationship with %(spouse)s on %(full_date)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(full_date)s மீது %(endnotes)s உடன் திருமணமாகாத உறவையும் கொண்டிருந்தார்.

en: She also had an unmarried relationship with %(spouse)s %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s %(modified_date)s %(endnotes)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: Also unmarried relationship with %(spouse)s %(partial_date)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(partial_date)s %(endnotes)s உடன் திருமணமாகாத உறவு.

en: Also unmarried relationship with %(spouse)s %(full_date)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(full_date)s %(endnotes)s உடன் திருமணமாகாத உறவு.

en: Also unmarried relationship with %(spouse)s %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(modified_date)s %(endnotes)s உடன் திருமணமாகாத உறவு.

en: This person had an unmarried relationship with %(spouse)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(place)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: He had an unmarried relationship with %(spouse)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(place)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: She had an unmarried relationship with %(spouse)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(place)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: Unmarried relationship with %(spouse)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(place)s உடன் திருமணமாகாத உறவு.

en: This person also had an unmarried relationship with %(spouse)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(place)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: He also had an unmarried relationship with %(spouse)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(place)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: She also had an unmarried relationship with %(spouse)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(place)s உடன் திருமணமாகாத உறவையும் கொண்டிருந்தார்.

en: This person had an unmarried relationship with %(spouse)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(spouse)s %(endnotes)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: He had an unmarried relationship with %(spouse)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s %(endnotes)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: She had an unmarried relationship with %(spouse)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s %(endnotes)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: Unmarried relationship with %(spouse)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(endnotes)s உடன் திருமணமாகாத உறவு.

en: This person also had an unmarried relationship with %(spouse)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(spouse)s %(endnotes)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: He also had an unmarried relationship with %(spouse)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s %(endnotes)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: She also had an unmarried relationship with %(spouse)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s %(endnotes)s உடன் திருமணமாகாத உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: This person had a relationship with %(spouse)s in %(partial_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபருக்கு %(place)s எச் %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(partial_date)s உடன் உறவு இருந்தது.

en: This person had a relationship with %(spouse)s on %(full_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபருக்கு %(spouse)s %(full_date)s %(place)s %(endnotes)s உறவு இருந்தது.

en: This person had a relationship with %(spouse)s %(modified_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபருக்கு %(spouse)s %(modified_date)s இல் %(place)s %(endnotes)s உடன் உறவு இருந்தது.

en: He had a relationship with %(spouse)s in %(partial_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(partial_date)s உடன் %(place)s உடன் உறவு கொண்டிருந்தார்.

en: He had a relationship with %(spouse)s on %(full_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(full_date)s மீது %(place)s உடன் உறவு கொண்டிருந்தார்.

en: He had a relationship with %(spouse)s %(modified_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(modified_date)s %(place)s உடன் அவருக்கு உறவு இருந்தது.

en: She had a relationship with %(spouse)s in %(partial_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(partial_date)s உடன் %(place)s உடன் உறவு கொண்டிருந்தார்.

en: She had a relationship with %(spouse)s on %(full_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(full_date)s மீது %(place)s உடன் உறவு கொண்டிருந்தார்.

en: She had a relationship with %(spouse)s %(modified_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(modified_date)s %(place)s உடன் அவளுக்கு உறவு இருந்தது.

en: Relationship with %(spouse)s %(partial_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(partial_date)s உடனான உறவு %(place)s %(endnotes)s.

en: Relationship with %(spouse)s %(full_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(full_date)s உடனான உறவு %(place)s %(endnotes)s.

en: Relationship with %(spouse)s %(modified_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(modified_date)s உடனான உறவு %(place)s %(endnotes)s.

en: This person also had a relationship with %(spouse)s in %(partial_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(endnotes)s எச் %(spouse)s %(partial_date)s %(place)s உடன் உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: This person also had a relationship with %(spouse)s on %(full_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபருக்கு %(spouse)s %(full_date)s%(endnotes)s இல் %(place)s உடன் உறவு இருந்தது.

en: This person also had a relationship with %(spouse)s %(modified_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபருக்கு %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(modified_date)s %(place)s உடன் உறவு இருந்தது.

en: He also had a relationship with %(spouse)s in %(partial_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(partial_date)s உடன் %(place)s உடன் உறவு கொண்டிருந்தார்.

en: He also had a relationship with %(spouse)s on %(full_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(full_date)s மீது %(place)s உடன் உறவு கொண்டிருந்தார்.

en: He also had a relationship with %(spouse)s %(modified_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(modified_date)s %(place)s உடன் உறவு கொண்டிருந்தார்.

en: She also had a relationship with %(spouse)s in %(partial_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(partial_date)s உடன் %(place)s உடன் உறவு கொண்டிருந்தார்.

en: She also had a relationship with %(spouse)s on %(full_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(full_date)s மீது %(place)s உடன் உறவு கொண்டிருந்தார்.

en: She also had a relationship with %(spouse)s %(modified_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(modified_date)s %(place)s உடன் உறவு கொண்டிருந்தார்.

en: Also relationship with %(spouse)s %(partial_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(partial_date)s %(place)s%(endnotes)s இல் உறவு.

en: Also relationship with %(spouse)s %(full_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(full_date)s %(place)s%(endnotes)s இல் உறவு.

en: Also relationship with %(spouse)s %(modified_date)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(modified_date)s %(place)s%(endnotes)s இல் உறவு.

en: This person had a relationship with %(spouse)s in %(partial_date)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபருக்கு %(spouse)s %(partial_date)s %(endnotes)s உடன் உறவு இருந்தது.

en: This person had a relationship with %(spouse)s on %(full_date)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபருக்கு %(spouse)s %(full_date)s %(endnotes)s உடன் உறவு இருந்தது.

en: This person had a relationship with %(spouse)s %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபருக்கு %(spouse)s %(modified_date)s %(endnotes)s உறவு இருந்தது.

en: He had a relationship with %(spouse)s in %(partial_date)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(partial_date)s உடன் உறவு கொண்டிருந்தார்.

en: He had a relationship with %(spouse)s on %(full_date)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s உடன் %(full_date)s %(endnotes)s அன்று உறவு கொண்டிருந்தார்.

en: He had a relationship with %(spouse)s %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s %(modified_date)s %(endnotes)s உடன் உறவு கொண்டிருந்தார்.

en: She had a relationship with %(spouse)s in %(partial_date)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(partial_date)s %(endnotes)s உடன் அவளுக்கு உறவு இருந்தது.

en: She had a relationship with %(spouse)s on %(full_date)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(endnotes)s மீது %(full_date)s உடன் உறவு கொண்டிருந்தார்.

en: She had a relationship with %(spouse)s %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s %(modified_date)s %(endnotes)s உடன் உறவு கொண்டிருந்தார்.

en: Relationship with %(spouse)s %(partial_date)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(partial_date)s %(endnotes)s உடன் உறவு.

en: Relationship with %(spouse)s %(full_date)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(full_date)s %(endnotes)s உடனான உறவு.

en: Relationship with %(spouse)s %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(modified_date)s %(endnotes)s உடனான உறவு.

en: This person also had a relationship with %(spouse)s in %(partial_date)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபருக்கு %(spouse)s %(partial_date)s%(endnotes)s இல் உறவு இருந்தது.

en: This person also had a relationship with %(spouse)s on %(full_date)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபருக்கு %(spouse)s %(full_date)s %(endnotes)s ஆகியவற்றுடன் உறவு இருந்தது.

en: This person also had a relationship with %(spouse)s %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபருக்கு %(spouse)s %(modified_date)s %(endnotes)s உடன் உறவு இருந்தது.

en: He also had a relationship with %(spouse)s in %(partial_date)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(partial_date)s உடன் உறவு கொண்டிருந்தார்.

en: He also had a relationship with %(spouse)s on %(full_date)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(endnotes)s மீது %(full_date)s உடன் உறவு கொண்டிருந்தார்.

en: He also had a relationship with %(spouse)s %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s %(modified_date)s %(endnotes)s ஆகியவற்றுடன் உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: She also had a relationship with %(spouse)s in %(partial_date)s%(endnotes)s.
ta: %(partial_date)s எச்%(endnotes)s இல் %(spouse)s உடன் உறவு கொண்டிருந்தார்.

en: She also had a relationship with %(spouse)s on %(full_date)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(full_date)s மீது %(endnotes)s உடன் உறவு கொண்டிருந்தார்.

en: She also had a relationship with %(spouse)s %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(modified_date)s %(endnotes)s ஆகியவற்றுடன் அவளுக்கு ஒரு உறவு இருந்தது.

en: Also relationship with %(spouse)s %(partial_date)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(partial_date)s %(endnotes)s உடன் உறவு.

en: Also relationship with %(spouse)s %(full_date)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(full_date)s %(endnotes)s உடன் உறவு.

en: Also relationship with %(spouse)s %(modified_date)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(modified_date)s %(endnotes)s உடன் உறவு.

en: This person had a relationship with %(spouse)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபருக்கு %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(place)s உடன் உறவு இருந்தது.

en: He had a relationship with %(spouse)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(place)s உடன் உறவு கொண்டிருந்தார்.

en: She had a relationship with %(spouse)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(place)s உடன் உறவு கொண்டிருந்தார்.

en: Relationship with %(spouse)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(place)s %(endnotes)s உடனான உறவு.

en: This person also had a relationship with %(spouse)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபர் %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(place)s உடன் உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: He also had a relationship with %(spouse)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(place)s உடன் உறவு கொண்டிருந்தார்.

en: She also had a relationship with %(spouse)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(place)s உடன் உறவு கொண்டிருந்தார்.

en: Also relationship with %(spouse)s in %(place)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s%(endnotes)s இல் %(place)s உடன் உறவு.

en: This person had a relationship with %(spouse)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபருக்கு %(spouse)s %(endnotes)s உறவு இருந்தது.

en: He had a relationship with %(spouse)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s %(endnotes)s உடன் உறவு கொண்டிருந்தார்.

en: She had a relationship with %(spouse)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s %(endnotes)s உடன் உறவு கொண்டிருந்தார்.

en: Relationship with %(spouse)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(endnotes)s உடன் உறவு.

en: This person also had a relationship with %(spouse)s%(endnotes)s.
ta: இந்த நபருக்கு %(spouse)s %(endnotes)s உறவு இருந்தது.

en: He also had a relationship with %(spouse)s%(endnotes)s.
ta: அவர் %(spouse)s %(endnotes)s உடன் உறவைக் கொண்டிருந்தார்.

en: She also had a relationship with %(spouse)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(endnotes)s உடன் அவளுக்கு ஒரு உறவு இருந்தது.

en: Also relationship with %(spouse)s%(endnotes)s.
ta: %(spouse)s %(endnotes)s உடனான உறவும்.

en: Number of Parents
ta: பெற்றோரின் எண்ணிக்கை

en: Number of To Do Notes
ta: குறிப்புகள் செய்ய வேண்டிய எண்ணிக்கை

en: Last Changed
ta: கடைசியாக மாற்றியது

en: Edit the selected person
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நபரைத் திருத்தவும்

en: Delete the selected person
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நபரை நீக்கு

en: Merge the selected persons
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நபர்களை ஒன்றிணைக்கவும்

en: Export View...
ta: ஏற்றுமதி பார்வை ...

en: _Add Bookmark
ta: புக்மார்க்கைச் சேர்க்கவும்

en: _Home
ta: _ஓம்

en: _Add...
ta: _ADD ...

en: _Merge...
ta: _மர் ...

[ctx: action]
en: _Edit...
ta: தொகு (_E) ...

en: Person Filter Editor
ta: நபர் வடிகட்டி எடிட்டர்

en: Set _Home Person
ta: _Home நபரை அமைக்கவும்

en: Go to the home person
ta: வீட்டு நபரிடம் செல்லுங்கள்

en: Go to the next object in the history
ta: வரலாற்றில் அடுத்த பொருளுக்குச் செல்லுங்கள்

en: Go to the previous object in the history
ta: வரலாற்றில் முந்தைய பொருளுக்குச் செல்லுங்கள்

en: Edit...
ta: திருத்து ...

en: Forward
ta: முன்னோக்கி

en: Deleting the person will remove the person from the database.
ta: நபரை நீக்குவது தரவுத்தளத்திலிருந்து நபரை அகற்றும்.

en: Delete Person (%s)
ta: நபரை நீக்கு (%s)

en: Exactly two people must be selected to perform a merge. A second person can be selected by holding down the control key while clicking on the desired person.
ta: ஒன்றிணைக்க சரியாக இரண்டு பேர் தேர்வு செய்யப்பட வேண்டும். விரும்பிய நபரைக் சொடுக்கு செய்யும் போது கட்டுப்பாட்டு விசையை அழுத்திப் பிடிப்பதன் மூலம் இரண்டாவது நபரைத் தேர்ந்தெடுக்கலாம்.

en: Edit the selected place
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட இடத்தைத் திருத்தவும்

en: Delete the selected place
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட இடத்தை நீக்கு

en: Merge the selected places
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட இடங்களை ஒன்றிணைக்கவும்

en: No map service is available.
ta: வரைபட பணி எதுவும் கிடைக்கவில்லை.

en: Check your installation.
ta: உங்கள் நிறுவலை சரிபார்க்கவும்.

en: No place selected.
ta: எந்த இடமும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

en: You need to select a place to be able to view it on a map. Some Map Services might support multiple selections.
ta: ஒரு வரைபடத்தில் பார்க்க ஒரு இடத்தை நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும். சில வரைபட சேவைகள் பல தேர்வுகளை ஆதரிக்கக்கூடும்.

en: Place Filter Editor
ta: வடிகட்டி எடிட்டரை வைக்கவும்

en: _Look up with Map Service
ta: _ வரைபட சேவையுடன் பாருங்கள்

en: Attempt to see selected locations with a Map Service (OpenstreetMap, Google Maps, ...)
ta: வரைபட சேவையுடன் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட இடங்களைக் காண முயற்சி (OpenStreetMap, Google Maps, ...)

en: Select a Map Service
ta: வரைபட சேவையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Cannot delete place.
ta: இடத்தை நீக்க முடியாது.

en: This place is currently referenced by another place. First remove the places it contains.
ta: இந்த இடம் தற்போது மற்றொரு இடத்தால் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. முதலில் அதில் உள்ள இடங்களை அகற்றவும்.

en: Cannot merge places.
ta: இடங்களை ஒன்றாக்க முடியாது.

en: Exactly two places must be selected to perform a merge. A second place can be selected by holding down the control key while clicking on the desired place.
ta: ஒன்றிணைக்க சரியாக இரண்டு இடங்களைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும். விரும்பிய இடத்தைக் சொடுக்கு செய்யும் போது கட்டுப்பாட்டு விசையை அழுத்திப் பிடிப்பதன் மூலம் இரண்டாவது இடத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கலாம்.

en: Merging these places would create a cycle in the place hierarchy.
ta: இந்த இடங்களை ஒன்றிணைப்பது இட வரிசைமுறையில் ஒரு சுழற்சியை உருவாக்கும்.

en: Provides a library for using Cairo to generate documents.
ta: ஆவணங்களை உருவாக்க கெய்ரோவைப் பயன்படுத்துவதற்கான நூலகத்தை வழங்குகிறது.

en: Provides GEDCOM processing functionality
ta: GEDCOM செயலாக்க செயல்பாட்டை வழங்குகிறது

en: Provides recursive routines for reports
ta: அறிக்கைகளுக்கு சுழல்நிலை நடைமுறைகளை வழங்குகிறது

en: Provides common functionality for Gramps XML import/export.
ta: கிராம்ப்ச் எக்ச்எம்எல் இறக்குமதி/ஏற்றுமதிக்கு பொதுவான செயல்பாட்டை வழங்குகிறது.

en: Provides holiday information for different countries.
ta: வெவ்வேறு நாடுகளுக்கு விடுமுறை தகவல்களை வழங்குகிறது.

en: Manages a HTML file implementing DocBackend.
ta: ஒரு உஉகுமொ கோப்பை செயல்படுத்தும் டாக் பேக்பேக்கெண்டை நிர்வகிக்கிறது.

en: Common constants for html files.
ta: உஉகுமொ கோப்புகளுக்கான பொதுவான மாறிலிகள்.

en: Manages an HTML DOM tree.
ta: ஒரு உஉகுமொ டோம் மரத்தை நிர்வகிக்கிறது.

en: Provides base functionality for map services.
ta: வரைபட சேவைகளுக்கான அடிப்படை செயல்பாட்டை வழங்குகிறது.

en: Provides Textual Narration.
ta: உரை விவரிப்பை வழங்குகிறது.

en: Manages an ODF file implementing DocBackend.
ta: Docbackend ஐ செயல்படுத்தும் ODF கோப்பை நிர்வகிக்கிறது.

en: Provides the Base needed for the List People views.
ta: பட்டியல் மக்கள் பார்வைகளுக்கு தேவையான தளத்தை வழங்குகிறது.

en: Provides common functionality for Pro-Gen import
ta: புரோ-சென் இறக்குமதிக்கு பொதுவான செயல்பாட்டை வழங்குகிறது

en: Provides the Base needed for the List Place views.
ta: பட்டியல் இடக் காட்சிகளுக்கு தேவையான தளத்தை வழங்குகிறது.

en: Provides variable substitution on display lines.
ta: காட்சி வரிகளில் மாறி மாற்றீட்டை வழங்குகிறது.

en: Provides the base needed for the ancestor and descendant graphical reports.
ta: மூதாதையர் மற்றும் சந்ததியினரின் வரைகலை அறிக்கைகளுக்குத் தேவையான தளத்தை வழங்குகிறது.

en: Field '%(fldname)s' not found
ta: புலம் '%(fldname)s' காணப்படவில்லை

en: Not a (right) DEF file: %(dname)s
ta: A (வலது) DEF கோப்பு: %(dname)s

en: Import from Pro-Gen
ta: புரோ-செனரிலிருந்து இறக்குமதி

en: Initializing.
ta: துவக்குதல்.

en: Not a supported Pro-Gen import file language
ta: ஆதரிக்கப்பட்ட சார்பு சென் இறக்குமதி கோப்பு மொழி அல்ல

en: Pro-Gen import
ta: புரோ-சென் இறக்குமதி

en: Saving.
ta: சேமிப்பு.

en: Pro-Gen Import
ta: புரோ-சென் இறக்குமதி

en: Date did not match: '%(text)s' (%(msg)s)
ta: தேதி பொருந்தவில்லை: '%(text)s' (%(msg)s எச்)

en: Time: %s
ta: நேரம்: %s

en: Importing persons.
ta: நபர்களை இறக்குமதி செய்கிறது.

en: see address on
ta: முகவரியைக் காண்க

en: see also address
ta: முகவரியையும் காண்க

en: Death cause
ta: மரண காரணம்

en: Importing families.
ta: குடும்பங்களை இறக்குமதி செய்கிறது.

en: Civil union
ta: குடிமை தொழிற்சங்கம்

en: Wedding
ta: திருமண

en: future
ta: எதிர்காலம்

en: Adding children.
ta: குழந்தைகளைச் சேர்ப்பது.

en: Cannot find father for I%(person)s (Father=%(father))
ta: I%(person)s (தந்தை =%(தந்தை)) க்கு தந்தையை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Cannot find mother for I%(person)s (Mother=%(mother))
ta: I%(person)s (தாய் =%(தாய்)) க்கு தாயைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Youngest living person
ta: இளைய உயிருள்ள நபர்

en: Oldest living person
ta: மூத்த உயிருள்ள நபர்

en: Person died at youngest age
ta: நபர் இளைய வயதில் இறந்தார்

en: Person died at oldest age
ta: நபர் வயதான வயதில் இறந்தார்

en: Person married at youngest age
ta: நபர் இளைய வயதில் திருமணம் செய்து கொண்டார்

en: Person married at oldest age
ta: வயதான வயதில் திருமணம்

en: Person divorced at youngest age
ta: இளைய வயதில் மணமுறிவு பெற்ற நபர்

en: Person divorced at oldest age
ta: வயதான வயதில் மணமுறிவு செய்யப்பட்ட நபர்

en: Youngest father
ta: இளைய தந்தை

en: Youngest mother
ta: இளைய தாய்

en: Oldest father
ta: மூத்த தந்தை

en: Oldest mother
ta: மூத்த தாய்

en: Father with most children
ta: பெரும்பாலான குழந்தைகளுடன் தந்தை

en: Mother with most children
ta: பெரும்பாலான குழந்தைகளுடன் தாய்

en: Father with most grandchildren
ta: பெரும்பாலான பேரக்குழந்தைகளுடன் தந்தை

en: Mother with most grandchildren
ta: பெரும்பாலான பேரக்குழந்தைகளுடன் தாய்

en: Couple with most children
ta: பெரும்பாலான குழந்தைகளுடன் இணை

en: Living couple married most recently
ta: வாழும் இணை அண்மைக் காலத்தில் திருமணம் செய்து கொண்டது

en: Living couple married most long ago
ta: வாழும் இணை மிக நீண்ட காலத்திற்கு முன்பே திருமணம் செய்து கொண்டது

en: Shortest past marriage
ta: கடந்த கால திருமணம்

en: Longest past marriage
ta: கடந்த கால திருமணம்

en: Couple with smallest age difference
ta: சிறிய அகவை வேறுபாடு கொண்ட இணை

en: Couple with biggest age difference
ta: மிகப்பெரிய அகவை வேறுபாடு கொண்ட இணை

note: Translators: used in French+Russian, ignore otherwise
en: "%(callname)s" (%(firstname)s)
ta: "%(callname)s" (%(firstname)s கள்)

en: Top Left
ta: மேல் இடது

en: Top Right
ta: மேல் வலது

en: Bottom Left
ta: கீழே இடது

en: Bottom Right
ta: கீழே வலது

en: Tile path
ta: ஓடு பாதை

en: The tile directory doesn't exist anymore:
    %s
    Trying to create a new one failed.
    Configure the view for the tile path and restart gramps.
ta: ஓடு அடைவு இனி இல்லை:
     %s
     புதிய ஒன்றை உருவாக்க முயற்சிப்பது தோல்வியுற்றது.
     ஓடு பாதைக்கான பார்வையை உள்ளமைத்து, கிராம்ப்களை மறுதொடக்கம் செய்யுங்கள்.

en: Remove cross hair
ta: குறுக்கு முடியை அகற்றவும்

en: Add cross hair
ta: குறுக்கு முடி சேர்க்கவும்

en: Unlock zoom and position
ta: சூம் மற்றும் நிலையைத் திறக்கவும்

en: Lock zoom and position
ta: சுழிய மற்றும் நிலை பூட்டு

en: Add place
ta: இடம் சேர்க்கவும்

en: Link place
ta: இணைப்பு இடம்

en: Add place from kml
ta: KML இலிருந்து இடம் சேர்க்கவும்

en: Center here
ta: இங்கே நடுவண்

en: Replace '%(map)s' by =>
ta: '%(map)s' ஐ => ஆல் மாற்றவும்

en: Reload all visible tiles for '%(map)s'.
ta: புலப்படும் அனைத்து ஓடுகளையும் '%(map)s' என்பதற்கு மீண்டும் ஏற்றவும்.

en: Clear the '%(map)s' tiles cache.
ta: '%(map)s' ஓடுகள் தற்காலிக சேமிப்பை அழிக்கவும்.

en: Center on this place
ta: இந்த இடத்தில் நடுவண்

en: Select a kml file used to add places
ta: இடங்களைச் சேர்க்கப் பயன்படுத்தப்படும் KML கோப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: You will need to edit each place manually to add place type, ...
ta: இட வகையைச் சேர்க்க ஒவ்வொரு இடத்தையும் கைமுறையாக திருத்த வேண்டும், ...

en: You have {places_nb} place to edit. | You have {places_nb} places to edit.
ta[0]: திருத்த உங்களிடம் {places_nb} இடம் உள்ளது.
ta[1]: திருத்த வேண்டிய {places_nb} இடங்கள் உள்ளன.

en: You have more than 5 places in this kml file.
ta: இந்த கே.எம்.எல் கோப்பில் உங்களிடம் 5 க்கும் மேற்பட்ட இடங்கள் உள்ளன.

en: You have at least two places with the same title.
ta: ஒரே தலைப்பைக் கொண்ட குறைந்தது இரண்டு இடங்கள் உங்களிடம் உள்ளன.

en: The title of the places is:
    %(title)s
    The following places are similar: %(gid)s
    You should eiher rename the places or merge them.
    
    %(bold_start)sI can't proceed with your request%(bold_end)s.
ta: இடங்களின் தலைப்பு:
     %(title)s
     பின்வரும் இடங்கள் ஒத்தவை: %(gid)s
     நீங்கள் இடங்களை மறுபெயரிட வேண்டும் அல்லது அவற்றை ஒன்றிணைக்க வேண்டும்.
    
     %(bold_start)sI உங்கள் கோரிக்கையுடன் தொடர முடியாது%(bold_end)s.

en: Nothing for this view.
ta: இந்த பார்வைக்கு எதுவும் இல்லை.

en: Specific parameters
ta: குறிப்பிட்ட அளவுருக்கள்

en: Where to save the tiles for offline mode.
ta: இணைப்பில்லாத பயன்முறையில் ஓடுகளை எங்கே சேமிப்பது.

en: If you have no more space in your file system, you can remove all tiles placed in the above path.
    Be careful! If you have no internet, you'll get no map.
ta: உங்கள் கோப்பு முறைமையில் அதிக இடம் இல்லை என்றால், மேலே உள்ள பாதையில் வைக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து ஓடுகளையும் அகற்றலாம்.
     கவனமாக இருங்கள்! உங்களிடம் இணையம் இல்லையென்றால், உங்களுக்கு எந்த வரைபடமும் கிடைக்காது.

en: Zoom used when centering
ta: மையப்படுத்தும் போது சூம் பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: The maximum number of places to show
ta: காட்ட வேண்டிய அதிகபட்ச இடங்கள்

en: Use keypad for shortcuts :
    Either we choose the + and - from the keypad if we select this,
    or we use the characters from the keyboard.
ta: குறுக்குவழிகளுக்கு விசைப்பலகையைப் பயன்படுத்தவும்:
     இதைத் தேர்ந்தெடுத்தால், விசைப்பலகையிலிருந்து + மற்றும் - ஐ தேர்வு செய்கிறோம்,
     அல்லது விசைப்பலகையிலிருந்து எழுத்துக்களைப் பயன்படுத்துகிறோம்.

en: The map
ta: வரைபடம்

en: Select tile cache directory for offline mode
ta: இணைப்பில்லாத பயன்முறையில் டைல் கேச் கோப்பகத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Can't create tile cache directory %s
ta: ஓடு கேச் அடைவு %s ஐ உருவாக்க முடியாது

en: You must verify and change the tile cache
    ...
    [geography]
    ...
    path='bad/path'
    ...
    in the gramps.ini file :
    %s
    
    Before changing the gramps.ini file, you need to close Gramps
    
    The following errors are expected
ta: நீங்கள் ஓடு தற்காலிக சேமிப்பை சரிபார்த்து மாற்ற வேண்டும்
     ...
     [புவியியல்]
     ...
     பாதை = 'கெட்ட/பாதை'
     ...
     gramps.ini கோப்பில்:
     %s
    
     Gramps.ini கோப்பை மாற்றுவதற்கு முன், நீங்கள் கிராம்ப்களை மூட வேண்டும்
    
     பின்வரும் பிழைகள் எதிர்பார்க்கப்படுகின்றன

en: Can't create tiles cache directory for '%s'.
ta: '%s' க்கான டைல்ச் கேச் கோப்பகத்தை உருவாக்க முடியாது.

en: Place Selection in a region
ta: ஒரு பிராந்தியத்தில் தேர்வு வைக்கவும்

en: Choose the radius of the selection.
    On the map you should see a circle or an oval depending on the latitude.
ta: தேர்வின் ஆரம் தேர்வு செய்யவும்.
     வரைபடத்தில் நீங்கள் அட்சரேகையைப் பொறுத்து ஒரு வட்டம் அல்லது ஓவலைக் காண வேண்டும்.

en: 
    In the following table you may have :
     - a green row related to a selected place.
ta: 
    பின்வரும் அட்டவணையில் உங்களிடம் இருக்கலாம்:
     - தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட இடத்துடன் தொடர்புடைய பச்சை வரிசை.

en: 
     - a red row related to a geocoding result.
ta: 
     - சியோகோடிங் முடிவு தொடர்பான சிவப்பு வரிசை.

en: The green values in the row correspond to the current place values.
ta: வரிசையில் உள்ள பச்சை மதிப்புகள் தற்போதைய இட மதிப்புகளுடன் ஒத்திருக்கும்.

en: New place with empty fields
ta: வெற்று புலங்களுடன் புதிய இடம்

en: you have a wrong latitude for:
ta: இதற்கான தவறான அட்சரேகை உங்களிடம் உள்ளது:

en: Please, correct this before linking
ta: தயவுசெய்து, இணைப்பதற்கு முன் இதை சரிசெய்யவும்

en: you have a wrong longitude for:
ta: உங்களுக்கு தவறான தீர்க்கரேகை உள்ளது:

en: Denmark
ta: டென்மார்க்

en:  parish
ta:  பாரிச்

en:  state
ta:  மாநிலம்

en: Latitude not within '54.55' to '69.05'
ta: '54 .55 'முதல் '69 .05' வரை அட்சரேகை இல்லை

en: Longitude not within '8.05' to '24.15'
ta: '8.05' முதல் '24 .15 'வரை தீர்க்கரேகை இல்லை

en: Eniro map not available
ta: எனிரோ வரைபடம் கிடைக்கவில்லை

en: Coordinates needed in Denmark
ta: டென்மார்க்கில் தேவைப்படும் ஆயத்தொலைவுகள்

en: Latitude and longitude,
    or street and city needed
ta: அட்சரேகை மற்றும் தீர்க்கரேகை,
     அல்லது தெரு மற்றும் நகரம் தேவை

en: EniroMaps
ta: Eniromaps

en: Opens on kartor.eniro.se
ta: Kartor.eniro.se இல் திறக்கிறது

en: GoogleMaps
ta: கூகிள் வரைபடங்கள்

en: Open on maps.google.com
ta: Maps.google.com இல் திறக்கவும்

en: OpenStreetMap
ta: ஓபன்ச்ட்ரீட் வரைபடம்

en: Open on openstreetmap.org
ta: Openstreetmap.org இல் திறக்கவும்

en: People and their ages the %s
ta: மக்கள் மற்றும் அவர்களின் அகவை %s

en: People and their ages on %s
ta: மக்கள் மற்றும் அவர்களின் அகவை %s

en: Alive: %s
ta: உயிருடன்: %s

en: Deceased: %s
ta: இறந்தவர்: %s

en: 
    Living matches: %(alive)d, Deceased matches: %(dead)d
ta: 
    வாழும் போட்டிகள்: %(alive)d, இறந்த போட்டிகள்: %(dead)d

en: Sorted events of %s
ta: %s இன் வரிசைப்படுத்தப்பட்ட நிகழ்வுகள்

en: Event Date
ta: நிகழ்வு தேதி

en: Event Place
ta: நிகழ்வு இடம்

en: Event Type
ta: நிகழ்வு வகை

en: Not found
ta: கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: Sorted events of family
     %(father)s - %(mother)s
ta: குடும்பத்தின் வரிசைப்படுத்தப்பட்ட நிகழ்வுகள்
     %(father)s - %(mother)s

en: Family Member
ta: குடும்ப உறுப்பினர்

en: Personal events of the children
ta: குழந்தைகளின் தனிப்பட்ட நிகழ்வுகள்

en: Home person not set.
ta: முகப்பு நபர் அமைக்கப்படவில்லை.

en: %(person)s and %(active_person)s are the same person.
ta: %(person)s மற்றும் %(active_person)s ஒரே நபர்.

en: %(person)s is the %(relationship)s of %(active_person)s.
ta: %(person)s என்பது %(active_person)s %(relationship)s.

en: %(person)s and %(active_person)s are not directly related.
ta: %(person)s மற்றும் %(active_person)s நேரடியாக தொடர்புடையவை அல்ல.

en: %(person)s and %(active_person)s have following in-law relations:
ta: %(person)s மற்றும் %(active_person)s மாமியார் உறவுகளைப் பின்பற்றுகின்றன:

en: Relationships of %(person)s to %(active_person)s
ta: %(person)s முதல் %(active_person)s உறவுகள்

en: Detailed path from %(person)s to common ancestor
ta: %(person)s முதல் பொதுவான மூதாதையர் வரை விரிவான பாதை

en: Name Common ancestor
ta: பொதுவான மூதாதையருக்கு பெயர்

en: Partial
ta: பகுதி

en: Remarks with inlaw family
ta: இன்லா குடும்பத்துடன் குறிப்புகள்

en: Remarks
ta: கருத்துக்கள்

en: The following problems were encountered:
ta: பின்வரும் சிக்கல்கள் எதிர்கொண்டன:

en: People who have the '%s' Attribute
ta: '%s' பண்புக்கூறுகள் உள்ளவர்கள்

en: There are %d people with a matching attribute name.
ta: பொருந்தக்கூடிய பண்புக்கூறு பெயர் கொண்ட %d நபர்கள் உள்ளனர்.

[ctx: Filtering_on]
en: all
ta: அனைத்தும்

[ctx: Filtering_on]
en: Inverse Person
ta: கண்டுபிடிப்பு நபர்

[ctx: Filtering_on]
en: Inverse Family
ta: தலைகீழ் குடும்பம்

[ctx: Filtering_on]
en: Inverse Event
ta: தலைகீழ் நிகழ்வு

[ctx: Filtering_on]
en: Inverse Place
ta: தலைகீழ் இடம்

[ctx: Filtering_on]
en: Inverse Source
ta: தலைகீழ் மூல

[ctx: Filtering_on]
en: Inverse Repository
ta: தலைகீழ் களஞ்சியம்

[ctx: Filtering_on]
en: Inverse Media
ta: கண்டுபிடிப்பு சராசரி

[ctx: Filtering_on]
en: Inverse Note
ta: தலைகீழ் குறிப்பு

[ctx: Filtering_on]
en: all people
ta: அனைத்து மக்களும்

[ctx: Filtering_on]
en: all families
ta: அனைத்து குடும்பங்களும்

[ctx: Filtering_on]
en: all events
ta: அனைத்து நிகழ்வுகளும்

[ctx: Filtering_on]
en: all places
ta: அனைத்து இடங்களும்

[ctx: Filtering_on]
en: all sources
ta: அனைத்து ஆதாரங்களும்

[ctx: Filtering_on]
en: all repositories
ta: அனைத்து களஞ்சியங்களும்

[ctx: Filtering_on]
en: all media
ta: அனைத்து ஊடகங்களும்

[ctx: Filtering_on]
en: all notes
ta: அனைத்து குறிப்புகள்

[ctx: Filtering_on]
en: males
ta: ஆண்கள்

[ctx: Filtering_on]
en: females
ta: பெண்கள்

[ctx: Filtering_on]
en: people with other gender
ta: மற்ற பாலினம் உள்ளவர்கள்

[ctx: Filtering_on]
en: people with unknown gender
ta: அறியப்படாத பாலினம் உள்ளவர்கள்

[ctx: Filtering_on]
en: incomplete names
ta: முழுமையற்ற பெயர்கள்

[ctx: Filtering_on]
en: people with missing birth dates
ta: பிறப்பு தேதிகள் காணாமல் போனவர்கள்

[ctx: Filtering_on]
en: disconnected people
ta: துண்டிக்கப்பட்டவர்கள்

[ctx: Filtering_on]
en: unique surnames
ta: தனித்துவமான குடும்பப்பெயர்கள்

[ctx: Filtering_on]
en: people with media
ta: ஊடகங்கள் உள்ளவர்கள்

[ctx: Filtering_on]
en: media references
ta: ஊடக குறிப்புகள்

[ctx: Filtering_on]
en: unique media
ta: தனித்துவமான ஊடகங்கள்

[ctx: Filtering_on]
en: missing media
ta: ஊடகங்களைக் காணவில்லை

[ctx: Filtering_on]
en: media by size
ta: அளவு மூலம் மீடியா

[ctx: Filtering_on]
en: list of people
ta: மக்களின் பட்டியல்

en: Summary counts of current selection
ta: தற்போதைய தேர்வின் சுருக்கம் எண்ணிக்கை

en: Right-click row (or press ENTER) to see selected items.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உருப்படிகளைக் காண வலது சொடுக்கு வரிசை (அல்லது Enter ஐ அழுத்தவும்).

en: Count/Total
ta: எண்ணிக்கை/மொத்தம்

en: Object
ta: பொருள்

en: Filtering on %s
ta: %s இல் வடிகட்டுதல்

en: Name type
ta: பெயர் வகை

en: birth event but no date
ta: பிறப்பு நிகழ்வு ஆனால் தேதி இல்லை

en: missing birth event
ta: பிறப்பு நிகழ்வு காணவில்லை

en: Media count
ta: ஊடக எண்ணிக்கை

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: media
ta: ஊடகம்

en: Unique Media
ta: தனித்துவமான ஊடகங்கள்

en: Missing Media
ta: ஊடகங்களைக் காணவில்லை

en: Size in bytes
ta: பைட்டுகளில் அளவு

en: Filter matched {number_of} record. | Filter matched {number_of} records.
ta[0]: வடிகட்டி பொருந்தியது {number_of} பதிவு.
ta[1]: வடிகட்டி பொருந்தியது {number_of} பதிவுகள்.

en: Father lineage for %s
ta: %s தந்தை பரம்பரை

en: This report shows the father lineage, also called the patrilineal lineage or Y-line. People in this lineage all share the same Y-chromosomes.
ta: இந்த அறிக்கை தந்தை பரம்பரை, ஆணாதிக்க பரம்பரை அல்லது ஒய்-லைன் என்றும் அழைக்கப்படுகிறது. இந்த பரம்பரையில் உள்ளவர்கள் அனைவரும் ஒரே ஒய்-குரோமோசோம்களைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார்கள்.

en: Name Father
ta: பெயர் தந்தை

en: Remark
ta: கருத்து

en: Direct line male descendants
ta: நேரடி வரி ஆண் சந்ததியினர்

en: Mother lineage for %s
ta: %s க்கு தாய் பரம்பரை

en: This report shows the mother lineage, also called the matrilineal lineage mtDNA lineage. People in this lineage all share the same Mitochondrial DNA (mtDNA).
ta: இந்த அறிக்கை தாய் பரம்பரை, மேட்ரிலினியல் பரம்பரை எம்டிடிஎன்ஏ பரம்பரை என்றும் அழைக்கப்படுகிறது. இந்த பரம்பரையில் உள்ளவர்கள் அனைவரும் ஒரே மைட்டோகாண்ட்ரியல் டி.என்.ஏ (எம்.டி.டி.என்.ஏ) ஐப் பகிர்ந்து கொள்கிறார்கள்.

en: Name Mother
ta: பெயர் அம்மா

en: Direct line female descendants
ta: நேரடி வரி பெண் சந்ததியினர்

en: ERROR : Too many levels in the tree (perhaps a loop?).
ta: பிழை: மரத்தில் பல நிலைகள் (ஒருவேளை ஒரு வளையம்?).

en: No birth relation with child
ta: குழந்தையுடன் பிறப்பு உறவு இல்லை

en: Unknown gender
ta: தெரியாத பாலினம்

en: Link References for this note
ta: இந்த குறிப்பிற்கான இணைப்பு குறிப்புகள்

en: Link check
ta: இணைப்பு சோதனை

en: Ok
ta: சரி

en: Failed: missing object
ta: தோல்வியுற்றது: காணாமல் போன பொருள்

en: Internet
ta: இணையம்

en: No link references for this note
ta: இந்த குறிப்புக்கான இணைப்பு குறிப்புகள் இல்லை

en: Events of %(date)s
ta: %(date)s நிகழ்வுகள்

en: Events on this exact date
ta: இந்த சரியான தேதியில் நிகழ்வுகள்

en: No events on this exact date
ta: இந்த சரியான தேதியில் நிகழ்வுகள் இல்லை

en: Other events on this month/day in history
ta: வரலாற்றில் இந்த மாதம்/நாளில் பிற நிகழ்வுகள்

en: No other events on this month/day in history
ta: வரலாற்றில் இந்த மாதம்/நாளில் வேறு நிகழ்வுகள் எதுவும் இல்லை

en: Other events in %(year)d
ta: %(year)d இல் உள்ள பிற நிகழ்வுகள் டி

en: No other events in %(year)d
ta: %(year)d இல் வேறு நிகழ்வுகள் இல்லை டி

en: Display people and ages on a particular date
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட தேதியில் நபர்களையும் வயதினரையும் காண்பி

en: Attribute Match
ta: பண்புக்கூறு போட்டி

en: Display people with same attribute.
ta: ஒரே பண்புள்ளவர்களைக் காண்பி.

en: All Events
ta: அனைத்து நிகழ்வுகளும்

en: Display a person's events, both personal and family.
ta: ஒரு நபரின் நிகழ்வுகளை தனிப்பட்ட மற்றும் குடும்பம் காட்டுங்கள்.

en: All Family Events
ta: அனைத்து குடும்ப நிகழ்வுகளும்

en: Display the family and family members events.
ta: குடும்ப மற்றும் குடும்ப உறுப்பினர்களின் நிகழ்வுகளைக் காண்பி.

en: Relation to Home Person
ta: வீட்டு நபருடன் தொடர்பு

en: Display all relationships between person and home person.
ta: நபருக்கும் வீட்டு நபருக்கும் இடையிலான அனைத்து உறவுகளையும் காண்பி.

en: Display filtered data
ta: வடிகட்டப்பட்ட தரவைக் காண்பி

en: Father lineage
ta: தந்தை பரம்பரை

en: Display father lineage
ta: தந்தை பரம்பரையைக் காட்டுங்கள்

en: Mother lineage
ta: தாய் பரம்பரை

en: Display mother lineage
ta: தாய் பரம்பரையைக் காண்பி

en: On This Day
ta: இந்த நாளில்

en: Display events on a particular day
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட நாளில் நிகழ்வுகளைக் காண்பி

en: Source or Citation
ta: மூல அல்லது மேற்கோள்

en: %s References
ta: %s குறிப்புகள்

en: Display references for a %s
ta: ஒரு %s க்கான குறிப்புகளைக் காண்பி

en: Link References
ta: இணைப்பு குறிப்புகள்

en: Display link references for a note
ta: குறிப்புக்கான இணைப்பு குறிப்புகளைக் காண்பி

en: Display the repository reference for sources related to the active repository
ta: செயலில் களஞ்சியம் தொடர்பான ஆதாரங்களுக்கான களஞ்சிய குறிப்பைக் காண்பி

en: Same Surnames
ta: அதே குடும்பப்பெயர்கள்

en: Display people with the same surname as a person.
ta: ஒரு நபரின் அதே குடும்பப்பெயருடன் நபர்களைக் காண்பி.

en: Same Given Names
ta: அதே கொடுக்கப்பட்ட பெயர்கள்

en: Display people with the same given name as a person.
ta: ஒரு நபரின் அதே பெயரைக் கொண்டவர்களைக் காண்பி.

en: Same Given Names - stand-alone
ta: அதே கொடுக்கப்பட்ட பெயர்கள் - தனியாக

en: Display a person's siblings.
ta: ஒரு நபரின் உடன்பிறப்புகளைக் காண்பி.

en: References for this %s
ta: இந்த %s க்கான குறிப்புகள்

en: No references for this %s
ta: இந்த %s க்கு குறிப்புகள் இல்லை

en: Call number
ta: அழைப்பு எண்

en: Type of media
ta: மீடியா வகை

en: People with incomplete surnames
ta: முழுமையற்ற குடும்பப்பெயர்கள் உள்ளவர்கள்

en: Matches people with lastname missing
ta: கடைசி பெயரைக் காணவில்லை

en: People matching the <surname>
ta: <surname> உடன் பொருந்தக்கூடிய நபர்கள்

en: Matches people with same lastname
ta: அதே கடைசி பெயருடன் மக்களுடன் பொருந்துகிறது

en: People matching the <given>
ta: <கொடுக்கப்பட்ட> பொருந்தக்கூடிய நபர்கள்

en: Matches people with same given name
ta: அதே கொடுக்கப்பட்ட பெயரைக் கொண்டவர்களுடன் பொருந்துகிறது

en: People with incomplete given names
ta: முழுமையடையாத பெயர்களைக் கொண்டவர்கள்

en: Matches people with firstname missing
ta: முதல் பெயர் காணாமல் போனவர்களுடன் பொருந்துகிறது

en: People sharing the surname '%s'
ta: '%s' என்ற குடும்பப்பெயரைப் பகிர்ந்து கொள்ளும் மக்கள்

en: There is {number_of} person with a matching name, or alternate name.
     | There are {number_of} people with a matching name, or alternate name.
ta[0]: பொருந்தக்கூடிய பெயர் அல்லது மாற்று பெயர் கொண்ட {number_of} நபர் இருக்கிறார்.
ta[1]: பொருந்தக்கூடிய பெயர் அல்லது மாற்று பெயர் கொண்ட {number_of} நபர்கள் உள்ளனர்.

en: People with the given name '%s'
ta: கொடுக்கப்பட்ட பெயரைக் கொண்டவர்கள் '%s'

en: Siblings of %s
ta: %s இன் உடன்பிறப்புகள்

en: Sibling
ta: உடன்பிறப்பு

en: self
ta: தன்வய

en: Catalan Relationship Calculator
ta: காடலான் உறவு கால்குலேட்டர்

en: Calculates relationships between people
ta: மக்களுக்கு இடையிலான உறவுகளை கணக்கிடுகிறது

en: Czech Relationship Calculator
ta: செக் உறவு கால்குலேட்டர்

en: Danish Relationship Calculator
ta: டேனிச் உறவு கால்குலேட்டர்

en: German Relationship Calculator
ta: செர்மன் உறவு கால்குலேட்டர்

en: Austrian Relationship Calculator
ta: ஆச்திரிய உறவு கால்குலேட்டர்

en: Spanish Relationship Calculator
ta: ச்பானிச் உறவு கால்குலேட்டர்

en: Finnish Relationship Calculator
ta: பின்னிச் உறவு கால்குலேட்டர்

en: French Relationship Calculator
ta: பிரஞ்சு உறவு கால்குலேட்டர்

en: Hebrew Relationship Calculator
ta: எபிரேய உறவு கால்குலேட்டர்

en: Croatian Relationship Calculator
ta: குரோசிய உறவு கால்குலேட்டர்

en: Hungarian Relationship Calculator
ta: அங்கேரிய உறவு கால்குலேட்டர்

en: Icelandic Relationship Calculator
ta: ஐச்லாந்திய உறவு கால்குலேட்டர்

en: Italian Relationship Calculator
ta: இத்தாலிய உறவு கால்குலேட்டர்

en: Dutch Relationship Calculator
ta: டச்சு உறவு கால்குலேட்டர்

en: Norwegian Relationship Calculator
ta: நோர்வே உறவு கால்குலேட்டர்

en: Polish Relationship Calculator
ta: போலந்து உறவு கால்குலேட்டர்

en: Portuguese Relationship Calculator
ta: போர்த்துகீசிய உறவு கால்குலேட்டர்

en: Russian Relationship Calculator
ta: ரச்ய உறவு கால்குலேட்டர்

en: Slovak Relationship Calculator
ta: ச்லோவாக் உறவு கால்குலேட்டர்

en: Slovenian Relationship Calculator
ta: ச்லோவேனியன் உறவு கால்குலேட்டர்

en: Swedish Relationship Calculator
ta: ச்வீடிச் உறவு கால்குலேட்டர்

en: Turkish Relationship Calculator
ta: துருக்கிய உறவு கால்குலேட்டர்

en: Calculates relationship between people
ta: மக்களுக்கு இடையிலான உறவைக் கணக்கிடுகிறது

en: Ukrainian Relationship Calculator
ta: உக்ரேனிய உறவு கால்குலேட்டர்

en: Click to select a view
ta: பார்வையைத் தேர்ந்தெடுக்க சொடுக்கு செய்க

en: Category Sidebar
ta: வகை பக்கப்பட்டி

en: A sidebar to allow the selection of view categories
ta: பார்வை வகைகளைத் தேர்வு செய்ய அனுமதிக்க ஒரு பக்கப்பட்டி

en: Category
ta: வகை

en: Drop-down Sidebar
ta: கீழ்தோன்றும் பக்கப்பட்டி

en: Selection of categories and views from drop-down lists
ta: கீழ்தோன்றும் பட்டியல்களிலிருந்து வகைகள் மற்றும் பார்வைகளின் தேர்வு

en: Drop-Down
ta: கீழ்தோன்றும்

en: Expander Sidebar
ta: விரிவாக்க பக்கப்பட்டி

en: Selection of views from lists with expanders
ta: விரிவாக்கிகளுடன் பட்டியல்களிலிருந்து பார்வைகளைத் தேர்ந்தெடுப்பது

en: Expander
ta: விரிவாக்க

en: Alphabetical Index
ta: அகரவரிசை அட்டவணை

en: Index
ta: குறியெண்

en: Entire Book
ta: முழு நூல்

en: Ahnentafel Report for %s
ta: %s க்கான அட்டவணை அறிக்கை இயங்கும்

en: Page break between generations
ta: தலைமுறைகளுக்கு இடையில் பக்க இடைவெளி

en: Whether to start a new page after each generation.
ta: ஒவ்வொரு தலைமுறைக்குப் பிறகு புதிய பக்கத்தைத் தொடங்க வேண்டுமா.

en: Add linebreak after each name
ta: ஒவ்வொரு பெயருக்குப் பிறகு லைன் பிரேக் சேர்க்கவும்

en: Whether a line break should follow the name.
ta: ஒரு வரி இடைவெளி பெயரைப் பின்பற்ற வேண்டுமா.

en: Birthday and Anniversary Report
ta: பிறந்த நாள் மற்றும் ஆண்டு அறிக்கை

en: My Birthday Report
ta: எனது பிறந்தநாள் அறிக்கை

en: Relationships shown are to %s
ta: காட்டப்பட்ட உறவுகள் %s

en: * %(person)s, birth %(relation)s
ta: * %(person)s, பிறப்பு %(relation)s

en: * {year}{person}{dead}, {age}{relation} | * {year}{person}{dead}, {age}{relation}
ta[0]: * {year} {person} {dead}, {age} {relation}
ta[1]: * {year} {person} {dead}, {age} {relation}

en: ⚭ %(spouse)s and
     %(person)s, wedding
ta: ⚭ %(spouse)s மற்றும்
     %(person)s, திருமண

en: ⚭ {year}{spouse}{deadtxt2} and
     {person}{deadtxt1}, {nyears} | ⚭ {year}{spouse}{deadtxt2} and
     {person}{deadtxt1}, {nyears}
ta[0]: ⚭ {year} {spouse} {deadtxt2} மற்றும்
     {person} {deadtxt1}, {nyears}
ta[1]: ⚭ {year} {spouse} {deadtxt2} மற்றும்
     {person} {deadtxt1}, {nyears}

en: ✝ {person}, death {relation}
ta: ✝ {person}, இறப்பு {relation}

en: ✝ {year}{person}, {age}{relation} | ✝ {year}{person}, {age}{relation}
ta[0]: ✝ {year} {person}, {age} {relation}
ta[1]: ✝ {year} {person}, {age} {relation}

en: Select the filter to be applied to the report.
ta: அறிக்கையில் பயன்படுத்த வேண்டிய வடிகட்டியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Title text
ta: தலைப்பு உரை

en: Title of report
ta: அறிக்கையின் தலைப்பு

en: First line of text at bottom of report
ta: அறிக்கையின் கீழே உரையின் முதல் வரி

en: Second line of text at bottom of report
ta: அறிக்கையின் கீழே உரையின் இரண்டாவது வரி

en: Third line of text at bottom of report
ta: அறிக்கையின் கீழே உரையின் மூன்றாவது வரி

en: Include only living people in the report
ta: அறிக்கையில் வாழும் மக்களை மட்டுமே சேர்க்கவும்

en: Dead Symbol
ta: இறந்த அடையாளம்

en: This will show after name to indicate that person is dead
ta: நபர் இறந்துவிட்டார் என்பதைக் குறிக்க இது பெயருக்குப் பிறகு காண்பிக்கப்படும்

en: Show event year
ta: நிகழ்வு ஆண்டைக் காட்டு

en: Prints the year the event took place in the report
ta: அறிக்கையில் நிகழ்வு நடந்த ஆண்டை அச்சிடுகிறது

en: Year of report
ta: அறிக்கை ஆண்டு

en: Include death anniversaries
ta: இறப்பு ஆண்டுவிழாக்கள் அடங்கும்

en: Whether to include anniversaries of death
ta: மரணத்தின் ஆண்டுவிழாக்களைச் சேர்க்க வேண்டுமா

en: Whether to include relationships to the center person
ta: மைய நபருடன் உறவுகளைச் சேர்க்க வேண்டுமா

en: Title text style
ta: தலைப்பு உரை நடை

en: Data text display
ta: தரவு உரை காட்சி

en: Day text style
ta: நாள் உரை நடை

en: Month text style
ta: மாத உரை நடை

en: Custom Text
ta: தனிப்பயன் உரை

en: Initial Text
ta: தொடக்க உரை

en: Text to display at the top
ta: மேலே காண்பிக்க உரை

en: Middle Text
ta: நடுத்தர உரை

en: Text to display in the middle
ta: நடுவில் காண்பிக்க உரை

en: Final Text
ta: இறுதி உரை

en: Text to display at the bottom
ta: கீழே காண்பிக்க உரை

en: sp. %(spouse)s
ta: எச்பி. %(spouse)s

en: sp. see %(reference)s: %(spouse)s
ta: எச்பி. %(reference)s: %(spouse)s பார்க்கவும்

en: Numbering system
ta: எண் அமைப்பு

en: Simple numbering
ta: எளிய எண்

en: d'Aboville numbering
ta: டி'பொவில் எண்

en: Henry numbering
ta: என்றி எண்

en: Modified Henry numbering
ta: மாற்றியமைக்கப்பட்ட என்றி எண்

en: de Villiers/Pama numbering
ta: டிவில்லியர்ச்/பாமா எண்

en: Meurgey de Tupigny numbering
ta: Meurgey de tupigny எண்

en: The numbering system to be used
ta: பயன்படுத்தப்பட வேண்டிய எண் அமைப்பு

en: Show gender symbol in front of name
ta: பெயருக்கு முன்னால் பாலின சின்னத்தைக் காட்டு

en: Whether to show gender symbol in front of name in the report.
ta: அறிக்கையில் பெயருக்கு முன்னால் பாலின சின்னத்தைக் காட்ட வேண்டுமா.

en: Show marriage info
ta: திருமணத் தகவலைக் காட்டு

en: Whether to show marriage information in the report.
ta: அறிக்கையில் திருமண தகவல்களைக் காட்ட வேண்டுமா.

en: Show divorce info
ta: மணமுறிவு தகவலைக் காட்டு

en: Whether to show divorce information in the report.
ta: அறிக்கையில் மணமுறிவு தகவல்களைக் காட்ட வேண்டுமா.

en: Show birth and death info
ta: பிறப்பு மற்றும் இறப்பு தகவல்களைக் காட்டு

en: Whether to show birth and death information in the report.
ta: அறிக்கையில் பிறப்பு மற்றும் இறப்பு தகவல்களைக் காட்ட வேண்டுமா.

en: Show duplicate trees
ta: நகல் மரங்களைக் காட்டு

en: Whether to show duplicate Family Trees in the report.
ta: அறிக்கையில் நகல் குடும்ப மரங்களைக் காட்ட வேண்டுமா.

en: The style used for the level %d display.
ta: நிலை %d காட்சிக்கு பயன்படுத்தப்படும் பாணி.

en: The style used for the spouse level %d display.
ta: துணை நிலை %d காட்சிக்கு பயன்படுத்தப்படும் பாணி.

en: Ancestral Report for %s
ta: %s க்கான மூதாதையர் அறிக்கை

en: More about %(person_name)s:
ta: மேலும் %(person_name)s கள்:

en: %(name)s is the same person as [%(id_str)s].
ta: %(name)s [%(id_str)s] அதே நபர்.

en: Notes for %s
ta: %s க்கான குறிப்புகள்

note: Translators: needed for French, ignore otherwise
en: %(type)s: %(value)s%(endnotes)s
ta: %(type)s: %(value)s %(endnotes)s

en: Address:
ta: முகவரி:

en: %(event_role)s at %(event_name)s of %(primary_person)s: %(event_text)s
ta: %(event_role)s %(event_name)s இன் %(primary_person)s: %(event_text)s

en: Children of %(mother_name)s and %(father_name)s
ta: %(mother_name)s மற்றும் %(father_name)s குழந்தைகள்

en: More about %(mother_name)s and %(father_name)s:
ta: மேலும் %(mother_name)s மற்றும் %(father_name)s:

en: Spouse: %s
ta: துணை: %s

en: Relationship with: %s
ta: உறவு: %s

en: Sosa-Stradonitz number
ta: சோசா-ச்ட்ராடோனிட்ச் எண்

en: The Sosa-Stradonitz number of the central person.
ta: நடு நபரின் சோசா-ச்ட்ராடோனிட்ச் எண்.

en: Page break before end notes
ta: இறுதிக் குறிப்புகளுக்கு முன் பக்க இடைவெளி

en: Whether to start a new page before the end notes.
ta: இறுதிக் குறிப்புகளுக்கு முன் புதிய பக்கத்தைத் தொடங்க வேண்டுமா.

en: Use complete sentences
ta: முழுமையான வாக்கியங்களைப் பயன்படுத்தவும்

en: Whether to use complete sentences or succinct language.
ta: முழுமையான வாக்கியங்கள் அல்லது சுருக்கமான மொழியைப் பயன்படுத்தலாமா.

en: Use full dates instead of only the year
ta: ஆண்டுக்கு பதிலாக முழு தேதிகளைப் பயன்படுத்தவும்

en: Whether to use full dates instead of just year.
ta: வெறும் வருடத்திற்கு பதிலாக முழு தேதிகளைப் பயன்படுத்த வேண்டுமா.

en: Compute death age
ta: இறப்பு வயதைக் கணக்கிடுங்கள்

en: Whether to compute a person's age at death.
ta: ஒரு நபரின் வயதை மரணத்தில் கணக்கிட வேண்டுமா.

en: Omit duplicate ancestors
ta: நகல் மூதாதையர்களைத் தவிர்க்கவும்

en: Whether to omit duplicate ancestors.
ta: நகல் மூதாதையர்களைத் தவிர்ப்பதா.

en: Use callname for common name
ta: பொதுவான பெயருக்கு அழைப்பு பெயர் பயன்படுத்தவும்

en: Whether to use the call name as the first name.
ta: அழைப்பு பெயரை முதல் பெயராகப் பயன்படுத்த வேண்டுமா.

en: Whether to show gender symbol in front of name.
ta: பெயருக்கு முன்னால் பாலின சின்னத்தைக் காட்ட வேண்டுமா.

en: Whether to list children.
ta: குழந்தைகளை பட்டியலிட வேண்டுமா.

en: Include spouses of children
ta: குழந்தைகளின் வாழ்க்கைத் துணைவர்களும் அடங்கும்

en: Whether to list the spouses of the children.
ta: குழந்தைகளின் வாழ்க்கைத் துணைவர்களை பட்டியலிடலாமா.

en: Include events
ta: நிகழ்வுகளைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to include events.
ta: நிகழ்வுகளைச் சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Include other events
ta: பிற நிகழ்வுகளைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to include other events people participated in.
ta: மக்கள் பங்கேற்ற பிற நிகழ்வுகளைச் சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Include descendant reference in child list
ta: குழந்தை பட்டியலில் வழித்தோன்றல் குறிப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to add descendant references in child list.
ta: குழந்தை பட்டியலில் வழித்தோன்றல் குறிப்புகளைச் சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Include Photo/Images from Gallery
ta: கேலரியில் இருந்து புகைப்படம்/படங்களை சேர்க்கவும்

en: Whether to include images.
ta: படங்களை சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Include (2)
ta: சேர்க்கவும் (2)

en: Include notes
ta: குறிப்புகளைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to include notes.
ta: குறிப்புகளைச் சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Include sources
ta: ஆதாரங்களை சேர்க்கவும்

en: Whether to include source references.
ta: மூல குறிப்புகளைச் சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Include sources notes
ta: ஆதார குறிப்புகள் அடங்கும்

en: Whether to include source notes in the Endnotes section. Only works if Include sources is selected.
ta: மூல குறிப்புகளை எண்ட் நோட்ச் பிரிவில் சேர்க்க வேண்டுமா. ஆதாரங்கள் சேர்க்கப்பட்டால் மட்டுமே வேலை செய்யும்.

en: Include attributes
ta: பண்புகளைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to include attributes.
ta: பண்புகளை சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Include addresses
ta: முகவரிகளைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to include addresses.
ta: முகவரிகளைச் சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Include alternative names
ta: மாற்று பெயர்களைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to include other names.
ta: மற்ற பெயர்களைச் சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Replace missing places with ______
ta: காணாமல் போன இடங்களை ______ உடன் மாற்றவும்

en: Whether to replace missing Places with blanks.
ta: காணாமல் போன இடங்களை வெற்றிடங்களுடன் மாற்ற வேண்டுமா.

en: Replace missing dates with ______
ta: காணாமல் போன தேதிகளை ______ உடன் மாற்றவும்

en: Whether to replace missing Dates with blanks.
ta: காணாமல் போன தேதிகளை வெற்றிடங்களுடன் மாற்ற வேண்டுமா.

en: The style used for the children list title.
ta: குழந்தைகளுக்கு பயன்படுத்தப்படும் பாணி பட்டியல் தலைப்பு.

en: The style used for the text related to the children.
ta: குழந்தைகள் தொடர்பான உரைக்கு பயன்படுத்தப்படும் பாணி.

en: The style used for the note header.
ta: குறிப்பு தலைப்புக்கு பயன்படுத்தப்படும் பாணி.

en: The style used for first level headings.
ta: முதல் நிலை தலைப்புகளுக்கு பயன்படுத்தப்படும் பாணி.

en: The style used for second level headings.
ta: இரண்டாம் நிலை தலைப்புகளுக்கு பயன்படுத்தப்படும் பாணி.

en: The style used for details.
ta: விவரங்களுக்கு பயன்படுத்தப்படும் பாணி.

en: Descendant Report for %(person_name)s
ta: %(person_name)s சந்ததியினர் அறிக்கை

en: Ref: %(number)s. %(name)s
ta: குறிப்பு: %(number)s. %(name)s

en: Notes for %(mother_name)s and %(father_name)s:
ta: %(mother_name)s மற்றும் %(father_name)s குறிப்புகள்:

en: Record (Modified Register) numbering
ta: பதிவு (மாற்றியமைக்கப்பட்ட பதிவு) எண்

en: Report structure
ta: அறிக்கை அமைப்பு

en: show people by generations
ta: தலைமுறையினரால் மக்களைக் காட்டு

en: show people by lineage
ta: பரம்பரை மூலம் மக்களைக் காட்டு

en: How people are organized in the report
ta: அறிக்கையில் மக்கள் எவ்வாறு ஒழுங்கமைக்கப்பட்டுள்ளனர்

en: Include spouses
ta: வாழ்க்கைத் துணையை சேர்க்கவும்

en: Whether to include detailed spouse information.
ta: விரிவான துணை தகவல்களைச் சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Include spouse reference
ta: துணை குறிப்பு சேர்க்கவும்

en: Whether to include reference to spouse.
ta: வாழ்க்கைத் துணையைப் பற்றிய குறிப்பைச் சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Include sign of succession ('+') in child-list
ta: குழந்தை பட்டியலில் அடுத்தடுத்து ('+') அடையாளம் சேர்க்கவும்

en: Whether to include a sign ('+') before the descendant number in the child-list to indicate a child has succession.
ta: ஒரு குழந்தைக்கு அடுத்தடுத்து இருப்பதைக் குறிக்க குழந்தை பட்டியலில் உள்ள சந்ததியினர் எண்ணுக்கு முன் ஒரு அடையாளத்தை ('+') சேர்க்கலாமா.

en: Include path to start-person
ta: தொடக்க நபருக்கான பாதை சேர்க்கவும்

en: Whether to include the path of descendancy from the start-person to each descendant.
ta: தொடக்க நபரிடமிருந்து ஒவ்வொரு வழித்தோன்றலுக்கும் சந்ததியினரின் பாதையை சேர்க்க வேண்டுமா.

en: End of Line Report for %s
ta: %s க்கான வரி அறிக்கையின் முடிவு

en: All the ancestors of %s who are missing a parent
ta: பெற்றோரைக் காணாத %s இன் அனைத்து மூதாதையர்களும்

en: The style used for the subtitle.
ta: வசனத்திற்கு பயன்படுத்தப்படும் பாணி.

en: Relationship: %s
ta: உறவு: %s

[ctx: acronym for male]
en: M
ta: மீ

[ctx: acronym for other]
en: X
ta: ஃச்

en: Family Group Report - Generation %d
ta: குடும்பக் குழு அறிக்கை - தலைமுறை %d

en: Family Group Report
ta: குடும்ப குழு அறிக்கை

en: Center Family
ta: மைய குடும்பம்

en: The center family for the filter
ta: வடிகட்டிக்கான மைய குடும்பம்

en: Recursive (down)
ta: சுழற்சியின் (கீழே)

en: Create reports for all descendants of this family.
ta: இந்த குடும்பத்தின் அனைத்து சந்ததியினருக்கும் அறிக்கைகளை உருவாக்குங்கள்.

en: Parent Marriage
ta: பெற்றோர் திருமணம்

en: Whether to include marriage information for parents.
ta: பெற்றோருக்கான திருமண தகவல்களைச் சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Parent Events
ta: பெற்றோர் நிகழ்வுகள்

en: Whether to include events for parents.
ta: பெற்றோருக்கான நிகழ்வுகளைச் சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Parent Addresses
ta: பெற்றோர் முகவரிகள்

en: Whether to include addresses for parents.
ta: பெற்றோருக்கான முகவரிகளைச் சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Parent Notes
ta: பெற்றோர் குறிப்புகள்

en: Whether to include notes for parents.
ta: பெற்றோருக்கான குறிப்புகளைச் சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Parent Attributes
ta: பெற்றோர் பண்புக்கூறுகள்

en: Alternate Parent Names
ta: மாற்று பெற்றோர் பெயர்கள்

en: Whether to include alternate names for parents.
ta: பெற்றோருக்கான மாற்று பெயர்களைச் சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Whether to include notes for families.
ta: குடும்பங்களுக்கான குறிப்புகளைச் சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Dates of Relatives
ta: உறவினர்களின் தேதிகள்

en: Whether to include dates for relatives (father, mother, spouse).
ta: உறவினர்களுக்கான தேதிகளை (தந்தை, தாய், மனைவி) சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Children Marriages
ta: குழந்தைகள் திருமணங்கள்

en: Whether to include marriage information for children.
ta: குழந்தைகளுக்கான திருமண தகவல்களைச் சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Generation numbers (recursive only)
ta: தலைமுறை எண்கள் (சுழல்நிலை மட்டும்)

en: Whether to include the generation on each report (recursive only).
ta: ஒவ்வொரு அறிக்கையிலும் தலைமுறையைச் சேர்க்க வேண்டுமா (சுழல்நிலை மட்டும்).

en: Print fields for missing information
ta: காணாமல் போன தகவல்களுக்கு புலங்களை அச்சிடுக

en: Whether to include fields for missing information.
ta: காணாமல் போன தகவல்களுக்கு புலங்களை சேர்க்க வேண்டுமா.

en: The style used for the parent's name
ta: பெற்றோரின் பெயருக்குப் பயன்படுத்தப்படும் பாணி

en: %(str1)s in %(str2)s.
ta: %(str1)s கள் %(str2)s கள்.

note: Translators: e.g. (a stepfather): John Smith, relationship: Step
en: %(parent-name)s, relationship: %(rel-type)s
ta: %(parent-name)s கள், உறவு: %(rel-type)s கள்

en: Alternate Parents
ta: மாற்று பெற்றோர்

en: Associations
ta: சங்கங்கள்

en: Images
ta: படங்கள்

en: Complete Individual Report
ta: தனிப்பட்ட அறிக்கையை முடிக்கவும்

en: (image)
ta: (படம்)

en: List events chronologically
ta: நிகழ்வுகளை காலவரிசைப்படி பட்டியலிடுங்கள்

en: Whether to sort events into chronological order.
ta: நிகழ்வுகளை காலவரிசைப்படி வரிசைப்படுத்த வேண்டுமா.

en: Use name of person as title
ta: நபரின் பெயரை தலைப்பாக பயன்படுத்தவும்

en: Whether the title should be the name of the person, or 'Complete Individual Report'
ta: தலைப்பு நபரின் பெயராக இருக்க வேண்டுமா, அல்லது 'முழுமையான தனிப்பட்ட அறிக்கையை'

en: Include Notes
ta: குறிப்புகளைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to include Person and Family Notes.
ta: நபர் மற்றும் குடும்பக் குறிப்புகளைச் சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Include Source Information
ta: மூல தகவல்களைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to cite sources.
ta: ஆதாரங்களை மேற்கோள் காட்ட வேண்டுமா.

en: Include Tags
ta: குறிச்சொற்களைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to include tags.
ta: குறிச்சொற்களைச் சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Include Attributes
ta: பண்புகளைச் சேர்க்கவும்

en: Include Census Events
ta: மக்கள் தொகை கணக்கெடுப்பு நிகழ்வுகளைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to include Census Events.
ta: மக்கள் தொகை கணக்கெடுப்பு நிகழ்வுகளைச் சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Sections
ta: பிரிவுகள்

en: Event groups
ta: நிகழ்வு குழுக்கள்

en: Check if a separate section is required.
ta: ஒரு தனி பிரிவு தேவையா என்று சரிபார்க்கவும்.

en: The style used for the spouse's name.
ta: மனைவியின் பெயருக்குப் பயன்படுத்தப்படும் பாணி.

en: The basic style used for table headings.
ta: அட்டவணை தலைப்புகளுக்கு பயன்படுத்தப்படும் அடிப்படை பாணி.

en: The style used for image notes.
ta: படக் குறிப்புகளுக்குப் பயன்படுத்தப்படும் பாணி.

en: The style used for image descriptions.
ta: பட விளக்கங்களுக்கு பயன்படுத்தப்படும் பாணி.

en: Kinship Report for %s
ta: %s க்கான உறவினர் அறிக்கை

en: The maximum number of descendant generations
ta: சந்ததியினரின் அதிகபட்ச எண்ணிக்கை

en: The maximum number of ancestor generations
ta: மூதாதையர் தலைமுறைகளின் அதிகபட்ச எண்ணிக்கை

en: Show Gramps ID
ta: கிராம்ப்ச் ஐடியைக் காட்டு

en: Whether to show Gramps ID
ta: கிராம்ப்ச் ஐடியைக் காட்ட வேண்டுமா

en: Whether to include spouses
ta: வாழ்க்கைத் துணையை சேர்க்க வேண்டுமா

en: Include cousins
ta: உறவினர்களைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to include cousins
ta: உறவினர்களைச் சேர்க்க வேண்டுமா

en: Include aunts/uncles/nephews/nieces
ta: அத்தைகள்/மாமாக்கள்/மருமகன்கள்/மருமகள் சேர்க்கவும்

en: Whether to include aunts/uncles/nephews/nieces
ta: அத்தைகள்/மாமாக்கள்/மருமகன்கள்/மருமகள் சேர்க்க வேண்டுமா

en: Note Link Check Report
ta: குறிப்பு இணைப்பு சோதனை அறிக்கை

en: Note ID
ta: குறிப்பு ஐடி

en: Link Type
ta: இணைப்பு வகை

en: Links To
ta: இணைப்புகள்

en: Failed
ta: தோல்வியுற்றது

en: Number of Ancestors for %s
ta: %s மூதாதையர்களின் எண்ணிக்கை

en: Generation {number} has {count} individual. {percent} | Generation {number} has {count} individuals. {percent}
ta[0]: தலைமுறை {number} {count} தனிநபரைக் கொண்டுள்ளது. {percent}
ta[1]: தலைமுறை {number} {count} தனிநபர்களைக் கொண்டுள்ளது. {percent}

en: Total ancestors in generations %(second_generation)d to %(last_generation)d is %(count)d. %(percent)s
ta: தலைமுறை %(second_generation)d தலைமுறை முதல் %(last_generation)d %(count)d. %(percent)s

en: Place Report
ta: இடம் அறிக்கை

en: Please select at least one place before running this.
ta: இதை இயக்குவதற்கு முன் குறைந்தது ஒரு இடத்தையாவது தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Gramps ID: %s
ta: கிராம்ப்ச்: %s

[ctx: places]
en: All Names: %s
ta: எல்லா பெயர்களும்: %s

en: Events that happened at this place
ta: இந்த இடத்தில் நடந்த நிகழ்வுகள்

en: Type of Event
ta: நிகழ்வு வகை

en: %(persons)s and %(name)s (%(id)s)
ta: %(persons)s மற்றும் %(name)s ( %(id)s)

en: People associated with this place
ta: இந்த இடத்துடன் தொடர்புடையவர்கள்

en: %(father)s (%(father_id)s) and %(mother)s (%(mother_id)s)
ta: %(father)s (%(father_id)s மற்றும்%(mother)s (%(mother_id)s)

en: Select using filter
ta: வடிகட்டியைப் பயன்படுத்துவதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select places using a filter
ta: வடிகட்டியைப் பயன்படுத்தி இடங்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select places individually
ta: இடங்களை தனித்தனியாக தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: List of places to report on
ta: புகாரளிக்க வேண்டிய இடங்களின் பட்டியல்

en: Center on
ta: நடுவண்

en: If report is event or person centered
ta: அறிக்கை நிகழ்வு அல்லது நபர் மையமாக இருந்தால்

en: Number of ranks to display
ta: காண்பிக்க அணிகளின் எண்ணிக்கை

en: Use call name
ta: அழைப்பு பெயரைப் பயன்படுத்தவும்

en: Don't use call name
ta: அழைப்பு பெயரைப் பயன்படுத்த வேண்டாம்

en: Replace first names with call name
ta: முதல் பெயர்களை அழைப்பு பெயருடன் மாற்றவும்

en: Underline call name in first names / add call name to first name
ta: முதல் பெயர்களில் அழைப்பு பெயரை அடிக்கோடிட்டுக் காட்டுங்கள் / முதல் பெயருக்கு அழைப்பு பெயரைச் சேர்க்கவும்

en: Footer text
ta: அடிக்குறிப்பு உரை

en: The style used for the footer.
ta: அடிக்குறிப்புக்கு பயன்படுத்தப்படும் பாணி.

[ctx: book]
en: Title of the Book
ta: புத்தகத்தின் தலைப்பு

en: Title string for the book.
ta: புத்தகத்திற்கான தலைப்பு சரம்.

en: Subtitle
ta: வசன வரிகள்

en: Subtitle of the Book
ta: புத்தகத்தின் வசன வரிகள்

en: Subtitle string for the book.
ta: புத்தகத்திற்கான வசன சரம்.

en: Copyright %(year)d %(name)s
ta: பதிப்புரிமை %(year)d %(name)s

en: Footer
ta: அடிக்குறிப்பு

en: Footer string for the page.
ta: பக்கத்திற்கான அடிக்குறிப்பு சரம்.

en: Gramps ID of the media object to use as an image.
ta: மீடியா பொருளின் கிராம்ப்ச் ஐடி ஒரு படமாக பயன்படுத்த வேண்டும்.

en: Image Size
ta: பட அளவு

en: Size of the image in cm. A value of 0 indicates that the image should be fit to the page.
ta: முதல்வரில் படத்தின் அளவு. 0 இன் மதிப்பு படம் பக்கத்திற்கு பொருந்த வேண்டும் என்பதைக் குறிக்கிறது.

en: Database Summary Report
ta: தரவுத்தள சுருக்கம் அறிக்கை

en: Number of individuals: %d
ta: தனிநபர்களின் எண்ணிக்கை: %d

en: Males: %d
ta: ஆண்கள்: %d

en: Females: %d
ta: பெண்கள்: %d

en: Individuals with other gender: %d
ta: பிற பாலினம் கொண்ட நபர்கள்: %d

en: Individuals with unknown gender: %d
ta: அறியப்படாத பாலினம் கொண்ட நபர்கள்: %d

en: Incomplete names: %d
ta: முழுமையற்ற பெயர்கள்: %d

en: Individuals missing birth dates: %d
ta: பிறப்பு தேதிகளைக் காணவில்லை: %d

en: Disconnected individuals: %d
ta: துண்டிக்கப்பட்ட நபர்கள்: %d

en: Unique surnames: %d
ta: தனித்துவமான குடும்பப்பெயர்கள்: %d

en: Individuals with media objects: %d
ta: ஊடக பொருள்கள் கொண்ட நபர்கள்: %d

en: Number of families: %d
ta: குடும்பங்களின் எண்ணிக்கை: %d

en: Event Information
ta: நிகழ்வு செய்தி

en: Number of events: %d
ta: நிகழ்வுகளின் எண்ணிக்கை: %d

en: Place Information
ta: செய்தி வைக்கவும்

en: Number of places: %d
ta: இடங்களின் எண்ணிக்கை: %d

en: Source Information
ta: மூல செய்தி

en: Number of sources: %d
ta: ஆதாரங்களின் எண்ணிக்கை: %d

en: Citation Information
ta: மேற்கோள் செய்தி

en: Number of citations: %d
ta: மேற்கோள்களின் எண்ணிக்கை: %d

en: Repository Information
ta: களஞ்சிய செய்தி

en: Number of repositories: %d
ta: களஞ்சியங்களின் எண்ணிக்கை: %d

en: Number of unique media objects: %d
ta: தனித்துவமான ஊடக பொருட்களின் எண்ணிக்கை: %d

en: Total size of media objects: %s MB
ta: மீடியா பொருட்களின் மொத்த அளவு: %s MB

en: Note Information
ta: குறிப்பு செய்தி

en: Number of notes: %d
ta: குறிப்புகளின் எண்ணிக்கை: %d

en: Whether to count private data
ta: தனிப்பட்ட தரவை எண்ண வேண்டுமா

en: Table Of Contents
ta: உள்ளடக்க அட்டவணை

en: Contents
ta: உள்ளடக்கங்கள்

en: The style used for third level headings.
ta: மூன்றாம் நிலை தலைப்புகளுக்கு பயன்படுத்தப்படும் பாணி.

en: Tag Report
ta: குறிச்சொல் அறிக்கை

en: You must first create a tag before running this report.
ta: இந்த அறிக்கையை இயக்குவதற்கு முன்பு நீங்கள் முதலில் ஒரு குறிச்சொல்லை உருவாக்க வேண்டும்.

en: Tag Report for %s Items
ta: %s உருப்படிகளுக்கான குறிச்சொல் அறிக்கை

en: Email Address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Publication Information
ta: வெளியீட்டு செய்தி

en: The tag to use for the report
ta: அறிக்கைக்கு பயன்படுத்த வேண்டிய குறிச்சொல்

en: Ahnentafel Report
ta: இயங்கும் அட்டவணை அறிக்கை

en: Produces a textual ancestral report
ta: உரை மூதாதையர் அறிக்கையை உருவாக்குகிறது

en: Produces a report of birthdays and anniversaries
ta: பிறந்த நாள் மற்றும் ஆண்டுவிழாக்களின் அறிக்கையை உருவாக்குகிறது

en: Add custom text to the book report
ta: புத்தக அறிக்கையில் தனிப்பயன் உரையைச் சேர்க்கவும்

en: Descendant Report
ta: சந்ததியினர் அறிக்கை

en: Produces a list of descendants of the active person
ta: செயலில் உள்ள நபரின் சந்ததியினரின் பட்டியலை உருவாக்குகிறது

en: Detailed Ancestral Report
ta: விரிவான மூதாதையர் அறிக்கை

en: Produces a detailed ancestral report
ta: விரிவான மூதாதையர் அறிக்கையை உருவாக்குகிறது

en: Detailed Descendant Report
ta: விரிவான சந்ததியினர் அறிக்கை

en: Produces a detailed descendant report
ta: விரிவான சந்ததியினர் அறிக்கையை உருவாக்குகிறது

en: End of Line Report
ta: வரி அறிக்கையின் முடிவு

en: Produces a textual end of line report
ta: வரி அறிக்கையின் உரை முடிவை உருவாக்குகிறது

en: Produces a family group report showing information on a set of parents and their children.
ta: பெற்றோர்கள் மற்றும் அவர்களின் குழந்தைகளின் தொகுப்பு பற்றிய தகவல்களைக் காட்டும் குடும்பக் குழு அறிக்கையை உருவாக்குகிறது.

en: Produces a complete report on the selected people
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நபர்கள் குறித்த முழுமையான அறிக்கையை உருவாக்குகிறது

en: Kinship Report
ta: உறவினர் அறிக்கை

en: Produces a textual report of kinship for a given person
ta: கொடுக்கப்பட்ட நபருக்கு உறவின் உரை அறிக்கையை உருவாக்குகிறது

en: Produces a list of people with a specified tag
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட குறிச்சொல் கொண்ட நபர்களின் பட்டியலை உருவாக்குகிறது

en: Number of Ancestors Report
ta: முன்னோர்களின் எண்ணிக்கை

en: Counts number of ancestors of selected person
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நபரின் மூதாதையர்களின் எண்ணிக்கை

en: Produces a textual place report
ta: உரை இட அறிக்கையை உருவாக்குகிறது

en: Title Page
ta: தலைப்பு பக்கம்

en: Produces a title page for book reports.
ta: புத்தக அறிக்கைகளுக்கான தலைப்புப் பக்கத்தை உருவாக்குகிறது.

en: Provides a summary of the current database
ta: தற்போதைய தரவுத்தளத்தின் சுருக்கத்தை வழங்குகிறது

en: Produces a table of contents for book reports.
ta: புத்தக அறிக்கைகளுக்கான உள்ளடக்க அட்டவணையை உருவாக்குகிறது.

en: Produces an alphabetical index for book reports.
ta: புத்தக அறிக்கைகளுக்கு அகர வரிசைக் குறியீட்டை உருவாக்குகிறது.

en: Records Report
ta: பதிவுகள் அறிக்கை

en: Note Link Report
ta: குறிப்பு இணைப்பு அறிக்கை

en: Shows status of links in notes
ta: குறிப்புகளில் இணைப்புகளின் நிலையைக் காட்டுகிறது

en: Gnome Thumbnailer
ta: க்னோம் சிறுபடம்

en: Image Thumbnailer
ta: பட சிறுபடம்

en: Below is a list of the family names that 
    Gramps can convert to correct capitalization. 
    Select the names you wish Gramps to convert.
ta: குடும்பப் பெயர்களின் பட்டியல் கீழே
     கிராம்ப்ச் சரியான மூலதனமாக மாற்றலாம்.
     மாற்றுவதற்கு நீங்கள் விரும்பும் பெயர்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: _Accept changes and close
ta: மாற்றங்களை ஏற்றுக் கொண்டு மூடு(_A)

[ctx: manual]
en: Fix_Capitalization_of_Family_Names
ta: Fix_capitalization_of_family_names

en: Capitalization changes
ta: மூலதன மாற்றங்கள்

en: Checking Family Names
ta: குடும்பப் பெயர்களைச் சரிபார்க்கிறது

en: Searching family names
ta: குடும்பப் பெயர்களைத் தேடுகிறது

en: No modifications made
ta: எந்த மாற்றங்களும் செய்யப்படவில்லை

en: No capitalization changes were detected.
ta: மூலதன மாற்றங்கள் எதுவும் கண்டறியப்படவில்லை.

en: Original Name
ta: அசல் பெயர்

en: Capitalization Change
ta: மூலதன மாற்றம்

en: Building display
ta: கட்டிட காட்சி

en: This tool will rename all events of one type to a different type. Once completed, this cannot be undone by the regular Undo function.
ta: இந்த கருவி ஒரு வகையின் அனைத்து நிகழ்வுகளையும் வேறு வகைக்கு மறுபெயரிடும். முடிந்ததும், வழக்கமான செயல்தவிர் செயல்பாட்டின் மூலம் இதை செயல்தவிர்க்க முடியாது.

en: Original event type:
ta: அசல் நிகழ்வு வகை:

en: New event type:
ta: புதிய நிகழ்வு வகை:

en: Change Event Types
ta: நிகழ்வு வகைகளை மாற்றவும்

en: Change types
ta: வகைகளை மாற்றவும்

en: Analyzing Events
ta: நிகழ்வுகளை பகுப்பாய்வு செய்தல்

en: No event record was modified.
ta: நிகழ்வு பதிவு எதுவும் மாற்றப்படவில்லை.

en: {number_of} event record was modified. | {number_of} event records were modified.
ta[0]: {number_of} நிகழ்வு பதிவு மாற்றப்பட்டது.
ta[1]: {number_of} நிகழ்வு பதிவுகள் மாற்றப்பட்டன.

en: Checking Database
ta: தரவுத்தளத்தை சரிபார்க்கிறது

en: Looking for cross table duplicates
ta: குறுக்கு அட்டவணை நகல்களைத் தேடுகிறது

en: Your Family Tree contains cross table duplicate handles.
     This is bad and can be fixed by making a backup of your
    Family Tree and importing that backup in an empty family
    tree. The rest of the checking is skipped, the Check and
    Repair tool should be run anew on this new Family Tree.
ta: உங்கள் குடும்ப மரத்தில் குறுக்கு அட்டவணை நகல் கைப்பிடிகள் உள்ளன.
     இது மோசமானது மற்றும் உங்கள் காப்புப்பிரதி செய்வதன் மூலம் சரிசெய்ய முடியும்
     குடும்ப மரம் மற்றும் அந்த காப்புப்பிரதியை வெற்று குடும்பத்தில் இறக்குமதி செய்கிறது
     மரம். மீதமுள்ள சோதனை தவிர்க்கப்படுகிறது, காசோலை மற்றும்
     பழுதுபார்க்கும் கருவி இந்த புதிய குடும்ப மரத்தில் புதிதாக இயக்கப்பட வேண்டும்.

en: Check Integrity
ta: ஒருமைப்பாட்டை சரிபார்க்கவும்

en: Rebuilding reference maps...
ta: குறிப்பு வரைபடங்களை மீண்டும் உருவாக்குதல் ...

en: Objects referenced by this note were referenced but missing so that is why they have been created when you ran Check and Repair on %s.
ta: இந்த குறிப்பால் குறிப்பிடப்பட்ட பொருள்கள் குறிப்பிடப்பட்டன, ஆனால் காணவில்லை, அதனால்தான் நீங்கள் %s காசோலை மற்றும் பழுதுபார்ப்புகளை இயக்கும்போது அவை உருவாக்கப்பட்டுள்ளன.

en: Looking for invalid name format references
ta: தவறான பெயர் வடிவமைப்பு குறிப்புகளைத் தேடுகிறது

en: Looking for duplicate spouses
ta: நகல் துணைவர்களைத் தேடுகிறது

en: Looking for character encoding errors
ta: எழுத்து குறியாக்க பிழைகளைத் தேடுகிறது

en: Looking for ctrl characters in notes
ta: குறிப்புகளில் கட்டுப்பாடு எழுத்துக்களைத் தேடுகிறது

en: Looking for bad alternate place names
ta: மோசமான மாற்று இட பெயர்களைத் தேடுகிறது

en: Looking for broken family links
ta: உடைந்த குடும்ப இணைப்புகளைத் தேடுகிறது

en: Looking for unused objects
ta: பயன்படுத்தப்படாத பொருள்களைத் தேடுகிறது

en: Select file
ta: கோப்பைத் தேர்ந்தெடு

en: Media object could not be found
ta: ஊடக பொருளைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: The file:
    %(file_name)s
    is referenced in the database, but no longer exists.
    The file may have been deleted or moved to a different location.
    You may choose to either remove the reference from the database,
    keep the reference to the missing file, or select a new file.
ta: கோப்பு:
     %(file_name)s
     தரவுத்தளத்தில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது, ஆனால் இனி இல்லை.
     கோப்பு நீக்கப்பட்டிருக்கலாம் அல்லது வேறு இடத்திற்கு நகர்த்தப்பட்டிருக்கலாம்.
     தரவுத்தளத்திலிருந்து குறிப்பை அகற்ற நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம்,
     காணாமல் போன கோப்பின் குறிப்பை வைத்திருங்கள் அல்லது புதிய கோப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Looking for empty people records
ta: வெற்று நபர்களின் பதிவுகளைத் தேடுகிறது

en: Looking for empty family records
ta: வெற்று குடும்ப பதிவுகளைத் தேடுகிறது

en: Looking for empty event records
ta: வெற்று நிகழ்வு பதிவுகளைத் தேடுகிறது

en: Looking for empty source records
ta: வெற்று மூல பதிவுகளைத் தேடுகிறது

en: Looking for empty citation records
ta: வெற்று மேற்கோள் பதிவுகளைத் தேடுகிறது

en: Looking for empty place records
ta: வெற்று இட பதிவுகளைத் தேடுகிறது

en: Looking for empty media records
ta: வெற்று ஊடக பதிவுகளைத் தேடுகிறது

en: Looking for empty repository records
ta: வெற்று களஞ்சிய பதிவுகளைத் தேடுகிறது

en: Looking for empty note records
ta: வெற்று குறிப்பு பதிவுகளைத் தேடுகிறது

en: Looking for empty families
ta: வெற்று குடும்பங்களைத் தேடுகிறது

en: Looking for broken parent relationships
ta: உடைந்த பெற்றோர் உறவுகளைத் தேடுகிறது

en: Looking for event problems
ta: நிகழ்வு சிக்கல்களைத் தேடுகிறது

en: Looking for backlink reference problems
ta: பின்னிணைப்பு குறிப்பு சிக்கல்களைத் தேடுகிறது

en: Looking for person reference problems
ta: நபர் குறிப்பு சிக்கல்களைத் தேடுகிறது

en: Looking for family reference problems
ta: குடும்ப குறிப்பு சிக்கல்களைத் தேடுகிறது

en: Looking for repository reference problems
ta: களஞ்சிய குறிப்பு சிக்கல்களைத் தேடுகிறது

en: Looking for place reference problems
ta: இட குறிப்பு சிக்கல்களைத் தேடுகிறது

en: Looking for citation reference problems
ta: மேற்கோள் குறிப்பு சிக்கல்களைத் தேடுகிறது

en: Looking for source reference problems
ta: மூல குறிப்பு சிக்கல்களைத் தேடுகிறது

en: Looking for media object reference problems
ta: மீடியா பொருள் குறிப்பு சிக்கல்களைத் தேடுகிறது

en: Looking for note reference problems
ta: குறிப்புக் குறிப்பு சிக்கல்களைத் தேடுகிறது

en: Updating checksums on media
ta: மீடியாவில் செக்சம்களைப் புதுப்பித்தல்

en: Looking for tag reference problems
ta: குறிச்சொல் குறிப்பு சிக்கல்களைத் தேடுகிறது

en: Looking for media source reference problems
ta: ஊடக மூல குறிப்பு சிக்கல்களைத் தேடுகிறது

en: Looking for Duplicated Gramps ID problems
ta: நகல் கிராம்ப்ச் ஐடி சிக்கல்களைத் தேடுகிறது

en: Checking for bad links in Notes
ta: குறிப்புகளில் மோசமான இணைப்புகளைச் சரிபார்க்கிறது

en: No errors were found
ta: பிழைகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: The database has passed internal checks
ta: தரவுத்தளம் உள் சோதனைகளை அனுப்பியுள்ளது

en: No errors were found: the database has passed internal checks.
ta: பிழைகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை: தரவுத்தளம் உள் காசோலைகளை கடந்துவிட்டது.

en: {quantity} broken child/family link was fixed
     | {quantity} broken child/family links were fixed
ta[0]: {quantity} உடைந்த குழந்தை/குடும்ப இணைப்பு சரி செய்யப்பட்டது
ta[1]: {quantity} உடைந்த குழந்தை/குடும்ப இணைப்புகள் சரி செய்யப்பட்டன

en: Non existing child
ta: தற்போதுள்ளாத குழந்தை

en: %(person)s was removed from the family of %(family)s
ta: %(person)s %(family)sுடும்பத்திலிருந்து அகற்றப்பட்டன

en: {quantity} broken spouse/family link was fixed
     | {quantity} broken spouse/family links were fixed
ta[0]: {quantity} உடைந்த மனைவி/குடும்ப இணைப்பு சரி செய்யப்பட்டது
ta[1]: {quantity} உடைந்த மனைவி/குடும்ப இணைப்புகள் சரி செய்யப்பட்டன

en: Non existing person
ta: தற்போது இல்லாத நபர்

en: %(person)s was restored to the family of %(family)s
ta: %(person)s %(family)sுடும்பத்திற்கு மீட்டெடுக்கப்பட்டது

en: {quantity} duplicate spouse/family link was found
     | {quantity} duplicate spouse/family links were found
ta[0]: {quantity} நகல் துணை/குடும்ப இணைப்பு கண்டறியப்பட்டது
ta[1]: {quantity} நகல் துணை/குடும்ப இணைப்புகள் காணப்பட்டன

en: {quantity} family with no parents or children found, removed.
     | {quantity} families with no parents or children found, removed.
ta[0]: {quantity} பெற்றோர் அல்லது குழந்தைகள் இல்லாத குடும்பம், அகற்றப்படவில்லை.
ta[1]: {quantity} பெற்றோர் அல்லது குழந்தைகள் இல்லாத குடும்பங்கள், அகற்றப்படவில்லை.

en: {quantity} corrupted family relationship fixed
     | {quantity} corrupted family relationships fixed
ta[0]: {quantity} சிதைந்த குடும்ப உறவு சரி செய்யப்பட்டது
ta[1]: {quantity} சிதைந்த குடும்ப உறவுகள் சரி செய்யப்பட்டன

en: {quantity} place alternate name fixed
     | {quantity} place alternate names fixed
ta[0]: {quantity} மாற்று பெயர் சரி செய்யப்பட்டது
ta[1]: {quantity} மாற்று பெயர்களை சரி செய்யுங்கள்

en: {quantity} person was referenced but not found
     | {quantity} persons were referenced, but not found
ta[0]: {quantity} நபர் குறிப்பிடப்பட்டாலும் காணப்படவில்லை
ta[1]: {quantity} நபர்கள் குறிப்பிடப்பட்டனர், ஆனால் காணப்படவில்லை

en: {quantity} family was referenced but not found
     | {quantity} families were referenced, but not found
ta[0]: {quantity} குடும்பம் குறிப்பிடப்பட்டது ஆனால் காணப்படவில்லை
ta[1]: {quantity} குடும்பங்கள் குறிப்பிடப்பட்டன, ஆனால் காணப்படவில்லை

en: {quantity} date was corrected
     | {quantity} dates were corrected
ta[0]: {quantity} தேதி சரி செய்யப்பட்டது
ta[1]: {quantity} தேதிகள் சரி செய்யப்பட்டன

en: {quantity} repository was referenced but not found
     | {quantity} repositories were referenced, but not found
ta[0]: {quantity} களஞ்சியம் குறிப்பிடப்பட்டது ஆனால் காணப்படவில்லை
ta[1]: {quantity} களஞ்சியங்கள் குறிப்பிடப்பட்டன, ஆனால் காணப்படவில்லை

en: {quantity} media object was referenced but not found
     | {quantity} media objects were referenced, but not found
ta[0]: {quantity} ஊடக பொருள் குறிப்பிடப்பட்டது ஆனால் காணப்படவில்லை
ta[1]: {quantity} ஊடக பொருள்கள் குறிப்பிடப்பட்டன, ஆனால் காணப்படவில்லை

en: Reference to {quantity} missing media object was kept
     | References to {quantity} missing media objects were kept
ta[0]: {quantity} காணாமல் போன மீடியா பொருள் பற்றிய குறிப்பு வைக்கப்பட்டது
ta[1]: {quantity} காணாமல் போன மீடியா பொருள்கள் பற்றிய குறிப்புகள் வைக்கப்பட்டன

en: {quantity} missing media object was replaced
     | {quantity} missing media objects were replaced
ta[0]: {quantity} காணாமல் போன மீடியா பொருள் மாற்றப்பட்டது
ta[1]: {quantity} காணாமல் போன ஊடக பொருள்கள் மாற்றப்பட்டன

en: {quantity} missing media object was removed
     | {quantity} missing media objects were removed
ta[0]: {quantity} காணாமல் போன ஊடக பொருள் அகற்றப்பட்டது
ta[1]: {quantity} காணாமல் போன ஊடக பொருள்கள் அகற்றப்பட்டன

en: {quantity} event was referenced but not found
     | {quantity} events were referenced, but not found
ta[0]: {quantity} நிகழ்வு குறிப்பிடப்பட்டது ஆனால் காணப்படவில்லை
ta[1]: {quantity} நிகழ்வுகள் குறிப்பிடப்பட்டன, ஆனால் காணப்படவில்லை

en: {quantity} invalid birth event name was fixed
     | {quantity} invalid birth event names were fixed
ta[0]: {quantity} தவறான பிறப்பு நிகழ்வு பெயர் சரி செய்யப்பட்டது
ta[1]: {quantity} தவறான பிறப்பு நிகழ்வு பெயர்கள் சரி செய்யப்பட்டன

en: {quantity} invalid death event name was fixed
     | {quantity} invalid death event names were fixed
ta[0]: {quantity} தவறான மரண நிகழ்வு பெயர் சரி செய்யப்பட்டது
ta[1]: {quantity} தவறான மரண நிகழ்வு பெயர்கள் சரி செய்யப்பட்டன

en: {quantity} place was referenced but not found
     | {quantity} places were referenced, but not found
ta[0]: {quantity} இடம் குறிப்பிடப்பட்டது ஆனால் காணப்படவில்லை
ta[1]: {quantity} இடங்கள் குறிப்பிடப்பட்டன, ஆனால் காணப்படவில்லை

en: {quantity} citation was referenced but not found
     | {quantity} citations were referenced, but not found
ta[0]: {quantity} மேற்கோள் குறிப்பிடப்பட்டது ஆனால் காணப்படவில்லை
ta[1]: {quantity} மேற்கோள்கள் குறிப்பிடப்பட்டன, ஆனால் காணப்படவில்லை

en: {quantity} source was referenced but not found
     | {quantity} sources were referenced, but not found
ta[0]: {quantity} சான்று குறிப்பிடப்பட்டது ஆனால் காணப்படவில்லை
ta[1]: {quantity} ஆதாரங்கள் குறிப்பிடப்பட்டன, ஆனால் காணப்படவில்லை

en: {quantity} note object was referenced but not found
     | {quantity} note objects were referenced, but not found
ta[0]: {quantity} குறிப்பு பொருள் குறிப்பிடப்பட்டது ஆனால் காணப்படவில்லை
ta[1]: {quantity} குறிப்பு பொருள்கள் குறிப்பிடப்பட்டன, ஆனால் காணப்படவில்லை

en: {quantity} tag object was referenced but not found
     | {quantity} tag objects were referenced, but not found
ta[0]: {quantity} குறிச்சொல் பொருள் குறிப்பிடப்பட்டது ஆனால் காணப்படவில்லை
ta[1]: {quantity} குறிச்சொல் பொருள்கள் குறிப்பிடப்பட்டன, ஆனால் காணப்படவில்லை

en: {quantity} invalid name format reference was removed
     | {quantity} invalid name format references were removed
ta[0]: {quantity} தவறான பெயர் வடிவமைப்பு குறிப்பு அகற்றப்பட்டது
ta[1]: {quantity} தவறான பெயர் வடிவமைப்பு குறிப்புகள் அகற்றப்பட்டன

en: {quantity} invalid source citation was fixed
     | {quantity} invalid source citations were fixed
ta[0]: {quantity} தவறான மூல மேற்கோள் சரி செய்யப்பட்டது
ta[1]: {quantity} தவறான மூல மேற்கோள்கள் சரி செய்யப்பட்டன

en: {quantity} Duplicated Gramps ID fixed
     | {quantity} Duplicated Gramps IDs fixed
ta[0]: {quantity} நகல் கிராம்ப்ச் ஐடி சரி செய்யப்பட்டது
ta[1]: {quantity} நகல் கிராம்ப்ச் ஐடிகள் சரி செய்யப்பட்டன

en: %(empty_obj)d empty objects removed:
       %(person)d person objects
       %(family)d family objects
       %(event)d event objects
       %(source)d source objects
       %(media)d media objects
       %(place)d place objects
       %(repo)d repository objects
       %(note)d note objects
ta: %(empty_obj)d வெற்று பொருள்கள் அகற்றப்பட்டன:
     %(person)d நபர் பொருள்கள்
     %(family)d குடும்ப பொருள்கள்
     %(event)d நிகழ்வு பொருள்கள்
     %(source)d மூல பொருள்கள்
     %(media)d மீடியா பொருள்கள்
     %(place)d பொருள்களை வைக்கவும்
     %(repo)d களஞ்சிய பொருள்கள்
     %(note)d குறிப்பு பொருள்கள்

en: %d bad backlinks were fixed;
ta: %d மோசமான பின்னிணைப்புகள் சரி செய்யப்பட்டன;

en: All reference maps have been rebuilt.
ta: அனைத்து குறிப்பு வரைபடங்களும் மீண்டும் கட்டப்பட்டுள்ளன.

en: %d bad Note Links were fixed;
ta: %d மோசமான குறிப்பு இணைப்புகள் சரி செய்யப்பட்டன;

en: Integrity Check Results
ta: ஒருமைப்பாடு சோதனை முடிவுகள்

en: Check and Repair
ta: சரிபார்த்து சரிசெய்யவும்

en: Start date test?
ta: தொடக்க தேதி சோதனை?

en: This test will create many persons and events in the current database. Do you really want to run this test?
ta: இந்த சோதனை தற்போதைய தரவுத்தளத்தில் பல நபர்களையும் நிகழ்வுகளையும் உருவாக்கும். இந்த சோதனையை இயக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Run test
ta: சோதனை ரன்

en: Running Date Test
ta: இயங்கும் தேதி சோதனை

en: Generating dates
ta: தேதிகளை உருவாக்குதல்

en: Date Test Plugin
ta: தேதி சோதனை சொருகி

en: Pass
ta: கணவாய்

en: Gender Statistics tool
ta: பாலின புள்ளிவிவர கருவி

en: Guess
ta: யூகிக்க

en: Save _As
ta: _As ஐ சேமிக்கவும்

en: _Filter:
ta: _FILTER:

en: The event comparison utility uses the filters defined in the Custom Filter Editor.
ta: நிகழ்வு ஒப்பீட்டு பயன்பாடு தனிப்பயன் வடிகட்டி எடிட்டரில் வரையறுக்கப்பட்ட வடிப்பான்களைப் பயன்படுத்துகிறது.

en: Custom filter _editor
ta: தனிப்பயன் வடிகட்டி _editor

[ctx: manual]
en: Compare_Individual_Events
ta: தனிப்பட்ட_நிகழ்வுகளை_ஒப்பிடுக

en: Event comparison filter selection
ta: நிகழ்வு ஒப்பீட்டு வடிகட்டி தேர்வு

en: Event Comparison tool
ta: நிகழ்வு ஒப்பீட்டு கருவி

en: Filter selection
ta: வடிகட்டி தேர்வு

en: Comparing events
ta: நிகழ்வுகளை ஒப்பிடுதல்

en: Selecting people
ta: மக்களைத் தேர்ந்தெடுப்பது

en: No matches were found
ta: போட்டிகள் எதுவும் காணப்படவில்லை

en: Event Comparison Results
ta: நிகழ்வு ஒப்பீட்டு முடிவுகள்

en: %(event_name)s Date
ta: %(event_name)s தேதி

en: %(event_name)s Place
ta: %(event_name)s இடம்

en: Comparing Events
ta: நிகழ்வுகளை ஒப்பிடுதல்

en: Building data
ta: தரவை உருவாக்குதல்

en: Select filename
ta: கோப்பு பெயரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Event name changes
ta: நிகழ்வு பெயர் மாற்றங்கள்

en: Extract Event Description
ta: நிகழ்வு விளக்கத்தை பிரித்தெடுக்கவும்

en: {quantity} event description has been added | {quantity} event descriptions have been added
ta[0]: {quantity} நிகழ்வு விளக்கம் சேர்க்கப்பட்டுள்ளது
ta[1]: {quantity} நிகழ்வு விளக்கங்கள் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன

en: Modifications made
ta: மாற்றங்கள் செய்யப்பட்டன

en: No event description has been added.
ta: நிகழ்வு விளக்கம் எதுவும் சேர்க்கப்படவில்லை.

en: Match Threshold
ta: போட்டி வாசல்

en: Use soundex codes
ta: சவுண்டெக்ச் குறியீடுகளைப் பயன்படுத்தவும்

en: Co_mpare
ta: ஒப்பிடுக

[ctx: manual]
en: Find_Possible_Duplicate_People
ta: Find_possible_duplical_people

en: Find Possible Duplicate People
ta: சாத்தியமான நகல் நபர்களைக் கண்டறியவும்

en: Find Duplicates tool
ta: நகல் கருவியைக் கண்டறியவும்

en: Tool settings
ta: கருவி அமைப்புகள்

en: No matches found
ta: போட்டிகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: No potential duplicate people were found
ta: சாத்தியமான நகல் நபர்கள் எதுவும் காணப்படவில்லை

en: Find Duplicates
ta: நகல்களைக் கண்டறியவும்

en: Looking for duplicate people
ta: நகல் நபர்களைத் தேடுகிறது

en: Pass 1: Building preliminary lists
ta: பாச் 1: பூர்வாங்க பட்டியல்களை உருவாக்குதல்

en: Pass 2: Calculating potential matches
ta: பாச் 2: சாத்தியமான போட்டிகளைக் கணக்கிடுதல்

en: Potential Merges
ta: சாத்தியமான இணைப்புகள்

en: Rating
ta: செயல்வரம்பு

en: First Person
ta: முதல் நபர்

en: Second Person
ta: இரண்டாவது நபர்

en: Merge candidates
ta: வேட்பாளர்களை ஒன்றிணைக்கவும்

en: Merge persons
ta: நபர்களை ஒன்றிணைக்கவும்

en: Find database loop
ta: தரவுத்தள வளையத்தைக் கண்டறியவும்

en: Starting
ta: தொடங்குகிறது

en: Looking for possible loop for each person
ta: ஒவ்வொரு நபருக்கும் சாத்தியமான வளையத்தைத் தேடுகிறது

[ctx: manual]
en: Media_Manager
ta: மீடியா_மனேசர்

en: Media Manager
ta: ஊடக மேலாளர்

en: Help
ta: உதவி

en: Introduction
ta: அறிமுகம்

en: Selection
ta: தேர்வு

en: This tool allows batch operations on media objects stored in Gramps. An important distinction must be made between a Gramps media object and its file.
    
    The Gramps media object is a collection of data about the media object file: its filename and/or path, its description, its ID, notes, source references, etc. These data %(bold_start)sdo not include the file itself%(bold_end)s.
    
    The files containing image, sound, video, etc, exist separately on your hard drive. These files are not managed by Gramps and are not included in the Gramps database. The Gramps database only stores the path and file names.
    
    This tool allows you to only modify the records within your Gramps database. If you want to move or rename the files then you need to do it on your own, outside of Gramps. Then you can adjust the paths using this tool so that the media objects store the correct file locations.
ta: இந்த கருவி கிராம்ப்களில் சேமிக்கப்பட்ட ஊடக பொருட்களில் தொகுதி செயல்பாடுகளை அனுமதிக்கிறது. கிராம்ப்ச் மீடியா பொருளுக்கும் அதன் கோப்பிற்கும் இடையே ஒரு முக்கியமான வேறுபாடு இருக்க வேண்டும்.
    
     கிராம்ப்ச் மீடியா பொருள் என்பது மீடியா பொருள் கோப்பைப் பற்றிய தரவுகளின் தொகுப்பாகும்: அதன் கோப்பு பெயர் மற்றும்/அல்லது பாதை, அதன் விளக்கம், அதன் ஐடி, குறிப்புகள், மூல குறிப்புகள் போன்றவை. %(bold_start)s%(bold_end)s கள்.
    
     படம், ஒலி, வீடியோ போன்றவற்றைக் கொண்ட கோப்புகள் உங்கள் வன்வட்டில் தனித்தனியாக உள்ளன. இந்த கோப்புகள் கிராம்ப்களால் நிர்வகிக்கப்படவில்லை மற்றும் கிராம்ப்ச் தரவுத்தளத்தில் சேர்க்கப்படவில்லை. கிராம்ப்ச் தரவுத்தளம் பாதை மற்றும் கோப்பு பெயர்களை மட்டுமே சேமிக்கிறது.
    
     உங்கள் கிராம்ப்ச் தரவுத்தளத்தில் உள்ள பதிவுகளை மட்டுமே மாற்ற இந்த கருவி உங்களை அனுமதிக்கிறது. நீங்கள் கோப்புகளை நகர்த்தவோ அல்லது மறுபெயரிடவோ விரும்பினால், அதை நீங்கள் சொந்தமாக, கிராம்ப்களுக்கு வெளியே செய்ய வேண்டும். இந்த கருவியைப் பயன்படுத்தி பாதைகளை நீங்கள் சரிசெய்யலாம், இதனால் மீடியா பொருள்கள் சரியான கோப்பு இருப்பிடங்களை சேமிக்கின்றன.

en: Affected path
ta: பாதிக்கப்பட்ட பாதை

en: Press Apply to proceed, Cancel to abort, or Back to revisit your options.
ta: தொடர விண்ணப்பிக்கவும், கருக்கலைப்பு செய்ய ரத்து செய்யவும் அல்லது உங்கள் விருப்பங்களை மறுபரிசீலனை செய்யவோ அழுத்தவும்.

en: Operation successfully finished
ta: செயல்பாடு வெற்றிகரமாக முடிந்தது

en: The operation you requested has finished successfully. You may press Close now to continue.
ta: நீங்கள் கோரிய செயல்பாடு வெற்றிகரமாக முடிந்தது. தொடர நீங்கள் இப்போது நெருக்கமாக அழுத்தலாம்.

en: Operation failed
ta: செயல்பாடு தோல்வியடைந்தது

en: There was an error while performing the requested operation. You may try starting the tool again.
ta: கோரப்பட்ட செயல்பாட்டைச் செய்யும்போது பிழை ஏற்பட்டது. கருவியை மீண்டும் தொடங்க முயற்சி செய்யலாம்.

en: The following action is to be performed:
    
    Operation:	%s
ta: பின்வரும் நடவடிக்கை செய்யப்பட வேண்டும்:
    
     செயல்பாடு: %s

en: Replace _substrings in the path
ta: பாதையில் _substrings ஐ மாற்றவும்

en: This tool allows replacing specified substring in the path of media objects with another substring. This can be useful when you move your media files from one directory to another
ta: இந்த கருவி குறிப்பிட்ட அடி மூலக்கூறுகளை ஊடக பொருள்களின் பாதையில் மற்றொரு அடி மூலக்கூறுடன் மாற்ற அனுமதிக்கிறது. உங்கள் மீடியா கோப்புகளை ஒரு கோப்பகத்திலிருந்து மற்றொரு கோப்பகத்திற்கு நகர்த்தும்போது இது பயனுள்ளதாக இருக்கும்

en: Replace substring settings
ta: அடி மூலக்கூறு அமைப்புகளை மாற்றவும்

en: _Replace:
ta: _ மறுசீரமைப்பு:

en: _With:
ta: _ உடன்:

en: The following action is to be performed:
    
    Operation:	%(title)s
    Replace:		%(src_fname)s
    With:		%(dest_fname)s
ta: பின்வரும் நடவடிக்கை செய்யப்பட வேண்டும்:
    
     செயல்பாடு: %(title)s
     மாற்றவும்: %(src_fname)s
     உடன்: %(dest_fname)s

en: Convert paths from relative to _absolute
ta: பாதையை உறவினரிடமிருந்து முழுமையானதாக மாற்றவும்

en: This tool allows converting relative media paths to the absolute ones. It does this by prepending the base path as given in the Preferences, or if that is not set, it prepends user's directory.
ta: இந்த கருவி உறவினர் ஊடக பாதைகளை முழுமையானவற்றுக்கு மாற்ற அனுமதிக்கிறது. விருப்பத்தேர்வுகளில் கொடுக்கப்பட்டுள்ளபடி அடிப்படை பாதையைத் தயாரிப்பதன் மூலம் இது செய்கிறது, அல்லது அது அமைக்கப்படாவிட்டால், அது பயனரின் கோப்பகத்தைத் தயாரிக்கிறது.

en: Convert paths from absolute to r_elative
ta: பாதையை முழுமையானதிலிருந்து உறவினராக மாற்றவும்

en: This tool allows converting absolute media paths to a relative path. The relative path is relative viz-a-viz the base path as given in the Preferences, or if that is not set, user's directory. A relative path allows to tie the file location to a base path that can change to your needs.
ta: இந்த கருவி முழுமையான ஊடக பாதைகளை உறவினர் பாதையாக மாற்ற அனுமதிக்கிறது. உறவினர் பாதை என்பது விருப்பத்தேர்வுகளில் கொடுக்கப்பட்டுள்ளபடி அடிப்படை பாதை, அல்லது அது அமைக்கப்படாவிட்டால், பயனரின் அடைவு. ஒரு உறவினர் பாதை கோப்பு இருப்பிடத்தை உங்கள் தேவைகளுக்கு மாறக்கூடிய அடிப்படை பாதையில் இணைக்க அனுமதிக்கிறது.

en: Add images not included in database
ta: தரவுத்தளத்தில் சேர்க்கப்படாத படங்களைச் சேர்க்கவும்

en: Check directories for images not included in database
ta: தரவுத்தளத்தில் சேர்க்கப்படாத படங்களுக்கான கோப்பகங்களை சரிபார்க்கவும்

en: This tool adds images in directories that are referenced by existing images in the database.
ta: இந்த கருவி தரவுத்தளத்தில் இருக்கும் படங்களால் குறிப்பிடப்படும் கோப்பகங்களில் படங்களை சேர்க்கிறது.

en: Don't merge if citation has notes
ta: மேற்கோளுக்கு குறிப்புகள் இருந்தால் ஒன்றிணைக்க வேண்டாம்

en: Match on Page/Volume, Date and Confidence
ta: பக்கம்/தொகுதி, தேதி மற்றும் நம்பிக்கையில் பொருந்தவும்

en: Ignore Date
ta: தேதியை புறக்கணிக்கவும்

en: Ignore Confidence
ta: நம்பிக்கையை புறக்கணிக்கவும்

en: Ignore Date and Confidence
ta: தேதி மற்றும் நம்பிக்கையை புறக்கணிக்கவும்

en: Notes, media objects and data-items of matching citations will be combined.
ta: பொருந்தக்கூடிய மேற்கோள்களின் குறிப்புகள், ஊடக பொருள்கள் மற்றும் தரவு-உருப்படிகள் இணைக்கப்படும்.

en: Merge citations tool
ta: மேற்கோள் கருவியை ஒன்றிணைக்கவும்

en: Checking Sources
ta: ஆதாரங்களை சரிபார்க்கிறது

en: Looking for citation fields
ta: மேற்கோள் புலங்களைத் தேடுகிறது

en: Number of merges done
ta: செய்யப்பட்ட இணைப்புகளின் எண்ணிக்கை

en: {number_of} citation merged | {number_of} citations merged
ta[0]: {number_of} மேற்கோள் ஒன்றிணைந்தது
ta[1]: {number_of} மேற்கோள்கள் ஒன்றிணைக்கப்பட்டன

en: _Tag
ta: _TAG

[ctx: manual]
en: Not_Related
ta: தொடர்பில்லை

en: Not related to "%s"
ta: "%s" உடன் தொடர்புடையது அல்ல

en: NotRelated
ta: குறிப்பிடப்படாதது

en: Everyone in the database is related to %s
ta: தரவுத்தளத்தில் உள்ள அனைவரும் %s உடன் தொடர்புடையவர்கள்

en: Setting tag for {number_of} person | Setting tag for {number_of} people
ta[0]: {number_of} நபருக்கான குறிச்சொல்லை அமைத்தல்
ta[1]: {number_of} நபர்களுக்கான குறிச்சொல்லை அமைத்தல்

en: Finding relationships between {number_of} person | Finding relationships between {number_of} people
ta[0]: {number_of} நபருக்கு இடையிலான உறவுகளைக் கண்டறிதல்
ta[1]: {number_of} மக்களுக்கு இடையிலான உறவுகளைக் கண்டறிதல்

en: Looking for {number_of} person | Looking for {number_of} people
ta[0]: {number_of} நபரைத் தேடுகிறது
ta[1]: {number_of} நபர்களைத் தேடுகிறது

en: Looking up the name of {number_of} person | Looking up the names of {number_of} people
ta[0]: {number_of} நபரின் பெயரைப் பார்ப்பது
ta[1]: {number_of} நபர்களின் பெயர்களைப் பார்ப்பது

en: _Street:
ta: _ ச்ட்ரீட்:

en: _City:
ta: _சிட்டி:

en: _Country:
ta: _ கவுன்ட்ரி:

en: _ZIP/Postal Code:
ta: சிப்/அஞ்சல் குறியீடு:

en: _Email:
ta: _EMAIL:

en: Copy from DB to Preferences
ta: DB இலிருந்து விருப்பங்களுக்கு நகலெடுக்கவும்

en: Copy from Preferences to DB
ta: விருப்பங்களிலிருந்து DB க்கு நகலெடுக்கவும்

[ctx: manual]
en: Edit_Database_Owner_Information
ta: Edit_database_owner_information

en: Database Owner Editor
ta: தரவுத்தள உரிமையாளர் ஆசிரியர்

en: Edit database owner information
ta: தரவுத்தள உரிமையாளர் தகவலைத் திருத்தவும்

en: _Accept and close
ta: ஏற்றுக்கொண்டு மூடு (_A)

en: Below is a list of the nicknames, titles, prefixes and compound surnames that Gramps can extract from the Family Tree.
    If you accept the changes, Gramps will modify the entries that have been selected.
    
    Compound surnames are shown as lists of [prefix, surname, connector].
    For example, with the defaults, the name "de Mascarenhas da Silva e Lencastre" shows as:
           [de, Mascarenhas]-[da, Silva, e]-[,Lencastre]
    
    Run this tool several times to correct names that have multiple information that can be extracted.
ta: குடும்ப மரத்திலிருந்து கிராம்ப்ச் பிரித்தெடுக்கக்கூடிய புனைப்பெயர்கள், தலைப்புகள், முன்னொட்டுகள் மற்றும் கலவை குடும்பப்பெயர்கள் ஆகியவற்றின் பட்டியல் கீழே.
     மாற்றங்களை நீங்கள் ஏற்றுக்கொண்டால், கிராம்ப்கள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உள்ளீடுகளை மாற்றியமைக்கும்.
    
     கூட்டு குடும்பப்பெயர்கள் [முன்னொட்டு, குடும்பப்பெயர், இணைப்பு] பட்டியல்களாக காட்டப்படுகின்றன.
     எடுத்துக்காட்டாக, இயல்புநிலைகளுடன், "டி மச்காரென்ஆச் டா சில்வா இ லென்காச்ட்ரே" என்ற பெயர் இவ்வாறு காட்டுகிறது:
     .
    
     பிரித்தெடுக்கக்கூடிய பல தகவல்களைக் கொண்ட பெயர்களை சரிசெய்ய இந்த கருவியை பல முறை இயக்கவும்.

[ctx: manual]
en: Extract_Information_from_Names
ta: Sactive_information_from_names

en: Name and title extraction tool
ta: பெயர் மற்றும் தலைப்பு பிரித்தெடுத்தல் கருவி

en: Default prefix and connector settings
ta: இயல்புநிலை முன்னொட்டு மற்றும் இணைப்பு அமைப்புகள்

en: Prefixes to search for:
ta: தேட முன்னொட்டுகள்:

en: Connectors splitting surnames:
ta: குடும்பப்பெயர்களைப் பிரிக்கும் இணைப்பிகள்:

en: Connectors not splitting surnames:
ta: இணைப்பாளர்கள் குடும்பப்பெயர்களைப் பிரிக்கவில்லை:

en: Extracting Information from Names
ta: பெயர்களிடமிருந்து தகவல்களைப் பிரித்தெடுக்கிறது

en: Analyzing names
ta: பெயர்களை பகுப்பாய்வு செய்தல்

en: No titles, nicknames or prefixes were found
ta: தலைப்புகள், புனைப்பெயர்கள் அல்லது முன்னொட்டுகள் எதுவும் காணப்படவில்லை

en: Current Name
ta: தற்போதைய பெயர்

en: Prefix in given name
ta: கொடுக்கப்பட்ட பெயரில் முன்னொட்டு

en: Compound surname
ta: கூட்டு குடும்பப்பெயர்

en: Extract information from names
ta: பெயர்களிலிருந்து தகவல்களைப் பிரித்தெடுக்கவும்

en: Rebuilding secondary indexes...
ta: இரண்டாம் நிலை குறியீடுகளை மீண்டும் உருவாக்குதல் ...

en: Secondary indexes rebuilt
ta: இரண்டாம் நிலை குறியீடுகள் மீண்டும் கட்டப்பட்டன

en: All secondary indexes have been rebuilt.
ta: அனைத்து இரண்டாம் நிலை குறியீடுகளும் மீண்டும் கட்டப்பட்டுள்ளன.

en: Rebuilding gender statistics for name gender guessing...
ta: பெயர் பாலின யூகத்திற்கான பாலின புள்ளிவிவரங்களை மீண்டும் உருவாக்குதல் ...

en: Gender statistics rebuilt
ta: பாலின புள்ளிவிவரங்கள் மீண்டும் கட்டப்பட்டன

en: Gender statistics for name gender guessing have been rebuilt.
ta: பெயருக்கான பாலின புள்ளிவிவரங்கள் பாலின உய்த்துணர்தல் மீண்டும் கட்டப்பட்டுள்ளன.

en: Reference maps rebuilt
ta: குறிப்பு வரைபடங்கள் மீண்டும் கட்டப்பட்டுள்ளன

en: Select a person to determine the relationship
ta: உறவுமுறையை கண்டுபிடிக்க ஒரு நபரை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Relationship Calculator
ta: உறவு கால்குலேட்டர்

en: Relationship calculator: %(person_name)s
ta: உறவு கால்குலேட்டர்: %(person_name)s

en: Relationship to %(person_name)s
ta: %(person_name)s உறவு

en: Relationship Calculator tool
ta: உறவு கால்குலேட்டர் கருவி

en: %(person)s and %(active_person)s are not related.
ta: %(person)s மற்றும் %(active_person)s தொடர்புடையவை அல்ல.

en: Their common ancestor is %s.
ta: அவர்களின் பொதுவான மூதாதையர் %s.

en: Their common ancestors are %(ancestor1)s and %(ancestor2)s.
ta: அவற்றின் பொதுவான மூதாதையர் %(ancestor1)s கள் மற்றும் %(ancestor2)s கள்.

en: Their common ancestors are:
ta: அவர்களின் பொதுவான மூதாதையர்கள்:

[ctx: manual]
en: Remove_leading_and_trailing_spaces
ta: Remive_leading_and_trailing_spaces

en: Clean input data
ta: உள்ளீட்டு தரவு தூய்மையான உள்ளீட்டு தரவு

en: Search leading and/or trailing spaces for persons and places. Search comma or bad sign in coordinates fields.
    Double click on a row to edit its content.
ta: நபர்கள் மற்றும் இடங்களுக்கான முன்னணி மற்றும்/அல்லது பின்தங்கிய இடங்களைத் தேடுங்கள். ஒருங்கிணைந்த புலங்களில் கமா அல்லது மோசமான அடையாளத்தைத் தேடுங்கள்.
     அதன் உள்ளடக்கத்தைத் திருத்த ஒரு வரிசையில் இருமுறை சொடுக்கு செய்க.

en: Looking for possible fields with leading or trailing spaces
ta: முன்னணி அல்லது பின்தங்கிய இடங்களுடன் சாத்தியமான புலங்களைத் தேடுகிறது

en: handle
ta: கைப்பிடி

en: firstname
ta: முதல் பெயர்

en: alternate name
ta: மாற்று பெயர்

en: group as
ta: குழு என

en: tooltip
ta: உதவிக்குறிப்பு

en: leading and/or trailing spaces
ta: முன்னணி மற்றும்/அல்லது பின்தங்கிய இடங்கள்

en: invalid format
ta: தவறான வடிவம்

en: comma instead of dot
ta: புள்ளிக்கு பதிலாக கமா

en: invalid char instead of '-'
ta: '-' என்பதற்கு பதிலாக தவறான கரி

en: Search for events
ta: நிகழ்வுகளைத் தேடுங்கள்

en: Search for sources
ta: ஆதாரங்களைத் தேடுங்கள்

en: Search for citations
ta: மேற்கோள்களைத் தேடுங்கள்

en: Search for places
ta: இடங்களைத் தேடுங்கள்

en: Search for media
ta: ஊடகத்தைத் தேடுங்கள்

en: Search for repositories
ta: களஞ்சியங்களைத் தேடுங்கள்

en: Search for notes
ta: குறிப்புகளைத் தேடுங்கள்

en: _Mark all
ta: அனைத்தையும் குறி (_M)

en: _Unmark all
ta: _அன்மார்க் அனைத்தையும்

en: In_vert marks
ta: In_vert மதிப்பெண்கள்

en: Double-click on a row to view/edit data
ta: தரவைக் காண/திருத்த ஒரு வரிசையில் இருமுறை சொடுக்கு செய்யவும்

en: Unused Objects
ta: பயன்படுத்தப்படாத பொருள்கள்

en: Mark
ta: குறி

en: Remove unused objects
ta: பயன்படுத்தப்படாத பொருட்களை அகற்றவும்

en: Enable ID reordering.
ta: ஐடி மறுசீரமைப்பை இயக்கவும்.

en: List next ID available (may not be continuous).
ta: அடுத்த ஐடியை பட்டியலிடுங்கள் (தொடர்ச்சியாக இல்லாமல் இருக்கலாம்).

en:   Actual
ta:   உண்மையான

en: Amount of ID in use.
ta: பயன்பாட்டில் உள்ள ஐடி அளவு.

en:  Quantity
ta:  அளவு

en: Actual / Upcoming ID format.
ta: உண்மையான / வரவிருக்கும் ஐடி வடிவம்.

en: Change
ta: மாற்றம்

en: Enable ID reordering with Start / Step sequence.
ta: தொடக்க / படி வரிசையுடன் ஐடி மறுசீரமைப்பை இயக்கவும்.

en: Start
ta: தொடங்கு

en: Reorder ID start number.
ta: ஐடி தொடக்க எண்ணை மறுவரிசைப்படுத்தவும்.

en: Step
ta: படி

en: Reorder ID step width.
ta: ஐடி படி அகலத்தை மறுவரிசைப்படுத்தவும்.

en: Keep
ta: வைத்திருங்கள்

en: Keep IDs with alternate prefixes untouched.
ta: மாற்று முன்னொட்டுகளுடன் ஐடிகளை தீண்டத்தகாததாக வைத்திருங்கள்.

[ctx: manual]
en: Reorder_Gramps_ID
ta: Reorder_gramps_id

en: Reorder Gramps IDs
ta: கிராம்ப்ச் ஐடிகளை மறுவரிசைப்படுத்தவும்

en: Reorder %s IDs ...
ta: %s ஐடிகளை மறுவரிசைப்படுத்தவும் ...

en: Do you want to replace %s?
ta: %s ஐ மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Finding and assigning unused IDs.
ta: பயன்படுத்தப்படாத ஐடிகளைக் கண்டுபிடித்து ஒதுக்குதல்.

en: Sort Events
ta: நிகழ்வுகளை வரிசைப்படுத்துங்கள்

en: Sort event changes
ta: நிகழ்வு மாற்றங்களை வரிசைப்படுத்துங்கள்

en: Sorting personal events...
ta: தனிப்பட்ட நிகழ்வுகளை வரிசைப்படுத்துதல் ...

en: Sorting family events...
ta: குடும்ப நிகழ்வுகளை வரிசைப்படுத்துதல் ...

en: Tool Options
ta: கருவி விருப்பங்கள்

en: Select the people to sort
ta: வரிசைப்படுத்த மக்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Sort descending
ta: இறங்கு வரிசைப்படுத்துதல்

en: Set the sort order
ta: வரிசை வரிசையை அமைக்கவும்

en: Include family events
ta: குடும்ப நிகழ்வுகளைச் சேர்க்கவும்

en: Sort family events of the person
ta: நபரின் குடும்ப நிகழ்வுகளை வரிசைப்படுத்துங்கள்

en: Generate_Testcases_for_Persons_and_Families
ta: உருவாக்க_டெச்ட்கேச்கள்_ஃபோர்_பெர்சன்கள்_ஆண்ட்_பேமைலிகளை உருவாக்கவும்

en: Generate testcases
ta: டெச்ட்கேச்களை உருவாக்குங்கள்

en: Generate low level database errors
    Correction needs database reload
ta: குறைந்த அளவிலான தரவுத்தள பிழைகளை உருவாக்குங்கள்
     திருத்தத்திற்கு தரவுத்தள மறுஏற்றம் தேவை

en: Generate database errors
ta: தரவுத்தள பிழைகள் உருவாக்குங்கள்

en: Generate dummy data
ta: போலி தரவை உருவாக்குங்கள்

en: Generate long names
ta: நீண்ட பெயர்களை உருவாக்குங்கள்

en: Add special characters
ta: சிறப்பு எழுத்துக்களைச் சேர்க்கவும்

en: Add serial number
ta: வரிசை எண்ணைச் சேர்க்கவும்

en: Add line break
ta: வரி இடைவெளியைச் சேர்க்கவும்

en: Number of people to generate
    (Number is approximate because families are generated)
ta: உருவாக்க நபர்களின் எண்ணிக்கை
     (குடும்பங்கள் உருவாக்கப்படுவதால் எண் தோராயமானது)

en: Generating low level database errors
ta: குறைந்த அளவிலான தரவுத்தள பிழைகளை உருவாக்குதல்

en: Generating testcases
ta: டெச்ட்கேச்களை உருவாக்குகிறது

en: Generating database errors
ta: தரவுத்தள பிழைகளை உருவாக்குதல்

en: Generating families
ta: குடும்பங்களை உருவாக்குதல்

en: Testcase generator step %d
ta: டெச்ட்கேச் செனரேட்டர் படி %d

en: Fix Capitalization of Family Names
ta: குடும்பப் பெயர்களின் மூலதனத்தை சரிசெய்யவும்

en: Searches the entire database and attempts to fix capitalization of the names.
ta: முழு தரவுத்தளத்தையும் தேடுகிறது மற்றும் பெயர்களின் மூலதனத்தை சரிசெய்ய முயற்சிக்கிறது.

en: Rename Event Types
ta: நிகழ்வு வகைகளை மறுபெயரிடுங்கள்

en: Allows all the events of a certain name to be renamed to a new name.
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட பெயரின் அனைத்து நிகழ்வுகளையும் ஒரு புதிய பெயருக்கு மறுபெயரிட அனுமதிக்கிறது.

en: Check and Repair Database
ta: தரவுத்தளத்தை சரிபார்த்து சரிசெய்யவும்

en: Checks the database for integrity problems, fixing the problems that it can
ta: ஒருமைப்பாடு சிக்கல்களுக்காக தரவுத்தளத்தை சரிபார்க்கிறது, தன்னால் முடிந்த சிக்கல்களை சரிசெய்கிறது

en: Compare Individual Events
ta: தனிப்பட்ட நிகழ்வுகளை ஒப்பிடுக

en: Aids in the analysis of data by allowing the development of custom filters that can be applied to the database to find similar events
ta: இதே போன்ற நிகழ்வுகளைக் கண்டறிய தரவுத்தளத்தில் பயன்படுத்தக்கூடிய தனிப்பயன் வடிப்பான்களின் வளர்ச்சியை அனுமதிப்பதன் மூலம் தரவின் பகுப்பாய்வில் எய்ட்ச்

en: Extracts event descriptions from the event data
ta: நிகழ்வு தரவுகளிலிருந்து நிகழ்வு விளக்கங்களை பிரித்தெடுக்கிறது

en: Searches the entire database, looking for individual entries that may represent the same person.
ta: முழு தரவுத்தளத்தையும் தேடுகிறது, ஒரே நபரைக் குறிக்கக்கூடிய தனிப்பட்ட உள்ளீடுகளைத் தேடுகிறது.

en: Manages batch operations on media files
ta: மீடியா கோப்புகளில் தொகுதி செயல்பாடுகளை நிர்வகிக்கிறது

en: Not Related
ta: தொடர்புடையது அல்ல

en: Find people who are not in any way related to the selected person
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நபருடன் எந்த வகையிலும் இல்லாத நபர்களைக் கண்டறியவும்

en: Edit Database Owner Information
ta: தரவுத்தள உரிமையாளர் தகவலைத் திருத்தவும்

en: Allow editing database owner information.
ta: தரவுத்தள உரிமையாளர் தகவல்களைத் திருத்த அனுமதிக்கவும்.

en: Extract Information from Names
ta: பெயர்களிலிருந்து தகவல்களைப் பிரித்தெடுக்கவும்

en: Extract titles, prefixes and compound surnames from given name or family name.
ta: கொடுக்கப்பட்ட பெயர் அல்லது குடும்பப் பெயரிலிருந்து தலைப்புகள், முன்னொட்டுகள் மற்றும் கூட்டு குடும்பப்பெயர்களை பிரித்தெடுக்கவும்.

en: Rebuild Secondary Indexes
ta: இரண்டாம் நிலை குறியீடுகளை மீண்டும் உருவாக்குங்கள்

en: Rebuilds secondary indexes
ta: இரண்டாம் நிலை குறியீடுகளை மீண்டும் உருவாக்குகிறது

en: Rebuild Reference Maps
ta: குறிப்பு வரைபடங்களை மீண்டும் உருவாக்குங்கள்

en: Rebuilds reference maps
ta: குறிப்பு வரைபடங்களை மீண்டும் உருவாக்குகிறது

en: Rebuild Gender Statistics
ta: பாலின புள்ளிவிவரங்களை மீண்டும் உருவாக்குங்கள்

en: Rebuilds gender statistics for name gender guessing...
ta: பெயர் பாலின யூகத்திற்கான பாலின புள்ளிவிவரங்களை மீண்டும் உருவாக்குகிறது ...

en: Calculates the relationship between two people
ta: இரண்டு நபர்களுக்கிடையிலான உறவைக் கணக்கிடுகிறது

en: Remove Unused Objects
ta: பயன்படுத்தப்படாத பொருட்களை அகற்றவும்

en: Removes unused objects from the database
ta: தரவுத்தளத்திலிருந்து பயன்படுத்தப்படாத பொருட்களை நீக்குகிறது

en: Reorders the Gramps IDs according to Gramps' default rules.
ta: கிராம்ப்சின் இயல்புநிலை விதிகளின்படி கிராம்ப்ச் ஐடிகளை மாற்றியமைக்கிறது.

en: Sort events
ta: நிகழ்வுகளை வரிசைப்படுத்துங்கள்

en: Verify the Data
ta: தரவை சரிபார்க்கவும்

en: Verifies the data against user-defined tests
ta: பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட சோதனைகளுக்கு எதிராக தரவை சரிபார்க்கிறது

en: Searches the entire database, looking for citations that have the same Volume/Page, Date and Confidence.
ta: முழு தரவுத்தளத்தையும் தேடுகிறது, ஒரே தொகுதி/பக்கம், தேதி மற்றும் நம்பிக்கையைக் கொண்ட மேற்கோள்களைத் தேடுகிறது.

en: Searches the entire database, looking for a possible loop.
ta: முழு தரவுத்தளத்தையும் தேடுகிறது, சாத்தியமான வளையத்தைத் தேடுகிறது.

en: Searches the entire database, looking for trailing or leading spaces for places and people. Search comma in coordinates fields in places.
ta: முழு தரவுத்தளத்தையும் தேடுகிறது, இடங்கள் மற்றும் நபர்களுக்கான பின்தங்கிய அல்லது முன்னணி இடங்களைத் தேடுகிறது. இடங்களில் உள்ள ஒருங்கிணைப்புத் துறைகளில் கமாவைத் தேடுங்கள்.

en: Dump Gender Statistics
ta: பாலின புள்ளிவிவரங்களை கொட்டவும்

en: Will dump the statistics for guessing the gender from the first name.
ta: முதல் பெயரிலிருந்து பாலினத்தை யூகிப்பதற்கான புள்ளிவிவரங்களை கொட்டுகிறது.

en: Maximum _age
ta: பெரும வயது (_a)

en: Mi_nimum age to marry
ta: மணப்பதற்கான குறும வயது (_n)

en: Ma_ximum age to marry
ta: மணப்பதற்கான உச்ச வயது (_x)

en: Maximum number of _spouses for a person
ta: ஒரு நபரின் வாழ்கைத்துனைகளின் பெரும எண்ணிக்கை

en: Maximum number of consecutive years of _widowhood before next marriage
ta: அடுத்த திருமணத்திற்கு முன் தொடர்ந்து தொடர்ச்சியான _ அகலத்தின் அதிகபட்ச எண்ணிக்கை

en: Maximum age for an _unmarried person
ta: திருமணமாகாத நபருக்கு அதிகபட்ச அகவை

en: _Estimate missing or inexact dates
ta: _ காணாமல் போன அல்லது துல்லியமான தேதிகள்

en: _Identify invalid dates
ta: தவறான தேதியை அடையாளம் காணவும்

en: Mi_nimum age to bear a child
ta: குழந்தை பெறுவதற்கான குறும வயது (_n)

en: Ma_ximum age to bear a child
ta: குழந்தை பெறுவதற்கான உச்ச வயது (_x)

en: Maximum number of chil_dren
ta: குழந்தைகளின் அதிகபட்ச எண்ணிக்கை

en: Mi_nimum age to father a child
ta: குழந்தைக்கு தந்தையாவதற்கான குறும வயது (_n)

en: Ma_ximum age to father a child
ta: குழந்தைக்கு தந்தையாவதற்கான உச்ச வயது (_x)

en: Maximum husband-wife age _difference
ta: கணவன்-மனைவியின் உச்ச வயது வேறுபாடு (_d)

en: Maximum number of years _between children
ta: குழந்தைகளுக்கு இடையிலான ஆண்டுகளின் பெரும எண்ணிக்கை

en: Maximum _span of years for all children
ta: அனைத்து குழந்தைகளுக்கும் அதிகபட்ச _ ச்பான்

en: _Hide marked
ta: _ஐட் குறிக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: manual]
en: Verify_the_Data
ta: Vorify_the_data

en: Data Verify tool
ta: தரவு சரிபார்க்கும் கருவி

en: %(severity)s: %(msg)s, %(type)s: %(gid)s, %(name)s
ta: %(severity)s:- %(msg)s, %(type)s: %(gid)s, %(name)s

en: Data Verification Results
ta: தரவு சரிபார்ப்பு முடிவுகள்

en: _Show all
ta: _ அனைத்தையும் சோ

en: Baptism before birth
ta: பிறப்பதற்கு முன் ஞானச்நானம்

en: Death before baptism
ta: ஞானச்நானத்திற்கு முன் இறப்பு

en: Burial before birth
ta: பிறப்பதற்கு முன் அடக்கம்

en: Burial before death
ta: மரணத்திற்கு முன் அடக்கம்

en: Death before birth
ta: பிறப்பதற்கு முன் இறப்பு

en: Burial before baptism
ta: ஞானச்நானத்திற்கு முன் அடக்கம்

en: Old age at death
ta: மரணத்தில் முதுமை

en: Multiple parents
ta: பல பெற்றோர்

en: Married often
ta: அடிக்கடி திருமணம்

en: Old and unmarried
ta: பழைய மற்றும் திருமணமாகாத

en: Too many children
ta: அதிகமான குழந்தைகள்

en: Same sex marriage
ta: ஒரே பாலின திருமணம்

en: Female husband
ta: பெண் கணவர்

en: Male wife
ta: ஆண் மனைவி

en: Husband and wife with the same surname
ta: அதே குடும்பப்பெயருடன் கணவன் -மனைவி

en: Large age difference between spouses
ta: வாழ்க்கைத் துணைவர்களிடையே பெரிய அகவை வேறுபாடு

en: Marriage before birth
ta: பிறப்பதற்கு முன் திருமணம்

en: Marriage after death
ta: மரணத்திற்குப் பிறகு திருமணம்

en: Early marriage
ta: ஆரம்ப திருமணம்

en: Late marriage
ta: தாமதமாக திருமணம்

en: Old father
ta: பழைய தந்தை

en: Old mother
ta: பழைய தாய்

en: Young father
ta: இளம் தந்தை

en: Young mother
ta: இளம் தாய்

en: Unborn father
ta: பிறக்காத தந்தை

en: Unborn mother
ta: பிறக்காத தாய்

en: Dead father
ta: இறந்த தந்தை

en: Dead mother
ta: இறந்த தாய்

en: Large year span for all children
ta: அனைத்து குழந்தைகளுக்கும் பெரிய ஆண்டு காலம்

en: Large age differences between children
ta: குழந்தைகளுக்கு இடையே பெரிய அகவை வேறுபாடுகள்

en: Disconnected individual
ta: துண்டிக்கப்பட்ட தனிநபர்

en: Invalid birth date
ta: தவறான பிறந்த தேதி

en: Invalid death date
ta: தவறான இறப்பு தேதி

en: Marriage date but not married
ta: திருமண தேதி ஆனால் திருமணமானவர் அல்ல

en: Old age but no death
ta: முதுமை ஆனால் இறப்பு இல்லை

en: Birth date equals death date
ta: பிறந்த தேதி இறப்பு தேதிக்கு சமம்

en: Birth date equals marriage date
ta: பிறந்த தேதி திருமண தேதிக்கு சமம்

en: Death date equals marriage date
ta: இறப்பு தேதி திருமண தேதிக்கு சமம்

en: Baptism too late according to family tradition
ta: குடும்ப பாரம்பரியத்திற்கு ஏற்ப ஞானச்நானம் மிகவும் தாமதமானது

en: Burial too late
ta: அடக்கம் மிகவும் தாமதமாக

en: Children are not in chronological order
ta: குழந்தைகள் காலவரிசைப்படி இல்லை

en: Families are not in chronological order
ta: குடும்பங்கள் காலவரிசைப்படி இல்லை

en: Family has events with role Unknown
ta: குடும்பத்திற்கு பங்கு தெரியாத நிகழ்வுகள் உள்ளன

en: Person has events with role Unknown
ta: நபருக்கு பங்கு தெரியாத நிகழ்வுகள் உள்ளன

en: Family events are not in chronological order
ta: குடும்ப நிகழ்வுகள் காலவரிசைப்படி இல்லை

en: Person events are not in chronological order
ta: நபர் நிகழ்வுகள் காலவரிசைப்படி இல்லை

en: Source: Title
ta: ஆதாரம்: தலைப்பு

en: Source: ID
ta: ஆதாரம்: ஐடி

en: Source: Author
ta: ஆதாரம்: ஆசிரியர்

en: Source: Abbreviation
ta: ஆதாரம்: சுருக்கம்

en: Source: Publication Information
ta: ஆதாரம்: வெளியீட்டு செய்தி

en: Source: Private
ta: ஆதாரம்: தனியார்

en: Source: Last Changed
ta: ஆதாரம்: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Add a new citation and a new source
ta: புதிய மேற்கோள் மற்றும் புதிய மூலத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Add a new citation to an existing source
ta: ஏற்கனவே உள்ள மூலத்தில் புதிய மேற்கோளைச் சேர்க்கவும்

en: Delete the selected citation
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மேற்கோளை நீக்கு

en: Merge the selected citations
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மேற்கோள்களை ஒன்றிணைக்கவும்

en: Citation View
ta: மேற்கோள் பார்வை

en: Citation Filter Editor
ta: மேற்கோள் வடிகட்டி எடிட்டர்

en: This citation cannot be edited at this time. Either the associated citation is already being edited or another object that is associated with the same citation is being edited.
    
    To edit this citation, you need to close the object.
ta: இந்த மேற்கோளை இந்த நேரத்தில் திருத்த முடியாது. தொடர்புடைய மேற்கோள் ஏற்கனவே திருத்தப்பட்டு வருகிறது அல்லது அதே மேற்கோளுடன் தொடர்புடைய மற்றொரு பொருள் திருத்தப்படுகிறது.
    
     இந்த மேற்கோளைத் திருத்த, நீங்கள் பொருளை மூட வேண்டும்.

en: Cannot merge citations.
ta: மேற்கோள்களை ஒன்றிணைக்க முடியாது.

en: Exactly two citations must be selected to perform a merge. A second citation can be selected by holding down the control key while clicking on the desired citation.
ta: ஒன்றிணைக்க சரியாக இரண்டு மேற்கோள்கள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட வேண்டும். விரும்பிய மேற்கோளைக் சொடுக்கு செய்யும் போது கட்டுப்பாட்டு விசையை அழுத்திப் பிடிப்பதன் மூலம் இரண்டாவது மேற்கோளைத் தேர்ந்தெடுக்கலாம்.

en: The two selected citations must have the same source to perform a merge. If you want to merge these two citations, then you must merge the sources first.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட இரண்டு மேற்கோள்கள் ஒன்றிணைக்க ஒரே மூலத்தைக் கொண்டிருக்க வேண்டும். இந்த இரண்டு மேற்கோள்களையும் நீங்கள் ஒன்றிணைக்க விரும்பினால், நீங்கள் முதலில் ஆதாரங்களை ஒன்றிணைக்க வேண்டும்.

en: Edit the selected citation or source
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மேற்கோள் அல்லது மூலத்தைத் திருத்தவும்

en: Delete the selected citation or source
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மேற்கோள் அல்லது மூலத்தை நீக்கவும்

en: Merge the selected citations or selected sources
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மேற்கோள்கள் அல்லது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஆதாரங்களை ஒன்றிணைக்கவும்

en: Citation Tree View
ta: மேற்கோள் மரக் காட்சி

en: Add citation...
ta: மேற்கோள் சேர்க்கவும் ...

en: Add source...
ta: மூலத்தைச் சேர்க்கவும் ...

en: Collapse all Nodes
ta: எல்லா முனைகளையும் சரிவு

en: Expand all Nodes
ta: அனைத்து முனைகளையும் விரிவாக்குங்கள்

en: This source cannot be edited at this time. Either the associated Source object is already being edited, or another citation associated with the same source is being edited.
    
    To edit this source, you need to close the object.
ta: இந்த நேரத்தில் இந்த மூலத்தைத் திருத்த முடியாது. தொடர்புடைய மூல பொருள் ஏற்கனவே திருத்தப்பட்டு வருகிறது, அல்லது அதே மூலத்துடன் தொடர்புடைய மற்றொரு மேற்கோள் திருத்தப்படுகிறது.
    
     இந்த மூலத்தைத் திருத்த, நீங்கள் பொருளை மூட வேண்டும்.

en: Cannot perform merge.
ta: ஒன்றிணைக்க முடியாது.

en: Both objects must be of the same type, either both must be sources, or both must be citations.
ta: இரண்டு பொருட்களும் ஒரே வகையாக இருக்க வேண்டும், இரண்டும் ஆதாரங்களாக இருக்க வேண்டும், அல்லது இரண்டும் மேற்கோள்களாக இருக்க வேண்டும்.

en: Dashboard
ta: முகப்புப்பெட்டி

en: Add a new event
ta: ஒரு புதிய நிகழ்வைச் சேர்க்கவும்

en: Edit the selected event
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நிகழ்வைத் திருத்தவும்

en: Delete the selected event
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நிகழ்வை நீக்கு

en: Merge the selected events
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நிகழ்வுகளை ஒன்றிணைக்கவும்

en: Event Filter Editor
ta: நிகழ்வு வடிகட்டி எடிட்டர்

en: Cannot merge event objects.
ta: நிகழ்வு பொருள்களை ஒன்றிணைக்க முடியாது.

en: Exactly two events must be selected to perform a merge. A second object can be selected by holding down the control key while clicking on the desired event.
ta: ஒன்றிணைக்க சரியாக இரண்டு நிகழ்வுகள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட வேண்டும். விரும்பிய நிகழ்வைக் சொடுக்கு செய்யும் போது கட்டுப்பாட்டு விசையை அழுத்திப் பிடிப்பதன் மூலம் இரண்டாவது பொருளைத் தேர்ந்தெடுக்கலாம்.

en: Marriage Date
ta: திருமண தேதி

en: Add a new family
ta: ஒரு புதிய குடும்பத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Edit the selected family
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குடும்பத்தைத் திருத்தவும்

en: Delete the selected family
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குடும்பத்தை நீக்கு

en: Merge the selected families
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குடும்பங்களை ஒன்றிணைக்கவும்

en: Family Filter Editor
ta: குடும்ப வடிகட்டி ஆசிரியர்

en: Make Father Active Person
ta: தந்தையை சுறுசுறுப்பாக ஆக்குங்கள்

en: Make Mother Active Person
ta: தாயை சுறுசுறுப்பாக ஆக்குங்கள்

en: Cannot merge families.
ta: குடும்பங்களை ஒன்றிணைக்க முடியாது.

en: Exactly two families must be selected to perform a merge. A second family can be selected by holding down the control key while clicking on the desired family.
ta: ஒன்றிணைக்க சரியாக இரண்டு குடும்பங்கள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட வேண்டும். விரும்பிய குடும்பத்தைக் சொடுக்கு செய்யும் போது கட்டுப்பாட்டு விசையை அழுத்திப் பிடிப்பதன் மூலம் இரண்டாவது குடும்பத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கலாம்.

en: Max ancestor generations
ta: அதிகபட்ச மூதாதையர் தலைமுறைகள்

en: Max descendant generations
ta: அதிகபட்ச சந்ததியினர் தலைமுறைகள்

en: Text Font
ta: உரை எழுத்துரு

en: Gender colors
ta: பாலின வண்ணங்கள்

en: Generation based gradient
ta: தலைமுறை அடிப்படையிலான சாய்வு

en: Age (0-100) based gradient
ta: அகவை (0-100) அடிப்படையிலான சாய்வு

en: Single main (filter) color
ta: ஒற்றை முதன்மையான (வடிகட்டி) நிறம்

en: Time period based gradient
ta: கால காலம் அடிப்படையிலான சாய்வு

en: White
ta: வெள்ளை

en: Color scheme classic report
ta: வண்ணத் திட்டம் கிளாசிக் அறிக்கை

en: Color scheme classic view
ta: வண்ணத் திட்டம் கிளாசிக் பார்வை

en: Background
ta: பின்னணி

en: Add global background colored gradient
ta: உலகளாவிய பின்னணி வண்ண சாய்வு சேர்க்கவும்

en: Start gradient/Main color
ta: சாய்வு/முக்கிய வண்ணத்தைத் தொடங்குங்கள்

en: End gradient/2nd color
ta: சாய்வு/2 வது வண்ணம்

en: Color for duplicates
ta: நகலுக்கான நிறம்

en: Fan chart distribution
ta: சுவைஞர் விளக்கப்பட வழங்கல்

en: Homogeneous children distribution
ta: ஒரேவிதமான குழந்தைகள் வழங்கல்

en: Size proportional to number of descendants
ta: சந்ததியினரின் எண்ணிக்கைக்கு விகிதாசார அளவு

en: Show names on two lines
ta: இரண்டு வரிகளில் பெயர்களைக் காட்டு

en: Flip name on the left of the fan
ta: விசிறியின் இடதுபுறத்தில் பெயரை புரட்டவும்

en: Show the gramps id
ta: கிராம்ப்ச் ஐடியைக் காட்டு

en: Layout
ta: மனையமைவு

en: No preview available
ta: முன்னோட்டம் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: Fan chart type
ta: விசிறி விளக்கப்பட வகை

en: Full Circle
ta: முழு வட்டம்

en: Half Circle
ta: அரை வட்டம்

en: Quadrant
ta: காலணை

en: Show gramps id
ta: கிராம்ப்ச் ஐடியைக் காட்டு

en: Print or save the Fan Chart View
ta: சுவைஞர் விளக்கப்படக் காட்சியை அச்சிடவும் அல்லது சேமிக்கவும்

en: Show children ring
ta: குழந்தைகள் மோதிரத்தைக் காட்டு

en: Select the person which is the reference for life ways
ta: வாழ்க்கை வழிகளுக்கான குறிப்பு நபரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: reference _Person
ta: குறிப்பு _பர்சன்

en: Print or save the Map
ta: வரைபடத்தை அச்சிடவும் அல்லது சேமிக்கவும்

en: Have they been able to meet?
ta: அவர்களால் சந்திக்க முடிந்ததா?

en: GeoClose
ta: சியோக்ளோச்

en: Reference : %(name)s ( %(birth)s - %(death)s )
ta: குறிப்பு: %(name)s ( %(birth)s - %(death)s)

en: The other : %(name)s ( %(birth)s - %(death)s )
ta: மற்றொன்று: %(name)s ( %(birth)s - %(death)s)

en: The other person is unknown
ta: மற்ற நபர் தெரியவில்லை

en: You must choose one reference person.
ta: நீங்கள் ஒரு குறிப்பு நபரைத் தேர்வு செய்ய வேண்டும்.

en: Go to the person view and select the people you want to compare. Return to this view and use the history.
ta: நபரின் பார்வைக்குச் சென்று நீங்கள் ஒப்பிட விரும்பும் நபர்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். இந்த பார்வைக்குத் திரும்பி வரலாற்றைப் பயன்படுத்துங்கள்.

en: Select the person which will be our reference.
ta: எங்கள் குறிப்பாக இருக்கும் நபரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: %(eventtype)s : %(name)s
ta: %(eventtype)s :- %(name)s

en: Choose and bookmark the new reference person
ta: புதிய குறிப்பு நபரைத் தேர்ந்தெடுத்து புக்மார்க்குங்கள்

en: The meeting zone probability radius.
    The colored zone is approximative.
    The meeting zone is only shown for the reference person.
    The value 9 means about 42 miles or 67 kms.
    The value 1 means about 4.6 miles or 7.5 kms.
    The value is in tenth of degree.
ta: சந்திப்பு மண்டல நிகழ்தகவு ஆரம்.
     வண்ண மண்டலம் தோராயமாக உள்ளது.
     சந்திப்பு மண்டலம் குறிப்பு நபருக்கு மட்டுமே காட்டப்பட்டுள்ளது.
     மதிப்பு 9 என்பது சுமார் 42 மைல் அல்லது 67 கி.மீ.
     மதிப்பு 1 என்பது சுமார் 4.6 மைல் அல்லது 7.5 கி.மீ.
     மதிப்பு பத்தாவது பத்தியில் உள்ளது.

en: The selection parameters
ta: தேர்வு அளவுருக்கள்

en: Events places map
ta: நிகழ்வுகள் வரைபடத்தை ஏற்படுத்துகின்றன

en: GeoEvents
ta: புவிசார் நிகழ்வுகள்

en: incomplete or unreferenced event ?
ta: முழுமையற்ற அல்லது குறிப்பிடப்படாத நிகழ்வு?

en: Selecting all events
ta: அனைத்து நிகழ்வுகளையும் தேர்ந்தெடுக்கும்

en: Right click on the map and select 'show all events' to show all known events with coordinates. You can use the history to navigate on the map. You can use filtering.
ta: வரைபடத்தில் வலது சொடுக்கு செய்து, அறியப்பட்ட அனைத்து நிகழ்வுகளையும் ஒருங்கிணைப்புகளுடன் காட்ட 'அனைத்து நிகழ்வுகளையும் காட்டு' என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். வரைபடத்தில் செல்ல நீங்கள் வரலாற்றைப் பயன்படுத்தலாம். நீங்கள் வடிகட்டலைப் பயன்படுத்தலாம்.

en: Bookmark this event
ta: இந்த நிகழ்வை புக்மார்க்கு செய்யுங்கள்

en: Show all events
ta: எல்லா நிகழ்வுகளையும் காட்டு

en: Centering on Place
ta: இடத்தை மையமாகக் கொண்டது

en: Select the family which is the reference for life ways
ta: வாழ்க்கை வழிகளுக்கான குறிப்பான குடும்பத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: reference _Family
ta: குறிப்பு _ குடும்பம்

en: Have these two families been able to meet?
ta: இந்த இரண்டு குடும்பங்களும் சந்திக்க முடிந்ததா?

en: GeoFamClose
ta: சியோஃபாம்க்ளோச்

en: %(gramps_id)s : %(father)s and %(mother)s
ta: %(gramps_id)s: %(father)s மற்றும் %(mother)s

en: Family reference : %s
ta: குடும்ப குறிப்பு: %s

en: The other family : %s
ta: மற்ற குடும்பம்: %s

en: You must choose one reference family.
ta: நீங்கள் ஒரு குறிப்பு குடும்பத்தை தேர்வு செய்ய வேண்டும்.

en: Go to the family view and select the families you want to compare. Return to this view and use the history.
ta: குடும்பக் காட்சிக்குச் சென்று நீங்கள் ஒப்பிட விரும்பும் குடும்பங்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். இந்த பார்வைக்குத் திரும்பி வரலாற்றைப் பயன்படுத்துங்கள்.

en: Father : %(id)s : %(name)s
ta: தந்தை: %(id)s: %(name)s

en: Mother : %(id)s : %(name)s
ta: தாய்: %(id)s: %(name)s

en: Child : %(id)s - %(index)d : %(name)s
ta: குழந்தை: %(id)s - %(index)d: %(name)s

en: Person : %(id)s %(name)s has no family.
ta: நபர்: %(id)s %(name)s குடும்பம் இல்லை.

en: Choose and bookmark the new reference family
ta: புதிய குறிப்பு குடும்பத்தைத் தேர்ந்தெடுத்து புக்மார்க்குங்கள்

en: The meeting zone probability radius.
    The colored zone is approximative.
    The meeting zone is only shown for the reference family.
    The value 9 means about 42 miles or 67 kms.
    The value 1 means about 4.6 miles or 7.5 kms.
    The value is in tenth of degree.
ta: சந்திப்பு மண்டல நிகழ்தகவு ஆரம்.
     வண்ண மண்டலம் தோராயமாக உள்ளது.
     சந்திப்பு மண்டலம் குறிப்பு குடும்பத்திற்கு மட்டுமே காட்டப்பட்டுள்ளது.
     மதிப்பு 9 என்பது சுமார் 42 மைல் அல்லது 67 கி.மீ.
     மதிப்பு 1 என்பது சுமார் 4.6 மைல் அல்லது 7.5 கி.மீ.
     மதிப்பு பத்தாவது பத்தியில் உள்ளது.

en: Family places map
ta: குடும்ப இடங்கள் வரைபடம்

en: GeoFamily
ta: சியோஃபாமிலி

en: Family places for %s
ta: %s குடும்ப இடங்கள்

en: OsmGpsMap module not loaded.
ta: OSMGPSMAP தொகுதி ஏற்றப்படவில்லை.

en: Geography functionality will not be available.
    Try to install:
     gir1.2-osmgpsmap-1.0 (debian, ubuntu, ...)
     osm-gps-map-gobject-1.0.1 for fedora, ...
     typelib-1_0-OsmGpsMap-1_0 for openSuse
     ...
    To build it for Gramps see the Wiki (<F1>)
     and search for 'build from source'
ta: புவியியல் செயல்பாடு கிடைக்காது.
     நிறுவ முயற்சிக்கவும்:
     GIR1.2-OSMGPSMAP-1.0 (டெபியன், உபுண்டு, ...)
     ஃபெடோராவுக்கு OSM-GPS-MAP-GOBject-1.0.1, ...
     OpenSuse க்கு TypeLib-1_0-OSMGPSMAP-1_0
     ...
     கிராம்ப்களுக்காக அதை உருவாக்க விக்கியைப் பார்க்கவும் (<f1>)
     'மூலத்திலிருந்து உருவாக்கு' என்பதைத் தேடுங்கள்

en: All known places for one Person
ta: ஒரு நபருக்கு அறியப்பட்ட அனைத்து இடங்களும்

en: A view showing the places visited by one person during his life.
ta: ஒரு நபர் தனது வாழ்க்கையில் பார்வையிட்ட இடங்களைக் காட்டும் பார்வை.

en: Geography
ta: புவியியல்

en: All known places for one Family
ta: ஒரு குடும்பத்திற்கு அறியப்பட்ட அனைத்து இடங்களும்

en: A view showing the places visited by one family during all their life.
ta: ஒரு குடும்பம் தங்கள் வாழ்நாள் முழுவதும் பார்வையிட்ட இடங்களைக் காட்டும் பார்வை.

en: Every residence or move for a person and any descendants
ta: ஒவ்வொரு குடியிருப்பு அல்லது ஒரு நபர் மற்றும் எந்த சந்ததியினருக்கும் நகரும்

en: A view showing all the places visited by all persons during their life.
    This is for a person and any descendant.
    You can see the dates corresponding to the period.
ta: அனைத்து நபர்களும் தங்கள் வாழ்க்கையில் பார்வையிட்ட அனைத்து இடங்களையும் காட்டும் பார்வை.
     இது ஒரு நபர் மற்றும் எந்த வழித்தோன்றலுக்கும்.
     காலத்திற்கு ஒத்த தேதிகளை நீங்கள் காணலாம்.

en: A view showing the places visited by all family's members during their life: have these two people been able to meet?
ta: அனைத்து குடும்ப உறுப்பினர்களும் தங்கள் வாழ்க்கையில் பார்வையிட்ட இடங்களைக் காட்டும் பார்வை: இந்த இரண்டு நபர்களையும் சந்திக்க முடிந்ததா?

en: A view showing the places visited by two persons during their life: have these two people been able to meet?
ta: இரண்டு நபர்கள் தங்கள் வாழ்க்கையில் பார்வையிட்ட இடங்களைக் காட்டும் பார்வை: இந்த இரண்டு நபர்களையும் சந்திக்க முடிந்ததா?

en: All known Places
ta: அறியப்பட்ட அனைத்து இடங்களும்

en: A view showing all places of the database.
ta: தரவுத்தளத்தின் அனைத்து இடங்களையும் காட்டும் பார்வை.

en: All places related to Events
ta: நிகழ்வுகள் தொடர்பான அனைத்து இடங்களும்

en: A view showing all the event places of the database.
ta: தரவுத்தளத்தின் அனைத்து நிகழ்வு இடங்களையும் காட்டும் பார்வை.

en: Descendants of the active person.
ta: செயலில் உள்ள நபரின் சந்ததியினர்.

en: GeoMoves
ta: சியோமோவ்ச்

en: All descendants for %s
ta: %s க்கான அனைத்து சந்ததியினரும்

en: Bookmark this person
ta: இந்த நபரை புக்மார்க்குங்கள்

en: The maximum number of generations.
ta: தலைமுறைகளின் அதிகபட்ச எண்ணிக்கை.

en: Time in milliseconds between drawing two generations.
ta: இரண்டு தலைமுறைகளை வரைவதற்கு இடையில் மில்லி விநாடிகளில் நேரம்.

en: The parameters for moves
ta: நகர்வுகளுக்கான அளவுருக்கள்

en: Person places map
ta: நபர் இடங்கள் வரைபடம்

en: GeoPerson
ta: சியோபர்சன்

en: Person places for %s
ta: %s க்கு நபர் இடங்கள்

en: Animate
ta: உயிருள்ள

en: Animation speed in milliseconds (big value means slower)
ta: மில்லி விநாடிகளில் அனிமேசன் விரைவு (பெரிய மதிப்பு என்றால் மெதுவாக)

en: How many steps between two markers when we are on large move ?
ta: நாம் பெரிய நகர்வில் இருக்கும்போது இரண்டு குறிப்பான்களுக்கு இடையில் எத்தனை படிகள்?

en: The minimum latitude/longitude to select large move.
    The value is in tenth of degree.
ta: பெரிய நகர்வைத் தேர்ந்தெடுக்க குறைந்தபட்ச அட்சரேகை/தீர்க்கரேகை.
     மதிப்பு பத்தாவது பத்தியில் உள்ளது.

en: The animation parameters
ta: அனிமேசன் அளவுருக்கள்

en: Places map
ta: இடங்கள் வரைபடம்

en: GeoPlaces
ta: சியோப்ளேச்கள்

en: Selecting all places
ta: எல்லா இடங்களையும் தேர்ந்தெடுப்பது

en: Right click on the map and select 'show all places' to show all known places with coordinates. You can change the markers color depending on place type. You can use filtering.
ta: வரைபடத்தில் வலது சொடுக்கு செய்து, அறியப்பட்ட அனைத்து இடங்களையும் ஒருங்கிணைப்புகளுடன் காட்ட 'எல்லா இடங்களையும் காட்டு' என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். இட வகையைப் பொறுத்து குறிப்பான்கள் வண்ணத்தை மாற்றலாம். நீங்கள் வடிகட்டலைப் பயன்படுத்தலாம்.

en: Right click on the map and select 'show all places' to show all known places with coordinates. You can use the history to navigate on the map. You can change the markers color depending on place type. You can use filtering.
ta: வரைபடத்தில் வலது சொடுக்கு செய்து, அறியப்பட்ட அனைத்து இடங்களையும் ஒருங்கிணைப்புகளுடன் காட்ட 'எல்லா இடங்களையும் காட்டு' என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். வரைபடத்தில் செல்ல நீங்கள் வரலாற்றைப் பயன்படுத்தலாம். இட வகையைப் பொறுத்து குறிப்பான்கள் வண்ணத்தை மாற்றலாம். நீங்கள் வடிகட்டலைப் பயன்படுத்தலாம்.

en: The place name in the status bar is disabled.
ta: நிலை பட்டியில் உள்ள இடத்தின் பெயர் முடக்கப்பட்டுள்ளது.

en: The maximum number of places is reached (%d).
ta: அதிகபட்ச இடங்கள் எட்டப்படுகின்றன (%d).

en: Some information are missing.
ta: சில தகவல்கள் காணவில்லை.

en: Please, use filtering to reduce this number.
ta: தயவுசெய்து, இந்த எண்ணைக் குறைக்க வடிகட்டலைப் பயன்படுத்தவும்.

en: You can modify this value in the geography option.
ta: புவியியல் விருப்பத்தில் இந்த மதிப்பை நீங்கள் மாற்றலாம்.

en: In this case, it may take time to show all markers.
ta: இந்த வழக்கில், அனைத்து குறிப்பான்களையும் காட்ட நேரம் ஆகலாம்.

en: Bookmark this place
ta: இந்த இடத்தை புக்மார்க்கு செய்யுங்கள்

en: Show all places
ta: எல்லா இடங்களையும் காட்டு

en: Custom places name
ta: தனிப்பயன் இடங்களின் பெயர்

en: The places marker color
ta: இடங்கள் மார்க்கர் நிறம்

en: Edit the selected media object
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மீடியா பொருளைத் திருத்தவும்

en: Delete the selected media object
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மீடியா பொருளை நீக்கு

en: Merge the selected media objects
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஊடக பொருட்களை ஒன்றிணைக்கவும்

en: Media Filter Editor
ta: மீடியா வடிகட்டி எடிட்டர்

en: View in the default viewer
ta: இயல்பான காட்டியில் காண்

en: Cannot merge media objects.
ta: ஊடக பொருட்களை ஒன்றிணைக்க முடியாது.

en: Exactly two media objects must be selected to perform a merge. A second object can be selected by holding down the control key while clicking on the desired object.
ta: ஒன்றிணைக்க சரியாக இரண்டு ஊடக பொருள்கள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட வேண்டும். விரும்பிய பொருளைக் சொடுக்கு செய்யும் போது கட்டுப்பாட்டு விசையை அழுத்திப் பிடிப்பதன் மூலம் இரண்டாவது பொருளைத் தேர்ந்தெடுக்கலாம்.

en: Delete the selected note
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குறிப்பை நீக்கவும்

en: Merge the selected notes
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குறிப்புகளை ஒன்றிணைக்கவும்

en: Note Filter Editor
ta: குறிப்பு வடிகட்டி எடிட்டர்

en: Cannot merge notes.
ta: குறிப்புகளை ஒன்றிணைக்க முடியாது.

en: Exactly two notes must be selected to perform a merge. A second note can be selected by holding down the control key while clicking on the desired note.
ta: ஒன்றிணைக்க சரியாக இரண்டு குறிப்புகள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட வேண்டும். விரும்பிய குறிப்பைக் சொடுக்கு செய்யும் போது கட்டுப்பாட்டு விசையை அழுத்திப் பிடிப்பதன் மூலம் இரண்டாவது குறிப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கலாம்.

[ctx: short for baptized]
en: bap.
ta: பாப்.

[ctx: short for christened]
en: chr.
ta: சி.ஆர்.

[ctx: short for buried]
en: bur.
ta: பர்.

[ctx: short for cremated]
en: crem.
ta: கிரீம்.

en: Jump to child...
ta: குழந்தைக்கு செல்லவும் ...

en: Jump to father
ta: தந்தைக்கு செல்லவும்

en: Jump to mother
ta: அம்மாவிடம் செல்லவும்

en: A person was found to be his/her own ancestor.
ta: ஒரு நபர் தனது சொந்த மூதாதையராக இருப்பது கண்டறியப்பட்டது.

en: Pre_vious
ta: Pre_uis

en: _Next
ta: அடுத்தது (_N)

en: Mouse scroll direction
ta: சுட்டி உருள் திசை

en: Top <-> Bottom
ta: மேல் <-> கீழே

en: Left <-> Right
ta: இடது <-> வலது

en: About Pedigree View
ta: வம்சாவளி பார்வை பற்றி

en: Add New Parents...
ta: புதிய பெற்றோரைச் சேர்க்கவும் ...

en: Show images
ta: படங்களைக் காட்டு

en: Show marriage data
ta: திருமண தரவைக் காட்டு

en: Show unknown people
ta: தெரியாத நபர்களைக் காட்டு

en: Show tags
ta: குறிச்சொற்களைக் காட்டு

en: Tree style
ta: மர நடை

en: Compact
ta: கச்சிதமான

en: Expanded
ta: விரிவாக்கப்பட்டது

en: Standard
ta: தரநிலை

en: Tree direction
ta: மர திசை

en: Tree size
ta: மர அளவு

en: Person View
ta: நபர் பார்வை

en: People Tree View
ta: மக்கள் மரக் காட்சி

en: Place View
ta: இடப் பார்வை

en: Place Tree View
ta: மரக் காட்சியை வைக்கவும்

en: Collapse this Entire Group
ta: இந்த முழு குழுவையும் சரக்கு

en: Expand this Entire Group
ta: இந்த முழு குழுவையும் விரிவாக்குங்கள்

en: Organize Bookmarks...
ta: புக்மார்க்குகளை ஒழுங்கமைக்கவும் ...

en: Add Existing Parents...
ta: இருக்கும் பெற்றோரைச் சேர்க்கவும் ...

en: Add Partner...
ta: கூட்டாளரைச் சேர்க்கவும் ...

en: Add a new family with person as parent
ta: பெற்றோராக நபருடன் ஒரு புதிய குடும்பத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Add a new set of parents
ta: பெற்றோரின் புதிய தொகுப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Add person as child to an existing family
ta: ஏற்கனவே இருக்கும் குடும்பத்தில் நபரை குழந்தையாக சேர்க்கவும்

en: Change order of parents and families
ta: பெற்றோர் மற்றும் குடும்பங்களின் வரிசையை மாற்றவும்

en: Edit the active person
ta: செயலில் உள்ள நபரைத் திருத்தவும்

en: Alive
ta: உயிருடன்

en: %(date)s in %(place)s
ta: %(date)s %(place)s

en: Edit parents
ta: பெற்றோரைத் திருத்தவும்

en: Reorder parents
ta: பெற்றோரை மறுதொடக்கம் செய்யுங்கள்

en: Remove person as child of these parents
ta: இந்த பெற்றோரின் குழந்தையாக நபரை அகற்றவும்

en: Remove person as parent in this family
ta: இந்த குடும்பத்தில் பெற்றோராக நபரை அகற்று

en:  ({number_of} sibling) |  ({number_of} siblings)
ta[0]:  ({number_of} உடன்பிறப்பு)
ta[1]:  ({number_of} உடன்பிறப்புகள்)

en:  (1 brother)
ta:  (1 சகோதரர்)

en:  (1 sister)
ta:  (1 சகோதரி)

en:  (1 sibling)
ta:  (1 உடன்பிறப்பு)

en:  (only child)
ta:  (ஒரே குழந்தை)

en: Add new child to family
ta: குடும்பத்தில் புதிய குழந்தையைச் சேர்க்கவும்

en: Add existing child to family
ta: ஏற்கனவே இருக்கும் குழந்தையை குடும்பத்தில் சேர்க்கவும்

en: %(birthabbrev)s %(birthdate)s, %(deathabbrev)s %(deathdate)s
ta: %(birthabbrev)s -%(birthdate)s, %(deathabbrev)s -%(deathdate)s

en: Relationship type: %s
ta: உறவு வகை: %s

en: %(event_type)s %(date)s in %(place)s
ta: %(event_type)s %(date)s %(place)s

en: Broken family detected
ta: உடைந்த குடும்பம் கண்டறியப்பட்டது

en: Please run the Check and Repair Database tool
ta: காசோலை மற்றும் பழுதுபார்க்கும் தரவுத்தள கருவியை இயக்கவும்

en:  ({number_of} child) |  ({number_of} children)
ta[0]:  ({number_of} குழந்தை)
ta[1]:  ({number_of} குழந்தைகள்)

en:  (no children)
ta:  (குழந்தைகள் இல்லை)

en: Use shading
ta: நிழல் பயன்படுத்தவும்

en: Display edit buttons
ta: திருத்து பொத்தான்களைக் காண்பி

en: View links as website links
ta: வலைத்தள இணைப்புகளாக இணைப்புகளைக் காண்க

en: Show Details
ta: விவரங்களைக் காட்டு

en: Show Siblings
ta: உடன்பிறப்புகளைக் காட்டு

en: Home URL
ta: முகப்பு முகவரி

en: Search URL
ta: முகவரி ஐத் தேடுங்கள்

en: Add a new repository
ta: புதிய களஞ்சியத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Delete the selected repository
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட களஞ்சியத்தை நீக்கவும்

en: Merge the selected repositories
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட களஞ்சியங்களை ஒன்றிணைக்கவும்

en: Repository Filter Editor
ta: களஞ்சிய வடிகட்டி எடிட்டர்

en: Cannot merge repositories.
ta: களஞ்சியங்களை ஒன்றிணைக்க முடியாது.

en: Exactly two repositories must be selected to perform a merge. A second repository can be selected by holding down the control key while clicking on the desired repository.
ta: ஒன்றிணைக்க சரியாக இரண்டு களஞ்சியங்கள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட வேண்டும். விரும்பிய களஞ்சியத்தை சொடுக்கு செய்யும் போது கட்டுப்பாட்டு விசையை அழுத்திப் பிடிப்பதன் மூலம் இரண்டாவது களஞ்சியத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கலாம்.

en: Edit the selected source
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மூலத்தைத் திருத்தவும்

en: Delete the selected source
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மூலத்தை நீக்கவும்

en: Merge the selected sources
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஆதாரங்களை ஒன்றிணைக்கவும்

en: Source Filter Editor
ta: மூல வடிகட்டி எடிட்டர்

en: Cannot merge sources.
ta: மூலங்களை ஒன்றாக்க முடியாது.

en: Exactly two sources must be selected to perform a merge. A second source can be selected by holding down the control key while clicking on the desired source.
ta: ஒன்றிணைக்க சரியாக இரண்டு ஆதாரங்கள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட வேண்டும். விரும்பிய மூலத்தைக் சொடுக்கு செய்யும் போது கட்டுப்பாட்டு விசையை அழுத்திப் பிடிப்பதன் மூலம் இரண்டாவது மூலத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கலாம்.

en: The view showing all the events
ta: அனைத்து நிகழ்வுகளையும் காட்டும் பார்வை

en: The view showing all families
ta: அனைத்து குடும்பங்களையும் காட்டும் பார்வை

en: The view showing Gramplets
ta: கிராம்ப்ட்களைக் காட்டும் பார்வை

en: The view showing all the media objects
ta: அனைத்து ஊடக பொருட்களையும் காட்டும் பார்வை

en: The view showing all the notes
ta: அனைத்து குறிப்புகளையும் காட்டும் பார்வை

en: The view showing all relationships of the selected person
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நபரின் அனைத்து உறவுகளையும் காட்டும் பார்வை

en: The view showing an ancestor pedigree of the selected person
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நபரின் மூதாதையர் வம்சாவளியைக் காட்டும் பார்வை

en: Charts
ta: விளக்கப்படங்கள்

en: A view showing parents through a fanchart
ta: ஒரு ஃபான்சார்ட் மூலம் பெற்றோரைக் காட்டும் பார்வை

en: Showing descendants through a fanchart
ta: ஒரு ஃபான்சார்ட் மூலம் சந்ததியினரைக் காட்டுகிறது

en: Showing ascendants and descendants through a fanchart
ta: ஒரு ஃபான்சார்ட் மூலம் ஏறுபவர்களையும் சந்ததியினரையும் காட்டுகிறது

en: Grouped People
ta: குழுவான மக்கள்

en: The view showing all people in the Family Tree grouped per family name
ta: குடும்ப மரத்தில் உள்ள அனைத்து மக்களையும் குடும்பப் பெயருக்கு குழுவாகக் காட்டும் பார்வை

en: The view showing all people in the Family Tree in a flat list
ta: குடும்ப மரத்தில் உள்ள அனைத்து மக்களையும் ஒரு தட்டையான பட்டியலில் காட்டும் பார்வை

en: The view showing all the places of the Family Tree
ta: குடும்ப மரத்தின் அனைத்து இடங்களையும் காட்டும் பார்வை

en: Place Tree
ta: மரத்தை வைக்கவும்

en: A view displaying places in a tree format.
ta: மர வடிவத்தில் இடங்களைக் காண்பிக்கும் பார்வை.

en: The view showing all the repositories
ta: அனைத்து களஞ்சியங்களையும் காட்டும் பார்வை

en: The view showing all the sources
ta: அனைத்து ஆதாரங்களையும் காட்டும் பார்வை

en: The view showing all the citations
ta: அனைத்து மேற்கோள்களையும் காட்டும் பார்வை

en: Citation Tree
ta: மேற்கோள் மரம்

en: A view displaying citations and sources in a tree format.
ta: மர வடிவத்தில் மேற்கோள்கள் மற்றும் மூலங்களைக் காண்பிக்கும் பார்வை.

en: Address Book
ta: முகவரி நூல்

en: This page contains an index of all the individuals in the database, sorted by their surname, with one of the following: Address, Residence, or Web Links. Selecting the person&#8217;s name will take you to their individual Address Book page.
ta: இந்தப் பக்கத்தில் தரவுத்தளத்தில் உள்ள அனைத்து நபர்களின் குறியீடும், அவர்களின் குடும்பப்பெயரால் வரிசைப்படுத்தப்பட்டு, பின்வருவனவற்றில் ஒன்றைக் கொண்டுள்ளது: முகவரி, குடியிருப்பு அல்லது வலை இணைப்புகள். நபரின் பெயரைத் தேர்ந்தெடுப்பது உங்களை அவர்களின் தனிப்பட்ட முகவரி புத்தகப் பக்கத்திற்கு அழைத்துச் செல்லும்.

en: Full Name
ta: முழு பெயர்

en: Web Links
ta: வலை இணைப்புகள்

en: Narrative
ta: கதை

en: (%(str1)s) %(str2)s
ta: ( %(str1)s) %(str2)s கள்

en: State/ Province
ta: மாநில/ மாகாணம்

en: Generated by %(gramps_home_html_start)sGramps%(html_end)s %(version)s
ta: %(gramps_home_html_start)sgramps %(html_end)s %(version)s மூலம் உருவாக்கப்படுகிறது

en: Last change was the %(date)s
ta: கடைசி மாற்றம் %(date)s

en:  on %(date)s
ta:  %(date)s

en: %(http_break)sCreated for %(subject_url)s
ta: %(http_break)s %(subject_url)sஇதற்காக உருவாக்கப்பட்டது

en: Basic-Blue
ta: அடிப்படை-நீலம்

en: Visually Impaired
ta: பார்வை குறைபாடு

en: Go to top
ta: மேலே செல்லுங்கள்

[ctx: Html]
en: Home
ta: வீடு

en: Heatmaps
ta: வெப்ப வரைபடங்கள்

en: Thumbnails
ta: சிறு உருவங்கள்

en: Download
ta: பதிவிறக்கம்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Web Calendar
ta: வலை காலண்டர்

en: Heatmap
ta: வெப்ப வரைபடம்

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்தது

en: Other media: videos, pdfs...
ta: பிற ஊடகங்கள்: வீடியோக்கள், பி.டி.எஃப்.எச் ...

en:  [Click to Go]
ta:  [செல்ல சொடுக்கு செய்க]

en: Latter-Day Saints/ LDS Ordinance
ta: பிந்தைய நாள் புனிதர்கள்/ எல்.டி.எச் கட்டளை

en: Family Map
ta: குடும்ப வரைபடம்

en: Invalid latitude
    (syntax: 18\u00b09'48.21"S, -18.2412 or -18:9:48.21)
ta: தவறான குறுக்குக்கோடு
    (தொடரியல்: 18\u00b09'48.21"தெ, -18.2412 or -18:9:48.21)

en: Invalid longitude
    (syntax: 18\u00b09'48.21"E, -18.2412 or -18:9:48.21)
ta: தவறான நெடுங்கோடு
    (தொடரியல் 18\u00b09'48.21"E, -18.2412 or -18:9:48.21)

en: Church Parish
ta: சர்ச் பாரிச்

en: Locations
ta: இருப்பிடங்கள்

en: circa
ta: சிர்கா

en: around
ta: சுற்றி

en: Web Calendar Report
ta: வலை காலண்டர் அறிக்கை

en: Calculating Holidays for year %04d
ta: %04d ஆண்டுக்கு விடுமுறை நாட்களைக் கணக்கிடுகிறது

en: Full year at a Glance
ta: ஒரு பார்வையில் முழு ஆண்டு

en: NarrativeWeb Home
ta: விவரிப்பு வீடு

en: Formatting months ...
ta: வடிவங்கள் மாதங்கள் ...

en: Creating Year At A Glance calendar
ta: ஒரு பார்வை காலெண்டரில் ஆண்டை உருவாக்குதல்

en: %(year)d, At A Glance
ta: %(year)d, ஒரு பார்வையில்

en: This calendar is meant to give you access to all your data at a glance compressed into one page. Clicking on a date will take you to a page that shows all the events for that date, if there are any.
ta: இந்த காலெண்டர் உங்கள் எல்லா தரவையும் ஒரு பக்கத்தில் சுருக்கப்பட்ட பார்வையில் அணுகுவதாகும். ஒரு தேதியில் சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் ஏதேனும் இருந்தால், அந்த தேதிக்கான அனைத்து நிகழ்வுகளையும் காண்பிக்கும் ஒரு பக்கத்திற்கு உங்களை அழைத்துச் செல்லும்.

en: One Day Within A Year
ta: ஒரு வருடத்திற்குள் ஒரு நாள்

en: %(spouse)s and %(person)s
ta: %(spouse)s மற்றும் %(person)s

en: %s old
ta: %s பழையது

en: %s since death
ta: மரணத்திலிருந்து %s

en: death
ta: இறப்பு

en: %(couple)s, <em>wedding</em>
ta: %(couple)s, <em> திருமண </em>

en: Until
ta: வரை

en: {couple}, {years} year anniversary | {couple}, {years} year anniversary
ta[0]: {couple}, {years} ஆண்டு நிறைவு
ta[1]: {couple}, {years} ஆண்டுகள் நிறைவு

en: This page is for the user/ creator of this Family Tree/ Narrative website to share a couple of files with you regarding their family.  If there are any files listed below, clicking on them will allow you to download them. The download page and files have the same copyright as the remainder of these web pages.
ta: இந்த பக்கம் இந்த குடும்ப மரம்/ கதை வலைத்தளத்தின் பயனர்/ உருவாக்கியவர் தங்கள் குடும்பத்தைப் பற்றி உங்களுடன் இரண்டு கோப்புகளைப் பகிர்ந்து கொள்ள வேண்டும். கீழே பட்டியலிடப்பட்ட கோப்புகள் ஏதேனும் இருந்தால், அவற்றைக் சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் அவற்றைப் பதிவிறக்க அனுமதிக்கும். பதிவிறக்கப் பக்கம் மற்றும் கோப்புகள் இந்த வலைப்பக்கங்களின் எஞ்சியதைப் போலவே பதிப்புரிமை கொண்டவை.

en: File Name
ta: கோப்பு பெயர்

en: Last Modified
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: No file to download
ta: பதிவிறக்கம் செய்ய கோப்பு இல்லை

en: Creating event pages
ta: நிகழ்வு பக்கங்களை உருவாக்குதல்

en: Event types beginning with letter %s
ta: நிகழ்வு வகைகள் %s கடிதம் தொடங்குகின்றன

en: This page contains an index of all the events in the database, sorted by their type and date (if one is present). Clicking on an event&#8217;s Gramps ID will open a page for that event.
ta: இந்தப் பக்கத்தில் தரவுத்தளத்தில் உள்ள அனைத்து நிகழ்வுகளின் குறியீடும் உள்ளது, அவற்றின் வகை மற்றும் தேதியால் வரிசைப்படுத்தப்படுகிறது (ஒன்று இருந்தால்). ஒரு நிகழ்வைக் சொடுக்கு செய்தால் &#8217; கிராம்ப்ச் ஐடி அந்த நிகழ்வுக்கு ஒரு பக்கத்தைத் திறக்கும்.

en: Letter
ta: கடிதம்

en: Creating family pages...
ta: குடும்ப பக்கங்களை உருவாக்குதல் ...

en: Families beginning with letter
ta: கடிதத்துடன் தொடங்கும் குடும்பங்கள்

en: This page contains an index of all the families/ relationships in the database, sorted by their family name/ surname. Clicking on a person&#8217;s name will take you to their family/ relationship&#8217;s page.
ta: இந்தப் பக்கத்தில் தரவுத்தளத்தில் உள்ள அனைத்து குடும்பங்கள்/ உறவுகளின் குறியீடும், அவர்களின் குடும்ப பெயர்/ குடும்பப்பெயரால் வரிசைப்படுத்தப்படுகிறது. ஒரு நபரின் பெயரைக் சொடுக்கு செய்தால் உங்களை அவர்களின் குடும்பம்/ உறவின் பக்கத்திற்கு அழைத்துச் செல்லும்.

en: Family Map for %s
ta: %s க்கான குடும்ப வரைபடம்

en: Creating heatmap pages for events
ta: நிகழ்வுகளுக்கு ஈட்மேப் பக்கங்களை உருவாக்குதல்

en: The next section contains an index of all the events for an Heatmap map.
ta: அடுத்த பகுதியில் ஈட்மேப் வரைபடத்திற்கான அனைத்து நிகழ்வுகளின் குறியீடும் உள்ளது.

[ctx: Event Name]
en: Name
ta: பெயர்

en: Places beginning with letter %s
ta: கடிதம் %s உடன் தொடங்கும் இடங்கள்

en: Heatmap for %s within the selected filter
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வடிப்பானுக்குள் %s க்கான வெப்ப வரைபடம்

en: The next section contains an index of all the surnames for an Heatmap map.
ta: அடுத்த பகுதியில் ஈட்மேப் வரைபடத்திற்கான அனைத்து குடும்பப் பெயர்களின் குறியீடும் உள்ளது.

[ctx: Name]
en: Surname
ta: குடும்பப்பெயர்

en: The next section contains an index of all the tags for an Heatmap map.
ta: அடுத்த பகுதியில் ஈட்மேப் வரைபடத்திற்கான அனைத்து குறிச்சொற்களின் குறியீடும் உள்ளது.

en: This section contains the map for all people with the event: {event_type} ({selected_filter})
ta: இந்த பிரிவில் நிகழ்வைக் கொண்ட அனைத்து நபர்களுக்கும் வரைபடம் உள்ளது: {event_type} ({selected_filter})

en:  which has no event for the selected filter.
ta:  தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வடிப்பானுக்கு எந்த நிகழ்வும் இல்லை.

en: This section contains the map of all events for: {surname} ({selected_filter})
ta: இந்த பிரிவில் அனைத்து நிகழ்வுகளின் வரைபடமும் உள்ளது: {surname} ({selected_filter})

en: This section contains the map for all people, events with the tag: {tag} ({selected_filter})
ta: இந்த பிரிவில் எல்லா மக்களுக்கும் வரைபடம், குறிச்சொல்லுடன் நிகழ்வுகள்: {tag} ({selected_filter})

en: Home
ta: முகப்பு

en: Creating media pages
ta: ஊடக பக்கங்களை உருவாக்குதல்

en: This page contains an index of all the media objects in the database, sorted by their title. Clicking on the title will take you to that media object&#8217;s page.  If you see media size dimensions above an image, click on the image to see the full sized version.
ta: இந்தப் பக்கத்தில் தரவுத்தளத்தில் உள்ள அனைத்து ஊடக பொருட்களின் குறியீடும் அவற்றின் தலைப்பால் வரிசைப்படுத்தப்படுகிறது. தலைப்பைக் சொடுக்கு செய்தால் உங்களை அந்த மீடியா பொருளின் பக்கத்திற்கு அழைத்துச் செல்லும். ஒரு படத்திற்கு மேலே ஊடக அளவு பரிமாணங்களை நீங்கள் கண்டால், முழு அளவிலான பதிப்பைக் காண படத்தைக் சொடுக்கு செய்க.

[ctx: Media]
en:  Name
ta:  பெயர்

en: Mime Type
ta: மைம் வகை

en: Creating list of media pages
ta: ஊடக பக்கங்களின் பட்டியலை உருவாக்குதல்

en: Narrated Web Site Report
ta: வலைத்தள அறிக்கை விவரிக்கப்பட்டது

en: Below unused media objects
ta: பயன்படுத்தப்படாத ஊடக பொருள்கள் கீழே

en: %(strong1_strt)s%(page_number)d%(strong_end)s of %(strong2_strt)s%(total_pages)d%(strong_end)s
ta: %(strong1_strt)s%(page_number)d%(strong_end)s வது %(strong2_strt)s%(total_pages)d%(strong_end)s இதில்

en: The file has been moved or deleted.
ta: கோப்பு நகர்த்தப்பட்டது அல்லது நீக்கப்பட்டது.

en: This is a remote media
ta: இது தொலைநிலை ஊடகம்

en: File Type
ta: கோப்பு வகை

en: Missing media object:
ta: மீடியா பொருள் காணவில்லை:

en: Neither %(current)s nor %(parent)s are directories
ta: %(parent)s அல்லது %(current)s கோப்பகங்கள் அல்ல

en: Could not create the directory: %s
ta: கோப்பகத்தை உருவாக்க முடியவில்லை: %s

en: Invalid file name
ta: தவறான கோப்பு பெயர்

en: The archive file must be a file, not a directory
ta: காப்பக கோப்பு ஒரு கோப்பாக இருக்க வேண்டும், ஒரு அடைவு அல்ல

en: ID=%(grampsid)s, path=%(dir)s
ta: ஐடி =%(grampsid)s, பாதை =%(dir)s

en: Missing media objects:
ta: மீடியா பொருள்கள் காணவில்லை:

en: Constructing list of other objects...
ta: பிற பொருட்களின் பட்டியலை உருவாக்குதல் ...

en: Family of %(husband)s and %(spouse)s
ta: %(husband)s மற்றும் %(spouse)s குடும்பம்

en: Family of %s
ta: %s குடும்பம்

en: Creating GENDEX file
ta: செண்டெக்ச் கோப்பை உருவாக்குதல்

en: Creating surname pages
ta: குடும்பப்பெயர் பக்கங்களை உருவாக்குதல்

en: Creating thumbnail preview page...
ta: சிறு முன்னோட்ட பக்கத்தை உருவாக்குதல் ...

en: Creating statistics page...
ta: புள்ளிவிவர பக்கத்தை உருவாக்குதல் ...

en: Creating updates page...
ta: புதுப்பிப்புகள் பக்கத்தை உருவாக்குதல் ...

en: Creating address book pages ...
ta: முகவரி புத்தக பக்கங்களை உருவாக்குதல் ...

en: Narrative Website Report for the %s language
ta: %s மொழிக்கான விவரிப்பு வலைத்தள அறிக்கை

en: Narrative Website Report
ta: கதை வலைத்தள அறிக்கை

en: Store website in .tar.gz archive
ta: வலைத்தளத்தை .tar.gz காப்பகத்தில் சேமிக்கவும்

en: Whether to store the website in an archive file
ta: வலைத்தளத்தை ஒரு காப்பக கோப்பில் சேமிக்க வேண்டுமா

en: The destination directory for the web files
ta: வலை கோப்புகளுக்கான இலக்கு அடைவு

en: My Family Tree
ta: என் குடும்ப மரம்

en: Website title
ta: வலைத்தள தலைப்பு

en: The title of the website
ta: வலைத்தளத்தின் தலைப்பு

en: Select filter to restrict people that appear on the website
ta: இணையதளத்தில் தோன்றும் நபர்களைக் கட்டுப்படுத்த வடிகட்டியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Show the relationship between the current person and the active person
ta: தற்போதைய நபருக்கும் செயலில் உள்ள நபருக்கும் இடையிலான உறவைக் காட்டுங்கள்

en: For each person page, show the relationship between this person and the active person.
ta: ஒவ்வொரு நபர் பக்கத்திற்கும், இந்த நபருக்கும் செயலில் உள்ள நபருக்கும் இடையிலான உறவைக் காட்டுங்கள்.

en: File extension
ta: கோப்பு நீட்டிப்பு

en: The extension to be used for the web files
ta: வலை கோப்புகளுக்கு பயன்படுத்தப்பட வேண்டிய நீட்டிப்பு

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: The copyright to be used for the web files
ta: வலை கோப்புகளுக்கு பயன்படுத்தப்பட வேண்டிய பதிப்புரிமை

en: StyleSheet
ta: பாணி சீட்

en: The default stylesheet to be used for the pages
ta: பக்கங்களுக்கு பயன்படுத்தப்பட வேண்டிய இயல்புநிலை நடைதாள்

en: Horizontal -- Default
ta: கிடைமட்ட - இயல்புநிலை

en: Vertical   -- Left Side
ta: செங்குத்து - இடது பக்கம்

en: Fade       -- WebKit Browsers Only
ta: மங்கலான - வெப்கிட் உலாவிகள் மட்டுமே

en: Drop-Down  -- WebKit Browsers Only
ta: கீழ்தோன்றும்-வெப்கிட் உலாவிகள் மட்டுமே

en: Navigation Menu Layout
ta: வழிசெலுத்தல் பட்டியல் தளவமைப்பு

en: Choose which layout for the Navigation Menus.
ta: வழிசெலுத்தல் மெனுக்களுக்கு எந்த தளவமைப்பைத் தேர்வுசெய்க.

en: Normal Outline Style
ta: சாதாரண அவுட்லைன் பாணி

en: Citation References Layout
ta: மேற்கோள் குறிப்புகள் தளவமைப்பு

en: Specify the default layout for the Citation References section on the source page
ta: மூல பக்கத்தில் மேற்கோள் குறிப்புகள் பிரிவுக்கான இயல்புநிலை தளவமைப்பைக் குறிப்பிடவும்

en: Include ancestor's tree
ta: மூதாதையரின் மரம் சேர்க்கவும்

en: Whether to include an ancestor graph on each individual page
ta: ஒவ்வொரு தனிப்பட்ட பக்கத்திலும் ஒரு மூதாதையர் வரைபடத்தைச் சேர்க்கலாமா

en: Add previous/next
ta: முந்தைய/அடுத்து சேர்க்கவும்

en: Add previous/next to the navigation bar.
ta: வழிசெலுத்தல் பட்டியில் முந்தைய/அடுத்ததைச் சேர்க்கவும்.

en: This is a secure site (HTTPS)
ta: இது ஒரு பாதுகாப்பான தளம் (HTTPS)

en: Whether to use http:// or https://
ta: http:// அல்லது https:// ஐப் பயன்படுத்தலாமா

en: Toggle sections
ta: பிரிவுகளை மாற்றவும்

en: Check it if you want to open/close a section
ta: நீங்கள் ஒரு பகுதியைத் திறக்க/மூட விரும்பினால் சரிபார்க்கவும்

en: Max. rows in an index
ta: அதிகபட்சம். ஒரு குறியீட்டில் வரிசைகள்

en: The maximum number of rows to include in an index page
ta: ஒரு குறியீட்டு பக்கத்தில் சேர்க்க அதிகபட்ச வரிசைகள்

en: Extra Pages
ta: கூடுதல் பக்கங்கள்

en: Extra page name
ta: கூடுதல் பக்க பெயர்

en: Your extra page name like it is shown in the menubar
ta: இது போன்ற உங்கள் கூடுதல் பக்க பெயர் மெனுபாரில் காட்டப்பட்டுள்ளது

en: Your extra page path
ta: உங்கள் கூடுதல் பக்க பாதை

en: Your extra page path without extension
ta: நீட்டிப்பு இல்லாமல் உங்கள் கூடுதல் பக்க பாதை

en: Do we use multiple translations?
ta: நாங்கள் பல மொழிபெயர்ப்புகளைப் பயன்படுத்துகிறோமா?

en: Whether to display the narrative web in multiple languages.
    See the translation tab to add new languages to the default one defined in the next field.
ta: கதை வலையை பல மொழிகளில் காண்பிக்க வேண்டுமா.
     அடுத்த புலத்தில் வரையறுக்கப்பட்ட இயல்புநிலைக்கு புதிய மொழிகளைச் சேர்க்க மொழிபெயர்ப்பு தாவலைப் பார்க்கவும்.

en: Sort all children in birth order
ta: எல்லா குழந்தைகளையும் பிறப்பு வரிசையில் வரிசைப்படுத்துங்கள்

en: Whether to display children in birth order or in entry order.
ta: குழந்தைகளை பிறப்பு வரிசையில் அல்லது நுழைவு வரிசையில் காண்பிக்க வேண்டுமா.

en: Do we display coordinates in the places list?
ta: இடங்கள் பட்டியலில் ஆயத்தொலைவுகளைக் காண்பிக்கிறோமா?

en: Whether to display latitude/longitude in the places list.
ta: இடங்கள் பட்டியலில் அட்சரேகை/தீர்க்கரேகைகளைக் காண்பிக்க வேண்டுமா.

en: Sort places references either by date or by name
ta: இடங்கள் குறிப்புகளை தேதி அல்லது பெயரால் வரிசைப்படுத்தவும்

en: Sort the places references by date or by name. Not set means by date.
ta: இடங்களின் குறிப்புகளை தேதி அல்லது பெயரால் வரிசைப்படுத்தவும். தேதியின்படி அமைக்கப்படவில்லை.

en: Graph generations
ta: வரைபட தலைமுறைகள்

en: The number of generations to include in the ancestor graph
ta: மூதாதையர் வரைபடத்தில் சேர்க்க வேண்டிய தலைமுறைகளின் எண்ணிக்கை

en: Include narrative notes just after name, gender
ta: பெயருக்குப் பிறகு, பாலினத்திற்குப் பிறகு கதை குறிப்புகளைச் சேர்க்கவும்

en: Include narrative notes just after name, gender and age at death (default) or include them just before attributes.
ta: பெயர், பாலினம் மற்றும் இறப்பு (இயல்புநிலை) ஆகியோருக்குப் பிறகு கதை குறிப்புகளைச் சேர்க்கவும் அல்லது பண்புக்கூறுகளுக்கு சற்று முன்பு அவற்றைச் சேர்க்கவும்.

en: Page Generation
ta: பக்க தலைமுறை

en: Home page note
ta: முகப்பு பக்க குறிப்பு

en: A note to be used on the home page
ta: முகப்பு பக்கத்தில் பயன்படுத்த வேண்டிய குறிப்பு

en: Home page image
ta: முகப்பு பக்க படம்

en: An image to be used on the home page
ta: முகப்பு பக்கத்தில் பயன்படுத்தப்பட வேண்டிய படம்

en: Introduction note
ta: அறிமுகம் குறிப்பு

en: A note to be used as the introduction
ta: அறிமுகமாக பயன்படுத்த வேண்டிய குறிப்பு

en: Introduction image
ta: அறிமுகம் படம்

en: An image to be used as the introduction
ta: அறிமுகமாக பயன்படுத்தப்பட வேண்டிய படம்

en: Publisher contact note
ta: வெளியீட்டாளர் தொடர்பு குறிப்பு

en: A note to be used as the publisher contact.
    If no publisher information is given,
    no contact page will be created
ta: வெளியீட்டாளர் தொடர்பாக பயன்படுத்த வேண்டிய குறிப்பு.
     வெளியீட்டாளர் தகவல்கள் எதுவும் வழங்கப்படவில்லை என்றால்,
     தொடர்பு பக்கம் எதுவும் உருவாக்கப்படாது

en: Publisher contact image
ta: வெளியீட்டாளர் தொடர்பு படம்

en: An image to be used as the publisher contact.
    If no publisher information is given,
    no contact page will be created
ta: வெளியீட்டாளர் தொடர்பாக பயன்படுத்தப்பட வேண்டிய படம்.
     வெளியீட்டாளர் தகவல்கள் எதுவும் வழங்கப்படவில்லை என்றால்,
     தொடர்பு பக்கம் எதுவும் உருவாக்கப்படாது

en: HTML user header
ta: உஉகுமொ பயனர் தலைப்பு

en: A note to be used as the page header or a PHP code to insert.
ta: ஒரு குறிப்பு பக்க தலைப்பாக அல்லது செருக பிஎச்பி குறியீடாக பயன்படுத்தப்பட வேண்டும்.

en: HTML user footer
ta: உஉகுமொ பயனர் அடிக்குறிப்பு

en: A note to be used as the page footer
ta: பக்க அடிக்குறிப்பாக பயன்படுத்த வேண்டிய குறிப்பு

en: PHP user session
ta: பிஎச்பி பயனர் அமர்வு

en: A note to use for starting the php session.
    This option will be available only if the .php file extension is selected.
ta: பிஎச்பி அமர்வைத் தொடங்க ஒரு குறிப்பு.
     .Php கோப்பு நீட்டிப்பு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டால் மட்டுமே இந்த விருப்பம் கிடைக்கும்.

en: Images Generation
ta: படங்கள் உருவாக்கம்

en: Include images and media objects
ta: படங்கள் மற்றும் ஊடக பொருள்கள் சேர்க்கவும்

en: Whether to include a gallery of media objects
ta: ஊடக பொருட்களின் கேலரியைச் சேர்க்க வேண்டுமா

en: Create the images index
ta: படக் குறியீட்டை உருவாக்கவும்

en: This option allows you to create the images index
ta: இந்த விருப்பம் படக் குறியீட்டை உருவாக்க உங்களை அனுமதிக்கிறது

en: Include unused images and media objects
ta: பயன்படுத்தப்படாத படங்கள் மற்றும் ஊடக பொருள்களைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to include unused or unreferenced media objects
ta: பயன்படுத்தப்படாத அல்லது குறிப்பிடப்படாத ஊடக பொருள்களைச் சேர்க்க வேண்டுமா

en: Create and only use thumbnail- sized images
ta: சிறு அளவிலான படங்களை உருவாக்கி மட்டுமே பயன்படுத்தவும்

en: This option allows you to create only thumbnail images instead of the full-sized images on the Media Page. This will allow you to have a much smaller total upload size to your web hosting site.
ta: மீடியா பக்கத்தில் முழு அளவிலான படங்களுக்கு பதிலாக சிறு படங்களை மட்டுமே உருவாக்க இந்த விருப்பம் உங்களை அனுமதிக்கிறது. இது உங்கள் வலை ஓச்டிங் தளத்திற்கு மிகச் சிறிய மொத்த பதிவேற்ற அளவைக் கொண்டிருக்க உங்களை அனுமதிக்கும்.

en: Create the thumbnail index
ta: சிறு குறியீட்டை உருவாக்கவும்

en: This option allows you to create the thumbnail index
ta: இந்த விருப்பம் சிறுபடம் குறியீட்டை உருவாக்க உங்களை அனுமதிக்கிறது

en: Max width of initial image
ta: ஆரம்ப படத்தின் அதிகபட்ச அகலம்

en: This allows you to set the maximum width of the image shown on the media page.
ta: மீடியா பக்கத்தில் காட்டப்பட்டுள்ள படத்தின் அதிகபட்ச அகலத்தை அமைக்க இது உங்களை அனுமதிக்கிறது.

en: Include download page
ta: பதிவிறக்க பக்கத்தை சேர்க்கவும்

en: Whether to include a database download option
ta: தரவுத்தள பதிவிறக்க விருப்பத்தை சேர்க்க வேண்டுமா

en: How many downloads
ta: எத்தனை பதிவிறக்கங்கள்

en: The number of download files to include in the download page
ta: பதிவிறக்கப் பக்கத்தில் சேர்க்க பதிவிறக்க கோப்புகளின் எண்ணிக்கை

en: Download Filename #%c
ta: பதிவிறக்க கோப்புப் பெயர் #%c

en: File to be used for downloading of database
ta: தரவுத்தளத்தைப் பதிவிறக்குவதற்கு கோப்பு பயன்படுத்தப்பட வேண்டும்

en: Description for download
ta: பதிவிறக்கத்திற்கான விளக்கம்

en: Family Tree #%c
ta: குடும்ப மரம் #%c

en: Give a description for this file.
ta: இந்த கோப்பிற்கு ஒரு விளக்கத்தை கொடுங்கள்.

en: Advanced Options
ta: மேம்பட்ட விருப்பங்கள்

en: Character set encoding
ta: எழுத்து தொகுப்பு குறியாக்கம்

en: The encoding to be used for the web files
ta: வலை கோப்புகளுக்கு பயன்படுத்த வேண்டிய குறியாக்கம்

en: Include link to active person on every page
ta: ஒவ்வொரு பக்கத்திலும் செயலில் உள்ள நபருக்கான இணைப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Include a link to the active person (if they have a webpage)
ta: செயலில் உள்ள நபருக்கான இணைப்பைச் சேர்க்கவும் (அவர்களுக்கு வலைப்பக்கம் இருந்தால்)

en: Include a column for birth dates on the index pages
ta: குறியீட்டு பக்கங்களில் பிறப்பு தேதிகளுக்கான நெடுவரிசையைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to include a birth column
ta: பிறப்பு நெடுவரிசையைச் சேர்க்க வேண்டுமா

en: Include a column for death dates on the index pages
ta: குறியீட்டு பக்கங்களில் இறப்பு தேதிகளுக்கான நெடுவரிசையைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to include a death column
ta: இறப்பு நெடுவரிசையை சேர்க்க வேண்டுமா

en: Include a column for partners on the index pages
ta: குறியீட்டு பக்கங்களில் கூட்டாளர்களுக்கான நெடுவரிசையைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to include a partners column
ta: கூட்டாளர்கள் நெடுவரிசையைச் சேர்க்க வேண்டுமா

en: Include a column for parents on the index pages
ta: குறியீட்டு பக்கங்களில் பெற்றோருக்கான நெடுவரிசையைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to include a parents column
ta: பெற்றோர் நெடுவரிசையைச் சேர்க்க வேண்டுமா

en: Include half and/or step-siblings on the individual pages
ta: தனிப்பட்ட பக்கங்களில் அரை மற்றும்/அல்லது படி-உடன்பிறப்புகளைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to include half and/or step-siblings with the parents and siblings
ta: பெற்றோர் மற்றும் உடன்பிறப்புகளுடன் அரை மற்றும்/அல்லது படி-உடன்பிறப்புகளைச் சேர்க்கலாமா

en: Include family pages
ta: குடும்ப பக்கங்களைச் சேர்க்கவும்

en: Whether or not to include family pages.
ta: குடும்ப பக்கங்களை சேர்க்க வேண்டுமா இல்லையா.

en: Include event pages
ta: நிகழ்வு பக்கங்களைச் சேர்க்கவும்

en: Add a complete events list and relevant pages or not
ta: ஒரு முழுமையான நிகழ்வுகள் பட்டியல் மற்றும் தொடர்புடைய பக்கங்களைச் சேர்க்கவும் இல்லையா

en: Include other roles
ta: பிற பாத்திரங்களைச் சேர்க்கவும்

en: Include persons with other roles to an event
ta: ஒரு நிகழ்வுக்கு பிற பாத்திரங்களைக் கொண்ட நபர்களைச் சேர்க்கவும்

en: Include place pages
ta: இட பக்கங்களைச் சேர்க்கவும்

en: Whether or not to include the place pages.
ta: இட பக்கங்களைச் சேர்க்க வேண்டுமா இல்லையா.

en: Include unused place pages
ta: பயன்படுத்தப்படாத இட பக்கங்களைச் சேர்க்கவும்

en: Whether or not to include the unused place pages.
ta: பயன்படுத்தப்படாத இட பக்கங்களைச் சேர்க்கலாமா இல்லையா.

en: Include source pages
ta: மூல பக்கங்கள் அடங்கும்

en: Whether or not to include the source pages.
ta: மூல பக்கங்களைச் சேர்க்க வேண்டுமா இல்லையா.

en: Include repository pages
ta: களஞ்சிய பக்கங்களைச் சேர்க்கவும்

en: Whether or not to include the repository pages.
ta: களஞ்சிய பக்கங்களைச் சேர்க்க வேண்டுமா இல்லையா.

en: Include GENDEX file (/gendex.txt)
ta: செண்டெக்ச் கோப்பு (/gendex.txt) ஐ சேர்க்கவும்

en: Whether to include a GENDEX file or not
ta: ஒரு செண்டெக்ச் கோப்பைச் சேர்க்கலாமா இல்லையா

en: Include address book pages
ta: முகவரி புத்தக பக்கங்களைச் சேர்க்கவும்

en: Whether or not to add Address Book pages,which can include e-mail and website addresses and personal address/ residence events.
ta: முகவரி புத்தக பக்கங்களைச் சேர்க்க வேண்டுமா இல்லையா, இதில் மின்னஞ்சல் மற்றும் வலைத்தள முகவரிகள் மற்றும் தனிப்பட்ட முகவரி/ குடியிருப்பு நிகழ்வுகள் அடங்கும்.

en: Include the statistics page
ta: புள்ளிவிவரப் பக்கத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Whether or not to add statistics page
ta: புள்ளிவிவரப் பக்கத்தைச் சேர்க்க வேண்டுமா இல்லையா

en: Place Map Options
ta: வரைபட விருப்பங்களை வைக்கவும்

en: Stamen Map
ta: ச்டேமன் வரைபடம்

en: Google
ta: கூகிள்

en: Map Service
ta: வரைபட பணி

en: Choose your choice of map service for creating the Place Map Pages.
ta: இட வரைபட பக்கங்களை உருவாக்க உங்கள் MAP சேவையின் தேர்வைத் தேர்வுசெய்க.

en: Include Place map on Place Pages
ta: இட பக்கங்களில் இட வரைபடத்தை சேர்க்கவும்

en: Whether to include a place map on the Place Pages, where Latitude/ Longitude are available.
ta: அட்சரேகை/ தீர்க்கரேகை கிடைக்கக்கூடிய இட பக்கங்களில் ஒரு இட வரைபடத்தை சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Include Family Map Pages with all places shown on the map
ta: வரைபடத்தில் காட்டப்பட்டுள்ள அனைத்து இடங்களுடனும் குடும்ப வரைபட பக்கங்களைச் சேர்க்கவும்

en: Whether or not to add an individual page map showing all the places on this page. This will allow you to see how your family traveled around the country.
ta: இந்த பக்கத்தில் உள்ள அனைத்து இடங்களையும் காட்டும் தனிப்பட்ட பக்க வரைபடத்தைச் சேர்க்கலாமா இல்லையா. உங்கள் குடும்பம் நாடு முழுவதும் எவ்வாறு பயணித்தது என்பதைப் பார்க்க இது உங்களை அனுமதிக்கும்.

en: Family Links
ta: குடும்ப இணைப்புகள்

en: Drop
ta: துளி

en: Markers
ta: குறிப்பான்கள்

en: Google/ FamilyMap Option
ta: Google/ FamilyMap விருப்பம்

en: Select which option that you would like to have for the Google Maps family-map pages...
ta: Google MAPS குடும்ப-வரைபட பக்கங்களுக்கு நீங்கள் எந்த விருப்பத்தை விரும்புகிறீர்கள் என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் ...

en: Google maps API key
ta: கூகிள் வரைபட பநிஇ விசை

en: The API key used for the Google maps.
    This key is mandatory and must be valid
ta: Google வரைபடத்திற்கு பயன்படுத்தப்படும் பநிஇ விசை.
     இந்த விசை கட்டாயமானது மற்றும் செல்லுபடியாகும்

en: How to get the API key
ta: பநிஇ விசையை எவ்வாறு பெறுவது

en: Copy and paste this value in your browser.
    The Google maps service must be selected.
ta: இந்த மதிப்பை உங்கள் உலாவியில் நகலெடுத்து ஒட்டவும்.
     Google வரைபட பணி தேர்ந்தெடுக்கப்பட வேண்டும்.

en: Toner
ta: டோனர்

en: Terrain
ta: பரப்புக்கூறு

en: WaterColor
ta: வாட்டர்கலர்

en: Stamen Option
ta: ச்டேமன் விருப்பம்

en: Select which option that you would like to have for the Stamen map map-pages...
ta: ச்டேமன் வரைபட வரைபட-பக்கங்களுக்கு நீங்கள் எந்த விருப்பத்தை விரும்புகிறீர்கள் என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் ...

en: Stamen maps API key
ta: ச்டேமன் வரைபடங்கள் பநிஇ விசை

en: The API key used for the Stamen maps.
    This key is mandatory and must be valid
ta: ச்டேமன் வரைபடங்களுக்கு பயன்படுத்தப்படும் பநிஇ விசை.
     இந்த விசை கட்டாயமானது மற்றும் செல்லுபடியாகும்

en: Copy and paste this value in your browser.
    The Stamen maps service must be selected.
ta: இந்த மதிப்பை உங்கள் உலாவியில் நகலெடுத்து ஒட்டவும்.
     ச்டேமன் வரைபட பணி தேர்ந்தெடுக்கப்பட வேண்டும்.

[ctx: val]
en: in %(inipth)s (%(val)s)
ta: %(inipth)s ( %(val)s) இல்

en: latest
ta: அண்மைக் கால

en: openlayers version to use
ta: பயன்படுத்த OpenLayers பதிப்பு

en: You should use this option only if you can't see the maps in your website for OpenStreetMap or Stamen maps
    You can change the value in the specified file. The option name to modify is openlayers_version.
    See OLDER VERSIONS in https://openlayers.org/
ta: OpenStreetMap அல்லது STAMEN MAPS க்காக உங்கள் வலைத்தளத்தின் வரைபடங்களை பார்க்க முடியாவிட்டால் மட்டுமே இந்த விருப்பத்தைப் பயன்படுத்த வேண்டும்
     குறிப்பிட்ட கோப்பில் உள்ள மதிப்பை நீங்கள் மாற்றலாம். மாற்றுவதற்கான விருப்பத்தின் பெயர் OpenLayers_version.
     பழைய பதிப்புகளை https://openlayers.org/ இல் காண்க

en: Other inclusion (CMS, web calendar, PHP)
ta: பிற சேர்த்தல் (CMS, வலை நாட்காட்டி, PHP)

en: Do we include these pages in a CMS web?
ta: இந்த பக்கங்களை CMS வலையில் சேர்க்கிறோமா?

en: URI
ta: யூரி

en: Where do you place your website? default = /NAVWEB
ta: உங்கள் வலைத்தளத்தை எங்கே வைப்பீர்கள்? இயல்புநிலை = /navweb

en: Include the news and updates page
ta: செய்தி மற்றும் புதுப்பிப்புகள் பக்கத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to include a page with the last updates
ta: கடைசி புதுப்பிப்புகளுடன் ஒரு பக்கத்தை சேர்க்க வேண்டுமா

en: Max days for updates
ta: புதுப்பிப்புகளுக்கான அதிகபட்ச நாட்கள்

en: You want to see the last updates on how many days?
ta: எத்தனை நாட்கள் குறித்த கடைசி புதுப்பிப்புகளை நீங்கள் காண விரும்புகிறீர்களா?

en: Max number of updates per object to show
ta: காண்பிக்க ஒரு பொருளுக்கு அதிகபட்ச புதுப்பிப்புகளின் எண்ணிக்கை

en: How many updates do you want to see max
ta: எத்தனை புதுப்பிப்புகளை நீங்கள் மேக்சைக் காண விரும்புகிறீர்கள்

en: Translations
ta: மொழிபெயர்ப்புகள்

en: Second language
ta: இரண்டாவது மொழி

en: Site name for your second language
ta: உங்கள் இரண்டாவது மொழிக்கான தளத்தின் பெயர்

en: This site title
ta: இந்த தள தலைப்பு

en: Enter a title in the respective language
ta: அந்தந்த மொழியில் ஒரு தலைப்பை உள்ளிடவும்

en: Third language
ta: மூன்றாவது மொழி

en: Site name for your third language
ta: உங்கள் மூன்றாவது மொழிக்கான தளத்தின் பெயர்

en: Fourth language
ta: நான்காவது மொழி

en: Site name for your fourth language
ta: உங்கள் நான்காவது மொழிக்கான தளத்தின் பெயர்

en: Fifth language
ta: ஐந்தாவது மொழி

en: Site name for your fifth language
ta: உங்கள் ஐந்தாவது மொழிக்கான தளத்தின் பெயர்

en: Sixth language
ta: ஆறாவது மொழி

en: Site name for your sixth language
ta: உங்கள் ஆறாவது மொழிக்கான தளத்தின் பெயர்

en: Calendar Options
ta: காலண்டர் விருப்பங்கள்

en: Do we include the web calendar ?
ta: வலை காலெண்டரை நாங்கள் சேர்க்கிறோமா?

en: Whether to include a calendar for year %s
ta: ஆண்டு %s ஒரு காலெண்டரை சேர்க்க வேண்டுமா

en: Create one day event pages for Year At A Glance calendar
ta: ஒரு பார்வை காலெண்டரில் ஆண்டுக்கு ஒரு நாள் நிகழ்வு பக்கங்களை உருவாக்கவும்

en: Whether to create one day pages or not
ta: ஒரு நாள் பக்கங்களை உருவாக்க வேண்டுமா இல்லையா

en: Include birthdays in the calendar
ta: காலெண்டரில் பிறந்த நாள் சேர்க்கவும்

en: Include anniversaries in the calendar
ta: காலெண்டரில் ஆண்டுவிழாக்களைச் சேர்க்கவும்

en: Show data only after year
ta: வருடத்திற்கு பிறகுதான் தரவைக் காட்டு

en: Show data only after this year. Default is current year -  'maximum age probably alive' which is defined in the dates preference tab.
ta: இந்த ஆண்டுக்குப் பிறகுதான் தரவைக் காட்டு. இயல்புநிலை நடப்பு ஆண்டு - தேதிகள் விருப்பத்தேர்வு தாவலில் வரையறுக்கப்பட்ட 'அதிகபட்ச அகவை உயிருடன் இருக்கலாம்'.

en: HeatMap Options
ta: ஈட்மேப் விருப்பங்கள்

en: Include heatmap pages
ta: ஈட்மேப் பக்கங்களைச் சேர்க்கவும்

en: Whether to include heatmap pages for events
ta: நிகழ்வுகளுக்கு வெப்ப வரைபட பக்கங்களைச் சேர்க்க வேண்டுமா

en: Point size
ta: புள்ளி அளவு

en: Set the size of the heatmap points.
    Default: 8
ta: வெப்ப வரைபட புள்ளிகளில் அளவை அமை.
    இயல்புநிலை: 8

en: Blur
ta: மங்கலானது

en: Set the blur size.
    Default: 15
ta: மங்கலான அளவை அமைக்கவும். 
    இயல்புநிலை: 15

en: Zoom
ta: பெரிதாக்கு

en: Creating individual pages
ta: தனிப்பட்ட பக்கங்களை உருவாக்குதல்

[ctx: letter]
en: Surnames %(surname)s beginning with letter %(letter)s
ta: குடும்பத்தினர் %(surname)s கடிதம் %(letter)s

en: This page contains an index of all the individuals in the database, sorted by their last names. Selecting the person&#8217;s name will take you to that person&#8217;s individual page.
ta: இந்தப் பக்கத்தில் தரவுத்தளத்தில் உள்ள அனைத்து நபர்களின் குறியீடும், அவர்களின் கடைசி பெயர்களால் வரிசைப்படுத்தப்படுகிறது. நபரின் பெயரைத் தேர்ந்தெடுப்பது உங்களை அந்த நபரின் தனிப்பட்ட பக்கத்திற்கு அழைத்துச் செல்லும்.

en: <absent>
ta: <இல்லை>

en: Tracking %s
ta: கண்காணிப்பு %s

en: This map page represents that person and any descendants with all of their event/places. If you place your mouse over the marker it will display the place name. The markers and the Reference list are sorted in date order (if any?). Clicking on a place&#8217;s name in the Reference section will take you to that place&#8217;s page.
ta: இந்த வரைபடப் பக்கம் அந்த நபரையும் எந்தவொரு சந்ததியினரையும் அவர்களின் நிகழ்வு/இடங்கள் அனைத்தையும் குறிக்கிறது. உங்கள் சுட்டியை மார்க்கருக்கு மேல் வைத்தால் அது இடத்தின் பெயரைக் காண்பிக்கும். குறிப்பான்கள் மற்றும் குறிப்பு பட்டியல் தேதி வரிசையில் வரிசைப்படுத்தப்படுகின்றன (ஏதேனும் இருந்தால்?). குறிப்பு பிரிவில் ஒரு இடத்தின் பெயரைக் சொடுக்கு செய்தால், அந்த இடத்திற்கு உங்களை அழைத்துச் செல்லும்.

en: Place Title
ta: இடம் தலைப்பு

en: Drop Markers
ta: டிராப் குறிப்பான்கள்

en: Call Name
ta: அழைப்பு பெயர்

en: Nick Name
ta: நிக் பெயர்

en: Age at Death
ta: மரணத்தில் அகவை

en: Stepfather
ta: மாற்றாந்தாய்

en: Stepmother
ta: மாற்றாந்தாய்

en: Not siblings
ta: உடன்பிறப்புகள் அல்ல

en: Relation to the center person
ta: மைய நபருடன் தொடர்பு

en: Relation to main person
ta: முக்கிய நபருடன் தொடர்பு

en: Relation within this family (if not by birth)
ta: இந்த குடும்பத்திற்குள் உறவு (பிறப்பால் இல்லையென்றால்)

en: Creating place pages
ta: இட பக்கங்களை உருவாக்குதல்

en: This page contains an index of all the places in the database, sorted by their title. Clicking on a place&#8217;s title will take you to that place&#8217;s page.
ta: இந்தப் பக்கத்தில் தரவுத்தளத்தில் உள்ள அனைத்து இடங்களின் குறியீடும், அவற்றின் தலைப்பால் வரிசைப்படுத்தப்படுகிறது. ஒரு இடத்தை சொடுக்கு செய்தால் ’ தலைப்பின் தலைப்புக்கு உங்களை அந்த இடத்திற்கு அழைத்துச் செல்லும்.

[ctx: Place Name]
en: Name
ta: பெயர்

en: State/Province
ta: மாநில/மாகாணம்

en: Place Map
ta: வரைபடத்தை வைக்கவும்

en: Creating repository pages
ta: களஞ்சிய பக்கங்களை உருவாக்குதல்

en: This page contains an index of all the repositories in the database, sorted by their title. Clicking on a repositories&#8217;s title will take you to that repositories&#8217;s page.
ta: இந்தப் பக்கத்தில் தரவுத்தளத்தில் உள்ள அனைத்து களஞ்சியங்களின் குறியீடும், அவற்றின் தலைப்பால் வரிசைப்படுத்தப்படுகிறது. ஒரு களஞ்சியங்களின் தலைப்பைக் சொடுக்கு செய்தால், அந்த களஞ்சியங்களின் பக்கத்திற்கு உங்களை அழைத்துச் செல்லும்.

[ctx: Repository]
en: Name
ta: பெயர்

en: Creating source pages
ta: மூல பக்கங்களை உருவாக்குதல்

en: This page contains an index of all the sources in the database, sorted by their title. Clicking on a source&#8217;s title will take you to that source&#8217;s page.
ta: இந்தப் பக்கத்தில் தரவுத்தளத்தில் உள்ள அனைத்து மூலங்களின் குறியீடும் உள்ளது, அவற்றின் தலைப்பால் வரிசைப்படுத்தப்படுகிறது. ஒரு மூலத்தைக் சொடுக்கு செய்தால்,#8217; தலைப்பு உங்களை அந்த மூலத்தின் பக்கத்திற்கு அழைத்துச் செல்லும்.

[ctx: Source Name]
en: Name
ta: பெயர்

en: Publication information
ta: வெளியீட்டு செய்தி

en: Database overview
ta: தரவுத்தள கண்ணோட்டம்

en: Narrative web content report for
ta: விவரிப்பு வலை உள்ளடக்க அறிக்கை

en: This page contains an index of all the individuals in the database with the surname of %s. Selecting the person&#8217;s name will take you to that person&#8217;s individual page.
ta: இந்தப் பக்கத்தில் %s இன் குடும்பப்பெயருடன் தரவுத்தளத்தில் உள்ள அனைத்து நபர்களின் குறியீடும் உள்ளது. நபரின் பெயரைத் தேர்ந்தெடுப்பது உங்களை அந்த நபரின் தனிப்பட்ட பக்கத்திற்கு அழைத்துச் செல்லும்.

en: Surnames by person count
ta: நபர் எண்ணிக்கை மூலம் குடும்பப்பெயர்கள்

en: This page contains an index of all the surnames in the database. Selecting a link will lead to a list of individuals in the database with this same surname.
ta: இந்தப் பக்கத்தில் தரவுத்தளத்தில் உள்ள அனைத்து குடும்பப் பெயர்களின் குறியீடும் உள்ளது. இணைப்பைத் தேர்ந்தெடுப்பது இதே குடும்பப்பெயருடன் தரவுத்தளத்தில் உள்ள நபர்களின் பட்டியலுக்கு வழிவகுக்கும்.

en: Number of People
ta: மக்களின் எண்ணிக்கை

en: Surnames beginning with letter '{letter}' {char}
ta: ' {letter}' {char}என்ற எழுத்துடன் தொடங்கும் குடும்பப்பெயர்கள்

en: This page displays a indexed list of all the media objects in this database. It is sorted by media title. There is an index of all the media objects in this database. Clicking on a thumbnail will take you to that image&#8217;s page.
ta: இந்த பக்கம் இந்த தரவுத்தளத்தில் உள்ள அனைத்து ஊடக பொருட்களின் குறியீட்டு பட்டியலைக் காட்டுகிறது. இது ஊடக தலைப்பால் வரிசைப்படுத்தப்படுகிறது. இந்த தரவுத்தளத்தில் அனைத்து ஊடக பொருட்களின் குறியீடும் உள்ளது. சிறுபடத்தில் சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் அந்த படத்தின் பக்கத்திற்கு உங்களை அழைத்துச் செல்லும்.

en: New and updated objects
ta: புதிய மற்றும் புதுப்பிக்கப்பட்ட பொருள்கள்

[ctx: nb]
en: This page contains the last updated objects in the database in the last %(days)d days and for a maximum of %(nb)d objects per object type.
ta: இந்தப் பக்கத்தில் கடைசி %(days)d நாட்களில் தரவுத்தளத்தில் கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்ட பொருள்கள் மற்றும் பொருள் வகைக்கு அதிகபட்சம் %(nb)d பொருள்களுக்கு உள்ளன.

note: Translators: This is the email subject line in the Web Calendar
en: WebCal
ta: வெப்கல்

en: Generated by %(gramps_home_html_start)sGramps%(html_end)s on %(date)s
ta: %(gramps_home_html_start)sgramps %(html_end)s இல் %(date)s மூலம் உருவாக்கப்படுகிறது

en: Calendar Title
ta: காலண்டர் தலைப்பு

en: My Family Calendar
ta: எனது குடும்ப நாட்காட்டி

en: The title of the calendar
ta: காலெண்டரின் தலைப்பு

en: The stylesheet to be used for the web pages
ta: வலைப்பக்கங்களுக்குப் பயன்படுத்தப்பட வேண்டிய ச்டைல்சீட்

en: Content Options
ta: உள்ளடக்க விருப்பங்கள்

en: Create multiple year calendars
ta: பல ஆண்டு காலெண்டர்களை உருவாக்கவும்

en: Whether to create Multiple year calendars or not.
ta: பல ஆண்டு காலெண்டர்களை உருவாக்கலாமா இல்லையா.

en: Start Year for the Calendar(s)
ta: காலெண்டருக்கான தொடக்க ஆண்டு (கள்)

en: Enter the starting year for the calendars between 1900 - 3000
ta: 1900 - 3000 க்கு இடையில் காலெண்டர்களுக்கான தொடக்க ஆண்டை உள்ளிடவும்

en: End Year for the Calendar(s)
ta: காலெண்டருக்கான இறுதி ஆண்டு (கள்)

en: Enter the ending year for the calendars between 1900 - 3000.
ta: 1900 - 3000 க்கு இடையில் காலெண்டர்களுக்கான இறுதி ஆண்டை உள்ளிடவும்.

en: Holidays will be included for the selected country
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நாட்டிற்கு விடுமுறைகள் சேர்க்கப்படும்

en: Jan - Jun Notes
ta: சான் - சூன் குறிப்புகள்

en: January Note
ta: சனவரி குறிப்பு

en: The note for the month of January
ta: சனவரி மாதத்திற்கான குறிப்பு

en: February Note
ta: பிப்ரவரி குறிப்பு

en: The note for the month of February
ta: பிப்ரவரி மாதத்திற்கான குறிப்பு

en: March Note
ta: மார்ச் குறிப்பு

en: The note for the month of March
ta: மார்ச் மாதத்திற்கான குறிப்பு

en: April Note
ta: ஏப்ரல் குறிப்பு

en: The note for the month of April
ta: ஏப்ரல் மாதத்திற்கான குறிப்பு

en: May Note
ta: கவனிக்கலாம்

en: The note for the month of May
ta: மே மாதத்திற்கான குறிப்பு

en: June Note
ta: சூன் குறிப்பு

en: The note for the month of June
ta: சூன் மாதத்திற்கான குறிப்பு

en: Jul - Dec Notes
ta: சூலை - டிசம்பர் குறிப்புகள்

en: July Note
ta: சூலை குறிப்பு

en: The note for the month of July
ta: சூலை மாதத்திற்கான குறிப்பு

en: August Note
ta: ஆகச்ட் குறிப்பு

en: The note for the month of August
ta: ஆகச்ட் மாதத்திற்கான குறிப்பு

en: September Note
ta: செப்டம்பர் குறிப்பு

en: The note for the month of September
ta: செப்டம்பர் மாதத்திற்கான குறிப்பு

en: October Note
ta: அக்டோபர் குறிப்பு

en: The note for the month of October
ta: அக்டோபர் மாதத்திற்கான குறிப்பு

en: November Note
ta: நவம்பர் குறிப்பு

en: The note for the month of November
ta: நவம்பர் மாதத்திற்கான குறிப்பு

en: December Note
ta: டிசம்பர் குறிப்பு

en: The note for the month of December
ta: டிசம்பர் மாதத்திற்கான குறிப்பு

en: Link to Narrated Web Report
ta: விவரிக்கப்பட்ட வலை அறிக்கைக்கான இணைப்பு

en: Whether to link data to web report or not
ta: வலை அறிக்கையுடன் தரவை இணைக்க வேண்டுமா இல்லையா

en: Link prefix
ta: இணைப்பு முன்னொட்டு

en: A Prefix on the links to take you to Narrated Web Report
ta: நீங்கள் விவரிக்கப்பட்ட வலை அறிக்கைக்கு உங்களை அழைத்துச் செல்வதற்கான இணைப்புகளின் முன்னொட்டு

en: Narrated Web Site
ta: விவரிக்கப்பட்ட வலைத்தளம்

en: Produces web (HTML) pages for individuals, or a set of individuals
ta: தனிநபர்களுக்கான வலை (HTML) பக்கங்களை உருவாக்குகிறது, அல்லது தனிநபர்களின் தொகுப்பு

en: Produces web (HTML) calendars.
ta: வலை (HTML) காலெண்டர்களை உருவாக்குகிறது.

en: Webstuff
ta: தறி

en: Provides a collection of resources for the web
ta: வலைக்கான வளங்களின் தொகுப்பை வழங்குகிறது

note: Translators: Basic Ash style sheet
en: Basic-Ash
ta: அடிப்படை-ஆச்

en: Basic-Cypress
ta: அடிப்படை-சைபிரச்

en: Basic-Lilac
ta: அடிப்படை-இலாக்

en: Basic-Peach
ta: அடிப்படை-பீச்

en: Basic-Spruce
ta: அடிப்படை-ச்ப்ரூச்

en: Mainz
ta: மெயின்ச்

note: Translators: Nebraska style sheet
en: Nebraska
ta: நெப்ராச்கா

en: No style sheet
ta: பாணி சீட் இல்லை
